kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza matendo ya mitume sura ya 2 mstari wa na mbili. mitume sura 20 wa na mbili. neno la mungu nasema, wote. Basi, sasa nawaweka katika mikono ya mungu mm-hmm. na kwa neno la neema yake mm-hmm. ambalo laweza kuwajenga na kuwapa urithi mm-hmm. pamoja nao wote waliotakaswabasi wa sasa nawaweka katika mikono ya mungu na kwa neno yake, mm-hmm. la neema yake ambalo laweza kuwajenga na kuwapa urithi pamoja nao wote okay, okay, tumewekwa tumewekwa tena neema hatujajiweka waliotakaswaneema yakejjiemekw The, ka, ka, haka ka, neno nawaweka nikna wazo siku moja nik na wazo siku moja nikasema anaposema basi sasa nawaweka basi sasa nawaweka iis as hough this guy has authority ana mamlaka yake fulani yenye uwezo wa kuwaweka na kuwaondoa watu And if you can an well huyu jamaa aliwahi siku moja hapa anawaweka hawa watu kwenye mikono ya mungu na kuna mahali huyu jamaa nitakusomea mungu akinipa nafasi aliwahi kuwaweka watu wengine kwenye mikono ya shetani ii alikuwa na mandeti ya kimungu he had this apostolic grace nilikwambia huwezi kumpa mtu neno la neema kama wewe sioefiiofaace kwa sababu biblia inasema huwezi kutoa ambacho hauna ouan give what you have unaweza tu kutoa na kuwapa watu kitu ambacho wewe unacho ambacho hauna huwezi kuwapa watueuyakwahiyo paulo mtume anaposema basi sasa nawaweka kwenye mikono ya mungu na katika neno la neema yake mwanake kwa maneno haya paulo anatufunulia sisi tunafanikiwa kuona na kujua kwamba huyu ndugu yeye alikuwa amewahi kuxi hii neema na anayo na ndiyo maana akitamka neno lake au akiliweka neno kwenye maisha ya mtu lile neno linamwachilia huyo mtu neema neema ni nini ni uwezesho wa kimungu kuweza usiyoyaweza kwa uwezo wake wa kawaida ina tafsiri kama sita hivi za neema tafsiri ya kwanza uwezesho wa kimungu siyo uwezo uwezesho anayekuwezesha hapo ni mungu anakuwezesha kuweza usiyoyaweza kwa uwezo wake wa kawaidanumb numb t neema ni fedha ni kibali ambacho mungu anakupa mahali ambapo usipostahili kuwa nacho ni kibali apewacho mtu mahali ambapo hastahili kuwa nacho neema tafsiri ya tatu neema ni kustahilishwa usipostahili hii tofauti to, uh, tafsiri hii ina utofauti kidogo nayewa hapo nyuma nimekwambia hii hapo nyuma nimesema ni kibali kibali kibaliaa kibali I- ile milango kibali ni kama doho ile milango ambayo ukitaka kufungua au ili uwo mlango ukufungukie lazima uwe na a ba lazima uwe na kidude fulani hivi cha ku kuswip ili mlango ufunguke so wewe hauna baji ila mlango wako umefanya nini umefunga na hauna baji But if you are engressed kama umepewa neema yuwanda unafika pale badala ya kuswip wengine wote wanaswip kwa sababu wamekolify kupata zile bad ila wewe by the grace unafika pale you don' swipe and theoi yes. yes. you cn believ itieinjili ni maiesaiooae injini ni udhihirisho wa neema ya jehova injili ni udhihirisho wa neema ya mungu I see, I ya ya ya. Ma haya mafundisho yahivy ay ayamafundisho yahi chchi sikuhizi atufundishi machechi mengi sikuhizi fundish najua kwanini hayana lakini haya ndio yanawajenga wa kristo kwa sababu mkristo asipojua kwamba amenehemiwa ataishi maisha yake akidhania anastahili kukaa kwenye teso analokaa e kuto kujua una mali pau nasema hivi msiipungukie neema see? so neema haipungui ila watu ndi wanaipungukia manake thedon liv to theezkiswhi uh, hawaishi kuitoshea yani hegei he neema inawaita hapa wajikubali wajipende wajione kwamba wanafanikiwa wanaweza kutosha an then wao wanatembea hapa so theaei kwenye neema wanasema hivi natamani mungu anipe neema natamani mungu anipe neema li mungu angenipa neema but grace is butaeillin them like, guys ikysiior ou isor freullin us nastahilisha usipostahili na ili iwe neema unatakiwa usistahili kwanza ukiwa tu na e yoyote Grace, For it to be grace ili hii iwe neema lazima kuwe na kuto kustahili And then youfindyoursel unajikuta upo eneo ambalo beo kwa haki haustahili kwa vigezo haustahili lakini a neema unastahili na hapo ndipo sasa shuhuda inaitwa shuhuda unasema watu wa mungu nilikuwa sina hiki lakini bwana kwa neema yake amenistahilishaaeuya Amen. Amen. Amen. neema mwana wa mungu anafunga ndoa mwana wa mungu aliye mtakatifu asiyeijua dhambi anafunga ndoa na ulimwengu na dunia ambayo imejaa uovu kwa nini anasema anamtakasa hsi efeso anasema hivi mume akipungukiwa mkewe kwa sababu ya ndoa ana uwezo wa kumtakasayni mke anakuwa lfed mbele za mungu buofthebaoene kitabu cha na hiyo anakwambia ule mfano wa mke na mume ysu paulo pale yakuwa anafundisha kuhusu ndoa alikuwa anafundisha kuhusu kristo na kanisa anasema enyi waume wapendeni wake zenu yani lile shule ya ndoa aliyoandika paulo pale hakuwa anafundisha ndoa anasema hivi mimi sizungumzi mambo ya ndoa nazungumzia mambo ya kristo na kanisa alafu imajin sasa anaposema enyi waume wapendeni wake zenu hali mkijua wanawake ni vyombo vidhaifu hazungumzi udhaifu wa mwanamke ikal anasema hivi kanisa ni dhaifu kristo akalipenda jinsi lilivyo and then akalifia <laughs> so ukikosa right definition ya neema ukishindwa kuielewa always think yanayokupata kwenye maisha yako unayastahili una kwa nini kwa sababu utajiambia hivi kwa sababu mimi nimezaliwa kwenye ukoo huu kwa sababu ukoo wetu kwenye familia yetu hatunaga hiki kwa hiyo naona ni sawa kwahiyo unaanza kupambana kuvunja laana ya familia ya nini ya ukoo ya nini kwa hiyo unaipungukia neema kwa nini kwa sababu umejitoa kwenye e alafu ukajishusha kujipeleka kwenye leve za kutaka kukalif kwa vigezo vyako kwamba it ningezaliwa familia hii isiyo na mitala labda ningefanya hivi labda ningekuwa na ndoo eu okambia neema ya kutoshash kutosha. mpaka bibilia inamwambia paulo neema ya mungu ya kutosha imajini ilo ndo jibu paulo aliyopewa na mungu anamwambia mungu mwiba unanitesa kwa sababu gani this guy waspchinthe gosl na mpaka leo hii hakuna aliyeweza kuuvumdua ule mwiba kwamba mwiba wa paulo ulikuwa ni nini ther is no thologian yoyote aliyekuja na evidence ya kwamba mwiba uliokuwa namtesa paulo ni huu hakuna lakini imeandikwa kwenye biblia paulo anasema nalimwendea bwana <laughs> kwa ajili ya mwiba huu mara tatu Now, this is i huyu ni mtume ambaye anasema hivi kama nikuomba mimi nanena so, kwa luga kuliko nyinyi wote so thi anaposema nimemwendea mungu mara tatu me na uhakika <laughs> hakwnbannlwd neema yangu ya kutosha mayo kukutana na dada ambaye analalamika juu ya ndoa yake anasema mume huyu niliyoolewa naye ni kichaa mtumishi wa mungu nafanyeje huku kwenye ukristo hatuvunji ndoa sasa nafanyeje sikia hii sauti kwa nj- ndani neema yangu kutosha. <laughs> ya kutosha umshwanu imamwanake alnajuamaranyingi watu wakiwaftaa watumishi wa mungu majibu wanakuwa wanayo ila anafuatawatumishi wamungu li kuzuga ili kus so un <laughs> <laughs> utaniambia mtumishi minaona hvaakwambia Na kafanye hivo hivyo uonavyo uh, uh, so, mpaka dakaii meshaelewa neema ninini wo ukita ukitaka kuema hivi mimi natembelea neema ya mungu Into where you don't tuone ukimiliki biashara ambazo ulianza na mtaji ambao haufananii alafu afaso watu wanashangaa neema ya mungu imekufungulia milango ambayo hukustahili kuwa nayoeukuiomba neema ya mungu inatakiwa iombwe wakati umebidi tenda ambayo kabisa mtaji wako ni mara mia ya hiyo tenda alafu narudi nyumbani naambia mke wako tndahii tumeshind aambiamewako tnd hii bab tumeshinda tuato wati w ashndo jus ugeo o unaiomba neema mahali ambapo najahapa sistaili na ka stahii hio ukishalijua hilo kwenye maisha yako you will never go to the things that you know they are at your level yes. neema inakulazimisha neema ina things that ina kuo kui thateaoorth neema lazima ikubadilishie namna ya kufikiri ukishajua mimi na neema manaake unakataa unakataa kufanya vitu vya eji yako yes. unakataa kuamua vitu kulingana na elimu yako unakataa kufanya maamuzi kulingana na yale unaoyajua ukishajua una neemao ounwsianamsaidia maaa sema neema ya mungu neema ya mungu ina inakuondoa kwenye neema ya mungu inaiamisha ya akili yako kuyaona mambo kwa jicho la udogo au kujiona udogo unajua kabisa nina ply kazi ambayo kwa akili yangu ya kawaida kwa level yangu ya elimu hii kazi isipate <laughs> ili itu kwamba uliipata hiyo kazi kwa neema the o unaelewa yaani neema lazima uchunguzwe yes. elewa yes. yani neema inatakiwa neema inatakiwa neema inatakiwa serikali ikuulize i tuwambie hii umetoa wapi na hii umetoa wapi na i umetoa wapi ukiona ujafikebaado ya uishi kwa neema mtuwa mungu unaishi chini ya kiwango nitawafikirisha nitawafikirisha wote sisi sijui okay. nisiseme wote inawezekana wengine mko umu ndani ni wapagani mabudha nani, nani ajuai wote je tunaamini katika ili dude libibilia yes. mnaamini katika libibilia yes. mnaamini katika bibilia yes. kabisa mnaamini yes. kuamini bibilia sio likitabu nauliziamnaamini aliyoandikwa humu ndani naomba really yes. nikuambie kinachofanya hiki kitabu kuwa vees ni kwa sababu ya denezilizoko unaambiwa mtu kadhaa na miaka tisini bib miaka tisini bibi wa miaka tisini kadhaa yni hili dudeili ya hiki kitu nhii yani, kitu inakuwa very ve ya matukio aliyoko umu ndani na tumeandikiwa kwa sababu, sababu aliyeruhusu tuyasome na tuyajue anataka kutuambia hivi haya yanaweza kuwa maisha yako if you ifyukehaya oh. yanaweza kuwa maisha yako if you want so. life that is beyond you human capacity living life that is your intelligence, living life life that that is is your your intelligence energy kuishi maisha ambayo ni zaidi ya akili yako elimu yako kapito bwana uwezo wake na yanayofanyika ni zaidi ya mahali palipo na mkono wa mtu niwafikirishe yes. okay. tena humu ndani imeandikwa stori moja watu waliingia kwenye tanuru la moto lililochochewa mara saba na ili kuonyeshe kwamba ilikuwa ni neema broth waliowatumbukiza wale watu waliungua sio kwa moto uliokuwa mle ndani uh-uh. kwa moto uliokuwa around the furnace. moto uliokuwa pembeni ya lile tanuru uliwaunguza hawa waliokuwa wanawarusha uliwaua sawa Amen. alafu grace tells you walipoingia wale kule ndani walistailishwa <laughs> waliishi wasipotakiwa kuishi and then ou are tein ou ave kancer unasema past nina kansa ya utumbo inanitafuna nitafuna mdogo mdogo ou hae o a the grace ofgod iliyowatoa wale kwenye moto wakiwa wazima yes. hiyo neema itanitoa mimi kwenye kanse hii nikiwa mzima yeah. and see. na kusema heai yes. tulijua utakufa baada ya miezi sita yes. unawambia neema ya bwana na kunihifadhi nitunnakuihfmiwenyewe aoinachokisikiamehema ya mungu inakustahilisha kustahilishwa usipostahili kupewa kibali kupewa mahali ambapo mmefika kuna bahari na hakuna mwanadamu aliyezaliwa na mwanamke aliyewahi kupita kwenye bahari hakuna nyinyi ndio wa kwanza mko mbele ya bahari simlaumu musa kulia hajawahi kuonajana an, hapa angalau yetu sisi tuna mahali pa kukopi na kuangalia ndio maana bibia inaita neno la neema yake ambalo linaweza kutupa sisi urithi maana yake haya yaliyoandikwa umo maisha ya kina musa vene zao mambo yao ile ni urithi wetu yale ni urithi wetu ni mambo ambayo we we we can can can trade with we can live with live own them tunaweza tukayachukua kama ya kwetu yes. oh, i unaanza kuyaona mambo kwa jicho jingine kabisa you start your heart and your mind. unaanza kuupanga moyo wako na akili yako kumwona mungu kwa jito la tofauti staili ambayo tukiwa na misimamo hii nakwambia haitakuwa ngumu kuwafundisha watoto wetu nalionea huruma sana kanisa la kesho kasababu But neno la mungu linaondolewa kwenye maabao neno la mungu linaondolewa kwenye zetu linaondolewa na tunaingizwa kwenye kuamini vitu ambavyo havipo havipo havipo paulo anasema nimewaweka kwenye neno la neema yake ambalo hili neno, sifa yake lina uwezo wa kuwajenga na kuwapa urithi kwa hiyo halikupi urithi kabla alija kujenga yes. tunaweza tukajikuta tuna kanisa dhaifu sana miaka michache ijayo kasaao na kama haujengwi kwahiyo utakuwa mwepesi mtu asiyejengwa kwenye imani maanayake ni mwepesi wa imani madhoruba yakija mawimbi yakija anapeperushwa kirahisi because they are not built then the are not strong because the stoeotheerson his built kiswali chake nihiki kwa sababu hawajengwi kwahiyo hawana nguvu the ao stan thetiof tria namuomba mungu katika jina la yesu kristo yes. kwenye zama zetu yes. angalau bwana ajitwalie masaria kutoka kwenye maisha yako nasema angalau bwana ajitolie kutoka kwenye maisha yako kwsababu siku zote mungu atakuwa tu watu ambao wanamwamini katika kweli yes. namomba mungu kawe ni wewe mmojawao ambia kwenye, kwenye miaka ijayo ukisikia kuna watu wanamwamini mungu, mungu mahali na huo mji ukisikia minipohapo ujue huyo mtu atakuwa ni mimi Oh yeah. niwambie kitu kitu cha kwanza ambacho kitampa a kita shetani siku za mwisho <laughs> e thin that the evi anotsanis the o shetani anaweza kusimama mbele ya maombi yako unaweza ukaomba na shetani akasimama hii biblia anasema yesu alifunga siku arobaini unajua ni mfungo wa siku arobaini alipomaliza kufunga mii nilijua malaika watakuja watampa upako mafuta atamiminika ataanza kutenda anasema them alivyomaliza kufunga akaona nja baada ya kuona njaa aliyekuja sio jehova aliyekuja sio upako aliyekuja sio aliyekuja baada ya mfungo nini <laughs> so shetani yakushituliwa na maombi ya yesu jambaka tuombe maombi ya moto tushushe moto apa bmoto shuka moto teketeza shtani anawacheki asema maize asubilia wajinganye kitoka maumbi yamleo yalikuyamecha moto nkauona alika kunanamna t unajua unasukuma huku ndani unaamini kwamba moto l enyewe wenywe mnaona mlikuwa na maombi yanini ya moto mmemaliza maombi yenu ya moto ambunwasikiia nakuuliza kama wewe ni mwa ah, siku zotearbai <laughs> alafu baada ya maombi ya moto haji kuuliza swala la ulichokibomona kukiaribu anauliza kama wewe ni mwana wamu geuza mawy haya kuwa mkate tafsiri yake nini mmepiga prea zote hizo mkate tu kuwa nao jiwe hilo hapo geuza basi kama uliko na pre kweli unawaza mara bimbii nigeuze nsigeuze nimwonyesheu mjinga minale iyo engo ambayo unajua kabisa mi naweza kujauza ili jiwe alafu ndani yako unasikia tulia aiyendihivo <laughs> mtu aishi kwa mkate unasikia huku ndani unajiua unawaza wee ndio yesu sasa unawaza ii ngomo mwanango na nja unaisikia divasema alifunga siku arobaini halafu mwishowe akaona njaa yesu hakuwa amepanga kumaliza mfungo mfungo wa yesu ulimalizwa na njaa hakuna malia hiv rh takatifu akampeleka in kwa sababu nyikani yesu hakupelekwa ili akafunge aemar so mtakatifu baada ya kubatizwa yesu ro mtakatifu akamchukua akampeleka nyikani sio ili afunge ma ili ajaribiwe ndle kufunga alienda kule ku, kujaribiwa he he was led into alipokuwa akienda kujaribiwa ndiyo yeye sasa akajiongeza kufunga alipokuwa anafunga siku ya arbain akawaza kaorangu stobohi njaa na shetani alivyo muhuni amepelekwa nisikilize amepelekwa kujaribiwa yani shetani anajua kabisa nimepewa asent na mungu ya kumjaribu huyu jamaa yesu amekuja nyikani siku ya kwanza shetani hajatokea unajua kama weye niyo oh yesu alafu umepelekwa kujaribiwa na ro mtakatifu namkuelekeza moja unaweza ukamuuliza yuko wapi auy shetani yuko ap yukoapi nnyeshi shetani lazima wye bado na nguvu piga mfungo wa siku ya pili sea yuko hap yuko yukoapi mfungowa siku, t- <e <spicu wa> t- <laughs> siku ya tatu shtao siku ya nne akutokea siku, siku ya ya ishiri wow, na nane thelathinit taujaribwmonailojaribulenyewe aliji sikama wanasema uokovu na majaribu mbona paka dakai sinajaribu lote tulia auna njaa badogukamb unanjaa aibadouna njaa ulia miaka ishi na tano nashangaa watu ambao wanawaza maswala ya ndoa zaizi mimi mungu niko pamoja naye wewe ndio huko siku ya kwanza tulia nyamaza ishiina tisa Masa, ay, unajua bado mungu ishiina bado mbichi kabisa tulia thelathini thelathina nane thelathina tisa hapa mm. unawaza kuwaza mtumishi niombee na hisi siolewi mimi huo <laughs> ndo wakati sasa It, unajua inaonekana kama kituka huo ndo wakati sasa miaka h hht hapa unaona fote hiyo inaingia badhei ya miaka arbain haujachumbiwa haujatongozwa na yoyote sura yako ni nzuri una umbo nzuri una kazi nzuri unasema hapa mimi jamani hatokee tu hata wakunizalisha basi bahatimbaya hakuna kilichobaki unaingia kanisani ombea watumishi wanabandika mikono we, baba, rabada, baba, baba, baba. na huo ndio mwanzo sasa wa kutafuta braa upako ukivaa hii labda utatokea ikivaa hii nacuayaii hi, ni maf- <lipi> <lipi> hi, nimaalum yenye upako maalum kwa ajili ya mvuto ukitumia hii tumeinenea manero kipuliza i bwana nakuvutia kitu umenunua pafyumkatoni nzima mwanangu yeah. puliza inakata amna aliyekuuliza hata za leo unawaza wasema inini kimetokea mbona kama yani arobaini ya hapa ndi unaanza kukumbuka ili wakati niko na miaka ishii tano hapo sasa ndio mwanzo wa kusema mi hata likija lirevi nitachukua tu geuza mawe haya yawe mkate ndio unaanza kuwasikia wapendwa asnaza kusema mtumishi zamani vipi kama ukiolewa na mwanaume ambaye ni mlevi hajaokoka ila unamuombea ataokoka huko mbele hey, geuza mawe haya yawe mkate njaa sasa imeingia njaa ya ndoa imeingia unaona watu waliomaliza nao shule wameshaolewa geuza mawe haya yawe mkate elu unaona kabisa ili jamaa halina fyuc halina maisha halina mungu yani niiri la ajabu unakuja sasa yale maswali yenu ya kichokozi kwa watumishi mtumishi samahani M- mimi nauliza wmkwa mfano, kwa mfano kwamfano umefunga mungu akakuonyesha kabisa akakuonyesha kabisa mtu lakini huyo mtu aliyekuja ajaokoka mtumishi nafanyeje nataka mtumishi ajichanganya ima hivi kama bwana alikuonyesha chukua ukija kwangu nakwambia asichokiunganisha mungu mwanadamu anarusiwa kukitenganisha wahio ukiona unatenganishwa na mwaaisha mwanadamu hawezi kukitenganisha unakuja nakujawaza mtumishi mwanaisha katuvuruga mii nimeachana na mean kwa saabu ya mwanaisha aliwaunganishaga nani ujue mimi nimpata rafiki yake walikuwa nakujaga nyumbani aliwaunganisha rafiki yake sio jehova siikama kuna mtu analewa hekima hii Amen si kuna mtu anaelewa hapo kwao hapo ndo mwanza sasa geuza mawe haya yawe mkate naona ndohapo mwanza kusema hivi midhari nafunga hmm. mimi mtumishi huyu sio mlevi s- yani yani ulevi wake mi auniathiri anaruhusu nienda kanisani kanisani minaenda ah, mtumishi samani je vipi kama umemwomba mungu na kila wanaume wanaokuja ni wadini nyingine lakini anaruhusu niende kanisani dada anakuruhusu uende kanisani mpaka siu akishakuwa hapo notasikia sasa mama angu amesema yee hey, hataki wajukuu zake waende huko tunaanza kuzuia watoto akuza watoto nakuja ny ufuati dini yangu mis sikuelewi kabisa dini yetu kwanza naruhusu kuwaa wake wanne kish nakumbuka sasa kumbe nilichozania ni mkate kumbe kilikuwa ni kiwe siku zoteun nacho kieuw zake zak ku akwana shiinatisa kua thelathinia sku aaban asoe a ana a showe akaona a kumimbiiaefkwamba eo sta wote ofisini najua kwambaleo dadanan alikw mefunga unaambia tnatukaami nimefunga niweketwa yo maandazi yangu aeluya <laughs> so shetani aogopi maumbi yako but the only thing that will stop darkness is light viviana sema hivi hapo mwanzo kuli na neno naye neno alikuwako mungu naye neno alikuwa ni muungu anasema ndani yake huyo neno kulikuwako na nini uzima na ule uzima ulikuwa ni nuru ya watu avazavii ile nuru inangaa kizani na walakiza alikuiwezea nuru haing'aye kwa sababu inangarishwa A-a. yenyewe inang'aa Gizani. giza halihitaji kuombewa ili liondoke giza linaondoka kwa kiwango cha nuru kilichopo na nikwambia ukweli humu ndani sasa hivi kuna mwanga sindio Amen. kuna mwanga lakini mwanga huu unategemea sana kiwango cha nuru kilichopo mundani nuru ikiongezeka mwanga unaongezeka kuna kiwango cha giza linaondoka yes. hauy Amen. the the we get haeluyatheoh vile tunavyolipata neno zaidi lile neno linatupa nuru zaidi kwahiyo kuna magiza yaliyo kwenye maisha yetu vile tunavyoliongeza neno ndani yetu ufunuo unapokuja zaidi kuna kiwango cha giza kkina kinahama kina hama kina kina visema nuru inang'aa gizani na wala giza likuiweza yes. kwaiyo giza linaondolewa na ile nuru ing'ayo nuru inangaa mpaka giza linapotea kabisa yes haeluyaeluya so what stopped the devil kwenye maisha ya yesu haikuwa mfungo ilikuwa ni kiwango cha ufunuo alicho nacho juu ya neno la mungu sasa yes. hii ni somo la siku nyingine leo nataka nikufundisha kuhusu neno la neema yake n wt this paulo anasema sasa nawaweka katika mikono ya mungu nao nilipoanza nilikuwa nazungumzia paulo na uwezo wake wa kuwaweka watu maeneo fulani fulani yes. paulo anasema ninawaweka anaongea na wao watu namwambia hivi sasa nawaweka no kwenye mikono kwanza ya mungu na kwenye neno la neema yake ukisoma kitabu cha wakorinto paulo anawachukua watu wengine wawili imenayo na isanda yes. anawaweka kwenye mikono ya iblisi yes nza wanz suaya kwanza mstar ao wahimenayo na, mm-hmm. wa na anazungumzia watu ambao wameasi imani na wamefanya yasiyofaa na watu ambao siku za mwisho wameharibikiwa ulanamwonya timotheo juu ya hao watu alafu anamwambia katika hao watu wa. wamo imenayo na iskanda, na iskanda. Uh-huh. ambao nimempa shetani watu haotheao anasema mimi nimempa st ana uwezo wa kumnyanganya shetani watu ana uwezo wa kumpa shetani watu this man anasema ao nimempa shetani inawezekana shetani alikuwa ana mpango wa lakini paulo anawambia shetani chukua huyo kama ambavyo tuna uwezo wa kumwambia shetani ondoa mkono wako kwa huyo sisi kwa neema tulizo nazo tuna uwezo wa kumwambi hniweka mkonohapa weka mkono, Apa, weka mkono so nakuonyesha tu authoriti za huyu ndugu paulo anasema katika hao wamo iskanda na ime nayo ambao hao nimempa nime, nime shetani na sababu yake anaitoa anasema ili wafundishwe wasije wakamtukana mungu nina swali najiuliza kila nikisomaga huo mstari hii ni silabasi gani ambayo shetani anayo ya kumfanya imenayo na iskanda wageuke akili zao ambayo hiyo hiyoch paulo hana hmm. hmm. yes. ukisoma hilo andiko paulo anasema hivi ambao hao nimempa shetani Aha. imenayo na nanani na isknd na ili wafanye kwa hiyo anayewafundisha ni nani shetai hii teaching, paulo han kwaiyo kuna shule shetani anayo akikupa hiyo kesho ukirudi umtukani mungu tena mitume hawana wachungaji hawana ila hiyo syllabus, hiyo hiyotik anawezaga kufundisha shetani peke yake Hai kila nikisomaga huo mstari am kwa sababu kila ndoto ya kila mtumishi wa mungu ni watu wamwelekee mungu asimtukane nani mungu lakini paulo anasema hivi mimi hawa imenayo na iskanda nimewashindwa shule hii sina shule hii anayo nani shetani sasa nampa kwahiyo kuna darasa maalum shetani ana kawaida ya kuwaingiza watu ukiwa umekaa hapa nakaambia kubwa unanyooshwa mpaka ukitoka wee ndo unawambia watu wengine acha usimtukane munguakiuliza kwanini simtukankuna <laughs> mtu anaitwa shetani <laughs> ukipelekwa kwake urudi salama anasema nimewaweka hao watu kwenye mikono ya shetani ili wafundishwe wasija wakamtukana hiyo ni shule nyingine ya peke yake lakini nataka kuonyesha kwamba paulo aliposema nawaweka hayakuwa tu maombi hayakuwa tu maneno anaonyesha authority aliyonayo kwamba can give god ana uwezo wa kuwaambia watu kwamba anaweza kumwambia mungu na kuwekea jeni mikononi mwako mwangalie huyu mbariki huyu mlinde yes. nini nimesema hicho kipengele nimesema hicho kipengele ni maksudi kwamba sisi watu wa mungu lazima tujifunze kwamba na sisi nasi tunaweza tukawa na levo hiyo ya neema tukamtafuta mungu na kumjua mpaka tukawa na hiyo levo ya neema kiasi kwamba watoto wetu wakiwa wanaenda shule He? wenzi wetu wakiwa wanaondoka asubuhi wanaenda kazini tukiwa tunaenda kwenye biashara zetu au biashara zetu unasema nawaweka kwenye mikono ya mungu yani huombi kwa nadharia kwa sababu leo hii tukiomba hayo maombi oh, baba mungu ninamweka joni mikononi mwako ni, we don't really mean. yani kwenye akili sio kamba zinamaanisha hivo iloo oh, unawaza tu kwamba kuna mkono wa mungu basi namuweka joni lakini nataka ni kuonyeshe kwamba watu hasa wanaweza wakawekwa mikononi mwa mungu kwa hiyo mzazi ana uwezo wa kusema mwanangu fulani ninamweka mkononi mwa mungu mungu mkono wako uwe na yeye na yoyote aliye na mkono wa mungu ezra anasema bwana mkono wake ukiwa na watu hawa watu hawataibika hawatapungukiwa ka anaposema nawaweka kwenye mikono ya mungu maanake anatoweka kwenye lokathon ambayo there is no dryness hii yes. anasema kwenye mkono wa mungu mkono wake wa kushoto kuna utajiri na heshima yes. aleluya yeah, mkono wake wa kuume una wingi wa siku kwa hiyo mtu akikuweka mikononi mwa mungu maana yake yes. mauti imeondolewa yus mkono wa kuume wa jehova una wingi wa siku maanayake hakuna namna mimi niliyo kwenye mkono wa mungu siku zangu zitafupishwa yes nami ninasema kama mtumishi wa bwana na kuweka wewe kwenye mikono ya mungu yes. katika jina la yesu kristo na kuweka wewe kwenye mikono ya mungu yes. kwa neema mungu aliyonipa yes. na kuweka wewe kwenye mikono ya mungu Amen. mkono wake wa kushoto na utajiri na heshima yes. usiuone umaskini kwenye maisha yako heshima ije nyumbani mwako heshima ije kwenye kazi zako Amen kwa jina la yesu kristo sema na ikataa aibu maana nimewekwa mikononi mwa bwana kwenye mkono wa bwana kuna utajiri na heshima na nakataa kuishi chini ya, ya hapo mimi nitakuwa kwenye heshima na kwenye utajiri kwenye mkono wa mungu mkono wa kuume una wingi wa siku kwa jina la yesu maisha yangu yatafupiswa kwa jina la yesu so ikija cancer, ikija hiv ikija malaria ili ifupishe maisha ya huyu mtu kama huyu mtu yuko kwenye mikono ya mungu tayari kama huyu mtu yuko kwenye mikono ya mungu tayari mungu atamwambia kwenye huu mkono kuna wingo wa siku malaria amewezi kufupisha maisha ya yahuy mtu kans haiwezi kufupisha maisha ya yayu mtu yes. umesikia kwenye maisha yako kwamba kuna watu walikuwa ni wanafunzi wa vyuo lakini kwa sababu tu kwa sababu tu kwa sababu tu kuna namna mkono wa mungu haukuwepo watu wakafupishwa maisha yao revelation mafunuo yanakusaidia kama hivi na kataa kufupishwa maisha yangu na kataa kufupishwa maisha yangu kwa nini niko kwenye mkono wa mungu wenye wingi wa sikueusema yes. yes. niko kwenye mikono ya, ya mungu na hapo niko salamaajaiaitafupisha maish ynmagonwa aytauisha aii a niliwaambia hapa nikawaambia hivi bwana ndiye mchungaji wangu kwetu sisi sisi sisi tunaosaidiwa na bwana sisi sisi wa aina mimi hilo andiko i kwangu mimi hiyo soaburia ishii na tatu kwangu mimi at hivyo ndivyo nnavyowaza ndivyo navyoona mambo kwaio mimi nikiamka asubuhi i bwana ndiye mchungajian Yes. na kama bwana akishakuwa mchungaji wangu yes. in my mind kwa hiyo sitapungukiwa na kitu yes. ni japopita katika bonde la uvuli wa mauti sitaogopa mabaya sio kwa sababu mabaya hayapo ila nasema kwa sababu wewe upo manaake katikati ya mabaya nimechagua kutokuyaona mabaya ila kuuona uwepo wa mungu katikati ya mabaya ndio maana anasema nijapopita katika bondo la uvuli wa mauti sitaogopa mabaya kwa sababu uko pamoja naami manaake mabaya ninayaona lakini nilichochagua kukiona ni uwepo wako pamoja nami haleluyahaleluya anasema nawaweka kwenye mikono ya mungu na katika neno la neema yake ambalo linaweza lile neno linaweza kuwajenga now I'm taking back you again kwenye lile kiposhen cha neema kulingana na zile tafsiri zote za neema nilizokwambia neema ni kustahirisha usipostahili neema ni kupewa access Maali usipoweza kupewa ilikuwa nakupa mfano wa musa bahari ya shamu imekaa mbele hamjawai kuona mtu yoyote amepita kwenye bahari maisha yenu yote na gafla nyinyi mko mbele ya bahari naambiwa mwendelee mbele safari natakiwa kuendelea mungu tunaenda wapi na mbele kuna bahari na nyuma adui zetu wanakuja hatuwezi kuwafuata adui zetu na wala tuwezi kuingia kwenye bahari mungu anawaambia hivi una nini mkononi anamwambia nina fimbo anamwambia nyanyua mkono gawanya bahari tangulini mkono wa mtu ukagawanya bahari gafla baada ya kunyanyua mkono akapata a akakipata kibayi cha kuingia asipostahili kuingia bahari kagawanya ni ma, ma, ma, mawimbi yake yakagawanyika sasa takufikirisha jambo biblia anasema mungu anayajua makomeo ya bahari wa kusemaa mstari kwenye ayubu mungu anamuuliza ayubu wewe kama kweli ni mwanaume cifunge uniambie makomeo ya bahari yako wapi ni nani ameyaweka makomeo ya bahari kwa nini bahari inaishia pale inapoishia kwa nini bahari yaivuki mawimbi anaweza yakaja makali, makali sana lakini atafika mahali chap yanagota alafu yenyewe yanarudi ndani mnaliona wimbi kubwa linakuja alafu na maji tagota inarudi ndani bwana ameweka makomeo ya bahari yeye yeah, anajua bahari napotakiwa kuishia anaposema makomeo ya bahari wo unajua kiswahili chetu makomeo maanaake makufuri makomeo manayake vitasa kwahiyo manaake bahari ina mlango wake bwana ameweka au anayajua makomeo ya bahari kua manake bahari ina mlango na milango yake siku zote imefungwa mpaka siku atakapojisikia kuifungua aliwahi kuifungua siku moja wakati wa nuhu gafla watu akaiona maji anaingia mtaani mvua aenyeshi you know? you know? you know wakati wa nuhu garika haikuja na mvua mungu akafungulia vyanzo vya maji akafungulia makomeo ya maji k maji aliyosbartisha yaliyotengeneza garika, garika. yalikuwa anatokea ukuhku chini wala sio mvua <laughs> ndio maana kuna tofauti kati ya garika na mafuriko <laughs> mafuriko ni rain coast garika ni vyanzo vya maji vimefunguliwa huku chini mungu kavifungua maji akaja mpaka juu anatuonyesha tu sh yani mungu akiamua kukuonyesha shuwezikukaamji <coughs> jehoa uu akime mungu akiamua kukuonyesha mmb uwe na adabu mbele za bwanda usiongea harakaharaka akiamua kukuonyesha mjini ukai li nebukadnezar alijitutumua indo mfalme ndo mungu i hey! akatokea danieli akawambia bwana kuna ndoto umeota naomba nikupe tafsiri akawambia hivi amri hii imetolewa na walinzi utakwenda nyikani miaka saba na utakula kama mnyama najaribu kuwaza iliyokuwa yeah, inakula nyama na maandazi gafla inakula guatemalaataa guatemala, naya majani ya ng'ombe nebukadnezar anasikia njaa nyinyi nampelekea mfalme baga anapigateke naambia tulianikuonyeshe chakula changu kilipo ga mnamwona jamaa o kwenye majani e king. anakula majani mungu akiamua kukuonyesha shoo zake umbe jeo anaeza akamuliku umezoea kula nyama Gafla gafla acha mimi mungu namwogopa nanamwheshimu sana naenda naye kwa utulivu kwa adabu anaweza akakuamishia dining tebo yako ikaamia jaralani watu anaweza kukupa chakula kabisa hotelini unakataa unaweza ukapokea maandazi hotelini unayabeba unaenda kulia jaralani basi jehova katikati ya barabara unakiona una cho ametwist ho gari <laughs> ikija inapita lakini wakati wa kujisaidia un- anahakikisha tndu lacho nabaraaraninuo zanya nanwatuwaliovicha barabarani, na barabarani. No ba. barabarani ul yes. wanakula jaa hey! ina uwezo wa ku inabadilisha akili yako unaiona jalalani unakiona choo barabarani just maanayake nini aliyebarikiwa na yeye yuko hivyo hivyo katikati ya mapito magumu yeye anakiona kitanda cha pumziko haeluy aliyebarikiwa katikati ya milango kufunga yee anaiona barabara Amen. Oh, is true. kama huyo anaionajalalali kama huyu anaiona d jalalani usimshangae daudi anaposema waandaa meza mbele yangu machoni pa watesi wangu e nyinyi wote mnawaona watesi mnasema huyu jamaa amezunguka na watesi daudi mwenzene anaiona sherehe katikati ya watesi jamaa anaonapaeu yes. ni ndivyo ambavyo nyinyi mnawashangaa vichaa katikati ya jalala Nyo, how comes of a man? Man. anakula jalalani a ndivyo ambavyo mungu anafanya ana uwezo wa kukuandalia sherehe katikati ya hao wakutesao yes. waandaa meza mbele yangu yes. machoni pa watesi wangu paeae taim wanayosubiria kuona anguko langu angu. yes. wanaiona aeeration yangu wanaiona promotion yangu isp heae us hili neno la neema yake likakustahilisha yes. usipostahili bwana iksaidie macho yako yes. upite mahali ambapo wameweka ukuta washangae unaiona njia katikati ya kuta zao hiyo sio ndio i siotandikonamanavyotokea kufikirikwamba sisi tulio kristo tulio watu wa kiumbe kipya tumeweka kwenye neno la neema yake hii neno linatustahilisha tusipostahili hili neno litatupitisha mahali ambapo kuta ziko mbele bibilia anasema waliposikia watu wa yeriko kwamba wayahudi wanakuja kuchukua mji huu biblia anasema wale watu wakajenga zile kuta kwa uimara na ubora wana wahistoria wanasema juu ya ukuta wa yeriko yalikuwa naweza kupishana magari sita sit zia zinauwez wkupishana uu y ule ukut kjengwa naekn en ie ya, uh, ya c piteni kimya kima kwanza mungu alichokuwa nakifanya ana manake wamesha pi hataki meshaingia tunaingiaje udaza tulieni Tulia. tazunguka huu kuta siku saba kimya kimya hamuongei napitishwa tu siku ya kwanza mnazunguka tu siku ya pili hayo instruction ya mungu wakati mwingine hata hayana maana atayyani yani, mungu nawambia unuk kutafikatarehe ishirini na sita mwezi wa tatu unatakiwa umeshaolewa uliambiwa ulabiwa hivo nmtumishi yani navyoona muda unaenda kweli mwenzetu uli utoka na kimemo mbinguni ulishuka na kot kwamba ikifika mwaka elfu bili umeshaolewa <laughs> ukifika ule mwaka wa elfushbili hu umeshaza meshapata kazi unaanzatumishi naona mda unaenda wenzangu mi wamefanikiwa mi bado wetulia wewe uli ah, okay naezekana wenzetu wenginehpa mmezaliwa watoto wameujizawatwameujiza wa na maajabu nae kamezaliwa ka kameshika kakaratasi kana ujumbe jamani kama upo namna hiyo unaweza ukatusaidia omwenzangu ulizaliwa na kimemooyako ulio nayo nawezekana kweli kabisa ulizaliwa na kimemoeandikw kifika dicemba elfumbii na ishiri na mbili <laughs> unakimema mungu anawambia zunguka mungu akwambia zunguka inawezekana lzunguka wezunguka ao wakazunguka siku ya kwanza wakazunguka siku ya pili neno la neema yake linaweza ikawa la kijinga kabisa lakini linakustairisha usipostaili smneno la neema leo hii ninalipokea hili nenotapalnachm wakazunguka siku saba alafu akasema siku ya saba pigeni kerele sasa naomba niwafikirishe mambo hapo kidogooj a kimsikiliza unasikiliza na roho na akili pia atakufikirisha tu sasa mi siwezi kuhubiri chini hapo ndo hivi hivioi I mean, imain profesa wa chuo kikuu umemzungusha siku saba ana mvi zake amesoma qa ai unaijua wewe <laughs> dude fulani hivi tima, nani yote ameameza alafu namwambia hivi nazunguka siku saba siku ya saba na maprofesa wako mundani siku ya saba napiga kelele kwahiyo najaribu kuwawazi ao ao profesa yote unayemjua mwaze kichwani kwako stakmtaji jina <laughs> na profesa wangu mmoja icho kikuwa linifundisha najaribu kumuwaza hapa waza profesa yyote unayomjua alafu awe amepewa ilo neno na mungu kwamba siku ya saba piga nini Physics. hata ingekuwa nisuv m You dont break the wall that way. neno la neema yakeneno la neema yake sasa sasawawazi maprofesa wako. wako amezunguka siku ya saba sasa na suti yake na kitambi chake anapiga sasa kilee hey! unakuta ofeunakutaprofesa watu wazima wazimamaskini ya mungu hata wenyewe of kilee kwa sababu ya utii lile neno la neema yake nimekwambia ukisema neno la neema yake chukua neema itafsiri kustahilishwa usipostahili tunapolita neno la neema yake ondoa nenoneema semahiv neno la kustahilishwa usipostahili neno la kupewa kibali mahali ambapo hauna kibali neno la kuwezeshwa na mungu usipoweza kwa nguvu zako neno la neema yake f wanapiga kelele ukuta ambao hawakuwa na silaha yoyote ya kuangusha They are wakati wao wanapiga kelele wanasikia ukuta unafanya anafanya wanasikia ukuta unalala chini ulipoanguka ukuta hawakusubiria waambiwe ingieni unaelewa haya mambo yani mungu hakuhitaji kusema hivi haya ingieni ukuta ushaanguka tunajiongeza ndicho yes. kitakachotokea kwa jina la yesu kwenye maisha yako yes ninanena neno la neema yake yes. kwa jina la yesu kristo kila ukuta uliosimama yes. kukuzuia kwa jina la yesu yes. jioni hii ya siku ya leo yes. katika jina la yesu yes. ukuta huo unaanguka wa l yko unaanguka kwa ajili yako unaanguka kwa ajili yako, kwa yako. neno ila neema yake yes. linakuingiza kwenye huo mji usiyostahili kuingia Amen. Amen mji waliojenga ukuta asingie saeso neno la neema yake ambalo lina weza wa kuwajenga na kuapa urithi na kuwapa urithi so ndani ya neno la neema kuna urithi yes. sawa Amen. Throughout the Bible, hilo neno la mungu nyanyabibiliaykama ameshika bibilia nnya ju nyanya juu hilo neno la mungu hilo humo ndani yamejaa maneno ya neema yake yes. u kwa nini na uhakika wa kusema kuna neno la neema yake umo ndani kwasababusio wote wa bibilia wameishi wasioyastailikushi yes. wameyapata wasiostahiliuwany wamekaa wasipostahili kukaa wamekula wasivyostahili kula kwa uwezo wao kwa nguvu zao kwa nteei yao wamekaa na vitu ambavyo hawastahili kuwa navyo abraham anazaa akiwa na umri wa miaka mia babu wa miaka mia mke wake na miaka tisini sara anapewa neno na mungu anaambiwa mwakani muda kama huu unapokea mtoto hilo ni neno la neema yake linamstahilisha mzee wa miaka tisini kupokea mimba anasema kwa imani sara akapata uwezo Lianzima sara kapata mimba no asema sara kapata uwezo ibraia 11 anasema kwa imani sara akapata uwezo hajasema sara akapata mimba anasema sara akapata uwezo wa kupata mimba kwanini alipata uwezo wa kupata mimba taimu yake ya kuzaa uwezo wa kawaida wa binadamu ulishakata lakini kwa imani sara akapata uwezo wa kupata mimba maana yake nini mungu alimpa uwezo alimwezesha asipostahili kuweza pipi yule yule ambaye wenzake hawawezi kushika mimba sara nenola neema yake anawezeshwa kushika mimba yuko mtundani leo hii kwa jina la yesu kristo anampa uwezo kuweza asio kuweza kwa jina la yesu kristsema ninawezeshwa o in jina la, la yesu leo ii nimepokea neno neno la neema yake, yake. ambalo ina uwezo wa kunijenga sema najengwa na sema najengwa ili neno linanijenga na kunistahilisha nisipo stahiliinanipa urinipa urii rstishisipo stahlii Mi na si ili, yeah, si ili. ili neno na na si la neema yakeapokeaisivyostahilikupoke uweowanguaka inaoisiostahii kupokeuweo wangu wa wangu mke akawa inaak Logically, it's impossible to get pregnant huh physically impossible but theologically it was possible it is not the hand of man it is the hand of god sara kwa imani akapata uwezo na nimekirudia hicho kineno mara nyingi makusudi anasema akapata uwezo manake kwa hali ya kawaida alikuwa hawezi lakini kwa sababu alilipokea neno ile neno lilimletea uwezo kuna mtu saa hii katika jina la yesu yes. hili neno linalozungumza na wewe linakuletea uwezo gafla uliokuwa uwezi mwaka jana na mwaka juzi gafla unaliweza uka mtu uko hapa ana hata kipato kinachoeleweka lakini gafla, watu meona nusu huu iliyobakia kumaliza mwaka anajenga nyumba yake mwenyewe sio kwa uwezo wa kibinadamu amepokea uwezo kutoka kwa bwana neno la neema yake limempa uwezo haleluya ambalo lina uwezo wa kuwajenga na kuwapa bible, in the whole entire bible in the whole bible hakuna mtu aliyeif kufanya aliyoyafanya hakuna najua watu wengi wanakua na bibilia kwa sababu heiheb wanaisoma biblia bibilia trying wanajaribu kwenye maisha yao biblical in the natural ui haziko kwa namna hiyo na ndio mana napendakuwambia watu namna hii usijaribu kusoma sana ukasema kuwa kama kamausuf skuona kwenye bl anasema hivmi mze wan mzee wangu mii ta tunamwitaga mtume paulo <laughs> baba yangu namitaga mtmepaulo kwasababu alikuwa na picha yake moja hivi alipigwa akiwa anasoma matangazo kwenye mimbara alikuwa ni mzee wa kanisa wa wadaosis ya kaskazini mashariki rushoto tanga kkss alikuwa na picha yake moja hivi alikuwa nasoma matangazo kwao le picha lik ebad mbnin wen hstoa yangu imekufa nikikuadisia hapa wote e mnanyanyuka mnaondoka zenu tuachane nayo sio nzuri aeluya <laughs> nilpoingia from na sx nikawa niko talimu kaa naandika barua nyumani kwa mzee kwamba tunawasiwasi mtotowao aza kwa mevurugwaeye yani nabiblibiblia na yeye kaambia mwalimu wangu mmoja nikiferi shule mimi nakwambia shule waambia watu wote yesu afanyi kazi yesu kama ni muongo ka mzee yakano nyimbia sasa soma kwa bidii uwe kama yusufu nimekuja kwenye utu uzima huu nikaangalia bibilia bwana yusufu akusomasksom unajua biblia nasemaunajua biblia inasema yusufu alikuwa waziri mkuu kwa hiyo jitaidi nawe waziri mkuu baba uwaziri mkuu wa yusufu ulikuwa ni waneno la neema yake u nachojaribu ni kusema nini je tusifanye kazi je tusiende maofisini je tusisome no najaribu kuwaleta mahali ambapo mishahara yenu na kazi mlilzopewa sawa Heo ni elimu yako mekusikisha pakaarabu, ni na kuita mahali ambapo utaanza kuwamini zaidia ya elimu yako, yes. zaidia ya shule yako, yes. zaidia ya mtajiwako. Yes. It's the time now we go into the level beyond our education, yes. Beyond our capitals, yes. Hallelujah. Amen. I, I'm calling you into the world of impossibilities. Yes. Dunia ya ya sioweze kana. Amen. Glory to God. Amen. This is my mind. this is the the the way i i i think you show me the land kiwanja changu cha kwanza nilichojenga nyumba yangu ya kwanza ya nyumba kumaliza kwanzayaeymailiaakaa biblia inasema mungu akamwambia abraham tembea mapana na marefu katika nchi hii maana nchi hii uilalayo nimekupa wewe sasa kama kuna mtu kwenye biblia kapewa ardhi kwa kutembea tu mapana na marefu halafu nakulala exactly what i did i wked the wole night sawasawa sawa na neno lako kwanema hap rh najua maana yake nini baba alifanya kazi alipomaliza kufanya kazi babaako akajenga nyumba sita nyumba moja ya dumila morogoro akakupaw o ndoamejenga e nyumba anaposema neno la neema yake lenye uwezo wa kuwapa urithi manayake ar alifanya yake aliofaya yake akatuonyesha inawezekana kumiliki ardhi bila hela haya ndo maneno ambayo nikiwa miiwanobiri mbele za watu wotnavurugwa yeah, okay, oh, you... maneno ni mimi ni physics, tena ni mhaa ua maneno ni wambi ayo mimi ni sicoloji tena ni ioloj eh? maneno ni mimi ni biolojia tena ni sayansi maneno ni mimi ni statistics tena ni eh? maneno ni waambiayo mimi ni roho tena ni uzima so every v of the word has a spirit no kama roho zina uwezo wa kumvamia mtu dada nikuulize swali umewahi kuona mtu aliyevamiwa na mapepo kuona eai akilia swali la gafla na mchungaji unaea asemamtu amekuja zake kanisani amevaa tenge lake safi ametia liostiki yake amazing, vitu vyake vya kupendeza kaja ibadani hana hili wala lile mwalimu wakasega moto kwa mamlaka ya jina yesu pepo jiaaru achia mtu huyo toka o dada mwenye kilemba chake dada mwenye yake dada mwenye yake. Ay, ay, Sindiyo? Sindiyo? Yes. dada alipotoka mwenyeyake eneyakenak iodada aliotoka yumbani alijand anuaea likaaia mt wee biayao nazunumzamt mojaaa amevamiwa na mapepo yesu wanafunzi wake walipelekewa yule mtu na baba yake bibi nasema wanafunzi wake wakashindwa kumwokoa kum, kumtoa yule pepo kwa sababu yule pepo alikuwa namfanya ule kijana anajikatakata anajitumbukiza kwenye maji ya moto na anajiumiza okay? yes. anasema lile pepo likimpagaa anaweza kuchukua mawe na kujikatakata lile pepo likimpagaa anajirusha kwenye moto kwahiyo mwanawake anafanya vitu ambavyo kwa akili yake kwa sababu nauona motowezi kujrusha kwa kawaida manake lile pepo lina namna ya kumzima huyu mtoto akili zake za kawaida akaona moto ni kitandamnaelewanacho yes. yes. kisema angalia kuna mli nakupeleka hapo nakuleta kwenye neno la neema yake nakuleta kwenye neno la nini la neema, la neema yake Now yes. watch this. kama akili ya mtu wa kawaidamwanadamu wa kawaida inampaga pepo ametoka nyumbani kstrab pepo limeamriwa na mtumishi wa mungu kwa mamlaka ya jina la yesu dada amependeza vizuri ajajiandaa kuchafuka gafla na garagara gara chini ana kinachomfanya ni lile pepo lilioko ndani yake pepo linampeleka kulia pepo linampeleka kushoto pepo linampeleka mbele eo linampeleka nyuma pepo linamrusha mrusha pepo linamfanya apige kelele hafanyi kwa matakwa yake anajizuia anajizuia lakini pepo linamsukuma pepo ni roho sinajuwa so, pepo sio vitu vya kimwili pepo ni roho na yesu anasema maneno ni waambiaayo mimi ni roho tena ni uzima kwa hiyo bwana akikwambia nchi hii uilalayo nimekupa wewe unajua tafsiri yake maana yake roho imeangushwa kwenye hiyo nchi na hiyo nchi yenyewe imekuwa imekuwasesdi Yani kilichovamiwa nar wakati ule sio wewe ni ile nchi alafu ile nchi yenyewe inaanza kumkataa neikiiki waile nch anaanza kuikata nc yake kangli ujawai kujiuliza kuna watu anamiliki viwanja na wajawaikuvitembeeamiakaii e na c watu wanakupuliza kabisa kiwanja ni cha kwako ulikinua wewe hati unayo wewe watu amekupulizahujakitembeleasaiimwakawa kumi na nanehivdivyongea ndonakbuk hh kweli nilinua kiwanja kisasa ndo nakumbuka saizi I know a lady, morogoro alianza ujenzi wa nyumba mwaka na, na elfu alikuja kushtuka kwamba ana kiwanja ana nyumba alianza ujenzi mwaka elfumbi na ishiii bythi anakuja kushtuka mimi nimetamka niikuwa nafundisha somo hilo no? bt anakuja kushtuka anafika kwenye kile kiwanja kuna mtu amejenga gorofa misingi ile ile aliyoiweka yeye kuna m kapandish uuh nikamwambia hivendakwenyeile upya maneno nikatamka maneno na nikasema hivi tunamnyanganya tunamfukuza kwenye hicho kiwanja kwenye hiyo nyumba sio mmiliki alayi tunamfukuza nyumba likuwa inajengwa dada alienda ardhi morogoro pae ko palearhmorogoro dada anaenda ardhi ni mama mtu mzima wake wanaenda ardhi walipofika arhwakaam kile kiwanja bado kina jina lenu na aliyejenga pale hatumjui wakasema tusubirie siku ishirina moja asipotokea tunaweka oda wakasubiria siku ishiina moja hajatokea mtu paka tunavyowambia tangu mwaka elfumbili na mpaka leo hii hajatokea mtu na wale watu wanaishi pale nyumba hawakujenga wao so kama roho inaweza kuvamiaok okay, neno ni ni ro neno inatamkwa kwenye bahari alafu bahari inagawanyika unafikiri bahari iligawanyika kwa sababu ya upepo o he bahari ilikuwa e na roa bwana kwahiyo ikawa ina chanwa kwahiyo bahari inaa kiingereza naitaie o he siritothemo kwahiyo bahari ikawa ina maifest njia So, naweza nikawa hapa nikatamka neno kwenye wizara yoyote ambayo na demand aes ya aina yoyote na ile wizara yenyewe ndo ikamanifesti itafest aodin to me things ae manifesting to you level to your side ao niangalia tak mnaelewa tokmnaelewa mmevurugwauituukule yes. enye apommeelewa yes. mmeelewa you can go and talk to things na vitu vikamanifestk okay. elia anamwambia mwanamke wa serepta kapu lako litapungua unga do you think kulikuwa na unga unaingizwa kwa sirisiri siri mle ndani unga una act unakuwa oesed unamanifest idt get off aish haijasema kapu lilijaa halikujaa alimwambia kapu halitapungua haya maji ni akwako ni azim haya maji amejaa haya au usu nusu. nusu sindio yes. elia akumwambia kapu litajaa unga no alimwambia kapu halitapungua mana yake nini kila kilevo hii kila kimwaga akirudi anakuta levile kila akimwaga ana kwaulemama li na up ne kustaiishwa usiostahili kulishwa usipostahili kulaa kupita mapita usiostahili kupita kuingia kwenye milango usiyo kuingia linatamka yes. kwa jina la yesu kristo yes. neno la neema yake likufikie kwenye nyumba yako Eme. neno hili liendee biashara ya yako ukuzwe na bwana usikostahili kukuzwa Amen. bwana akuletee eon usizostahili kuwa nazo katika jina la yesu kristo kuna watu watakuja kwenye maisha yenu yes. ambao hukutarajia kuwa nao yes. kwa jina la yesu kristo yes. kwa jina la yesu kristo yes. bwana akakupe neema kwa jina la yesu Amen. msimu huu uliosalia kumaliza mwaka huu yes. nusu hii ya mwaka iliyosalia yes. pokea neno hili la neema likakustahilisha usipostahili pokea neno hili la neema likakuwezesha usiyoyaweza pokea neno hili la neema ukafanya vitu biyondi uwezo wako kwa jina la yesu kristo sema kwa jina la yesu leo hii kwa jina la yesu nimepokea me neno la neema yake. yake kwa jina la, la yesu neno hili linaniwezesha neno hili litanifanikisha neno hili litaniinua neno hili litanibadilisha sema kwa jina la yesu na kataa kuzuiliwa maana nimebeba hili neno. neno lina neema simamajuu kwa miguu yako sema lina neema. neema neno hili lina neema limeleta neema, Lime neema kwangu kwa sema sasa kwa jina la yesu kwanzia leo hii hiii weza ni siyo yaweza kwa uwezo wangu wa kawaida nitafanikiwa nisipostahili kufanikiwa kwa sema kwa neno hili neema vyote, vinafanika. Vyote, vinafanika. vyote vinafanyika katika yeye sema neno lake linasema vyote vilifanyika kwa, kwa, kwa huyo wala pasipo yeye akikufanyika chochote kilichofanyika nami natamka kwa jina la yesu kwa neno hili neema nililolipokea leo hii kwa jina la yesu kristo yatafanyika makuu maku. nisiyo stahili kuwa nayo kwa jina yesu kristo kwa jina la yesu kristo nakataa kuwa na nakataa kuwa wa kawaida maana ninao msaada wa neema ya sema kwa jina la yesu kuanzia leo hii nitapita dugu zangu aliposhindwa kupita nitaingia kwenye milango iliyofunga mbele yangu kwa muda mrefu kwa jina la yesu sitazuiliwitaui nimebeba ndani yangu neno la nehemaneno la neema jina la yesu kwa jina la yesu neno hili la neema linaniwezesha linanifanikishakwa jina la yesu kwa jina la yesu sitakaukiwa sitapungukiwa kwa jina la yesu nimepokea neno hilikamarka rikama urithi waliliamini akinabahamwaliliamini wazee wa zamani na mimi leo hii nimelipokea kama urithi wangu kwa china yes. la yesu walioyapokea wao wow. wow. na mimi nimepokea kama urithi wangu kwa jina la yesu kwa jina la l a jina las kwa jina la yesu neno lako linasema roho ileile inakaa ndani yangu nayo inauisha yaliyokufa jina la yesu nimeona mungu ukiuisha matumbo yaliyokufa a jina la yesu leo iye bwanakush kazi zangu ukawishe mambo yangu jambo langu lolote lililolala loloteililolala la neema wa cina kwa jina la yesu kwa china la eu nimeona leo hiikwa neno la kwa neno la nehemadaudi alitajwa kwenye ikulu ya sauli kama kijana hakuwa na mjua lakini kuna neno lilimtaja lili nami kwa jina la yesu unanyanyua mtu sehemu za heshima kunitaja kwa jina la yesuunaninyanyulia watu kwenye maisha yangu kunitajam a kwa jina la yesnataa kupuwktaa kupuzwa kwa jina la yesu banaimeonawnye lako danieli anielikwenye wakati wake hakupuuzwa na wafalme wafalmeaupuuzwa na viongozi hakupuuzwa na wachawi nami kwa jina la yesu kwa neno hilo la neema lililokuwa juu yao lililokuwa ndani yao kwa jina la yesu na kataa kupuuzwa bwana dipe ushawishi kwenye kizazi changu changudipe ushawishi kwenye jamii yangu kwa jina a yesu baa ulimwambia abraham, abraham kwa neno la neema yako, la la neema yako. ya kwamba utamfanya ya mkuu kwenye kizazi chake. chake na ulimwambia utalifanya jina, jina lake kuwa kuu kwa, kwa, kwa jina la yesu na kataa kuwa mdogo kwenye kizazi changu na kataa kuwa mdogo kwenye jamii yangu na kataa kupuuzwa kwa jina la yesu yesunalipokea neno hilo la kuwa mkuu la kufanywa mkuu kwa jina layesu yquainayesobaomaneのo yakosasa paror setrabayaataakyrtim anpra odalamaaaosaarakatpakakule no nyumbaniunakotutizama kwa njia ya mtandao maali popoteneno la neema yake liko hapakukupa urii urithi wowote uliouona kwenye neno la neema yake aw aweza kuwa, kuwa, kuwa, kuwa wako urithi uliouona unaweza kuwa wako kwa tapalatosekere sakatapalasekere sito raba yekedoshi shadala riabo sokoto shakate reketoza bayade labaya soto makasoto yeketalabayakata pase bana sauti yakolingize neno la nema yake ainilabaakat eye neno enurwo koria basata nimeona sara alipewa uwezo wa kupata mimba kwa cina ya yesu weka uwezo ndani yangu wa kupata wateja weka uwezo ndani yangu wa kuvuta maelfu kwako kwa cina ya yesu uwezo uliompa sara wakuzaa wakanji wa uzeena yangu kule uwezo na ujeti yangu sasa kama urithi kwa jina yesu kwa uwezo huo ni wengi kwenye imaninikaae wengi kwenye neema yako aelfu wakakujie wewe kwa uwezo wakoaarabooshegeria abosoooa neno la neema yake linakuachia uriiuriiwako sinyamazkimauriiwakobelza wakowewe kuwa mzima ni wako wewe kufanikiwa milango kufunguka mbele yakolin Reconda lika pala kutsha, reka kada Yesu, katika jina la Yesu, Yesu, pala leka la Yesu, la kata, leko Gina la mlangoweye utaifungumlan weatfa ko wenye mual ia atwanapata heshia wenye ma anapata uwaiuokea wenye mawanachaguiwa uok wenye anaaaok weye a kwa inalango lilelile inawwanyanyua wengine kwenye mji huaiu ooma unanisikia dodoma utanitendea mema kwa china ayesurevosakaravoa Leo protoda rekondolika na maluko rekizaka hele mala gosha sinda doshika frakouza kizaka rekondolika lekouza kine katoa bela kunakata balakete oh lakini kana mashikida katika jina la Yesu hele kouza ronda katika jina la Yesu kwa uko riga na sanaa kwa jina la Yesu na jina la Yesu Bwana nimeona Bwana ninaona marais wa nchi yetu marais wa nchi wametoka sehemu mbalimbali wametoka sehemu mbalimbali majina yao majina yao yakajadilwa yakajadilwa kwenye ardhi ya mji huu na eshima. wakapata heshima nchi ikawaitikia nami yee bwana kutokea kwenye ardhi ya nchi hii ipe sehemu ya heshima ya nchi hii kwa jina la yesu akataa kuwa mdogo Pachina kwenye nchi hii kwa jina la yesu kinachowanyanyua watu kwenye mkoa huu kwa jina la yesu kitanyanyua maisha yangu kitanyanyua jinalnwa jina la yesu lango la kitaifa na kunyanyulia wafalme kwenye mji huu kwa jina la ye kwa jina la yesu sauti yangu ikasikika kutokea mji huu kwa jina la yesunakamata malango ya mji huu jini ya mji huu ardhi ya mji huu andika habari zangu yakwamba nitafanikiwaya kwamba nitakuwa tukuu kwa jina la yesu aikaaaakinachowainua wengine yesu nakamata ushawishi kwenye mamlaka za mjhu kwenye mamlaka za nchihwaia naweka jina langu nani ya naweka jinalam ndani ya mioyo yawakua ni wa jina a esunu inayowakataliawasinuke kwenye mji huu leo hii kwa jina a bwaakwa damu yaauunu hiyo ajina layesu ushawishi wakeautafanikiwaauta fungua milango ya ce alan pate kuingianani kuingia. kwa cina yesu. la yesuinaingia mjwa dodoma do do kwa cina y y oomji huu wa dodo makao makuu ya nchi wa china la yesu. Do do do do do Ma ya kwa kwa kwa kwa china yesu inua vichwa vyako kwa ajili yangunipate kuingia katikati ya watanzaniana mioyo yao na akili zaonafaam aa kutokea kwenye nchi hkwa jina ayesunapokea io mara moja sio mara mbiliwatu majina yaoyanapitishwa kwenye mji huuna nchi nzima nye shem a takataliwakwenye kizazi cha sasa na kizazi kijacinaaeskato sehemu yaoesaye c aya kina kadabazu za kijaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaayaaya kasho rekadu za kene kina bantu eleke pana kuso lito briso kote kinga tata so wenda juza kene kisho eleke pana kateka sheke sema ha, kwa ma jina, ma yesu, ma kwa ma jina ma yesu kwa ma jina ma yesu wazee wazee na vijana na vijana, vijana. vijana. wa nchi hii wa nchi watalimba jina langu wataimba jina, wata jina langu wataimba kazi zangu wataongelea kazi zangu wataongelea jina, wata jina langu kwa, kwa jina la yesu ajili ya yesu kwa jina la yesu kata na kata na kata sehemu ya mema Yanchi. Yanchi. Yanchi. Yes. k au <iğarre> aa kele ioeaaaiee sualngo naiaiwezakuin s sikia matanga ya Tanzania unaniitikia unaniitikia unaniitikia kwa jina la Yesu sema kwa jina la Yesu kwa jina la Yesu sikia sikia ya malango ya Tanzania ya Tanzania unaniitikia unaniitikia unaniitikia unaniitikia unaniitikia unaniitikia kwa jina la Yesu kwa jina la Yesu shangilie Yesu kwa mapenzi yes yes yes Yes. usiache yes. kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe