kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza naongezekaji thamani ukisemaaau thamani ni kama glo ni kama utukufu utukufu wa mtu ndo uthamani wakegloya yes. mtu ndioso ato indio maana hata kwenye biashara au kwenyekuna kitu anakiita kuongeza thamania To see you. Yes. And glory, utajiri na heshima viko kwa mungu oh, yes. anasema ana wingi wa siku mkono wake wa kushoto yes. alafu ana utajiri utajiri na mkono yes. wake wa kuume yes. mwanayake heshima na utajiri yes. vinakaa mkono mmoja yes. kwahiyo mungu akikupa heshimakinachofata oh, yes. niini <laughs> ni nini utajiri so utajiri hautegemei mko wangapi utajiri unaweza ukawa upeke yako ndio maana hata kwenye hoteli zinatofautiana bei kwa sababu yeah. excellence ya hoteli moja ni tofauti na excellence ya hoteli nyingine ukienda yes. ukiendelamari utakuta rai wamejaa kibao naogelea yes. wamelipa And they okay. usiseme jamaa jamanaaua bei gari watu awwezi kuja uthamani ndo hichi tunaita utukufu manake watu wanalipia utukufu wako yes. wanalipia ee yako oh, yes. wanalipia ubora wako oh, yes. wengine hawana bidhaa mzuri wanazouza lakini ule usafi wa mandhari yao yes. domoni mwao wanaya ukwelio so o the gesodani okay. ile ilefanta ambayo mjini inauzwa mia ukifika ramada elfu kumi mililita zile zile kweo wote tunaweza tukawa wanyakyusa wte unaeza tukawa wasukuma wte tunaweza tukawa wachaga oh yeah. lakini tofauti yetu yes. moja na glori yes. moja hana idesie the loofoimai us cis ha onl 1 For that walibaki kumina moj tu walipiga kaziealikuwa yes, nauakia nyaali nauakika na, na product yake alikuwa na na yake akasema hivi msitoke mpaka mtakapoongezeka thamani yes. atakapokuja juu yenu yes. nani mtakuwa mashaidi wangu kutoka hapa yerusalemu sikilize mtu huyo wa kampuni anaangalia zake anasema sina haraka na nyinyi nimeshawatengenezi yes. ila kuna kakitu kamoja kamebakiwneanasema aktafuy tapokea nguvu ntakuwa na nguvu ya ushawishi ya mvuto manake watu wakiwaona watafutika yes. na nyinyi yes. hautaongea mbele ya watu akakupuza yes. hautaongea mbele ya mke wako au mume wako akakupuuza yes. oh, yes. hautaongea mbele ya watoto wako akakupuuza yes. oh, yes. yes. watasikia kama wamemsikia mungu yes somthi to you so yeah, yeah. to y dtheeyouan yes. as hea watoto wako wanakusikiliza mpaka marafiki zao wanawashangaa yeah. wawaambie kwamba i mbona mnamwogopa sana mama yenu hata wao akiwauliza wanakuwa hawana sababu yes. wy mama yao ana glory oh, yeah. ana glory yes. Oh, yes. ana val yes ambayo watoto wao wanaona hawana salama isipokuwa kufuata neno lamnami na oh, yes. oh, yes. nakutamkia kama mtumishi wa mungu oh, yes. lolote utakaolifanya kuanzia leo oh. kwenye maisha yako mungu atahakikisha lina thamanikwa oh, okay. jina la yes siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe