kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza watu na watifahamu hivi ya kwamba sisi tu watumishi wa mungu na mawakala wa siri zake sisi sio watumishi wam arobaini sisi watumishi wa mitishamba wataalamu wa mitishamba yes. wapo yes. hatujawapinga madaktari yes. watakao kuandikia roui yes. wapo yes. hatujawapinga yes. waendelee na kazi zao oh, yes. lakini sisi au niseme mimi pasttni watu oh, yes. nawanifahamu hivi oh, yes. ya kwamba mimi ni yes. mtumishi wa mungu oh, yes. na wakala wa siri zake mimi oh, yes. mimi wakala wakala wa oh, yes. wakala wa, oh, yes. wa mchungwa oh, yes. swamchnw malimao mimi sia wakala wa mwarobaini mimi sia yes. wakala wa ndimu mimi siwa wakala watangauzi mimi ni wakala wa siri za mungu nitakapokuja yes. hapa yes. sikuelezi habari za mwarobaini yes. siwezi kueleza habari za chungwa yes. siwezi kueleza habari za limao yes. mimi niwakala wasiri za mungu ni wakala wasiri za mungu kama nihukumiwa mbinguli yes. nihukumiwe kwa hilo kwamba yes. niliwaua kwa sababu yes. niliwaambia mwamini yesu siwezi yes. kuwaambia habari za ndimba watu yes. watufahamu hivi kwamba sisi na watumishi wa mungu na mawakala wa siri zake pena imempasa wakala wa siri zake yes. awe mwaminifu yes. siku zote zitakuwa yes. mwaminifu kueleza habari zake sio habari za malimao si habari za maarubaini habari za yesu yes. ukizamini cuu Yes. usipwamini haya oh, yes. lakini habari zangu yes. ni kukueleza nimwamini yes. yesu yes. ana uwezo wa kukuponya yes. ameniponya mimi yes. hata sasa amekulinda wewe oh, yes. uko hapa oh, yes. hatujafika mtu yoyote oh, yes. aliyeanza kazi njema oh, yes. ataitimiza oh, yes. alianza kukulinda wakati yes. korona inaanza yes. atakulinda mpaka mwishoaleluya oh, yes wengine wananyanyuka na kusema kabisa mbona mitishamba ilikuwepo tu hata mii ni mchungaji lakini natumia hiyo iymitishamba mbona dawa zilikuwepo tu na sio kwamba gonjwa limeingia kwenye mili yao uh-uh. wanalisikia tu kwa taarifa lakini wamechanganyikiwa wanatetea na kutetea vitu vingine dawakati huu kusimama na imani yao wanaamini vitu vingine wako watu tumeokoa juzi tumhubili injili hivi karibuni walikuwa kwenye yes. irizi. mizizi tuliwaleta mzizituliwaletatukiwaambia yesu anaokoa anaokoa oh, yes. sio kwamba yesu yes. mzizi hapana yesu anaokoa mwanzo msh hahitaji msaada yes. hahitaji kitu yes. hahitaji mzizi kutumia slow. yeye anaokoa china oh, yes. lake linatosha yes, bulia anasema yeye amwaminie yeye atauona uokovu haleluya ukiubiri kwamba yesu anaponya wanatuambia kwamba nyinyi wachungaji msiwajaze watu ujinga korona ipo na inaua sikiliza nikwambie koronaipo yes. inaua wao bila yes. wewe aitakuuaaniwaulize yes, oh. yes, oh. yes, oh. hiv haipo ipo. inaua u eue imekua sawa ipo na inaua yes. lakini aniui mimi yes. Yes. itawaua wengine yes inasema watu elfu wataanguka mkono wako wa kushoto yes. makumi elfu mkono wa kuume yes. lakini aitakusogelea wewe yes. sema kwa jina la yesu sitakufa kufaini taishi na kuuona wema wa bwana wacha nikwambie kitu kimoja yes. tulimwamini yesu yes. wakati hiv ipo yes. tulimwamini yesu yes. wakati malaria ipo yes. wakati wengine wanakwenda hospitalini yes. je tuanze kusimama tabauni na kuanza kuhubilia kwamba Parasetamu inaponya jamani inaokoa tuanze tuanze habari habari za za dawa no. za dawa oh. kwa kwa kwa nini mimi kwamba imani yetu kwa yesu yes. yes. imani yetu yetu yesu yesu pekee pekee kipindi nay na malaria yes. niiism hatukusema yes. jamani malaria yes. malaria hii inapokuja yes. hakikisha unakunywa k maui habari za yesu yes. ipo. Yes. Za yesu yes. wakati ipo. Yes. Za yesu yes. wakati, HIV yes, kwa Nini, yes. za yesu. Yes. wakati ipo yes. hii pia tunasema anaweza yes. yes. yes. anaweza kuponya kuponya na, yes. Yes yes. Kuponya yes. na, yes. na yes. sio ys wkt ii s habai zs wkts naez u Yes. wenye ukoma yes. aliwaponya yes. alletea wagonjwa yes. waliopooza yes. aliwaponya hata wee hii yes. uwezo wake ujapungua yes. uyo yesu bado yupo na anaweza kuponya yes, na anaweza kukuponya yes, hata wakati huu yeye amwaminie bwana yes. ataokoka yeye amwaminie bwana yes, ataokoka yeye amwaminie bwana yes taokoka mwa yes. arobaini ni yes. yes. marimao ni zangauzi i lakini yesu ni yesu anaokoasoksu anaponya hatutaach kumwamini hatutaacha kusema ukweli wa namna hiyo yesu na so. anaokoaesu naponya tokoatp tatuokoa tatuponya hatuwezi tukaacha kumudili yesu Yes. atwans tukaacha yes, kumuubiri yesu tukaamini vingine yesu anaokoa iulituma neno lake hupanataka muujue msimamo wangu kama mtumishi wa mungu nataka unapokuja kwenye kanisa hili au unapomwelekeza mtu yoyote kuhusu mimi umweleze msimamo huu jamaa haamini mwa robaini wala chochote anaamini yesuvingie oh, yes. vyote vinapya mwiliwiihoa aha kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe