Kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila ufalme, iku, akisema. alichokisema ana uwezo wa kutimiza ya ufalmeiko hiv eye akisemakamao na wewe unasema cha kwako kutokana na ulichokiamini yes. wa ulichokiaminirn413 anasema hivi because we have the same spirit of faith we believe therefore wbeiv kwa kuwa tunayo roho ile ile ya imani yes. tunaamini alichokisema yeye mm. na kwa hiyo tunasema mm. kwahiyo imani ni roho yes. na roho kama ambavyo pepo lolotelile linaonekana kwa manfeshen zake pepo la umaskini linaonekana kwa umaskini unaoweka pepo la ngono linaonekana kwa ngono zinazofanyika pepo la tamaa mbaya linaonekana kwa tamaa zinazofanyika pepo la mauti linaonekana kwa mauti unayosababisha hiyo roho ya imani inaonekana kwa muonyesho wa imani yes. kwahiyo tunaionyeshaje imani sikiliza nacho kusema kwa kuwa sisi nasi yes. tunayo roho ile ile ya imani sawa yes unataka kuniambia unaamini Amen. nitajua unaamini kwa kufuata m- m- mfumo huu yes. sikiliza anachokisema kwa kuwa sisi nasi tuamini kwa hiyo ishara ya kwamba unaamini nitaiona imani yako kwenye sentensi zako alafu kunena ni tofauti na kuongea kunena sio kuongea K- kunena ni kutoa matamko ni kutoa ni kusema kwa ujasiri na huo ujasiri wapi unaupata kwenye ulichokiamini kwamba mungu ana uwezo wa kumfanya mtu atembee juu ya maji yes, tunafanya nini ya kwamba mungu anaweza akafanya watu wote duniani wakaangaika na gharika alafu nuna familia yake ikapona yes. tunafanya nini ya kwa kwamba mungu anaweza kumfanya tasa akazaa tunafanya nini ya kwamba yeye yusufu asiye na kibali aliyekataliwa kwao akapokea kibali kwenye utawala wa farao twafanya tuafanya ya kwamba dail alitoka kwenye tundu la simba yes. nini ya kwamba na niniakwambaad walipoingizwa kwenye la la moto moto walitoka nini kwa kwa kwa sababu hiyo, yes. kuamba, mm. kwa sababu amasema, vi, kwa kwa sababu hiyo ya kwamba bwana na na kwenye kwenye hichi amesema hivi kuwa tuna tunaamini mungu alichokifanya kuamini hauamini taamoto wawaunufa sabau alichokifanya mungu kwa watu wengine kwa kina abraham kilichoandikwa unaamini yaliyoandikwa yaliyofanywa kwa watu wengine then unasema kile tulichokiamini wenginelichokiamini mngueksema yes. hatuishii kukisema hicho iko tunaishia hhoko pgi tuaishia eye skawatu wa mungu wengi hivi. baba umesema tukikuita utatuitikia hicho alichokisema utatutikia o okm Weo, shetani aondoki kwa alichokisema mungu shetani anaondoka kwa ulicho kisema wewe Amen. mlima yes. uondoki kwa alichokisema mungu mm. mlima unaondoka kwa ulichokisema to say hata twathubutu kusema daring mtu yoyote anayedaa mtu yoyote anayethubutu anathubutu kutokana na mazingira yalivyo mabaya hen anafanya uthubutu mazingira yaikuwa anamkubalia kufanya nachokifanya lakini akathubutu mtu anayethubutu anathubutu kwa sababu amesikia alichosema yeye amesema hata nipungukia wala hata niacha kabisa yes. hata nathubutu kusema ndiye? Hata mtu yes. mtu kila akikumbuka nadaiwa atakumbuka pia yeye amesema hata nipungukia hata niaasasa uko kwenye situashen yako peke yako nyumbani uko kwenye isu na hauoni umpenyo wa aina yoyote ndio maana nilikwambia soma maandiko sio lazima usome ufunuo soma soma tu Asubui, soma agano la kale jioni soma soa jipya anza kitabu cha mwanzo hapa anza kitabu cha matayo nenda polepole pole pole pole katika yale myl ukiingia kwenye changamoto ya aino yyote linakuja neno alilolisema ili wewe uthubutu na wewe kusema kwenye huu ufalme hauongei kwa sababu unajisikia kuongea unaongea kwa sababu ni lazima uongee ili kiumbike, kiumbike. unacho kitaka hii ni kanuni ya maandiko na ni kanuni ya ufalme sikiliza anachokisema kwa kuwa tunayo roho ile, ile ya imani yes. tunaamini alichokisema yeye na kwa hiyo tunasema kutokana na ulichokiamini usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pastatoni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539barikiwe