kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza na, na na, na yapa maombi yako hamani Your must nayapa maombi yako thamani Amen. ili ulokole wako usitharauliween msaoweiawna maomwaan tutafte ssosisisi matokeo tunayo Amen. And we will show them. Amen auliyetu lnasema sisi ndio wale tunaosaidiwa sasa bwana wezi kusaidia kama hakuna chakusaidia naenda <laughs> ambayo mungu atasaidia aya we una gani ambao mungu anasaidia mi nipo tuna mshukulu mungu Sasa kuna, unajua siku moja mtu mmoja unaja kanisanipale yani napofanya bad pal sisi tunatamani kuja lakini tukija maneno yako magumu hwambia hivi bwana ni mwema hata kutoa kwenye mateso yako hayo <laughs> mateso yenyewe uwe nayo basi mateso makubwa ulionayolioela za watu ujarudisha y ndo mateso ulio nayo wakati wenzako wana mateso ambayo wamewekewa vigingi anatafuta mahali apate mpenyo na sinichukie mi nakusaidia mtu wa mungu wachungaji wa kukwambia maneno haya y siku hizi hamna mi waco nikupe kama ilivyo hii kesho ukija najua umemaanisha unataka kubadilika sipokuona kesho najua alikuja kutujaribisha na sasa amekuja kujaribisha u bwana baasiwe kiuki jirani yako mwambie hatakiwi kuwa wazembe kwa sababu tu tunaomba maombi yetu yabebe thamani Amen. bwana yesu asifiwe maombi yetu ya bebe nini mtuwa munguoaleo so, nikusaidie tunapoingia kwenye maombi haya nikupe dondoo mbili tatu kabla tujaingia kwenye kuomba ili maombi yetu ya bebe nini thamani tukienda mbele za mungu tuende na thamani thamanii inasema daniel na wenzake wa walipoenda kwa mfalme kwanza mfalme alitoa agizo aina ya watu daniel sura ya ya awanza mungu anazungumza anasema uh, mfalme nebukadnezar alitoa amri baada ya kuwateka wana wa israel na kuingia nao kwenye nchi ya babiloni alipoingia nao bibilia anasema akamtuma toah kama katibu wa ikuluno toah anaitwa ashpenaz akamwambia nenda katikati ya wana wa kiebrania unichagulie watu wafuatao bibilia anasema wenye uzao wa kiungwana wenye akili kwa hiyo mfalme mwenyewe akuchagua mamaamuma fan uchaguzi wa aina ya watu wanaowataka wanauzao wakiungwana wanaakilibiinasema wenye kujua elimu manaewalikuwa ni watu wa kusoma ni watu wenye taarifasiku mojadaressalamaubir wenye kongamano la wamama takua nlotarehe moa mwezi wa sab iua nawambia hiv rahabu alikuwa ni lakini ni kahaba ambaye nyumbani kwake tv yake natoa mfano kwa lugha ya sasa amen natoa mfano kwa lugha usiseme mbona haijaandikwa kwenye biblia utakuwa na nawe chizi kwani kwenye, kwenye biblia kuna mali kumeandikwa tv imekwambia natoa mfano kwa lugha ya sasa nyumbani kwa rahabu walikuwa waangalii mchiriku walikuwa waangalii vigodoro nyumbani kwa rahabu watu walikuwa wanaangalia cnn najuaje kwamba walikuwa wanaangalia cnmeka anatoa mfano wa sasa kwa lugha ya bibilia biblia inazungumza wakati rahabu anawapokea wapelelezi wa kiyahudi walipoenda kupeleleza wale wapelelezi waui waliotumwa na, na, na joshua wakapeleleze kuhusu mji wa yeriko walipoingia hawakufikia kwa mtu mwingine walifikia nyumbani kwa rahabu kahaba kwa nini kwa sababu nyumba ya kahaba anaingia mtu yoyote na wewe kama unaakili timamu na wewe ni mpelelezi umetuma kupeleleza nchi ya watu umeingia kimamluki huwezi kwenda sehemu yoyote ya kijinga sehemu nyepesi ya kwenda ni sehemu ambayo ni soko watu wote wanaingia nyumba ya rahabu bi anasema rahabu alikuwa na nyumba ni kahaba ila ana nini Kiyo kiyo na maombi yako kwambarahau alikuwa kaaba yani kwamba rahabu alikuwa na nyumba inakuonyesha kwamba alikuwa ni aimwenye thamanitakuelezahachanaaa <laughs> wanawake ambao barabarani wanajitoa wanajitoatwew kwa uhuru wanalala tu na wanaume hovyohovyo yani, yani wanaume unaolala nao hata hatan yani, hawawezi hata kuweka thamani kwenye mwli wako kwamba angalau nimelala nawee basi nikuacha hata lakimbili we unajipeleka tu mwenyewe i umejioza yani baba yako ajala hela wee mwenyewe una hela unayokula <laughs> tukuachie wewe hayo sio ya kwangu sasa tuzungumze habari za rahabu rahabu bibilia inasema yeye wakati anapokea wale wayahudi wawili waliyoenda kupeleleza bibilia nasema angalia maelezo yake aliyokuwa anaongea rahabu akawaambia wale wapelelezi tumesikia tumesikia manayake nini has been spread manayake rahabu alikuwa na akili ya kufuatilia taarifa ya habari achana na wewe ambaye unasema hivi mimi sio kahaba sio muuni haya wewe unajua leo hii masoko ya dhahabu yako wapi <laughs> masoko ya samaki unajua ya. kuna taarifa you are not inasema siku moja wanawake wamorogoro <laughs> wambia wewe unaweza ukawa unajiona ni mwanamke tu mama wa nyumbani uongezi taarifa yoyote kwenye maisha yako taarifa kubwa unaweajua ni umbea wa jirani an aujui masoko yako wapi hii Ki, nachokiuza kinapatikana wapi na ntakiuzia a kwaiyo hata ukienda mbele za mungu maombi yako hayana weight hayana nimekwambia hivi mungu alipomuumba mwanadamu akamweka kwenye uso wa nchi alimwambia maneno yafuatayo yani zaeni alafu akasemaje kiswahili ametupunja alitakiwa anasema mkazidishike kwa sababu kiingereza anasema hivi be fruitful and and multiplied not uh-uh. Be and multiplied. yani zaeni na mkazidishwe alafu mkaijaze nchi na kuitiisha tafsiri yake ni nini mungu kama akija kwenye maisha ya mtu mungu hajikuongeza mungu anakuja kuzidisha mungu ni mungu a mazidisho sasa wewe unajua alama ya kuzidisha is very tricky. moja jumlisha sifuri ni ngapi moja lakini moja mara sifuri ni ngapi haya laki moja jumlisha sifuri ni ngapi lakini laki moja mara sifuri ni ngapi sifuri. sifuri actually mtu ambaye hana kitu ukimzidishia kitu kile kitu ulichomzidishia nacho kitamrudisha kwenye sifur but to multiply never ndio maana watu wote wanaoshindaga hela za kubeti ukiwatafuta awana walichofanya kwa sababu wamepata mazidisho wakati wana sifuri yaani wamezidishwa they yani wamezidishwandio maana unashauriwa you need to learn to learn grow ujifunze kukua kuishi maisha kwa nyakati jifunze kukua usitake kuku- kuzidishwa mavitu wakati apait yako ni mbovu utarudi kwenye sifuri kabisa kuwezikufanya smsha enye st wene nawatu apo mnaishi leo lakini mmeshakula kesho zenupo naju ia mshaara wa mwezi wa saba ukiingia sio wangu mamajen ana lakimbili yake mama anifa ana efuane yake manamsharawa mwezi wa saba ukiingia sio wangu manake unafanya kazi ya mwezi wa sita lakini ujifanyi kazi wewe unamfanyia kazimamad maa maawandundu a kazi hufanyi tena kwa ajili yakowai umekula kesho leo kwa nini umeshindwa kuishi maisha yako kwa wakati nimewambia hivi injili za namna hii siku hizi maganizani hazipo kwa hiyo ukinisikiliza nisikilize tu kwa unyenyekevu na mungu akupe moyo wa huruma wa kujihurumia kwamba hapa mimi kama mimi maubiri haya siyapendi ananikera lakini kwa sababu ya mimi waci tunisikilize kwa <laughs> yaani umeona hpo ulivyokaa yaani mimi kama mimi sitaki nasikia kukereka ila namsikilizia mimi sijisikilizi namsikilizia mtoto wa mama angu namuonea uruma aeluya <laughs> kwa hiyo kila unapomwita mungu baba njoo nisaidie jehova ingia kwangu tunasema hivi sisi ndio wale tunaosaidiwa na bwana nakwambia hivi bwana aji kusaidia sifurieuy nguvu ya mwanadamu yoyote kwenye uso nchi iko katika mungu anayemwita muitikia ametoboa miungu au viumbe au nguvu ya kiroho ikija kwa mtu inakuja kumpa multiple, not added step inakuja kumpa step inakuja kuzidisha hatua zake haiziongezi inazizidisha mungu shetani alipoenda kwa ayubu shetani anatoa maelezo yake anamwambia mungu hivi huyu ayubu yu wakucha wewe bure kwa sababu kwanza umemwekea wigo umewalinda watoto wake na mali yake umeizidisha so when god comes down in your life unapomwita baba naomba uonekane kwenye maisha yangu akija kwenye maisha yako anakuja kuzidisha sasa kwa nini walokole wengi hawajibiwi au wanaonekana kama hawajibiwi ni kwa sababu hawana ambavyo mungu atakuja kuzidisha kwa hiyo number times zero, iziko tu any anointing times zero, iziko tu izikot Zero. any nz iziko tu zero. fikiri unapewa mazidisho ya malaika elfu alafu akifika wa awana cha kuzidisha nimewaambia hivi hata mtu anayeomba amepaswa kuomba kwa imani na imani ni kuwa na uhakika na mambo yanayotarajiwa unamwomba mungu akupe gari usafiri wa kutembelea aeluyaasikudanganye mtua tuwezi kumwomba mungu gari unaweza ukamwomba na akakupa mungu m anaenda umbnndaumba ari mbele za uumunu anakwambia kabla hajaja kuniomba gari awenalo kwanza awe nalo kivipi imani ni kuwa na uhakika na mambo yatarajiwayoyani <laughs> uwe na uhakika na gari unayotarajia manaake ni ukitoka nyumbani kwako ione gari yako parking, alafu ndo unaenda kanisani kuiomba Oh my god, so then god will That is very yani, ukitaka kuwaona wateja kwenye duka lako waone kwanza wateja hen mwende kwa mungu kumwomba kwa hiyo huendi kumwomba mungu sifuri kwamba bwana unisaidie we nipe tu mm, mungu nimeona una uwezo wa kunipa wateja elfu mj sasa e bwana kwita unipe uwezo wa kutengeneza wateja elu mj nisaidie bwana nimeona mtu wa namna hiyo utaona duka lake anavyolitengeneza eneo lake anavyolitengeneza anatengeneza eneo la watu elfu moja unaelewasas wenye ukumbiumsmwombe hey, mungu tumia mtanielewa kesho hizi amwezi kunielewa kwamba mi nimeitiwa kakundi ka watu w wa hamsini mimi mzee ni kuambie siri wakati naanza huduma eh? nilianza huduma elfu mbili na kumi na tatu kwenye hoteli moja inaitwa kumi na mbili asisi hoteli pale baadaye yalitokea mambo yalipotokea mambo mimi nikaamua kuondoka mjini nikaenda pembeni ya mji kabisa kunaitwa kasanga karibu na mzumbe ilikuwa ni elfu mbili na kumi na by hatim elfu bili nikaanza ujenzi wa kanisa nikiwa na watu nane kanisa lililokuwa nalijenga ramani iliyocholwa ilikuwa ni kuingiza watu elfu moj <laughs> wakati watu ni nane eneo la kasanga ni kiporipori ni eneo nje ya mji ni kama kiporipori ziko nyumba chache wakati naendelea ujenzi naona watu wanakuja baadaye elfu mbili na kumi na saba ile ile ramani ya watu elfu elf, elf moja nikaipanua ni wapi sikwambii nili kuna mahali nashusha kitu oh, yes. kikiisha kikiishahuwa namwomba mungu anisaidie nimalize kwa sababu kila nikienda naona mm, tunabomoa naweka tena nyingine Why? because mimi mbele za mungu sijaenda kuomba nisichokiona uh-uh. unaona m imani maikuwa na hakikaunaeda oh, kuomba biblia inasema adamea na bednego na daniel walimuita mungu wakati wamechukuliwa wamepelekwa kwenye jumba la kifalme wakati wenzao wanakula mtama na majiwakati wenzao wanakula posho ya mfalme sema posho ya mfalme, mfalme. mfalme. mfalme. mfalme. mfalme. mfalme. wenyewe wakajinyima sema wakajinyima sema tena wakajinyima. wakajinyima wakati mnakuwa mnajijenga punguza kula posho ya mfalme posh ya mfalme ni mshahara wa rahisi acha kuspendi na mshahara mtama na maji kwanza Oi. wakajifungia wenyewe wakawa wanakula mtama na maji they had their own fasting walikuwa na kamfungo kao ambako sio rasmi wanafunga nimekuambia mungu ukimwita anakupa mazidisho haleluya anakupa nini mazidisho, mazidisho. ana tabia ya kuzidisha haongezi huwa anazidisha anazidisha taka kujua anazidisha ukitaka kujua anazidisha walipompa mikate mitano na samaki wawili ilirisha watuelfu ngapi wanaume wangapi ngapi ameitoa wapi ile namba kwa nini ile mikate mitano iliweza kula wanaume elfu tano s kila mwanaume alikula mkate mmoja mmoja alizirisha marangapi Siwasiki marangapi siwasikii marangapi hesauungu angwe yaani watu asivyopenda ukui huwezi kuipata yani kui kui hela kama upendi hesabu nauliza mikate mitano na samaki wawili tufanye kwenye hesabu uhunai inaitwa watu 5 uh, kwa mikate mitano kwahiyo ile retio tunasema wale watu ile mikate ilikuwa mara ilikuwamarangapi ilizidishwa marangapi ile namba yesu aliitoa wapi kwa nini alizidisha mara elfu moja bibli inasema hivi mdogo wenu atakuwa sa inasema mdogo wenu atakuwa Elf. au mdogo wenu atakimbiza kwahiyo yesu alipokea mikate mitano na samaki kutoka kwa mtoto kwa mtu mzima mtoto banasema yuko mtoto hapa mwanafunzi wake anasema amsomi bibliayesu <laughs> anapokea mikate mitano na samaki wawili kutoka kwa mtoto anaambiwa kuna mtoto hapa amefungiwa chakula na mamaake kina mikate mitano na samaki wawili yesu arakaraka akapiga hesabu zina nguvu mara ngapi em maana biba inasemaji mdogo wenu atakimbiza kwa hiyo yesu anachukua ile mikate mitano alipomwangalia yule mtoto alikuwa anaona ana upako wa neno la mungu lenye uwezo mara elfu wa mungu maelewa nachokisema yesu akajua kabisa hii hesabu imeshakuwa mikate mitano kutoka kwa mtoto mdogobuku ka manaake mtoto huyu mdogo hyu ana kapasiti ndani yake ya kusovu hii nguvu aliyonayo yesu akaizidisha mungu ajumlishi mungu anazidisha mungu akija kwako na nguvu ya mazidisho anazidishai kuna topik za wachungaji mitume manabii mbalimbali mbali, wanaubiri mwaka wa mazidisho naelewa tafsiri yake manake kwenye hilo kanisa kama hakuna mwenye nacho chochote anatoka sfuri huo mwaka kwasababuzi i ziro enakambia unapomuita mungu una nini musa alijaribu kumuita siku moja wakati wamekaa mbele ya bahari ya shamu analia bahari igawanyike mungu alifanyeje aliulizaje mungu aliulizaje musa anamuita mungu alete solution mungu akuambia shukua upako Aha. alimuuliza musa What do you a una nini acheni hii ya kusema sina kitu sina kitu Iyo mentality haiji kukusaidia mlokole mwenzangu haitakusaidia always ukienda mbele za mungu nenda na akili hii nina kakitu bwana ninakakitu ila nizidishe Amen. nina hiki kipawa changu ila nizidishe Amen. nina hii iziishnina yangu nizidishe Amen. Nina hii nina haya maono yangu nizidishe inahii kampuni yangu ni zidishina ili duka langu niziish hata kwenda kwa mungu bwana mimi ni mtuu bwana abwaa nataka kusema nawe a anasema mungu htu zaidi anamuuliza una nini mkono mentality of i dont have ndio inafanyaga maombi ya holokole ayajibi kwa sababu when god cames his power mungu akija chini na nguvu yake akija kwenye maisha yako na nguvu yake He comes to multiply you anakuja kukuzidisha the question is unacho cha kuzidishwa hicho ulicho nacho mtu wa mungu usikidharau ndio yeye aliyesema usidharau mwanzo mdogo oh, yes. walikuwa na watu mikate mitano na samaki wawili gafla yes. ukawa mikate mitano na samaki wawili ikaweza kulisha wanaume elfu tano haleluya usikidharau hicho kidogo ulicho nacho Amen. kikienda mbele za mungu kinazidishwa Amen. And you never know, mungu atakuzidisha mara marangapi Amen mwanzo mdogo kwa hiyo kutokea siku hiya leo yes. unapoenda kwenye maombi usiende kama mtu ambaye hauna kitu nenda tayari kama mtu ambaye unacho ila unahitaji nguvu yake ya mazidisho imekupa bonge lasiriaoeka semaamia inayoeleweka hmm. hii ndio tofauti ya muombaji wa sisi tunaosaidiwa na bwana na muombaji wa kandimbw ndio tofauti yetu tofauti yetu na wao ni hiyo sisi tukienda mbele za mungu hatuendi kana kwamba hatuna chochote tunaenda kwake tukisema hapa tuna mikate mitano oh, yes. na samaki wawili yes. haleluya kumbuka wakati wanamfuata yesu anamwambia bwana wape wa, watu rusa waende wakatafuta chakula yesu akawajibuje wapeni ninyi chakula God is for them into anasema wapeni ninyi chakula ona yesu anavyouamini uwezo wa wanadamu leo hii yeni wakuambia watu wawape chakula watu elfu tano wee wanafunzi wakasema hivi hatuna chochote isipokuwa yupo mtoto hapa ana mikate mitano na samaki wawili duyu no know yesu hakuitoa ile mikate mbinguni duyuno you know hakuna muujiza ambayo bwana aliufanya kutokea hewani a ka kitu ka kimwili kila muujiza wa duniani aliyofanya bwana ulihusisha ka kitu ka mungu alikuwa na uwezo wa kumshusha yesu kutoka mbinguni akashuka lakini hakumtuma hivyo alitafuta mwili wa mwanamke akauzidisha oh, yes. ia unapoomba inakuja nguvu ya mungu na nguvu ya mungu ikija kwenye maisha yako haiji kukuongeza narudia inakuja nakueleza za yakoajuniuaakuelezahabari nasema walipochukuliwa na mfalme kwanza vigezo vya mfalme ndio vinatuonyesha kwamba wajamaaawauaaalikuwa na kitu kwa awakati wanajikataa wanajikata, wanaenda kufunga walienda kufunga wakiwa wanakula mtama na maji wanajitesa mbele za mungu kama watu ambao hmm? hawaioni posho ya mfalme wanamtafuta mungu wakati wanakomaa kumtafuta mungu waliporudi baada ya muda walipoitwa wapite mbele ya mfalme biblia yako inasema walikuwa mara kumi, mara times walikuwamaa walikuwa mara kumi bora duu zo manayake nini hawa jamaa wakwenda kwa mungu hawakwenda kwenye uwepo wa mungu wakiwa mikono mitupu walienda uwe, unajua walindanajunaosemavi usiende mbele za bwana mikono mitupu tu sadaka amesema usiende mbele za bwana mikonomomunu atakuuliza tuuaiiatakuulizatuuaii euya hapo ndipo maombi yetu yatakapoleta nini maana tatizo letu ni kwamba tukienda sasa mbele za yani tunaenda kama unajua tuna ile tafsiri ya kujiisi ili uonekana unamnyenyekevu mbele za bwana jionyeshe mbele za mungu huna kitu mungu atakusaidia lakaka. jionyesha una... Amna, mungu, mungu okay je yes. sio biblia yako iliyosema hivi aliyenacho na yule asiye nacho hta kile alicho nacho atanyanganwa kwahiyo kuna watu wanaenda mbele za mungu ili kunyang'anywam kuna watu walipofika mbele za mungu ndio walipopoteza vitu vyao kwanini walienda mbele za mungu kwa mentality ya kwamba sina na ukishajua kuna kitu ninacho utapunguza malalamiko utaacha kuona uivu utaacha kuwanung'unikia wengine you live with a grateful heart utaishi moyo wenye shukrani knowing kwamba one day kuna nguvu ya mungu itakuja itazidisha iki cha kwangubaa oh, yes. atanizidisha atanizidisha sema sio ongezeko ni mazidisho sio ongezeko. sema e, bwana e, safari hii ukaizidishe afya yangu, yangu. kwahiyo usiende kwa mungu kama siro usiende kwa usiendekwa kama au afya hata kama unauona mwili wako ni mnyonge kiasi gani ndio maana ya neno la imani imani imani imani ni kuwa na uhakika wa uwepo wa kitu unachokitarajia oh, yes. kitu unakitarajia bado hakipo lakini anasema uwe na uhakika nao manaake ukienda za mungu kuomba afya uwe nayo kwanza uwe na uhakika iko ndani yangu yes. kwahiyo unapoomba auombi kama mtu ambaye unaitafuta unaomba kama mtu unayesema bwana na kushukuru akua unaizidisha afya yangu Amen. asante kwa kuwa afya yangu naiongeza Amen. maana fakti ya kwamba haujafa fakti ya kwamba haujazikwa manaake kuna kaafya kadogo kako ndani yako oh, yes. kuna kaafya kadogo anakufanya utumue yes. kuna kaafya kadogo kako ndani yako yakohaeluya afya yako itazidishwa biashara yako itazidishwa Amen. ninatamka neno la mazidisho kwenye maisha yako Amen. kama yuko mtu yoyote anayoimani yes. na kuna kitu anakiona kwenye maisha yake yes. kuna kataenti anakaona yes. kuna kakipawa anakaona una ka biashara anakaona Amen. kuna kakitu anako Amen. hata kama bado akajaleta maana oh, biba anasema ingawa kwa harufu ya maji mtu yes. utarejesha matumaini yake mtu mtuuliokawa un- narejesha matumaini yake hata kwa arufu ya majiinatamka kama mtumishi wa bwana yes. katika jina la yesu kristo kwa chochote kidogo ulichonacho yuko mungu mbinguni mwenye uwezo wa kuzidisha watuui mungu wetu ana uwezo wa kukuzidisha mbaye ni mtupu siende kama mtund ma m siende kama mtu ambaye ni nenda mbele zake kwa ujasiri Amen. ukijua kabisamimi sio mtupu mimi ninacho kitu cha kumpa Amen. ninacho kitu cha kufanya bwana umenijalia kitu kitunajua na kitu kwenye maisha yangu Amen. Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. hiki ndio kinafanya sasa wengine hawajibiwi na walokole wengine wanajibiwa ndio maana watu wengine wanakufa wakiwa hawana nimewaambia hivi siku hela haipo kwenye maisha yako Can you still believe kuna watu wasipoiona hela wamevurugwa wanavurugwa yaani hela ikiwa ipo kwenye akaunti kavurugwa kachanganyikiwa nafkiri wanadamu wengi wanapata shida sana na wachungaji wanaoitisha aaw a saabu kwa wanaamini kwao hela ni kila kitu mimi nawaambiakachatmnon mtaendelea km asaabu kuna miradi inaendelea kwenye huduma hii kuna shughuli zinaendelea kwenye huduma hii nawe hujui tunafanya kipindi kila siku huu kumbi hapa tuliyopo ni milioni moja kila wiki kila siku mbili tunafanya ibada tuko dares salaam tunafanya ibada kwenye ukumbi za mikutano kila mwezi dodoma tunafanya na kuna miradi ya ujenzi tunaendelea nayo it is not human akili mwangu niliamini tu <laughs> hata kwa kunguru oh, yes. e, e, a nasema hata kwa kunguru Amen. god to my kunuru kwangu mimi bwana ndiye mchungaji wangu sio sadaka ha? Ha? Ha? Ha? kwangu mimi bwana ndiye mchungaji wangu sitapungukiwa na kitu washirika wakaacha kutoa hilo andiko alijafutika bado bwana ndiye mchungaji wangu sitapungukiwa na kitu bwana ndiye mchungaji wangu ilo andiko alifutiki kwa sababu hatuna hela ilo andiko liko hivyo hivo hata wakati hauna keshi mfukoni manayake ana njia nyingi za kukulisha oh, yes. ana njia nyingi za kukutunza aca kukariri yes. kuna wengine ikishakuwa katikati ya mwezi mshahara upo mmevurugwa hata ya yani umevurugwa sasa haujaingia utafanyeje yaani unafikia yani ni huu, nini, huu, a wa mtu Nani, wanangu ambao aitwmotwe most of billionaires mabilionea wengi mnaowajiwa duniani hawajawekeza maisha yao kwenye hizi in inat ukimsikia mtu anaitwa bilionea au ukisikia kitu kinaitwa ya mtu hawapimi makaratasi ya benki wanapima kwenye zake yote anayoamiliki kuna watu na mahela benki lakini hawana chochote wanachomiliki zaidi ya zile hela na hela yako inapokaa benki inakatwa wenye akili wanazitumia we mwenyewe unaona unaoname nimehifadhi hela yangu benki hauja hifadhi ndugu yangu tunatumia wengine ngiokii <laughs> kwambia inatumika <laughs> na wanahakikisha benki kila ukienda ukitaka kutoa hela unaikuta pale lkila unapu... unapoweka hela benki maanayake nini we hujui kuitumia tupe sisi tuwape wanaojua kuitumia alafu tutakurudishia interest ya asilimia kumi na tano na hiyo ni kama umeweka kwenyeaunt hii akaunti mwanangu tunza tu watakuchaji hela ya kutunza hela yako naonamehifadlfdaktm fkienda kutokuna amntwatakata an ukutunziablyounakutunziab kuna wafanyakaziwakuitunza hiyo la manae h inashuka kwenye thamani yake tunaeenyenashukwenye thamani yake My God maombi haleluya maombi haleluya turudi kwenye mambo ya nini maombi tushushe moto sasa kotayari tushushe motoakusshaooauishusha moto waamoto moto kateketeze mapepope mwenyewefondo mapeo yanaknyumbanikwako unacho cha mapepo kuchukua basi ujue mbele za mungu kipeleke, icho icho. Na kipeleke si have, it, hicho hicho naposema kipeleke siakwambia ukitoe sadaka mwambie bwana zidisha zidisha mungu mi nakipawa mapepo akichukue basi ishahicho ulicho nayocho bwana kikizidisha manayake nini atakunyanyulia wafanyakazi wenye moyo kama wa kwako wenye intelligence kama ya kwako manayake ukiamua kufungua duka jingine au biashara nyingine ile ile ukifungua mwanza ndio maana unaona kuna watu wanafanya biashara za line ya labda ya hotel anafungua hotel labda uh, labdassaamefunote moja nzuri sana i love it inaitwa iko dubai dba io meria io manaake nini watu wenye ile line ile ya hoteli wamefungua ile hoteli ileile ile. inatesti testi ile ileile ukifika dubai ina testi ileile ukija tanzania ni sawa sawa na hizi hayati uh, hayat. ukifika zanziba ina testi ileile ukifika dares salam inatesti ileile ile. ukifika dubai ina testi ileile manake nini They have to kitu alicho nacho mwembe wa ladha ya embe ya dodoma ni ile ile morogoro ile, ile united states ileena huyo ndio mungu weye oh, ukiuna uwezo wa kuzalisha ile ile kwa wafanyakazi wako hihi sio kufungua mabiashara mengi tofauti tofautihii moja ya magari au ya chakula au ya magazeti niliyo nayo ka sababu kwanza hiyo ndo naeie nayo Wapo, biashara vibamando eh. is my final huu ni mfuno wangu wa mwisho kwa jioni ya leo ukishajua hicho alichokupa ani jioni hii kwamba usiende kwa mungu mtupu then unarudi kwenye biblia unamsikiliza mungu anachosema anasema kwenye kitabu cha yohana kwenye nyaraka ya yohana kuna very powerful statement. anasema hivi sisi tunapomwomba mungu anasema ikiwa tunamwomba mungu basi tunajua anatusikia na kwa kuwa anatusikia tunazo zile haja tunazomuomba ilo andiko mmewai kulisikia awa wanzsura ya tano msatano anzia mstari wa kumi na mbilibnasema mbili, mm-hmm. yeye aliyenaye naye mwana anaohua uzima yeye aliye naye mwana uzima uzimayaani kama una mwana wa mungu unao uzima uzima wa mungu uzima usio na magonjwa ndani yake uzima uzima pipa, mahali pengine aasema hivi uzima wa milele ndio huu wa kujue wewe kwao tunapozungumzia uzima sio e tunapozungumzia uzima ni of god oh, yeah. uzima ni revelation about jesus ufunuo ulionao yesu That's Th that's life. Okay? Yes. Kwa, kwa napasema, uzima wa milele ndio huu waku jue wewe mungu wa kweli na yesu kristo uliyempeleka has huo ndio uzima kwao uzima ni nini ufahamu wako juu ya mungu as uh -huh. aliye naye mwana anao nini uzima siku nyingine habari ya uzima naona hapa vichwa vya watu vimesumbuka kidogo Topic of today. Uh-huh. anao anaohuo uzima mm-hmm. asiyenaye mwana wa mungu hana huo uzima uh-huh. nimewaandikia ninyi mambo hayo mm-hmm. ili mjua ya kuwa mna uzima wa milele uh-huh. ninyi mnawaliamini jina la mwana wa mungu sawa na huu ndio ujasiri tulionao no! anaanza sasa wana sema wana maombi maombi sema sema walokole Malokole. sema wat tuliomwamini sasa, sasa. anazungumzia wale waliomwamini pale wenye uzima anasema nao hu ndio ujasiri tulio naoea ujasiri, ujasiri. kwaiyo mlokoli yoyote akiwa hana ujasiri mlokoli yoyote au mtu yoyote nayemwamini mungu akiwa hanaadi tulionao tulionao tukiomba tulionaoyakuwa tukiombandioemba mwanzoni wakati naanza kwamba ujasiri wa mwanadamu yoyote duniani ni mungu anayemuita anapoitika na nimekuambia kwenye hapa naposema ujasiri wa mwanadamu yote nazungumzia wanadamu wote hata kama waniwapagani wanaita mungu mti mungu mlima mungu bahari akiwaitikia hawa watu wana kuliko oh, yes. kwa nini walik wanaonekana wanyonge hawana confidence halafu wana wa dunia hii wanaonekana wana, wana kwa miungu yao na kuonyesha tofauti yoana anasema huu ndio ujasiri tuliopaswa kuwa nao mimi na paraphrase. narudia tena na naaa huu ndio ujasiri tuliopaswa kuwa nao kwake ujasiri huu ni upi ya kwamba tukiomba kitu sisi my god sisi tukiomba kitu hai yaani ukinisikia nimekuambia naenda kwenye maombi ilitakiwa adui zako wote waogope anaenda kuomba imajin eliya amewatanguliza manabii wa bahali kawaambia ombeni mb mai mnawatanguliza watu wanaofanya biashara na ushirikina nawambia anzeni ninyi fungueni ninyi duka fungueni nini kwa sababu nikija mimiyao nikija mimi, mimi. mnafungao <laughs> Mnafunga. Ko... oh sisi tukifungua duka sisi tukifungua kawaida yetu iko hivi sisi tunaosaidia na bana sasa my. Oh yes elia anawaambia manabii wa bahali anzeni mwhiteni mungu wenu labda amelala mhiteni yaani kwa lugha nyingine unawaambia watu naojua wanatumia ushirikina wanatumia uchawi wanaamini kwenye fedha kuliko mungu unawaambia tangulieni anzeni nyinyi haleluya uu siku moja mwanangu mmoja akaniuliza baba kwenye ofisi yetu ni benka lazima kwenye benki yetu kuna rotation ya, ya wafanyakazi sasa bosi wangu ameniambia wa kwenye ofisi hii tuna tuwalio na profesna ya aina yetu na nafasi yetu tuko wawili kwao bosi wangu ameniambia wa hataki kutupoteza wote kwao tujadiliane sisi wawili nani ataondoka baba mi nataka kukaa mahali ambapo ntakua nitafanikiwa niende wapi nielekeze nikaambia i dont need to be a you are the seed of abraham wewe ni uzao wa ibrahim tafuta kwenye biblia ibrahim alipowekwa kwenye posishen ya aina yako alifanyeje bibi anasema wakati wanatakiwa kuchagua mahli pa kwenda abraham na rutu abrm alifanyeje alimwambia chagua rutchaguabrh akarudi sisi hatufanyi mambo atufanyi mambo kama tunababatiki abraham oh, yes. k eliya alikuwa anajua kabisa anachokifanya uzao wa abrahamu hatupapatikii mambo ukimona watu nakupapatikia wanaangaika ofisini wana, unawambia tangulieni chagueni hii kwanza kuna vitu viwili alafu watu wawili mnatakiwa mchague kwa kwanza sehemu nzuri ca mwenyewe bnasema aliliangalia bonde la sodoma akaona linapendeza linafaa wale watu walikuwa ni wafugaji bnasema bonde la sodoma lilikuwa ni la kijani kama bustani ya mungu kwa hali ya kawaida hata ungekuwa ni abraham ungetamani mifugo yako iende kule ila akamwambia bwana bwana mdogo mdogo akajichanganya akaenda sodoma kwa wakati ule ilik onekana ni kama bustani ya mungu Very green kumbe in the future, sodoma inaangamia oh yes. nakushauri e. fanya awe mchungaji wako Amen. <laughs> <Uta enjoy> maisha <laughs> uh -oh. akamwambia mzee bosi bosi ofisini mko wawili asema chagueni unaambia mwenzangu achague mwweni mwake nasema mimi ni uzao wa ibrahim kokota taka komdondoshea oh, yes. sisi ndio wale tunaosaidiwa na bwana ni kuongeze nyingine sisi ndio wale yes. ambao tunabarikiwaga vijijini yes. na tuna baraka ya mjini Amen. musa anawambia wanawe mtabarikiwa mjini yes. mtabarikiwa kijijini Amen. wakikutupa kijijini watakuona umebarikiwa Amen. wakikutupa mjini watakuona umebarikiwaaleluy Amen. I am blessed, nikienda arusha Amen. i go yes. na biblia yangu imeandikwa nitabarikiwa niingiapo yes. na nitabarikiwa na po. Amen. i nanitokaponikitoka yes. nikitoka nimebarikiwa nikiingia nimebarikiwa acha mchezo na hii figa hio ndorevu sasa unafika watu wanatakiwa wasiwe na majibu juu ya maisha yako wakae wajadiliane waulizane maswa tma zaa e s pepo kwa uwezo wa bei eyewe kijana na akili naakili kamujasoma oh yeah, bibilia ninazo akili kuliko <laughs> I Why? because in my mishuhuda zako nimethi. imagine that nimezifa imagine that revelation imagine maiufuno huo shuhuda za mungu zinakwambia ivi abraham alimruhusu lutu kwanza achakue kwaiyo hiyo iko kwenye akili yangu thats my yanguthatsmai mtu moa anambia jamaa utakua k aambiaumechelewawatiibb umechelewaaeuy eliya anawatanguliza manabii wa bahali anawaambia ombeni labda mungu wenu amelala mwamsheni bibanasema wakaanza kujikatakata wanalia hamna kilichotokea alipokuja elia zamu ya elia ilipofika yani unapoamka sasa wewe asubuhi sasa unasema mimi sasa ndonaenda oh. <laughs> ah! unawatanguliza ofisini wamemwaga ungaunga wamepasua mayai wamefanya walivyofanya ukifika wewe sasa unafanya <clears throat> naijulikane leo kwamba wewe ni mungu oh, yes. iasema kabla ya eliya hajamaliza maombi yes. moto ulishuka na huu ndio ujasiri yes. tulionao kwake ya kwamba sisi tukiomba kitu sawasawa yes. sawa na mapenzi yake Amen. sio tutajadiliwa yes. sio tutawekwa pending yes. sio tutasubirishwa tutasubirishwaiasema yes. yeye yeah, yeah. atusikia Amen bwana wa mungu why dont you pray kwa nini wapendwa waombi hawaombi kwa sababu wamekata tamaa kwa nini wamekata tamaa kwa sababu hawajapata kanuni sahihi ya kuomba wanawambiwa tu omba omba na maombi yao yalete majibu kwa nini hawajui kwamba unapoenda kuomba lazima uwe na kitu za cha mazidisho ambacho hicho mungu atakizidisha kwahiyo ukienda kuomba kwa Imagine, kwa kwan hii ndo unaenda kuomba kwa hii niliyokua kwamba ukienda mbele za mungu usiende kama mtu ambaye ni mtupu hauna kitu umiko mnani <laughs> so aa iekwmb inas Uh-huh. tukiomba kitusawasawa kitu, na, na mapenzi yake atusikia, atusikia. amesema anatujadili amesema tunapitishwa kwenye mchujo anasema linafanyiwa mchakato anafanya nini atusikia. kwa ujasiri wa muombaji sio kwamba mungu atajibu kwanza ujasiri wa muombaji ni kwamba anafanya nini atusikia anafanyanininasiki anafanya niniasikia anafanya nini? kwa nini wapendwa hawaombi hawaombi kwa sababu mioyoni mwao hawaamini kwamba anasikia hawaamini tumeacha kuamini kwa kwamba anasikia so it is not in our consciousness kwamba when i pray anasikia ndio maana tukiomba tunaomba bila utaratibu tunaomba kizembe tunaomba kijingajinga tunaba tunaropokaropoka tu lakini ukijua anasikia Fikiri baba yako mzazi anakwambia ongea mambo yako ya shule unayotaka unakaribia kufungua shulenaambia ongea mahvi oh, mungu nimekuja kwakobwmkaytkamaungejua oh, oh, no, oh, oh, sure anasikia And he is your amesema kwenye kitabu cha yoanmatayo sura ya saba pale anasema ikiwa ninyi waovu mnajua kuwapa watoto wenu vilivyo vyema je si zaidi baba yenu wa mbinguni ha. halafu unapewa nafasi ya kuomba unaishia tukisema kusema bwana yesu oh, yesu oh, ndio bwana oh, yesu ndio hayo ulioenda nayo mbele za mungu bwana tunazingua gekaba tunazingua mno yaani tunazingua sana anasema na huu ndio ujasiri sisi tulionayo kwake ya kwamba tukiomba kitu sawa sawa penzi anafanya nini atusikia imagine natoka nyumbani kwake najua mi nikienda kuomba ananisikia nisikia mi nasikiwaga hey! mamangu mama angu imagine, unaenda kuombanaa mimi nikiombagamtwanamnaotaaa Not aware that this man hears us this god hears us. Look at imwonenieibinasema alikuwa ni mwanadamu ana mudi kama sisi aliomba kwa imani mvua isinyeshe kwenye usi wa nchi <laughs> na huu ndio ujasiri eliya alionao kwake ya kwamba nikisema mvua isinyeshe ananisikia Imagine, elijah nioaakienda kwa, kwa, kwa mfalme Elia, fi, mfalme je mi taomba anapigagi ku nyingineeekwjibu abiwabaari aaaaya oya ten tukajaribishe tena ukimpiga biti watak kimpigmshirikiofisini kwako anakuchimba biti anakutukana anakunyali anakudharau lipagani tu alina mungu na jisu linakujibu ovyo na mekaaaiimewachia hmm. mungu munguaachie mambo ya kijinga hivo mungu achii upumbavu o e unamwachia mungu matusi ya jirani yako fikiri daudi angesema hivi we golia tunatukaa na wana wa israeli hmm. tunamwachia mungu walijaribu kumwachia mungu siku thelathina tisa alipokuja mwanaume mmoja kijana mdogo akasema huyu ujinga atumwachii mungu ni nani ataiondolea israeli aibu hii <laughs> daudi akasema atapewa nini na huu ndio ujasiri na ujasiri jamaa jamaahaulizi ha, <laughs> kama mungu atasikia au atasikia daudi akuuliza kama mungu atatenda au atatenda e naombeni kujua atapewa nini atakeemwangusha uyu mjinga nataka kuiondoa israeli israelibu baada ya jioni ya leo Amen. kwa jina la yesu kristo nenda nyumbani ukijua nikiomba nasikiwa Amen. nikiwa kwenye daradara nikiomba nasikiwa Amen. nikiwa dukani kwangu nikiomba nikiwa chumbani kwangu nikiomba pagani nasikwaagatakiw kuwa na ujasiri kuliko wewe yes. nakaaba yatakiw kuwa na ujasiri kuliko wewe? Yes. Imagine, rahabu kahaba ana ujasiri na mungu wa israeli kuliko warel Israel wenyewe rahabu anawaambia wayahudi wa, wa anasema hivi mi najua mungu ameshawapa nchi hii ah! maana tuliposikia habari zenu mioyo iliyeyuka taarifa hiyo manayake nini rahabu aliangalia CNN. kwa aliangaliakw taarifa za vita ya nchi na nchi hazionyeshi kwenye za alikuwa alikuwa alikuwa anafuatilia habari mataifa yani mzigo wa Ukraine na anajua kwa sababu sikiliza rahabu anachokiongea ni anakwambia sikushinde <laughs> akili oh, mi mwanamke mambo haya mengine si, acha ukipewa fursa ya kuongea kila mtu au um, mwanamke amesoma saa ngapi haya mambo Wanasema hivi elimu yake kina paulo kina petro kinapet hivi elimu yao tunaijua awo hawajasoma lakini wakiongea ni kama law. with umekaa hapo na mgoja bwana akutetee teta nao bwana teta nao anasema hivi tumesikia mlichomfanya mfalme mfalmeogu tumesikia moabu mlivyowatembezea kichapo tumesikia na tuliposikia nchi hii yote mioyo yao iliyeyuka sasa ni apieni ya kwamba kwenye nchi hii mtakapokuja kuchukua nyumba yangu itakuwa salama yaani drahabu alikuwa na uhakika mungu atapiga kiasi kwamba za jamani kukuonyesha kwamba naamini naombeni nyumba yangu iwe salama ma kahaba anapona na ukahaba wake uo mokole mmoja lndani si jauiinamwomba mungu kwa jiaaubaada ya ujumbe huo loyakokwa mungu ihamevwangomamimi ikiomba naswamba mugu aliyekzingu wangu nikimwomba naisiki ana masikio na anasikia lakini mungu wao ni vinyago wana macho lakini hawaoni wana masikio lakini hawasikii shuleni kazini awasikie kwa mganga nawambia nenda na bama yako na bibi yako na shangazi yako chukua nikupe na jina langu nakupa na nguo yangu iy apachukua nnda nayo peleka kwa pelekakwa mgangawenu moyoni mwako najua kabisa miungu yao ina masikio wataiongeresha ila haitasikia mimi sirogeki ukijichanganya kuniloga moto takutokea na moto wa kwangu mimi hauchomi kichwa unaanza kuchoma huku ukai hautakaa tena maisha yako yote elia aliwaambia wao watu iteni mungu wenu iteni kwanza nyinyi hey. wanaita oh, yeah, yeah, yeah. wanaji abali oyayaya wanaimba wanacheza ola alipokuja elia alibonyeza kodi ndogo tu mungu naijulikani kwamba wewe ndiwe mungu na kwamba sisi wote ni watu wako ndio kwa mkono wenye nguvu ndwe mngu aliposikia sauti ya kijana wake piga piga kifua chako kama kma ni binti kama ni kijana kijana wa mungu sema wa mungu anaongea hapa angea p ni mwanamke sema binti wa mungu anaongea hapa na akiongea baba ake anamsikia achauoga watu wasikuharibie mambo yako mbele ya macho yako baba yako anasikia ukimwita anasikia ukimwita na huo ndo ujasiri wako from today ukimwita anakusikia ninakutamkia kwa jina la yesu kuanzia jioni hii ya leo uko salama Amen ile uliomwomba baba amekusikia nami ninakutamkia kama mtumishi wa jehova yes. katika jina la yesu kristo kabla mwezi hua ujaisha Amen. utaona uthibitisho wa kwamba alikusikia utaona bwana amekujibu utaona bwana amekuitikia utaona bwana amekupa haja ya moyo wako itatimizwa kwa jina la yesu kristo sema ninao ujasiri ujasiriinaoujasiri yeye Kwa ya kwamba nikiomba ni ananisikia anamalizia Ana anasema hivi na kama na kama anatusikia basi tuna nini tukijuaamb atusikia kama tukifanya nini hey, hey, hey, usiende kama tukifanya nini tukijua. masunga unaelewa kama tukifanya nini sio tukiona tukifanya niniijua kwaio watu wengi wanatakiwa kujua wafundishwe na wachungaji wao au wataalamu wa mafundisho ya maombi walitakiwa wafundishe watu kwamba jueni ya kuwa mungu anawasikia kwamba mungu anawasikia tatizo hapo yohana na kama tukijua sio kama tukijibiwa sio kama tukiwa na upako Aa. anasema na kama tukijua yaani ukijua tu ya kwamba anatusikia basi tuombaa chochote mm-hmm. twajua kwamba tunazo zile haja mm-hmm. jibu limeisha uzowomba tukijua yakuwa anatusikia tunachokiomba chochote basi tunazo zile haja tunazomwomba yako imeisha hiyo mwambie yako mchungaji anaza kaenda kupumzikamwambio mchungaji anaweza akaenda kupumzika kashamaliza kazi yake nishajua Ja, kwamba ananisikiasimama kwa juu sema kwa jina la yesu, yesu. bwana najua unanisikia na kwa kuwa unanisikia na jua ninayo haja ya kile nilichokuomba ilichokuombasma nimejua leo hii ya kwamba unanisikia na kwa kuwa unanisikia ninayo majibu yangu leo ya, nayo majibu yangu sema ya kwa jina la yesu sijaja kwako mikono mimekua kwa nina ni kitu mimi, ni mimi mungu na kwa kwa ninajua kwako kuna nguvu ya mazidisho nina kitu nimekiona ndani nime nime nime nime nime nime nime yangu ongea basi kwa ujasiri sema ujasiriemanina kitu nimekiona ndani yangu nina kitu nimekiona kwenye maisha yangu kila nikikifanya kinafanikiwa hiki ndicho ninachokiweza e bwana yesu sasa weka nguvu yako ya bwana umesema mdogo wenu atakuwa elfu sasa e bwana, sasa e bwana. Kwa jina, la yesu. Kwa jina la yesu ukanijalie kama mtumishi wako. wako ukanijalie kama mtoto wako katika jina la, la yesu kristo ya kwamba kwenye maisha yangu kuanzia siku hii ya leo nione matokeo ya maombi yangu nione ukinizidisha hiki nilicho nacho kizidishwe hiki nilicho nacho kizidishwe weka nguvu yako ya mazidisho mazidisoewe bwana umesema saeni mkazidishwe mkazidishwetaijaze nchi na kuitiisha nijalie neema ya mazidisho na jua naweza kuzalisha hiki kitu na jua naweza kufanya hili jambo nizidishe bwana nizidishe na nguvu zako nizidishe na malaika wako wakoizidishe na upakwo wako izidishe na mamlaka yako izidishe na nguvu zako nisiwe mnyonge kwenye mji huu huisi mdogo kwenye nchi hii hi ji anizidishe mara elu zaidi ya watu wanavyonidhania zaidi ya wao wanavyonijua e bwana na jua unanisikia leo nimejua ya kwamba unanisikia na kwa kuwa unanisikia najua ninacho ninacho nilichokiomba kwa jina la yesu hiki ni ni ni nilichokuomba leo, ni leo ni najua na na ninacho na ishaafya yangu zidisha, zidisha mali yangu zidisha, zidisha, akili zidisha akili zangu zidisha watoto wangu zidisha mambo yangu zidisha vitu vyangu zidisha, zidisha, zidisha kazi zangu njemazidisha maisha yangu mema zidisha tabia zangu njema zidisha, ma zidisha maisha yangu mema kwa jina la yesu kristo ukanizidisha e bwana kwa nehema yako ukanizidisha kzis kwa guvu yako ukazs la Christe, pa, jina la yesu kristo nisiwe mdogo kwenye mji huu nisiwe mnyonge kwenye nchi hii nizidishe nguvu zako nizidishe mamlaka yako nizidishe uwezo wako nizidishe mamlaka yako nizidishe nguvu zako nizidishe upako wako wakonizidishe neema yako nizidishe neema hii kwa jina la yesu kristo zidisha kazi za uliwafanya kina danieli kuwa mara kumi wenzao kwa jina la yesu kristo ukanizidishe bwannitae mara elu bora unaweza kunifanya bora ara lunaweza kunifanya bor kwa jina la yesu kristo katika uborahuu nilionaowajina la ysu kriso ukanifanye orifanye borasiwepo akuchukua nafasi yanguasiwepo atakee niondoa kwenye ramani asiweo takeeiondoa namba moja siwepo atakenipoteza kwa neema yakoe nizidishe mara l kwa jina la yesu nizidishe na uasnizidishe mara katika yaliyomema katika kazi zangu njema katika tabia zangu njema katika vipawa vyema nizidishe maral kwa jina la yesu na nanisikiaaiz Shaba ya kete, kala ba, takala ba te telaba. Raka kato Liga dalama matati ti la de galaba ya katala. Yakuta bara labanda. Mate da roto kozata kaba. di ba shatetia rodo ba. Liga pare de malandi Sema la ebuana. Ebuana. najua umesema ume tukikuita unatutiiaa Una ikiwa waovu wa wanajua kuapa watoto wanajuakuwapa waootu bwana si zaidi ya, wewe. Si zaidi ya baba yangu, yangu. uliye mbinguni, mbinguni. neno lako nasema. nasema kila kutoa kuliko nasemalauauio I'm mianga. mianga. Kwa jina la yesu. Eh, buwana, kwa nipe mwanga mwema Nina, kwenye mambo yangu nimulikie mwanga wako wakonimulikie nuru yako kwenye kazi zangu katika jina la yesu yesunikaangaze kristo ulisemauru yetu naiangaze kwa jina la yesu na kataa kufiufifishwau yangu itanaamiakayangu itaaa nuru yake sitapoteza nuru yangu sitapoteza mngaa sitapoteza wema wang sitapoteza ubora wangusitapoteza uzuri wangu sitapoteza mema yangu kwa jina la yesu yesurajina la yesu kung'aa neno lako linasema siku za mwisho wenye haki watang'aa kama jua kama watang'aa kama jua katika jina la yesu tunapoelekea siku za mwisho nipe kungaa katika matendo mema katika, matendo katika kazi njema katika shughuli zanguipe kuaa kwa jina la yesu Najua. na jua unanisikiakanijibu bwanasawasawa na matendo nami nami uzao wa wa ibrahim nuliopkuchagua palipo pema kwenda palipopmipe kupita palipo pema nipe kutembea palipopema nipe kuchagua palipopemakwa jina la yesu kristo ninakataa maishani mwangu kupita njia ya ovu nakataa maishani mwangu kupita njia ya majanga akataa maishani kupita njia yaliyo mabaya katika jina la yesu takapaerekesebaalakasidaamaedabaylakadb Ya la linco, linco, a la la baia, dizo, Barota zamala grace grace rapaya Thank you, Jesus. shala sema bwana maasante bwanaesa umenisiana wa kua umenisiiayomajyaaomyanuusiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la asta apoaao pamoja nanambai 20 moja tano tatu tano tatu