kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza hiv vijanakikristkwnanaomba <stutu> <stutu> nii bwana nisaidie so, mme unajua yesu akufailiuwe na mme shoga yangu ila yesualikufa liuwena helasmmeki amna kwenye kwenye ili ili wale wasio na waume wafate waume. Amna, zima, alichukua zima, hivi, alichukua wetu wako ili kwa wake za waliokoka bwana nipate anaingia maisha yako eaaiuwawwain wauege o kitu kimestuka tae Daddy, light, mimi mungu akinitokea saikiiulit maemaaaknijbu tynniwambie kituaea kwa mwanaume lkakusaidie ndugu yangutwenye biashara ya botkian yani, kuna vitu vyako vako shavipanga ntaenda mpaka uturuki kuchukua nguo uturuki wapi wakati hata hapo malengo yangu na. Kwanza, yani yangu kwanza disemba niolewe sina biashara ile ya Desember, ni olewe. Olewe, yani, viya, yangu furniture a kenye naongezea ka pembeni hapa ntaweka bok aeanu utuuki aika ezi e ea uao futano yamama akua taatakua unaomba kwa ah, yes, we. Wewe ya, Una, ya kanisani kwa sitakuwa <gabalia> eh, si, so, <gabalia> sababu nitakuwa sabau kumtumikia mungu kwa uhuru sema na kataa kuwa maskini kwa, maskin. Maskin. kwa jina la yesu usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe