kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kupitimiza unafahamu kwa nini ugomvi wa mungu na adamu juu ya mtu ulikuwa ni mkubwa ugomvi wa mungu na adam kwenye mti au kwenye lile tunda walilokula ulikuwa ni mkubwa kwa sababu lile tunda lilikuwa lilikuainatakiwa lisimame au ule mti ulikuwa ulikataiwa usimame kama a a sign, watoto wao lile tunda alikuwa kwa ajili tu ya shida ya adam na mkewe no. lile tunda pia halikuwa tendo la ndoa no Koza mungu alishawambia mtazaa na obvious, kama mungu aliwambia mtazaa manake aliwekea viungo vya uzazi unaelewa kw huwezi kuniambia kwamba tunda lilikuwa ni uzinzi uzinzimungu alipowekea viungo vyake did he expect aliweka kwa ajili ya show showili lifanye kazi a na mungu ametengeneza mfumo aliweka mifumo ya mayai huku akaweka mifumo ya mbegu za kiume aliweka mifumo hiyo hata kwa wanyama ikae humo na wanyama walianza kuzaliana mapema tu kabla hata adamu na ajapata mke kwa sababu baraka ya kuzaa hakupewa adamu kwanza baraka ya kuzaa walipewa wanyama kwanza wanyama ndo walianza kuzaa kwanza suala la mwanamke na mwanaume kuzaa halikuwa tunda unaelewa anachokisema tunda ilikuwa ni tendo fulani vi la ibada kwa mungu aliposema matunda ya mti huu matunda ya miti yote ndani ya bustani mnaweza kula kasolo matunda ya mti huu hapa mungu alietif ule mti ambao hawakutakiwa kula haleluya bwana yesu asifiwe mungu alipoidentify ule mti ambao anatakiwa wasile idia ya mungu haikuwa kuhusu tunda tu no. god was projecting the tuno generation mungu haangaiki sana na present mungu anaangaika sana na kesho ya watu mungu anaangaika na uzao utakumbuka wa mungu aliwahi kusema hivi alikuwa nawaambia malaika ambao walikuwa wameenda naye kuangamiza sodoma na gomora walipotoka kwa abraham kula babasemabb baada ya kula baga kwa sababu adamu alitengeneza mikate na akatengeneza na nyama so obviously it was baga baada ya kula bibi anasema hivi mungu akamuuliza abraham yuko wapi sara mkeo akasema yuko ndani baadaye pale mungu akatamka neno akasema mwanakani muda kama huu mtapata mtoto baada ya hapo god is going out now anaelekea sodoma wakati abraham yuko njiani anawasindikiza mungu anawaambia wa jamaa zake je nimfiche abraham jambo linalokwenda kulifanya sodoma wakati na jua huyu jamaa atawafundisha watoto wake so ukitaka mungu akufunulie mambo makubwa kwenye maisha assue him kwamba watoto wako wataabudu unachokiabudu wewe him him that god kinachotokea leo mnavyosikia hizi laana za ukoo magonjwa ya ukoo sijui matambiko ya ukoo sijui matatizo ya ukoo hii kitu inaanziaga zamani miungu ina tabia ya kutafuta generations miungu aikomai na mtu miungu ikiingia ndani ya ukoo ndani ya familia inatafuta generation kwasababu any wise investo dos not invest for now every wise investor invests for tomorrow mungu yoyote anapotafuta nafasi ndani ya moyo wa mtu anatafuta siyo leo anawaza kesho nitaendelea kuabudiwa when aposto ndegi ndegi and Mama ndegi grow old je bado tutaendelea kuwa na living water Center. siyo majengo sizungumzi majengo kwa sababu hata uingereza wana makanisa ambayo ni majengo lakini hizi ni je tutalisikia neno roho vile vile is is there there a future future for this ministry ithea o future, is there a future? how many of you kila mkikaa mkisikia maneno mnaposikia watu wa mungu anaachilia maneno na dpit ya neno inayowekwa ndani yenu many of you think of the the we we still carry the fire Can we assure our spiritual father kwamba mzee kaa tukuonyeshesh Can we assure him with the resources and exposure ambayo tunayo kwenye kizazi chetu exposure yao a miaka yao kwa exposure tuliyonayo sisi kwa namna hapa uisizungumzia nazungumzia revelation nazungumzia neno nazungumzia mungu ampimi mtumishi utumishi wake kwa alichokifanya sasa no anaupima utumishi kwa kesho kwa kesho na nikisema kesho anazungumzia sisi hapa hili ni kambi la vijana elfu mbili na ishi na mbili ninamwomba mungu amnyanyulie huyu baba na huyu mama majitu ya rohoni yatakayobeba moto huu mpaka mwisho sio tu na abudu mm, this is, this is, hey, assurance ya chama cha mapinduzi ya kwamba unauhakika hiki chama kitaendelea kutawala tusipokaa sawa mpaka mpaka mpaka angalia they grooming process yaani uchaguzi wa uvccm ni kama uchaguzi wa nekivile there is so much investment in there kwa vijana wa chama cha mapinduzi so you look at the way they are grooming the young people. okay okay ah, tunaongea kifamilia u nawaza na <coughs> na ambao kweli kabisa wako kwenye makanisa yetu kwenye branches yetu ambao walitakiwa kuwepwa hapa na awapo sizungumzi, sizungumzi ambao wana shughuli za kiserikali sizungumzie ambao wana shughuli za labda kibenki na wametaitiwa wamegoma na, na wenyewe kikose sababu inamaana wao haona hivi e hauna hata shangazi aliyekufa naeana na shangazi yangu mmoja alikufa uamekufa tena na, na, sasa nafikiri hivi ni wangapi tuko tayari the kuar Of, our men of god kwamba mzee ameplan kwamba mwaka huu kambi ya vijana inafanyika sehemu fulani na inavyoonekana probably labda gharama ya kuhudhuria sio wote tunaweza kuhudhuria how aw tuko tayari kufinance conference ile na kutoa mabasi yani inatakiwa itoke katikati yetu huku kwamba guys basi la kutoka daressalam mpaka morogoro nitatoa watu wakose sababu kanisani ya kusema hivi mimi sina nauli mimi sina nini ah, ah, ah, siu so... ninini yani, mimi ninaamini sana anachokifundisha yule baba ninaamini sana anachokifundisha yule mama siwezi kumruhusu bwana jofu na dada jenifa waikose hii semina mimi maisha yangu yamebadilishwa na maneno ya wale watu wa mungu kambi la mwaka jana ilinibadilisha mimi nimevuka levu ya kiuchumi fulani kwa hiyo mimi namlipia huyu namlipia na huyu twendeni nyinyi na nyeye mtatoboa umewahi kuwaona waliohudhuria kwa mganga wanavyokuaminisha dawa ya mganga ilivyonoma sisi ni wangapi tuna uwezo wa kuwaaminisha watu neno, na maneno tunayopewa na watumishi wa mungu Then you will know. neno linalotoka kwenye kinywa cha awa watumishi wa mungu halijakaza maisha yetu kwamba hii ni lile neno kwenye ibada fulani lilinizalia biashara hii kiukweli kabisa yucan rememba kwamba ni ibada fulani mungu alinipa enkunt nikapata biashara hii nikapata kazi hii nikapata hii How many of you, so you mnajaza matkwenyeotbuku kwenye, yenu mna mafundisho ya kila aina kwenye manotibuku yenuili really kabisa matunda hamna tunaamna yesu alipotuma mitume alisema nimewaweka ili mkanizalie matunda na matunda yenu yapate kukaa matunda pale siyo watu tu neno tunda mana yake neno tunda otundamanayake matokeo neno tunda maanaake sasa tujiulize sisi ambao tunajiona ni watoto wa kiroho wa huduma hii tujiulize maswali what are we producing? baba yetu amezalisha nini so amezalisha nini so nini ukitaka kuwin kukwenye maisha live your life in siihi maisha kama unaishi peke yako ishi maisha kama unashindanau kama unakosa hali ya ushindani kwenye biashara uenwe una ituinai ushindani wa kibiashara Si dhaiwezi kufanya vizuri kama they must in in prices in the kamamna okay. lazima watengeneze mifumo ya kwenye kuendesha biashara zao ambayo itawasaidia kup changamoto yetu sisi hatumindi kiivo yani chechi kwetu sisi freshi tu yani flengwa yani tutoboe tusitoboe mwamba ni yesu no no so much investment is done so much investment is done time is money the the the the the investment of the man to read the word, the investment of of man man to to read word pray it must bear results hakuna maali tunapoonyeshwa kweli kwenye bibilia kwamba adamu aliwaita watoto wake wawili akaanza kuwaubilia kwamba jamani yuko mungu mbinguni tulikuwa tunakaa kwenye bustani ya eden mungu akaja akatutoa huyu mungu anatakiwa kuendelea kuabudiwa the fact kwamba baada ya kutoka kwenye bustani baada ya kutoka kwenye bustani kilichofanya mungu aendelee kuwepo ni hiki watu wa mungu ni ici. ni niihiki mungu aliwafukuza hakuondoka mioyoni mwao maana hata nje ya bustani watoto wake waliendeleza ibada aposto ibadaszaindege akiwa anafundishauhuu He simplifies life the question is what do you get kwa sababu ibada ibada wasababuadbada yes, mm -mm, ibada ni lifestyle. ni aina ya maisha ni mfumo wa maisha maishaukisa sema ibada ni mfumo wa maisha maana yake ni kwamba wakati miguu yako na mikono yako vinaabudu swali ni hili biashara yako inaabudu wapi Hey. abili akaleta mazao yake ya ardhi kama sadaka ya bwana in abili akaleta ngombe walionona vinono kwa bwana malimbuko ya wanyama kaini naye akaletadiomana nasikiandiomana unasikia kwenye ile feva kwenye ile kutakabali vi bwana akamtakabali sadaka yake ni vitu viwili pale ni mtu na sadaka yake kwa yu, kumbe bwana alikuwa na uwezo kabisa wa kumtakabali mtu alafu sadaka akaikataa mwanake ninapozungumzia mtu na sadaka mwanaake mungu haangalii tu sadaka anaangalia imetokea wapi kwa kaanaposema bwana akamtakabali abili na sadaka yake Manake, god follow up aliifuatilia imetokea wapi kwenye ngombe kaini angepata na, i kaini mean, ai abili angepata nafasi ya kuishi wote sisi tungeona angalia biblia yako mungu hana tabia ya kubariki mtu utaana tabia ya kubariki mtu tu no anabariki mtu na vile alivyonavyo alivyo biblia inasema siku moja sanduku la agano lipelekwa kwenye nyumba ya mtu anaitwa edom mgiti anaitwaemgiti aipopelekwaabib avi daudi akasikia jinsi ambavyo bwana amembariki nyumba ya obed edom na vyote alivyokuwa navyo kwayo bwana anaweza akambariki mtu lakini alivyo navyo asivibariki god oh yeah. oh yeah. god can bless you but not your god can bless you but but not not children aweja waeona wewe watu ni watumishi wa mungu maen wamehubiri njiri wazee wakubwa lakini watoto waokuna kitu akikufuatiliwa kule mungu anamwambia malaika aliyekuwa na naye kwenda sodoma anamwambia hivi je n ende endnimfiche abraham uovu unaokwenda kuufanya sodoma wakati najua huyu mtu atawafundisha watoto wake tumekaa hapa most of us are young mososapk okay. wazazi wetu wametusaidia mpaka hapa tulipofika what are we planning for our children It's good kutafuta mwanamke mzuri wa kuoa vitoto vizuri the question is what is what your your plan for your children let's lets real matters let's talk real matters yaani ionekane kabisa kambi hii na tofauti na kambi nyingine za vijana let's talk letsku talk... Kwa sababu, mungu anasikia raha kuhusisha hivi yeye anajishughulisha sana roho zetu io naroho zako za mahusiano kibut nacho sana bara auwawea ayiwawea ayiwawea bwana asifiwe bwana yesu asifiwe kwa utulivu huu bila shaka mnanielewa utulivu huu ndo wenyewe geukie jinayo kambie msaidie mchungaji tikia tikiatuamini hata kama vinauma So we have to reach levels, watu wa mungu tunaacha kuufanya ukristo kama business as kamabunawambia kweli miaka mitano ijayo kutokea sasa wenzetu wengi ambao au watu wengi tunaowaona mara nyingi nikikutanaga na waimbaji walabda wainjiri au wahubiri wenzangu No. huw <laughs> anapendaa kuwapa hii challenge Guys, years cuys oc or oc kama hatutaendelea ku mifumo ya dunia hii biblia imetuonya msifuatishe ya kimungu mwanangu inaweza ikawa ina dilei lakini ina garanti ina assurensi ya kudumu yadunia ya dunia ya dunia y mwanangu naipata ssahivi yule kule nasema amelaaniwa mtu yule unaweza akawa baba ako na magorofa aauukaniwona wee maishani mwako watu ambao wanalaana za baba zao na baba zao wameacha mali yiginamandala wanaongeongea hovyo wameharibika wamearibikana mada ya kulevya lakini baazao baba zao wana mali na mali zile wanakula wajuba tu mtaani they use ea fomula ni ini fomula yetu ni ipi ya kusecua kesho zetu fomula yetu ni ipi ya the eai o the livelihood of this ministry what is ministryais oomula zunumzi katiba yanazungumzia ambayo huyu mzee ametembea nayo mpaka leo tunapomsikiliza apostoau mama the tunaomsikilianaona kama mshua anazuga maana ni rahisi masikio yako it takes you to be a founder to understand the sweat of the founder i'm a founder of ministry somewhere so i understand ni rahisi mtu akaja akamdemoralize your spiritual father akamdemoralize baba ako and you think anamsema tu tuapostondeg no he's destroying your heart. usisikilize sawa sawa. They are killing usiskilize sawasawaso kila ukimwona anasimama ukimwonaposto nasimama unasemahiv mi siliasija akajisikia vibaya lakini ndani ya moyo wako kila mzee akizungumza unayashusha value maneno yake kwa hiyo huwezi kuyachukua ya kusaidia kwenye maisha yako so you you wasting time you find another place Everywhere. alichokifanya nyoka bustanini ah, akumpiga mtu nyoka akumpaga mtu pepo no the heart of the woman anamwambia hivi mungu amesema msile matu... ah! mungu amesema msile mungu anajua siku mkila mtakuwa kama yeye Imagine. sisi hiki hiki ap- na na yani, ndege Your heart is amewadanganya u awadanu waa ime ongo uaak wen maumivu ya kitabu cha mwanzo bakuna wakati mi framing nikaitwa mongo nashanga baba ako framed kuababayako kutukana god was once. mungu alivuliwa nguo bustanini nyoka nawambia watooya huyo anajua siku mkila mtakuwa kama yeye you know ethat maanake unajaribu kumwambia ev hivi kuna inmtin mungu amewaficha ambayo mimi nyoka naijua what siku zote alikuwa nauangalia ule mti lakini this day akaanza kuuangalia mti kivingine mwanaake nini kila information unayoipata inakupa kuyaangalia maisha kwa namna fulani every information deposited in your heart forces you to look life yot y toi Hallelujah. Hallelujah. Hallelujah. Hallelujah. Ni, ni siku moja, ni mtu mmoja aeuyaysoamioj maana kwa waganga wameweka manyani masokwe mapichapicha ya vinyago yani ukiingia pale unachotaka mganga uondoke anafanya nini kingine tumepamba ukifika una nafasi kusema kusema hivi lileua walivyoliweka pale kwani lakini hii huduma soi kambi nyingine nawaza nipeleke proposal kwa mzee <laughs> tufanyie polini tutafute poli moja hivi kama ni mikumi ngorongoro manyara yani poli unachosikia ni ch halafu unasikia lisimba nalanguma alafu tunaachwa kidogo kwa kitambo hapo utasikia mungu ni fazi mimi kwa maana na kukimbia. utaona hapo watoto wa sis mailda wametokea alelua tuona kabisa hapo lazima watu waimbe maana kuna namna <laughs> utasikia bwana wewe utaiachia kuzimu umesema hutaiachia ku <laughs> hutamwacha mtakatifu wako auone uharibifu e bwana itapangwa mistari hapo au taamini wmbia ni matunda gani unayozaa kwa maneno yaliyowekezwa ndani yako mpaka sasa ni matunda gani unayozaa ni matokeo gani unayoyaonyesha mungu anadai matokeo kutoka kwetu sema kwa sauti mungu anadai matokeo kutoka kwetu sema neno hili tulilopewa ni la kutolea matokeo so adam na familia yake kwenye mwanzo sura ya nne biblia inasema watoto wa adam wanaenda kutoa sadaka zao na wakati wanatoa sadaka zao mungu aliyewafukuza bustanini baada ya kunyamaza kimya kwenye mwanzo sura ya tatu anaonekana tena wakati wa sadaka eh? ile ni imani ya ya adam ndani watoto wake yadaaliyondnywowendiyo maana nikupeleke kwenye kitabu cha chabr okay. 11 hibr chapter nmb 11 tuanze vers nm hbr chaptn 11 verse 1 naomba tusome wote mimi napenda kusoma na wakristo wa bibilia zao Let's go. basi imani ni nini ni kuwa na hakika na mambo yatarajiwayo and then ni bayana ya mambo yasiyoonekana uh-huh. maana kwa hiyo wazee wetu walishuhudiwa lile neno walishuhudiwa tafsiri nyingine anasema kwa hiyo wazee wetu walipata kibali mahali pengine anasema kwa hiyo kwa hiyo imani wazee wetu walipokea ahadi zao mahali pengine anasema kwa hiyo wazee wetu walikubaliwa amen kwayo hilo neno kushuhudiwa pale ni kama watu wako mahakamani and then wanatafuta shahidi ushahidi wa uhalali wa huyu mtu kupata naitakiwa kupata kwao wanasema imani yao ilisimama kama ushahidi wao wakati walipokuwa na mahitaji yao so faith is your first witness that you believe in god that you deserve to eceive whateve youare asi go for k imani inasimama kama witness ndio maana mahali pengine anasema hivi sisi nasi tumepokea roho ile ile ya imani kwa sababu hiyo tunaamini na kwa hiyo tunanena kama wao waliamini na kwa sababu hiyo wakasema kwa hiyo anasema tumepokea roho ile ya imani kwa hiyo imani is a spirit ukiwa nayo kama mwingine mwenye pepo likimpagaa unasema huyu ana pepo la ngono huyu ana pepo la ukichaa huyu ana pepo la ulevi pepo la ulevi linaonekana kwa kazi zake hivyo hivyo roho ya imani inaonekana kwa kazi zake so where faith is there is there a spirit witnessing kwamba huyu mtu ameamini ameaminimlip mpo watu wa mungu stori imani sio story imani sio kusema hivi mimi naamini bwana mimi na amini... is shown by its works mimibwo usituambie umeamini tuonyeshe umeamini tuan- ume narudia usituambie umeamini tuonyeshe umeamini ngewmbia okay, usituambie umeamini tuonyeshe umeamini yakobo anasema hivi nionyeshe ni, ni imani na mimi nitakuonyesha matendo ya hiyo imani maana imani bila matendo ni imani lakini imekufa imekufaazinatamkwa so kwamba ni imani lakini zimekufa kwa hiyo nitaionaje imani ya wana living water kwa kuyaonyesha matendo ya yale maneno wanayotamkiwa na baba yao kwamba wameamini yanayofundishwa na baba yao so abili na kaka yake kaini baba yao aliwafundisha kuhusu mungu alivyowafundisha kuhusu mungu kuonyesha awa watu wameamini kuonyesha wameamini one day wakasema baba we want to give to give this god ndio maana nilikuwa namfundisha mke wangu siku moja nikamwambia uh, okay, we, we are supposed to give something to a man of god somewhere it was very huge s kwamba moyo wake ukatetemeka aleluya kuolewa na mchungaji natwa ujipange maana likikurupuka la imani huko nikaambia kwenye akaunti ile na akaunti ile na akaunti ile tunatoa na tatizo ni kwamba ela zote za mke wangu ni za kwangu u ila akaunti zote ni za kwake kwa sababu ela zote anatunzaye Na kwa nini nimefanya hivyo anini nimefaya hivo efh a nakupa ila nitaichukua saa saayyote haleluya usimfundishe mtu kupokea kutoka kwa mungu wakati aa kupokea kutoka kwa mmewe aelewabwana taka mwanaume mke wako aelewe kuhusu mungu wako kirahisi kwamba mungu huwa anatoa anzawe kumpa wanaue wamenun wanaume mmenisikia hivi furahi kwali jana alikuwa amekaa hapa ia naweza kumzodoa vizuri hebu izuriunitaftieijama bwana sifiwe ua so its very important kujua kwamba imani haipo kwenye story sema imani haipo kwenye story imani ipo kwenye kazi zake sema tena kwa sauti kubwa imani siyo stori imani ni kazi zake so wakati mnajazwa maneno ya mungu yanaongelewa hapa yanaongelewa na hawa wazee uzuri ni kwamba hawafundishi tu kama kamanoti za theolojia no wanafundisha kitu ambacho wamekiexprien kitu ambacho wamekiishi mungu ambaye wameishi naye wamekaanaye so they are teaching you that na kuonyesha umeelewa sio naona tuanza kutupigia stori a unajua mama alivyokuwa anazungumza kwenye binti na ufahamu bora yaani lile somo kwa kweli jeni angekwepo lingemfaa sana kwisha mama alishashindwa hapo kabla hajaanza kwani kwa sababu kandideti wake ameamini lile somo ilikuwa ni nani bwana siwe haleluya <laughs> bwana yesu asifiwe so it has to be nimesikia kwao hili neno nililolisikia linanisumbua can... jana niliwaambia hapa anas... yeremia anasema hivi kila nipojaribu kunyamaza nikisema nisiseme lolote anasema lile neno ndani yangu lilikuwa ni kama moto kwenye mifupa yangu na jana jananikawambia hivi hakusema moto kwenye ulimi aisema moto kwenye mifupa maanayake he never received the word for speaking he received the word for doing because bones are acting Tongue is speaking yes he was a ni kweli alikuwa ni nabii lakini hakusema ilikuwa ni kama neno mdomoni mwangu no alisema ilikuwa ni kama neno ikama moto mifupani moto wapi moto wapi mjeukie jirani yako wambie neno likikaa ndani yako kweli kabisa huwezi kutulia mali pengine asema hivi nawezaje kutulia ikiwa bwana amenipa agizo yaani fikiri le lile neno nasema hivi utakuwa kichwa na siyo mkia kwa mwenzako mwingine kwa mimi lile neno siyo la bibilia lile neno ni agizo kwa hiyo nawezaje kutulia namba mbili nawezaje kutulia kwenye namba tatu nawezaje kutulia kwenye namba nne wakati nimeambiwa nitakuwa kichwa na sio mkia so i i cannot settle until ii the word kwa hiyo ni tofauti na mtu amea hivi tumeandikiwa wapendwa tuwe kichwa na nasio mkia haleluya wa mama haleluya mabinti tutakuwa kichwa Mm-mm huyu mtu lile neno tucakua kichwa nasio mkia kwake yeye siyo andiko kwake yeye siyo fundisho kwake yeye ni agizo kwayo akienda kwenye biashara yake haendi kama mtu ambaye anaenda kufanya biashara tu kuuza no anaenda kama the of the prophecy. the of the of of ethe anaenda kulitimiza neno hey! upo i love what mgeukiakwambia okay, maneno ya mungu kwenye maisha yako kwako we ni nini ni nini fikiri anaposema mwingine kwamba jana nikawambia hapa anasema hivi kila mahali mtakapopakanyaga nimewapa kwa mwingine ni somo la kufundisha kufundishaunauaukiwa si na, na, na, na watumishi wa mungu wenye neno jingi unatamani usikilize umsikilize osto umsikilize mama ili ukawanyooshe ndugu zako nyumbani wajue kwamba kanisani kwenu neno nenou nyumbani kwenu they won't what you are saying. they won't what saying will the impact that is made by hat impact itakayozaliwa na ilo neno Ndo watu owatu wataiamini ndio watu wataiamini niwai kusema siku moja mahali fulani na watu wakaninunia nikawambia watu wote walio karibu na watumishi wa mungu wana wakati mgumu sana kwa sababu wana hatari ya wao kutokusikia kile ambacho mtu wa mungu anakisema kwanini kwa, kwa sababu wanajiona wako close na mtumishi na hasa mtumishi akishakuwa na jina na nafasi ko wao wakikaa karibu na mtumishi wanaona uh, you know, baba awezi kufanya kitu bila kunishtua you know. <laughs> imelala yo mwanangu hiyo yale maneno yanayodondoka wakati mzee anafundisha wakati mama anafundisha wakati wanafundisha yale maneno yanayodondoka yale maneno sio <laughs> mpaka unaona wanaubiri miaka nena miakarudi watu wanazaliwa kwenye huduma wanakuwa wanaoa wanazaa watoto they are preaching the same word manake they've they've tested it they proved it wameona it proved wameona works kama haiweki kwako manake, something is wrong with you adjust manke well. mwanzo sura ya tatu adamu anatoka na watoto wake mwanzo sura ya nne bia sema adamu akamjua sara mkewe wakazaa watoto mpaka mungu anatajwa maanayake hakuna mahali ambapo mungu alijifunua kwa abili na abili na kaini peke yao so bv nasema hakuna mwanathioloji tekenipinga kwenye hili kwasababu wenyewe pia literature hakuna literature yoyote inayoonyesha kwamba mungu aliongea na abili na kaini akawambia njooni mnitolee hakuna There is no kwamba mungu aliwaita akasema abil ualiwaita mahindi na mm-hmm. so, huyu mtu alikuwa anaongea na watoto wake nyumbani nyumbaniwambhi tuiua tunaka wenye bustaniyaahivibustai iiawauu kwenye bustani ya Eden. Bias, maybe, bustani ilipandwa mungu alipanda bustani kwenye mashariki ya Eden sawa kwahiyo ilikuwa ni geographical place inafikika inaonekana na ndio v mungu akaweka makerubi na akaweka upanga ili mtu asipite barabara ya mti wa uzima tafsiri yake unajua manake kulikuwa kunafikika walikua na uwezo wa kwenda kulikuwa kunaonekanika mungu alikuwa mambia, a, a, adam obviously alikuwa unaonekani watoto wake tulikuwa tunaishi pale tumetolewa pale na nani alimewatoa mungu kwa nini aliwatoa alitutoa kwa sababu mimi na mama yenu tulikula tunda ambalo mungu amesema tusile kwa hiyo akawatoa eh, ilikuwaje baba huyu mungu alikuwa anakuja kila wakati wa jioni wa upepo kupunga huyu mungu uh, unasikia unasiia nachokem unasikia nacho kisema fakti ya kwamba baba yako anakuhudumia anakuhubiria habari za mungu ambaye inawezekana aumwoni saa hii lakini anakuhubiria habari zake anakuelezea habari zake anakuelezea jinsi alivyotembea naye watu wa mungu isanalat kwamba mungu bado anaishi huyo mungu yuko hai kwa sababu mpaka dakika hiyo mungu hakuwa ametokea hawakuwa wamemsikia kinaabili lakini walipotendea kazi ambacho baba yao aliwaambia wa walimwona mungu kwa ajili yao wenyewe wenyewehaleluya Hallelujah. Hallelujah. when the man is telling yu siku moja mchongaji wangu mimi mzee ea rioba wakati yuko hai alikuwa ananiambia unaweza aisema gum siku hiyo tukua tunafanya sijui ni, no siju, ni gani kama usafi hivi alafu nayee akawa akaw, yupo tu hapo na vijana akawa nauambia akaw, na, akaw, na akasema hivi unaweza kabisa kufufua wafu nikaambia hey. mzee unauhakika m nkamliza mzee ewai kufufukamzahi kwenaa chugajimiikuwa nampenda mchungaji yani mimi Yani kuanahudhuria yani ibadani sio kwa sababu nataka sana kuwa mlokolemzee akiongeanaskia ueaa baadaabada na maswali yangu namuuliza ko sasa siku hia wakati anasema hivi Mzee, wafu wanaweza kufufuliwa nikamuiza mzee ee umefufua wafu kabisa onamfu kafufuka mzee akaza mi siaweikufufua lakini neno linaniambia wafu wanafufuka wanauw wanafufue wadau uliokuwa nao waksema baba sisi kesho ni yani, kama iidondoshwa roho ya imani pale aeuya <laughs> ni kama roho ya imani lidondoshwa pale jama kesho mzee kesho sisi tunaenda odini kunyanya wagonwabewa nafasi ya kuomba wakaombea watu wakanyanyuka wakawa wazima wajamaa wakarudi na shuuda aumekaa tena na me jamaa wanashuhudia baba wagonjwa wamenyanyuka mzeekaa sinaona imambia moyoni mwangu nikamuliza mz mzee, ni mzee. mzee unamaanish vidude vyangu hivyo by that time nilikuwa ninalima mashamba ya mogo eno mojanaia mfuruzee nina mashamba yangu hayo kila nikiweka mzigo nakataa kayo tena hiyo nyepesi unafufualsema kijana nakamru kijana na kuamuru, eh? kuamuru. kwaio nikienda shambani kwangu nisema mazao na kuamuru ardhi na kuamuru nilivuna kama kichaa unajua kichaa anavyovuna yaani msimu huo nilivuna kuliko miaka mingine yoyote nikasema hivi kwa nini kwenda kujitafutia masamo mochwari wakati una libiashara limekufa fufua una biashara imekufa fufua eti mtu ana cheti ambacho akijawai kupata kazi yuko biza anatafuta tasa barabarani namtafuta nimpate nimwekee mkono achana na tasa chukua veti vyako sema kwa jina la yesu wewe chet utazaa ndio maana ukinisikia mi naubiriyinaubiri yani na kama viye, hai, kitu niwambieivi yani kama niingie kwenye vichwa vyenu hivi niu usisubirie umpate tasa anaitwa sara ndo umwekee mkono tumboni useme sara pokea mtoto e bwana ulimwambia sara atapokea mtoto sasa mungu mpe mama huyu isaka Mm-mm. cheti ambacho akijapata kazi hicho ni cheti tasa kiangalie namna hii sema kama sara alivyopata mtoto cheti hiki kitazaa kazi kwa nini nimewaambia hiyo nimewaambia hiyo ili kukupa shule shule yenyewe ni hii ndogo tu anapoubiri baba au mama au wachumishi wa mungu wachungaji they speak usisikilize tu mstari uliousikiliza be keen to hear the the revelation behind the verse. siku zote sikiliza ufunuo nyuma ya andiko kwa sababu ufunuo nyuma ya andiko ndio unahela ufunuo nyuma ya andiko ndo unahela sema ufunuo nyuma yaandiko ndo una majibu sema tena ufunuo nyuma ya andiko ndio una majibu so skiliza huku the the revelation behind, uko, the revelation behind the ndio ina ndo how ndio ina majibu so adam anawatoa watoto wake nje ya bustani na kuwaambia mungu huyu ambaye sisi tumekuwa tukimtumikia pale kwenye ile bustani huyu mungu ni halisi by this time mungu aaji katikati yao lakini you know what? you know know what what sio kwamba anakuja kila siku kama zamani sio kwamba anashuka katikati yao kama zamani no lakini by this time adamu alichobaki nacho ni maneno ya kuwaelezea watoto wake hizi aposto hawezi kwenda kama zamani kuzunguka mtaani kupiga viwete wakatembea lakini anayo maneno ana how za kukusaidia wewe unyanyue viwete wako wachungaji wana maneno ya kukusaidia wewe ashukuliwe mungu wa, kama watu wana neema ya kupata watumishi wa mungu so adamu hatukuwahi kumwona mahali popote akitoa sadaka hamna amna inayosema hivyo kwamba adam na mke wake wakatoa a sada kaini na abili yangeandikwa yote tusingetosha kitabu kisingetosha mpaka tunaona wanatoa bivi mungu akamwambia Kaini. ya kwamba kama ukitenda vyema utapata kibali maana yake nini god enjoyed the act mungu alienjoi lile tendo la kutoa sadaka kiasi kwamba ana huyu bwana mkubwa kaka wa abili kwamba naweetoa vyema naweetenda vyema like your brother you receive The favor. kama kaka yako god can be oh, beye na zikiwa opid zinaweza zikazalisha matokeo yale yale mubiri mmoja wa zamani anaitwa kenneth alisema hivi if now Will do what the then believers did. Will have the same results. Ambazo then believers they got in their time, but them they will got in this. They will get in this time. Anazema wa mini wasasa fanya yale yale. Ambayo wa mini wakale walifanya watapata matokeo yale yale because God. bbiyetu natambia yesu ni yeye yule kristo ni yeye yule jana leo ko kama aliwasikia wale na nalea anafanya nini <laughs> niwambia kitu kingine tena kama alipokea sadaka juzi na jana mwana na leo zina matokeo azina matokeo no, no kama watu waliomba akawasikia juzi na jana manaake na leo tumeandikiwa maandiko ili tuonyeshwe njia zake tuonyeshwe mifumo yake tuonyeshwe namna yake tuonyeshwe staili yake tuonyeshwe njia zake aebranakummo si anasema kila mwendeae mungu ni lazima amini sasa kwa kuwa ulifungua kitabu cha waebrania nimeambiwa wapa nibakia dakika tano so i chapter ba kumi na moja tuende moja mbili tatue tuanze tena upya mojaa kumi na moja moja tuanze hapo basi man ni kuwa na hakika aha maitwa fahamu ya kuwa ulimwengu uliumbwa kwa, uli, mwengu, kwa, kwa manake, today, neno la mungu ka manayake that ws oo neno litahusika unaofata right? so, hata vitu vinavyoonekana havikufanywa kwa vitu vilivyo dhairi kwa manayake vitu kwenye uso wa nchi vinafanywa vinatengenezwa na havitengenezwi kwa roho materio za like kibinadamu vinatengenezwa kwa mzigo unaitwa neno the the application of the word creates things heuyhaeuy mstari unaofuata kama utagundua kuanzia huo mstari huo ni mstari wangapi wa nne sindio kuanzia huo mstari wa wanne notice kutokea hapo mpaka chini anaelezea stori za watu walio watu walionyesha imani si sindio kwahiyo naomba nikuulize swali kuanzia mstari wa kwanza mpaka wanne kuna mwanadamu yote ametajwa mstari wa aza mpaka watatu hakuna mtu aliyetajwa kwahiyo abili ndo mtu wa kwanza kuonyesha nini ndio mwanadamu wa kwanza wadamu na nyama kuonyesha nini alionyeshaje so imani duniani kwa mara ya kwanza haikuonyeshwa kwa maombi haikuonyeshwa kakufufua mfu haikuonyeshwa kwa kukemea pepo imani kwa mara ya kwanza kwenye uso wa dunia ilionyeshwa by giving ndio maana mstari unaofuata anasemaje mstariwa tano Uh-huh. kingereza anasema yaani jamaa alienda alienda f mtu mwenye imani wanamtafuta kwenye majanga wameenda naye f hayupo anasema tulijua natautaamwezi ah, kumkuta huyu ni mtu wa imani aeluya <laughs> nao ukiangalia hiyo ebrania kumi na moja nne anasema hivi kwa imani abili alimtolea bwana sadaka iliyo bora na kwa sababu hiyo akahesabiwa hivo baada ya hapo mstari wa sita ndio inakuja nasema lakini pasipo kwa hiyo najiongezea mwenyewe mkinuna sha yenu kesho mi siji kwanza amniwezi kunipiga amwezi kunifanya chochote mi siwezi kuishia katikati na en naondoka hapa na ujumbe mzito mmekuja kulala huku chenibana kikaratasi chako chukua sikia nikwambie nikwambiechuua kwa imani akakiokota kikaratasi chakena anasema mstari wa sita umeuona anasema lakini please lets look there lakini pasipo nini imani haiwezekani kumpendeza mungu nao ni kurudishe enesis chaptenn n unakumbuka hawa wazee baba yake abili ao nasema leo nazungumza kama familia baba yake abili alitolewa bustanini unanisikia kwa, kwa namna moja au nyingine mungu na adamu wamezinguana lakini pasipo imani haiwezekani kumpendeza so to get god again kumpata mungu tena arudi kwenye maisha ya familia ya Adam, it takes faith oh god adampasipo imani haiwezekani mwanzoni walikuwa na mungu kawaambia kawambiatu matunda ya mti huu msile was it kwa hilo tu walikuwa naishi hawakuhitaji kuamini chochote they were just to one thing. mungu amesema tusile wamemaliza wakala naomba Na an an utanielewa walipotoka nje ya bustani when they were out of the garden by this time huyu baba na huyu mama hawa watu wa mungu hawamsikii kama walivyokuwa wanamsikia hawamuoni akija katikati yao kama alivyokuwa wanamuona nao expect the next generation kuleta changes waisikie tena sauti ya mungu kwa sababu kutoka genesis chapter number 3 mpaka chapter number 4 god spoke nothing to adam adam alivyotolewa tu nje ya bustani god never spoke again but chapter number 4 lakini pasipo imani haiwezekani kumpendeza maana kila mwendeae mungu ni lazima aamini ya kwamba yupo adamu anasema mungu umeninunuia sawa mungu umenyamazia sawa lakini i have my mimi umenikatalia sawa mimi hujanisikia sawa sawa yako mambo inawezekana posto ndege aliomba sana inawezekana mamalilia ndege ameomba sana bado hao hawajayaona ya yakitokea lakini Please, God, do it with us. Oh, God. Oh, God. Only a founder can understand the struggle of the founder. I can understand the heart of the man of God. if i can get my sons and my daughters to do what i ipred for for years yale ambayo sahizi mimi am mabouet6070 yale ambayo kwa mwili wangu kwa ae ilizonazo sahizi siwezi kuyatokezea ukiona mzee anafundisha mtu mzima anafundisha at this time hafundishi ili kuonyesha kuonyeshas no anafundisha unajua sisi ndo unaweza kuonyesha maufunuo lakini yeye akifundisha manayake anafundisha kitu ambacho guys i want you to take from maanayake anawapaya yake yni kwake yeye ni kwako wewe ni benchmark oh god sijui hata kama wanaelewa watu wengine waliosikia shuhuda za baba yenu waliosikia stori za baba yenu jinsi mungu alivyotembea naye alivyofanya naye kazi mpaka leo wanamfuata kwa siri wanakaa naye wanaweka sadaka zao wanajua hapa mungu aliowahi kukaa au mungu anakaa the case lakini huyu jamaa ana mungu mahali ana, ana namna anamjua simchukulie po adam <laughs> ana di yake ana mbegu yake adam ana watoto hawa wawili wote wawili hawakuwahi kumsikia mungu kwa masikio yao ndio ilikuwa for the first time kwa mara ya kwanza baada ya kuziweka sadaka zao bum mungu anawataka bali mungu anaongea mungu aliyeacha kuongea akiwa bustanini saa hizi anaongea hapa kwa ya ya imani what do you do you by the words of your father unayafanyia nini maneno ambayo mchungaji wako anakupausiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia <tipos> mitandao yetu mbalimbali ya kijamii ambayo yote yanaotumia jina la pasta toy facebook pamoja na instagram nanamba ni 762153539 क्यों है