kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu siyo ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza You are given the power of god to something with that i yes. kila mkristo lazima awe mtu wa ndoto oh, yes. awe na ndoto oh, yes. kwa sababu unapewa nguvu ya mungu yes. ili kwa hiyo nguvu ya mungu utimizie ndoto yako oh, yes. there is no for the power of the Holy Ghost. Yes. hakuna sababu ya mungu kupa nguvu yake kama hakuna, kama hakuna kitu cha kuifanyia kazi hiyo nguvu I mean, yesuanawambia wanafunzi wake msitoke yerusalemu mpaka atakapokuja juu yenu nani mtapokea nguvu akishakuja juu yenu roho mtakatifu mtapokea nguvu akisha juu yenu oh mtakatifu anasema ndipo mtakuwa mashahidi wangu watu hawawezi kujua kama mungu yupo mjini kama hakuna mtu mwenye nguvu ya mungu tutajua mungu yuko mjini tukimwona mtu mwenye nguvu ya mungu sio malaika mtu mtu nguvu ya mungu inatakiwa ikae na watu Obvious. haikai na vitu inakaa na watu Obvious. watu wawe na nguvu ya mungu nguvu ya mungu ionekane kwao yes. uwepo wa mungu uonekane kwao yes. mamlaka ya mungu ionekane kwao wawe watu wa kawaida tu sio wawe majito ya ajabu wawe watu wa kawaida tu alafu hawa watu wa kawaida o wawe na nguvu ya mungu watembee nayo waishi nayo ibadilishe maisha wengine ibadilishe maisha yao binafsi then there there we will know there is god on earth anaitwa mungu katikati yetu sio mungu katikati ya malaika mungu katikati ya wanadamu manake ni wanadamu wa kawaida na ndiyo maana kwa taarifa yako wakati mwingine mungu anaruhusu watu wapitie mambo ya udhaifu mambo magumu mambo machungu mambo ya aibu hata watumishi wa mungu wakati mwingine wanapitishwa kwenye mambo ya udhaifu wa kawaida tu kabisa ili watu wawajue kwamba ni wanadamu wkawa wa kawaida kuna wakati wanalia kama wewe kuna wakati wanagasirika kama wewe kuna wakati wanafanya makosa kama mtu wa kawaida lakini huyo mtu anapewa neema anapewa nguvu ya mungu ili aishinayo mungu anafanya lakini afanye afanyiwakutumia malaika anafanya kwa kutumia mtu get god can stay in men mungu anaweza kukaa katikati ya wanadamu wa kawaida kawaidawanza kabisa ubaii muijifane nayo nuukubaie watumishi wengi wa mungu au watu wengi wa mungu they wamuu Uh-uh. kubali we ni mtu kubali e ni mtu unaweza kudanganyaaba akubali mi ni pepo la ngono kama ambavyo, ka na, pepo kama ambavyo ka na pepo la uongo nataka mimi. na ao mtakatifu aendeshe maisha yangu afanye maisha yangu aongee kupitia mimi aone kupitia mimi ashike kupitia mimi sishikimi mwenyewe nashika kupitia roho mtakatifu ndio maana kuanzia mwanzo mpaka ufunuo hawa watu watunawasoma kwenye biblia tunawasoma kwenye bibilia walikuwa na wanadamu kama mimi na wewe. yet nawewe siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe