Kama mtu tuatakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza jifunze kuwa mtu wa kanisani daudi anasema wema na fadhili zako zitanifuata nami nitakaa nyumbani mwa bwana siku zote za maisha yako yaos wema na fadhili za mungu haziendi kwa mpitaji zinaenda kwa mtu anayekaa nyumbani mwa bwana mwambia jinanako kuwa mtu wa kanisani watu. na Atu, watu wote wakujue hivyo yes hivyokuwa mtu w kanisani na watu wote wakujue kwamba huyu bwana jumaapili utamkuta kanisani la uko mbali na mko maeneo ambayo hamruhusii kuwepo kanisani au uko kazini huwezi kuwa kanisani hata marafiki zako wajue kwamba jumaa pili hujamaa utamkuta anasikiliza maubiri are for biblia imesema usiache kukutanika kama ilivyo desturi ya waaminio hiyo waaminio wana desturi yao na desturi yao ni kukutanika kwa sababu ni faith geth ikisha kuwa desturi ya uaaminio maanaake ni imani iliyokusanywa pamoja si sbiinsema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa hiyo kama mungu anakwenda kwa watu kwa sababu ya imani maanayake if huyu hana imani na amekuja kanisani manayake ana uwezo wa kukutana na uwepo wa mungu sio kwa sababu ana imani ila kwa sababu ya kitu kinaitwa faith imani ya shirika kwa hiyo hapokei kwa sababu ana imani ila anapokea kwa sababu ya imani ya shirika imani iliyoungana yaani kishakuwa vitu vyako kwako isiwe tu kwa kwa tu siku kama siku nyingeli, kama nyingine nitaokota chochote cho. no iwe ni tukio. Yani, ni Yisi, ni tukio event ambayo unaitengenezea unaifanyia maandalizi mungu kuandalia unajiandaa aaimaiteeaweikuandalia w maandalio ya moyo mwanadamu then jawabu jawabu la la ulimi linatoka kwa bwana hakuna moyowaan aau aui za kwana abla ya jawabu la uliyani vile unavyojiandaa tu kwenye nguo tu za kawaida na viatu vya kuvaaumepata mwaliko wa mwheshimiwa rais utalikurupua tu au utajiandaa nivae nini siku hiyo sasa sisi tumepewa mwaliko na jehova sio rahis sio mbungejehov kwa nini jumapili ni muhimu sana kwa sababu ya kitu kinaitwa corporate faith wakati mwingine ukiwa peke yako ni ngumu kupokea kwa sababu imani na shek lakini ukiwa kwenye jumuia kama hivi ni rahisi kutoboa kwa nini a faith. So learn to kwaniniaisoocc usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe