Kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza taka nilete kwako neno la mungu kutoka kwenye kitabu cha warumi sura ya kumi ino baada ya usiku huwa leo maisha yako hayatakuwa kama yalivyokuwa warumi sura ya kumi warumi sura ya kumi nitaanze mstaari wa kwanza ndugu zangu nitakayo sana moyoni mwangu na dua yangu ni mwombayo mungu ni kwa ajili yao ili waokolewe inasoma warumi kumi kuanzia ya mstari wa kwanza anaanza nasema ndugu zangu nitakayo sana moyoni mwangu na dua yangu ni mungu ni kwamba kwa wa waokolewe paulo wa anazungumza kwa ajili ya watu wake wa israeli ambao neno la mungu lilikuwa limeenda kwao lakini hawa watu hawakuwa wamelipokea na biblia inasema wazi kuanzia sura ya tisa pale paulo anaanza kutoa maelezo juu ya taifa la israeli ya kwamba wale watu walisikia sauti walisikia maneno lakini hawakuipokea injili na kuna wengine hawakupata nafasi ya nuru ya injili kuwafikia na bibilia inasema wazi na yesu mwenyewe anasema alikuja kwa walio wake lakini walio wake hawakumpokea kwa hiyo bay this tim watu wa mungu wengi hawaipokei hawakuwa hawa wanaipokea injili inaposema watu wa mungu hapa anazungumzia wayahudi hapa paulo kwakuwa yeye alikuwa ni myahudi tangu asili alikuwa ni, ni msrael tangu asili so this man yeye wito wake mkubwa ulikuwa umeitiwa wa mataifa na hii andiko alik hii nyaraka alikuwa ameandika ukwawarumi na wakati ameandika haya alikuwa anazungumza anasema moyoni mwangu ninataka sana ndugu zangu ambao ni waisrael sasa anasema nataka sana moyoni mwangu ndugu zangu hawa waokolewe waokolewe na nuru ya kristo iuajilie wao anahubiri anasema ndugu zangu nitakayo sana moyoni mwangu na dua yangu ni mwambayo mungu ni kwa ajili yao ili waokolewe watu wa mungu inakuja kwenu leo kama mtumishi wa mungu ambaye amenipa neema yak hudumu na kuwafikia watu sehemu mbalimbali ninayo ndoto na ninayo maono na ninayo maombi kwa sababu maombi ya mtu yana sadifu maono yake ukiona mtu anakata kiu ya kuomba anasema si sipati msukumo wa kuomba it can tell you huyu mtu maono yake ni ya namna gani we the the vision of a person by wiby siogope nitatafsiri tuna tafsiri au tuna leta tafsiri ya maono ya mtu kwenye msukumo wake wa maombi so ukitaka kujua maono ya mtu hasa aliyookoka ukitaka kuyajua maono yake utamsikia kwenye maombi yake i will know the the extent of your vision by the prayer you pray nitajua upana wa maombi yako amini, wa maono yako kwa maombi hu, uombayo nitajua upana wa maono yako kwa maombi unayomba. so maombi ya mtu yanaweza kueleza kiwango cha maono aliyonayo ukiona mtu hasukumwi sana kwenda kuomba wakati mwingine mtu wa mungu usimwige huyo usiseme huyu ah, mwenzangu aye aombi hapana hapana mzigo wa mtu ndani ya moyo wake unategemea sana vision aliyo nayo utasoma kwenye kitabu cha bakuki pale anasema nitasimama katika zamu yangu ili nione mungu atakaloniambia katika kulalamika kwangu then mungu akamwambia andika njozi hii ukiangalia sura ya kwanza bakuki alikuwa analalamika analalamika vitu vinayoenda vibaya analalamika mambo hayako sawa analalamika uongozi wa nchi umeharibika analalamika Uh, watu wa nchi wameacha kusali nalalamika makuhani awaleti ibadanalalamika habau alikua nalaamika nalalamikaa baadaye akapata ufunuo kwamba kulalamika akujawabadsh kuawakubadilish b kitu kimoja kinachoweza kuleta mabadiliko kwenye maisha ya mtu ni yule mtu anapoanza kuchukua hatua na hatua ya kwanza hasa ya mtu aliyemwamini mungu hasa ya mtu aliyeokoka kama unasema unamwamini mungu nitakujua kwenye namna yako ya kumtafuta hatumtafuti mungu watu wa mungu nimesema asubuhi kwenye, kwenye ibada hatumtafuti mungu kwa sababu tu tunataka aje atutibu matatizo yetu hatumtafuti mungu kwa sababu tu tunataka matatizo yetu no tunamtafuta mungu kwa sababu tuna uhakika aema kila mwendee mungu lazima ni amini yakwamba up ya kwamba yupo na ya kwamba wapa thawabu wale wa Ko, unapoona watu wana mzigo wa kuomba watu wanamuomba mungu watu wanamtafuta mungu, mungu. ni kwa sababu kwanza kabisa wanahakika. Wanahakika ya kwamba mungu yupo hauombi kama mtu yeyote asiyeomba wakati mwingine haombi kwa sababu huyu mtu hana uhakika theda siku atakapokuwa na uhakika huyu mt yu t ataomba siku akiwa nauakika atamb wakati mwingine watu awaombi kwasababu awana uakika munisikilize kwa umakini sana kama na rafiki yako na ndugu yako n mwambie asn amekisha kuanza tumedi kuanza kidogo kwasababu tuiua tunapisha pia uh, uh, watu wafanye wa, wa, wa, wa vitu vingine il wapate mda wa ku na tuweze kuanza vizuri mapema pamoja so, nisaidia sana kumjulisha mtu mwingine kwamba imeanza mahali popote ulivo inawezekana uko mahali mepumzika nawezekana unanitizama na uko baa sasahivi labda Please, hata kama uko ban unasikiliza mziki flanichukuatuka sehemu pembeni we nisikilize tu nisikilize tu kuna kitu utakipata hakuna ajuae nini katika vitu vyote kwenye simu yako umefunua meseji hii usiikate nisikilize hata kama kuna glasi ya bia mbele yako pl usikate nisikilize kuna kitu kuna kitu mungu atakusemesha leo maali popote naontizama ikusanya marafki zakodgu zakolzonz iowdakika chahe t mtfoa wa wake andika hiyo watu wanaacha kumtafuta mungu wanapopoteza uhakika wa uwepo wake maana bibi anasema hivi kila amwendeae ni lazima aamini kwahiyo kama wana uhakika ya kwamba yupo hawataacha kumwendea wanaacha kumwendea kwa sababu wamepoteza uhakika wa uwepo wake b anasema kila amwendeae mungu anasema kila amwendeae mungu ni lazima aamini ya kwamba yupo na ya kwamba huapa hawabu huapa hawabu huwapa thawabu wale wamtafutao kuna namna wanaomtafuta mungu hawatakoma mpaka wameipata ile thawabu anasema humtafuta na ametoa maelekezo kama wanamtafuta ni lazima waamini ya kwamba huyu mungu yupo na ya kwamba huapa thawabu wale wamtafutao watu wa mungu ntaka nikusema neno leo kwenye maisha yako ya kwamba hata wewe ulipo hapo ninajua kuna kitu ktaftaad a nimekuja kwa sababu ya wetu wale watu ambao mmekuwa mkijitoa kwa sadaka zenu kwa maombi yetu kuiombea huduma yetu unajua sio fedha peke yake sio kwa ajili ya fedha peke yake hata tu kushea ujumbe wetu tunaohubiri wae na ina baraka yake kwa hiyo tumeita baraka ya injiri ya umisheni kuna injiri ya uokovu na injiri ya umisheni umetumia neno umisheni kwa sababu ndio maneno ambayo tumeazoea wakati tunakuwa kwenye makanisa yetu But the the gospel of mission mwanaake unapokea injili ambayo hii injili haikufanyi tu kuokoka hii njiri ni baada ya kuokoka au niseme ni injiri ambayo siyo ya uokovu kwa maana ya wakwako sasa ni injiri ya of This is into yani kuna, kuna, kuna injiri iletayo uokovu na kuna injili yenye kumpa mtu msnyesu alisema njoni kwangu nyini nyote msumbukao na wenye kulemewa na mizigo nami nitawapumzisha walipokwenda akasema mamlaka yote ly mbinguni na duniani nimepewa mimi kwa hiyo enendeni so there are two kind of here. kuna injiri ambayo inawaletea watu wokovu na kuna injiri ambayo inawatuma watu zote hizi ni injiri amezileta kristo nene lenye kuletea watu wokovu na neno lenye kuwatuma watu anayetumwa ni tofauti na anayepokea wokovu inawezekana wewe haupo kwa ajili tu ya kupokea wokovu lakini unataka mungu akutumie na naposema kutumiwa na mungu sio tu kwenye swala la kubii kwa kutumia microphone. no uko na ofisi fulani au uko kwenye ofisi fulani ufalme wa mungu udhihrike pale kwa sababu yako na kwa sababu hiyo mungu atafanya kila kinachohitajika ili watu wamwone mungu kupitia wewe mungu hawezi kuonekana kwenye maisha yetu na watu wakampenda na wakamtaka maisha yetu yanapozidi kuwa yahovyo tunazo shuhuda za kueleza yesu anawambia wanafunzi wake hivi msitoke a mtakapokwenda paka mtakapopokea mtaka juu yenu r mtakatifu ani mtakuwa mashaid wangu Uwezi kuwa kama shudia, moja. Uwezi kuwa kama tukio. Uwezi kuwa kama kama moja tukio uwezikusha ni ngumu kuwashuhudia watu wengine a si wnz unosma mtapokea nguvu juu yenu nanyi mtakuwa wangu sh ju n tu ashaid wngu nu kwajiiyy kwamba mungu ni mwema nguvu ni kwa ajili ya tu watu mungu ni mwema and the power is not working in your life wema wa mungu na nguvu yake so mimi nachotamani kwenye maisha yako leo mungu akujaazie nguvu yake ili unapotoka kwenye shughuli zako tunapoingia kwenye msimu mpya wa mwaka wetu hu f2b tunapoanza kuingia kwenye miezi sita iliyosalia iwe ni totally new session, new version mungu akupandishe kwenye uchumi mungu akutumie kwenye masuala ya fedha mungu akutumie kwenye kazi zako kwenye shughuli zako narudia tena injili ya umishen, the gospel of is beyond of preaching the gospel injiaumisheni ni zaidi ya umisheni, kushika kipaasauti nakuwa na kanisa injiriaumisheni mwanake eo oc hii mimi naweza nikaita kanisa lisilo na kuta uko bank, na uko pale kimaslamasla ya ufalme uko kwenye wizara fulani kimaslai kwa maslai ya ufalme uko kwenye ois uko kwenye udaktari uko pale kwa maslahi ya ufalme you uaiee lakini uko pale kwa maslahi ya ufalme haiwezi kweze, haiwezekani watu wengine kwenye hiyo ofisi wakampenda mungu wako kama kwako hayaonekani mabadiliko yanayokutofautisha wewe na wao ndio maana lazima sasa apatikane mtu atakee kufungua akili kuambia kuna injili ya kuhubiri na kuna injiri ya kutumwa na mungu yani unaingia ni sawasawa okay. ni sawasawa tuwe na watu wa usalama wa taifa ambaye ni waiter. kwenye ba fulani wewe unahisi ni, ni tu yuko ba unamsalimia unamchezea unavyoweza kufanya lakini kumbe yuko pale i ametumwa na serikali kuchunguza jambo fulani au kumfuatilia mtu fulani being in a place for a na hapo ndipo sasa tutakapoanza kupokea hiyo baraka ya umisheni kukubaliwa kutumiwa na mungu kukubali kutumiwa na mungu in a place hapo ndipo uokovu utakapoacha kuwa ni wokovu wa kutafuta tu miujiza wa kutafuta tu kitu no, no, no, no. you are nooono youae o uko kwenye okovu kwa fulani umeokoka au unamwamini mungu alafu unafanya kazi ofisi fulani uko pale ili mtu mwingine avunwe sasa ni lazima uwe na maono bibia lasema pasipo maono watu wanaangamia kama pasipo maono watu wanaangamia manake hata wokovu usio na maono hauna ishu sowatu anashindwa kujizuia watu wengi waliookoka hawawezi kujizuia kwenye mambo mengi kwa sababu hawana maonoem no kwa maanajnsi hii mungu aliupenda ulimwengu ulimwenguwaawae ili kila amwaminie asipotee bali awe na uzima wa milele eti ili kila amwaminie asipotee kwahiyo kupokea uokovu kunamfanya mtu asipotee lakini pia biblia yako imesema pasipo maono watu wanaangamia watu wanapotee uokovu unasaidia watu wasiangamie lakini maono pia yanasaidia watu wasiangamie kwahiyo mtu aliye na uokovu na hana maono anaangamia anaangamia so having salvation itself ndio maana ukisoma kwenye kitabu cha petro kwenye charkwenye nyakaka petro anasema katika wokovu wenu ongezenu katika imani yenu add some wa petro pale sura hii niisome wokovu unakuwa mzigo kwenye maisha ya watu na watu hawampendi mungu na watu hawana matokeo biashara zao zinakufa kwa sababu wameupokea wokovu yesu yuko kwenye maisha yao lakini hamna maono ambayo yesu atayafanyia kazi humo ndani ya maisha yao so nimekuja tu kukua ili miezi sita hii iliyosalia ya kumaliza mwaka huu 222 ilete maana kwako petro wa kwanza petro wa kwanza kuonyeshe kitu pale waraka wa kwanza wa petro anasema kuanzia mstari marawka wa petro sura ya wanza mstari wakumi nann mwarawaka kwanza wa petro sura ya kwanza kuanzia mstari wa kumi na nne anasema kama watoto wa kutii msijifananishe na tamaa zenu za kwanza za ujinga bali kama yeye aliyewaita alivyo mtakatifu nini nani iweni watakatifu katika mwenendo wenu kwa maana imeandikwa mtakuwa watakatifu kama mimi nilivyomtakatifu na ikiwa mnamuita baba yeye ahukumuye kila mtu pasipo upendeleo kad, kadiri ya kazi yake enendeni kwa hofu kati, uh, katikati ya wakati wenu kukaa kama wageni mkifahamu nanyi mkifahamu saru wa kum na nane nanyi mkifahamu kwamba mlikombolewa si kwa vitu vyaririkavyo kwa fedha na dhahabu mpate kutoka katika mwenendo wenu usiofaa mlioupokea bali mlikombolewa kwa damu ya thamani kama mwanakondoo asiye na ila asiye na waa yaani kristo naye amejulikana kweli tangu zamani kabla haijawekwa misingi ya dunia lakini alifunuliwa mwisho wa zamani kwa ajili yenu so mungu ametuita katika okovu na baada ya kutuita katika okovu sasa anadimandi kitu kingine anasema kuna namna tunatakiwa kutembea lakini tunavyotembea kwenye maisha yetu haya hatutakiwi kwenda tu kama watu tusio na thamani anasema kwanza tukia tuwe na uelewa tumekombolewa na, na damu ya thamani damu kama ni damu yaamanasa akijakombolewa kwa fedha wala dhahabu manake it tells you the blood of Jesus value yake value ya damu ya yesu so we, we value hapa y damy esamay dam ya yesu ni beo dhahabu ni on fedha waiyo hakuna kitu kitakachozidi thamani ya damu ya damu yesu there is no amount of gold ambayo itazidi thamani ya damu ya yesu na ndiyo maana hata watu hata watu wakitaka mautajiri wasiyomwamini mungu hutoa kafara kafara za damu za kuku ngombe mpaka watu manayake damu kama damu ina valu yake je we unajua kwamba taifa linaweza kuingia kwenye vita na taifa jingine kwa sababu tu ya damu ya mtu wao mmoja value so the value of the of blood of jesus is beyond gold and silver thamani ya damu ya yesu ni zaidi ya fedha ya dhahabu so soanasema hiyo damu imetukomboa imetuokoa kwahiyo manaake uoial kama sisi tulikombolewa kwa damu ya yesu manake, it has value. na sisi imenyanyua thamani yetu kwahiyo huyu aliyookolewa na damu ya yesu kwa kuwa damu hii ni ya thamani manayake na yeye imempandisha thamani unajua thamani ya kitu tutaijua inalipiwa kwa kiwango gani au umuhimu wa kitu tutaupima kwenye watu wanalipa thamani yake kiasi gani mfano mtu anataka kutembelea gari nzuri thamani ya ile gari let's say ni dola theathi gari inayouzwa dola tano inakuelezea vitu vilivyoko mle ndani vina thamani kiasi gani mpaka kwa kupandishia bei hiyo kwahiyo damu ya yesu ilipokuwa kwenye maisha yetu ikatuokoa kwa sababu ya injili kwa sababu ya kuhubiriwa then ikatuonyesha ya kwamba damu ya yesu ni zaidi ya fedha ni zaidi ya dhahabu kwa sababu hiyo kwa sababu hiyo nao kwa sababu hiyo kwa damu ya yesu unapohitaja hakuna uganga wala uchawi ambao mtu uta, ataweka kizuizi cha wewe usipite mahali kama utaenda na damu ya yesu kwa hapa tumeokolewa kwa damu ya yesu ndani ya uokovu huu sasa pamoja na kwamba tumeokolewa na damu ya yesu tukibaki kama tulivyo uthamani wetu hauwezi kuonekana wako watu wengi sana wameokolewa na damu ya yesu lakini kwa sababu kuna vecho zhazijaongezwa mle ndani kuna vitu havijaongezwa mle ndani kwa sababu hiyo uthamani wao haujaonekana there is a certain vision usipokuwa nayo uthamani wa damu ya yesu kwenye maisha yako hautaonekana so plus vision, ni niya wokovu jumlisha maono ni ya value. Now watch this. hiki kitu nachowaambia watu wa mungu kitatusaidia walokole au watu unaomwamini mungu kwa namna yoyote au wa kristo watu unaompenda mungu kwa namna yoyote ile kitatusaidia kwamba kutembea kwetu barabarani kuishi kwetu kufanya kwetu biashara tutafanya sasa biashara tukijua hatufanyi tu kwa sababuuouokovu no. tulio nao jumlisha maono maono hapo watu wa mungu sio tu kwamba nataka kupanua duka iliyo kubwa ndiomano I will show you the vision vision of god god has his own vision. mungu ana maono yake juu ya watu juu ya nchi juu ya taifa na mungu anayasimamia maono kama ni maono yake na watu anatimiza unarusiwa tuni kupa... kupe mfano huun a wana maono yao wana mahali wanataka kufika au aulessai tigo wana skop yao wanataka kufika kuna v yao wanataka kuipata hawawezi kumlipa mtu asiyeshiriki kupanua yale maono wezi weo kutokea huko siku mwasibu wa tigo anaweka fedha kwenye za watu akauntza watuwatigontaa kweli damu ya yesu ilikuja nali watu, ili watu wasipotee lakini damu ya yesu bila vision haina maana Trust me. Watu na damu ya yesu, wamerudi there is no ainamaanawameoowadawamerudihab hayakuwepo maono hawakuwa na kitu cha kukimbizana nacho kwa hiyo wamerudi nyuma wameacha uokovu mwone yesu akiwa amewaokoa wanafunzi wake ameshawatwaa wale kumi na wawili amekaa nao akawaambia msitoke kwenda yerusalemu yesu kwenda kuhubiri yerusalemuashampokea esu tth so he Yanchi. hamwezi kutoka mpaka nguvu ni maono. Walo, kole, ya lakini haina yesu Christo, hakusema, itakuja oh. hakusema nei takiwa kuokea nu yasknlwengiwaaokeanguvutkaif aii anuuakafestutusasuokea nguvuaiafaabiashara no nguvu ya roho mtakatifu ni ya kutufanya sisi kuwa mashahidi wake kristo ko leo hii watu wana nguvu za mungu au nguvu za mungu ziko makanisani watumishi wanaziachiria wanabariki lakini haziwaletei watu matokeo au wanapata tu kazi na baada ya muda ile nguvu ya mungu watu wakiwa hawana chakufanya nayo inapotea maisha inaoteamaishanmao unaona watu walianza kazi wakiwa wapendwa aliombewa asa na, na mtumishi fulani amemtamkia baraka amepata mianya miwili mitatu baada ya kupata hiyo manya oni yule mtu akujua nguvu ya mungu aliyopewa kazi yake ni nini kwenye kipindi hiki cha leo kwenye ibada hii niliyonayo hapa saa hizi mungu ameniagiza nije niachilie baraka kwa watu wake nguvu yake kwa watu wake lakini haitakuwa na maana naie wako wapendwa waliokoka baada ya miezi miwili mungu akabariki maisha yao au kuna wapendwa walipata kazi baada ya miaka miwili baada ya kupata zile kazi wakapata vyeo waliombewa wakapata kazi wakapata vyeo stim wamepotea wameshushwa vyeo wamepata demotion mwingine amepata cheo ofisini ndoa inakufa mwingine amepata fedha watoto wanaugua kwayo hamna la maana linaloendelea no io pasipo maono watu wanaangamia It is that way. so nguvu ya mungu ni kwa ajili ya kutimizia maono sasa nimekuletea kitu kipya najua leo ambacho mwoyo wako ujawai kusikia wokovu without vision there is no manifestation of of the glory of god wokovu usio na maono ndani yake hakuna manifestation ya utukufu wa mungu hakuna hakuna ndio maana hatuna jipya tunaloweza kulifanya nitakufikirisha mambo yafuatayo wawaze watu ambao shetani anawapa nguvu za kishirikina kitu kikubwa wanachokifanya nichukulie mfano mtu ni msanii mwanamziki labda Secular. shetani anampa nguvu ya umaarufu oh. anamnyanyua juu mwingine anaweza akajiuliza shetani anaweza wapi kunyanyua biblia imeandika yesu kristu alichukuliwa akanyanyuliwa mpaka kilele cha mlima na iblisi akaonyeshwa fahari zote so devil can give you shetani anaweza kukupa fahari zote alafu akamwambia yesu nisujudie lile so, jaribu la pili la yesu biblia inasema alimpandisha mpaka kilele cha mlima alipompandisha mpaka kwenye kilele cha mlima biblia nasema akamwonyesha fahari zote baada ya kumwonyesha fahari zote e biblia inasema <laughs> akamwambia nisujudie kwa hiyo shetani anapomnyanyua mtu hamnyanyui kwa ana anasn ndimana bibia nasema hivi nini ni mtu kuupata ulimwengu wote na kupata hasara ya nafsi yake kwa hiyo nafsi ya mtu ina thamani uliko ulimwengu wote kuliko, kuliko mali kuliko utajiri nafsi ya mtu ia hamani waiyo mungu anapomnyanyua mtu ana maono kwa nini anamnyanyua mungu hakunyanyui kama auna hanyanyui mtu kama ana mshn ntakupa mfano mungu alimnyanyua yusufu kutokagerezani ni rahisi najua kusema mungu, mungu nibariki mimi niwe kama yusufu mungu nijalie neema kibali kama cha yusufu cha nini wewe wakati una maono We are the favor of We don't have wanasema mungu nipe mafuta kama ya daudi niwe mfalme and you don't have nataka kuachilia baraka ya mungu ili tunapoingia mwezi wa saba na kama nanitizama nawauko jiji la dar dares salam tarehe moja mwezi wa saba tutakuwa dar daressalam tarem tumi na ta- uh, sita, kumina sita right? tutakuwa tuko arusha tarehe kumi na sita mwezi wa saba tutakuwa arusha na kongamano so haya yote ni maono ya mungu swali ni hili kwenye maono ya mungu wewe hapo ulipo ofisini kwako kazini kwako kwenye maono ya mungu what whatdyou narudia tena tigo voda I mesa vo, vo, uh, hawamlipi mtu asiyechangia kwenye maono yao Who does not contribute in his vision mungu jehovah kunyanyua mtu asiyeextend maono yake haiwezekani haiwezekanibiblia imesema hata abraham alikuwa na shida ya kupata mtoto abraham shida yake ilikuwa ni mtoto lakini mtoto yule hakutakiwa tu kupata kokote kwa sababu mungu alikuwa ana visn ndani ya huyo mtoto kwaiyo unapopata kazi nmb mbi usisema mungu amenipa kazi sema hivi mungu amenipa kazi yenye mbii kwa sababu ana vsn ndani ya hiyo kazi ana ajenda yani mungu akikubariki mtoto anaajenda naye mungu akikubariki kazi ana ajenda naajenda hana ni tasa kwa zaidi ya miaka kumi hakubarikiwa mpaka alipoleta ajenda ya mungu ntakupa mfano hana ni mwanamke aliye tasa hana mtoto kwa kuwa hakuwa na mtoto siku moja akaenda hekaruni akaomba maombi haya nimekwambia mtu anayemtafuta mungu kwanza na uhakika ya kwamba yupo ukiona mahali watu wameacha kumtafuta mungu manake wameacha kuwa na uhakika ya kwamba mungu yupo kwa hiyo tuna kibarua kikubwa unapoona taifa limeacha kumtafuta mungu watu wameacha kumtafuta mungu manaake watu wameacha kuamini ya kwamba mungu yupo so tuna kazi kubwa ya kuwaaminisha watu ya kwamba mungu yupo na hatuwezi kuwaaminisha watu ya kwamba mungu yupo kama hatuna cha kuwaonyesha ya kwamba mungu, mungu ametufanyia nini o oh god namuomba mungu anifanyie matukio maishani mwangu ili niwaambie wanangu mungu yupo ili niwaambie dada zangu mungu yupo ili niwaambie kaka zangu mungu yupo kaka zangu akiniangalia dada zangu akiniangalia wayone mabadiliko maishani mwangu aseme hakika mungu yupo na kwa kuwa mungu yupo watu wataanza kumtafuta hawawezi kuanza kumtafuta mungu kama awajapewa uhakika ya kwamba yupo mana amesema kila mwendee mungu ni lazima aamini ya kwamba yupo kao hata kama watakuja kanisani lakini hawaamini mungu makanisani makanisani lakini wanaenda ni wazee wa kanisa walevi wahuni wazinzi waongo aa waaaaofu amooya na kwa nini watu wanaenda makanisani na bado wanaangaika na hiki na hiki na hiki kwa sababu ndani yao muu yuhayupo nywaneshuhakika ya kwamba jamani yupo mimi nimemuona kwa mungu ajifunui kwa u uwezi kumona munu aatakua nashuka jeupe au amevaa joo jeup no anajifunua kwa kazi zake kwa hiyo tuzione kazi zake kwa hao waliotendewa nazo alafu wawe mashahidi ya uwepo wa mungu kwenye maisha yao My God. I really want God akuchague wewe uwe shahidi wa kazi zake My wewe umekuwa sehemu ya maono ya mungu kwa sadaka yako kila tunapokuja live, wako watu mnatutumia sadaka zenu kuna wajuzi kuna ndugu mmoja yuko uh, marekani na marafiki zake baadhi they cameras wametunulia wametunuliam wameokoka lakini wana maono maono yao sio kushika kipaza sauti lakini maono yao ni kusukuma yale maono mama ya mungu mungu analipa anayefanya kazi ndani ya maono yake ninasema kwa jina la yesu yoyote ambaye amekuwa akitoa sadaka yake ya aina yoyote umekuwa ni nin kwenye huduma yetu umejiandikisha kama kaman au umewahi kutoa sadaka kama partner, au umewahi kutamani kuwa na ukatuma sadaka yako ibada hii ni kwa ajili hiyo sikuja hapa kuomba fedha yoyote nimekuja hapa kuachilia baraka nimekuja kusema mungu ameona umeheshimu maono yake na kwa sababu hiyo baraka yake kwa jina la yesu naiwe juu yako Amen. baraka ya mungu ni kwa ajili ya maono baraka ya mungu ni kwa ajili ya maono watu wa mungu mungu anamwambia abraham nitakubariki wewe ili wewe uwe baraka nitakupa wewe fedha ili wewe uwe fedha kwa watu wengine nitakupa wewe akili ili wewe uwe akili kwa watu wengine nitakupa wewe macho ili uwe macho kwa watu wengine we are not be fo ouse w ae so that we can become a blesi nafundishwa na mungu ili mimi ni wafundishe wengine naudhuriaga madarasa ya mungu ili mimi ni wafundishe wengine otherwise itapotea itakuwa frustrated you will frustrate the blessing of god you will frustrate the anointing itageuka kuwa frustration baraka yoyote kwenye maisha ya mtu isiyofanya kazi ya maono inageuka kuwa frustration nitakupa mifano michache mungu anamwambia abraham utapokea mtoto baada ya kumwambia tutapokea mtoto abraham akatafuta namna yake ya kupata mtoto kwa haga kwa ajiri alipopata mtoto kwa njia ya ajiri biblia inasema ajiri haka, akaanza kugombana nasara ndani ya nyumba amna amani ndani ya nyumba mtoto ni keli amepatikana walikuwa wanatamani mtoto lakini sasa mtoto amegeukainakuombea kwa jina la yesu as long as you are a ois maana yake ni mdau kwa kuwa wewe ni mdau wa huduma hii kwa fedha yako na kwa sadaka yako yes. kwa jina la yesu kristo watoto wako frustration yako Amen. watoto wako wawe baraka yako Amen. ndoa yako iwe baraka watu walikuwa anatafuta baraka ya ndoa kwa mungu ndoa inayokosa utumishi ndani yake ndoa inayokosa vsn inageuka kuwa frustration ndoa ni baraka lakini ndoa isiyo na vision frustration hata kama mliitoa kwa mungu hata kama mungu alikubariki mume mume asiye na vision ya kimungu ndani yake ni mungu amewabariki kwenye hiyo ndoa mungu amewabariki kwenye hiyo mahusiano yenu mna kazi mnafanya biashara mbili tatu What do you do zaidi ya kusomesha watoto nini kingine unachokifanya zaidi ya kusomesha watoto nini kingine unachokifanya kwa fedha zenu zaidi, ya, ku, zaidi ya, ya kujenga nyumba ya kujengea maufahari ya kununua magari mazuri mazuriumbuk mungu ana maono yake kwenye uso wa nchi na maono ya mungu it ni watu wa mungu wafikiwe na injiri, ni watu wa mungu wafikiwe na injiri kuwa sehemu ya maono ya mungu mahali ili uokovu wako tu kuwa wokovu ila ni wokovu uliojumlishwa na maono ataitunza hiyo ndoa ulizana na mke wako hivi sisi zaidi ya kujenga na mishahara yetu zaidi ya ku somesha watoto na mishahara yetu ni nini kingine tunachokifanya kwa ajili ya mungu kanisani tunatoa buku kutoa fungu nimeshatoa la kutlimeshatoafunua kumibaarakani wajili yawenye maononi wa jili ya wenye maono, maono. nguvu ya mungu ni kwa ajili ya wenye maono unapewa nguvu ya mungu ili uexpand maono zaidi kwahiyo mungu kwa ile nguvu yake ana kufanya mkurugenzi wa kampuni lako nguvu ya mungu inapokopeleka kuwa mkurugenzi haikuachi tu pale uli mkurugenzi hapana unatakiwa kumtekea mungu nyara nafsi za watu zaidi mungu akupe nehema hapo ulipo unielewa na kunisikia anasema abrahm akapata mtoto yule mtoto akapata kwa ajiri ni baraka ile kwa abram ambaye akuwa na mtoto hata mmoja ilikuwa ni baraka lakini baadaye mtoto frustration ismal alikuwa ni frustration ya abraham unajuaje kwamba isma alikuwa ni frustration bibilia anasema siku sara alipozaa ismal akawa anamcheka ana mok kibibikizee kilichozaa kilicho ismail alimvunjia heshima sara ndio maana sara akasema mfukuze bibi anasema lile neno likawa baya mbele za abraham lakini mwanzoni alijua amepokea baraka ya mtoto ishmaeli mpaka leo hii ni vita mashariki ya kati taifa la israel na palestina na mataifa ya kiarabu ni vita ni ya familia ile anayelindwa mwenye maono mungu akikupa fedha akikupa biashara yenye utajiri usiishie tu kula na kulewa na kunywa tafuta kitu cha kimungu the vision of god put your money in there tafuta watu naubiri njili ya kweli wapo wapo mbona wengi tu wapo weka fedha yako hapo sisie kutumbua hizo hela zote usisie kulewa zote usisie kula tu zote zitageuka kuwa miaka michache ijayo fedha hiyo hiyo ambayo unakulia machips mabaga unapeleka watoto huku na huku watoto wanaanza kuwa nae mafuta yanaanza kujaa mwilini mepeleka watoto huku na huku nakula tu nakula tu kila outing makuku madini baada ya muda fedha ile ile iliyokuwa nawapeleka kule utaanza kuipeleka hosipitalini baraka imegeuka kuwa kwa nini kwa sababu haikuwa na maono ndani yake what vision are you sisi ni kwa nini tunatafuta hela tujenge nyumba and, and, and then, watoto wapate pakukaa nten wazee wengi sasa wanakufa wamejenga majengo mengi wamejenga majumba mengi baada ya kufa watoto wao wanayauza nothing you are doing jenga nyumba sita sawa jenga nyumba ishirini mjini sawa baada ya hapo you know tengeneza mfumo ambao biashara zako zitakuwa zinabeba na maono ya mungu pia kazi zako zitabeba mo a mungu maana hapo ukiwa na akaunti tu yenye fedha duniani kuna maali tunakwenda kuna mahali tunakwenda baada ya kuondoka duniani baada ya kufa kuna mahali tunakwenda bibia anasema hivi huko tutazikuta kama tulitenda matendo yasiyofaa bibia ana matendo yao yanawatangulia lakini kama tulitenda matendo mema bibia ana heri wafu sikiliza anasema heri wafu wafao katika bwana maana kazi zao matendo yao yanawatangulia kwa hiyo kumbe sadaka zangu zinanitangulia kumbe mema niliyoyatenda yananitangulia kumbe vitu nilivyovifanya kwenye ufalme wa mungu vinanitangulia huwezi kuwekeza kwenye ufalme wa mungu ukaishia kwenye ufalme wa giza i promise you hata kama bado haujaokoka ninakuhakikishia hata kama haujawa utayari bado awakumkira yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yako start yakoi bib asema hivi hazina ya mtu ilipo ndipo moyo wake unapokuwapo the more you support the gospel, the more your heart goes there hata kama bado hauna utayari he watu wengi wanaacha uokovu leo watu wengi wanaingia kwenye zinaa wanaingia kwenye ulevi dhambi nyingi zinazowatesa watu kujichua sijui madhambi mengi nayo yataisha the moment hazina zako zinapoenda moyo wako unapokua unapoona hazina zako zinaenda sa mnke ndiko moyo wako uliko unapoona azina zako zinaenda sana kanisani ndipo moyo wake utakkwenda mane skilizanoanikwambie mwanaume yoyote ambaye anapeleka hela nyingi kwa mtu ambaye sio mkewe da ataamia huko ataamia hukokwa nini moyo wake unaelekea huko ianzi na chochote inaanza inaanzana kimilioni moja kiilioni mbili nyumba, vi. wa siku, yu, kuna vitu unaona vinakushinda kwenye maisha yako labda unaangaika na kujichua labda unaangaika na pombe kila ukitaka kuacha pombe unashindwa labda unaangaika na kuacha sigara labda unaangaika na kuacha zinaa s moyo wako utakako kuwepo ndipo azina zako zitakuweko huko tom to, to thek of od tafuta kazi za watu wa mungu wanaofanya kwa uaminifu weka sadaka yako hapo kwanza hata usiite sadak mako una aribifuoekeni azna zenu mbnu bno b tu huo ni uongo aturushi mbinguni ila ukileta sadaka yako en, tunapoenda kubir njiri kule nafsi zinamwendea mungu mbinguni kwahiyo nafsi zinapofika mbinguni zinaandikwa majina mbinguni mungu ana kutokea muubiri mpaka aliyeweka mafuta ya gari ya muubiri hiyo ndi inaitwa baraka ya umisheni habaristaton peke yake hapana kama kamera hii aliyeinunua inanifanya mimi nasikika worldwide huyu mtu aliyenunua hii kamera know him ohim kwanini baraka ya umisheni baraka ya umisheni yumo ndani ya maono ya mungu sio ya mtu ya mungu This is the of God. hii inaitwa kazi ya mungu sio kazi ya toni kazi ya mungu unaposukuma kazi ya mungu mahali nakupa akili unaposukuma kazi ya mungu mahali unasukuma ajenda maono ya mungu kwa sababu hiyo unakuwa mrithi halali wa ile baraka pesa yoyote baraka yoyote mali yoyote isiyo na maono nynani yake inageuka frustration kwa nini wazee wengi wetu baada ya kufa watoto wanagombania mali mali watoto wanachukiana watoto wanachomana mikuki watoto wanauana Mali ya baba yao kwa nini baba huyu aku na uzima hakahakuwa anatoa sadaka zake kwenye kazi maono ya mungu kwa hiyo amewaachia msala watoto wake ni kweli baba alikuwa tajiri lakini baada ya kuondoka watoto anauana hapa morogoro na tanzania na duniani kwa ujumla nafikiri tunafanya sisi peke yetu hatuwezi kufanya peke yetu ni kwa sababu yuko mtu kama wewe ameweka sadaka yake kompyuta imenunuliwa watu wakasafiri kamera zikanunuliwa hata hapa kanisani hata hapa kwenye huduma wako vijana wanaojitolea muda wao probably nikimaliza takuhitia mbele uwaone wanajitolea sio hata kwamba wanalipwa lakini wakati mwingine tutawahitaji wakati ambao wana shughuli zao za kutafuta fedha maanayake nini we need people ambao watasema mimi nakava mishahara ya mwezihu watu wa mungu wapate kitu chakula na familia zao kama maono ya mungu hayatasukumwa na mimi na wewe baraka mungu alizotupa na kuhakikishia zitageuka kuwa eli kuhani wa mungu kipindi cha samueli biblia inasema mungu anamwambia eli kwa kuwa uliwasikiliza sana watoto wako haukunisikiliza mimi mimi nitalaani watoto wako na hakutakuwa na mzee ndani ya nyumba yako alikuwa na wapenda watoto wake naneas eli kuwani wa bwana aliwapenda watoto wake sana akawaacha watoto wake wafanye mambo ya hovyo hekaruni mwa bwana walikuwa ni walawi walikuwa ni walawi walawi walitakiwa kusimama mbele za mungu wakimtakasia mungu watu wakimuabudu mungu kwa niaba ya watu wakipokea sadaka kwa niaba ya watu watoto wa eli wakawa wanakula sadaka ambayo imetolewa kwa ajili ya mungu mungu alikuwa anataka nyama zikipokelewa hekaluni zinachomwa alafu ule moshi unapanda unakuwa wa mungu lakini watoto wa eli badala ya kuzichoma nyama walikuwa wanachukua nyama wanazisokota wanazichemsha kuna kipindi mungu akageuza akasema anataka yeye nyama ichemshwe itokoswe halafu mvuke upande kwahiyo nyama zilikiwa zinawekwa kwenye sufuria zinachemshwa halafu mvuke ukipanda juu mbinguni manake mungu amepokea sadaka yule mtu watoto wa eli wakakataa wakasema hivi msisokote hizo nyama msizichemshe kwa hiyo madogo wakawa na uwezo wa kuchukua uma wanachoma yani nyama zikiwekwa kwenye, kwenye, kwenye sufuria kwa ajili ya kupeleka kwa mungu mvuke watoto wa walikuwa wanachoma na uma, moto, kula nyama zile wanachoma yao ataki sa, ataki nyama, nyama za kuchemsha tunataka nyamachoma ekaruni mungu alisema makuani watakula nyama za kuchemsha zichemshwe kwa mungu anataka tunagawana mimi napata mvuke nyinyi mnakula mboga watoto wa eli wakasema noo sinatakaya kuchoma eli aliwasikiliza watoto wake mungu akamwambia hawa wamekula laana kuna kitu unakula na watoto wako ni laana yao kuna kitu kilitakiwa kifanye kazi ya mungu kabisa unakula na watoto wako ni laana yao mungu akamwambia eli hautakuwa na mzee kwenye nyumba yako sababu mewasikiliza sana watoto wako umesikiliza mahitaji yao sana umesikiliza ajenda zao sana kuliko kunisikiliza mimi pale ambapo familia yako inakuwa ya maana sana kuliko mungu mtoto wako anakuwa wa maana sana liko mahusiano yako na kaka fulani yanakuwa na maana sana kuna watu mna uwezo wa kuwapa wanaume kuwapa hela kijana fulani umempenda unataka na kumonga kwa sababu una kazi na yule kijana hana kazi unampa hela yote na mungu apewi sehemu yake akikuoa huyo kaka akikuoa ntafute mimi niambia amenioa na ukifanikiwa kuolewa akikaa na wewe kwenye ndoa huyo kaka kama ikusumbui niambie muongo mwongo sio mtumishi wa mungu binti yoyote aliyechukua sadaka iliyotakiwa iende kanisani aliyechukua fedha iiyotakiwa ifanye kazi ya mungu akahongea mwanaume hiyo ndoa haifiki kokote inageuka kuw You are blessing into cha mungu bibi anasema hivi cha kaisari mpeni kaisari cha familia kiende kwenye familia na cha mungu mpeni mungu keye kwenye, kwenye yale tulio kuna cha kaisari kodi kila mshahara una kodi kila biashara ina kodi lakini yesu anasema kwasababu wale watu alimuuliza jie ni halali kulipa kodi kwa kaisari yesu akasema sarafu ni a nani akasema ni ya kaisari akawaambia hivi kwenye fedha zenu kuna cha kaisari akasema mpeni kaisari iliyo yake kaisari na akasema kwenye fedha zenu kwenye biashara zenu kuna cha mungu na cha mungu mpeni mungu lasihvyo kwenye biashara yako kaisari ndo atafanya kazi lakini mungu hautamuona utajengewa barabara na serikali ya jamhuri ya muungano wa tanzania <coughs> utawekewa miundombinu ya umeme kwenye duka lako lakini aletaye baraka ni mungu umeme umekuja taz na waka kwenye duka barabara imejengwa kwa sababu imelipa kodi lakini ili baraka ya wateja ije cha mungu serikali na maono yake ikatengeneza utaratibu wa kwamba ili tutimize maono yetu kila mwananchi wa tanzania ni lazima kulipa kodi mungu ana maono yake na ili mungu atimize maono yake wale waliomwamini na kumpenda lazima watoe vya kutoa ili mungu atimize ajenda zake hatafanya chochote tuna wokovu lakini watu ni maskini watu wameokokalakini wamekwisha watuwameokoka lini wana maisha magumu wtu wameokoa lakini hawana popote anapokwenda yes, maisha yao yana kama umekuwa kwenye huduma hii au au kama umewahi kuwa kuchukua karatasi am uewa kuaucu aatatssbsmoatatttt ho ndio namba yetu ya a sadaka zetu zote natuma masennepen hmnaungehitaji namba bank please, watu wetu wako hapa timu yetu iko hapa kuziangalia hizo namba na kukutumia ujumbe wa namba yauntya nia yetu ni moja tu vision of God. moja ya maone tuliyonayo mwaka huu wa 22 ni kuingia kwenye televisn si chini ya moja ili maubiriy tunayohubiri ambayo tunayasikia tu kwenye facebook na youtube peke yake yaende kwenye pia televshen tungelikuwa na mtu wa kutumia kamera wa kutupa kamera tungeipokea sio lazima ututumie fedha ifyogivus yoomput yetu sio tukuwa na hela ad yetu ni kumfikia watu wengi kwa mara moja what do you do for the kingdom of god to support his agenda unafanya nini kwenye ufalme wa mungu kukimbizana na maono yake pia sio wote utapata nafasi ya kuhubiri kwa kushika kipaa sauti lakini kwa kamera yako unahubiri kwa cables, kwa mic, you are preaching with us baraka ya injili ya umisheni eli mungu alimwambia kwa kuwa umesikiliza sana matamanio ya watoto wako hakutakuwa na mzee fikiri mwanamke ambaye anajiambia kwamba ameokoka au ni mkristo ni kweli anaenda kanisani ni kweli anafanya biashara kubwa na maduka makubwa ya nguo ana watoto anawapeleka nje kusoma wakirudi ndani wamegeuka wamekuwa mashoga mungu amesema hivi nimekupa hela nimekupa watoto lakini umekataa kufanya kazi yangu kwa sababu hiyo hakutakuwa na mwanaume kwee nyumba yako na umezaa vitoto vya kiume peke yake fikiri heli anaambiwa hakutakuwa na mzee na kweli vijana wake walikufa wakiwa watoto wadogo vijana wake walikufa wakiwa wadogo kabisa wakiwa vijana they died in the mungu akamwambia hakutakuwa na mzee fikiri mungu anasema hakutakuwa na mtu mwenye mwenyehela umewasikiliza ume, ume, ume watoto wako kuliko mimi hakutakuwa na mwanaume na umezaa vitoto vya kiume ni watu wangapi wana hiyo laana kwenye maisha yao leo nawako makanisani wako makanisani wengine watoto wao wamekuwa wenginewatotoao na madawa ya wako makanisani kwa nini fuatilia fuatilia kuna kitu mungu alikupa ila ulisikiliza watoto wako kuliko mungu ukawaacha watumbue pesa wale ka wanatoka watoto waenda na marafiki zao huko wanajifunza na ukahaba mewapa magari wazunguke watoto wanakuomba kuomba ya yau unawapa wanaenda kutumbua ulevi usiku wa manane mungu anakuambia hautakuwa na mtu soba kwenye nyumba yako mababa zao wameacha majumba lakini pia mababa zao wamewaachia madhara ya madawo ya kulevya hawajaachiwa tu utajiri wa majumba wameachiwa pia utajiri wa madawo ya kulevya hiyo hela yote iliyoko benki baba yao waliyoiacha inatumika rehab inatumika hospitalini kuwasaidia watoko kwenye madawa ya kulevya wataisha baba umejenga heshima au mama umejenga heshima kubwa kwenye uso wa nchi watoto wako wakakuwa ukawaacha waishi maisha wanayotaka mama yao umeheshimika napoondoka duniani mtoto wako umewachia aibu na umaarufu wako ndio unafanya aibu zao zisikike sana oy oh yeah. mtoto mkubwa akifanya bari nasambaa kuliko mtoto a mdogo ay haukuwekeza kwenye maono ya mungu damu ya yesu inaokoa ni kweli ni damu ya yesu kwenye maisha ya watu bila watu kusukuma maono yake hakuna kitakacho faikasu akiwa najua kabisaalikufa msaraba a amsuka amezaliwa kwa miujiza nabikira mariam lakini bado kwenye huduma yake walikuwekwa wanawake watano ema waliomhudumia yesu kwa mali zao so, fact ya kwamba yesu anatenda miujiza watakawa kazi yake kwa mali zao mali mali mali biblia inasema itamfaa nini mtu akipata ulimwengu wote na akapata hasara ya nafsi yake unajua tafsiri ya mungu ni nini mungu anailinganisha nafsi ya mtu na mali za duniani kisoma biblia yako sasa kwenye kitabu cha warumi pale sura ile ya kumi paulo anasema nitakalo mimi na dua yangu sasa nilikwambia dua ya mtu iko kwenye ma- maono yake kutaka kujua maono ya mtu angalia nguvu ya maombi yake paulo hapa ili apate gari mpya paulo aombi hapa ili apate nyumba mpya maombi yangu mimi ason mungu anipe nehema ya kuingia kwenye televishen ni watu hata kama unaweza wewe ukaninunulia mimi kipindi cha kwenye tv moja tuuko huko uliko au uende wewe leo hii watu kibao mnatupata kwenyeast podcasts uh, google play store kwenye google podcast natupata kwenye bmplay tupo natupata upo lakini nitawaambia siri yake kaka yangu mimi wa damu ninayemfuata anaitwa d yeye ata finance lot endo not about whatever whatee uh -uh. maono then he invested into it it is so much mone kuingia kwenye hiyo mitandao you just dont know to. so much money. It takes a lot of time ukisikia hicho nacho kisikia kwenye unaweza kuchukua eneo lako kwenye hicho nachokifanya mimi niambi ni wapi. Please, tuulize tutakwambia sio lazima utupe sisi hela mkononi tutakwambia pale sisi tutakwambi kweke tutakuwa na kongamano kubwa kubw saneswanw tarehe moja ijumaa kubwa wanawake wengi watakusanyika pale ukumbi ule umelipiwa na wanawake hawa wawili wawili tu tu baraka ya umisheni ukumbi huu tunaofanyia ibada zetu hapa morogoro kila siku iendayo kwa mungu unatakiwa ulipiwe milioni moja nendo ofisini kwao ukawaulize maunturuguru hotel ukumbi wao ngapi tunafanya redioni kila wiki lakitano inaondoka na kila siku asubuhi kila siku alfajiri tuko tukolv maombi yangu kama paulo na dua yangu ni kwamba kwa ajili yao waokolewe sihubiri ili kupata umaarufu sikuwahi kuwaza kama mtanijua hivi nilikuwa naubiri tu kwa sababu nampenda mungu nilikuwa na tu kwa sababu na kitu nakijua kuhusu mungu natamani watu wakijue kuna hekima tu ya mungu iko ndani yangu natamani na watu ndicho kilichoko mwayoni mwangu ningekuwa mimi naangaika kutaka yote ya dunia hii tungekuwa na bidhaa humu tunazoziuza juu nilikuwa namemshirikisha mtu mmoja kwamba mwezi wa saba huuhuu unayoingia huu inakitoa kitabu kinaitwa wakristo katika ulimwengu wa biashara lakini pia natoa vitabu viwili kwa mara moja wakristo katika ulimwengu wa biashara lakini pia kitabu kingine kinaitwa spiritual law for successful business yaani sheria ya kiroho au kanuni za kiroho katika biashara spiritual law to business business and christian in the business world vitabu vli vyote vinatoka mwezi wa We are, tu kwenye, tunamalizia kwenye publications and everything vyote vinatoka mwezi wa saba ni mtu mmoja amejitolea kuprint kopi za kwanza maana ni garama hatuwezi ukawanyamazia andike kuusu nritaisha biashara zinakufa alafupagani biasharazaoaenfawa mana yampaaniufanwawnyeawetachua biioni mpagani akifanikiwa kwenye biashara yake anachukua milioni mia tatu anaiwekeza kwenye tamasha la msanii siku ile pombe zitauzwa wovu utafanyika watu watafanya zinaa kwa sababu tu ya biashara ya mpagani mmoja aliye kwenye music hiyo ndio maana ya mpagani kufanikiwa kwenye mji namlokole kuwa maskini ajenda za mungu hazisukumwi mikutano ya mungu inafanyika kinyonge wa sababu watu wa mungu wanakula na watoto wao samtumishi tukale na nani kula mtu wa mungu kula ssahau yako maono ya m hana mama yake samueli alikuwa anahitaji baraka ya mtoto ntakopa tofauti ya hana na eli watoto wa eli walikuwa washindi hekaluni alikua anakuja tu hekaruni siku ya sadaka hana alipoona tabia za watoto wa eli kwa sababu alikuwa anahuhuria lile kanisa alikuwa ni mshirika pale kua alikuwa anajua tabia za watoto wa eli ni mbovu hana akajua siku chache zijazo kwa sababu eli alikuwa ni mzee anakaribia kufaa hana akaona uhitaji kwenye nyumba ya mungu akamwambia nipe mimi mtoto ntakupa mimi nabii kwenye nyumba yako samueli alipoachishwa kunyonya nataka ufanye hufanye kama wewe ni mwanamke una mtoto kwa miaka zaidi ya kumi alafu gafla umepata mtoto alafu unamwacha unampeleka hekaruni wakati ulipotakiwa ukatambe sasa watu wajua umepata mshahara unaacha unapeleka hekaruni anachukua ah, mtoto wake anampeleka hekaruni baada ya kumwachisha kunyonya manake the boy was having two years miaka miwili tu hana anamnyonyesha samweli ananyonyesha samweli amebeba mimba ya miezi tisa anajua kabisa wa kwangu anamnyonyesha anasema uiso wa kwangu, kwangu. baadaye mungu alikuja akampa watoto sita baadaye baraka ni kwa ajili ya maono mungu anapokubariki kwenye ofisi yako ni uhitaji gani umeuona kwenye nyumba ya mungu hana aliona uhitaji wa nabii kwenye nyumba ya mungu akamwambia mungu sawa tumemaliza close my case, I will close your case. hana aliposema tu nitamtoa mtoto huyu kuwa nadhiri nitamtoa mtoto huyu kuwa hekaruni mwako kuwa, kuwa, kuwa, kuwa nabii that day ndipo hana alipopata mimba mungu anampa abraham mtoto isaka sara anapata isaka sio kwa sababu ya furaha yao tu utaona sara amekufa mapema tu wakati isaka bado ni mdogo ila mungu alimwambia wafalme watatoka kwenye viuno vyako kwahyo mungu alikuwa na maono yake anampa abra mtoto with mungu ajakupa hiyo kazi ajakupa hicho cheo ili tu uwe na masifa kwamba una cheo kikubwa god gave you a paulo anasema kwenye kitabu cha warumi sura ya kumi naomba nisome alafu nikubariki sasa ndugu zangu ninayotamani sana moyoni mwangu na dua yangu ni mwombayo mungu ni kwa ajili yao wamataifa waokolewe njili tunayohubiri mungu ametupa neema hata wapagani wanaipenda natafutwa mimi na watu ambao hawamjui mungu kabisa wanaokolewa wanaokolewa kwa hizi clips tu wanaokolewa wanaokolewa this is right vision paulo anasema hivi kwa dua yangu na maombi yangu ili waokolewa rumi sura ya kumi mstari wa pili anasema hivi kwa maana na washuhudia ya kwamba wana juhudi kwa ajili ya mungu lakini si katika maarifa paulo anaendelea anasema sura ya tano mini sura ile ya kumi mstari, ya mstari vi, wa tano kwanzia mstari wa nne anasemah kwa maana ksto ni hnataka kuvuta watu wengi kuokoa watu wengi kwa mahubiri tunayohubiri kwa jumbe za pastatoni kwa kazi anayoifanya kwa maneno tunayozungumza to make this work more better we weeyour hand this is the vision of god nawe partner tayari we ambaye ni mdawetu tayari am telling you you are in a right truck the blessing of god is coming to your family in the name of jesus christ anasema mstari wa tano kwa maana musa aliandika juu ya haki itokayo na sheria kwa kuwa mtu afanyaye hiyo ataishi kwa hiyo bali mstari mstrwa sita twende wote kumbuka kule juu mstari wa kwanza amesema hivi anatamani awa watu waokolewe na wataokolewa kama watakuwa na haki na kama watakuwa wameamini so anasema mstari wa sita bali ile haki ipatikanayo kwa imani yanena hivi usiseme moyoni mwako ya kwamba ni nani atakee kwenda mbinguni yaani kumleta kristo chini maana yake anasema hivi wako watu duniani wanasema hivi ni nani ataniletea mungu ni analetea mungu Light mungu angekuwepo anasema akipatikanayo kwa imani aisemi mungu shuka utusaidie no anasema wala ni nani atakee shuka kwenda kuzimu yaani kumleta kristo kutoka katika katikawafu anasema lakini yanenaje la, ya maandiko lile neno mstari wa nane pale lile neno li karibu nawe li katika kinywa chako na katika moyo wako yaani ni lile neno la imani tuliubiriro ya kwamba ukimkiri yesu kwa kinywa chako ya kuwa, nibwana, kuwa ni bwana na kuamini moyoni mwako ya kuwa mungu alimfufua kutoka kwa watukawafu utaokoka anasema nataka wale watu waokolewe lakini hawawezi awawezi mungu kushuka kutoka uu au kristo kufufuka wataokolewa kama yupo mtu na kuwafundisha ili wakiri mstari wa kumi anasema kwa maana moyo mtu uamini hatakupata haki na kwa mtu ukiri hata kupata u lakini mstari wa namoja kwa maana andiko la nena andikola nen wi mstari wa kumi na mbili maana hakuna tofauti kati ya myahudi na myunani maana bwana ni yule yule kwa kwawote mwenye utajiri kwa wote wa mwitao stari wa kumi kwa kuwa kila aliitiae jina la bwana ataukoka kwahiyo watu wanapotea kule duniani watu wanakufa kule duniani watu kule duniani, watu wanakufa, a lot of kitu nika, nikaona there is a lot of cases watu watu wanapotea unaingizwa una, una, una kwa kasi kwenye maisha ya watu kwenye familia za watu Why? kwa sababu kuna vijana tu hawajasikia habari za yesu kristo hawajasikia habari za wokovu mashoga zaokovu kwa sababu aajasiia habari za yesu wamwa wagangawakieyeji wana msr wa Wanapotea. Mstari wa kumi na miwkumina tatu anasema ki nataunatau anasema, anasema kwa kuwa kila atakaeliita jina la bwana ataokoka kwahiyo watu wakiita jina la yesu wanaokokaanakkutoa kwenye maajali yao kwenye matesoyaomoo zadyamakan kwenye ibada yetu ya mkesho mwaka mpya niliposema na iwe nuru nilipotamka neno mungu akambariki yule mama leo amekuja kuonyesha mtoto wake wa kike lakini huyu angeweza kwenda kwa mganga wa kienyeji na angezidi kupotea lakini yupo mtu ambaye anaubiri kweli ya mungu kwa sababu hiyo ameliita jina la bwana akaokoka sasa mstari wa kumi na nne anasema basi wamwiteje yeye wasiyemwamini mnawalaumu watu awamtafiti mungu mnawalaumu watu awamuiti mungu watamwitaje na awamwamini wapagani awawezi kumwita mungu hawamwamini wasanii Hawa wabongo freva wawezi kumwita mungu hawamwamini wabongo muvya wa awawezi kumwita mungu hawamwamini viongozi wa siasa wawezi kumwita mungu awamwamini kwa nini anasema watamwitaje yeye wasiyemwamini alafu anasema hivi tena watamwaminije wasiyemsikia ah, ah. kumbe ili wamwamini wanatakiwa wamsikie tunashindwa ku maeneo kwa sababu watu hawajasikia wa wat hawajasikia unafikiri watu wametusikia ya kwamba wo nanijua haimaanishi kwamba watu wt wananijua Fact ya kwamba unabarikiwa na mafundisho yangu haimaanishi watu wote wameyasikia ndio mana anasema k au kuwa sio tu swala la hela no on hata kuchukua clip na kuirusha kwa mtu kuweka maubiri kwenye magrupu ya watu kurusha link ya WhatsApp, ya YouTube, ya, link ya facebook just to know that i yas baraka yake kama unavyotangaza habari za kristo kristo naye atatangaza habari za biashara yako anasema tena watamwaminije yeye wasiyemsikia alafu anasema hivi tena wamsikiaje mtu asipo mweubiri kwaiyo ili wasikie lazima apatikane mwaubiri alafu mstari wa kumi anasema hivi na hawa waubiri watahubirije wasipopelekwa maana biina sema hakuna mtu aendaye vitani kwa garama zake mwenyewe hatuhubiri kwa sababu sisi ni matajiri tumetukwa mahela mahalifn tumekuja kuyaleta hapao no. tunahubiri kwa sababu tunalo neno la kulihubiri lakini tutahubirije tusipopelekwa na wewe au niseme tutaubirije tusipopelekwa na mungu <laughs> huyo mungu atanipelekaje mimi asipomtumia mtu huko duniani hazishuki hela kutoka minguni thamani ya hela yako thamani ya utajiri wako je ndio huo uharibifu wa watoto wako unaouona ndio hayo madaa ya kulevya wanaoangaika nayo je thamani ya fedha yako kwa nini isiwe ni hizi nafsi zinazookolewa thamani ya sadaka yangu thamani ya fedha yangu ni hawa watu wanaookolewa ni hawa watu wanaookolewa wa nilikuwa natamani kufanya kitu fulani nilimsikia mwalimu amekuja morogoro walikas nikamwambia mke wangu itsotothis lakini nina kiasi kidogo cha fedha aido mkngukm nataka kufanyanini buyee ana vimiradi vyake anavibiashara anafanya akaniuliza nataka kufanya nini kaambia mke wangu mwalimu ana kawaida akuendaka kwenye redio na wanalipa garama kubwa ilio yani kila siku iendayo kwa mungu milion unaona huduma ya maana naipai ule baba anahubiri pale anatamani maono yafike mbali zaidi lakiniakrist unaishu kusema tunampend tunampenda mwalimu tuna mpende, mwalimu tunampenda alimu tunafanya nini mimi nikasema akija hapa morogoro moja ya redio nitalipia mimi what taswavdani kaambia mke wangu nipela niazime mama ii ndio raa yakuwa wake matajiri mb mama nipela Kufanya kitu injili baba fahubiwhbat wasikie ndio maana ya baraka ya umisheni. kwa hiyo sio kwamba tu sisi tunataka nyinyi mfanye kwetu na sisi tunaona tukiona neema mahali mtu wa mungu huyu anahubiri kitu ambacho sisi atuwezi kukihubiri tunawekaelayetu ao ili aende mbali afanye pakubwa mahali sisi atuwezi kufik alikofika yeye kwa sasa hatuna kapasit alionayo yeye kwahiyo nini tunafanywataubirija wasipopelekwa so ili kwamba siku moja baraka hiyo umisheni mungu atuweke alipo yeye nimekupa hiyo tu kama mfano yako mengi yanayoendelea tunayoyafanya nikwambie mimi mtu wa mungu thamani ya fedha yako sio kiaa tulichovaa thamani ya fedha yako geuza iwe nafsi za watu zinazolokolewa a nikunywa tu pombe nikuchukulia tu wanawake ni, ni kusomesha tu like that hata eli alikuwa na watoto wake ila mungu akamwambia akutakuwa na mzee kweyo nyumba yako mungu alihakikisha watoto wake wanakufa kwanza alafu anakufa kabla ya kuangaishana vingine vyote peleka peleka njili peleka injiri. peleka injiri ya mungu kwa fursa mungu alizokupa nasema tena inawezekana wewe hauna uwezo wa kukaa kwenye kipahsauti au kuwashuhudia watu mtu mmoja mmoja lakini mungu amekupa nafasi wewe ni mkurugenzi mahali wewe una, una nafasi fulani whatyu maea wataubirije wasipopelekwa kama ilivyoandikwa ni mizuri kama nini miguu yao waubirio habari njema ni mizuri kama nini kweye nisimame kidogo anasema ni mizuri kama nini miguu yao waubirio habari njema ni mizuri kama nini miguu yao hey. hajasema ni mizuri kama nini midomo no amesema ni mizuri kama nini miguu miguu mizuri kama nini miguu yao wapelekao habari wa njema habari njema anayo toni anawahubiria watu lakini aliyempeleka anaitwa neema aliyempeleka anaitwa masunga aliyempeleka anaitwa pa aliyempeleka anaitwa ams aliyempeleka anaitwa godfrey aliyempeleka anaitwa denis yuko mtu ameacha muda wake amesema nitampeleka huyu past kwenye mataifa yuko mtu ameacha kula yeye akasema nitampeleka huyu ni mizuri kama nini miguu sio midomo miguu mimi ni mdomo ila mzuri ni mguu ata mimi pasta, ili niwe bora lazima nitafute na mimi kama nitafute mtumishi mwingine mn naona baadhi ya watumishi wa mungu wengine watoto wao wamegeuka kuwa tatizo kwa nini, you gather, you don't let go ukikusanya tu watoto wako wanageruka lakini unapokusanya alafu na wewe unasukuma mahali pengine baraka yako unayowabarikia watu wengine itakurudia na wewe unapobarikiwa ni mizuri kama nini miguu haina magonjwa haina mateso haina frustration haina laana ni mizuri kama nini miguu yao wapelekao habari njema kuwa miguu yangu you become my legs habari njema nitaipeleka kwa miguu yako kwa sadaka yako na mimi wote ambao mmekuwa mkitusapoti tangu mwanzo wa mwaka umeanza mpaka mwezi huu wa sita iko baraka kwa ajili yako nakutamkia kwa jina la yesu nchi zetu za afrika especially east africa kila mwezi wa saba ni mwaka mpya wa fedha lakini pia namba saba maanayake ni, ni mwezi wa maajilio mwezi wa saba ni mwezi wa jubilii namba saba baada ya miaka saba baada ya miezi saba wanawaizi walikuwa wnawaachilia wafungwa waliokuwa wamewafunga watumwa wanarudi majumbani mwaa mashamba yanapumzishwa namba saba ni namba ya pumziko ninakutamkia kwa jina la yesu Amen. kwa sababu ya kazi ya huduma uliyofanya pamoja na mimi miezi sita hii yes. hata wewe utakayefanya ndani ya wiki hii kabla mwezi hu ujaisha yes. these months, ninatamka baraka Amen. ya maachilio kwa jina la yesu Amen. ninatamka baraka ya jubilii kwa jina la yesu Amen baraka hii yaumisheni ikaifanya miguu yako kuwa mizuri Heh. ni mizuri kama nini miguu yao wapelekao habari wa njema fikiri biashara ya saluni ya mwanangu mmoja ndiyo miguu yangu manaake ni nzuri kama nini ile saluni fikiri kampuni ya mtu fulani ni ndiyo, ndiyo, ndiyo miguu ya mtumishi kupelekea habari njema maanayake ni nzuri kama nini ile kampuni yes. hautaona asara hautaona asara yesu akasema baraka ya umisheni akasema hakuna mtu aliye acha nyumba magari viwanja baba mama alafu akanifuata mimi akanifuata mimibnaema ambaye hatapata maramia duniani alakbnasema tusipomwamini tunamfanya yeye kuwa mwongo tusipomwamini katika hayo maneno yake tunamfanya yeye kuwa mwongo sura ya nz akamwambia akaanza kumwambia tazama sisi tumeacha vyotetukakufuata tazama sisi tumeacha vyote tukakufuata nawaambieni hakuna mtu nyumba ile neno tumeacha vyote maana yake niisni kila hela ina mahitaji mtu wa mungu napokwambiwa utkaa amba hizo hela zina mahitaji ulitamani kwenda mali ukapumzike lada un ae ukale maisha And then, ukasikia ujumbe kama hutu tuliacha kununua kiatu that emda mama yangu alinipa hela ya kiatu wakati nikofom nakumbuka mwaka wangu wa mwisho wakati naendaemay niisoma pale fom nikawa nimepita mahali hela ya kununua kiatu kipya cha shule huduma ya christ yacrismba ilikuwaku kuja, kuja, kuja tanzania walikuwa wanafanya ibada zao pale mwenge ku le likua siku yangu ya mwisho nimekuja mjini ili kuunua katu lakini kw saau iaoko back in the day wakati noo inaanza alikuwa na past mmoja naitwa the gospel how to stand with the gospel wakawa anatuonyesha namna ambavyo uh, watu ana na na huduma yapastkristo forget Niluri nyumbani yumbaimkuwaliyoshahaaehsina kiatocha kuvaaanasema ni mizuri kama nini mikuu haya petro anasema tumeacha vyote wanted to buy nimeninua maji lakini sasa tumeacha kiu tunaisikia tumeacha nimeacha kwenda kunywa pombe na hela yangu It's kama una ndugu una mume una mke ni mlevi mfundishe hii kanuni hela aliyokuwa anaendea kunywaya pombe mwambie njoo mwonyeshe hata vidio yangu yote mwai huyu mtumishi huyu mtumie sadaka nimeacha kwenda kunywa pombe nikaitoa tumeacha vyote tukakufuata wewe yes. mm-hmm. yesu akasema sikia amini nawambieni amini nawambieni hakuna mtu aliyeacha nyumba hakuna mtu aliyeacha nyumba au ndugu waume hau ndugu waume au ndugu wake au ndugu wake. wake au mama au mama au baba baba au watoto watoto au mashamba au mashamba maanake mwingine anazima hivi shambalangu na shambalangu dumila naliacha kwa ajili ya bwana manake nini naliuza natoka kwa ajili ya kazi ya mungu unakumbuka kwenye matendo ya mitume mwingine mingine hivi hivis mashamba na nyumba tena Listen. kwenye bibilia kuna watu kwenye kitabu cha matendo ya mitume anaitwa anania na safira waliuza shamba lao lao ili lawaee sadak aea wakachukua sehemu ya, ya, ya, ya ile pesa ya shamba alishasema mbele ya vi, Kumbe, wakati unasema, unasema ambaoalima a kuna nyumasaayo kumbe anani na safira wao wanadhania wanafanya kwasiri moasaf walipouza kwsaabumwnginaeaasema mbona kinapetro walikuwa waitishi sadaka hii anania na safira walipeleka wapi anania na safira petro ameubiri maubiri kamaliza kuhubiri anania na safira wakakusudia mke na mume kwenda kuuaknda ku, kuuza shamba kipindi cha matendo ya mie na sku tena watuwauokovu wa damu ya yesu bila maono biblia ufkom walipoliuza lile shamba liopatikana waliweka nadhiri mbele za bwana ila mungu wa, wa, Paulo wa, uh, Petro kasema, kwa nini jiulize ni watu wangapi leo hii walisema waiwaisma nikipata kazi mshara wangu wa kwanza nautoa sadaka nikipata kazi nitamkumbuka yani mungu nitatoa ikipataai takmbuka gu angalia kilichotokea anania na safira bibilia anasema hivi <laughs> walipo ficha walipokula ile hela waliyotakiwa wapeleke kwenye kazi ya mungu bibilia anasema wakafa ndivyo ambavyo biashara za waokole zinakufa maisha yao yanakufa kazi zao zinakufa ujawahi kuona wewe watu anasema mtumishi yaani kila nnachoshika kinakufa fuatilia kipo kitu cha kwanza ulikula yesu anasema hakuna mtu aliyeacha mashamba endelea yesu akasema amini nawaambieni mm-hmm. hakuna mtu aliyeacha nyumba mm-hmm. au ndugu waume au ndugu wake mm-hmm. au mama au baba mm-hmm. au watoto au mashamba kwa ajili mm-hmm. yangu mm-hmm. na kwa ajili ya injili kwa ajili yangu na kwa ajili ya nini ya injili kwayo yesu alijua kabisa kuna saa mimi sitakuwepo lakini injili barakadosha injili itakuwepo k anasema hakuna mtu acha kwa ajili yangu na kwa ajili ya injili maana wengine wanasema hivi labda yesu angekuwepo mi ndo ningetoa yesu anasema mimi naweza nisiwepo lakini njiri ipo anasema hakuna aliye anaweza gine haipo adwamiaapmaro sura kmi mstariwa ishirina tisaitsoma yesu akasema mm-hmm. amini nawaambieni hakuna mtu aliyeacha nyumba mm-hmm. au ndugu waume mm-hmm. au ndugu wake mm-hmm. au mama mm-hmm. au baba mm-hmm. au watoto au mashamba mm-hmm. kwa ajili yangu na kwa ajili ya injiri mm-hmm. ila mstari wa thelathini atapewa maramia sasa, ukiacha kitu hu. kwa ajili ya injili anasema utapewa maramia maramia sasa. sasa wakati huu hajasema utapewa maramia kesho hmm. au mbinguni sasa wakati huu yes. nyumba eh. na ndugu waume atapewa maramia nyumba hmm. na ndugu waume halafu na ndugu wake na ndugu wake. na mama na mama na watoto ko vile alivyoviacha Yes. safar akivipata anavipata maram yes. baraka ya injiri ya umisheni niod ninatamka kwa jina ya yesu chochote ulichokiacha miezi sita hii haukutumia kwa ajili ya familia yako kwa ajili yes. ya ndugu yako yoyote bali ukawekeza kwenye huduma yaao ukatoa sadaka yako ya nweo uko hapo natamani kuwa natamka kwa jina la yesu ukaone maramia Amen. kwa ajili ya injili ulitoa ukaone maramia Amen. nisikilize mtu wa mungu baraka ya mungu haishuki kutoka juu kwa namna ya mawe bibia anasema mungu alimwambia musa hivi ndivyo mtakavyomwambia aruni na watoto wake ya ja kwamba hivi ndivyo mtakavyo wabariki wanaisraeli mkiwambia watu hubarikiwa kwa maneno so we bless you by alafu ana sema hivi ndivyo takavyoliweka jina la mungu juu ya watu hao utawaambia mungu akubarikie na kukulinda mungu akuangazie nuru za uso wake na kukufadhili mungu akuinulie uso wake na kukupa amani anasema hivi ndivyo mtakavyoliweka jina la mungu juu ya hawa watu Now baraka hii inaenda kuwa juu yako sasa Amen. nami ninatamkia inakuambia kama kuhani wako wasahi ambao uliona vema kuweka sadaka yako kwenye maisha yangu kwenye huduma yangu kwenye kazi mungu aliyotupa haya ni maono ya mungu haya siyo maono ya nyinyi yes. mnajua kwa sababu ya maubiri yetu wengine tua mtu mmoja juu alinaambia mimi baba yangu na mama yangu tulishagombana lakini niliposikiliza kliu yako ya mafundisho juu ya wazazi tukapatana familia za watu zimekuwa kwa sababu ya hudma i ndoa za watu zimekaa sawa kazi za watu zimekaa sawa afya zao mioyo ya watu imetulizwa kwa sababu ya kazi hii kwa sababu ya maono haya ya, ya mungu na wewo ulitoa sadaka sadakayako kwa jina la yesu. Amen. mungu akupe Amen. Mungu akupe n kuarausipnukwemunu akubarikie nakukulndamunu akunulerausowake mungu akuinulie nuru za uso wake na na mungu akuinulie uso wake na kukupa nakukupaa mungu aliwapa wana wa israeli namalizia mungu aliwapa wana wa israeli kibali mbele ya wamisiri akawaambia nitawapa kibali mbele ya wamisiri nendeni mkatake kwao vyombo vya fedha na vya dhahabu walipoenda wakachukua vyombo vya fedha na vya dhahabu wakasafiri kwenda jangwani walipokuwa kule jangwani mungu akawaambia kila mtu mwenye moyo wa kupenda na naamtolee bwana vyombo dhahabu na fedha aliyewapa ni yeye lakini akuwapa ili wakavitumie tu aliwapa ili wamjengee sanduku la agano na le sanduku la agano alilolijenga ndio lilifanyika uwepo wa mungu kwenye maisha yao nisikilize nikwambie mtu wa mungu sanduku la agano nalolijenga kwa dhahabu yako ndo linafanyika uwepo wa mungu kwenye maisha yako Amen. ministry that you support is the ministry that will bless you leo hii kwa jina la yesu tunafanya uwepo wa mungu kwenye maisha yako kwa jina la yesu Amen. kama mungu alikuwa aonekani kwenye ndoa yako kwenye biashara yako uwepo wa mungu kwa sababu ya yako yes. kwa sababu ya sadaka yako ya udau ya umisheni yes. ya kuipeleka injiri kwa mamlaka ya jina la yesu baraka na ije juu ya ndoa yako kazi yako biashara yako yes. kwa jina la yesu Amen. I pray nakusomea kitabu cha mithali sura ya tatu mithali sura ya tatu biblia inasema ya pale mstari wa tis mithali tatu mstari wa tisa nasema mheshimu bwana kwa mali yako kumbe bwana aheshimiwi kwa pambia bwana haheshimiwi kwa kupigiwa makofi bwana aheshimiwi kwa kupigiwa magoti kwamba ufanye hivi ndio useme hapa nimemweshimu bwana hapana anasema namna ya kumweshimu bwana tutaijua kwa mali yako how you do with your wealth ndipo tutajua une na mweshimu bwana au la na tatizo la bwana ni moja tu haangalii ulichotoa anaangalia moyo anasema muheshimu bwana kwa mali yako na kwa malimbuko ya mazao yako yote watu anaweka skuizi malimbuko amna k okay. tuondoe kipande cha malimbuko tuweke tu hapo muheshimu bwana kwa mali yako je heshima naenyee ni agano la kale tuna mungu kwa mali zetu danieli sura ya kumi na moja nikupe baraka ya pale naye mm-hmm. mfalme mfalme atafanya kama moja, mfalme atafanya kama kama apendavyo apendavyo fnye atajitukuza na kujiasuu ya kila munu huyo ni mfalme sio mungu mwingine ni mfalme yani mfalme tu wa nchi asomal anasema mfalme atajitukuza juu ya kila munguy uh-huh. atanena maneno ya ajabu juu ya ja munuwanasema huyo mfalme ataanza kutukana maneno ya ajabu juu ya munaa amejiinua juu ya miungu mingine bado atafanikiwa atafanikiwa mpaka utakapotimia a mun mingineeataatijai miungu ya baba zake. Hata ijali miungu ya baba zake zake miungu ya wala yeye aliyetamaniwa na wanawake mm-hmm. wala hata mjali mungu yote. Hata mjali mungu yote yote bali maana atajitukuza mwenyewe wanawakeahata mwenyewe juu ya wote aabudiwe tataka nd budiweu eeaatik maaliake baraka yako lakini katika maali pake mungu angome. sikiliza huku si miungu miungu mingine mingine yes. anasema lakini pa ufalme atkaokua mekaatakapo amechukua madaraka atamesimu mungu anaitwa mungu wa ngome mingine atamdharau munguwa miungu atamdharau nema atakachofanya atamweshimu mungu wangome yes. mithai tatu sura mstari wa tisa anasema mweshimu mungu kwa mali yako snalia alimweshimje huyu mungu wa ngome alimheshimujealicofanya na mungu ambaye baba zake awakumjua atamesimatataeuahaabu i ates ma kwa kuvaa skei ndefu sio atamweshimu kwa kusuka nywelezatende kilioni kwa na mungu. Hata kwa kuvaa mashati ya wamnvshatar y nde <laughs> anatafuta dhahabu iko wapi anampa mungu wa ngome alafu angalia matokeo sasat baada ya kumuheshimu mungu angalia huyo mungu alichomfanyia kumbuka sio jehova kumbuka sio mungu wa israeli ni mungu ngome angalia alichomfanyia naye ataziteka nyara z... nyara ynyara ze nyara zote ngome zenye nguvu ataziteka nyara ngome nyingine zenye nguvu yani kama ni biashara nyara ataziteunafaya biashara ya nguo ilkwa sababu memweshimutu mungu wakwako huyu mungu anakupa msaada wa kuteka nyara maduka mengine wateja wao watu wao ninatamka kwa jina la yesu Amen. kwa msaada wa mungu jehova tukateke Amen anasema hapo naye atateka nyara ngome zenye nguvu ngome zenye nguvu biashara Kwa... zenye nguvu kazi zenye nguvu huduma zenye nguvu vitu vyenye vi nguvu atateka nyarakwa eh? msaada wa mungu Kwa msaada mgeni, mgeni. kwayo kinachomfanya mtu ateke nyara ni msaada wa mungu lakini huyu jamaa alikuwa na mungu mgeni hasa fikiri kwenye mji niko naongea na mtumishi wa mungu mmoja leo nikamwambia fikiri kwenye mji wako wewe na mungu jehova umefungua botiki na humfanyii chochote humwheshimu mungu kwa mali yako huna unachoheshimu na yuko mwenzako mwingine anamwheshimu mungu ngome ambaye siyo jehova kwa dhahabu kwa fedha na vitu vya thamani na vitu vipendezavyo bibilia anasema atarudi na kuteka ngome zenye nguvu manake including your yani ukifanya masiara umeokoka kuokoka na umeokoka ila biashara yako unamuuzia namuuzia gani duka lako naliacha mbele ya macho yako kwa nini mungu wako amekosa kuheshimiwa yoyote aliyekuwa na huduma hii au anayetamani kuwa partner. hiyo ni heshima yako kwa mungu na mali yako kama ungetamani kuwa wetu wa huduma tafadhali usisite kutumia namba kutumia uh, meseji yako kwenye whatsapp sifuri saba si bili moja tano tatu kama wale ambao mko nje ya tanzania unaweza ukaanza na56 alafu aa9 y jumlisha 25t5 sab si m moja tano tatu tano tatu Tisa. namba yetu ya sadaka ni hiyo moja tu na unafana hli kuepusha watukez ukauliza nini kinahitajika tukakwambia na tuketukakupaza uh, kwa namba hiyohiyo kama wee uko nje a nchi laki p tunawea tukakupa a kwa hiyo hiyo pia e wa saba mungu naye mweshimu akateke nyara oh yes. aoawayabariki maisha yako natamka msaadawa mngu kaonekane wkmdw kahirike kwako a inaayesu kristo kwa kile unachokifanya kwa ajili ya huduma hii yes. iwe wewe ni mer mtu wamera na w pia we wewe ni mtu wa sound, yes. Technician, vijana wangu wote humu ndani mnaonisaidia kazi hii nyinyi ambayo mnafanya kazi na mimi yoyote umekuwa umekua kwenye huduma hii iwe ni kwa muda wako yes. kwa maombi yako kwa ujuzi wako kwa kipawa chako yes. nakutamkia mungu huyu uliye oh, ukampa muda yes. ukampa fedha yes. kwa jina la yesu akatekenyara pamoja nawewea akateke na jina la yesu akatekenyara pamoja na aybariki maisha yako jumapili hiyaleonmalioote utakousiki tuo wiki i mfano tutakua tuko daressalam wiki linayofata tutakua tuko dodoma wknayofata tutakua tuko rsa ike katika ina aes uweze kufika Amen. na mnu atayabariki maisha yako Amen al daressalama tutakua tunafanyia ibada zetu kwenye ukumbi wa Millennium towers ukumbi wa mtanaall tutakuwa tuko pale na ni maalum kwa ajili ya wamama wanaompenda mungu kwahiyo fika usikose yes. na mungu atakuonekania ninakusalim baraka hii yes. ninakusalimu yes. na baraka hii Amen. mungu akakupe kuteka nyara Amen. kwa msaada wa mungu yes. ukanunue maduka ya wapagani Amen. kwa msaada wa mungu yes. ukateke biashara zao Amen. kwa msaada wa mungu yes. ukatende mambo makuu baraka ya mungu wa israeli wasnaiwe juu yako Amen. mimi niliye kuhani wa bwana kwenye maisha yako yes. mimi niliye mchungaji wako yes. Tony Kapola, yes. na kupenda ninakushukuru kwa kila ambacho mungu ameweka wa mwayoni wako kufanya Amen kila unachokifanya yes. kwenye injili hii tumewafikia yes. watu wengi sana yeah. kwa sababu ya unachokifanya yes. usiache na mungu atakubariki mungu atakubariki mungu ninayemtumikia atakubariki aliye ninyanywa mimi akanifanya nchi nzima na ulimwengu wote unifahamu yes. huyo mungu atakunyanywa nawewe atakubariki wewe atakutangaza dunia nzima watu watayaona matunda yako na watakufurahia kwa jina la yesu usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 7620 moja tano tatu tano tatu tisa barkiwe