kama mtu atakuwa na siku bora analo neno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza amekutana mungu live. Ambyo, omba, na mungu angali livyoambiwa omba kanamunu Kasa mungu yes. umemjalia baba yangu daudi mm. fadhili nyingi manake mtu niliye kukuta naye mm. aliye ni kwako yes. naomba nikukumbushe fulani naheshimu mahusiano ulio nayo lazima ujifunze kuheshimu mahusiano ya watu ulio manake kwenye maishawakati mwingine ninaweza mimi nikawa nina mahusiano na huyu dada yes. na huyu dada ni mkurugenzi yes. wa kampuni fulani sawa halafu mimi nafahamiana na wewe sawa halafu yeah. wewe all ofa sudden umekuja kwenye maisha yangu mm. sawa yes. tumefahamiana mimi ni rafiki yangu yes. nikakukaribisha ofisini kwangu yes. alafu kafanya kakitu kakawa kazuri then huyu dada akakuona yes. akakupenda akawa yes. akawa interested so so much much na wewe yes. so much na weweakaawee kuliko hata mimi mm. anaweza akawa so much interested na wewe the third part, kuliko hata mimi wapili akakupenda akakwambia vitu akakuahidi kwa sababu ya ufinyu hekima na akili mm. unanidharau mimi kwa sababu e sahizi una direction na big man nasahizi una direct mm. zamani ulikuwa unamfikia huyu mtu kupitia mimi mm. na wapa hekima ya maisha vijana mnisikie yes, yes. zamani li umone yule mtu ulikuwa mm. nanipitia mimi mm. ila leo hii umepata simu ya kwake namba yake ya simu yes. kwahiyo huoni tena haja mm. ya kunisalimia hata mimi yes. ukija ofisini siku hizi mm. hunisemeshi mm. kwa sababu una direct access unapitia moja kwa moja ofisini mm. ujui kwamba pale ofisini aliyekutambulisha ya ofisin lyea saizi nawaletea nyinyi soda nakusalimia bwanaalio e, e, sasa bosi anitezpfimekanaye mda mrefu kuliko wewe au kwa taarifa yako usingejuana naye bila mimi fre mwanau saa yes. inakuja umjui huyu kwamba mi nimekaa naye muda mrefu hujui mm. anabadilikaji mm. ulamaj mm. ungekaa na mimi vizuri mm. ningekueleza huyu kuna saa anacharukaga mm. knae h mm. wasabbu saizi unajiona una na huyu mm. umeamua kwenda moja kwa moja sikuhizi unanipotezea mimi yes. siwachukulia watu poa kaan unawajua yes. siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe