kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimizam msijisumbue katika neno lolote o youare waitin jus fo aoeion somewere hivi siku hizi unaomba doyou rp really tha alisema msijisumbue katika neno lolote manake anajua yako mambo yanatusumbua yatakusumbua lazima msijisumbue katika neno lolote bali katika kila neno kwa kusali na kuomba ere is youcristianiythsay ukristo wako uko hapi siku hizi hivi siku hizi unaombaga wewe. Na na kila tatizo unatafuta humanly solution nimpigie nani simu nimuone nani kwenye hili Do you really pray hivi uwepo ro mtakatifu kwenye maisha yako siku hizi unautambua aeheiii kwamba yupo watu wakipatwa changamoto they are hana mke wa elikana mama ake samueli alienda kwa ainoauz i ao f mn mahela kibao mnawapa maano ik mabratha wakiona tu wawapati watoto fast wanatafuta mwanamke wa anatafuta njenaaatfmtotoa miaka thelathini wapi lazimawotetuna miaka ishirini kila tu kaandikio la kwake na ndio maana bibli inana do you know kuna parapandaii iit mmesahau mambo ya dunia hii amewachukua kiasi kwamba That there is jesus so mko tayari kudanganya mko tayari kuongea uongo mko tayari kufanya vituko because in your mind you think you will live forever at any time jesus is coming he is coming very soon siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe