mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kuitimizamuatmbeea Yes. kwa sababu ni imani huja kwa kusikia oh, yes. na watu wangu wataishi yes. kwa imani o yes. ili adamu aendelee kuishi anapaswa kuendelea kusikia yes. kwa sababu imani huja kwa kusikia yes. yes. mani huja kwa kusikia yes. so ot themmn yes. the mungu alipoacha kuwatembelea esa rafiki anayekushauri usiende kwenye ibada away anakutoa kwenye uwepo mume au mke anayekushauri usiende kwenye ibadasa m u siku ukikosa umeikosa man na mwenye haki yes. anaishi tu kwa mana manaake unaendelea kueisti wewe kwenye hiyo ndoa ni kwa sababu tu ya man siku ukipoteza iman watoto wa dunia hii visebengwa watachuua hiyo ndoa mele ya macho yako so the man who tells you to listen to the wr to hear the word to p to it to theuiskiakila oh, yes. wakatii yes. yes. na kwasababu imani wa kusikiaso wakati kama huu tusishie tu kuomba put the word nsi oh, yes. so chi yes. neno ni upanga yes. na imani ni ngaoo watu hawo wanaomba pia wakiomba waombe na neno wa abuhilo nn olitakataort Yes. he yu s yes. tothedvi of the devilin therkuna hatari ya kuipoteza bustani yako ukimsikiliza nyoka anachokwambia mungu amekwambia ukila matunda haya utakufa nyoka anakuja kukwambia ukila tkanashu niw uo uo w Yes. iprofes ataiona nchi hii tena atawaona watanzania tena ataona biashara zao tena atauona uchumi wa watu hawa ukinyanyuka tena autua wakati wa kujenga safina yes. mungu alimwambia jenge safina yes. safina yake ilikuwa chini wakati aria inaanza wakati nak aaisoma duia yote ilku sykanda u and uu Yes. tunachosema ni hivi oh, yes. kwenye garika hii yes. biashara zetu itanyanyuka oh, yes. kazi yetu itanyanyuka watoto wetu baadaye ya kurudi nyuma oh, yes. wataenda mbele Amen. tutawafundisha nyumbani oh, yes. watakuwa kwa jina la yesu biblia inasema yesu akawatokea wanafunzi wake akawafunulia ili wapate kuelewa na maandiko mungu akakufunulie upate kuelewa na namna ya kufanya biashara namna ya kupata faida kwa namlake a jina la yesuaahesabu hasara kwenye biashara yako kwenye isyako kwa jina la yesu helu usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe