kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu siyo ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza matatizo mengine watu walionayo sio ya kuombewa matatizo mengine watu walionayo ni ya kusaidiwa kufundishwa biblia inasema hiv kwenye kitabu cha se s anasema watu wangu wanaangamizwa kwa kukosa maarifa hawa watu kwa sababu shetani ni mkubwa hapana hasemi hasemi hasemi watu watu watu wangu shetani mkubwa. Hasemi watu wangu wanaangamizwa wanaangamizwa sababu shetani shetani mjanja sana mkubwa aasemi watunuaahana meua kuna uchawi duniani anasema watu wangu wanaangamizwa kwa sababu wamekuwa wajinga kuna aina ya maarifa hawana kuna kitu hawakijui kuhusu wao kitu hawakijui kuhusu, kuhusu maisha yao binafsi na kwa sababu ya ujinga unajikuta unaangamia unapoteza muda unapoteza mali unapoteza watoto maisha yanakwenda umekwama kwa sababu ya ujinga wsbufa na ndio maana kila itwapo leo napaswa kuongeza maarifa yes. napaswa kujifunza zaidithe h vile inavyojua zaidi ndivyo in inavyokuwa huru kwenye eneo fulani hali yes. unayoiona know wewe ni ngumu kwako kuna mwingine ndo iyake ya kila siku wewe kwako unaweza kasema hivi kutengeneza lakin a kanichukua miaka tis lakini ndo mshahara wa mtuyuounataw Level flani. kuna vitu tunatakiwa uvijue oh yes. uwe na e fulani ya elimu huo oh yes. mshahara unaanza kuingia wao pesa inayoingia kwenye akaunti ya mtu kila mwezi haitokani na maombi aliyonayo yes. inatokana na ufahamu wake inatokana na post aliyopewa maombi yako wewe kwa mwingine ni ya kila siku Diokio, hapo lipo, mungu akutendee yes. kwa wengine yes. ni ya maisha yao yes. mambo mengine tunayoteseka nayo ni ufahamu tu hatuna hatunakizazi hiki tulicho nacho watu badala ya kutafakari neno mchana na usiku so much tunatamani sana mambo ya kuombewa kuliko muda wa kutafakari neno sikiliza nchi ya hadi haitawaliwi na prayer. nchi yahadi inaingiliwa kwa meditation nguvu ya kutafakari yanayoendelea kwenye maisha yangu ni sawa au siyo sawa kwani mungu anasemaje kwenye hili mungu aliposema hivi alimaanisha nini challenge nayo kwenye kanisa la mungu alokole hawawazi they pray so hlevo so yao ya maombi ni kubwa kuliko levo yao ya kuwaza mwambie jina yako, ndugu. Ndugu. yako ya maombi isiwe kubwa kuliko levo yako ya kuwaza Kuba, kubo, kubo, kubo. viende pamoja ndio maana mungu alimwambia kitabu cha torati kisiondoke kamwe kinywani mwako mungu anamwambia yoshua yatafakari sio yaombee meditate these words siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe