Hello, this is your pastor tony kapoa inataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu na linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna agiza ulikuwa unakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo kaributu mmoja aliniuza past ujumbe wako wa ni upi niupiambia ujumbe wangu wa rima ni kwamba acheni pombe Pombe, kizazi oe aua kia kiacokb sa wa e mweneei wam ya sita ni vile tu kwenye kiongozi kulalamika ukishakalia upokee taiulalamia kakoeet kama ni umu, umu, ya lia ssi kibongobongo wza na sanga ni kwakweli watu wa serikalini walifikirie waikkkma yani, atizamaajua hatamu ndani mmo pelekenimbe seriously they have to think about it aouti yani, bendera ya taifa ni nyaraka ya ya ya ya taifa ya taifa taifa taifa taifa lakini lakini pia pia bendera bendera ni ni utambulisho wa kitu ambacho kuomba yani, ulikuwa america of nyarakaya tafa lainia benderaya taifatsenetafarica benderaa taa io na na awatu asenea sasa huku kwetu kuipata tu bendera ya taifaa yani, kila mtanzania mwenye uzalendo aitakiwa amesimamisha yake kitu kinapepea kinaa am bendera yetu hizo siku siku hizi kila mzazi anavutia mtoto wake soma kwa bidii uweze kupata hera aenawatoto no wake ukipata hela mke na kipata ela keol me te thin tna aenaan bunen skia ata a mambo ya ufisadi watu kuiba imeanzia nyumbani yumbani watoto wameona baba yao anavyomwibia kaka yake amemwibia kaka yake amefita amwasomeshawaeo nasemna kikao cha wako ni watoto siaka maa zo mama akusaidie kuwafanya wanyamaze wasikusumbuke kwenye kikao Serious? ni vitu ambavyo vinaonekana ni vidogo sio vya kiroho lakini ndio vinaharibu hata ukiroho wenyewe ningekusomea huu mstari ungekuwa kwenye mahubiri yangu ya leo ningekuhubiria lakini unajua hata yesu mungu alihakikisha ili yesu alelewe mariamu na yusufu walikuwa ni wachumba walikuwa wajawana mungu alimkuta mariamu akiwa wajafanya mapenzi na yusufu hata mara moja anaitwa bikira mariam ni wachumba wamechumbiwatu ametolewa you know mungu hakuruhusu yesu alelewe na inh oh yeah! mungu anamwambia yusufu usimu wache The of heaven yes, aliweza kufanya tea waliona single mothers anaitwa baba wayatima thea us to ayatima mnl ne gay baba a anatwa baba wayatima na, no. na, wa na mume wa wajane, nini? wajane wapu, na wapu, baba. Baba, wa this is my message of christmas today fix your family fix your home be there biea na wewe mama yani, indaowamekushinda wao yani, yani, wame <laughs> wa wame wow. ndo wamekushindwa yani namaana wanaume wote waliopita kwenye maisha yao wamepita wangapi saba wote wamekushinda e, naona masifa kugombana na mume wako naona masifa kugombana na mke wako yaani kimama vishingo ki imenyoka utii sifa sio sifa Sometimes you bend, you your your husband for your children na wewe baba k masifa aeioasifakuacha kila mwanamke amenishinda baba una sita wote wote wamekushinda bro wame wewe wendo mwenye kimeo na utak ukishughulikia na wwacha watoto wako wanalelewa na mwanaume mwingine ambaye ana ethics nyingine kabisa idoloji nyingine kabisa fikra nyingine kabisa unakuja siku moja unatambulishwa huyu ndo ule mtoto wako uliyemwacha miaka kumi iliyopita unashangaa kwanza unaona hataaibu huyu ni mimi kweli shina wanalelewanea na wanalelewa na mwanaume mwingine be there bro be there for your home Ah, mi mama wake amenishindwa piga simu uliza mtoto wako anaendeleaje lipa, lipa. Lipa. lipa ada ya mwaka huu huu huu lipa lipa lipa lipa hapo kwenye tv ada ada ada ya ya mwaka mwaka simu mtoto wa watu uliyemzalisha muulize ikoje naomba nilipe mwakaaumamake tsomha ile ni damu yako mbegu yako ile bro huyo mama yake ni mwanamke nasio kwamba anafanya kazi ni bilionea kuna mwingine anampa hela huyo anasomesha wakiwa wakubwa iioea unamwingine anama la yonayealanasomesha litotolakowueskiiza sana hizo habari mwaka huu ni kitu kingine kabisa <laughs> Na, na maubili hapa watoto na malaika umezoea uone kigizo cha krismasi hapa watu wamevaavaa vijoo vya vyeupe sininiofatilia watoto wako ine apoavi nimuone mtoto wangu hataki taki na mtoto wangu sheria zipo zipo fungua hera zoo n kimeo chako ni cha kwako tu kikikimbia saizi utakikuta huko miaka thelathini ijayo kinakutafuna hivi nation is destroyed bibilia zahivi kama mwenye haki misingi kiharibika hana cha kufanya misingi so ya nchi sio elimu ya primari misingi ya nchi inaanzia kwenye familia foundation of any unaweza ukawa zote, na sababu zote za kisiasa na kijamii zinawezokufanya usio na huyo mkaka mtoto mliyemzalisha mtoto mliyemleta dunianiv kwanini tuna wizara ya wanawake jinsia na watoto hatuna wizara ya wanaume jn Si inia sisi atumishi au kama vipi zifutwe zote tuwe sawa utasikia wanapitia manyanyaso sana. Sawa. Ni leo ni siku zotetsiwanawake wapitiannaso udmaweekanauko mahai kikazi make sure you video call your children Mbelewa, eh? wapigie ka video call waulize how mmekula leo wakikwambia baba tunataka kwenda mwaka mzima ili tutumie hela zetu zote ili tunapoingia januari tukope li tunafanya kazi mwaka mzima ili <laughs> <laughs> tutumie hela zetu rismas kuna mwamba amejenga hoteli yake mwaka mzima ili atumie hela zenueo ti i ato a with you toda tutasoma kwenye bibilia alafu then li nisitumie muda mrefu san luka mgekie nakwambia ni krismas hii luka sura ya kwanza nitasoma mistari michache alafu tutakua tukiruka baadhi ya mistari Hallelujah. luka sura ya kwanza mstari wa ishirini na sita kaba makanisa isome. Kwa angu, hapo tu kama Amen. Sasa, hii, pendwa ya Christmas luka moja, mstari ua msta twende mwezi wa sita malaika gail alitumwa na mungu kwenda mpaka mji wa galilaya mm. nazareti kwa mwanamwali bikira aliyekuwa ameposwa na mtu jina lake mtu aliyekuwa amemposa anaitwa nani Aha. ya daudi na jina lake bira huyo ni aram akaingia nyumbani, nyumbani kwake akasema mm. salamu uliyepewa neema bwana yu pamoja nawemalaika sasa ndo alienda nyumbani kwake kuna bt hapa ambayo ndaa kuijibu kwa maneno machache tu kuna dbt ambayo anasemahivi kama mariamu alifuatwa mwezi wa sita inakuwaje yesu azaliwe mwezi wa kumi na mbili namb moj mwezi wa sita uliyozungumzwa hapo kwenye biblia hujaandikwa kiereza haijaandikwa in the month of june imesemajioa 6 june manayake anamaanisha mwezi omoja mbili tauule mwezisa uliokuwa wa sita ndio maana anen sasa anaposema mwezi wa sita unatakea ujiulize mwezi wa sita right? kutokea wangapi au kutokea lini kwa sababu mwe, mwezi wa sita kutokea leo hapa mwakani mwezi wa sita utakuwa ni watano tunakubaliana hii ni, ni tu ya kawaida nakusaidia na ii uweze na watu na obishana, yes, wa mwezi wa hapa ni lini? Mwezi wa na bilitke januari a mwezwmwezwkumi na mbili a mwezwa siaoea mwezi wa kwanza ula wa saba kukopa, kukopa kwa mtu umeenda kukopa ela mwezi wa nane alafu anakwambia hv baada ya miezi sita nirudishal yangu mwezi mwezi mwezi wa sita, mwezi wa omweziwa eewewa npi tunaposema hivi anemwei wa, mwezi wa... Mwezi wa sita umefika sit imechukuliwa mmeelewa nuso yes. so spekin not speaking about the month of June there he's speaking about the month from wherever the history was taken m huyu ni tl aliyekua naandika anamwandikia mfalme bthtim anamwandikia kama stokuna kitabu ambacho mwalimanyere amezoten na ktabucandotme mesamariz hizi gospel zote nyerere mwalimu baba wa taifa so ukisoma books bu mbalimbali hakwambii ni the month of june so we are not talking about the month of june hapa sawa so, ha? mmeelewa yes. twamungwe okay tusome tena mstari wa ishiri na sita turudieten mwezi wa sita malaika gabrieli alitumwa na mungu kwenda mpaka mji wa galilaya jina lake nazareti mm-hmm. kwa mwanamwali bikira aliyekuwa ameposwa na mtu jina lake yusufu wa mbari ya daudi na mm-hmm. jina lake bikira huyo ni mariamu akaingia nyumbani kwake akasema salamu uliyepewa neema bwana yyu pamoja nawe naye akafadhaika sana kwa ajili ya maneno yake akawaza moyoni salamu hii ni ya namna gani malaika akamwambia usiogope mariamu kwa maana umepata neema kwa mungu mm. tazama utachukua mimba na kuzaa mtoto mwanamume na jina lake utamwita yesu mm. huyo atakuwa mkuu ataitwa mwana waaliye juu na bwana mungu atampa kiti cha enzi cha daudi baba yake dta jina lake utamuita estuuie tena jina lake yesu jina lake turudie tena utmuita esu kwa sababu ya mambo mengi abandaaa kuongea mbele naomba nikusaidie kuelewa kitu hapa jina yesu alikuwa ni tungo ya mama. The name Jesus was given from above sawa sio kwamba baba na mama wamekaachahvi mtoto wetu tumwite fre amtotowetu tumwite so haikuwa ni idea ya mama na baba jina yesu It was idea. kwa saabu anayelitoa ili jina ni nani malaika anasema jina lake huyo mtoto utekee mzaa utamwita ambayo mama anapewa kabla hajapata mimba h okay. yes. yes. bli mm-hmm. huyo atakuwa mkuu ataitwa mwana w aliye juu bwana mm-hmm. mungu atampa kiti cha enzi cha daudi baba mm-hmm. yake mm-hmm. ataimiriki nyumba ya yakobo hata milele na ufalume wake utakuwa hauna mwisho mwishomariam mm-hmm. akamwambia malaika litakuwaje neno hili maana sijui mume mm-hmm. malaika akajibu akamwambia roho mtakatifu atakujilia juu yako na nguvu zake aliye juu zitakufunika kama kivuli kwa sababu hiyo hicho kitakachozaliwa kitaitwa kitakatifu mwana wa mungu unaona anataja yeah. jina jingine hapo kitaitwa kitakatifu mwana wa mungu nenda sura ya pili sura ya pili tunasoma mistarihii okay. michache afu ni kuruhusu ukae tusikilize sasa neno la mungu sura ya pili mstari wa nane katika nchi ile ile wa mstari uh, right. wa... namawaa siku zake za kuzaa kuza zikatimiana hie anaposema siku zake za kuzaa zikatimia za kuza uh-huh. yeah, za kuza hajasema siku za kuzaliwa mtoto zikatimia amesema siku za kuzaa zikatimia so mariam alikuwa na mimba ya miezi tisa kama wanawake wengineakwa sababu wengine, yes. right. okay? kusabu wengine kusabu majibu, yesu, mujiza, kwa sababu ya kukosa majibu wana kwa sabbu yesualikuwa nimuujizalikaumb akamvika nguo za kitoto akamlaza katika hori ya kulia ngombe kwa sababu hawakupata nafasi katika nyumba ya wageni mm-hmm. na katika nchi ile ile walikuwaka wachungaji wakikaa makondeni na kulinda kundi lao kwa kwaa usiku mm-hmm. malaika wa bwana akawatokea hafla utukufu wa bwana ukawangaria pande zote wakaingiwa na hofu kuu malaika akawaambia msiogope kwa kuwa mimi ninawaletea habari njema ya furaha tena habari njema ya furaha kuu itakayokuwa kwa watu Itakayo wote sikia wa hiyo habari maana leo katika mji wa daudi amezaliwa kwa ajili yenu mwokozi ndiye kristo bwana na hii ndiyo ishara kwenu ntamkuta mtoto mchanaka okay. mokozi amezaliwa nao malaika wanamuuliza kwamba mwokozi amezaliwa tutajuaje tutamjuaje anasema hii ndio ishara wyo mtoto wa mariamu hakuwa tu mtoto alikuwa pia ni nini ishara. ishara ya uokovu wa wanadamu so jesus hakuwa tu biological tuia k hakuwa tu mungu aliyeshuka au mungu alishusha kitu mungu alimshusha yesu katika mweli, as mwelis angeweza kumshusha kana, kwa namna nyingine yoyote ila amemshusha kama ishara kwa sababu hiyo na sisi kuonyesha ya kwamba tumepokea wokovu we must show a sign ya kumpokea yeye aliye ishara Amen. ya wokovu wetu yes. anasema leo katika mji wa daudi yes. amezaliwa kwa ajili yenu mwokozi ndiye kristo bwana na hii ndiyo ishara kwenu tamkuta mtoto mchanga amevikwa nguo za kitoto mm-hmm. amelala katika hori ya kulia ngombe mm-hmm. mara walipokuwapo pamoja na huyo malaika wingi wa jeshi la mbinguni wakimsifu mungu na kusema atukuzwe mungu juu mbinguni na duniani iwe amani mm-hmm. kwa watu wa alioaridhia ikawa malaika hao walipoondoka kwenda zao mbinguni wale wachungaji waliambiana haya na twendeni mpaka bethlehemu tukalione hilo lililofanyika alilotujulisha al, alilo bwana tukalione hilo lililofanyika aliloturujisha na yarudi ya maeneo kwa sababu ndio takanotumia twende mpaka bethlehem tukalione maanaake nini wamepokea ns wamepokea information na wakaambiwa hii ni habari njema wakaambiwa twende wakaambiana wao sasa twende kwa sababu itwas thing wao kupokea habari njema and an another thing wao kua kutoka kila walichokipokea yes. kwa wapo watu kibao wanaopokea habari njema lakini ni wachache wanayoiamini habari njema kiasi kwamba kuchukua hatua ya kwenda kuona mgeokie jinwa kumwambia anayeamini ndio anayeona mwambie tena atakaeamini mungu alichomwambia ndiye atakayeona sema tena atakaeamini mungu alichomwambia ndiye atakayeona sema tena atakayeamini mungu alichomwambia alicho ndiye atakayeona amen karibu kaye kwa kwa mujibu wa kimaandiko nenda tena isaya isaya isaya isaya hii inasoma zaidi kwa ajili ya wachaga wenzangu walioko moshi tayari ambao l wajaenda kanisanisa sa yes. ngapiimsasurati anzamstari wa kwanza This is huyu isaya ni nabii mtumishi wa mungu his manabii wana neema ambayo mungu anaweka ndani yao manabii wana sifa kubwa mbili sifa ya kwanza wanapokea maneno kutoka kwa mungu na wanaongea maneno ambayo mungu amewapa kusema lakini sifa ya pili ya nabii ni kuona ambacho mungu anataka kumuonyesha ambacho kinatokea mbele kwa hiyo manabii hawatumii uwezo wao wa kawaida kubashiri mambo hawabashiri actually wanasema mungu alichokisema a, real, in a real, uh, uh, uh, kwenye dunia kabisa ya kwanza manabii hawakuwa tu watu wanaoona au kuotea vitu manabii ni wale wanaosema mungu anachokisema alafu kinatokea nabii anakuja nakuambia na hivi hivi ndivyo mungu alivyoniambia nikwambie alafu hicho alichokwambia kinatokea mungu unamalalimwambia wana wa wairael kama yuko nabii yoyote katikati yenu nitasema naye kwa ndoto na maono right? lakini kwa musa mtumishi wangu nitasema naye kama mtu ambavyo anaongea na rafiki yake bwana asiw jamani heri ya isa ni zile habari za familia ndo zimewafanya mtulia hivomnasikiliza kwa utulivu leo mungu awatie nguvu kae na familia yako unafikiri <laughs> bwana nafikiri so hapa ni nabii nabiisa isaya alikuwepo miaka mia st kabla yesu ajazaliwa so 600 years before the birth of jesus christ the man is speaking things miaka ijayo huyu jamaa kuwa anazungumza vitu vya siku tatu zinazotokea au siku nne zitakazotokea huyu jamaa alizungumza one of the reason why i moja sababu sana nabii isaya kwenye bibli i kwa sababu he was the man ambaye alitabiri kitu ambacho watu hawakukiona wala yeye hakukiona na bado alikuwa na ya kusema vi, ni, hii kitu izi, kitu mtaiona manabii wa siku hizi kisipotokea tunawapiga yakusemah of course wengine magumashi lakini, lakini not every get to to see things actually wenginemagumashi lakininotevytooo ni heshima wewe kutabiri kitu halafu mungu akakupa ukiona ukiona imetokea namna hiyo maanayake yu aeaaiwauyuywaaesu asifie So, isaya anatabiri habari za kuzaliwa kwa yesu lakini like, kabla hajaanza kutabiri ameanzia ameanziaisaya sura ya nane. sasa kuanzia kwenye, kwenye sura ya tis anaanza kueleza vitu anavyoviona anaona possibilities anaona uwezekano wa watu kutoka kwenye umaskini kutoka kwenye mateso kutoka kwenye maumivu maumivukuanzia mstari wa kwanza sa anasema yeye katika thiki, hata katika hatakosa changamko aliyekuwa napia anaona anawatabiria hawa ni israel analitabiria taifa la israel wakiwa kwenye mateso na kwenye hali ya uchungu na utumwa anawaambia aliyekuwa katika viki namwona hata kosa changamko aeluya ekinakambia mungu azungumzi wa wakati vitu vishakaa sawa katika nyakati zisizofaa mungu anazungumza kwa sababu maneno yake yanaumba sema maneno yake yanaumba kwa hiyo mungu akisema hakupi ushauri anakuumbia kitu kingine ndani ya maneno yake haleluya asiye na fedha mungu akiingia kwenye maisha yake haanzi kusema naona ukijitaid mm, anamwambia asie na fedha namuona akiwa na fedha akiingia kwa mgonjwa anasema namuona akiwa mzima akiingia kwa maskini kwamasma anamuona akitajirika akiingia kwa anasema namuona akiwa na nguvu ndio maana ni maneno haya ya mungu anasema kila aliye mnyonge na aseme ni nguvu kila aliye dhaifu aseme nina nguvu yes. kila aliye mgonjwa munu kumbe akiongea haongei kama anatoa mungu akiongea hatupi ushauri mm-hmm. mungu akiongea atui ushaumuu akioaau he doesnt wait for us to him ababu akiongea ni matakwa yake ametaka so akusubiria wew mwelewe do things alafu mtamwelewa baadaye kama ambavyo atakavyofanya kuyageuza maisha yako katika jina la yesu a reason why laesu mungu kuna namna nafikiri aliiweka hivi ili <laughs> atupe msaada wa kutubadilishia nyakati zetu zinazokuja ninatamka kwa jina wa jin nasema natamka kwa jina la yesu, yes. jina la yesu. Yes. yeye aliye nadhiki mwaka hub analochangamkosema wa sauti ninalochangamko hapo kwanza aliingiza nchi ya bu na mm-hmm. nchi ya naftali katika hali ya kudhalauliwa mm-hmm. lakini zamani za mwisho ameifanya kuwa utukufu hapo mwanzoni aliziingiza nchi hizi katika hali ya kudhalauliwa katika hali ya kukataliwa katika hali ya dhiki lakini zamani za mwisho sema zamani za mwishosema zamani za mwisho sema zamani za mwisho, za mwisho. Za mwisho. Za mwisho. anahitaja nchi ya yazab na nchi gani naftali. na nchi ya naftali haya ni mataifa ambayo yako ndani ya taifa la israel na nanaftal ni watoto wa yakobo sawa yes. walikuwa wananchi zao ndani ya taifa nao zilikuwa kwenye dhiki isaya na tabira nasema hivi zamani za mwanzoni waliingia kwenye dhiki lakini naona zama za mwishoni sema zama z mwhnsema zama za mwishoni watafanyeje ameifanya kuwa utukufu karibu, karibu na njia ya bahari haleluya haleuysema mungu amenifanya kuwa utukufuntabirinby kwenye unabii wake sura ya tismbuka huu ni unabii wa isaya maneno yake alipokuwa anaongea anatabiri yeah, watu, naandika. watu naandika, na kama tunaandika naweza nikatamka umndani nikawambifubia ishitatu ni mwaka ambao. Um, so, <laughs> e, e, Wapili, uh-huh. watu wale waliokwenda katika, wali katika giza wameona nuru, wameona nuru. so nabi anaona anachokiona miaka inayokuja anasema waliokuwa kwenye giza zamani na waona wakiwa kwenye nuru kuuaeuya Giza, vitu. Giza, vitu. Giza, kazi. Giza, fursa. Giza, giza giza, giza linaficha linaficha yes. yes. vitu vitu vitu kazi fursa njia ni wako pia vilikuwa vingi sana ambavyo uwsil liondoka mungu amerusu hivi viandikwe alivyo viruhsu viandikwe vimeruhusiwa kwa ajili yetu na watoto wetu ili kwamba sisi tukiamini tupate kuona matokeo we uliyekuwa kwenye giza la kukosa afya muda mrefu giza la kukosa mani muda mrefu yes. na kwa jina la yesuuru yes. in inakuja kwenye maisha yako Amen. katika jina la yesu Amen. kule juu peke yako sema amina Amen. Aha. watu wale waliokwenda katika giza wameona nuru yes wale waliokaa katika nchi ya uvuli wa mauti nuru ywutwaliokaa katika nchi ya uvuli wa mauti naomba leo ni tafsiri kidogo nchi ya uvuli wa mauti ni kitu gani daudi pia aliwahi kuzungumzia sema nijapopita katika bonde la uvuli wa mauti Kwa uvuli wa mauti uvuli wa mauti uvuli wa mauti ni ile hali ya kufakufa unajiona kufakufa ndoto zako za kufa kufa ukilala ukiamka za kufa kufa naona kuna mtu anantizama anawezekana na wewe unaota mandoto ya na namna hiyo unawaza mawazo ya na namna hiyounajua kuna ile ambayo unaogopa na hujui exactly unaogopa nini moyo unaenda mbio yani hali you don't feel ok unaitwa uvuli wa mauti anasema waliokaa kwenye nchi ya uvuli wa mauti nini kimetokea nuru imewangaza kumbe uvuli wa mauti auondolewi kwa maombi <laughs> uvuli wa mauti nauondolewa kwa shining of the light uvuli wa mauti ni kuna nuru ambayo ikija inapiga hata mauti oh, yes. inatamka kwa jina la yesu kristonazareti hiyo nuru iende na kwenye biashara zako Amen. kama kun k cot tamkia sikiza anachokisema anasema hivi waliokaa katika nchi ya mauti wamehaa nhiwamehama nchi so you don't shift the country auami nchi <laughs> nuru inakuja Amen nchi hii ya tanzania ambayo vitu vyetu vilikuwa tukiwekeza atupati faida yes. tulikuwa tukifanya vionekani yes. inatamka kwa jina la yesu. Light us come in the name of Jesus. nasema nuru imekuja sawasawa sawa na unabi huo wa nabii isaya yes. katika jina la yesu Amen. ionekane nuru kwenye biashara zako Amen. ionekane nuru kwenye kazi zako ni nchi hiyo hiyo ambayo ina ukame ina mauti yes. ukaione nuru kwa jina la yesu Amen. vyema vikaonekane kwako kwakomar kaonekane kwako Amen. katika jina la yesu Amen. A- am I talking to here? Yes. I- I'm not now. I'm to not yeuna kutamkia ambacho alikiona nabii mmoja kama km yes. kama akijafutwa manaake mungu anajaribu kuambia hivi unabii huo bado unabii ungekuwa umetimia karatasi zingechanwa aneaiiaei sema kwa jina la yesu. yesu sihami, sihami. ila nchi hii hii ya mauti nuru itaniangazia haleluya anasema wale waliokuwa wamekaa kwenye nchi ya mauti, wa mauti uh-huh. umeliongeza taifa, yao. Umeliongeza, taifa. Yao. umeliongeza kampuni umeongeza familia umeongeza duka langu umeongeza kipawa changu umeongeza kanisa langu umeongeza kazi yangu umeongeza kampuni langukuna mtu anapokea kuzidishwa leohnasema pokea kuzidishwa leoi pokea kuzidishwa leo hii narudia tena mungu aongei wakati vitu viko sawa yes. anaongea wakatiana yes. sifa ya kuumba yes. totally ana uwezo yeye wakupa wateja wapya kabisa aleluya ana uwezo wa kupa kiunga kipya kabisa ameongeza taifa amefanya nini ameongeza taifa amefanya ini ameongeza taifa amefanya nini niniameongeza Ame taifa ameaa nini? Ame Ame nini? Ame n yoyote ambaye anamwamini mungu fubi ataoa au kuolewa mungu anaongeza taifa nakuzsha ta- urayao ama mngu anaongeza taifa nakuziisha furahayakoewai nine oa aa anazugumza habari zakuowa nakuolewa kila mbae aa So, kuchechi, kazi yetu ni i kumeo hasa kama kutokuoa na kuolewa ni kimeo kwani ntu nasema kwa jina la yesu kristoaataolewaat kaole aiitikiaia wa ajiliyaomaia anazidisha taifa. taifa na kuzidisha yao. anaongeza taifa anaongeza taifa nau anaongeza nt a anaongeza hela anaongeza kampuni anaongeza cheo na yao. See? if god cheohiv kwa nini watu una kasumba ya kwamba mambo ya mungu yanatakiwa yawe magumu mabaya mabaya yani haitakii watu kuwa na furaha sema napokea kuongezeka na furaha yangu, yangu inazidishwa na na na usijisikie vibaya kufurahi kuwa raha wengine hawaamini ni sawa. Siku moja zamani wakati mke wangu ana uwezo akakaa wiki kama mbii anafraunajua e, e, unajua, unajua, umefurahi sana wiki hii itakua hmm. kuna kitu kitatokea it shouldn't be be that way joy should be our life haleluya yani mngia ya aiv unaona umefurahi wiki nzima hii hiimwombe hmm, mungu mwombe mungu mabaya yako mbele furahani sehemuya maishayetusema hiyo ni moja ya vitu yesu alivyovifiavshalipiwa ni moja ya silaha zetu kubwa bwana imajihivi furaha ya bwana funkutao wameshinda vita zote kwa upanga walipofika pale mungu wambia hapa sio asira asira amtumi hapa huu ukuta audondoki kwa mapanga kwa magogo huu ukuta ni kelele piga kelele kelele zina tabia ya kuondoa stress kelele zina tabia ya kuondoa hofu of maana watu kama nyinyi mkiwa mmekasirika sana kikuwa, nini, manake, kitu kina ekasira sannasema mtu anayepokea ufalme wa mungu kama mtoto mdogo mungu huyo yupo karibu naye sana mambo yake yatakuwa mema kwa nini mtoto mdogo bili always joyful always tatizo lako nataa kujifanya huko siriasi na maisha yani uni kitoto cha miaka thelathini lakini ukimcheki uswe hivi wote ok, sio hamna mlango mungu mungu watu nuneni there is a place kababuu nai furahini katika bwana tena nasema furahini aeuanaemhvmungu anawambia watu furaha ya bwana ndiyo nguvu na tatizo ni kwamba wachungaji wote ambao hawako serious isanaoa kwenye maisha <laughs> <laughs> those alaho hu a ver is te have yeah. <laughs> yani, makanisa mengine watu wanaenda kanisani wamebeba wa, wa vitambaa kabisa kujiandama na machozi ujumbe unazungumzwa kiasi kwamba wako watumishi wamoa unaubirije ujumbe na watu wanacheka kwenye ibada watu wanatakiwa waliye kotoba hili kanisa watu wanatubu huko wanafurahi binasema ombolezeni hiyoi asemaombolezeni ndio hiyohiyo imesema hivi furahini katika wanasma ameongeza maisha yangu na furaha yangu imekuwa kubwa there is no reason to frown your face every morning na moja ya eh, vitu vilivyochelewesha maendeleo ya tanzania ni kununa naweza ukahisi nakutania lakini ndo ukweli Do you know sasa hivi <laughs> levo tuliyopo dokt unavyokawe na watoto wako sivyo ambavyo wazee wenu walikuwa na nyinyi lakini kuulize swali swai mtoto wake mmoja yuko fom t lakini akiwa likizo kampuni yake the last one mtoto ana attend calls za anaingia sasa muulize anakampuni wakati wkti uko fom lakini mona form nankampuntuuzmawf ndomaendeleo hayosisasa ukisikia gari ya mzee inakuja nduki unajificha kwanzaiingieleakuambia wazee wamechelewesha kutupa siri za kufanikiwa ukikaa ukika karibu na afaiimzee mtoto wa yoyote he is likely to be the president too. unajua kuroma state house kwenye mzee hata hata kama sio wewe, hata kama wewe baba owaahiyoyotwenela meehata kaa io wairoo wewehata kamauombibaba katiaaaupakwaaaaala kuzunguka ikulu kushika kile kiti kucheza mle ndani kutumia peni ya babako kurudi na kuru became the president of zanzibar just like that wewe sasa e uliambaye baba ako ulikuwa ukimsikia huyo Uli nduki ila mbele ya baba zenu mnajificha mna raha watoto wanahoji maswali hakuna ule mfume, mfumo baba unajua kuna mfumo dume na mfumo baba mimi nimesema imesema imekwesha <coughs> aza mengine unakoseabwape wattu nafasi ya kukwambia mzee hii kwenye kizazi chetu this area hiinakataiaimpaka ukubali ku athats wy there is a huge gap between old generation and new generation na ni tatizo trust me tatizo wazee wengi sana warithi wa makampuni yao awna buse mmeficha uh, siri nyingi kwetu kikubwa mlichoweza kututuma tuwalete bia that's what we know Mane, kama, kama kule kwetu kututumatuwaletebiawm wengi kufungua ni thats what I've been every day. there are a lot of ambao hawajui o ofmloat ujue mi lazima nifungue ba kwa sababu ba ndo zinaelakua h has neve sold abee he has never sold a bee but isnumbe one millionaro ofoma nob hae been sold kuwa na club ili uwe tajiri i wamba sinimeishi humo mzigo unavuma siku mbili tatu baada ya wiki last To to ninatamka kwa jina la yesukwa oh, yes. kuwa leo ni siku yafamiiwatoto wako wakiwa anatoka shulewalinakotafutwamama anawaleanyumaitewatoto huku akae washike mafaili angalau wachane mawili matatu Ye, maisha naendo, mpe kazi mtoto wako ko darasala pili la nne mpe kazi anayoifanya sekretari wako ofisini mwambie dada ofisini pale mwambie mwelekeze namna kupanga mafaili, pale. mafaili napangwa, pale. Na yule dada pale kwa sababu ni atamfundisha kwa raha si mtoto wa bosi k unampata mtu wa akutreinia mwanao maisha bwana mm-hmm. family day today I'm about to finish zinanukia maishaaaasifeaeanuki umeliongeza taifa umezidisha furaha yao mm. wanafurahi mbele zako kama furaha ya wakati wa mavuno kama watu wafuraha hivyo wagawanyapo nyara Imagine, hawa, jamaa wanafurahi mbele za mungu kama kama wakati wa mavuno kama watu wametoka kupigana vita na nyaraawjamaa wanaf kwa maana umeivunja nira ya mzigo wake Aha. na gongo, gongo la bega lake yes. na pimbo yake yeye aliyemuonea kama katika siku za midiani maana silaha zote za mtu mwenye silaha wakati wa mshindo na mavazi yaliyofiringishwa katika damu mm. yatakuwa tayari kuteketezwa yatakuwa kuni za kutiwa motoni motonia wa jili yetusasa mtosa... unaona hayo yote mm. anasema yanatokea kwa sababu gani ganioau nabii hapo juu unabiiwa watu kuondolewa vvifungo unabiwa watu kupata ongezeko unatokea kwa sababu hii anasema kwa maana Uh-huh. maana kwa ajili yetu, yetu mtoto amezaliwa tumepewa, tumepewa mtoto mwanamume na uweza wa kifalme na utakuwa naye ataitwa jina lake kwa hiyo ishu siyo ngozi ya mtoto isusio sura ya mtoto ishu siyo kujua yesu alikuwa mzungu au mswahili ishu ni the name hapa unaona msisitizo wa tangu malaika tuliyemsoma kwenye luka hakuwa anasisitiza sura ya mtoto itafananaje uh-uh. alikuwa anasisitiza kwenye jina they were careful to show them the name of the theo oh, yes. the hayo hapo juu yatotokea anasema yanatokea kwa, kwa maana kwa maana kwa maana kwa ajili yetu mtoto Mezaliwa. amezaliwa tumepewa mtoto mwanamume Aha. na uweza wa kifalme huyo mtoto anayezaliwa atakuwa na uweza mwake. Aha. Naya, Naya, wa kifalme wapi naye ataitwa jina lake anaitwa yesu au nani anaitanaitwa anaitwa nani anaitwa anaitwa nani wa nani ni ngumu kuwa na huyu mtoto aliyezaliwa kwenye maisha yako au kuwa na jina lake alafu kaingia chaka jina lake anaitwa nani kabla sijaingia chaka nitasikia ndani ya moyo wangu ushauri wa ajabu Amen. watu wataniuliza maswali umejuajemaroandalahailekebaoshay anaitwa nani jina lake wa ajabu. sema iakutmka sauiwa aataigtnw kil ahaimka ia launaposema kwa jina la yesu Amen. shauri atapiga kila manaake unasemaje kwa jn mshuo j mshauri wa ajabu, ajabu. nak ingic jina lake anaitwa nani nanimunu mwenye nuu umeona manake hizozote nia umeelewa anaitwamshauri wa ajabun weye nu wa milele, Aha. Wa Aha. Ya yake, na sasa wa... majina yako mangapi hapo mangavy po twendewanza namba mbilie namba yaani sio mungu tu ni mungu mwenye tunakubaliana kwamba mjini kuna miungu mingine ila huyu mwamba anaitwa mungu mwenye mgubu. i only anaitwamunu mwenesiju wakwako lakiniwakwangu anaitwa mungu mwenye, wakwako, mungu mwenye. kwa kwahiyo nguvu zote mjini anazo nani nauliza nguvu zote mjini anazo nani wakikwambia wakikwambiawameenda kuchukua nguvu za utajiri utajiriwanawambia ni naye mungu mwenye za zinaanzia kwangu mwenyen kama wakristo na watumishi wa mungu wataacha kuitrt chrismas tu kama ni siku ya kupiga bia ikawa ni siku ya kue na kuelewa wh is this guy that was born hii siku ingekuwa the very powerful day wst ingekua ingekuwa ni yani ingekuwa ni siku ya kufanya zetu kama wakristo yani kama nasisi tungekua tunapiga vitambaa chini kamawanayofanya washirikina uhv mungu mwenye nguvu tungeku nafanyasisi ushirikina wetu this day yes. lakini cha ajabu sasa ndio kwanza shetani kaamua kututoa kwenye reli ndio siku ambayo wakristo wanalewa mbaya wanajisaau mwenye kuzini leo ndo anatafuta ng sasaleo ntakomesha uzinzi, uzinzi wenyewe utanikoma yani, the day to reflect to sit down and sa kwani what was the name of the man huyu mtoto aliyezaliwa jina lake alikuwa nani jina linaakisi akisi ya mtu jina asa tukimuita mtu igp tumembadilishia majukumu oh. majukumumzee wa mbura alikuwa yes. tu ni amisha sindio alipoitwa simon siro alikuwa ina igp baadaye akaitwa balozi majukumu when the name change change na ukipewa jina ukipewa jina la ubalozi manayake diplomas na maisha yako ya kawaida yameama ukipewa jina la IGP, hata nyumba unayokaa imeama yenyewe inaama jina linahakisi majukumu mshauri wa ajabu mungu mwenye nguvu wa milele baba wa Milele. wakati baba zetu wa duniani wanakufa tunaye baba baba mmoja tunayebaba when my father is not there i have one that will never die. Yes. Oh, yes. Amen. baba wa milele iae thaie dehaeluyababa wamilele mwanake yo an finhi when your father is not there jesus is called the eternal teralfathe oh, yesu yes, anaitwa baba wa milele he is there every day every year najua maana ya baba wa milele kesho ambayo tujaingia yeye anaitwa baba baba baba neno kwa hiyo wanaposema wa milele yetu ya mile. babeno yetu ya milele chanzo chetu cha milele anaitwa neno neno baba neno baba ki, ki, ki aba. Aba chanzo cha chanzo cha sasa anaitwa baba wa milele baba wa milele manaake izaae fungeni vyanzo vyangu vyote mnavyovijua i have oe atana souce That can never dry. Amen. sema sema so mungu, so mungu mungu ni so mungu ni ni so yangu yangu ongea kama kama kama mtu mtu so mtu mwenye mwenye mwenye imani imani imani tena ya yes. ye ni zaidi ya, semu, ya yes. yes. Amen. Amen. benki yoyote yoyote kwenda mkopo nee n wene ai zaidiyayoyot zayashootyaowea ndai atu wanawea wakawanaya kukoeshaanaitwa baba wa mileleinauhakika sana2 sitaona kukaukiwaa sitaona kukaukiwaiinaangalia nam nikamuakupitiapitia vitu vyenye ishiina tatu vyote mistari yote yaishirina tatu kwenye bibilia nimeisomathere yani every... okay. must be a prophecy prohey nabii wakati mwingine ausubiri mungu akusemeshe everything with number 23 in the bible is in here one ofitbwaa ndiye sitapungukiwa elfu na ishii na tatu sitapungukiwa elfbi <laughs> na ishi tatu bwana ndiye sitapungukiwa katika malisho kwa hiyo lfu mbii na ishii na tatu mnataka amtaki ninahela nitakula ikitokea elfu mbi na ishi natatu ni japopita katika bonde la uvuri wa mauti na sitaogopa mabaya yes. kwa maana 23 yeye yupo gongo lake na fimbo yake vyani fariji 23 ameandaa meza oh, yes. oh, ameandaa f nangavi ameandaa mbele ya siku moja nilikuwa nasoma hii zaburi nikafika kwenye hicho kipengele waandaa meza mbele yangu machoni hajasema mkononi hajasema mdomoni amesema machoni pa watesi manake watesi kazi yao wao ni kuangalia mimi kazi yangu ni kula kulaabadoh ninakutamkia kwa jina yesu. Oh yes. ya yesu macho yao yatatizama yes. watakuona ukila na kufurahi nasema watakuona ukila na kufurahi ni unabii kwa ajili ya mtu hapa yes. watakuona ukila na kufurahi wewe na watoto wako watakuona ukila na kufurahi wewe na nyumba yako watakuona ukila na kufurahi mbele ya macho yako yes haleluya na nisikia nachosema paka kule nyumbani ninakutabiria yes. kwa jina la yesu inaandaliwa meza yes. mbele yako yes. machoni pao paoiaogope yes. macho yao Amen. wako hapo kukutizama tu yes. nasema yuiaogoe macho yao Amen. wako hapo kukutizama tu yuuiaogope ma- oh, yes. macho yao Amen. wako hapo kukutizama tu y yes. Wataona, wataona lakini, awatakula. lakini awatakula. sasa nikukomboshe amesema wanda mbele mbele yangu machoni panani ko watesi siwaogope wasikutishe kama vile mwanangu No, watezi wasikusumbue wenyewe wanaruhusiwa kutizama ngiokie nawambia rusa wao kutizama ruksa unapakia mwanangu nakula yeah. yeah, yeah, yeah, yeah. oh, yes. mungu aliwaambia kina adam kwa maneno msile matunda kwa maneno haya haya wakala kwa maneno haya haya yakawagarimuwaagafaliwambiatu ya ha? yeah. mle matunda mkila mtakufa f matunda ya bustanini mungu anaposema anaandaa meza mbele yangu machoni pa pawatesi maanake hata kama auna watesi mungu atakkusanyia tumaksudno so, anataka kuandaa meza the more the watesis, the come on eat that food taodoestoe oh, eat, eat, eat them well yes. as they are watching Amen. Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. rejoice everybody tuna oh, mungu mbinguni anayetupenda sana anaitwa baba wa milele he is our eternal etero sourceev yes. fresh majani mabichi amna siku huo mstari umewahi leo hii majani yamekatanu mm. elfumbili na mbili yanaitwa majanimwaal anaia majanimwaka eluoa iat sstae ata kma nyinyi wengine ameaoni majani wapi mungu analijua docho lenye majani anaitwa baba wa milele anajua chakula changu kilipo oh, yes. anajua chakula changu kilipo <laughs> kama ambavyo watoto wote hawajui ada inatoka wapi ila nachojua januari ikifika naenda wapi mama utakuwa na ada hauna ada hajui ndivyo ambavyo na mimi mtoto wa mungu anajua na hutu anajua nakamke kazuri yeah. kanahitaji matunzo anajua ninahitaji kusafiri hapa na pale anajua hebu yeah. yeah. mama alvin Ebu, alvin unamuuliza ebuaanze kuwazakaiv unamuulizanawaza nii kabisa mukwnnkinaweenabiaunahela kweiun kiyakakoni yako au muagize mtoto kitu umwambie mama, <laughs> <laughs> eh, mama shilo shilo mwakale naanza shule kindaga teni viaya vidudu sasa shio pale yuko mgongoni kwa <laughs> alafu kwaakamamaake amgeuze eh, sho umeota ninia imekuwa na mawazo <laughs> nafikiria swala la ada ada yangu ya mwakani imekuwa ni ndivyo ambavyo ada yenyewe ya kuingia vidudu <laughs> ndivyo ambavyo si sisi tunavyokuwa na mawazo mungu anatuangalia anasema only if Dr. mwagama could know kwamba mwakani hata kuwa yuko es salaam tu nitamwongeza mpaka india china Australia. amungu anasema hivi nimempa da tu panahnaeka mikono uueua nao nataka nikupeleke mahali ambapo ni pazuri sasa Pa ujumbe wangu kitabu pkumalizi ujumb ag umeona ache nakisema anasema kwa maana kwa ajili yetu mtoto amezaliwa kwahyo huyu mtoto hakuzaliwa kwa ajili ya mbingu yesu akuja kwa ajili ya malaika yesu alikuja kwa ajili ya wanadamu kwa maana kwa ajili yetu kwa ajili yetu kwa ajili yetu kwa hiyo moyo kusikia wale wa, wa kaksi wainjiristi wakasieni najua unawale ambao mbao maanawavia ata kuitumia jina la yesu vibaya uh-uh. baba amenua nissan morano na amesema this is for you kids mimi nina hama yangu mke wangu anatumia audi hii morano ni ya watoto alafu unakutana na usboy muosha gari la baba pale nyumbani nasa hata kutumia gari ya baba wako yoo unamwangalia usoni naambia samani mzee funguo ndio ninayo alijua kabisa na akili na yani, aliyetupa yesu mwenyewe hajawahi kutuambia yesu Dila, huku duniani kwa sababu saabu mtu amekulia huko wandinga baba ake amekuwa kimchapa tangu udogoni anauchungwa kuchapa na baba ake anakjaisanna najisikia kumwambia yesu naweza nikaongea naye masalayakenda chinatumepewa mtoto, eh, mtoto na uweza wa kifalme uko wapi alafu amezaliwa wapia kwa huo uwezo wakifalma uko begani mwake kwa ajili ya nani na jina lake anaitwa mshauri wa ajabu. ajabu yuko kwa ajili ya nani anamshauri mungu anamshauri nani yesu mbele yangu yupo mwajei na yupo mwazedi namchukua nani mshauri wa ajabu ukutane saa mwindirisi mwandombe hakuna kutumia jina la yesu kwenye mambo kama ayo ah, huo ushauri wa ajabu unatumika When are you going to use him? When? Yani mshauri wa ajabu namjua lini unatumia lini ushauri yani ushauri wa wa wa ajabu wa msh- wa mshauri wa ajabu mshauri wake sauriwaaauwamshauriwa ajabusauiwakeaa nawauliza maana kwa ajili yetu matendo ya mitume sura ya tatu petro anazungumza anasema hivi baada ya, ku, ya kumwombea kiwete na kiwete kutembea petro alisema hivi This is what peter said alipokutana na kiwete akamwambia hivi hakuna kitu nitakachokupa ntakachokupaemb kwa kwa maana kwa ajili yetu so this jesus was not the child of mary sus wasnot theilar itaseia for me yes. okay. yes. huyu yesu hakuwa tu mtoto wa maria ili akaena maria ah -ah. Ah -ah. maria alipitisha tu mzigo alipomzaa yesu maria mtoto nikapewa mimi nawazavi tumepewa mtoto tumepewa huyo mtoto liye tumepewa sisi Ye maria alipitisha tu yeah. Sili kama wababa, tunatamba na watoto yani, lipitisha tuem miezi tisayu ni ni mwanangu mimi tena mama akig yeye kwamba ameweka mtoto lakini ni mali ya mimi jamhuri jamhuri ya muungano wa muunaowtanzni meelewand zaa mtoto miezi tisa anayekaa naye ni nani We. wewe umeangaika naye tumboni threti zote za kujifungua umebimbilika nazo wewe aliyepiga kelele kule wodini ni wewe vmezao ulipozaa sasa ukaamua kusema mm, naona uh, nahisi ilikuwa ni mewai sana mtoto kufa jamhuri watakuacha mtoto ni wa nani ayejifungua mtoto ni nani mtoto anaacha kuwa wakwako dakika Ie, ile ile anapotoka yani manesa anapompokea tuchwa tunashukuru sana <laughs> kwayo wewe umetusaidia kulea mali ya jamhuri ya muungano wa tanzania umeizalia nchi ndugu yangu ndivyo ilivyokuwa kwa yesu kwaiyo jamhuri ikijisikia kumtumia mtoto wako kwa matumizi yao eti jeshini mwanao ameenda baada enibaada yakwenda jeshini uwambi mi napinga staki mwanangnea tashuhuikanao kwa namna nyingie n the nt want to use yo s for anythi te takimbianaja kuna, kuna sheria kuna ninitulia jamhuri ikiingia kazini imeingia kazini ndivyo ilivyo kwenye masuala haya kila mtu naamtumie yesu kwa raha zake hacha kuteseka wewe yesu kakufia yesu alikuja kwa ajili yako yani umekaa hapo mwenye unaamini maisha magumu magumu magumu kwe ya. things are not that hard tu nakupanga nakupanga hizi this onaanakupanga yes. unaweza kumwamini yesu unaweza ukaamini hayo maneno aliyozungumzwa hapo na ukasema hivyo huyu mshauri wa ajabu kaja kwa ajili yangu Amen. i refuse to do any na yes. nakataa kufanya makosa yote nakwambia habari za petro petro sura ya tatu kitabu cha matendo ya mitume anamwombea kiwet anasema hivi kwa jina la yesu simama uende watu tena petro alisema hivi hakuna kitu takachokupa ila nilichonacho anasema nilichonacho leo nikuletee ujumbe huu wa uje kwa ya tofauti kabisa wauj kttofauti kbisbakuinaanasema nilichonacho ndicho nilicho nacho ndicho alafu alichotoa nnini hela alitoa kitambaa alitoa maji ya kunywa aitoa kiatu alitoa nini alisema kwa jina manake, this is what i iiaiv niwambie kitu tumepewa mtoto mwanaume anasema <laughs> jina lake kwayo niko hapa kwambia hivi kilichoingia ndani ya tumbo la mariam akikuwa aiamooiliingia jina Amen. It was the name. so jesus yesu siyo ule mwili yesu siyo kaikatoka yeah, yeah, yeah. yesu ni jina ila jina liko ndani ya ule mwili ndiyo maana aliyekuwa natokwa nadamu miaka kumi na wiwili aliposhika pindo la vazi la nani Yes. it had to be pindo la ndola vaiililovaa jina kwahiyo jina lilikuwa kwenye kila kitu chake Ukisaini leo hii unasema hii ni ya nani ya flani sindio yes. hii ni nguo ya nani yeah. manaake lile jina lina linadi kwenye nguo yangu hii. Yes. fikiri jina la yesu lilikuwa ilikuwa hadi kwenye vazi lake ah. Ah kama mmavazi yake tu watu wakiashika wanaweza kupona vipi hao waliolibeba yulo jina na wana miili nimekataa kuwa maskini nimekataa kuwa mnyonge mnyongealeluya kama jina lilikaa kwenye vazi vazi lisiloongea ukitoka kwenda sehemu yoyote leo hii ni jina la yesu lililoko ndani ya jina la alex ni jina la yesu lililoko ndani ya jina la neema ni jina la yesu lililoko ndani ya jina la dina ni jina la yesu liko ndani ya jina la eva jina la yesu liko ndani ya jina la mtu Petru akasema nilicho nacho ndicho nkwake yeye petro hakumpokea yesu walikuwa naishinai kwa mwili lakini alichojua huyu jamaa ametuachia jina la sande nikawambia kwenye kitabu chama, cha yohana sura ya 17b yesu anasema kwa jina lako nimewalinda sijawalinda kwa sababu mi nina mabavu I protected by the name I them by the name. Kumbe tunaposema kwa jina lako nimewalinda manaake lile jina lina uwezo wa kulinda watoto wangu ina uwezo wa kulinda kampuni langu uewa kulinda mali zangujina langu t lenyewe naliwekea jinala yesujila smkzkitu cha kwanza ambacho kama au tunachot the name of jesus lile okay. jina la yesu ni ya majina manne jina la yesu ni ya majina haya ambalo la kwanza ni nini mshauri wa ajabu jina lake ataitwa mshauri wa ajabu so tunaposema kwa jina la yesu tumesema mshauri wa ajabu yes. nani ya jina uko ushauri wa ajabu alafu anaitwaje when we mention the name of jesus tunasema hivi mungu mwenye mnguvu tokea unaposema yesu tokea hapa yesu uonekane hapa unajaribu kusema hivi mungu mwenye nguvu tokea oh, yeah. mungu mwenye nguvu akitokea ni kinyamkera gani kinakaa nikimchawi gani kinakaa ninasema hapa kwa jina la yesu Amen. atatokea kwenye biashara zako mwaka huu atatokea kwenye kazi zako 2nasema jina lake linatokea kwako kwa jina la yesu Amen. sema jina lake nalitokee hamna nalitoke. mchawi weweacha uoga hamna mwanga wa kukua tunaanza safari yetu kwa jina la yesu Hey. paandikiza chochote barabarani barabarani nikitokea haunioni tu mimi yes. yule mama watu wengine walikuwa namuona yesu kama mwana lakini yule mama ameliona jina jina aliposhika pindo la vazi kama pindo la vazi la yesu kama yesu angekuwa anatembelea praje manake prado yake ingekuwa na upako pia kama yesu anatembelea natembeleab benzi yake gekua na upako pia angalia yesu alikuwa amekaa ndani ya boti boti alilakua amepanda yesu yesua upepo unasukuma mpaka chombo kintaa kuzama kingezamabasi uo upepo nfaaa nemamia yesu alipokuwa ndani ya chombo hamna mahali kuna ahtmbyawakapataaaktnu wenye nguvu anatembea uu ya maiay mkesha mwaka mpya anafanyia arusha napoendesha gari yangu kuelekea arusha barabarani ni jina la yesu liko barabarani jina la yesu liko barabarani Pawea, kaeni kaeni, kaeni. mkikaa pepo zilimuona yesu mapepo alipotokea kwenye ule mji wa mgerasi uyuanasema alipokuwa kule gerasi yesu ameshuka kwenye chombo ametokea jamaa moja ana mapepo wakali watu wengine wote wanashindwa kupita kwenye ile njia alipotokea yesu pepo ndo zinapiga kelele umekuja kututesa kabla wakati wetue so, kwa kwa wale wale nguruwe nguruwe nini mapepo alichagua ngurue. pepo ajinga sana kuingia kwenye vitu vingine kwenye nguruwe kabisa kweli unaingia kwani pepo mdinga. pepo mjinga anajua vigienaingi kwenyeekunaingi wene kimweewenkkeewe katika vitu vyote vya kuingia aaema tuingize kwenye mca <laughs> <We, kitimoto. Hallelujah. hazumas> <hazumas> <hazumas> <hazumas> pepolimechekiecekitu kilichonona hapaapepo ajinga sana mradi wa jamaa wakitimoto wote ukazama ndani ya maji And to tell you, that was the demon of death nguruwe wote majifikiri kama pepo linaweza likaingia ndani ya ngurue na ngurue wakakimbia wakapagawangurue yani, wanapagawa pepo nguruwe wasio pepo mtu niko hapa hapakuwambia hivi mapepo safari hii yes. hawatakuona wewe Amen. wataliona lile il nasema wataliona lile jina Amen. nasema wataliona lile jina anaulizwa na watu baadaye anasema maana hakuna jina jingine Aya, ya, ya, ya sisi wanadamu tulilopewa ai wengine wakienda mahali wanaenda na vimemo vya ya baba zao in your life look at majinaya babaza wengine kwenye ule mlango wanaenda na majina zao lakini neno lako linasema hatuna jina jingine watu wa mungu tutiane moyo na maneno haya risa hii mungu akutupa tukatoto yes. alitupa jina jina yes. lilitajwa ili na sisi tulitumia hilo jina Amen. anasema hatuna jina jingine anaulizwa ni nini kilichomfanya kiwete huyu kutembea anasema kwa maana hatuna jina jingine wanadamu tulilopewa isipokuwa cina la yessio katoto kachangandio maana yesu akuhitaji mbegu ya mwanaume ili aingie tumboni lile jina lilikuwa lina uwezo wa kuumba kitu ndani ya tumbo la ule mama laulemamasbau malaika anakuja kwa anamwambia utapata mtoto mwanaume jina lake thats where he started jina lake utamuita nani yes anasema yeye ndio atakewaokoa wanadamu ndhambi zao dhambi ni nini dhambi ni udhaifu mtu alionao dhambi ni nini dhambi nitlaf ni, tluf, ni the word sin the, the, the real interpretation ya neno sin manayake ni shortcomings things that are imperfect mungu anaitwa mtakatifu mtakatifu maanayake iliyokamilika kwahiyo hambi ni kitu chochote ambacho kinakuondolea ukamilifu mbele za mungu anything that does not present dosnot before god as perfect kinaitwa dhambi hambi iaema manayake nini jina la yesu limekuja kukva the imperfection of ourlife oh, yes iwe ni dhambi iwe ni karia iwe ni eneo lolote ambalo watu watakuacha kwa sababu haujakamilika jina la yesu limekuja kukava nimekuja kukava usipotoshea yes. yes. katika jina la yesu kristo na hii ndo iwe zawadi yako ya crismas eneo lolote ambalo haujatoshea yes. kwa jina la yesu ukatoshe Amen. nasema ukatoshe nasemaukatoshe nasema ukatoshe Amen. nasema ukatoshe Amen. nasema ukatoshe, Amen. Nasema ukatoshe. Amen. Ha. petro akasema bwana kama ni wewe unayetembea juu ya hayo maji kama ni wewe niambie na mimi niji manake kwa hali ya kawaida tme siwezi kutembea juu ya maji maji siwezi kutembea juu ya but the name him jina majiktnakwambia yes. hiv yesu usimchukulie kama ni mwili chukulia nille jina ni nguvu ya lile jina jina likamwambia njo yalle a likikuita kila ulionayo niko hapa oh yes. katika jina la la yes. la yesu wakisema wakisema zako zimepungua yako haitoshi ioayu aioienaaiianaiu iieehn ambayo wengine they paid a lot of money mone in there i tell you the truth sir they pay a lot of money to get in there but as for me hakuna oh, kitu kingine tulichopewa sisi hatujapewa hela mungu akutupa sisi hela ya yeah. kututoa alitupajina he gave us the name this name we'll put ili jina litaweka vyoo kwenye mabega yako naitwa mfalme mfa, mamlaka na enzi vimekaa begani mwake he can take you to any throne that you want lu ishiuuihim how do i know binaema hivi alimkirimia jina lipitalo majina yotwengi nyinyi mkisomaga ile stori ya, ya wafilipiwailido huh? anazungumza habari zayeukumajiyotkwenye ile stor anasema hivi alijinyenyekesha akawa mnyenyekevu hata mauti mauti ya msalaba lakini nyinyi mnadhania yesu alinyenyekea alipokuja duniani no ukisoma ile stori vizuri kwenye wafilipi pale sura ya pili hmm? yes. anazungumza anasema huyu mtu hakuona kuwa sawa na mungu ni kitu cha kushikamana nacho tafsiri yake ni ninyi jesus was with god in heaven he is the son of god alikuwa nakaa na mungu mbinguni Hello? Amen. Hello? Amen. lakini hakuona kukaa na mungu mbinguni ni ishu sana so akachagua kwa kutaka kwake mwenyewe ashuke achukue jinsi ya kibinadamu so the of jesus haikuonekana hapa ilionekana kule the balance was given up there kwamba nimechagua kwenda kuishi na wanadamu anaambiwa you are god. you have the of god god the of ndani yako ni mungu wewe umekalia cha yeye ambaye anaitwa ni uzima jina lake anaitwa ni uzima He submitted to death wakati jina lake ni uzima uzialikubali kuitwa aliyekufa wakati jina lake anaitwa nini uzima since when life huyu anaitwa uzima lile tukio la yeye kukubali ndo mungu anasema sasa akamkirimia jina so watu wengi nyini mnadhania lile jina alipewa baada ya kufufuka no ile jina alipewa alivyokubali kuja kuwa mtoto mdogo mchanga the name was given before death alimkirimia jina lipitalo majina yote watu wa mungu weare plain with the name of jesus because youdokno the poe of it lakini wambie kitu iki anasema lile ni jina lipitalo majina ilo jia iilo ji linaweza kufungulia mlango wote bila hodinarudia tena bila hodi Amen nasema tena bila hodi siku moja mauti ilimchukua mtu mmoja anaitwa lazaro jina la yesu lilipofika pale nje likasema lazaro njo huko lazaro alitoka akutoka yoyote aliyepoteza kazi yake Jina yesu, yesu linaita nasema tunaita afya baraka amani onaiuanaiu aun az ma naau ka ina a italo majina, majina yote sema tumepewa jina jiiitalo majina, majina yote sema tumepewa jina, tumepewa jina. Lipitalo, majina yote. lipitalo majina yote kwa hilo jina kila goti linapigwa the mission ilikuwa ni linapigwailikuwa ya mungu kulifanya jina lililokuwa mbinguni liingie duniani lilipitia tumbo la mwanamke katoto kakazaliwa alipozaliwa watu wa kwanza kupewa hizo stori walikuwa wanyonge walikuwawachungaji wanaochunga kondoo za anasema walikuwa ni wachungaji wa J- watuwnzkupewa taarifa za kuzaliwa kwa jina jin yesu, Hai, yesu kwa ajili wafalme alikuja wanyonge ili awape habari wa njema anasema malaika anawatokea anawaambia hivi nimekuja kuwapa habari njema oh. so kumbe o nina tabiri kwako leo hii ah. ninakutabiria leo hii kwa jina la yesu tunaposherekea krismasi hii yes. tunasherekea habari njema yako fulani Amen hakuna kati yetu aliyeingia ibada hii ya leo na nayetutizama kwa njia ya tv na mtandao ambaye umeyasikiliza mahubiri haya yes. utaimaliza siku hii bila habari njema yes. na kutamkia kwa jina la yesu Amen. kabla siku hii haijaisha yes. katika jina la yesu. Amen shika simu yako shika simu yako shika simu yako simu ni chombo kinachotupa taarifa kinachotupa habari hata wonantizama kule nyumbani do this by faith with me his byai itmramandbsaad nyanyua simu yako juu namna hii hiisema kwa jina la yesu, kwa jina la yesu kama ambavyo wale wachungaji waliletewa habari, wa habari njema na malaika, na malaika. habari ambayo, ambayo. ambayo. hawakuwa wanaitarajia hawakuwa wamejipanga ila mungu alikusudia kwa kupenda kwake mwenyewe, mwenyewe. akawapa habari, kwa habari njema nami leo leoikwa jina, leo jina la yesu kabla masaa ishina ne haja katika kabla masaa ishina nne yaajaisha krismas hii nitasherekea habari njema kwa njia ya simu yangu kwa njia ya mil kwa njia ya simu kwa njia ya yaatsap kwa njia ya meseji za kawaida nitakaokutana nao, nao. habari njema sema napokea habari njema sema kuzaliwa kwa yesu, kuzaliwa kwa yesu. kumeleta habari njema nami leo hii kwa jina yesu hab nnib ne mambo kwa kwa ajili yako, yako. yesu so na muanga, muanga. Amen. na na na jina lake vikatokee mlango ukafunguke pasipo pasipo pasipo mwanga mwanga ukawepo njia njia ikawepo njia. Amen. Pasipo na amani, ikawepo amani amani anaitwa baba wa milele yku oeey ihn cht ch il chochote ambacho a ak hno kit ca kikaniswo n Good news in your phone. Amen. inywa karia nwa pokea kwa jina la yesu abari njema kwenye hiyo l yes. pokea kwa jina a yesu abari njema s tunafuta kila barimbay yes. tunafuta kila habari mbaya yes. autakuwa na habari mbaya tunapoingia wiki ya mwisho ya mwaka huu yes. hey, hautamaliza na habari mbaya Amen. tamaliza na kicheko Amen. tamaliza na furaha Amen. tamaliza na shangwe nakutabiria kwa jina a yesu Amen tunazikamata yes. siku tano zilizosalia yes. tunazikamata yes. siku sita zilizosalia za yes. kumaliza mwaka huu tunazikamata yes. kwa jina la yesu Amen. kama mtumishi wa bwana yes. na kukamatia hizo siku zikawe ni siku zako njema zikawe ni siku zako za furaha zikawe ni siku zako za faida Amen. kwa jina la yesu Amen. yes ni holiday yes, yes watu wengi wameenda likizo yes. yes ofisi nyingi zimefungwa yes. lakini kuna mikataba itasainiwa kwa ajili yako Amen una nwa kwa ajili yako kjinykik jina la yesu un tokehaba ne umbiuhaba neoke kuaba njema ut uookwoke w okwokhaba e m guo niko yes. hapa kutamkia kwa jina la yesu aliyepotea amerudi aliyepotea amerudi yes. jina la yesu limemsaka na limempata kwa jina la yesu kilichoondoka kwenye maisha yako kimerudi yeye yeah, anaulizwa umekuja kufanya nini anasema mimi nalikuja kukitafuta kile kilichopotea yes. hakuja tu kumpa meri mtoto hakuja tu kumpa maria mtoto yes. aonekane kuna mwanamke kapata mtoto yesu alikuja na misheni nasema yesu alikuja na mishn yesu alikuja na misheni tunaposherekea krismas hii hatusherekei yes. tu mwanamke aliyejifungua tunasherekea misheni iliyokuja duniani dunianinakutamkia kwa jina la yesu kristo na kutamkia kwa jina la yesu kristo habari njema kwenye kazi yako habari njema kwenye kazi yako habari njema kwenye miradi yako habari njema kwenye karia yako habari njema kwenye maisha yako pokea habari njema kwenye kazi yako pokea habari njema kwenye miradi yako pokea habari njema kwenye afya yako pokea habari njema kwenye familia yako receive good news in the name of jesus Amen pokea habari njema kwa jina la ys pokea habari njema kwa jina la ys pokea habari njema kwa jina la yesu ukiwaangalia watoto wako una habari njema juu yao kiangalia kazi yako una habari njema juu yao kiangalia miradi yako ina habari njema juu yake kwa jina la yesu kristo kwa jina la yesu kristo wa yes. yes. yes. sisi watu wa mungu yes. tunaamini katika maneno yes. yanayonenwa na mungu wetu vyanaonenwa na wachungaji wetu vyanaonenwa yes. na watumishi wake yes. na haya ndiyo maneno Amen. pokea habari njema pokea habari njema pokea habari njema roho ya habari njema yes. ipo mtaani kukutengenezea Amen. malaika wa habari njema yes. aliwafuata wale wachungaji yes. walikuwa makondeni yes. wakichunga makundi yao yes. usiku wa manane yes. anasema mwanga ukawangazia pande zote niko hapa kwa jina la yesu limeondoka kwenye maisha yako Amen. kwa jin la kwa jina layeua jikwa jina la yesu kwa jina aesukwa habari njema wenye akaunti yako habari njema kwenye mradi wako abari njea kwenye ofisi yakoabarinjema kweye afya yako utapima uta wiki yes. utaewiki no pokea habari njema sema ninayo habari njema mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 7621559 lakini pia unaweza out kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana