kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza tuko kwenye msimu wa sherehe za pasaka umeisha jana sindio yesu yes, amefufuka right? yes. ametoka kaburini kaburinir right? swali ni hili kaburi lake lipo halipo liko wazi haliko wazi hiyo peke yake inatosha kabisa kututuliza mioyo kwamba kila kilichoandikwa humo ndani right kwa hiyo kama kristo alifufuka na kaburi la yesu lililoandikwa kwenye bibilia linakuwa pointed into the physical, geographical place ito spiritual place yani yesu akufuka kiroho alifufuka ialy na watu wanaweza kupoint mzee wanaweza kupoint where jesus was buried and where jesus was resurrected na hakuna doubt hakuna watu duniani wanaokataa kwamba lile kaburi sio lenyewe hakuna watu wanaoweza kufil uh, a kwamba jamani wayahudi wanatudanganya waisraeli wanatudanganya kaburi sio lile hakuna okay misri ipo haipo Ip. naili ipo haipo bahari ya sham ipo haipo Ip. wamisri pale walipo pale wanajua kabisa kuna watu waliwahi kuishi nchi hii na sahizi hatuko nao humu ndani wameenda nchini kwao wameondokaje walisafiri kwa miguu walisafiri kwa miguu ndio waliondoka na ndege na miguu na miguu sawa walipita njia gani wanasema walipita njia hii mbona inakomea kwenye bahari hii njia je waliingia humu ndani waliingia walitoka Aza. kwenye hii bahari kilichotokea jaribu kutafuta namna ya kufunikafunika ni hili waliishi wanakubali aipita njia gani ora inatuonyesha walipita njia hii sasa ile njia inakomea kwenye ufukwe okay kutokea hapa walivukaje <laughs> <Amen. laughs> bwana walivukajebwaa naomba nianze tena i want to bring you to a place ambapo ili neno lisiondolewe kamwe kwenye maisha yako yes. should not reach yakowatuwatak yani, kufika mahali wanakuonyesha kwamba this one is than than oil is than water lesse tha ilaa vitambaa kama vitatumika mut km yatami yatumike hata aliyatumia yes. majikama yatatumika yatumike hata watumishiwmngu aliyatmia ote ho aweuiono yes. yes. yes. eahainkusema kwaujasir wote kwamba mimi sina kitambaa sina mafuta sina maji mii naili mwanangu ii a uakknosia jeograhically hii na watu wa mungu sizungumzii kiroho hii siyo kiroho hii ni kisayansi arabranch ofiene hich aisisi and whaev oh, sindio yes. sasa archoogi wanatuambia ni kweli kabisa wayahudi waliwahi kuishi misri tunakubaliana yes. proven waliwahi kuishi and proven wakatoka nchini kwao sasa by then hakukuwa na ndege walisafirije kutoka ypt kwa sababu ukiwa na safiri kwa mfano ukiwa na safiri na qatarqatar uh, Qatar, kama sio a kuna rut ambayo ukitoka tanzania unapitap uh, then unaingia doha then unaingia wapi ael hizo ni rt za ndege tu za kawaida hizi za kawaida sasa wayahudi waliwahi kukaa kukaaka waliwahi kukaa kipindi kile kulikuwa hakuna ndege wala mabasi kulikuwa na mafarasi na mapundaay Walisafiri. walifika nchini kwao wa wakufika walifika maana tunawaona pale uzao wa ibrahim mungu aliutaua naomba usikilize kwama kini kinachokisema kitakusaidia uzao wa ibrahim mungu aliuteua uwe ni pointa ya yeye kwamba anaishi kwamba yupo rudia ibrahim na kizazi chake mungu aliwateua wawe poin ngongi jirani yako mwambi wewe ni mzao wa ibrahim kwa imani wewe ni uzao wa ibrahim kwa imani mwambie jirani yako wewe ni mzao wa, we wa, we wa, we wa ibrahim kwa imani sasa uzao wa ibrahim mungu aliuteua uwe poin Pointer. Amen. Pointer ya inya hey guys god is alive god is true god lives. god lives can trug ivesga so iveamong menhe yes. isapoineabrahmahi geeioni pointa ya kuonyesha mungu anaishi mungu yupo mungu anaweza kukaa katikati yaadamu sasa uzao wa ibrahim ndani yake yupo yakobo na ndio hawo wayahudi wakazaliwa humo ndani sasa wayahudi wako pale kweyo taifa la israeli limebaki pale kama pointa ya kwamba mungu yupo na aliwachagua watu na akawaweka watu na ndio maana ile nchi pale wayahudi kiukweli kabisa sio nchi yao kwa asiria mungu aliwaweka Yani mungu aliondoa watu akawaweka wao na uwezi kuwafanya kitu omungu yes. yes. anaweza kuondoa mtu na akaniweka mimi nauwezi kumfanya kitu na kwa sababu hiyo kwa jina la yesu oh, yes. <laughs> mungu anaweza kuwaondoa watu na akaniweka mimi yes. na auwezi kunifanya kitu yes. yani, all those are yote hayo ni historia mungu anajionyesha yes. na biblia nasema yeye abadiliki yes. kwa mfumo wake wa kufanya mambo ni ule ule ili akukalishe wewe kwenye kiti fulani yes. lazima mtu amchomoe kwenye hicho kiti ninatamka kwa jina la yesu kristo kama masiwa bwana aliye kwako anawashusha watu kwenye viti anakukalisha wewe Amen. nasema anawashusha watu kwenye viti Amen jioni hii jionii yaleoinawezekana nimekuja kwa ya mtu mmoja tu yes. lakini yuko mtu humu ndani bwana yes. anamkalisha kwenye kiti ambacho yes. yes. yes. anamwondoa mtu mwingine kwa jina la yesu <coughs> nojmamungu anaweza kuondoa, kuondoa mtu yoyote kwenye kiti na akanikalisha mimi na, akani na usinifanye chochote aliapa kuwaondoa wayahudi wote by the wakati ana nguvu alifanikiwa mungu akitaka kutuweka kwenye viti yes. ana uwezo kutuoka ukatambika uka kote nakaweza kutambika na usinefanya kitu yes. mi namtumikia mungu akiyahudi wa yes. aliwaweka wayahudi maali pale na amna kuwaondoa yes. na nikwambie ili ilo libaki kweli wayahudi pale saa iindo sisi wenyewe tutasema mungu kumbe anageukaga kuna taarifa moja wenye biblia unaitwa moabu keya kitabu cha hesabu sura 22 mfalme wao alimwambia mtu mmoja anaitwa balam akamwambia naomba unilaanie <laughs> watu hawa maana wana nguvu kuliko kulikom labda nitaweza kuwapiga mm-hmm. hawa watu wanaotakiwa kulaniwa wanasafiri wako njiani wako na wazee wako na wamama wako na watoto hawana jeshi mfalme yuko kwenye nchi yake ana jeshi ana silaha zote na ana nguvu bibia anasema kipindi kile kihistoria taifa la moabu likuwa lina nguvu ilikuwa nation baada ya egypt pikanyongwa ikashughulikiwa kwenye bahari pale walimazan naymuualimalizana nayo palmungu ana sehemu ya kumalizanana kila aneekusumbua yes. semakwa jina la yesusafar one kwenye kazi zako kwenye biashara zako Amen. kwenye mambo yakom m niyetwana mungu yes. kua kwako saa hi, katika jina la yesu Amen. yoyote anayezuia mambo yakoanaamalizanay yes, nasema bwana na wamalizane nao Amen. sema malizana nao e bwanamoyo wangu upate amanimalizana nao e bwana moyo wangu upate amani. Amani. E amani. amani na sio tu amalizane nao amalizane nao na aache historia hili yes. watu wapeane taarifa yes kwamba huyu njinga ashikushiki hovyo yes. watu wahadisiane yes. kwamba utashika wengine lakini sio mama fulani yes. utashika watoto wa wengine lakini sio watoto wa fulani yes. inatamka kama mtumishi wa bwana yes. nilikwambia jumanne iliyopita yes. kwamba neno likitoka mdomoni yes. neno likitamkwa Amen. halirudi mpaka limetimiza na hii neno haitarudi mpaka imetimiza nasema neno ni upanga Amen. utaondoa vichwa vya watu wanaokusumbua neno ni upanga yes. utaweka mpaka kati yako na adui zako nganm yes. wapagani awatakiwi kuwa na raha mjini kuliko lokole yes. yes. ni makosa ya kifamilia yes. ni makosa ya kihesabualeluya yes. We have to be happy more than them ili watu wakituona tuna furaha tuna amaniwatuulize siri ya amani yetu ni nini siri ya furaha yetu ni nini tuambie yuko bwana anayetutetea yes. alafu nasema sisi ndio wale tunaosaidiwa na bwana sisi ndio wale yes. ambao mungu anatusaidia hatuna mkono wa mtu yes. hatuna mkono wa bibi yes. hatuna mkono wa babu yes. tuna mkono wa bwana unaofanya kazi kwa siri hauonekani kwa macho yes. mkono wa bwana mch kwa macho ile unafanya azikwasiri katikati ya maisha yetu hauonekani kwa machotaib yes. bila yes. uko kazini kwenye maisha yetu Amen. anafungua milango yes. kwa mikono yake vitasavya yes. milango vilivyofungwa yes. ananyosha mkono wake wa siri anafungua vilango hiyo sa so, yes. ah. ah. yes, sisi ndiowawa nawasaindiow jamaa juzi nilikuwa nime nipo kwenye kongamano la pasaka lakini pia nilikuwa naandaa tamasha la pasaka ambalo tunafanyia uwanjani uwanja, lktunafanyia so, mtu mmoja ma, mashuhuri pale mjini mk ah, dareslammanatamasha moja mvua ninyeshe sana ana ajua ungefanyia ndani tu kwenye ukumbi kamsikiliza kamwangalia kasemamaskini ya mungu where where im coming from <laughs> eeuawee yes. mi rom nakotokea mimi kwetu kwetu kwetu mimi kwetu huwa tunasimamishaga mvua yes. yes akwetu mimi nasimamishaga mvua nanapozungumza kwetuizungumzamaketembunge wangu amaeea kio bianasema hivi akatokea mtu kwenye wa kwenyesamewafalea akatokea mtu mgeni wa wageni yani hajaelezewa amezaliwa na nani akatokea mtu yani hstori ya elia imeanzia hapa mgenimi nakwambia utatokea na watu watasema hivi hu ukatokea wapi lukatokea wapi watu aw maana historia yako hawajaifuatilia yes. historia yako hawaijui yes. maana watu wamezoea kuwajua watu li wawape fedha ilo anashangaa umenyanyuka tu yes. umenyanyuka tu yes. hawakujua kwamba bwana alikuwa anatengeneza mtu chini kwa chini yes. akamnyanyua akampa heshima atakueshim kwa jina la yesu Amen. kwenye ofisi yako bwana atakueshim kwenye kazi yako bwana atakueshim wene ofisyako bwaa atakueshim of yes, baba yangu wakilw wa aliwai kuniambia neno hili yes. alisema yes. wanawake na wanaume wakubwa kwenye bibilia hawawkunyanyuliwa na vitu vyoyote maneno di aliwanyanyua w anawaachilia watu yes. anawatuma watu na maneno yao yes. na siri yake ndani yao yes. mungu anatumaga watu mama na siri yake ndani yao sauri alikuwa anatafuta punda yes. wa baba yake kwenye eesam wa kwanza anasema anatafuta punda wa baba wali wake waliokuwa wamepotea wakati anatafuta pund babae waliokuwa wamepotea baada ya kutafuta sana akamwambia mtumishi wake twende tukamtafute mtu hakuna muonaji kwenye mji huu mtu ambaye atatueleza punda wetu wakwapi mtumishi wake akamwambia hapa kwenye mji huu yuko mtu mwonaji yes. kila siku jumanne anakutana na watu wat euy akasema kuna mtu kwenye mji huu huyu anaweza kutuonyesha punda wetuwa sauli akajiongezaakajiongeza achana na wewe unayekuja kimawazo sauli akajiongeza akasema hivi tutampelekea nini huyu mtumishi wa mungu maana ni desturi yao kipindikile ukienda kumwona mtumishi wa mungu lazima ubebe kitu mkononi hu tn wmtuhoht h waliofika wakati wao wanaingia kwa ajenda ya punda na biblia bibiliaikisema hivi mungu akamwambia sauli wamtafute mtumishi wa, bu, wa, wa, wa mungu no haikuwa ajenda ya mungu ha, haikuwa ajenda ya sauli kutoka kwa mungu no ilikuwa ni ajenda ya kutafuta tu punda wa kawaida kama we ambavyo unatafuta afya tu kawaida yes. kama e ambavonatafuta tu kaazi unatafuta tu watoto unatafuta tu biashara lakini kumbe bwana ana ajenda yake, yes. ya yes. yake nyuma ya ajenda yako mungu ana ajenda yake nyuma ya ajenda yako Sama mungu ana ajenda yake nyuma ya ajenda yangu ajenda yes. ya mungu naifunulie sasa ukaiishi iyo kwa jinayes ukatembea katika iyo kwa jina a yesu, Amen. Kwa jina yesu. Amen. kazi yangu jioni hi ya leo yes. yes. nikukupanga wewe yes. ukae kwenye ile ajenda ya mungu To stay in the agenda of god Amen. so that whatever you do to prosper yes. in the name of jesus Amen. the blessing is coming over your head Amen. now the blessing is coming in your business now Amen. is coming in your carear now Amen. in the name of jesus Amen. the blessing of god is coming to you now Amen. in the name of jesuso yes. oh, walipofika kwa samueli yes. this is what the bible sayswaioingi yes wenyewe wanajua wanaenda kuongea habari za punda samueli akamwambia ingieni kwanza kwingikkkbhw iamin yes. yes. mii yes. kabla tuja umaliza mwezi huu wa nne yes. utaniambia mtumishi wa mungu wa hakika sielewi ni kinachoendelea ila yes. nachojua ame maisha yangu yanainuliwa kuna siku tutapanukashuhuda mmoja leo ziko shuhuda nyingine mtu wa mungumtafanikiwau manage ofa ertan bank m telling you a bank ilikuwa inasuasua na, na hi was given a certain deadline kwamba asipoweza <laughs> anafeli anafukuzwa ges what nikamwambia hivi if, if i be a man of god and ipreach the word of god wewe unayeonekana unasuasua utaalance mwezi wa nn mbazo wengine wana mwaka mzima Amen. tumetoka hapa jumaanne baada ya ibadakangoya ni shahidi na yule pae ni shaidi ananikimbria naanayosema ya kuna mteja amekuja leo kuingiza ehiyo uh, b, <laughs> b. <laughs> <laughs> yenyewe siob Yeah. The word of god heoo neno la mungu sio tula kuandika kwenye kwenyeti linapoingia kwenye sikio lako kuna vitu vinaumbika know the nature becuwekothethe fsasinmenya neno la mungu munguit neno la mungu hata kama kitu kma ktakihatkmmaziniajakmazinamma wa maendeeo yaoyas sikupii yani tu tumaini hapa nakwambia kitakachotokea yani mi neno la mungu sio tu naliamini mi ni mshabiki kindakindakiani kama ambavyo simba safarii wanaingia snaien ni mshabiki wa neno la mungu kindakindaki kindaki. yani uniambii kitu kwenye neno y mi najua hii kitu inakuto. yani lazima ikutoe eh. umpate tu mtu wakui well. mtu tu aifanyie vizuri yni aipondeponde mpaka uone Aaah! kumbe hii elia alikuwa ni mgeni wa wageni wa gileadi ieleze historia yake vizuri imeishia hapo kulikuwa na mgeni wa wageni wa gileadi akasema akamwambia mfalme yanijamaa akatokezeanalipotokezea opo akasema hivi kwa sababu ya huu jinga mnaoendelea nao mnaabudu mabahari sasa sikilizeni mvua haitanyesha isipokuwa kwa nolanguhuko ndo nakotokea mihuyo jamaa mimi yes alafu wakuwa anavishusha kiroho hivivitwatu wa mungu vinajua biblia ni kitabu ambacho hakipingiki kwasababuiao inakwambia ni kweli ha hapa alishushia mvua hapa moto alisushia. kuna mlimo, mlima unaitwa mlima pale elia alipoomba moto ukashuka huo mlima upo paka leo yes. upo hupo leo naona kuonyesha mao yenyewe aliongua haya hapa yes. utakataa ma oto ulishuka mawe yapo watu anaweza uvwanii iakise unayweza mambo yote ktikau waniniisi akisema wewe ni kichwa na sio mki una watu mkopo biashara zenu zimekuwa zikijkunyanza namna hii yes. yes. kama mungu alishusha moto kwa elia yes. katika jinaayesu sisi kwak kwa tunazisusha tenda Amen sisi hatuhitaji kushusha moto yes. sisi tunashusha tenda Amen. tunashusha fursa Amen. tunashusha neema Amen. tunashusha mitaji In the name of Jesus. Yes. Yes. Yani, sisi twanze hapa kuimb <laughs> kawambia mtu mmoja hizi nyimbo me nazifanyia na kuzirekebisha otoooooshukoo hey, ukishuka pa moto taosuoto nafikiri kutakuajisi mtachoma hoteli ya watu sii saizi hatuchushi moto si saizi tunashusha tenda tunashusha fursa nashusha wateja sunaurali haleluya yes. kama moto ulishuka uua yes. suaa nikifungua dukalangu asubuhi yes. ni tu watu wanaingia yes. wametokea wapi hata mi sijui nachojua mimi ndio yule ambaye bwana yes. anamsaidia Amen. mimi ndio yule ambaye bwana yes. anamsaidia Amen. watu wanakuuliza umewezaje hii yes. nawambia sisi nyumbani kwetu yes. tunasaidiwaga na bwana so pekeynsema siko peke yangusema yangu. yangu. yangu. midhali ni na neno la mungu, mungu. natosaunajua yes. kwa mfano leo nimekuja na kakitu kamoja tu yanikakitu kamojatu nimekaona kwenye neno kamoja tu yaniyote nayoambia hii sio ujumbe wenyewe yaani nihii ni maandalizi ya ujumbe wenyewe na muda umeisha kn maji yani kitu chenyewe cha leo sijakidondosha lakini ntakupa kwa dakika kumi na mbili tu unaenda nyumbani unaenda kul unaenda kufturu na hawa wanaofuturu aleluya <laughs> ni aminini mimi watu wa mungu hii kitu hatujadanganywa hatuja huu mzigo mwanangu atujapigwa hii ni madini yenyewe hii, hii ni zaidi ya Bitcoin mwanangu mzee hii ni zaidi ya yaex hi. ii mzee ukigonga hivi mshale ukishuti ni wenyewe aubahatishi ndio maana linatakiwa likae kwa wingi moyoni kwa nini ninilikae moyoni likae moyoni hata wakati ulielewi hata wakati ukubaliani nalo weliweke tu moyoni wanzliweke tu moyoni kwanza akuna saa, saa utafika kwenye mazingira yes. you yes. uko kwenye eneo yes. unajikuta tunaropoka kwa cina la yesu yes. sitakufa bali nitaishi nitayasimulia matendo ya bwana unajikuta bwanaunajikutainaanza kuchomoka mdo moyonie yes. In a <laughs> ni a nini no, ni ni uh, wengi mmekartkile kimtari lakini o ene na kwenye, yes. kwenye vikao na nini vikao vyovyote vile vya kifamilia vya serikali a makampuni baada ya maongezi yote naeahjamani mwene nenomwene neno lootwene neno ananyosha mkono au anasimama then anatoa neno lake ko manake huwezi kutoa neno kama huna neno umeelewa k anaongea manaake anacho cha kuongea ilikuwa limemkaba akaamua kulisema anaposema hapo mwanzo kulikwako na neno naye neno alikwako kwa mungu so location ya neno lilipokwapo neno lilikwapo kwa munguaanaosema o wanla na neno haimanishi kwamba neno ilia limekaa hivi neno inakaga ndani ya mtu neno nakaaga ndani ya mtu halikai hivi not sideways, likuwa limekaa ndani Hello? Amen. na ndio mana nasema hivi na huyo neno alikuwa mungu so aliyeandika haya maneno ni yoana na anaandika anaandika kutokana na ufunua anauona yoana hapa akuwa anaandika alichoadisiwa alikuwa anaandika alichokua nakiona likuwa ni maono yohana anaona sohi wasribomana unaona injiri ya yohana ni tofauti na injili nyingine zote ina ue yake beause h was not just writing what hia from jesus haihatwasshon to himna yes. ndo huyo aliyeandika ufunua wa yohana yule sawa yes. ko anaposema hapo mwanzo ulikuwa na neno na yeneno alikuwako kwa mungu na yeneno alikuwa mungu haat alikuwa anaandika alichokuwa nakiona so hakuwa anaweza kutofautisha kwamba neno sasa sasakoakmunu o ndaniya munh na uyo neno ule ule anaandika kwa menake, changing, at, pa, vyote vilifanyika kwa huyo sawa sawa Amen. mtu mwingine alieandika habari za mwanzo ni musa ambaye ameandika vitabu vitano vya torati ambayo ni mwanzo kutoka alawi nmambmb le wakati nama wanzonlib mbu na nchi ainemawanzo no na neno sasa anasema hivi neno alikwako kwa mungu anasema the word was with th manaake neno alikuwa alimungu ndoalikuwa nalo ndo kwahiyo anaposema hivi mungu akasema hakusema ambacho akuwa nacho ndio hiki sasa ambacho walokole na wapendwa mbalimbali huwa tunaingizana tuna chaka nikuonyeshe machaka ulioingizwa chaka mojawapo nihili a kutana na mtu mpendwa mwenzio labda mwana kikundi mwenzako au mkanisani mwenzioo mkanisani mwenzakoupo mwenzako. kwenye mtingo fulani hivi umetingwa alafanaemahv Ta, tamka ushindi ambao mbao u so walokole wengi au wapendwa wengi watu wengi wanaomwamini mungu wamekuwa wakikiri kweli wamekuwa wakisema kweli lakini yale walio yasema hawajawai kuona matokeo yao u it was not wa in them what you have to to speak it has to be u siwezi mii Na uzima upi mtu ndani yake anajiona mimi ni mgonjwa naambia kili uzima kilitu hivo hivo havitokei bibliasema ajionavyo mtu nafsini mwake ndivyo alivyo so k unachokisema dakiwa usema unachokiona dani ndio mana kuna siku uambiwkili ushindi kuna siku uambiwi kili udhaifu ila wee mwenyewe tu huku ndani unasemahivi haujaifanya bado lakini hapa ndani unasema hivi siwezi kwa sababu nini moyoni kuna kuambia kabisa hii unaferi lakini kuna mwingine ambaye hajafanya bado ili mbayo unamwambia hii unatoboa na unaanza kusema hii inatoboa uambiwi na mtu utiwi moyo na mtu na ndio maana sasa paulo kwa neema yake aliyopewa akatushauri akasema neno la kristo kwa wingi ndani yenu hata kama ulitumii wejaza yes. kama hauna shida na shidaana umesikia ni jumanne juma mm -hmm. a mea umanoano word is neno linatunza neno linatunza neno ianasema hivi oh. kwenye kitabu cha matendo ya mitume sura ya 20 ibeiev mstari wa thelathini anasema sasa nawaweka katika neno la neema yake ambalo lina uwezo wa kuwapa ninyi urithi pamoja na hao wanao anini uh, yes. uh-huh. matendo ya mitume 2 32haya yes. mm-hmm. ni maneno ya mtume paulo mkwana. alikuwa anaagana na kanisa la efeso baada ya kuhudumu kwao zaidi ya miaka mitatu then anataka kuondoka sasa ili aende yerusalemu na kule yerusalemu alikoa nakwenda alikuwa anaenda na kufa Okay? and he knew that ndani ya moyo wake akasema kasem naondoka lakini sasa kitu kimoja nawaachia hajawaachia mchungaji hajawachia nabii hajawachia mtume hajawach chochote amsawaweka katika mikono ya mungu, na mikono ya mungu na, na kwa neno la neema yake, na kwa neno la neema yake ambalo laweza kuwajenga na kuwapa kinachoweza kutujenga amewaweka kwenye vitu cha kwanza mikono ya mungu yes. cha pili ni chaii lakini kinachojenga io miono yanuononwea kuwaenmm amboblw kama neno linaweza kutujenga kutujenganykeinaea kunijenga mimi from the scratch to become a yes. tena thili neno anasema linaweza kutujenga linaweza kunijenga tena inaweza kutujenga from the scratch to kutujena acha kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe