kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa karibia wote somo letu kuu la leo linazungumza habari ya kufufuka so i want you to read usome haya maandiko ukiwa ili akili yako iwe k okay? yes. so ndaka usome haya maneno alafu nikuonyeshe kitu kidogo tu alafu bwana atakupa raha wakorino wa kwanza sura ya kumi na tano wakorinto wa kwanza sura ya kumi na tano soma mstari wa kwanza basi ndugu zangu na waarifu ile injili niliyowahubiri ambayo ndiyo mliyoipokea na katika hiyo mnasimama na kwa hiyo mnaokolewa ikiwa mnayashika sana maneno niliyowahubiri isipokuwa mlimani bure mliamini bure wamaanangoja mtu wa mungu kuna kitu mekizingua hapo nawambiaga someni maandiko msija kasomea kitu ambacho akipo soma anza mstari wa kwanza basi ndugu zangu uh-huh. nawaarifu ile injili niliyo wahubiri ambayo ndio mliyoipokea uh-huh. na katika hiyo mnasimama katika hiyo mnafanya nini nasimam hawasimami Hawa katika mishahara hawasimami katika ekheni zao yaani nanaposema katika hiyo mnasimama yani katika hiyo mnapata sababu ya kuishi katika hiyo mna ujasiri katika hiyo mnaweza kupiga hatua katika hiyo mnaweza kuwa na amani watu wanawaangalia kwenye maisha wanaona changamoto mnazozipitia lakini wanashangaa kitu kingine cha ziada ambayo mtu yoyote awezi kuielezea ndio hiyo inaitwa amani ipitayo akili amani ipitayo akili ni amani gani ni ile amani ambayo akili yako inajua huna hela lakini una amani iliyopita maelezo yes. ya akili yako akili yako kuna kitu inakuelezea aosihahaunstadiumeelewao yes. anasema katika hiyo injili mnasimama y yani, mnaamini mmegangamala me mmevumilia mapito yanakuja ila kuna injili mmeisikia inawapa kusimama a yes. anaendelea anasema na katika hiyo injili mstari wa pili aasema i na kwa hiyo anaposema kwa hiyo sio kwa hiyo ya, ya sentensi kwa hiyo hiyo hiyo ni injiri unaelewa yes. anasema na kwa hiyo injili hiyo na kwa hiyo mnaokolewa kwa hiyo hatuokolewi kwa sababu tu tumesema yesu kristo so niokoe mm, tunaokolewa kwa sababu kuna ndstanding ya injili tunayo sasa angalia mtu wa mungu hapa kabla hujakaa angalia hapa huyu mtu anapita kwenye mapito fulani ataokolewa kwenye hayo mapito kulingana na injili aliyoisikia so, in what you heard mipenyo kwenye maisha inategemea umesikia nini injili gani umeisikia injili tafsiri yake ya kiswahili ni habari njema tuendelee kusoma ambayo kwa hiyo mnaokolewa alafu anasema ikiwa mnayashika sana pale kwenye kwa hiyo mnaokolewa kuna kunae tafsiri yake ni kwamba huku kuokolewa kunaletwa na ikiwa mnayashika sana mafundisho niliyowaubiria isipokuwa mliamini bure kwa hiyo labda kama mliamini bure lakini kama hamkuamini bure mtayashika sana mafundisho niliyowaletea paulo anazungumza anasema kwa maana naliwatolea ninyi mwanzo wa yale niliyoyapokea mimi ya kuwa kristo alikufa kwa ajili ya dhambi zetu kama yanenavyo maandiko na ya kuwa alizikwa na ya kuwa alifufuka siku ya tatu kama yanenavyo maandiko na ya kuwa alimtokea kefa tena na wale tenashara yaani wanafunzi wake kumi na wili baadaye aliwatokea ndugu mia tano na katika hao wengi wanaishi hata sasa ila baadhi ya wa, yao wamelala mstari wa saba baadaye akawatokea yakobo tena na mitume wote na mwisho wa watu wote alinitokea mimi kama ni mtu aliyezaliwa si kwa wakati wake mstari wa tisa maana nilikuwa mdogo katika mitume wote nisiye stahili kuitwa mitume kwa kuwa nililiudhi kanisa la mungu lakini kwa neema sema w sauti yako yote kwa nmamwamwatokan watuwanal imk unawajua kwenye makanisa yetu haya watu h banasema hata hawa waliotengwa yesu aliwatokea yes. nisikilize unaweza usifai kwa ajili ya kanisa lako unaweza usifai kwa ajili ya mchungaji wako ila kwa yesu sana. Amen. Sana. Yako, mimi nafaa sana kwa yesu, kwa yesu. watu wanaweza wakakutenga watu wanaweza wakanitenga watu wanaweza wanione sifai kukaa katikati ya kusanyiko lao lakini kwa yesu nafaa sana kwa matumizi yake yakealeluya anasema kwa maana na liliuzi kanisa tufuatilie wote mstari wa kumi na moja basi kama ni mimi kama ni wale ndivyo tuhubirivyo ndivyo mlivyoamini mstari wa kumi na mbili hapa ndo nilipotaka kutusome sasa anasema basi ikiwa kristo anahubiriwa kwamba amefufuka katika wafu mbona baadhi yenu husema kwamba hakuna kiama ya wafu yaani hakuna kufuka kwa wafu neno kiama ya wafu manake kuffuka kwa wafu sawa anasema mbona baadhi yenu mnasema hakuna kufufuka kwa wafu mstari wa kumi lakini kama hakuna kiama ya wafu yani kama hakuna kuffuka kwa wafu basi kristo naye hakufufuka tena mstari wa kumi anasema tena kama kristo akuffuka basi kuubiri kwetu ni bure na imani yetu ni bure na kwenda kwetu kanisani ni bure na kubatizwa kwetu ni bure na kujiita sisi wa lokole ni bure na kujiita sisi wa kristo ni bure kwahiyo kama wao utajiita mkristo kama utajiita mwenda kanisani kama utakuwa mubiri au muubiriwa lazima ukubaliane na hii fakti ya kwamba wafu huwaga wanafufuka. Oh yes na kama wafu uaga wanafufuka my simple message this morning kama wafu uwaga wanafufuka manaake biashara yangu iliyokufa ina uwezo wa kufufuka kama wafu uaga wanafufuka mahusiano ya watu waliyokufa ya yanaweza yes. ya kufufuka Amen. kama wafu matumbo ambayo yamekufa yamekufayawezi kukamata watoto yes. yanaweza kufufuka Amen. kama wafu wanafufuka basi seli za dau zilizokufa zikamfanya mtu awe nah yes. awafu hizo seli zilizokufa zina uwezo wa kuuau iiya mafaiiya wakaituma chini ya maeneo yao kanakwamba wamekua kana kwamba umekufa kwenye ofisi zao yes. watafufuka tena yes. na watawaona kwa macho yaobishar iliyokufa itafufuka tena Amen. na wataiona kwa macho yao Amen. mtu yoyote ambaye alionekana amekufa yes. atafufuka tena yes. na watamwona kwa macho yaiiaw ni wakristo ni, wa ni, ni waubiriwa kama tunaamini mahubiri basi tukubaliane na ukweli wa kwamba kristo amefufuka karibua eokinakwambia kwenye kanisa hili kwenye kusanyiko hili huwa tunakalia kiti hatukalii midomo mdomowako natakiwa kufanya kazi wakati nasikiliza maubiriyesu asifweunatafuta mdomowakoliokaa ukasimam nikaunnatafuta mdomowakoan <laughs> paulo mtume anazungumza haya kwa sababu anasema kristo alikufa anaelezea ni kama amefanya ya agano la kale na agano jipya ndani ya chapta moja anasema alo paulo anasema watu wa mungu kristo alikufa kama yanenavyo maandiko anaposema yanenavyo maandiko hazungumzii matayo luka na yohana anaposema yanenavyo maandiko anazungumzia vitabu vya kale ambavyo vilisema atakuja masihi atakufa halafu atafufuka manabii waliandika anabiiwaliandika anasema kama kristo alikufa kama anavyo maandiko alafu anasema alikufa kwa sababu ya dhambi kwa dhambi ndio iliyomuua kwa sababu mshahara wa dhambi ni mauti mshaara wa ile ni mauti. Men are subjected to death wanadamu wanawekwa chini ya mauti wako chini ya mauti mauti zinawaandama because of the sin nature, kwa sababu ya asili ya dhambi walizo nazo ao biblia inasema yesu alikufa kwa sababu ya dhambi sasa ukisoma nyaraka nyingine ambazo imezikambia ni maandiko 2138 ukisoma maeneo mengine anasema yeye alijaribiwa kwa namna zote na wala hakutenda dhambi sasa iweje unaniambia alikufa kwa sababu ya dhambi so lazima tutafute alikufa kwa dhambi ipi na dhambi ya nani so hiyo ina yan tu ukisema ili andiko kwa maana jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwanawake pekee ili kila awaminie asipotee bali awe na uzima neno neno asipotee kiingereza linaitwa iiel asiteeinereza yes. au manayae yaani kuoza au kufa kwa anaposema asipotee manayake asife na yeye anasema mwizi ya aji ila aipe na kuchinja na kuharibu bali mimi yesu nilikuja ili wawe na uzima kisha wawe nao naotele nao life yani kwa upana ambao uzima utadhirika kwenye maisha yako inategemea sana na levo ya ufahamu wako oh, yes wako ambao wanamwamini yesu tu kwenye maswala ya uponyaji lakini kwenye maswala ya fedha hawamwamini wako ambao wanamwamini yesu tu kwenye maswala ya mafanikio ya kifedha na kwenye masuala ya uponyaji hawamwamini narudia tena kwa upana au ukubwa ambao uzima wa yesu utajifunua kwa mtu inategemea sana ufahamu wake aeluya Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. the extent euyths tothe of, to of yomtion about this life mnasikia stori za watumishi wa mungu wa zamani kwa mfano akina yohana biblia nasema huyu jamaa anaitwa yohana aliyeandika injili ya yohana mmoja wa mitume wa yesu nyaraka za zamani zinaeleza kwamba huyu bwana alijaribiwa kuuawa mara nyingi na wakashindwa kumuua mpaka wakampeleka kisiwa kinaitwa patmo ili afe mwenyewe yani watu wametafuta kukuua kukuua mpaka wameshindwa wanaamua mahali ambapo kuna kisiwa kwenye kisiwa kwenye cha na nyoka wengi wanyama wengi wengi wanyama wakali wakali wadudu wengi wakali. Alafu ni kisiwa ambacho kilikuwa kina miamba mamba kina miti ambayo ni mavijiti imaks mbacho ni kme badala ya kufa alizimia akalala alipolala bibi anasema akasema yoana katika siku ya bwana naliona maono naliona Na mbingwi zimefunguka yani imajin namuweka mtu mahali ili afe alafu katikati yakule kumtesa mwenzako anakwambia mbingu zimefunguka namuona bwana akiwa ameketi katika kitu chake cha anaanza kueleza namuona mmoja aliyeitwa na omega akiwa daudi. anaanza kueleza anaandika kitabu cha wa yani, iliafe, alafu idea. Anatengeneza kitabu cha ili anatengeneza kingine yani, biblia isingeandikwa kama nam akwanfeadi aiepew hao kiona watu wamekupeleka sehemu mbaya tengeneza ubora wa hilo eneo watu wote waje hapo kwa sababu yako oh, yes. A place might be bad yakokwa wanatoka marekani wanaenda kuwafataemboaoserengeti na kule yuko masai mmoja amekaajaufia ata marekani You can turn to be Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. hakuna excuse. hakuna wanawafuathakuna ya kusema mimi nimetingwa siwezi ni kiwango cha taarifa na nfomtion ulizo nazo anasema kama maandiko yanenavyo kristo alikufa then anasema tena akafufuka kama yanenavyo maandiko alafu anasema ili kuonyesha kwamba alifufuka akamtokea petro yaani kefa alafu akawatokea wale thenashara yaani wanafunzi wake kumi na wawili nakumbuka bibilia inasema wakati yesu anawatokea wanafunzi wake tomaso akamwambia bwana kama ni wewe niruhusu ni, ni kugusa yesu hakuona shida akamwambia tomaso kam njo ni guse ni mimi kuna watu baada ya ibada hiya leo oh, yes. watakuona ukiingia maeneo ambayo walijua ulishapotea ulishazikwa yes. alafu akiwa awaamini unawaambia ni mimi Amen. yesu aliwaambia wanafunzi wake ni mimi njo niguse ni mimi sema ni mimi, ni mimi. anamwambia timotheo amitomaso njooni guse ni mimi tizama alama za misumari alafu akamwambia chukua mkono wako ingiza kwenye ubavu just to kwamba hakufufuka kiroho alifufuka fikal kwo tunaposema biashara ya mtu inafufuka hatuzungumzii itafufuka kiroho fizikal wateja waliokuwa wamepotea utawaona wakirudi tena haleluya fzikal tenda zilizokuwa zimepotea yes. utaziona zikirudi tena zikal mguu uliokuwa umekufa yes. umeanza kupooza utauona ukinyanyuka na kuwa sawa tn zikal aliyekuwa hawezi ataweza tena Amen. sema amina kubwa kwa jina la yesu Amen. anamwambia njoo njonion so paulo anasema akawatokea wale kumi na wawili yes. anasema akawatokea na ndugu wengine mia evidence kwamba kristo amefufuka ili tu watu wasiwe na ubabaishaji kwa nini kusiwe na ubabaishaji hili ndilo jambo ililotokea mpaka leo hii wayahudi wako baadhi yao hawaamini kwamba yesu amefufuka na hata huku mitaani mpaka leo hii watu hawaamini kwamba yesu amefufuka ngeukia okay jirani yako mwambia hivi unajua ni sisi tu sisi akapenda hako ako sisi hivi unajua ni sisi tu ndio watu ambao tuna mwasisi wa dini yetu ambaye amefufuka yuko kaburini oh, yes. waasisi wote bado amefunikwa makaburini iisani yes. yaani yesu ndo mwanadamu pekee mwenye uwezo wa kumtokea yoyote saa yoyote wakati wowote wengine wote makaburi yao bado yamefunikwa niye mnajua ni sisi tu manaake the only place tofautisha wakristo na dini nyingine zote ni hapa kwenye kufufuka kwa yesu oh yes. if we cannot stand kama hatutaweza kutumia hii nguvu ya ufufuko there is no place elsewhere hakuna sehemu nyingine popote tunapoweza kutamba maana kama kutokewa na mungu hata mitume wao wanasema walitokewa na mungu oh yes. kama walimsikia malaika akiwashushia wahali hata wao wanasema walishushiwa kama ni kufanya maajabu na miujiza hata wao mitume wao wanawafanyia maajabu na miujiza kwahiyo maajabu na miujiza haitutishi maana hata wao mitume wao wanaifanya kuna kitu kimoja ambacho kinamaliza mzozo kinamaliza maneno yes. hii linaitwa bonde la kukata maneno tuonyesheni yeye aliyefufuka yuko mmoja tu ambaye kaburi lake limegeuka kuwa ni eneo la kitalii na sio tu kwamba watu wanaliangalia kwa nje wana uwezo wa kuingia na wana uwezo wa kutoka oh yes. hiyo ni tafsiri ya kusema kwamba kaburi lolote walilokuingiza iwa walichukua chupa yako yes. au picha yako yes. au nguo yako wakaizika kwenye kaburi kiuchawi au kiushirikina ili wewe ufe yes. naomba nikupe kupe tandazo yes. kwamba kwa jina la yesu kristo kaburi lolote walilokuingiza yes. una uwezo wa kutoka ukiwa mzima Amen. sema kaburi lolote waliloniingizanatoka nikiwa mzima ni mzimaaleluya kuna mtu anaelewa nachosema yes. kuna mtu anaelewa inachosema ile fakti tu kwamba yesu ana uwezo wa kuingia kwenye kaburi na siku ya tatu watu wanaenda kuupaka mwili wake mafuta ya maziko kwa desturi ya kiyahudi wanafika mlangoni biblia anasema wanakuta jiwe limesogezwa aliyesogeza jiwe hata wao hawamjui wengi wanasema malaika aaikalisogeza lakini nitakwambia malaika ajaandikwa kwama alisogeza ila malaika alikaa juu ya je kwa nini nakwambia hivyo kwa sababu ishu sio nani kasogeza ishu ni kilichokuwa kimezikwa kule ndani alisema tafuka siku ya tatu hata jiwe lenyewe lilishindwa kumzuia kwenye mlango Na hata mlangoasiknachokismata wanaoliweka kama bosi wa ofisini kwako ndo amegeuka jiwe hataki utokezee hataki uonekane hataki vitu vionekane yes. kuna mtu ofisini kwako au kwenye maisha yako au kwenye kazi yako kila unapoasa kutaka kunyanyuka kuna mtu amesimama kama jiwe to me malaika bibia anasema alfajiri na mapema ailikalia jiwe kuna watu wanakaliwa jioni hii ya leo jiwe lenyewe lilishindwa kuzuia anawaambia wanadamu I will die and on the third day come back to d oh, yes. ntakufa alafu siku ya tatu nafufuka Manake, ya yantakachokikuta uko chini nachojua siku ya tatu ntafufuka haijalishi nitakutana na nani nikifa nachojua siku ya tatu yes. ntafufuka naomba na mimi niseme kwa jina la yesu Amen naomba niseme kwa jina la yesu Amen. siku ya tatu ndo tunaisherekea leo Amen. kwa jina la yesu kristo unajua, unajua mungu akitaka kumpa mtu kitu chochote hampi kwa kitu kikiwa fii anampa kitu kwa neno lake oh, yes. leo hii mungu anakupa kufufuka kwa biashara yako yakomungu anakupa kufufuka kwa mambo yako Amen. mungu anakupa kufufuka kwa afya yako Amen. katika jina la yesu kristo eneo lolote watu walilokokatia tamaa yes. They jina la yesu kristo sema mambo yangu yanafufuka tena ya tenavitu vyangu vinafufuka tena. tena. tena. zamani wazee wetu walikuwa wanasema yesu afufuke moyoni mwenu mi nakwambia sio afufuke moyoni mwenu mi nasema afufukie na kwenye benki yako oh, yes. afufukie na kwenye kazi yako afufukie na kwenye biashara yako Amen. Aki fufuka moyoni peke yake biashara itaendelea kuzikwa afufuke moyoni na kwenye pia Amen. afufuke moyoni na kwenye biashara pia ninatamka kwa, kwa, yes. yes. kwa jina la yesu kwa neno lile lile likafufue biashara yako pia piaikauue nakai yako pi likafufue maisha yako pia likafufue ndoa yako pia likafufue amani yako pia sema kwa jina la aessitazikwa kwa siku nyingine sema najiona nikiwa nyinginemanajionanikiwaa wah kuna watu talent zenu zimezikwa awa vyenu vimezikwa you are so good back in the days zamani ulikuwa na naass fulani ulikuwa na kipawa fulani you are so good in a certain area kwenye biashara kwenye somewhere you are so good and samo mauti ikaja ukazikwa ukapotezwa kwenye ramani ya wafanyabiashara umepotezwa kwenye ramani ya watu wanaofanya vitu vya maana umepotezwa but I'm telling you now in the name of jesus oh, yes. jesus kwa mamlaka ya jina la yesu kristo that who rose from dead yes. is umepotezwaiamlakayais To you again nisikilize mtu wa mungu ni yeye tu aliyefufuka ndo ana uwezo wa ulikufa umezikwa umezikwa mpaka leo uweo wakumuumaamekukuiamuuweeeuiukumemaume syesu yes. anaishi kama pruf oh, yes. ya kwamba nikikwambia nitafufua biashara yako Look at yes. aeluya no yes. kama yeye alifufuka yes. ali yes. na sisi vitu vyote vyaweza kufufuka Amen. neno lililomfufua yeye yes. anasema hivi kama kristo hakufufuka basi imani yetu ni buri manake mantiki ya kwanza mantiki ya kwanza ya imani yetu ni kufufuka kwa yesu yes. yani ukristo hauko kwenye yale maji tunayobatiziwa ukristo sio kwenye kipaimara ukristo sio kwenye katekisimo ukristo sio kwenye komunio ukristo uko kwenye ile kufufuka If you can only unaweza kufufua chochotena unaweza kufufukia kutoka kokoteaoaco kim tunatabi sisi wakristoya kupnda kuwambiat kili ushindi mpendwa uwezi kukii bchouaao wanokwolusut uu nomaaunakuaaaya mafundisho ndio yes. mana asema neno la kristo nalijai kwa wingi ndani yenu ili uwe nachakusema saa unapotakiwa kusema Amen. sema hii ndiyo saa natakiwa kusema kwa sababu hiyo kwa jina la yesu biashara zangu zinainuka zina kazi zangu zinainuka sema kama mwenye uhakika zinainuka zinainuka sema vya kwangu vinainukau kama kristo hakufufuka imani yetu ni bure kuhubiri kwetu ni bure kwenda kwetu kanisani ni bure kwa hiyo tunaenda kanisani kwa sababu gani tunaenda kanisani kwa sababu ya, ku, ya tumaini la kufufuliwa vya kwetu vilivyokufa oh, yes. the only thing that you you should make you come to church ni hii nguvu ya ufufuo kitu pekee kinachokufanya uwe na imani asubuhi ya leo nilikuwa nimeamka nikamwambia mke wangu hivi ninlala kwenye saa tisa hivi yani kwa kwasababu ya mombo ambo fulani kua naweka sawa eko kanamba unamanisha nini unasemaje sikuelewi unasemaji baasikuelewi afufuka saaaaanini yesu nini taani nini ukiniua nguvu yake nanifufua ukiniloga nafufuka yes. loga uone gonge yes. yes, jirani yesu kafufuka jirambia yesukafukautanifananiniye kuaai ndo yesukafufukasa yaani kitu kinachotakiwa kitupe ubabe wa kristo oh, yes. ni hii nguvu ya ufufuo tunayemwamini ana uwezo yes. wa kuvifufua vilivyokufa yeye mwenyewe anasema mtu aniaminie mimi ataishi hata akifa ataishi maana mimi nitamfufua unajua hata siku ya unyakuo afufuki kila mtu wale wafu waliokufa katika bwana ndo wanaofufuka wale wengine wanabaki uko huko chini ah, ulikuwa ujuu hilo awafufuki wote wale wafu waliokufa katika bwana wamekufa na ile chipu chip inayofufuaga yes. hawazikiki kuna watu kwenye uso wa nchi v hen thed kazi zao bado zinaongea yes. nimesema kwenye maisha yangu e moe na sijasemamdainimesema <laughs> sijasema nikifanimesema nikiwa sipo maana sisi ndiowale tuliokataa kuva yes. Loh, hivi unajua paulo hakufa kwa sababu umri hukuwa umeenda paulo anasema kuishi kwangu mimi ni kristo na kufa ni faida yaani nikifa ndo napata faida lakini naangalia je niende kuwa na bwana au nibaki na nyinyi nawaza nikienda kuwa na bwana ni kwa ajili ya faida yangu lakini nataka kubaki na nyinyi ili kuwasaidia alafu siku alipoona amechoka akasema hivi nimepigana vita vizuri vya imani mwendo nimeumaliza alafu imani nimeilinda sasa naisubiria taji yangu haja sema hivi nakufa mimi nakufa oh niombe mama kinani niombe niombe niombe iombe roho no, yangu inatoka ya ah, ah. ah. mwambia yako hakuna kutoloka aga oh nishike nishike kwenye mguu kwenye mguu ah, ah. kufagani huko ma, ma, ma, ma, ma natoka oh, oh, oh, niangalizie ah, ah. sio hiyo biashara hiyo sio biashara unahakika kabisa watoto wako wako mahali sahihi umewaweka sehemu sahihi yes. unawaita wote nawapigia simu unawambia kesho bwana anakuja ukili atasikia mwenye kiburi atakuacha ala natoa maelekezo e fana hk n fan hk n kuna hela iko mahali fulani kisha umeweka sawa wewe ndugu yako bora kuliko kwenye eh inayotoa ya uvundo nimeona huko mwingine ananiangalia hapo kwa jicho la wasiwasi pasta siku ya kufa unaijua sijui sijuimae maishi kwenye ufufuo hamna anayejua siku ya kufa mi yangu bibia anasema hivi tulikufa sio tutakufa tulikufa pamoja naye halafu tukafufuka alafu paulo anasema hivi nami sasa si mimi inaeishi bali ni kristo anaishi ndani yangu hiyo tafsiri mnaielewa maanake kwamba anayeishi ndani yako saizi hizi ule aliyefufuka mwanayake kansa haiwezi kukuua ukifa unawambia watu naondoka ni kwa sababu bwana akaja kunichukua thi my brothi exiened thi when my fathe in the lodwas goin tobewit theod kabla ya kuondoka chuma ni kwake the hii sioc uliza waliokuwepo watoto wake walikuwepo ndugu zake walikwepo una braha naitwa brahanlandalalik the whole room was filled with angels malaika, my wife was there. malaika walikuwepo akatuambiahewanakuwaje wambia tutaona nitakuwa mwanangu kabla ujanchimbia kaburi na kuzika nakuzikakwanza ninatamka kwa, yes. kwa, yes. kwa, kwa, kwa jina la yesu yoyote aliyetengenezewa mtego wa kio yoyote aliyeendewa kwa mganga ili afe ninatamka kwa jina la yesu kristougu y its dniyonumakwa jina la yesu yoyote mahali popote aliyetengeneza kaburi kwa ajili, yangu. Kwa ajili yangu ninalo tangazo, tangazo. kaburi langu, langu mimi liko wazi liko wazi halifukiki, halifukiki. hawatalifukia kwa Hawata kuwa yesu kristo, kristo. kaburi lake. lake liko wazi wazisema mimi na yesu tunashea nilikufa pamoja naye nayenikazikwa pamoja naye na alipofufuka akafufuka akafufukapo akafufuka pamoja na mimi sema marahemu. marehemu marehemu hawafi mara mbili hawafi mara mbili kwa sababu hiyo kwa jina la Yesu amen hiyo kansa hiyo kwa ikuuwe yes inaamuru ukiachie kwa jina la Yesu amen nasema ukiachie kwa jina la Yesu amen hiv is gone now in the name of jesus amen iondoke maumivu kwenye wako yaondoke kinachotafuta kukuua yes. jina la yesu amefufuka na mimi kaburini. na mimi kaburini alifufuka zangu oondokonoaumivu wenye wangu yaondokchochote kinachotafut kuaoea sma yes. like yes. oh, sikucwa kama akama nilikufa pamoja naye halafu nikazikwa pamoja naye alipofufuka hakuniacha kaburini hakufuka peke yake alimfuka pamoja na mimi oh, yes. haleluya alimfuka pamoja na mimi alafu paulo anasema si mimi ninayeishi bali ni kristo anaishi ndani yangu na yeye mwenyewe anasema kwa kuwa mimi ninaishi na nyinyi mtaishi hamuishi kwa sababu na oksijen ila naishisab mii yes, sema kwa jina la yesu kwa jina a kila nilicho nacho na kitamkia uhai sasa na kikawe hai ile biashara hai hai ile ile kazi tenda hai kwa jina la yesu kwa jina la yesu kukawe na uhai na uhafedha yangu yoyote lioshikwaoe na wangu nilikuwa uaanamailikuwna mtjiioiikaweyebihrimeuzikt no hela yako haitafia huko nasema mahali popote ulipowekeza hela yes. yako haitafia huko nasema mahali popote ulipowekeza hela yes. yako haitafia huko ukisoma hii wa korinto wa kwanza sura y mistari ya kule chini biblia inasema hivi kwa kuwa kristo amefufuka na alipofufuka paulo anasema watu mnauliza aliporudi alirudi namli gani paulo anaanza kutofautisha anasema iko miili ya mbinguni na iko miili ya duniani kwa hiyo kama iko miili ya mbinguni na iko miili ya duniani alafu anasema ile ya mbinguni fahari yake ni kubwa kuliko ile ya duniani ingereza anasema there there are celestial bodies and there are bodies and kuna miili ambayo yenyewe ina function hapa duniani na kuna miili ambayo ni miili ya mbinguni kristo alipokufa mwili wake ulikuwa umeharibiwa ulikuwa umechafuliwa ulikuwa umechanachana lakini alipofufuka alibaki tu na alama za mikononi yes. alifufuka na mwili ambao haujaharibiwa yes. alifufuka na miili ya mbinguni alifufuka yes. na miili ya mbinguni yenye fahari Amen. kama iko miili ya mbinguni tukubaliane kuna michongo ya pesa ambayo haitegemei akili zetu yes. inategemea akili ya mbinguni inategemea idea za kimbingu Amen. kuna milango duniani ambayo watu tutaingia ambayo siyo milango ya akili zetu yes. sio milango ya digri zetu yes. ila ni milango imetengenezwa ya kimbinguaeluya kuna miili ya mbinguni yes. na miili ya duniani ila ya mbinguni fahari yake ni kubwa kuliko ile ya duniani manaake nini manaake viko vitu ambavyo anafanya mungu mwenyewe warumi sura ya nn anasema roho ile ile iliyomfufua kristo hiyo roho hii ina inakaa ndani yenu ile roho iliyomfufua kristo itayuisha miili yenu iliyo katika hali ya kufa kwa hiyo by the b miili ya wanadamu iko kwenye hali ya kufa yes. lakini wale wenye roho roho wa mungu aliyemfufua kristo ana kawaida ya kuiuisha ya miili yao hao waliotakiwa kufa inatamka okay. kwa jina la yesu Amen. kwa sababu ya roho wa mungu mungumli wako ukauiswemli wako ukauiswepokeaui Yes. pokea, pokea uzima kwa cina yes. a yesubiblia inasema andiko huua ndio maana paulo anasema yesu kristo alikufa kama yanenavyo maandiko hi lakini akufufuka b alifufuka kwa sababu roh alimfufua b anasema andiko huua bali ba roh huuisha huuisha roho mtakatifu yesu alikuwa yuko ndani ya kaburi roho mtakatifu akauwisha mwili wa yesu ulio katika hali ya kufa akauisha akaupa uzima tena katika jina la yesu kristo roho mtakatifu ana uwezo wa kukaa juu ya fimbo ya musa yes. ikanyanyuliwa ikagawanywa bahari roho mtakatifu ana uwezo wa kukaa juu ya vitambaa vya paulo vikaponya wagonjwa yes. roho mtakatifu ana uwezo wa kukaa juu ya kivuli cha petro kikaponya wagonjwa huyo yes. roho mtakatifu ana uwezo wa kukaa juu ya biashara iliyokufa yes. akaifanya ikawa hai tena roho mtakatifu ana uwezo wa kukaa juu ya ndoa inayoonekana na migogoro ikawa na amani tena banana akae juu ya biashara yako akae juu ya kazi yako akae juu ya vitu vyako Amen. kwa jina la yesu wao wanategemea wow, majini na mapepo inayokufa majini na mapepo hawafanyi kitu mpaka wameua watu au wameua vitu mshahara wa dhambi ni mauti wanafanya yaayo yaelekeayo kufa lakini sisi tunayero unuisaounu auisaunuaishatika jina la yesu kristo naiona biashara ya mtu ikiuishwa katika jina la yesu kristo kazi yes. yako inauishwa katika jina la yesu kristo moyo yes. wako uliokuwa na uchungu yes. unauishwa saa hii pokea amani kwa jina a yes amani ioka woka a okaa o k kiakatam t aot t i picha yako i lolotewallozikach vitu vyako na viwe hai sasakea iujasiri wetu ni hii habari ya kufuka kwa yesu sema com yes nome yes ina la yes uchumi wangu uliokufal rohwa mungu anaufuua anaufufuan Ana Ana Ana akikuuliza mtu anauuufufuaji mwambia ukijua yesu alifufukafufukaji ndo hivo hivo nami ntafufukauaeluy oh, yes. watu waliozika jina lako ili usionekane mahali fulani upate heshima yes. katika jina la yesu naomba kusema jioni hii yaleo yes. jina lako linafufuka tena Amen. katika jina la yesu kristoutauu Amen. unafufuka saahnachukua faida ya muda huu na siku ya leo na on hii hi ya kufufuka ilete maana kwenye maisha yako Amen ilete ilete ilete maana maana maana kwenye kwenye kwenye maisha maisha maisha yako yako yako sema kristo kristo amefufuka Cristo amefufuka. Cristo amefufuka. Cristo amefufuka na mimi kaburini na mimi kaburini na mimi kaburini yanasemaje oh. tulikufa pamoja tukazikwa pamoja tukazikwa vipi, kaburini? Kaburini? vipi asema, alipofufuka alionekana alionekana kwa watu nasema safari hii na wewe biashara yako iliyokuwa haionekani yes. itaonekana Amen. kazi yako itaonekana Amen. maisha yako yataonekana afya yako itaonekana Amen. katika jina la yesu kristo nasema utaonekana Amen. katika jina la yesu kristo mambo yako yataonekana Amen. katika jina la yesu kristo kama jiwe lililofunga yes. kabuli la yesu lilikuwa limetolewa yes. likawa wazi kila kilichofunga yes. biashara yako ili wateja wasije yes. iko neno linasema malango yenu yatakuwa wazi daima ili mataifa wapate kuja wawaletee utajiri i isheeu Is taken away. Amen. kila jiwe linaondolewa sema kwa jina la yesukila Yesu. jiwe linalokaa Lina kwenye njia ya mambo yangu, yangu. linasogezwa Lina sema nguvu ileile ile. ile iliyosogeza jiwe la kaburi la, la kaburilaesulinasogeza jiwe langu la la langulillozuia ya mambo, ya mambo yangu sema jiwe linasogea jiwe linaondoka naiona faida. Na faida ya kazi zanguaiona zangu. faida. faida ya zangu zanguzitaingia kwenye hasara kwa jina la yesuaona faidakwa jina la yesuoo askamtuwamunu usituone mapuna unavyosema sma pamoanas niamini mimi fakti ya kwamba hatuja kuonyesha haimaanishi hayy, hayy, hayy, kwamba sisi tumechoka mtu wa mungu tuna maisha lakini pamoja na kwamba tuna maisha tunaendelea kusema kwa sababu mungu bibia anasema hapo mwanzo alikuwa na neno na ilo neno lilikuwa na mungu huwezi kusema ambacho hauna ninachokifanya na kuwekea cha kusema yes. ili useme mungu alimwambia yoshua kitabu hiki cha torati kisiondoke kamwe kinywani mwako mtu wa mungu ukristo sio waububu ukristo ni wakusema yes. ndio maana anasema kama kristo akufuka kuhubiri kwetu hauhubiri kwa kichwa unahubiri kwa kusema Amen. so yesu yes, alisema nitafuka huyu yesu hakufuka tu kwa sababu wasababu ijiskikufuka kila wakati anawambia wanafunzi wake ntazikwa siku ya tatu ntafufuka tazikwa siku ya tatu tafufuka aliendelea kukiri you think it, was easy? it was not ukitaka kujua aikuwa rahisi biblia anasema wakati yesu anaelekea kufa anasema baba ikiwezekana kikombe hiki kiniepuke there is a way alikuwa na wasiwasi alikuwa amekata tamaa alikuwa ku go that lakini katikati ya hayo yote was hayoyote jamana alikuwa anasema ntakufa siku ya tatu tafufuka siku ya tatu tafufuka siku ya tatu tafufuka swali so ni hili alifuka kufuka nataka na wewe useme kabla y mwezi huu kuisha sa zangu zinakuwa zinaua ha zanu zinaut vyanu inaua htu yanu vinaua ile nguvu ya ufufuo inakaa ndani yangu sema haiko mbinguni tena. tena sema tnao nan yn ile nguvu ya ufufuo. ufufuo iko ndani yanguy aniiwatu wengi wanawashangaa sio waubiri wote matajiri aush wengine hawana ela wengine hawana maisha wengine wenginehawana maendeoa umekaa hapo bl kwa sababu tu ni blaami flani hivi ukiambiwa sema hivi basi blo unajionakusema unaona kusema kama unapewa mzigo sema wewesema kwa jina la yesui Vitu vyangu, vitu vyangu vinafufuka nafufuka navyo, nafufuka navyo. nainuka navyo yn Nainu umekaa hapo hapob unadhania sijui itashuka yn yani. itashuka liudoe fulani afu lifanye miujiza yeye atakaye kupenda maisha na kuona siku njema auzuie ulimi wake usinene ila na midomo yake isinene mabaya kwahiyo ukitaka kuona maisha na kutaka kuona siku njema fanya midomo yako kunena midomo meafaya oh, yes. midomoyaouna vinavyoaasma kwa, kwa jina la yesu kwa sababu yesu amefufuka biashara zangu zinainukal zinainuka. zinainuka. nguvu, nguvu inanyanyua kazi zangu biashara zangu, zangu. zangu. zangu. Ma yangu Ma yangu mawazo yangu hai ha hai. zangu, zangu zitakuwa hai Zita yesu anaenda njiani anakutana na mama mmoja akiwa na mwanaye ana mtoto anaenda kumzika biblia anasema alikuwa ni mtoto pekee wa mama mjani amekutana na yesu yesu anasema mimi ndimi mimi ndimi njia See, jesus njiahsel hakuwahi kujishusha hakuwahi kuona haya anasema mimi ndimi njia kweli na uzima aiwishi ningekuwa na vigari viwili vile vya watoto nionyeshemfanokp huyu mama anakuja na mtoto wake akiwa anakufa alafu hapa anakutana ondoa neno yesu anakutana na njia kweli na uzima tena akamwambia mariamu dada yake lazaro akamwambia nama ikuwambia nini ndini huo ufufuo oh, yes. wanamwambia yesu yeye umpendaye amekufa siku ya nne sasa anawaambia fungueni kaburi anasema ananuka anawaambia sikuwambia anaposema sikuwambia manayake zile ni stori kwa sababu hakuna maeneo hakuna eneo kwenye biblia anapoonyesha yesu aliwahi kuwaambia watu kwamba yeye ni ufufuo na uzima k zile zilikuwa ni ni stori walizokua wanapiga nyumbani kwa sababu yesu alikuwa ni rafiki wa mariamu math na azaro k wakiwa ndani wanapiga zao story, wanakula dina mshikaji wao yesu alikuwa ni mshikaji wao best rnd wao ndiomaana hata wakamwambia wakati nakufa wakasema bwana yeye umpendae anaumwa manake alikuwa ni close mchezo niikuwa mshikaji wake yesu ha, mshikaji wake yesu hata ukifa mwana nakufufua oh, yes. tatizo yo yesu namchukulia kaa jamaa fulani hivi yn yani, unamchukulia yesu kaa polisi yesu mwana rafiki hakuna neno zuri la kuweka yani bl yn yani, Wow, kimwangaliawaakimtego mtego anataf mdoauachae ka kuchuuaao ndokaa kuzhua kifiknawambia yesu mi nazingua mi ni mzinzi niondolee uuakua kuchukua mzigu kamachukuaysu minafuta sigaa niondolee hkitusio yesu mi nalewa yesu niondolee ulevi huu niondolee ntaidika mwanaume mwenzio ntashindwa kujenga niondolee ulev haya njon tusemezane asema dhambi zenu zikiwa nyekundu tusemezane maana right. yake We unajua kufanya miujiza kuna midudedude kibao mingi uliifanya huko mtaani watu wakaon umefanya miajabu kibao tu tuwe aaniaye anasamee akikuona unalia tthzo mbwembwe mnaojutaga hvoesnarudi te anaambiwa yeye umpendae hawezi alafu ana myuti baada ya lazaro kufa anawambia akina petro sasa twendeni nikawaonyeshe shoe alipofika mariamu na matha wanasema bwana angalia imani ya owadada na huyu mariamu huyu alikuwa kaaba mariamu magdalena halafu alikuwa na mji wake unaitwa mji wa mariamu wewe na ulokole wako tangu umepata ktekisimo darasa la pili umeokoka hatmblikua ni kahaba na mji sio nyumba mji unaitwa mji wa mariam alipokuwa akiingia yesu kwenye mji wao wakamkimbilia alafu Check faith angalia imani aliyokuwa nayo juu ya yesu cekhv mwanangu wanamwambia bwana kama uongeli si wetuna tunakujua unajua ile kauli ni ya mtu anayemjua yani sio kauli ya mtu anayebahatisha anamjua fika anamwami bwana kama uongeli ndugu yetu lazaro asinge wewe ukaagi na maiti oh, yes. Are you You can't put life and death in one place one must win huwezi kuweka uzima na mauti sehem moja no n no, no. no, no, no. no, no, no. na bibilia inasema hivi uzima na mauti vyote wengi wanasema viko kwenye ulimi rong biblia isemi viko kwenye ulimi biblia inasema vyote viko kwenye uweza wa ulimi kwahiyo kinachoachilia uzima ni ulimi yes. kinachoachilia mauti ni ulimi haviko pamoja uzima na mauti viko katika uweza wa ulimi na yeye aupendaye huo ulimi atakula matunda yake imagine the distance between you and life umbali wa wewe na uzima ulimi wako yaani umbali na wee wa uzima wa biashara yako yaani uzima wa biashara yako hauko benki uzima wa biashara yako hauko kwenye microfinance fulani ukakope hela uzima wa biashara yako uko kwenye ulimi viko kwenye uweza wa ulimi kinatakachoachilia uzima kwenye maisha yako kiko kwenye mdamu wako yes. na kitakachoatilia mauti kwenye maisha yako kiko kwenye mdom wako yuch wanamuona yesu wanasema bwana kama ungelikwepo ndugu yetu o ndugu yetu asingekufa yesu akasema nitamfufua mariamu akasema najua utamfufua siku ile ya mwisho akaambia no Don't you know? aujui kwamba mimi ndio huo ufufuo na uzimahe shetani ilichagua vita isiyo sahii main unausurubisha uzima p alafu eti uzima unakufa alafu uzima ukishakufa una anoh mimi ndimi huo ufufuo na uzima mkichukua uzima naachilia ufufuo show imekuwa oh, yes. bibi anasema alipotokea akasema mmemzika wapi wakasema bwana ananuka akasema no je yes, sikuwambia kwamba mimi ndimivuvuo sogeza jiwe sogeza jie maanayake nini ondoa doubts. ondoa mashaka ondoa wasiwasi yes. ondoa kujiulizauliza yes. itakuwa kuwaje ondoa yes. kaburi likakaa wazi kabuli lilipokaa wazi yesu akuingia ndani yesu akusema acia yesu akushika mtu akiwa yuko nje anasema lazaro njoo kwa yesu uzima na mauti haviko mbali kwa yesu alikuwa anamuita mauti kana kwamba yuko kwenye chumba cha pili maana yake nini biashara yako kazi yako mtu wako yoyote aliyekufa una uwezo wa kumuita kana kwamba yuko chumba cha pili oh, yes. hautaiona mauti tena kwenye biashara biasharanasema autaiona mauti tena kwenye mambo yako sema hakutakuwa na mauti tena, tena. kinachofanya mpaka leo watu hawaamini kwamba yesu amefufuka ni kwa sababu ya stori ya watu fulani kwenye kitabu cha matayo walinzi ndo walikuwa mashahidi wa kwanza wa kuona yesu amefufuka biblia anasema lilitokea tetemeko tetemeko lilionekana jiwe likasogezwa pembeni walinzi wanaambiwa amefufuka wale wa mama wanakuja asubuhi kumpaka yesu mafuta kama ilivyo desturi ya kiyahudi biblia inasema wanalikuta kaburi liko wazi wazee waliooganize kifo cha yesu wakasema wakawaambia wale walinzi msimweleze mtu yoyote habari hii na kinachoniuma mimi biblia inasema waliwapa fedha nyingi kwa hiyo moja kwa nini wakristo ni muhimu wawe na hela ili nguvu hii ya ufufuo watu waijue kwa sababu nguvu ya ufufuoo nguvu ya ufufuo kitu cha kwanza kilichoanza kupambana nacho kuizima ni hela bibia inasema walipoona amefufuka wakawapa wale walinzi fedha ini matayo sura ishirina nane kuanzia mstari wa kumi na moja mm-hmm. nao wale walipokuwa wakienda tazama baadhi ya askari waliingia mjini wakawapasha wakuu wa makuhani habari za mambo yote yaliyotendeka wwalipokuwa waka kusanyika... wakienda wakawapasha wale watu habari baadhi ya wale makuhani wakawaeleza yaliyotendeka wakakusanyika pamoja na wazee wakafanya shauri sema wakakusanyika pamoja na wazee waze. hao ni watu gani mee nikuelezee kuhusu hiki kisanga kidogo hiki kisanga hakitofautiani na wale watu ambao waliapa kwamba hautafanikiwa hasa wakikuona wanafanikiwa wanaweka kikao kingine cha namna ya ku kufanikiwa kwako Have ever seen watu ambao walisema hautaolewa au hautaoa you know ap wale watu watahakikisha fight wakiona unafanikiwa hilo jambo they will find a way watakuchafua watatafuta skendo watasema huku kuna hili we umjui huyo yani wakiona mchumba wako mkeo au bumeo hasikii wala haoni wanachokifanya wanatafuta wanakaambia nitakuletea na jeni kama shahidi ili ujue shauli yako unajiuliza swali hivo huyu dada na huyu kaka wakiachana wewe mwana sesele kinakuuma nini yani utapata nini mi namwambia tu namwambia tu ili ajue wewe kuolewa aolewe huyu kukuuma kikuume wewe menyamazi naye wna e watu nini y- y- yaku dada wewe wale ambao walisema kamwe hautapata promotion ofisini wakiona hawajatumia nguvu yoyote alafu ni kama unaelekea kuipata promotion wanaanza kufanya kazi the will fight you they will willwok with your yourboses watawapelekea awapelekea mabosio hatufai kwa sababu ya moja mbili tatu huyo hatufai they are working to o wanafanya kazi ili ku tena kwa sisi wachungaji wengine wanaweza wanawezakawa ni, ni wazee wako wa kanisa wanaweza wakawa ni mashemasi wanaweza wakawa ni watu wako wa karibu kwenye biashara wanaweza wakawa ni ma- wateja wako wakubwa au wale mashosti zako wakubwa yani rafiki yako ambaye akitingwa kodi hana anakuomba yeye alafu huyo huyo naonaenda kununua pale huyo mjuu huyo tuulize sisiho <laughs> you know, people... anyway, tuendee na hbai za kufufuka biblia anasema hawa watu walipoona yesu amefufuka wakawapasha wazee na makoani habari h walivyosema kwa sababu wa jamaa walibuua mpaka najiwa wakaliweka ili kwamba akffu ffuka k ou tf huyu mwamba akffuka toka suui wanawaeleza wazee jamani kafufuka skiliza wazee walichojibu staiwa kumi uh-huh. na mbili wakakusanyika pamoja na wazee wakafanya shauri wakawapa askari feha inaapaam ikuanzia kuwa na nguvufb b hawakuwapa maneno hawakuwapa vya ofisini waliwapa hela kisikia mtu anasema hivi mimi mambo ya hela na mahubiri ya hela sitaki kabisa kusikia kuna kaushetani kako ndani yake kanafanya kazi kakiwa kamefunikwa na suti bibiia nasema wakawapa wat watu fedha kwa nini waliwapa fedha wakisema semeni ya kwamba wanafunzi wake walikuja usiku eh. wakamwiba sisi eh. tulipokuwa tumelsto inabadilishwa yani siasa haijaanza ya stori inabadilishwa nasema hivi mwambieni watu wakiwauliza waambieni hasa we nikuulize swali niwaulize swali watu wa mungu namnijibu tu nijibu tu kila mtu kwa staili yake ila utoe sauti unaponijibu amekuja mwanafunzi wa yesu akasema yesu amefufuka kaburini hayupo alafu amekuja mlinzi aliyelala kaburini akaja akasema hajafufuka wanafunzi wake wamemuiba naomba nikuulize swali kati ya hawa wawili ujumbe wao unayeweza kuuamini haraka ni upi mlinzi unajua kwa nini mlinzi kwa sababu huyu mwanafunzi utamuuliza ee ulilala pale usiku hapana sikulala ulienda saa ngapi ulipofika ulimkuta sikumkuta jiwe ulilikuta wazi Uli kwa, hamna. kwa hiyo aliyemchukua hamna apana kuala dab ofika uimkuta ut baha umb unaanza kuamini kwamba eu ajafufuka hapaa ndiyo maana yesu akawaambia wanafunzi wake you silence money. kwa sababu ujumbe ushasambaa kwamba mliniiba so jesus had to us yesu ikabidi atokee naomba niwaambie kitu watu wa mungu watu wakishindwa kuelewa maneno yetu yesu atatokea mwenyewe oh, yes kishindwa kuelewa kazi yako yes. atatokea mwenyewe kuthibitisha Amen ndio maana biblia anasema kwenye kitabu cha marko yes. anasema wakaenda kote kote wakihubiri habari za kufuka kwake yes. na yeye akienda pamoja nao akilithibitisha lile neno kwa ishara naomba niseme leo hii yes. simsemi yesu nisiye mjua yes. namsema yesu aliyenitokea na kwa sababu hiyo hata kutokea na wewe iyo kansa itaondolewa utaangalia kwenye mli wako yes. wee mwenyewe utasema hakika yesu amefufuka ona nimepona yes. hakika yesu amefufuka ona piasa rangu inainuka usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539barikiwe