kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza48 neno la muungu linasema yes. roho wa bwana yu juu yangurwabwana y ju yangu kwa maana amenitia mafuta kuwahubiri masikini habari njema uh. amenituma kuwatangazia wafungwa kufunguliwa kwao uh-huh. na vipofu kupata kuona tena kuwaacha uh-huh. huru waliosetwa uh-huh. na kutangaza mwaka wa bwana uliokubaliwa roho wa sema tena kwa sauti roho wa bwana sema tena roho wa bwana sema tena roho wa bwana roho wa huyu ni yesu kristo wa nazareti bwana na mwokozi wa maisha yetu ambapo alikuja duniani bibia inasema kwa makusudi awaokoe ulimwengu na dhambi zao sasa wakati uh, this time yesu ana miaka miakatheahi wakati imagine miaka thelathini yote au auiseamiaka miaka tisa yote wakati anaishi hakuwahi kukma hiyo sawa yes. lakini alikuja duniani with a alikuwa na kusudi fulani la kutimiza alikuwa ana lengo lililomlta alikuwa ana lengo lililomleta kwenye uso wa nchi na hilo lengo lilikuwa bibia anasema kuwafungua waliofungwa kuwaweka huru waliosetwa anasema kutangaza mwaka wa bwana uliokubalika lakini ili kusudi halikutimia mpaka hapa aliposema roho wa bwana yuu juu yanu kwa manaake kinachomsukuma mtu wa mungu kutimiza kile ambacho wedha kipo kwenye ndoto zake au ni ndoto za mungu juu yake kinatimizwa kama mtu ana fos nyuma yake ambayo fos hii ni ya roho wa bwana oh yes. na kwa nini roho wa bwana roho wa bwana kwa sababu kuu zifuatazi namba moja kwenye uso nchi tuna upinzani ambao sisi hata kama hatuuoni upo na ili uweze kuushinda huo upinzani There must be power kwa sababu ule upinzani wenyewe sio siozi hata kama unaonekana uko ukofzi hata kama ni upinzani fzi unaonekana kwenye maisha yako wenyewe unae nyuma yake inayowezesha wewe kuzuiliwa upinzani wowote na unaokutana nao leo unaokutana nao kwenye kazi zako kwenye biashara zako There is force. iko nyuma ya ule upinzani ambao una influence ule upinzani kukuwekea kikwazo mfano unaweza ukahisi kwamba labda vitu haviendi mahali labda kuna mtu ataki kusain cheki yako au kusain jambo lako au na kesi fulani shangazi yenu labda anataka uwanja ambao baba yenu aliwaachia like ni vitu vya kawaida kabisa lakini kinachomsukuma yule mtu kufanya anachokifanya sio akili yake ya kawaida Trust me there is a force ambayo haionekani kwa macho ambayo inawezekana hata yeye haijui jana nilikueleza kuhusu manabii wa ahabu mia 4ne ambao bibia anasema pepo la uongo lilitumwa kwao lilikuja kwao likakaa kwenye vinywa wakati wale watu wanaongea wao hawakuona pepo akija juu yao hawakumtafuta pepo pepo ilikuwa liko ndani yao wakati wao hawajamtafuta pepo likkaa kwenye vinywa vyao wakati wao wale hawakumtafuta lakini ahabu anadanganywa na hawa manabii wake bila yeye kujua kwamba hawa wajamaa wana spiritual influence ambayo inawasukuma mimi niende kama kananielewa nisikie ukisema na kuelewa mchungaji there is a force ambayo inamsukuma inamsukumahabu aende ramoth gileadi tulisoma jana wafalme wa, wa kwanza sura ishirini kuanzia mstari wa shi nambili pale mikaya anasema nimeona nimeona kwenye ulimwengu wa roho kulikuwa na kikao mbinguni mungu anasema ni mtume nani atakaye kwenda ah, kwenda pale israeli akamdanganya ahabu ili yakwe ramothi gileadi akafe the of god alikuwa hetaka kumpeleka ahabu kule akafy wakati wale wajamaa wanamshawishi ahabu ahabu hakuwa wanajua kama hao wajamaa kuna pepo iko ndani yao inawafanya waniambie mimi nacho na wale wajamaa wenyewe hawakuwa wanajua kwamba sisi hapa tulipo zaa hizi tuko chini ya uangalizi wa pepo na ndivyo maisha yalivyo wii tunafanyaga maamuzi tuna sin cheks tuna sin mikataba tuna there is a force kuna force. ziko nyuma ya haya yote tunayoyafanya ninamwamini mungu jambo moja kutoka kwenye mafundisho haya watanyanyuka watu wakuu wa mungu walio na ufahamu mkubwa wa rohoni utakaosaidia roho zao yes. zisiingie chaka tena Amen. na kwa sababu ya fundisho hili yes. mungu atakusaidia ulipokuwa ukishindwa miaka yote utashinda utashinda safari hi tutashinda yes. There is an Be beyond our realm. kuna kitu kinafanya kazi zaidi ya haya tunayokutana nayo na tunayoona kila siku something more than that sikuanaongea na ndugu yangu mmoja leo jioni hii akaniambia kitu kimoja akaniambia pastor do you know yule ndugu ni mtumishi wa mungu akaniambia mtumishi wamungu najua from us kitu pekee ambacho mungu alicotuomba sisi alituambia jambo moja tu Amine. Amine. that's the only thing god asked of us kwa nini kwa sababu anajua kabisa kwamba sisi hatuendi kwa macho ya nyama kwa sababu vinavyofanya kazi sisi havionekani kwa macho haya so we have to learn to increase our faith kuamini kwamba there are individuals in the heav kuna watu kuna viumbe kwenye ulimwengu wa roho visivyoonekana kwa macho ambavyo vinatusaidia if you don't believe that utaishi maisha chini ya kiwango kuna maamuzi hautafanya kuna vitu utaogopa kuchukua hatua there are darings you won't dare lakini kama unaamini moyoni mwako na unaamini kwenye maisha yako kwamba viko viumbe viko upande wangu mimi vinanisaidiaga hata nisipoona kwa macho vinanipambania hata nisipo nisipotokea mimi fizikali venyewe vinatokea vina kwa niaba yangu oh yes. ndio mana naita Awakening, awakening, awakening. I'm you up into this reality na kuamsha katika ulimwengu wako wa roho nakuamsha hapa kinachoamshwa sio tu ulimwengu ulimwengu wa wa roho roho amka tunakuamsha na wewe pia uelewe kwamba kwenye ulimwengu wako waroho kuna kitu gani ya ganibbzaburiya so anasema e nafsi yangu bwana wala usisahau favilisake sakingeresa semaifi my soul praise the lord or oh my soul and anafasema forget not his benefits manaqe in the spiritual rem we have a certain benefit there is a benefit in the spiritual rem kuna benefits ambazo watoto wa mungu anaomtukuza mungu ambao nafsi zao anasema e nafsi yangu mwimiri bwana my soul praise the lord my soul praise the lord o oh my soul and forget not his benefit manawake soul should know, should realize that there are benefit in the lord kuna faida kuna, kuna benefits ziko kwenye ulimwengu wa roho katika bwana for me so we are waking up your soul now this time tunaiamsha nafsi yako ijue acha kutemea chini ya kiwango because hapo ulipo hapo ulipo kaa there are angels, thousand of angels for you lakini unaoshangaa watoto wa mungu wanapigwa wanateseka wanaumizwa beause maisha yao yote wameishi wakiamini katika iality yaani wao ukwamo wao uko pale akili zao zinapoishia fedha zao zinapoishia familia zao zinapoishia bila kujua kwamba There is, beyond. There is, beyond. There is beyond kuna zaidi ya hicho unachokiona kwa macho ya wanyama I don't know if I'm in the right crowd sio kama nikosehemu sahihi i wish amba mwalimgodi nakaambia i wish sometimes mnitengenezee tu mazingira watu wasiwepo kanisani nio nafanya tu i trust more the people that are watching here than you ninanielewa kweliau mfungo ymbazziko ziko benefit ziko benefit. faida, Zico faida. Zico. kwenye ulimwengu wa roho ambazo, ambazo ni kubwa kuliko zile ambazo naziishi unaziona e nafsi yangu umimili bwana wala usisahau kingereza nasema fadhili zake Kis- I mean, yansima, yansima, forget not kiwhiinaemafadhilizakeieeaema oet ot htheieimybrtoeoaiif you don't them you won't be able to share. You won't be, be hautaweza kuwa shahidi mwaminifu kwa watu wengine kwamba benefit za kwa kuokoka ni zipi you need to know moja zipiyutoo ya kuokoka kwa ni kwamba All oh, yes. is mali pengine akaandika akasema kama hakumzuia mtoto wake mpendwa yesu kristo mwanaye wa pekee kama hakutuzuilia sisi mwanawake wa pekee ni nini ni nini ambacho mungu atatuzuilia manake o there was a time a man uh, that the man the called elijah alikuwa nakuja kukamatwa na askari fiziko askari alikuwa alia kukamatwa na jeshi kikosi cha watu hamsini wanakuja kumkamata And elijah akawaangalia akasema hivi kama mimi ni mtumishi wa imagine, imagine anakusumbua kama mimi ni mwana wa mungu kama mimi ni mtumishi wa mungu eliya akasema hivi moto na ushuke na Bibi asma. Bibi asma, moto ulishuka saa ile ile. the reason why Christians don't pray these days moja sababu kwa nini wa kristo hawaombi be siku hizi ni kwa sababu they don't in isaauthedo bivh haamini kama zinafanya kazi trust me ingekuwa tungekuwa tunaamini sisi nguvu ya mungu wetu ingekuwa kweli tunaamini ingekuwa kweli tunaiamini nguvu ya mungu wetu trust me. tungeomba kinoma tungemtafuta mungu kama vichaa because we know when he up are there oh, yes. atumwamini kihivo ndio shida tunamwamini mungu tunaamini na nahela zetu tunaamini mungu na, na connection namini munguunadhania atatupimia kama wajomba zetu wanavyotupimia mungu atatupimia kama shangazi zetu wanavyotupimia mungu atatupimia kama ndugu zetu wanayotupimia so, so when weare dealing with god we are dalin wit like, like a human humanentit ibeyond watu wa mungu niwaambie kitu nawaita kwenye imani ya toto to god na waita kwenye imani ya kumwamini mungu mazima Amen. kujua kabisa when i ini dn an is pi i know something will happen Amen. mbingu ika wataitikao yesu anasema sasa skilizeni wambie kwa miaka helathin nimenyamaza kimya najua jua kufanya kwenye uso wa nchi najua na uhakika na uwepo wa roha wa mungu sikujaribu kuongea chochote yesu yesu kabla ya rowa mungu hakujaribu, ku, hakujaribu kujaribu chochote hev tot before the holy ghost yes. but when ireceive the holy spirit kabla hata hajafanya chochote anatoa tangazo kwanza oh, yes. ili kama kuna yote anataka kumjaribu atokee hapo mbele yes. ili awaonyeshe soina inakaaje kaje kabla ya roho mtakatifu kuja hakujaribu kuongea chochote hakujaribu kusema chochote kwa sababu anajua ulimwengu wangu wa roho hauko sawa hauko sawa hauko this time nikijaribu chochote hapa ntazingua lakinisroho yeah. mtakatifu alivyokuja juu yake yes. akasema ro bwana yu juu yangu kwa maana amenituma kuaubiria maskini habari njema kuwafungua unatoa tamko kwenye nchi unasema kuwafungua waliofungwa huku unajua kwamba kuna waliofungwa fikal na kuna waliofungwa siia waliofunwa inaweza kuwatoa waliofuna naweza kuwatoayani walio kama na ndugu yako amefungwa kwa kesi yoyote iwe ni halali au ya yakuonewa kwenye ulimwengu ulimwengutuna oh, yes. yes. namna yetu ya kuinfluence mambo yes. Gafla, kesi inageuzwa pu ikwambi kitu mjiniutate tsmtn mjiutateseka tenutagaga nauwa tn Amen. wafalme wa pili sura ya nne mtumshi wake ule sunamn wa kwanza wafalme wa pili sura ya nne kuanzia mstari wa kwanza yes. wewe ni mtu wa arohon na hutakaa kama ulivyokuwa hapo mwanzo Amen. katika jina la yesu kristo basi mwanamke mmoja miongoni mwa wake za wana wa manabii mm. alimlilia elisha akasema mtumishi wako mume wangu amekufa mm. nawe unajua ya kuwa mtumishi wako alikuwa mcha bwana naye aliyemwia amekuja mm. ili ajitwalie wana wangu wawili kuwa watumwa elisha akamwambia nikufanyie nini niambie una kitu gani nyumbani, nyumbani? akasema mimi mjakazi wako sina kitu nyumbani ila chupa ya mafuta mm-hmm. akasema nenda ukatake vyombo huko nje kwa jirani zako wote vyombo vitupu walaar mtu wa rohoni hajali hajali weo unaona nini yaani yeye kaagiza tu katake vyombo yaani akilini mwa elisha akilini mwalisha hamuoni huyu mama kama ni mtu ambaye hana kitu yni akilini mwaishaamba katafute vyombo hicho kichupa cha mafuta kina baraha lake kuna mafuta yanayoonekana kwa namna ya mwili na kuna mafuta mengine yako kwenye ulimwengu wa roho ambayo elisha anajua pakuyatoa ni kama mwanamke wa serepta na unga wa elia yes. anamwambia kama bwana aishivyo kapulako kama bwana haishivyo kuna watu mko humu ndani mlitoa hela mahali fulani kama bwana haishivyo hiyo hela haitapungua Amen. You must be aware. ulimwengu wa roho una uwezo wakuachilia vitu fikali vsikiliza nikwambie vitu vyote tunavyoviona kwenye uso wa nche na nafikiri hapo ndo tutaotekea kuanzia hapa hapa ndio tuotekewa kuanzia vitu vyote tunavyoviona kwenye ulimwengu wa nyama leo naomba nikupe taarifa vimeumbwa na mungu ambaye ni roho yes. mm-hmm. Mm-hmm. Please, write that down and keep it in your keep it hiyo yaani yniigandishe kwenye moyo wako mwanangu nanielewa oh, yes. igandishe hiyo revelation kwenye moyo wako kwamba vitu vyote si tunavyoviona leo hii vimeumbwa vimetengenezwa na mungu ambaye ni roho plse hiyo istoke kwenye moyo wako the the of god created the physical things yaani huyu mungu ambaye ni roho bibi anasema hivi wote wa mwabuduwimewapasa wa mwabudu katika roho na kweli kwa sababu yeye ni nani ni roho huyu mungu ambaye ni roho huyu mungu ambaye ni roho yeye ndo ameiweka dhahabu fzica ndo ameweka almasi ia ndo ameweka tanzanite ia ndo ameweka ardhi ya kionda ardhi ya kiegea ardhi ya mzumbe ardhi ya bigwa ardhi ya kola ameweka yeye unasikia anachokisema oh, yes. ni mungu spiritual aliyeumba vitu i maana yake nini maana yake ni kwamba ardhi yoyote unayoiona kwenye uso wa nchi yes. haikutokea mwilini ilitokea rohoni Amen. biblia inasema kwenye kitabu cha wahibrania sura ya kumi na moja mstari ule watatu anasema kwa imani twafahamu ya kuwa ulimwengu iumbwa kwa neno ya kwamba vitu vinavyoonekana leo hii tunavyovishika havikufanywa na vitu vilivyo dhahiri maana yake ulimwengu wote uliumbwa kwa neno ni kana kwamba mungu alikuwa anatoa kwa maneno picha anayoiona rohoni anaitoa kwa maneno kwenye ulimwengu wa roho anaileta kwenye ulimwengu wa mwili ikija kwenye ulimwengu wa mwili ni kama anaongea lakini kule kuongea ni kama anakipachika Amen kwa hiyo tufahamu hivi leo hii naweza nikawa kwenye ulimwengu wa mwili sina kazi lakini kama nikiiona kwenye ulimwengu wa roho yes. naichomoa kwenye ulimwengu wa roho Amen. picha ninayoiona yes. alafu naileta kwenye mdomo wangu yes. naijia kwenye ulimwengu wa mwili yes. naipachika nami leo hii kwa jina la yesu Amen. napachika kiwanja ambacho hakipo napachika kazi ambayo haipo napachika ndoa ambayo haipo wa napachika watoto ambao hawapo wa katika jina la yesu Amen usipostahili kula, usipo kula Amen. kwa jina la yesu Amen. mlango uliokuwa haupo yes. na upachika kwa jina la yesu Amen. Me. niko hapa kukuamsha wewe si mwili tu wee iewe ujio wa yesu kisto alipokuja kwenye uso wa nchi alipokuja duniani biblia inasema alikuja kuvifufua vilivyokufa bibli nasema wale tuliokuwa tumekufa tukafanywa hai tumefanywa hai wapi tumefanywa hai kwenye nini ba tuua tunatembea kwa miguu kilichofanywa hai pale my brh msis sio mwili wako kilichofanywa pale hai ni roho yako roho yako imefanywa hai ili sasa kule rohoni uwe na identity huku mwilini una oh, yes. rohoni wanakujua yes. mwilini wanakujua yes. rohoni ukion uwewa kuita rohoni ukiona kazi una uwezo wa kuiletayoyote unayoyaona kuileta yes. kwenye ulimwengu wako waroho yes. unaweza ukayaleta kwenye ulimwengu wako wa mwili nikop natamka kwa, kwa jina la yesu aliona aliyoona chohochochote kwa jina la yesu kristo na kikaonekane kwenye maisha yako ukakione kwenye maisha yako Amen. kwa jina la yesu ist ndio maana nikakwambia wako watu wanaotaga ndoto ndoto ambazo ni mbaya wakiamka asubuhi wanakuta filit ya hicho kitu anaota fulani anakufa anaamka asubuhi anakuta kweli baada ya siku mbili siku tatu yule mtu amekufa manake ni picha waliyoiona kwenye ulimwengu wa roho halafu kumbe ni kitu kilichokuwa kinafanyika kwenye ulimwengu wa mwili nasikia anachosema oh, sioni yes. hii yaleokwa jina la yesu na nikwambie kitu uhitaji kulala kwanza ndo uone you you dont need to dream you can have your toyoua day dream mungu akamwambia abraham as far as your eyes can see vile ambavyo mwacho yake yanaweza kuona as far as far your eyes can see there nimekupa nimekupa sema bwana awaesuna mapichaicha yangu nami na ma imeonaikufikiisha na oh, yes. yes. yes. kwenye, ma- ma- kwenye levo ya kawaidaya chini sasanikuushie evo yakowatumishiwa mungu ambaoanafanyaiu anakutana na kiwete au mtu mguu wake ni mbovu au amepimwa ni hiv positive alafu mtumishi wa mungu anaenda pale anasema kwa jina la yesu pokea uponyaji And then yule mtu anakwenda anapima anapata uponyaji HIV negative, inakuwa ieati I mean, inakuwa hiv negative aliyekuwa kiwete gafla anatembea mnaona magongo yanayeinuliwa yule mtu Uh, petro alivyokutana naye kwenye mlango mzuri akiwa kiwete akamwambia sina fedha wala dhahabu ila na kitu rohoni na kitu rohoni kinarudishaga miguu uh, na kitu rohoni kinaletaga wateja kwenye biashara za watu oh, yes. Nacho Amen. <laughs> oh my jaelewa nachokisemamy wo wwwo na kitu rohoni anasema nilichonacho naweza nisiwe na nisi connection na mtu yoyote mjini ila nilichonacho nilichonacho nacho nilichonacho nilicho, nacho, nilicho, nilicho nacho mimi chaweza kukupa kazi ikulu oh, yes. nilicho nacho chaweza kukupa kazi sehemu yoyote Amen. nilicho nacho chaweza kukuletea wateja wa aina yoyote Amen. elisha anamwambia yule mama hata ukitaka nafasi kwa mfalme hi si a a vto uesu anasemabwana juu yangu maana menituma. I'm born for that assignment nimetumwa kufanya nahiyo rohoilneno amenitumam umetumwa manake kuna kitu kimemsukuma afanya alichokifanya yesu hakuna mali pengineahvaninimetuwa narnijekuona ileneno roho wa bwana yuu juu yangu kwa maana amenituma manake nina roho ndani yangu inayoni influence. nani leo hii anasema nataka hii roho initume inishawishi initume mahali ambako hela hipo uaelewanachokisema unaelewa nachokisema yes. <laughs> yes. yani roho wa bwana yuu juu yangu amenituma watu wanakuona umefungua biashara cha mwiga wateja lakini banda hapa roho wa bwana chamgawateja wa bwana yuko mtu hmu ndani kuanzia jioni hi ya leo nguvu ya roho mtakatifuitakaa ndani yake ulimwengo wake r utakua ulimwengo so wakea utakua kuelekezwa na roho mtakatifu utajua uingie docho gni mwanangu sai takosea kwa jina la yesusema nitajua niingie docho ganinitajua niongee ni nini ni roha bwana atakutuma Ro, abuana, Amen. ninasema kwa jina la yesu ama waowanatuwa na map- Yes. kma wao wanatumwa na majini yes. kama wao mashetani yao yakiwapanda yes. wanafanya biashara sehemu fulani yes. kama wao wanapandishaga mashetani yes. leo sisi tutapandisha roho Amen. na hiyo roho akitupanda yes. akitupa. akitupandaa yes andtutafungua duka usikohania na utaona wateja wanakuja maana kinachowaleta pale kinachowaleta pale sio bidhaa za dukani kinachowaleta pale ni ule roho aliyetutuma kwa jina la yesu kristo chemae aa kumbe maishani mwangu wao wakiwa na mizuka yule yes. kijana aliimba akasema mzuka ukipanda hata nguo anavua maana yake nini kuna kitu kinamtuma huku ndani uvua nguo kwao mzuka unapanda papapa pa, anavua kumbe na sisi mzuka ukitupanda oh, yes. wa roho unaitwa mzuka mtakatifu Amen kabala abhehuu ukikupanda uh, unakanyaga wengine wasikoona oh, yes unaingia wengine wasiko tarajiaana kuuliza maswali how did you do it? unawambia hata mii ila kuna sauti ndani yangu yes. iy nasema utasikia sauti nyuma yako ikikwambia njia ni hnjia hi. yes. ni hiisema kwa jina la yesuroho yesu. yangu amka usikieyangu amka uon usikie. aokuanzia katika jina la yesu yako masikio kristooho yakoyakemaskioyakoafauwakoa haweialokole il anafanyakakit iki inasema mungu a dunia he amepofush heis blindinyour eyes now the eyes that he blinds theyarenot sicali wish ihad like 5 days to teach you thisiwishso huh. <laughs> amepofusha akili akili hapofushi macho akili kwa sababu nini ni mchakato wa ndani it is inside you that is blinded so if you pray if there is a good prayer to pray oh lord open my inner eyes let me see ntakupa mfano ambao ni very vivid and very relevant mko wawili wote mnatafuta kazi kazitata mfano kidogo fanolsia mtu moja naskia ndani yako mmoja naseatungie uko ndani ofsini onowzonagdanimeenda nimeweka lakini nijibu alafu wewe mtu uliyemfuata anakwambiahvady you Ana unaweza kufanya wapi mjigani yuko aliyeingia ofisini alifuata protokol za kimwili na yuko ambaye alikam down alafu alisubiria machoo yake yamwambie na masikio yake yamwambie yes. sizungumzie haya sio <laughs> haya Can I you hay you know, kwenye ulimwengu wa roho Do you know, kwenye ulimwengu wako wa roho kuna mwili wako vile vile kama ulivyo wewe uko mwili mwingine kuhusu wewe uko ni biblia yako ndo inasema siku za mwisho hmm? tutafanya nini tutapewa miili mipya walitupima sangapi saiziwakorinto is... okay. wa korinto wa kwanza 15 nasema iko miili ya mbinguni na iko miili ya duniani ule wa mbinguni unafahari sana kuliko huu wa duniani kiingereza nasema there celestial celestial body and there are a body the body of celestial is more glorious and and the of is glorious excellent than yaani ule wa duniani ule wa mbinguni una ubora kuliko huu wa duniani maanake huu wa duniani kama macho yake kuna mahali malianaishi kama mikono yake kuna mali inaishia yes. lakini nna mwili mwingine na mwili mwingine mimi kwenye ulimwengu wa roho ambao huo ukinyosha mkono huu mkono huu mkono huu wa duniani unazuiwa na na nguvu huu kimo changu kinanizuia lakini ule wa rohoni <laughs> naweza kunyosha ule wa rohoni naunyosha na unafika pale unafika mwanza unafika irinda unafika mbeya this is what the man of tipi joshua alipataga nafasi ya kujua akasema dsant isnotabarie unaona mtu yuko nigeria anasema put your hand on the scrin alafu anaweka mkono na yeye pap and then from nigeria powe inaflo mpaka kididimo sua morogoro na mtu anaanguka akiwa nyumbani kwake huyu mwingine yuko Nigeria, what is that? kwenye ulimwengu wa roho hahakuna yes. wewe ndio unaamua kazi yako ipate mwakani wewe ndo umeamua lakini kwenye ulimwenguwaroho hawana mwakani hata ukiitaka saha hii wanakupa, hi, wanakupa. Yes. Hi, wanakupa. Yes. mimi nimemwambia mungu vya vyakwangu navitaka saa hii navitaka Kwa na sahii leo isha akasema walioko upande wetu ni wengi ni wengi tuna wengine wako mbea tuna wengine wako darisalama tuna wengine wako, wako yani, namjua na na wa na nani wetunavyoongea nitakwambia kuna malaika unamtungia jina tuna malaika anaitwa a malaika atakurekebisha wakiroo takurekebisha taamiahivsioa huyo anaitwa mimi nina mtu mke asubuhi unasema hivo nina mtu wizara yote unayotaka maelezo nina mtu nina mtu mimi hey. sisubiri niombe kimemo cha mtu sisubiri nimpe ni mtu sikurushwa siu kumbembeezaembereza hmm. nina mtu kabla sijaenda nampigia simu kwa mamlaka ya jina la yesu malaika wa bwana ulieko wizara ya madini kuaotegeneza ntask wekaikaa mapema kbis kabasiik kwaina a yesu krist yes. aalienu kufanya katika jina la yesu kristo yes. waaa yeah. na hakuna takeenizuia kwa jina la yesu kila takeekutana naye atanipa kibali anda watu kwa ajili yangu anda watu atakopokea failangu anda watu atakolipeleka sehemu husika and atuatak You know, to call me my br chumbani kwako umeshika mel yako kabla ujaituma unasema kwa jina la yesu kwenye lile kampuni nina mtu mle ndani malaika wabona yuko pale kwa ajili yangu wao wanamuona malaika mimi namuona mtu elisha akusema malaika walioko upande wetu mm. elisha alisema walioko oh, yes. walioko mwanawake wanaweza wakawa malaika wanaweza wakawa watu watatokea tokeaje watakuaje up mbingu inanibaka mbinginaniangalia mbingu inanisukuma inani, inani mbingu iko inani inani nyuma yangu mbingu inaangalia mambo yangu inalolitamka mbingu inafanya oh yeah. Yes. acha uoga Amen. nasema acha hofu ondoa hofu Amen. beba ujasiri kuanzia sasa Amen. katika jina la yesu kristo wa wanazareti aliye hai Amen. wale watu walioko upande wetu yes. kwenye ulimwengu wa roho yes. sama wale walioko upande wetu Wato, kwenye ulimwengu wa, wa... wa roho wale walioko upande wetu kwenye ulimwengu wa roho na waingie kazini sasa katika jina la yesu Yes. sura ya kitabu cha afalewapi yes. kwanzia mstari wa nne kisha uingie ndani ukajifungie mlango wewe na, wanao. Nenda story na to save time. Yes. wa msn yes. hata ikawa siku moja elisha alikwenda shuem na huko kulikuwa na mwanamke mmoja mwenye cheo naye akamshurutisha aje ale chakula ikawa kila alipopita njia ile huingia kula chakula mtumishi mama huyu wengine wanakimbia sadaka uleasda hmlimtafuta mpande wapili edi twa yule mwanamke akamwambia mumewe tazama mimi naona ya kuwa uh mtu huyu apitaye kwetu mara kwa mara ni mtu mtakatifunaomba niseme kitu mama ndo alisema alafu sikiliza maneno yake anasema tazama mimi naona mtu huyu Manake nini shi manaake nii And she knew this guy irelate with now this guy is the spirialman mimi oh, nina yes. majitu mengi kwenye maisha yangu ma nayaita majt nawatuafna matnamajtu mengi yu kan live with them nawekaishinao oa around but the neve otie what this man ais y eus all thesee to themwhen you are with them thesee ensst mstariwa kumi mstariwa tisa yule mwanamke akamwambia mwemewe tazama mimi naona yakuwa mtu huyu apitae kwetu mara kwa mara ni mtu mtakatifu wa na ukutani, mm-hmm. na Let's do something something for for this this man man of god because what i see this man has something belonging to god. Yes. Uh-huh. Na ukutani, na let Yuko, mama aem every time unaposafiri unapolala unajiwazia wewe sasa kama ni mtu warohoni how do i leave this woman without a blessing unajua kuna sadaka zingine baadalao zikufurahishe assignment ameamini mimi ni mtumishi wa mungu god I will not sleep. This is how we pray, pastors, when go with iho wamba mungu huyu baba huyu mama ameamini mimi ni mtumishi wa mungu thats why amewaona watu wengi huko mjini angeweza kuwapa hii hela lakini hiki anachokifanya kwangu amekifanya mimi kwangu kama mtumishi wake kama mtumishi wa mungu so god most of time moved with this godohisma an uh, mara nyingi in five star hotel but utaingia chumbani kwangu nakuta niniau hohot oaaaae abi aii a si there is a terrible kwa sababu nawaza aliyeiweka hii sadaka yake hapa na hawa watu waliofanya haya wameieshimu mimi how i most of anaingia d like hkukuwa na mtu ndani wameniacha saa nne usiku labda anakuja kunigongea saa mbili asubuhi ananikuta nimevaa viatu na nguo ile ile alioniacha nae fa hivyo kwa kila mtu ni kwa aina ya watu watu e, mungu ni pendo laki ni pendo lakini linajifunua kwa inwatupendolakpendolkf ambia okay, mungu ni pendo lakini pendo lake linajifunua pendo ila li nini? Erudia, mumbia, jina kumbia, mungu ni pendo lake linajifunua kulianafahun <coughs> pnd lak fufe unaotokea hapa hazifanani kuna mmoja amepona vya vya tumbo kuna nimepata taemaonaviyamo mungu ni pendo le anjifunua kwao kulingana na nini ufahamu wako mungu nipendo lakini mwanamke wa serepta pamoja kwamba mungu alimpenda mwaa vi nipe mimi kwanza le ka mpendeleakumpendelea manake nchi yote sio kwamba mjana alikuwa niyee pekeyake kulikuwa na wajane wengi halo Amen. lakini je ni wajane wote mungu aliwapa chakula Aba. alipewa mjane huyu fuatilia mchakato seme tu kama bwana ulivyompa mwanamke wa wasereta chakula mimi na mimi unipe Oh, bwana yesu ulimpa mwanamke wa chakula fuatilia mchakato when you read your find tafuta inafanyikafanyikaje iondoka so, matoke, na matokeo ukaacha mchakato y imchakato ndio mwanamke wa ambavyo yes. yeah? yes. oh, aanakawa yangu alijapunguandivyo ambaoaankanuunu kujua ya mwisho wisho iepana nlea mwaanueela yangu ni mwisho nimepanga, nimepanga nikiitumia doia tena apo, apo. Ya, ni alicho kifanya alichukua kapu lake unga wake akatengeneza kwa ajili ya elia baada ya hapo elia akasema kama mungu aishivyo kapulako alitapungua ungar right? yes. matokeo alikuaji hakuishiwa yule mama ndio maana nakwambia kuna mtu mwingine anakwambia hivi past kwenye hii kikapu changu kwenye hii akaunti yangui ngu sipo chakata huyu mtu mwanaake hana maisha na itatokea skendo mjini kwambahuyu mtu hela yake ya mwisho alimpa mtumishi wa mungu mtumshwa wakati mzee wangu wakoo km napokuwa ni hela yangu ya mwishokidr hiyo sina nyingine nikishaja wamba hii nd hata kama ni kwenye kanisa hii ndio hela yetu ya mwishomba kue taarifa hii ni hela yetu ya mwisho tunamwamini mungu kwa ajili ya hatua zijaco tuna mradi huu tuna kuna miamara isiyo na utaratibu inaingia pale yes. miamala isio na nini na mungu akupe hiyo hiyost <laughs> miamara isio yaani hela ambazo hazina utaratibu mwanamke baba ikiwezekana ukanifanye mungu umesema tukikiri neno lako natenda bwana baulisema tukikiri unatusikia tizama sasa baba mtumishi wangu angalia baba kule angaliablwmbia hiv najifunua kulingana naufahamuwakowengine naita a lakii mimiambiwanake akasemahiv anaambia mme wake naomba tumjengee chumba hapa pembeni Now see what wa yeah. Verse tum... 10. tunasoma kitabu cha wafalmewa pilinakuomba tumfanyie chumba kidogo ukutani mm-hmm. ndani yake tumwwekee kitanda na meza mm-hmm. na kiti na kinara cha taa mm-hmm. na itakuwa atujiapo ataingia humo mm-hmm. ikawa siku moja akafika huko akaingia katika chumba kile akalala mm-hmm. akamwambia gehazi mtumishi wake Mwite yule si, ameingia akalala baadaye sasa huwezi kufanya vitu vi kwa pamoja umeingia umelala afu una A, Sindiyo, alafu unamwambia geazi amkuai kuwaza si sindio bwana nanihii akalala alafuapohapo geazi havyendi pamoja ko manake ni kwamba tu alikakiita ndani akakataa kuja akamuita siniikakataa yes. u yes. akamwita elaelakamwita akamwita gehazi mtumishi wake mwite yule mshunami alipokwisha kuitwa akasimama mbele yake mm. akamwambia sema naye sasa tazama wewe umetutunza sana namna hii utendewe nini basi je uombewe neno kwa mfalme mfalume Aokwa. utendewe nini basi look at the esit of the man there is a book that im riting kuna kitabu naandika tumojaimabastuo vitabu navyoandika haviishi <laughs> ia the blpi faie blpi o ai the blupit of faith, faith. faith. miting that book nanitafundisha losomo siku mojapa nikupe tu baada ya ukisoma hicho kitabu hutakaa utaamka utatenda jambo fulani la imani Amen. na kila mtu atashangaa ndani humo kuna kitu nimezungumza kinaitwa ujasiri au wa imani alafu mle ndani nimeandika estmon zangu kadhaa ambazo kwa imani nimefanya nime na kuna vitu ambavyo huvijui nimevifanya na kuna vitu ambavyo vimefanyika kwenye serikali hii kama nilifanya show you of faith imani sio story story mama ni real deal na kuna nkuna leveza imani kuna imani ambayo inakuja kwa kusikia, na kuna imani ambayo inakuja namymaayofasauma yakumja mungu. Kind of na mungu ni nyingine na ya imani ya ni ya imani inayofanyika kwa sababu umemjua ya ya aeva man akmskskie ndo utende nitofauti umsikie anayefanya kwa sababu anamjua hasubili kumsikia he nows the patterns, the ways of god bibli anasema kwa wana wa israel mungu aliwaonyesha matendo yake lakini kwa musa alimwonyesha njia yake wa israel walikuwa na imani ya lakini musa heha tendewe nini basi sikiliza elisha namwambia huyu mama utendewe nini basi hata ukitaka neno kwa mfalme le neno neno pale sio neno bibilia sio neno sauti ni neno jambo kingereza mata sehemu nyingine imesemaje yingine ingeea mrikaji aetimanontoherehdthohastbeen are forus withallthisarewatistobe mm -hmm. doneforthee osthoube sokefortheki hata kama unataka neno lipelekwa kwa mfalme inawezekana una jambo lako mfalme alisikie mama inawezekana alikuwa na jambo lake anataka mfalme, mfalme nipo. Elisha, had a way. elisha alikuwa na namna ya kulifikisha Meaning what sisi ambayo mungu ametupa neema yake eh? mungu ametupa nguvu yake mungu ametupa roho wake tuna namna ya kufikisha ujumbe wetu kokote saa yoyote okay. kwa namna yoyote we yoyotesema kwa jina la yesu mimi ni mtu wa rohoni rohoninaszuiik the man cares no for a wall. mtu arohoni haujali ukuta ni kwa waswahili tu ndio wakati ni ukuta sio mtu arohoni mtu warohoni wakati tunaweza ukapita na bwana akamwambia nitarejesha Yes. karaba ya sukadai nitarejesha miaka iliyoliwa yes. kama kuna miaka kumi na tatu umeipoteza ni waja tu ndio wakati kwao ni ukuta wakati ukipita hawezi kufanya chochote sio sisi sisi unaweza unaeza katuambiazimefunwa zimefungwa mmeshaajiri mtu sii tukitaka kazi sehemu ambayo tunaitaka yes. tutaipata tutaipatawktmefunwa huml mwairo akatoa kato yoyote yes. na yeye anaweza akaania kwa akili zake kumbe kuna roho imemtuma umbe you kunaroho know, yangu yes. kwa maana amenituma Amen. anaweza akakaa juu ya watu yes. akawafokonyafokonya huku ndani wakaja paka dukani kwako yes eishay anazania ni akili zao zimewaletaumbeulimwengu yes. wanguuumeingia kazii kufaya kaziaiewaisikia yes. uwsiwaktkweto ukutmkwet siiwakaiio ukut ktmwambia si wako mimi nina mungu hata ndani ya moto unaweza ukahisi mi niko peke yangu unaweza ukahisi niko mwenyewe unaweza ukaisi tuko watatu tu nje ya moto tutumbukize ndani ya moto ndo utajua tulikuwa wanne huyu wanne huwo anaonekanaga kwenye majanga sana sana ndio maana alisi ya sisi ndio wale tunaosaidiwa na bwana oh yes anatokea sasioitarajia unadhania kama umetushinda vile tunakupa. We give you tunakupavytanitukuzuiet kutufuatilia fuatiliakututonatoaadya hatuanzi wana wa kiebrania mnaanza nyinyi <laughs> mwizi haji anatanguliaga mwizi alafu yesuakuja av ila mimi nalikuja oh, yes. ili wawe na uzima kisha yani itaonekana ni nani alipita wamwisho anapitaga wamwisho baada ya shetani kuharibu yesu anakuja anasawazisha akikwaruza yes. Aki Aki yes. oh, yes. yes. ukitembea mtaani aian amenuwem you walk <laughs> yes. you erabayakatobalayaoin mai elisha baba muwazi elisha anasema hata ukitaka neno kwa mfalme watai aaudasit anamsho asubui anaambiwa sure, mzee tumevamiwa na washami anasema wewe walioko upande wetu ni wengi hatetemeki hashtuki haangaiki si ajabu siajabu na na M- e- mzliuando you know ni asubui mapema ndio alikuwa naamka na taulo lake na kikaoshi na mswaki mdomoni anasema azi tuliaban unajua hivi biaemahiviisha akamwomba bwana akamwambia bwana mfungue macho mfungue machomaana yake ni kwamba wale watu walikuwepo pale ila macho ya geazi ya ulimwengu wake wa roho yes. yalikuwa mazito yamefungwa na you kwamba know. you know. kuna macho na kuna macho we unaonaje ukitumia ele macho ya pili mambia nako kuna macho. kuna macho na kuna macho naelewa na mwana yes. wakati watu wengine wote wanapita hilo eneo wanaona kama kinyaa wee unaona jengo moja kali unatafuta mwenye eneo naambia ili eneo hatukai hapa hamna amna hapa naambia nipeni mimi watu wote sinawapeisiri kidogo utanifuatilia sana chani wache, hivo hivohivo kwanza kwenye maisha yes. kwenye maisha unaweza yes. ukawa unapita mahali kwakuta jengo limekaa hapa mwenye jengo naona hovyo kabisa amna kitu ah. halafu yuko mwingine mwenye macho naangalia naona bongi la jengo ambalo umeona sio kitu halafu kwenye biblia kuna mstari unasema haifai kitu haifai kitu ndivyo alivyosema mm-hmm. wasomee mthiyo <laughs> ni mistari ya kutekea nilimfundishagamara moja tu ameshika mpaka leo anatekishiiist a aishiriimta kumi na nnkumi na tatuoe yaani anwai kuwambia mudani mistari yote nayousu hela niamue nisifanye biashara yoyote kwenye sowa yu nitulie as watatoka watu slomon akuwa nasafiri kwenda nchi yoyote <laughs> stayed in n malkia wafalme walikuwa wanasafiri miaka na miaka miezi na miezi kumfuata aliko sio kwenda kumuomba hela sio kwenda kumwomba utajiri kumuuliza maswali yao na yeye ya anawapa majibu sisi tuna uwezo wa kutengeneza maswali mjini alafu majibu tunabaki nayo sisi kwani alimu wanafanyje waalimu wanafanyeje wanatengeneza nini right. na wanatengeneza nanini ndio maana kuna kitu kinaitwa kwa akili yako nazana ile ndoto farao tu no yusufu alimwambia yule mnyweshaji ukifika kwa mfalme unitaje miaka imekata ajatajwa eana shid mpaka anasema unitaje manake nachakumwambia mfalme nacho kumwambia kuna njaa nimeiona nakuja le mfalme ajui yusufu akakaa chini gerezani anaomba baba waonyeshe waonyeshe nilichokiona alafu waambie mwenye majibu niko huku watu wangapi wameona vitu na hawana na hao watu waliovona vitu vyao unaweza ukaota kabisa waziri fulani anakufa au kiongozi flani anakufa au anapata ajali mbaya lakini hauna kwa sababu ya yat so mtu ni mbaya ila yakumfikia ni ngumu mwishowa siku nafanyeje baba katika jina la yesu kwa neema yako muonyeshe alafu mtu akutoa hicho kimeo chake nacho waambie yuko morogoro mjini gafla binv baada ya miezi kadzaa simgr haloalo wewe ndio pastaton e, bwana kuna mtu ameneleza habari zako bwana kuna ndoto fulani nimeot bunu am waziri majibu ya ndoto, yake. ndoto, ni ndoto moja. <laughs> like that hiyo ndo ya ulimwengu wa roho tulionayo una mjini alafu watu wanakwambia hizi sku hizi haziuzikin no. kwa mamlaka ya jina, yesu, natengeneza uhitaji kwenye uso wa nchi yes. mimi kwenye ulimwengu war nina uwezo wa roo, kutengeneza uhitaji kambe tu inchofanya watuwahitaji itu Now, do you know this is old-fashioned? Yes, you know that, right? Mm. But these days is a style. When I wear like this, you know, how do I look? Eh? I look good, and I know that. now I'm just showing u eam kinachofanya watu wavae wanachokivaa wafanya wanachokifanya sio kwa sababu eti dunia kuna mtu anabuni st no kunatokea tu uhitaji wa aina ya kitu fulani ni nani huyo sasa anayetengeneza huo uhitaji maanake kuna mwamba mmoja yuko nyuma ya pazia ana za watu yes. ana uhitaji wa watu yes. ana sahizi watahitaji yamapiano sahizi watahitaji singelisahizi saa awataitaji ogo huku mnapokea tu ikija mapiano imekuja ndio mnaipenda mnaipenda sana imekuja blues, mnaipenda sana walikuja Westlife, kundi mmeokeaanand anwaikmattoke ndi kubwane mziki mzui wandowakanamzikwenginwawk sasa hivi no watu wamefanya influence in the i kwa hiyo roho zenu zote zinakuwa na njaa ya mziki wa aina fulani wasauzi wakawashika wakatengeneza njaa ya mapiano wana wanamziki wote wabongo wanaimba mapiano mziki unauza anapiga elaskuhizi nakumbuka kuna kipindi flani hivi uvumi sola zilikuwa zinauzika smbaeza kajenga nmyakeeingiza mzigo wake wakwawakatiulemaealitutengeneza rooni kwanza tulikangwa mwanangutwtukapikwa wote tukajaa tulipojaa mzigo wake wa solaonte wa zilipoisha kamaliza kzmmerudi kwenye umeme kawaida kawaidamasola yale yalivyofanya kazi miaka miwili mitatu hayatumiki tena yamechina mimi nimesoma kidogo political economy vitabu vyake navijua kuna uchumi wa kisiasa ambao when, when we want serikali kitaka kitu lani k akiwepo mtu serikalini ambae anataka maentaunauama kila mtu duka lake na tnesa etu eh? yes. tu. tunawatengenezea njaa tunawatengenezea kiu kwenye ulimwengu wa roho kwahiyo wakati farao anafikiri kwamba ile ni ndoto kumbe mungu yuko rohoni anatengeneza kitu chake na mtu wake namtoaje yusufu kule kama sitengenezi njea huku mjini namletea farao ndotu mbuu kwahiyo kumbe sisi tuna uwezo wa kumanpleti ulimwengu waroa wa watu wengine ndio maana bibi anasema vi haiwezekani kuingia kwenye nyumba ya mtu mwenye nguvu na kuteka vitu vyake isipokuwa kwanza umemfunga ukisahau vyote nakupa hii itakutoa kwenye maisha yako afu tanikumbuka uongo yes. tanikumbuka tengeneza njaa mwanangu tengeneza njaa unauzanini wow, unauza vitu unauza gani tengeneza nja zinatumiakufana i kupunguza unene yani tengeneza njaa katika jina la yesu wanene wote wauchukie unene wao alafu waamini kwamba chia seed peke yake unatengeneza njaa vitu avihuzaavi vinajisikia kuuzikawatuananu rangi ya chia seed. watu anaunua njaa kinachowasukuma huku ndani mtu mwenye njaa atatoa ela yoyote ulimwengu wako a nakuwa mkubwa kuliko wakwao sema kwa jina la yesu ninacho kitu ulimwengu nacho kihitaji ninatengeneza njaa ya kitu nilichonacho sema ye bwana kwa jina la yesu nakuwe na njaa njaayiki nilichonacho kidogo ile eneo kosema usilale sana usiendeulanasemajefungamacho yako nawe b alwo kinachokula nimachoo chakula chakoo kwenye kile unachokiona morogoro mmebarikiwaamorogoro mebarikiwa kusikia maneno hayawengine anasiki kwa ji amtandaoaktimgiakatkatonekit gani anasemafungua macho yako na utashiba upate nini a utashiba chakula fungua macho yako nao utafaya ninisb h mimi nauza sipati faida inayotosha tatizo sio hela tatizo ni macho na bwana nifungulie macho yangu nione ni sehemu gani biashara yangu itashiba fedhachakula chakula, chakula. Yes. Ah fungua macho yako Open my opemio oh lord macho yangu ya ndani funguka macho yangu ya ndani funguka macho yes. ya ndani yayafungulikwa kope macho ya ndani yanafunguliwa na maneno ajiri mama yake ismael anasafiri anana, na, na mwanaye ishmael wanaenda wanafika jangwani maji waliopewa na abraham yanaisha kwenye kitabu cha mwanzo pale biblia inasema walipofika njiani na maji ameisha ajiri akamwacha mtoto upande wa kutupa jiwe alipomwacha mtoto upande wa umbali wa kutupa jiwe biblia inasema ajiri akajua mtoto anakufa kwa sababu ya kiu na yeye yuko jangwani na hana solution akaanza kulia biblia anasema malaika akamtokea akamwambia e ajiri mjakazi wa sara usilie kwa sababu bwana amesikia kilio cha mtoto bwana amesikia kilio cha mtoto naye huyo mtoto atakuwa, atakuwa mtu mkuu kwenye jangwa naye atazaa mashahidi kumi na wawili biblia anasema hivi baadaye aj- malaika akamwambia ajiri biblia anasema hivi akamfungua macho naye akakiona kisima kama ni mtu mwenye akili zako nyingi utajua how comes the woman is crying, na kisima kiko hapo hapo maanake nini macho yake hayakuona yes. k manake inawezekana wewe nawewe unalia na kitu kiko hapo hapo ila macho yako hayaoni e bwana kwa jina la yesu yes. macho yangu nayaone nisichokiona nawezekana unaangaika unaenda zimbabwe unaenda zambia unaenda iringa unaenda mbea unasafiri kwenda mosi unatafuta kitu ambacho kiko ri right yes. he imeuboi anasema mungu wa dunia hii anapofusha akili zao k wanawagiza wanajua my brotha wanawagiza wanajua kabisa kwamba tukitaka tuwakamate hawapofusha akili zao wajioni hawawezi kutembea bila p zetu wajioni hawawezi kula bilakuka na pilipili yetu namskiwatu w wanajisifia kabisami nile bila pi yani, mi bila pilipiliswe mwanaake nini anaweka oda ya pilipili thelathini pili arobaini mengine mpaka yanachacha ndani yanaaribika ndani katengenezewa nja wajuba wamevuta mzigo taratibu likiisha tunakufungua unasemahivayamapilipili anuayoteietufubalmenis <laughs> <laughs> mi takupa hela takupa maishasema yes. kwa, kwa jina la yesu kwa neno hilisiwezikuwaskisema kwa, hili. kwa, kwa jina la yesu siwezi kuwa maskini siwezi kuwa mdogo kwenye uso wa nchi katika jina la yesu, yesu. maelfu ya watu watanifuata wingi wa watu utanikimbilia euya anasema fungua macho yako upate nini nawo utashiba chakula, Na chakula. Yes. kwahiyo ukiona ushibi ujue nini macho yamefunga upo yes. kmbtatizo macho melala na hatuzungumzi tugoroli hutu <laughs> nazungumzia mzigo wa ndani huku ambao mtu kama sanda hana macho lakini anakula na kuna wajuba wana macho nawengine na maglasi kabisa lahaifai kitu haifai kitu, kitu, kitu asema mnunuzi kumbuka mstari wa juu fungua macho pate ninina utashiba chakula utashiba sasa hiyo kauli haifai kitu haifai kitu asema mnunuzi hiyo kauli sio kauli unayoisema wewe hiyo kauli uh, come, come my yeah. tumeenda mahali kununua kitu kwenye mnada yes. labda et mnada wa magari nyumba nyumbasa Yes. tumefika pale huyu naye nka kununua nami nadaka kununua saaunasemaje so mimi nikienda kwenye yoyote huyu yuko pale aandaka kununuamwezi wangapiulwata <laughs> benzi moja inauzwa presidential sikla ilikuwa bmojadaes slam inauzwailikuani kwenye mnada kari ina rangi flani kama gld kama kama yani wamekaa wazee wjamaa fulani wenye maisha yao naja maisha ya mtu yanaonekana kwa namna ya nje mimi nimeenda pale mtu alikuwa mkondefumyote limetuma na baba angu ume nimeenda mwenyewe na hela yangusu yeye yeah, anajua kupima magari na kuyangalia magari ipi zuri lipi sio zuri ii alifaiinafaa ye yuko ni mtu ambaye ni inquisitive kwenye hayo mambo unamjua brown ziniwe? brown br msagati tumeingia naye pale kambia kaka naitaka hii kali imekwambia ni presidential wazee wengine wanapiga papa mimi moyoni mwangu nasema haifai kitu haifai kitu asema mnunuzi jamaa anasema milioni mia moja na tatu anashuka milioni sabini <laughs> nina ya kwangu mimi ina tageti yangu ya hela nimefika ninayo hapa nina kiwango changu anaenda milioni <laughs> kitu Haifai. Haifai kitu Haifai kitu napiga asema asema nani bpgifaiaasema nani. ila kwangu mimi fafaatyamagaritkutembelen wenginti utaliacha kanisani ikwaajili ya jumapili tuwaazungumza alewazee fulani wakichaga wengine wako pale wahaya watu wanafanya auukeaaia gariktathkue kwaajil a kwewe nshng Ah, ko chini sanagkdogofai ktu kwuzwotaoanuz nae aifai kitu, kitu. kitu. kitu. nikarudi oh, yes. kwenye nisani yangu nikakaa afafa kitu, kitu asema muza ile ya kwanza alikuwa anasema nani nani hizi anayesema haifai haifai kitu hi-fi kitu <laughs> kukuwekea ndivyo nenolako, sema, na muingize, neno lako kwanzalinasemaani nami anaesemahaifa kfao neno ndani yake roho iliyoko ndani yake ninaiamuru kama ni pepo ninaziamuru kama ni mungu ninasema naye kwa jina la yesu kwa kama ni pepo mpepowaakaa enda kwenye mafriji siju vitanda mansanauzwa pale sumanini karudianyajamn kuna yote mia yangu lini It's the story of another day umekaa hapo unaonewa na maisha unapigwa na maisha utafikia ujaokoka you you should know know how how to to to navigate of your your spiritual spiritual life life manipulate laws siishi kinyonge kwenye usowanchi elisha akasema hivi hata ukitaka neno kwa mfalme tutakupatia yesu akasema roha bwana yu juu yangu kwa sababu amenituma amenituma nini wao wakitumwa na majini majini yake yamemtuma bwana huyu mashitani yake akimpanda anafanyaga hivi mashitani amempanda ameenda huku na wewe roho akupande uende sehemu yenye hela Amen. uende sehemu yenye amani uende sehemu yenye faida Amen. katika jina la yesu wana wa dunia hii bibi bibizima katika mambo yao wanaekima kuliko wana wanoropigapiga like kifua chako ukiwma walioko upande wetu soma so walioko upande wetuwalioko wa upande, upande, wetu. upande wetu ni wengi kuliko walioko upande waosema walioko upande wetu ni wengi kuliko walioko upande wao sema gibti. kwa jina la yesu kwanzia kwa leo, kwa leo hii mbingu zitafanya kazi, kazi upande wangu kwa jina la yesu kwanzia kwa kwa leo hii ninaona malaika, malaika. wakiingia kazini. kazini upande wangu kwa ajili yangu kwa jina la yesu kwa jina la yesu sijachelewa sijachelewa should oh katika, katika jina la yesu mema yananiangukia mema yananifuata ya ya ya njia ya zangu zimeangukia zime mahali pema njia zangu zimeangukia mahali pema mimi ninao rithi mwema njia zangu zimeangukia mahali pema tamba zangu zimeangukia sema mwema mwemakmba zangu zimeangukia mahali pema ninaourihi mwema njia zangu zimeangukia mahali pema mwema maamuzi yangu yameangukia mahali pema ninaurihi mwemaroa bwana uisha ndani yangu sisitiza ndani yangu uelekeo wa faida himiza ndani yangu uelekeo wa, wa, wa faida kwa jina la yesu himiza watu wa mji huu uelekeo wangu katika jina la yesuelekeo wangu katika jina la yesu neno lako linasema yeye mwenye hekima anazivuta nafsi kwa jina la yesu nami leo nasimama kama mwenye hekima kwenye uso wa nchi nazivuta nafsi nafsi za watanzania nafsi za wakenya nafsi za warundi nafsi za wakongo nafsi za zambia nafsi za wauganda nafsi za waestafrika nafsi za waafrika nafsi za waasia nafsi za wadunia kwa jina la yesu yeye mwenye hekima anazivuta nafsi anazivuta nafsi kwa jina la yesu nafsi nazivutike upande wangu kwa jina la yesu na roho yangu ikaye pamoja na bwana bwananainua roho yangu ikae pale bwana alipo asemapo asemapo mimi nikinuliwa juu nitawavuta watu wote waje kwangu kwa jina la yesu nimeinua nafsi yanguimeinua roho yangu pale bwana alipo katika jina la yesu nafsi nazivutike kwenye maisha yangu nafsi nazivutike upande wangu kwa jina la yesu aaesubma ye kataradabasezi akaparadogudi ataradabade rende baladi akata yende barudo yekatiladida ŝelinengalabala kitela ye, ye totoredi gabayakatorabazitoeido roho ro yangu amka na uwe na nguvu roho yangu amka na uwe na nguvu na kwa sababu hiyo katika jina la yesu Yedikia. na unyosha mkono wa roho yangu kuvuta vilivyovyema inyosha mikono ya roho yangu kuvuta vilivyovyema kwa jina la yesu yeye yesu aliniambia akasema mimi ni chumvi ya ulimwengu kwa jina la yesu bila mimi ulimwengu ana ladha bila mimi yeah. ulimwengu hauna ladha yeah. kwa jina la yesu yeah. wasione kuwa na ladha mpaka waje kukaa na mimi wasione kuwa na ladha mpaka wanunue kutoka kwangu wasijione kuwa na ladha sheremoyokoto chumvi ikae kwenye bidhaa zangu chumvi nayuwe kwenye kazi yangu chumvi naiwe kwenye huduma yangu chumvi naiwe kwenye, kwenye, na kwenye kila ninachofanya kwa jina la yesu hali ya uchumvi ionekane wasijione wana ladha kotorapa yaksh aisema ii uru ulimwengu kwa kwa jialyesuuu yanu ieuu yanu uu yuauu ynuiywakiuu ynuwuv ridaba ya ta ya anda baradige laba i will shine for them to run to i will shine for them to run towards me i am shining for them to run towards me in the name of jesus shetere bosokoto pala kademoshata shada barabateketo karadabalu teketa ba zeridigi dalabadina na ukataa udogo na ukataa udogo kwa jina yesu my business is expanding my ministry is expanding my job is expanding My career is expanding in the name of Jesus. Baroske de bopesia setele baroskoto shada labaya kata sele proto koso lira baya teke ronde barata kalade ozo dija balani ata barata ojele galama akwa ina la yesu hawatatulia mpaka wameniita awatatulia paka wamekutana na mimiila mimi hawana laa sheterebokotosharabayeket heleboyasharabayk na wanione kama chumv yao na wanione kama cungi <laughs> wani yao wanione kama nulu yao totabalashe sarabayake robosokotevosokotzaba bb kwa ina aaliko pand anuo aa a nyi e mlioko upande wangujina e la yesu weka njiaajina la yesuninyi mlioko upande wangu igana vita kwa ajili yaguini mlioko upande wangu kwa jina la yesu leta matokeo kwenye maisha yangu lete faidalete maendeleo lete njia kwa jina la yesu Kora baya taka sake boss usizi etepisha ta totorabati usinyamaze kimya 5 more minutes 5 more minutes tunazo dakika tano tu tunazo dakika tano tu lift up your voice let a christian pray let a brother can christian pray And the children of lift up your voice. Heaven hears your voice. Lift up your voice now. Ta kekegege bosha ta. Tele kekegege buzuzu. Ta ta barazizi. Soko soko soko soko. Takalesa sasi. So so kokopo. Peketekete, shetepekete. Soko voto. Karata barete gida. Odo pare daba. Pray. pray my daughter, pray. Pray my son. And pray, pray my dear, pray Pray my brother, pray, pray, pray, pray Sokore genemos chata Seke su, seke su, seke su Alta seke su, ziza so Pele susi, saka sose Zila so, so so si Saka palajes, so si ya sa So so so pari, susa Sele zo, zala ziza So so so se se, para susu ka Ata katite, jere deke talaba Yato tele la bayina Jere na malay ti kale kateketite kalata kataliba soridabalatiti asatabala zeleketeladitekeruta kaltapare eekaletapa rokoteavatit asasi di a to koko ata ya tɛ tɛlɛ do a labaru nima kɛlɛ namakite nima zele nima ni ka seki nakita la elegalo tɛli na zele ni kɛla dalanda yaa ta lada bara ye kɛ tala labaru jɔ yaa laba babredi arepa babasinaka yaa ta lada tɛlɛ. lakar yadalatid karaak ykk ernmanda aretel yekeri dealama kwenye ulimwengu roho yes. kila neno mwanangu kila neno yes. sikia hii yes. mwanzoni nilikwambia weka umakini kwenye enen hii kila unachokiona kwenye uso wa nchi kimefanywa na mungu ambaye ni roho yes. so chochote unachokiona rohoni chaweza kufanyika mindi kikawa cha kawaida Amen. Mbili. You need to know. jua hivi kwenye maisha yakokila neno kila neno lililoandikwa kwenye biblia kila neno lililoandikwa kwenye biblia ni mpaka wa rohoni kwamba vyaweza kuwa mpaka hapo neno linaposema kila neno lililoandikwa kwenye biblia ndio mpaka wako wa rohoni perimita that's where you should end Now neno nasema ndani yake yeye tunashinda na zaidi ya kushinda ndo mpaka wako haujaishia kwenye kushindwa so siogope kuingia mashindanoni oh, yes. according to the spirit unashinda unashinda sema sema nitakuwa, nitakuwa. Paka pale, neno Paka pale neno linapoishia neno limeishia kusema ninashinda nakataa kushindwa hon wi wanuwene ninaouwanja mpana, Ninao mpana kwenye ulimwengu wa roho, wa roho na, kwa hiyo, na kwa sababu hiyo kwa jina la yesu na kataa kushindwa na kataa kuchoka na aaa kukata tamaa na kataa kuanguka nakutaa kuaibika na kataa kukwama kwa jina la yesu vilivyo wagomea wengine mimi vitaniitikia kwa jina la yesu nafsi za watu zamk a iynsaa ainatamka kwa jinasukilichokata wengineorogoro hisi itatk nasema vitatuitikia vilivyo wakatalia wengine yes. mababu na mababu yes. kwa jina la yesu Amen. tunavunja huo mpaka tunavunja hiyo seko waliposhindwa wao sisi tutashinda Amen. katika jina la yesu Amen. biblia imetuhakikishia baba zao walishindwa kuingia srael baba zao walishindwa kuingia nchi ya hadi lakini watoto wao waliingia nasi tunasema kwa jina la yesu oh yes. mama zetu aliposhindwa sisi yes. tutaingia tutaingiamiai bwana ametupa ile nchi nchima yes. tumeona yes. Hai! kama baba zetu waliona kuna uwezekano wakuwa na wingi wa biashara wingi wa fedha wingi wa watu wingi wa maelfu ya watu wanaomjia kristo wingi wingi waliona wingi lakini mungu hawakuwapa neema ya kuvifikia baba zao waliiona nchi oh, yes. waliambiwa kuhusu nchi yes. lakini wao waliingia yoshua akasema midhali bwana ametupa midhali bwana ametupa yes. tuamke na twende tukateke Amen. sema kwa jina la yesu yesumidhali imeandikwa kwa jina la yesu hiyo ni alali yangu sema imeandikwa mdogo wenu ime atakuwa sema kwa, kwa, kwa jina la yesu yes. yes. yes. yes. siwezi kuwa chini ya hapo hapo siwezi kuwa chini ya sema nainua uwezo wangu nainua kiwango changu sema bwana weka nguvu yako lako linasema bwana kwa awaliomgat see you chukua sadaka yako na wewe uliotofuatilia kwa njia ya mtandao mahali popote ulipo leo ni siku yetu ya kwanza kesho tunaendelea tena utakuwepo hapa kuamsha ulimwengu wetu wa roho kekiinao kwambia ulimwengu wako wa roho imeamka unajionaje na halimi ah, nasikia mzuka mtakatifu roho amenipanda oh, yes aleluya wao wakipandwaga na maishi tano nawafanyaga vioja hawaoni aibu kuwa uchi hawaoni aibu kufanya kituko chochote maana yake nini maruhani yamewapanda na sisi tuna roho aliyetupanda oh, yes. tutafungua milango ambayo wao wameshindwa kuingia Amen. It shall be well to us. Amen. na kuhakikishia mwanangu kwa jina la yesu hautaibika mwaka hu hautaendelea bila ekuwa na kazi Amen. mwaka hu autaisha bila ekuwa na kazi walioko upande wetu ni wengi yes. wizarani tunao yes. ikulu tunao yes. kwenye mabenki tunao yes. kwenye vyuo vikuu tunao yes. kwa jina la yesuwatatengeneza usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe