kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimizaadchido usiku na mchanvita yo giza litakuwepwa tu ni kazi yako kusi oh, yes. siku usiyotaka kushine giza litakufunika kama kawaida kutafuta kutoka kwa bwana na ng'aaja hapa ukivuka zon ya kwanza let's say uko jeshini ukifanikiwa kupata nyota mojakwa sababu giza inaweza kakutia palea ianothetaand go foanothetonev bei with aiiee that yoave ehtkama devil... limjaribu mwana wa mungu aliye haya thealipewa jina kuliko majina yote manake thetenrenk kuu kuliko renki zotenuni ni yesu kristo and yet shetani alikuwa na gat zako mjaribu sembuse wewe kimwantepekepumpu kimwante peke ki nani pekepumpu msikilize paulo mtume anavyosema nimepigana vita vizuri vya imani imani nimeilinda alafu anasema hivi mwendo nimeumaliza haya maneno haongei kijana yani siwezi nikaja oh haleluya nimepigana vita vizuri wewe wajuba wazee vitulia dogo <laughs> haya maneno anaongea mzee anayefanya conclusion ya maisha He's concluding anasema hivi <laughs> nimepigana vita imani nimeilinda mwendo nimeumaliza sasa nimewekewa taji iliby that time paul is waiting for the trumpet to sound and he is going humsikia akiyasema hayo maneno wakati huko kazinieluy anamwambia timotheo pigana vita vizuri vya imani na imani inakuwa imani siyosio sio sio imani inatakiwa kukua niwahi kufundisha hapa siku moja na naibilivi ni mwezi watatu kama sikosei nikasema hivi vita ya kupata kazi ni tofauti na vita ya kazi na hizo vita zote zina dimandi imani mbili tofauti vita ya kuwa na ndoa ni tofauti na vita ya ndoa inahitaji imani nyingine kabisa sasa kama imani chanzo chake ni kusikia manayake ulisikia neno likakubariki likakupatia ndoa sasa usikie neno jingine la kuitunza ndoa So ulimsikia yesu akiwa anaomba kwenye sura ya kumi na saba anasemaji anasema siwaombi sikuombi mungu watoe ulimwenguni siombi uwatoe ulimwenguni na yule mwovu sasa njia ya kuokolewa na mwovu ndio leo yes. uwaotoe ulimwenguni bali uwaokoe na yule nayu mekukosa kwenye eneo la madeni anakutafutia mali pengine utapata hela kila ukipata hela magonjwa meingia lyakontakulatu solution. anayos anayopai waokoe maanake anajua mungu wetu ana uwezo wa kutuokoa sema kwa jina la yesu, yesu. nitaokolewa na yule v ajaomba mchungaji achnjiiyomaombi aliomba hayo maombi kisto mwenyewe mii sikumoa liknasoma ayo maandiobiakewanuk mmyanu ukiona maombi yote ameacha kujibiwa kamati yoana kumi na saba tulianayo mwambie mungu kama alivyosema oh yeah, so you have to wake up alivyosemaoh mybwamke useme hivi ninaokolewa leo hii na yule movu Why? confidence hiyo umetoa wapi huo usemi meutoa wapi siaima hivi bwana ndie anisaidiaye eh? kusema bwana ndiye ndiye mwanadamu mwanadamu mwanadamu nini uthubutu wa kusema kusema hakuna chochote unatokana na ufunuo kwamba nakusikia mchungaji kwa hivi hata kusema, mungu akunwuitda choht unatokanana uuiiohiaahuut kusma n ndie anisaaewa tukimihuhakunifaa mtu mtuanaesema hivyo anajua anajua backup yake mtu hivyo anajua background usiseme kama watu anajuayake alio nayomtu anaesema hivo anajuauaaawatmchakunifana daudi ana historia zake mwenyewe anamwambia ana sauli pale mimi ilikuwa nachunga kuondoa baba zangu mechuna kuondoza baba yangu mii nime, alikuja nimechinja simba likua imechina huyu nani huyu mwenyewe mi namyosha manake anauhakika aameprv kwenye mikono yake the way god delivered him from e mungu alivyomtoa kwenye simba kwenye dubu yaani kuna watu mundani mmewahi kutendewa vitu na mungu hivyo tu vitu mungu alivyowatendea wa pekee vilitosha lile yani, yale mungu aliyokuchomoa pekee yalitosha yakupe bonge la Shikano, na oh, yes. imani sio thing Wea angalia tu mungu aliyokuchomoa alinitoa pale kama nitoa, apa ananitoa yuko upande wangu Amen. kwenye ile ishu ya juzi na jana hajafa huyo mungu ajafa na mi yes. na yeye hatujagombana bado niko na yeye atanitoa na kwenye hili piaaeu a weye atanifungulia na ule mlango piaujiuliemaaimaalyakow pia. nilitokajetokaje kwa yuleoimetokajetokajeaaa kwaulembkauko ewe ni mwenzangu na mimikw ambaye hujawahi kufanya mazoezi yoyote ya imani ujue kama hujawahi kufanya mazoezi ya imani huwezi kumwinjoi mungu jiingize kwenye matatizo yaani kuna watu mmekaa hamna prese yoyote kwenye maisha amwazi amdaiwi an yani, ah. maisha ivo ayanaraha wee unaamka asubuhi hauna hauna mtu yaani wee hauna sababu ya kumwambia mungu nilinde tafuta so, so <laughs> <laughs> watu changamka mjini hapo enda kwenye duka duka duka la mtu nataka ye. lako lako na faida, duka lako We, na unaona kabisa faida nachukua kusema hivi hivi w alisema walioko upande wetu ni wengi kuliko ah, umewatumia wangapi yule elisha aliyesema walioko upande wetu ni wengi yule baba alikuwa ana uwezo wa kukaa chumbani kwake na kueleza mipango ya mfalme wa sham yani mfalme wahaanataka kuja kuaa isha anamfuata mfaambia fam mfalme, mfalme. mfalme sham anakuja kuatak siku fulani ataweka majeshi yake sehemu fulani tangulieni wa wanafika pale wanakuta kikosi cha chakishajipanga napig mfalme wa shami akajiuliza swali ni nani anayetoa siri zetu do you know kwenye jeshi kuna kitu kinaitwa kinaitwai kuna siri za serikali sasa zii za kijeshi zile unaapa vile vyapo navyoona mkuu wa majeshi anaapa si waziri anaapa mpaka wanasema hivi nahapa kwamba sitatoa siri za serikali kwa namna yoyote ile wao wanajadili jambo ndani baraza la mawaziri la mfalme wa shamu wanajadili nchini kwao elisha elisha mwana wa shafati anamwambia mfalme wa washami wanakuja tarehe kumi na sita mwezi wa nne wamepanga kushusha kikosi chao cha kwanza cha mwino kikosi chao cha pili wanashusha kwenye kambi fulani watu pale wanafika tanuafi aluasema jamani kuna mtu kavujisha siri mtu mmoja akamwambia mfalme wa shamu ael kuna mwamba mmoja mwamba huyo hapa haleluya akamwambia kuna mwamba mmoja kawaida yake anasema huyo jamaa ana uwezo wa kuyatoa mambo unayoongea chumbani kwako na kwa mkeo akayaongea kama mlivyoongea kwa hiyo tunafanyeje ukitaka kumshinda mfalme wa israeli mpige huyo jamaa anayetoa siri zakeso okay the rock of israel mwamba wa israel ushindi wao by thatim ulikuwa mkononi guy could give oya wamejipanga mwaishuthe uygivthemf aliauwezi wakuwambiaoya wamejipangasehemu flainaenda dukaniuaendiisfftwon imajiniwe ndo umepanga huo mpango haji yako ikoji hey, unaweza ukaomba nafasi ya kwenda chooni kidogo yanayoendelea huko wala hautatuambia ni mambo ya kushtua mtu anakupangia jambo lilo ovyo alafu unaambia au fikiri umempangia mtu labda umemvunjia vitu vitu fulani njiapanda ili akanyaga wapigwa shoti alafu mekanawewemjakaziwamfalmekaambvi kle kuna mtu kule ili tuweze kuwin kuna pozishen otakiwo tukae kwenye ulimwengu wa roho ambayo itatupa fursa za kesho itatupa kuwa na watu itatupa kukamata vitu ambavyo hatuwezi kuvikamata narudia tena majaribu unayoyapita sio kwamba wee umemkosea mungu usitafute kwa nini uko hapo tafuta kutokat mfalume wa pili sura ya sita kuanzia mstari wa nane mm. basi mfalme wa shamu alikuwa akifanya vita na israeli ta Israel. akafanya mashauri na watumishi wake akasema kituo changu kitakuwapo mahali fulanik yu. yes. <laughs> kita yes. yule mtu wa mungu akapeleka habari kwa mfalme wa srael jathari usipite mahali fulani ma mfalme wa shamu anasema tutaweka kituo chetu mahali fulani kumbuka bibiia anasema hivo hivyo kwa wingi wa mashauri wa vita ushinda yani, kwamashauri kwa, kwa, kwa an yani, vita watu hawashindi kwa silaha vita awashindi kwa watu kwenda vitani vita inashindwa kwa mipango ya vita the yani, wa mfano e vita zako aushindi kwa kwendasoi ushindi kwenda dukani we vita zako unazishinda oh, hapa hapa yes. ndo unapanga vie tunavyosema hivi tunaweka malaika kionda tunaweka malaika njia panda katika jina la yesu malaika takaa echukulie oa mi nakwambia aya ndo maneno yenyewe ay fikiri ii imewaza moyoni mwangu meshaona neno haifai kitu haifai kitu <laughs> manajua Ma, wadau ndo mlichoondokanacho <laughs> uh, ile haifai kitu haifai kitu asmaasema mnunuzi sindio hasa haifai kitu kitfiasemamuuzaji mtu anashika gari yake namna hii gari kali milioni kitu haifai kitu asema muuzaji ishina mbili <laughs> to men this is impossible But to god all things are possible kwa wanadamu kuna mahali yesu alisema kwa wanadamu he, aiwezekani lakini kwa mungu yote sijajua no, no, no. sijajawo namtumikia nnsiaja w namwabudu nan kwa mungu tunaye mwabuduknkwambia kwa mungu ninaye mwabudu lolote laweza kutokea, Lord, Lord, laweza kutokea somstari wa tisa yule mtu wa mungu akapeleka habari kwa mfalme wa israeli kusema mm. mm. jiadhari usipite mahali fulani kwa sababu ndiko wanakoshukia washami mfalme wa israeli akapeleka watu mpaka mahali pale mm. alipoambiwa na yule mtu wa mungu na kuhadharishwa akajiokoa nafsi yake si mara moja wala si mara mbili mm basi mfalme wa sham moyo wake ukamfadhaika sana kwa ajili ya jambo hili mfalme wa anaumia sham anaumiana unasikia hapo nasema si mara moja si mara ma kwa jina la yesu nisikie sauti ya mtu wa kiroho sema kwa jina la yesu kila mtego yesila mteg aliwetauul sema sitaingizwa sita kwenye mtego aliowekaa kwa jina laeschochote la walichonitegeshea falmewaaliua akifanya vita nalia na fayatakafanya na mashauri na watumishi wake mm-hmm. asemitucanktanafanya mashauri na watumishi wake anasemaituo chan ktuahayule yes. mtu wa mungu akapeleka habari kwa mfalme wa mm. kusmamtwanu ayuoaaleaalea ndani ya nchi yake ana mtu anaitwa mtu wa mungu yes. mtu wa mungu akampelekea mfalme wasrael mzee yes. jihadhari usipite mahali fulani kwa sababu ndiko wanakoshukia washami wa yes. ninasema kwa jina la yesu Amen. tutajua sisi kwanza ndo wegine yes. watajua Amen. I pray this i was praying today in the afternoon nikamwomba mungu nikamwambia nikamwambianikamwambia mungu ninaomba nionyeshe mimi eneo ambalo nitatangulia mimi kwanza eneo ambayo kesho kesho kesho watu watalitaka ilo eneo kwa gharama kubwa oh, yes fikiri huyu jamaa anajua kesho washami watashukia wapi nawwapi sasa kama anajua washami watashukia wapi nawapi huyu jamaa awezi kujua bidhaa mbayo itauzika kesho anajua. nauliza hawezi kujua kitu ambacho kitakuwa kina sokoni kesho mwanawake nini uwezo wa roho ya mtu ina uwezo wa kuona kesho He can plan He can detect, um, the whole city anaweza kugeuza mji mzima ukaelekea mzimaukaelekea mahai ana watu yesu nakataa kufanya mauzo vitu vya vt ahaayambo nachukuali alimzigo unapeleka dukani haliuziki hau wow. roho yako na iwe na nguvu katika jina la yesu nalenga eneo ambalo unafungua fremu yako au duka lako unafungua mahali ambapo watu wengine wote akili zao hazijaliona weka pale washani wanajaa mwaka huu kabla ujaisha utawajaza sana ndio maana ili neno limekuja kwa wakati kama huu oh yes. sema nitawajaza sanani sana. you know, kwamba kwenye market, kwenye masoko ishu sio nani anauza nini au ishu unauza kitu halisi ishu ni umekaa sokoni mda gani watu ana tabia ya kuaminimaliyetanguli hnawauia kitu good to new vitu vipya uuzewewekitu oh, yes. ambacho watu kesha watakihitaji mungu akupewe wa d mapemaemamimi nitajua kabla wamakusikia zlet mba siakupita maeneo ambayo unaona kabisa hapa ntaweka kesho unaikuta unaikutaama imekaa pale pale unawaza huyu mtu alinisikia wakati nawaza mjini hapa hapa ni wapi hmm. watu wanapekua mawazo ya watu wanapekua mnapita <laughs> namna hii jamaa anache kitu namna do you know matajiri wengi hawanaid watu <laughs> wengi walio yeah. na mitaji utasikia nimaautasikia mashindano y nami nikwambie nikupe akini nikupe nini kisikia watu wanaitisha mashindano ya proposal za business plan never propo zava wapelekee mnapeleka wengi si sindio watu zaidi ya mia tano alafu anaitwa huyo au hawa ndi anapewa mtaji sindio yes. zile nyingine zimeenda wapi you think dhinholo jamani wajinga sana kwamba zilenyingine do wamezitupa we una idea ila hela ya kueut hauna wao wana hela you so wityoua jifunze kumwamini mungu na idea zako andika business plan andika oposl alafu ingia rohoni tafuta hela huko kwa mamlaka ya jina la yesu malaika nina wazo nitafutie mwwekezaji haje oh, yes. mtu akwambie hivi bana natafuta mtu atakie fanya kitu flani. Exactly thing that you do kile kilelichoandik eneeneko ndio ichoicho mtu anatafuta mwekeaiutagawanaemauoutakuai oh ushuudwamtuhakwa in laesu nenitafutie mtu ambaye anaweza kufanya kitu hiki kabla mwaka huoaujaisha kwa jina la yesukama oh, yes. yuko mtu ana ana imekaa tu haina mwekezaji natamka katika jina la yesu kristo malaika wa mungu wale watu wetu tulio nao walio wengi yes. wawasukumewawekezai katia ina l myahudi hana kila kitu vitu vya myahudi karibia vyote navitoka kwa misri narudia tena myahudi hana kila kitu yusufu alikuwa gerezani ana fimbo hana sanduku hana dhahabu hana hela ila ana business plan <laughs> farao anaota ndoto anatafuta mtu atekee solve issue yake and joseph is with a plan even writing down your business plan is faitheveeven oh, yes. if itcost mimi nikikutajia i'm writing a certain proposal ambayo ni 5biio5 bilion iyo 5 billion nimetaja nimepunguza kiwango ast is oover 5b one of the project that i'm starting to embark next year cheapa mtoto wa mungu safi nauteni mwanimwangu na mali sina hi gave m the d i wrote it down. what am iwi o yes. walioko upande wetuasawaniniwalioko yes. upandeemi wetu. sihitaji kupigana na simba na dubu mi langu oh mungu uliua hizi una unakaa mjini bwana yesu liuaaaaduaunakaamjibwana elia aliwapiga upofu wa kila unachokiona kwenye neno la mungu it to your unaelewa kama mchungaji nakuelewa sana kama uleza, Imagine, anasema anamwambia mfalme wa Israel, usiende mahali flanke haikuwa ya siku moja anasema amefanya hivo si mara moja Wale. si mara mbili manakee Manake, mfalme waa alikuwa na plani vita mara nyingi nalau na anakuta utakuwa wakwanza wewe Amen. nasema utawai kabla yaonaema tutawai kala yaou Amen. ndani amengine amwelewiaea tutawai alayaotutatanuia sisiwanutafawaianuaendeasiwana sisi sisi atka ia laesu so, unapofunuafunua maandiko na kuona vitu kama hivyo hivyo ndo viaikiwa vikupeleke kwenye kuomba hivyo ndio vinatakiwa vikunyime chakula vikufanye usile usinywe usilale unamtafuta mungu Mbora naona elisha hapa. elisha hapa aliweza kujua kituo cha wa tu kuandika ungumboanaonaaliweza kujuauchadndiko mengine kwenye kuyaandika sababu nawaandikia njia zenu mengine jiandikie mwenyewe omba anaachiria mifunuo mikali kwenye status. aisha yake sasa ayafanan na ufunuoakasemawakubbasi mfalme washam moyo wake uka ukamfadhaika sanafalme washam moyo wake ukamfadhaika sana kwa ajili ya jambo hili kwa ajili ya jambo hilo akawaita watumishi wake akawaambia tuitane niambie leo ni nani anatoa siri zangu yes. akawaambia mm. je amtanionyesha ni mtu yupi miongoni mwenu aliye upande wa mfalme warael mmojawapo <laughs> Wa wake akasema sema mmoja wapo wa watumishi wake akasema ak mmojawapo watumishi wake akasemasalichosema ha wapo wa watumishi wake akasema, watu wake akasema mm. la bwana wangu mfalme lakini elisha yule nabii aliye katika srael mm. humwambia mfalme wa israeli maneno uyanenayo katika chumba chako cha kulala <laughs> kuna mtu israeli anaitwa elisha huyo elisha anamwambia sasa uone hujama hapo itakueleza tu kwa uhalisia kwamba shami walikuwa wako vizuri kiintelijensia elisha mwanawke walituma wapelezi kujua kujuaa ni nani na anaetoa gasiri zetu kavyaoya huku tuna mwana mmoja ninoma naongea nyinyi chumbani sisi mwamba anatupa mkanda kama ulivyo kwahiyo kwa waisraeli kule kulikuwa na snichi hapa imetumia lugha ya vijana wa mjini kuna msnichi mmoja aliwasnichi wayahudi ee kwa sababu wamemtajaji elisha mtu aliyekuwa na wapa maisha wamemsnichi ndo alivo wachanendelea na maubili sasa muone mfalme wa shamu alivyo na akili mimi sitaendelea kupanga vita wakati najua kila vita nitakayoitaja jamaa naijua ntakuwa sina akilitasindioso yes. hata ungekuwa wewe ungedili na nani kwanza eh? unadili na huyu mtu anayewapa siri yes. na you know, kiwango cha vita tulizonazo sisi No, apninimeelewa sasa yes. kwamba ni nani kamwambia huyu nani kamwambia eelewaksoma yes. mstari wa kumi na tatu yes, akasema enendeni mkamuingilie aliko mm-hmm. nipate kupeleka watu kwenda kumchukua mm-hmm. akaambiwa ya kwamba tazama yuko dotha. Kwa hiyo... Kwa, walijua hadi jamaa aliko the did the assignment very wellthe beutiful parao thio walijua elisha aliko walijua erisha anapokaa walijua erisha ndo anayetoaga siri lakini hawakuweza kuzua elisha kutoa sirh oo m walijua kabisa elisha ndo anatoboaga hizi siri lakini hawakuweza kuzuia kile kipawa cha rohoni elisha alichokuwa nacho oh, yes. watu wa mungu biblia inasema hivi mungu alipomfufua yesu vi nasema walipopaa mbinguni akawapa wanadamu vipawa mwezi wa nane me, I teach you this mungu alipowapa wanadam vipawa hakuwapa tu unabii hakuwapa tu mitume hakuwapa tu tuuinjilisti vipawa pale kuwa vinazungumzwa tu vipawa vitano no eyo vinaitwa vipawa ndio hivyo vinaitwa vipawa vyroni ingereza vinaitwa hivi spiritual gifts. Zile spiritual hivizile haziishitu kwenye apostolic haziishitu kwenye utume unabii no, spiritual gift. Kuna spiritual kuna zilekun just for selling oh, yes. my god my god did you get what i'm saying kuna spiritual gift just for writing proposals kuna spiritual gift just for writing books oh, yes. do you know kuna malegend kwenye uso wa nche apo theyae great writers kuna spiritual gift just for osip yaani huyo jamaa hata wali lete u dyu solomon waza kuhusu slomon d thinalioma so chuo kikubwa themaadasiritalift alikaa na mungu chini mungu akawambia omba lolote mungu ni roho na yale maombi alikuwa anapeleka rohoni ko chochote alichokipokea solomon hakikutokea mwilini the spiritual gift It kama kuna mungu kitu anatakiwa kutupa leo hi, yes. ni hii ni hiki kipawa cha rohoni rohonihaa kila mtu naajipimie kwa levo ya maisha yake Which area do you want? Gift. kuna watu wana gift for wakiweka mikonoa wagonwa anapata afyai aaaaa kama kuna iil o i kuna iial o citetukubaliane kunaioilahoe hukno herekuna watu anakipawa cha hnimekaahapa imekaa na walokole helawaipendi hawa sijuni upande unaenda hela Nde, if there is a gift for healing, tukubaliane gift for healing, inasomewa mwimbili ile niif wanapokea ujuzi wa kutibu watu darasani lakini kuna watu wanapokea ujuzi wa kutibu na kuponya watu from oabv wakiweka mikono juu ya wagonjwa wanapata afya yes. so wako ambao wanaenda kusoma business administration chuo kikuu cha mzumbe yes. na wako ambao wana spiritual... Oh, yes. wana spiritual gift For sema kwa jina laesnipe la kipawa cha rohonielisha kipa mwana wa shafati amekaa israel ana kipawa cha kujua mfalme wa sham amepanga vita wapi ndakufikirisha jambo sema hicho ni spiritual nikupe physical ift hiyo watu wa usalama wa taifa Puppets, wapelelezi yes. kwani serikali haitumi serikali hazitumaji wa, wapelelezi wao kwenye nchi nyingine Natuma. mpaka wanapata taarifa ambazo ni nyet. confidential information za nchi nyingine kwamba bwana nchi ile imepanga vita anataka kufanya hiki na hiki na hiki sindio Yes. watu wametumwa wamelipa wapelelezi wametumwa umo sindio yes. sindio yes. nao elisha mwana wa shafati hakuhitaji kwenda sham aliituma roho yake kwenda kufanya spiritual inspection <laughs> my god the man was inspecting in his spirit mfalme wa sham ha saizi ana, anapanga nini <laughs> mfalme wa sham yuko chumbani kwake yuko kwenye kikao chake yuko kwenye baraza lake la mawaziri wanapanga vita roho ya elisha inawatizama kwa chini ameweka kipaza sauti amevuta waya amejua watashukia wapi watakaa mtaa gani watakaa wapi anamfuata mfalme waiz usipite njia ile kesho ashan nakuja halafu imajin mfalme wa srael anatii mmm, elisha ameniambia nisipite ngoja nisipite alafu nione mfalme wa Israel, anatuma watu wake elisha amesema tusipite je ni kweli tusipite anaambiwa hivi mzee kama alivyosema elisha wako pale kama weye ndo mfalme wa rael kesho akuambia usiende utajichanganya unamuuliza tenaro nini imagine imagine kama watu anaf- oh my god i feel, yes. I feel fire imagine wana wa mungu naomba mnisikilize na mnielewe I'm presenting to you the secret of your father kama tunayo spiritual gift ya tunayoiifya kama tunaweza kuwa na spiritual gift ya uponyaji kama inaweza kufanyika kwa mtu spiritual gift ya mtufya na wakati huo huo mtu anaweza akawa na uvimbe tumboni akamfuata daktari wa mwimbili na uvimbe ukaondolewa daktari ambaye anaitwa suleimani kaswampa alhaji matuske ambaye hana mungu ni mlevi mvuta bangi labda anavuta kwanza ndo na anaingia kufanya operehen anampasua mama vizuri na uvimbe unaondoka bila maombi alafu yuko mtu mwingine ana hiif na yeye anaweza kuutoesha uvimbe ndani ya tumbo la mtu bila kumpasua What is a nawauliza nyinyi mnijibu yes. je hayo hayafanyiki kwenye mwili wa kristo je hakuna mbona mnakuja kanisani kuombewa mtu alikuwa na HIV positive ameenda wa hospitalini wamempa vidonge kule wamemwambia hivi hii haiponyeki wanampa mlo, vidonge vya kukuza cd4 labda vya kupunguza makali ya ugonjwa alafu amemtafuta mtu mwenye spiritual sirilif yahil akamwambia go kapime tena It is done. anafika wanampima kituo cha kwanza kituo cha pili kituo cha tatu hiv imeondoka <laughs> kipawa ipaaalipo alipopaa akawagaia wanadamu vipawa unafikirikwa nini yesu ametupa tumepewa vipaavyav kwa sababu anajua mili yetu umwili physical, will be kuna mahali itakwama kuna mahaliya kriza shule zitakwama hapo ndo na kwenyeyaunapiga things are for you sake hwenzako na kuuliza mbona sisi tulijaribu njia hiyo hiyo nyinyi hamna spiriual ift oh, yes. kama wao wanasoma business mnisraton mzumbe we will have spiritual ift ambayo inatusaidia ku administrate any business the man called joseph had that yusuf alikuwa nacho cho kipawa anatolewa gerezani na farao anamwambia farao njaa iko mbele inakuja lakini tuna miaka ya shibe pia sasa farao na atafute mtu ambaye ataweza kukitunza hiki chakula procurement officer wanatafuta mtu wa ugavi hapo atunze hicho chakula mpaka miaka saba ya njaa itakapokuja Iishi na chakula kupotea. and then farao, akawaza kwa akili zake akasema tumpate wapi mtu kama huyu ambaye roho spiritual oh, yes. ambaye roho wa mungu anakaa ndani yake yusuf aliyakua anatumia maombi akunena kwa lughaanasema aa achukue sehemu ya tano ya chakula agawanye kile chakula kwa sehemu tano alipata wapi ile tanousualipataapilil alipata wapi akili alipata akili ya kugawanya kile chakula sehemu tano ili kisipotee ili kitunzwebinaema baadaye nchi yote ikawa mariasu leo inaniambia kuokoka ni ulofa mwanangu juu kilichoma humu ndanihe you ndio maana unajishukulia poa ndio maana unaona waokovu ni t cha kawaida we ujui mwana ujui ujui ii ngoma ni noma zaidi ya digri yoyote ulichobeba ndani yako oh, yes. kwa ni nyatai sana unafikiri mungu amekuandikia habari zarisha amekuandikia habari zarisha kukuambia kwamba we unaweza ukawa na taarifa za serikali yoyote wakati wanaapa wanasema hatutatoa wa asiri za baraza la mawalizi elisha ametulia zake mahali anasema amehitaji kuongea ianb i thei mojanikwambia kwenye bibilia unaza kusema mbali sana ni kufikirisha ma ae kan sit dn andsa next week i see a flight falling down next week naona ajali ya ndegeu ikianguka alafu next week inakuja ndege imeanguka how did you know spiritual spirialift if kama anaweza kuona hayo huyo mtu anaweza tu kukigeuza hicho kipawa kipeleka upande mwingine liko akaonasolk mnalala mnaota ndugu yenu anakufa na unaamka unaamkaubu nimeota kabisa niliota kabisa tuko msibani Sikuwa najua nani sikuwanajuameu nuo kwamba m oh, una kitu lakini kituiai nkiotvitu vinatokea mpaka wee mwenyewe hizi kimekuwa icha kitu kiasi kwamba we menyewe naemahivi mimi nikiotaga kinatokea kwaio ukiota chochote unaanza kuwa na huzuni kabla ya ndugu zako t jamani za leomewotnapigasiuaauliza watu watatu watatu baada ya wiki salama salama yani moyoni mwako unashuhudiwa kabisa hapa nilicho kiota kinatokea na baada ya unasikia mamdogo amefariki unafikia baadayabfiiindotoza ndoto za stare za, za ubwabwa no. kwenye ulimwengu ar una access una nafasi ya kuona yajayo lakini umelala ulimwengu wako roho umelala unaangalia tu mv unakula tu ugari unakula tu bada sembe dona donawe unapeleka tu una muda you don't care about your spiritual life mambo ya na shetani amekukamata sehemu zuri sana amekujaza stress za maisha anakujaza stress za mahusiano anakujaza stress za wachumba anakujaza stress za kazi yaani kiasi kwamba yu kan neve have utulivu wa kusema i i use my thing? Can I use my my thing thing hivinimetafuta kazi muda mrefu nina kitu lakini huku ndani nina kitu ambako nikiotaga ndoto zinatokea i can use this thing na kusababisha kuanzia sasa kama zikiotaga za aina fulani zinatokea from this time malaika wa bwana roho wa mungu zuia upande wa uovu ni uone upande mwema oh, yes. katika jina la yesu nauchukuliapa mi nakwambia kama mungu aisivyo kizazi changu mimi oh, yes. na yeyote atakayepata nafasi ya kunisikia yes. ataufurahia okovu wakeatauona okovu wake, wake una maana kwanzia yes. mstari wa kwanza yes, kwa hiyo nawasihi mimi niliye mfungwa katika bwana mwenende mm. kama linavyostahili wito wenu mlioitiwa kwa unyenyekevu wote na upole na uvumilivu mkichukuliana katika upendo mm. na, na kujitahidi kuhifadhi umoja wa roho moja wa roho katika kifungo cha amani mwili mmoja na roho moja kama mlivyoitwa katika tumaini moja la wito wenu bwana mmoja imani moja ubatizo mmoja mungu mmoja naye ni baba wwote aliye juu ya yote katika yote ndani ya kristo lakini mmoja lakini mmoja wetu alipewa neema kwa kadri ya kipimo cha Kila cakipawa cha kekristo kwa hiyo yes. kumbe hata hizi neema ambazo mungu anagawa anagawa kulingana na kipawa kilicoko ndani asa kipawa cheyew kilicoko ndani hukijuiniini ni kufanya vitu zaidi ya uwezo wako ni kufanya vitu zaidi ya elimu yako ni kufanya vitu zaidi ya muda ulionao ni kufanya vitu zaidi ya akili zako za kawaida grace is kaio nasema hivi anagawa neema kulingana na kipawa kumbe neema aigawiwi kulingana na maombi shoga neema inagawiwa kulingana na kipawa baba he, oya mwana neema aigawiwi kulingana na neema inagawiwa kulingana na kipawa now do you you know what you have Yani mnavyoniangalia na ya magume-gume. najua hapa mshapigwa yaani saa hizi hapo ni stress hivyo kumbe mausoamagumegumesapigwaauweaumtabu mstari wa saba, so kwa tu. Mm-hmm. Sulane, wa saba. lakini kila mmoja wetu alipewa neema kwa, kwa kadri ya kipimo cha kipawa chake kristo hmm hivyo husema alipopaa juu aliteka mateka akawapa wanadamu vipawa basi neno hilo alipaa maana yake ni nini kama siyo kusema kwamba yeye naye alishuka mpaka pande Sasa, Rudy hapa. Rudy hapa anasema mstari wa pale hivyo husema mm. alipopaa juu aliteka mateka mm-hmm akawapa wanadamu vipawa alipopaa juu alifanya nini jamani unaposema kuteka kuteka ujapewa, kuteka umepigana umepigana ukateka manake, vipawa vilikuwa maana mnaona kule pia wako abashiri, wabashiri yota kuna watu wana vipawa vya kkule pia wako waganga wana uwezo wa kuona kesho ya imekaaje wana uwezo wa ku inivipaw vilikueo unawaza <laughs> akateka mateka aaeeakateka maeklu akafanejeaamesema Aka akawapa wachungajiasema akawapa mitumeamesema akawapa amesema akawapa amesema manabii Ame aliwapa nani Wanadamu. hata kandonga mwansusule naye amepewa hajapewa anaweza kuwa nacho ana uhitaji kuwa na jina special uhitaji kuitwa asttoni uwe naicho kipawa unaweza ukaitwa mwakipili mwakipilile na kipawa unacho oh, yes. alipopaa akateka mateka and then what akawapa wanadamu vipawa manayake vipao vilikuwa samuera so in the spiritual rem anaposema alipaa mana yake ni kwamba anazungumzia the guy went in the beyond the beyond human alienda zaidi ya ulimwengu wa kawaida akaenda ulimwengu ambao akaingia akateka mateka so in that spiritual i kuna vipawa vilikuwekwo huko yesu akapambania akaviteka akawa navyo ndio yes. leo sasa siku ya tarehe ya leo mwaka wa leo jumanne ndo pastatore anakushtua oya kuna vipawa Amen. fikiri ni mambo ngapi ambayo yesu amekuwa nayo maisha ni mwetu ameshayateka yateka ni rahisi kusema hivi ametufia msalabani tumesamewa ametuchukulia msamaha wa dhambi mbona msamaa dhambi unakubali lakini vipawa ukubali aliyetufia akatuwekea msamaa ndo huyo huyo katuhifadhia vipawa ko mwanangu vipawa vipo vipawa vipo na hapa vipawa navyozungumza hapa sio vya kuimba itu kwamba Uh, hiki ndo kipawa changu hapa nazungumzia real time business anazungumzia kipawa yaani kuna mtu ana akiri za darasani akisoma sana anaelewa na kuna mwingine ana kipawa cha roho ambacho akiangalia tu kitu mara moja amenasa yes. ah, ha, ha. Yes. Ah! kuna mwingine mpaka asome ana kariri anaelewa akiingia kwenye pepa akiandika walimu anamwambia alinamwambia na kuna mwamba huyo huyon akipita na karatasi mara moja tu tu shwa mzigo yeye yani, majibu yake hapa anatulia huko ndani ulijuaje hata mimi. nisikia kitu kinaniambia niandike hivi situation ambazo unaondoa mguu kitu kinaanguka hapo chini nasema eh? yes. mtu nakliza ulijaje am yani, sijui kuna kitu kituamia sio kuna kitu <laughs> kipawa cha roho kimeingia kaii bii oh, nasema yes. aliwapa wanadamu watu wa mungu aliwapa nani we nyaniwe ni nyani wanadamu. nauliza weni nyani we ni kenge we ni nani wanadamu. ni nani inastahili kuwa so, yani, <laughs> <laughs> na kipaa austahili unaweza kuwa nacho auwezi kuwa nachoa mtumishiwa mungu i nakuelewanakuelewa kabisa naliona libilionea linavyonyanyuka hapa uh, yes. namuona mtu akinyanyuka hapa naona biashara kubwa zikifunguliwa naona watega wakiziendea biashara za watu Amen. You sit down. wakati wengine wanapanga mipango mingi you sit down and say sai legoshagarabadoshi liabagarad i myifn kwa kile kipao ulichonipa navuta sasa watu maelfu kwenye biashara yangu kwenye kazi yangu by the spiritual i i know I cannot ikannotch to them kwa hali ya kimwili siwezi kuwafikia wachamino wa mbea but father With my spiritual i i ho usgoiois kwa kipao lichonipa naingia mtaa kwa mtaa nasema nao wataelewa nacho kifanya watakubaliana nacho katika jinaes watanielewa sana watanikubali sana kotabaya kata resokoba letoshaga radabaya maso paunaanawasha ukija kusema amen. unatua jijini daressalama ukumimejahamna tangazo redio yoyote hamna tangazo tv yoyotemungu katika jinaayesu nafungua duka sinza nafungua duka kihonda nafungua duka ipo hipo bwana kwa msaada wako tutatenda makuu sasa nakiachilia kipawa cha kuuza katika jina yesu mtaji nimekuwa nao asante lakini bwana vitu visilale nipe neema ya kuuza kipawa wewe umesema huagaia watu neema kwa kadri ya kipawa chake kristo sasa sahahii kwa jina la yesu kipawa chake kristo kilichoko ndani yangu nakiachilia sasa kwa hicho nikauze vikauzike kwa hicho nikauze unaweza ukanipa kipawa cha rohoni nikatawala biashara yangu ikaniletea faida si wewe uliyesema ni mungu tufundishae ili kupata faida faidaso to to teach people to do business unajua namna ya kuwafundisha watu kufanya biashara na kataa kuferi maana umenipa kipawahikaia io kanisa awalokolewazembehikichuo kitoka hapo usiende kufanya mambo ya kijinga Amen. go, go, go nafikiria watu wanaenda kwa waganga wa kenyeji ili kutafuta dawa na uchai wa kufanyia biashara zao waenda kutafuta nini vipawavipawa ni kipawa kile nashanga jamaa nauzakinoma namatajirinakawakiweka sure eh, no kitu chochote mtaani kinauzika kipawa paaskama nangea na watus kamanaongea na watu ndani oh, yes. alipopaa akawapa wanadamunini elisha mwana wa shafati amekaa israel mfalme wa sha anawaza mawazo yake anapanga mipango yake mwamba anamwambia mfalme wa hizosipite pale nini ichoukil umejuaji anakwambia tunimesikia hukuaa <laughs> mngenipa muda kidogo ningewaelezea zaidi But time is really ninaoa kipawa hauna maelezo sawasawa mtu anakuuliza how did you make it ulijuaje anakuulizait ulijuajehnakwambia hivi sijui mi mwenye sijuinakwambiau kutana na watu anaokwambia hivi kesho kesho ua inanyesha najua kai kaisa ehuyuyuishamwamba sana namwelewa akidoma ishuyuhuyu kuna wakati bibnaema hivi kulikuwa na mtikisiko wa kiuchumi najua ukiwa na mtikisiko wa kiuchumi saa yoyote wakati wowote serikali na watafuta wataalam wa uchumi waweze k ile inflation. sawa yes. mnaelewa <laughs> <laughs> yaani wanatia uruma moyo ni mwanawata mungu wangu icho kipawa mpaka kikae nafanyeji <laughs> niwambie kitu it is not as a as we think sio kigumu sio vigumubia anasemaji msijisumbue kwa neno lolote bali kwa kila neno kwa kusali na kuomba pamoja na nini alafu anasema haja zenu nazijulikane na nani sasa usitake we siuende tu baba nipe kipawa sindo haja yako si sindo haja yako nakujizungusha bwana imeandikwa kwenye sita. <laughs> ya nini? listen to matayotom niaminini nyinyi watu mnamwamini mungu niamini na mimi yes. nyumbani kwa baba kuna Trust me god can do this he has done it to baaadosao have seen it nimeona kwangu nimeona i have seen it sult nizo nazo in the ministry in the lifetime in the business is not about any strategy huduma yetu ina baraza la waze ina mkurugenzi wa finane ina mkurugenzi wa huduma inawatuadi tumemaliza hamna kwamba t sasa tumekaa tunapanga tunaingiaje pale n no. no. yuko tu mahali mwamba mmoja anasugua viakata kata nadosha kata u mjini hapa mjini nasema sisi hatutaferi sema kwa jina la esatfm kwa jina la ealiyemfaulishashatatufaulisha nasshatutaferi kipo kipawa ndani yetu kinafanya kazi kazima kwa jina la yesukipo kipawa ndani yanuinafanya ai sema amina meelewaemanakaji na bidhaa uziki kwa kile kipawa usijisumbue kwa neno yari yari usijikute yani usijikute usijikute unajua yani kwa mungu siende ukajifanya wewe yani jiniasi anasema yoyote takia upokea ufalme kama mtoto mdogo mishk kwa mungu nenda hivohivo yani, usipunguze usiongeekitu uh, i kilivoopaauwawaktaktnaangaliammojazamani aa jama alikuwa anawaonyesha na wenzie namna ya kuuza kaa watu kama watatu hivi akawambia hivi akampa wakwanzanev mmoja akasi akasemasemaje akaambia akamwambia mwingine Sell me mwinginenaju alichomuliza d uniandikie kitupaweza kuandika na kidal ch oujuichakueananawauiwahiwana wanapanga mipango ya namna ya ku nchi kwenye uchumi alafu yes. yuko mwamba mmoja chumbani kwake anasema kesho elisha iya elisha nikifika mbinguni tuna kikao elisha anasema ivi kesho muda kama huu kibaba kimoja cha unga kitauzwa kwa robo shekeli kamaliza akaja mwamba mmoja akasema hata dunia ingeanza haiwezekani hicho lichokisema elisha akawambia utaona lakini hautakula asubuhi wanafika <laughs> yaani angalia kipawa cha mtu kilitengeneza rapsha rabsharabsha kwenye ulimwengu wa roho sasa angalia mfumo ah, nasikia raha yani naotaka ukisema kinanifanya najisikia mshongosho yani, watch this my god watch this elisha anasema kibaba kimoja cha unga kesho kitauzwa kwa robo shekeri nthen elisha wakati anasema hivyo hakuwa amepanga mauzo yanafanyikia wapi hakuwa amepanga unga utatokea wapi by that time israel ina njaa right? yes. nimeandika kitabu kimoja kinaitwa jibu la mungu katika mtikisiko wa kiuchumi thean i It soon after the They are all on the way so isha anatoa hilo tamko wakati huku nchi ina njaa mfalme akida wa mfalme hivi hilo jambo aliwezekani anambishia anaambia ni mchumi mi nakipawa ujaelewalihoksem unaweza business naweza kawa umesemai nakipawa tukiingia sokoni we unakaa minauza <laughs> sioni hasara nasema ndaninaema sioniasaranasema siioniasara kule nyuma mnaelewa mnachokifundisha huku au mmekaa tuna mawazo ya maisha bana sfiwe nisikilize nyiwe watu maana ni rahis kuzania kwamba mchungaji lbda na njia zake nyingine za kuishi maisha kingine e awamata naiu ingine anasema hivi kibamba kinauzwa kwa robo shekeli na angalia kilichotokea kesho yake sio kwamba eti sijui mauzo yaliuzika no hsii mean, kulikuwa tayari kuna neno limeshaachiliwa kwenye ulimwengu wa roho ulimwengu wa elisha wa roho ulikuwa soiv kwa sababu hiyo bibia anasema kwenye lango la samaria kulikuwa na wakoma wao wale wakoma walienda pale saa ngapi hakuna anayejua ili anasema kwenye lango kulikuwa na wakoma na wakoma by bythatim walikuwa waruhusiwi kukaa katikati ya watu walikuwa wanakaa nje ya mji nao kwanini mungu aliwatumia wakoma na kwa nini walikuwa wamekaa langoni kwa sababu by that time hali ya kiuchumi nani ya nchi ni mbaya k walihitaji hela kutoka nje ili iweze kupamp uchumi uweze kwenda sawa mtu yoyote ambaye amesoma uchumi anajuathe unafanyjeut uchumi wa nchi ukaa vibaya o ndani chakula akipo b tunaangalia chakula kinahuzikaje sokoni bidhaa zinakwendaje sokoni then wachumi wanaweza wakarli au wakabanas ili kuegult uchumi ulioko kule nje kama nanii ya jui yayo siyoko salama wewe ndo nakua nakimbia darasani utaka kufundishwa unatoroka aleluya <laughs> so wamekaa hapa nje kwenye lango la samaria sawa nje nje ya lango kuna jeshi la washami ambao wamepanga kupigana vita na israeli wako pale na dhahabu zao wako pale na fedha yao wako pale na chakula chae kwa sababu majeshi ya zamani walikuwa wakienda kupigana wanabeba na shehena ya chakula dhahabu na fedha kwa nini wanabeba dhahabu na fedha na chakula kwa sababu wakienda wakikutana na nchi ya jirani nchi ambayo hawapigani nayo vita wananunua chakula kwa fedha walizo nazo kwao jeshi la washami liko nje ya lango la israel wakiwa wana fedha wakiwa wana chakula wakiwa na kila kitu na nguo na vitu vya gharama ambavyo walivinunua kwenye nchi za jirani wakati wanaenda kupiga kambi nje ya Israel. then yabibianasema wale wakoma wakaanza kujadiliana wakati wakoma wanajadiliana wao wanajua ni majadiliano yao kumbe kuna mwanaume mmoja jana yes. kuna mtu mmoja jana alisema kesho kitauzwa kibaba kimoja cha unga kwa robo shekeli yes. kwaiyo wakoma wanajadiliana wanadhania ni majadiliano yao kuna watu mjini wandakiwa waseme tunatafuta injinia tunatafuta mtu aina fulani tafuta... wenyewe wanadhania ni majadiliano yao kumbe kuna mtu mmoja siku ya jumanne yes. amesema kayapara yes. haleluya kesho kesho ofisiyao wow, wanafiiri hapa tuahiaj mwnieienafikiri tunahitajimwingine wanadhania wanahitaji mwingine kumbe kuna mtoto wa mungu mahali amefundwa amesha ssoo siku nyingi yes. wanatangaza tu tenda u wow. umepeleka jotwenyewe oh, yes. wanafikiri kwama akili zao wakoma wanasema hivi ah, njaa imekuwa kali tukisema tusiende tutakufa na njaa tukisema twende sisi ni wayahudi washamu watatuua sasa unajua wakoma wanaogopa kufa ao wanaogopa ufaa nini wamejadiliana wanasema hivi tukisema twende tutafanya nini tukisema tubaki tutafanya nini wakaamua kuchagua kufa moja hata wangeamua kuchagua kubaki ni maamuzi yao pia na kufa. kufa hii kua monke kwenda kwao kwa wale wakoma hawakwenda kwa sababu walikuwa na njaa kiivo we njaa umi kuliko kufa mtu hata kama njainanuma ndonifhatakama j ndo ni kafe kafe hata kama ndo ni kwao wanawaza mara mbili mbili mpaka wameamua kunyanyua mguu kwenda niamini mimi haikuwa mawazo yao neno la jana la elishanenda oh, yes. wao wanadhania wanaenda wameamua wao kumbe kuna mwambaka wa sukuma maombi yako ya jioni hii ya leo yatawaingiza watu kwenye vikao Amen. nasema yatawaingiza watu kwenye vikao yatawafanya watu kufanya maamuzi Amen. watu watakata shauri kwa ajili yako wataamua kuuchagua wewe kwawataamua kutuchaguasisi kwa jina la yesu nauona mji ukitugeukia na kutukimbilia kwa jina a yesu naona nci kitugeukiauukimiaa na i kama naongea na wewe sema amina kubwa Amen. kama naongea na wewe sema amina so hawa wajamaa wanaenda kwenye lango wakiwa wanajua kabisa washami wako pale na wana uwezo wa kutua hawakwenda kwa sababu walikuwa wagopi kufa they knew bnasema wakiwa wanaenda na uliujua wangekufa kweli wakiwa wanaenda biblia inasema mungu thats where god comes in mungumungu akawasikizisha washami kishindo wengi mkisomaga ule mstari nasema mungu aliwasikizisha washami kishindo cha wakoma hakuna hakikuwa cha wakoma soma bibilia kilikuwa ni kishindo cha matairi ya vita hasa mkoma miguu yake ina vidonda hawezi kufanya hata hivi mkoma ananyata akitembea ananyata wao walikuwa wananyata asababu unaenda kwenye kambi ya adui unaendaje hivi kizembezembe lazima walikuwa wanachungulia namna hii wakati wao wananyata na kuchungulia jehova anasema wenu en kisinocanasma oh, yes. kwa imaowako kwenye ulimwengua ao ohowaanumao wako i kihinowatakugeukia a iatua anaema wanaendaapfalewa pili sura, asaba, sura asaba, Basi kabla ya saba mstari watanowaaondoa buwakoaawameondoka niliwa... yes. kablaya mapambauko kwanini Kwa wameondoka alfajiri kabla mapambazuko nalewa anaake anaae wameondoka alfajiri kablamasiku ajapambazuka you know saabu neno linasema hivi somzigo lazimauwe asubuhi <laughs> kuna kitu kitatamka kwenye ulimwengo wa roho leo hii oh, yes. and in the name of jesus Amen. by tomorro money m wene iaweiais ili waende mpakni wfalme wa wapili sura ya saba mstari wa tano yes. yeah. basi wakaondoka kabla ya mapabazuko ili waende mpaka kituo cha washami waende mpaka kituo cha nani cha washami nakumbuka washami elisha amewaendesha sana k wakati elisha anapiga mpango anasema hivi kesho kibaba kimoja cha unga manake neno la elisha lilikuwa siku zote linamtafuta mshamishkak yes kwamba elisha anajua kabisa hawa oh, wajamaa wakipanga panga klishnauasa chakula kikohapi sasa niwaulize ni swali mnijibu aliyetengeneza kishindo ni mkoma ni elisha kwa nene ndo utajua kwamba maombiyako maombi yako yes. maombi yako yes. sio upepo yaheshimu maombi yako yakoyaheshimu matamko yako yaheshimu maneno yako Amen. maana yana uwezo wa kugeuka kishindo yes. kwenye ulimwengu wa rohobasi so, wakaondoka kabla ya mpambazuko ili waende mpaka kituo cha washami mm. na walipofika mwanzo wa kimo cha washami nasikia hata kufika wajafika wako mwanzoni mwanzoni yes nwalipofika mwanzo wa kimo cha washamikumbe yes. hapana mtu wawaiofika mwanowaliofika mwano m wa sta kwa maana bwana alikuwa amewasikizisha washami kishindo cha miendo ya magariwaamwasiksha wasammiguuamewasikzisha washam kishindo cha wakoma amewaisha wasam kishindo cha miendo ya magari e unaao nayasiki maa taelewa kesho leo ngumu <laughs> anasema hivi wakati washami wanakaribia the bible says hawa watu hawakukuta mtu yoyote kwa sababu bwana alikuwa amewasikizisha washami nini kishindo chamiendo ya magari wajamaa wananyata wanaelekea kwa washami washami mnyato mmoja wanasikia ki magari ya vita sikiliza walichosema washam yani sikilizeni wambie watu wa mungu kipawa kina balaa yani unamtengeneza mtu kwenye ulimwengu wa ros ya kwamba yani yule mtu anapikwa ma- yaani unaongea na mwili wake na roho yakehuku ndani vinamfokonyoka vitu ambavyo ya yani, hata haelewi bwana wa alikuwa amewasikizisha washami kishindo cha mendo ya magari bwana amewasikizisha na kishindo cha ya magari. na kishindo cha na kishindo, kishindo ehi eh? uwn nini jeshi baba wakiniona mimi wasikizishe jibu la maisha yao Amen. when they hear about me yes. let them say Our has come. Amen. How about that unaonaje hiyo yaani unaingia kwenye intvye unakuwa kama yesu anaenda kubatizwa alafu yohana anasema mwanakondo wa mungu aichukua dhambi ya ulimwengu oh, yes. wanasema anaingia sasa mtu ambaye atatuletea majibu kwenye kampuni letu kwenye ofisi yetu Ame. kwenye nchi yetu Ame hivyo hivyo ndivyo ndivyo nasema unakaa kabla ujaenda kwenye hivondivyowatakavyotuonanaemahivondiowatakavotuonaunakaakabaujaenda baba katika jina la yesu jinaau yes. oh, yes. kwenye kile kipawa Amen. kile kipawa chako kikaonekana wakiniona waone majibu ya kampuni lao waone majibu ya serikali yao waone oh, yes. majibu ya sekta yao yes. to them not as a human being but yasektyao kwa. kwa sauti yako yote sema kipawa cha roho kipa wakaambiana washami wanaambiana kina nani washami. sema kika wanaambiana waanambianwasham wanaambiana yes. an mm. tazama mfalme wa israeli <laughs> amewajiri amewaajiri wafalme wa, wa hiti na wafalme wa, wa misri waje wapigane nasi Tazani mfalme wa iua ameajiri mtu yoyote naeza kale na vitu vingine mnaun kwsababu uudakauma m kuna mwamba mmoja o kwenye famas yake nana haiuzi anasema waone hofu waone watoto wao wanaumwa kesho umejaza madawahksini kikao mzee nasema hivi mfalme wa israeli ameajiri wahiti swali ni hili ndivyo alivyokuwa wameajiri sasa watu wa mungu hii kitu hii niwaambie hii kitu hizi ni, ni codes, spiritual codes. yani ni, ni, ni, ni tududedude tu vitu vitu twa rohoni kwamba una uwezo wa kuwasikirisha watu kitu ambacho wakipo yani mtu anasema hivi nisipoenda kununua pale na kufa nimekabwa na kiu ya eps kweli na duka lako lina za kutosha kila wakipita ule mtaa kiu ya inanyanyuka ambak atootkaatupumzike yeah. ha, tu hapa kidogo watu wamekaa mahali wanakunywa zao tatu wananyanyuka waaondo nkngi kwenye maduka amba, ah, ah, tuga, kaka wamiliki wengi wauae wenye akili unapopanga mwanzoni sawa yes. pale mwanzoni pale kwenye kaunta usiweke mamichere sijui masabuni simani aya unaweka huko pale unaweka vitu ambavyo unauza kwa shili mia b a 4 l ni kzdm kwanini kwa sababu tunajua huyu mtu anayeingia dukani anayeingia kwenye supaket yetu yes. ataingia eidha na mtoto au na, na mtu au ataingia e mwenyewe kwenye bidhaa zetu, kwenye bidha zetu kuna namna tu mtu atabakisha chngi ya mia tatu mia mbili atasema hivi nipeyo oh, yes. mia mbili umeacha ujaiachahiyo ume nisasa kunaoyaya rohoni unawapangia watu mahitaji ambayo hata awanayo inaawatengenezea you know, kiu amna bahati niyekuwa mlevi mimi niyekuwa naua a ah, mjini sana tengeneza kiu ya safari <laughs> halo ao ndicho kilichofanyika kwenye uso wa nchi kuna kiu ya neno tunapoliubiri sisi ni kana kwamba sio mstari uleule ule ambao wanahubiri wengine anaubiri tukihubiri sisi ni kama kitu kipya sio kipya kiu kitabu cha amosi anasema hivi angalia siku zinakuja asema bwana mungu nitaleta njaa kwahiyo njaa haitokani na kukosa chakula njaa analetaga mungu Is the Bible that says that? nitaleta ntaleta nja. njaa anasema nja. si njaa ya chakula bali ni njaa ya kukosa maneno ya bwana kwa hiyo mimi nikitaka maneno yasikilize nafanyaje baba fungulia ile njaa morogoro fungulia ile njaa afrika fungulia ile njaa y marekani fungulia ile njaa kati ka jina la yesu so njaa inanyanyuka ya gafla na watu anatafuta kitu nilicho nacho iti very hard to brin me do i thematefa the place where gods ae stain vesmp siihikwaasiishi kiongeimama juu kwa miguu yakosemakwa jina la yesu kipawa ihulichoweka ndani yangulichoweka ndani yansema kwa jina la yesu kwa jina la yesu e bwana e bwana uisha kipawa ulichoweka ndaniyanguili kwamba kwa jina la ili kwamba kwa jina la yesu neema yako iliyokuu idhihirike maishani mwangu kwa sababu ya kipawa hiki katika jina la sema kwa kipawa hiki kwa kipawa jina la yesu nitakiona kibali cha kiroho ulichoweka ndani yangu ulichoweka ndani yangu yangukikanitengenezee nafasi kwa jina la yesu kiniwekee nafasi kwenye mioyo ya watu nafasi kwa jina la yesu yesniwekee nafasi kwenye mioyo ya yao kwa jina la yesu inakataa kukataliwa kwa nyeuso wa nchi kwa jina la yesu sitauza vitu na vikataliwe chochote ntakachokileta mjini watakipokea kwa, okay kwa jina la yesu baa uli ukatupa vipa h ka jina la yehsh kilka ndani yangu iala a kipaahichokila nachou kfanikwkila napoenda kfanikiwe kwa jina la yesu kristo kakua wakawaidaii na kiai na kipaanakaaa kufanya mambo kwa a itafanya kwa, kwa. kwa, kwa, kwa. kwa. kwa hiki kipawa kwa, kwa jina la yesu kristo kwa kipawa hiki hikitapenya wasikopenya wengine kwa jina kwa kwa kwa kwa la hiki hikiitafika walikoshindwa kufika wengine kwa jina la yesu a kipawa hiki itafanikiwa walioashindwa wengine kwa jina la yesu wa kipawa hiki limefunikwa na mema kwa jina la yesu kama elisha lishamwana washafati akipawa chake alijua siri za mfalme wa shamu kama elisha, kama elisha. Kipa kwa kipawa chake alijua cha kufanya wakati wa njaa kwa jina la yesu nami natamka kwa sababu ya kipawa katika jina la yesu nauona mlango kipawa changu kinanifunulia mlango kinanionyesha mlango kwa jina la yesu ina la yesa jina la yesu kwakipawa hiki nitauza vitauzika kwa jina la yesu kwa kipawa hiki nikiomba kibali ntakipata kwa kipawa hiki litakalolitaka litafanyika kwa jina la yesu kwa kipawa hiki hakuna wakunikalisha hakunisha wakunirudisha nyuma kwa jina la yesu kristo kwa kipawa hiki na kwa jina la yesu amka kipawa changu Power changu charuhoni, na kiamsho sasa. Rawa mungu isha, isha kipower ndani yangu, isha kipower ndani yangu. Seketo ora ba ya kada, Selia bara ede shata, Toli kabasen, Manto sokoroko, Tela tava, Shagare, Rosco ba ya da, Rekeke tarada baba, Yakusa na kalaba ya kame mala, Yendo baro ndugu. We can't fail. We cannot, we cannot fail. We cannot fail. We cannot fail. We are success. We are success in everything that we do. We are success. We are success. We are success. We are winning. We are winning. We are breaking territories. Telebayasete Ya you do na ya ya ba la ba ema kwajina la yesuwa kipawa hiki nitajua pakuuza nitajua wapi niende na wapi nisiendenini niguse na nini nisigusesema umesema kwenye neno lakoroa bwana atatujulisha mambo ya ca wa jina la yesu kwa jina la yesu sai kwa jina la yesu jina kwa jina kwa jina kipawa ndani yangu kinaamshwa kina kina kina kwa nguvu ya roho mtakatifu katika jina, jina, jina la yesu kwa kipawa hicho inayotamka yanatokea kwa kipawa hicho baraka ya mungu inaonekana kwangu neema inafunuliwa kwa jinaa ys kwa jina la yesu na kataa kurudi nyuma na kataa kukwama kwa jina la yesu Na Kukwama kukuama, kilau kuta, na wangu kesaza, kilamlango, na ufungu kesaza. Kachina la Yesu, Kobaya yeto kopa ya. Rekomsha, taraba ya kiremos, ready balakati, <laughs> Yesu zala maya kati, ready balakati de ba Karo tato maya, ra de kapa maya, tore na yetitilabasakiartalabayateavyetekamalad la- mandabaloyeuerakayagaa ela <Sf1> iko nguvu ya mungu apaatnakea ua C'est contrôle c'est contrôle c'est <gerçekten> Lega ga, ga rada ra la karota so sharaba there is a power of God in the house. <language> <speaking in the language> ¡Rapacito! ¡Chana Berez! ¡Chana Berez! ¡Reba saremoyakatreketo saramoskalagere tayava seavaye ayevaye sema kwa china ya yesu kwa china ya yesu kwa kipawa hiki ni tajua cha kufanyakwa china ya yesu sitakosea tena hasara tena Sina kwa jina la yesu, yesu. unapoingia kwenye maombi saa hii wengine mtasikia mtasikiafa mungu anafanya mabadiliko ya vitu vinavyoendelea ndani roho ya mungu amna mapepo saa hiyo roho ya mungu inaingia kazini vipao vyako vinainuliwa yes. sema kwa jina la, la yesu kila yes. kipawa, kipawa. kipawa. cha jzmwai yes. kusoma kwenye biblia, yako. biblia inasema mungu akampa bezaleli roho ya hekima na ufahamu ili abuni kazi za kila namna yes. bezaleli yakuwa anabuni kwa sababu alikuwa ni creative but he had the spirit in him iliyokuwa inamfanya abuni zile kazi oh, yes. sema kwa jina la yesuinakuja yes. roho ndani yangu now, you are receiving oh, yangukuna yes. kuja roho ndani yangu Amen kwa jina la yes. yesu sema leo hii saa hii, Sa hii. Sa hii. kunakuja roho ndani yangu roho ro kutoka kwa bwana yenye kipawa, kipawa. cha ujuzi ndani yake ujuzi, ujuzi wa kubuni kazi za kila namna. namna ujuzi wa kufanya kazi ujuzi wa kubuni miradi ujuzi, ujuzi, ujuzi. ujuzi. ujuzi. roho ya ujuzi roho ya ufahamu roho ya hekima ro ro ro ro sema inakuja ndani yangu kipawa cha roho mtakatifu kipawa kipawa, kipawa. sema bwana yesu ulipopaa uliteka ukawapa wanadamu vipawa kwa jina la yesu napokea kile kipawa kipawa changu na kishika sasa na kiingie ndani yangu kwa hicho kipawa nitajua cha kufanya nitajua, nitajua pa kwenda nitajua, nitajua nini cha kuuza kipawa cha kubuni kipawa cha uongozikipawa cha kipawa cha mafanikio kipawa cha kuendesha biashara kwa cina la, la yesu pokea ro sasa hiyokapados La paye che lo so! La paye che! Resso il gruppo! unahama viwango anakuamisha viwango kipawa kina kupeleka hatua nyinginesereboshakraay sataraba yakata Yeta bari nabu jelina ta nerida kaya tela eli do kare la baya zero dawaru de agora chara de dawar kuila e so tunera Il est tard corato corabo parede paria pare Corro con la cosa que no diga Amen. Hallelujah. Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. Hallelujah. Hallelujah. Hallelujah. Hallelujah, hallelujah, hallelujah, hallelujah, hallelujah, hallelujah, hallelujah, hallelujah, hallelujah, hallelujah, hallelujah, inatamka katika jina la yesu kila neemamungu aliyekusudia kwako kaonekane kwao kwa jina aasitakwaa tena ktika jina la esushaniiawaawa ayako kwa achakufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe