kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza je hivi nyinyi mnajua kwamba mtu anaweza akawa anatenda matendo mema maisha yake yote anatenda matendo mema haongei uongo hazini hafanyi uashirati haibi anawasaidia yatima na wajane huyo mtu akifa anaenda mbinguni bibia inasema hivi hakuna mtu atakaye kwenda kwa baba isipokuwa kwa njia ya nani isipokuwa yanisipokua kwanji o unaweza ukawa unaitwa e abdalah sulemani hujampokea mm-hmm. yesu ila hufanyi uzinzi huongei uongo yes. husengenyi uh, uh, watu yes. una maisha mazuri yesu yes, anasemaje mimi ndimi njia oh, yes. unaweza ukawa unaitwa amida pwalai ndio mm-hmm. jina lako wewe alafu unawasaidia watu unasaidia yatima unasaidia wajane unatoa misaada unafanya utakatifu unaishi maisha mazuri humuudhi mungu humkosei mungu unaenda mbinguni a saba eanetwamitu waa uesadaka tuishi maisha ya matakatifu basi mtu anayetenda matendo mema na ajampokea esu wote unaua m aamoketmake hata kama ana mavanguvangu akarekebisha maisha yake bibi inasema huyo mtu huyo kwa kuwa anamwamini mwana wa mungu oh yes. anaouzima wale usiache oh yes. kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pastaton kapola youtb fabo pamoja nanamba ni 76215359barikiwe