kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza mungu hapo mwanzo aliziumba mbingu na nchi nayo nchi ilikuwa ukiwa tena utupu na kiza likuwa limetanda juu ya uso wa vilindi vya maji roho ya mungi ikaja no, no. ikatulia juu ya vilindi vya maji haikuja kui haikuwa imepanic haikuwa inaangaika kufanya kitu nono roho ikatulia juu ya vilindi vya maji wakati roho ya mungu nafahamu iko ndani ya mungu inakaa kwa mungu mungu dunia alikuwa nayo bibia anasema aliumba mbingu na nchi na hiyo nchi aliyoumba ilikuwa ukiwa tena utupu mungu tuseme amefanya project ya umbaji anafanya uumbaji au yuko kwenye bsnes yake ya umbaji then the business was void b darkness na haikuwa inaeleweka imekaakaaje vitu vimeparaganyuka maisha ya watu yameparaganyuka hayaeleweki hayajapangwa yamevurugwa kama baadhi yetu maisha yetu ambavyo hatujui tuanzie wapi kupanga nini tumekosea sana tumeharibu sana so weono haijalishi maisha yako yakokiasi gani haijalishi maisha yako yamejaa giza kiasi ganiioioi maishani mwako unachokihitajihro mungu aliyetuliah hlsho you whato ouakujawahimaisha yawat urukaruka moyo akujawaibadilisha maisha ya watu kuhamaki badilisha maisha ya watu watu walio rest ndani yao watu walio na pumziko ndani yao those can fix something ndio maana kwenye isaya anasema katika kutulia na kutumaini nguvu zenu zitarejezwa so the secret of power in in god it is in calmness kwenye utulivu kwenye kupanic hakuleti chochote kunazidi kuharibu usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pastatony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539barikiwe