kama mtu atakuwa na siku bora analo neno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kupitimizachukua ile hela nikaenda kuchukua mzigo mtumishi ilivoenda kuchukua mzigo uliisha ivosna wakati mwanzoni vitu vilikuwa ni vigumu hey, hey, havendiusamsanmwanzoni yani, okay. yani vitu vile vile ambavyo vilikuwepo siku zote hey. watu wanapita lakini awavioni hey. ila safari hii baada ya maombi hmm. watu wakavifata vitu vile vile, vile, vile. ambavyo mwanzoni walikuwa wanavipita hey. ndivyo itakavyokuwa kwako kwa jina la yesu waliovichukua nikaongeza vingine shmnafanya biashara sana ikmnsaidiwa wow, na bwan ngoja walipokuuliza mbona skuhi unafanya biashara sanaukajibujmamaikawambia sisi ndoal tunasaiiwanawa mungu akubariki sanamama kaibu wakikuulizambona skuhii unaingiza lanaiunli t limona simwenzetunakupendelea san unnawajibwuyt umambo y ynuyu mamaameifat ushude wakenikwamba alikuwa na shamba lake maeneo fulani ambayo ni eka lakini imekuwa na utata kuna watu kamavil walitaka kumnyanganya lile shamba bila kuwa vipi na vithibitisho vyovyote na amekuwa akipitia kwenye hiyo hali ya changamoto kutokuwa na shamba lake kwa muda wa miezi sita like... Mi, miezi mingapi mama yaani watu wanataka tukuchukua shambalako bwanais eh, wasifiwe naomba niongee kwa ufupi kuna shamba ninunua kiegea kwa sahivi sio mashamba tena ni viwanja kwaiyo mm-hmm. nikaliacha pale nikawa naliendeleza kidogo kidogo mpaka ilipofika elfu mbili kumi na tisa nikawa nimeshindwa kuliendeleza kwa sababu kua na shughuli za ujenzi zinaendelea nyumbani kwahiyo fudayote ikawa nakumalizia nymb ivofika ishirini ishirini akanipigia kijanwangu alikuwa ni mtendaji wa kijiji kile ambaye alivoona tu kwamba miaka miwili wa akachukua akaendelea nalo lakini nikaendelea mungu mwezi huu kongamano miili aliaendelezwa ukawa ni mgogoro kabisa hey, amba wat wanatakauchuuasatangu elfumbii naishirini kwa sababu ali lichukua ni mtendaji na najua sheria za ardhi mi siju chochote basi chakushangaza sasamwezi watatu kongamano livoanza kaa tunakuja kwenye maombi katika mambo mengi nlionayo naley ka nakasasa siku moja ambayo ni ya ajabu siku ya, yani jumanne ambayo siku moja ambayo ni yanini a ya jau kuna siku mungu atakufanyia utaiita ni siku moja ambayo ni ya ajabujumatau mm-hmm. usikulalsatimamfwbar geknakwambia okay, kabla ujaenda v yoyote teka nyara kila fikra kabla ujaingia kwenye kesi yoyote kabla ujaingia kwenye jambo lolote teka nyara kila fikra shusha waweke chini ya miguu yako yakolyomaa saa tisa saa kumi nikalalassa nimelala nikakuota mchungaji nai hapa mtu mm-hmm. wa mungu tuliootwa <laughs> nyumba yangu ilipo uu wanja aliposimama kijana yule mm. nikawaona yani niko kama yufi, nikaona barabara nikawaonakobaaaaia si kigizagiza kinaingia sio giza lakini kama kagizahkahungajimaraba e, ni na mm, karibu nyumbaya mchungaji wangu ni pale ukuonekana kujali mnajadili hapana mtumishi kasemaa chungaji nakaribisha nyumbani oan yani ukobz mnaongea baadaye nikaona badala yakuja sasa nikokaribisha umekatiza kwenye shamba la jirani yangu hapo kwani vipi nikaendelea kulala nimeshtuka asubuhi nikasema kasemahii ndoto nini mbona sielewe nikakumbuka wakati nafuatilia tv walikuwa wanasema tumekuota tv joshua tumekuotasiiua nafanya hii waiyo nikaamini nikasema leo jumanne siku ya kesi ya kusanya eiayuuaniikua shambani you pray until yuas in the dream and judge the enikashanga nikasemaalwauudwaeae mashaidi wangu wakaja kama mvua wanafanya kupigia mama waafaakuigiaa wakafika pale walitoa ushahidi mchungaji mzuri ya yani shamba a ub dakashanga sasa mtendaji analeta mashaidi wanajichanganya siku yani shaba, anasema ameanza wao wanasema nimekaa zasa aasm kui nabilioo usiingie kwenye kesi na sisi sisi ndio walcananaosimnahania nafanyaga masiaaikizakiichotokeambee kiko yaca nyuma kiko mbele wewe ni dubu <laughs> sio mtu tena my tenavyoyote anayesumua maisha yako sema kwa jina juna yesu ubongo wa mbele na uamie nyuma. nyuma na ubongo wa nyuma na uamie mbele vinavyowazwaga na ubongo wa mbele viamie nyuma akuonamaauliua nafanya hivun wakti natakwa wenye i nafan nmnaiwanakuimwesimufa eammtendaaa kwa mashahidi wake na dokmenti zake kwamba amenunua huyu yuko sahihi ulifanyaje nilipewa sijuyn yani, havieleweki yani, nifojafoja tu na foja hivo baadaye mwisho wa hukumu akasema mama edakachukua shambalako endeleza huyu ana ha yoyot chochote uliso nyangwanyo maishani mwako oh, yes. kama mtumishi wa mungu kwa jina yesu tunakirejesha kwako afya yako inarejeshwa Amen. amani yako inarejeshwa Amen. sasa nisikilize na naomba upokee kwa moyo wako wote jambo lolote linalokuondolea amani oh, yes. kwa jina la yesu ninalifuta kwenye maisha yako Amen. liwe ni la siri yes. au ni la wazi yes. liwe ni la ndoto yes. au ni la wazi yes. sasa naingia kwenye ulimwengu wa ndoto kwa jina la yesu Amen. na mpiga anayekusumbua na anayekusumbua anayekusuma mswkou uhnasm ann ilasannunu na kutamkia kwa jina la yesu kesi yako wee ni linitwann ukifika kwenye hiyo kesi kwa jina la yesu watajichanganya watavurugwa watachanganywa tena wee yakwakwa itakua baaha yakwakwa itakuwa baraa mama Amen. yani wale wenyewe walioenda wataenda kama watu wanne hivi wengine watageukiana wao kwa wao watasema huyu mama tunamuonea tu huyu mama tunamwonea tu Amen na kutamkia kwa jina la yesu Amen. mungu atakusaidia mama yangu kwa jina la yesu simam bwana anakufuta machozi Amen. chochote kilichokuuliza kama kuna mtu yyote hapa una ardhi yako na kuna mtu anakusumbua nayo yes. kabla ya tarehe kumi mwezi wa nne Yes. katika iniwe kuna kesi iwe hakuna ksi yes. iwe baraza lipo au alipo yes. iwe baraza linakaa au alikae kwa mamlaka tunainyananyauarudishawk maamuukbarik ani we ujaelewa ilichofundisha kuhusu uujaelewa kuhusu kuombea elumeelewaujaelewayokt maisha, ya maisha yangu hapa yaliyokuwa yamegaragazwa chini yaliyokuwa yamewekwa chini nayaokota mungu ananipandisha hapa sema nanipandisha hapa sa kwa ina la yesu kwa Yes. E, mishwa mungu huyu dada alianza kufatilia kwenye vile vipindi vya redio tangu mwaka mm-hmm. jana mm-hmm. alikuwa ana hamu ya kujenga nyumba kuwa na nyumba yake mwenyewe japokuwa alikuwa mshahara wake autoshi mm-hmm. e, fedha ya kupata kiwanja kuwa nazo mm-hmm. lakini baada ya kuanza kkufatilia kwenye redio mm-hmm. amepata ujasiri ametafuta kiwanja mm-hmm. yale maneno ambayo ulikua unayatamka kapitia redio na baadaye ameanza ujenzi wake na hapa nd alipofikia bwanawesu wasifiwe basi kanisa huu shuhuda utatusaidia wote pasta alikuwa anafundisha kwenye redio lami nikasema mungu na mimi sina kiwanja nahitaji na mimi kuwa na eneo eneou kuna somo ulikuwa na fundisha la mafuta kwamba daudi alikuwa alipangwa mafuta akainuka kutoka nyikani akawa mfalme mm-hmm. sasa nikasema ukatangaza ibada ya mafuta siku ya jumatano mm-hmm. ulivotangaza ile ibada nikaja kanisani jioni sana nimetoka kazini nimefika pale nikawa mafuta sina ila mafuta kanisani nikachukua mfuta mafuta ukaomba sana nikatoka na mafuta nikawa ninaamini baadaye sasa nikaitwa na mtu akasema kuna maeneo yanaouzwa nikasema ksmaaitaiwai lakini... waambia siku moja hapa ishu sio vile vidude dude mafuta siu maji mm-hmm. ishu ni maneno nyuma ya na ndio maana kama mnakumbuka vizuri kipindikie nilisema hivi unaweza ukaenda kwenye eneo unalolitaka wewe alafu ukatembea huku unatamka unasema mpaka linageuka linakwa la kwako yes. niambie ulipofikaa ulipofika, nikachukua nika hatua ya imani yule walivyoniambia kwamba kuna maeneo wakasema wnaza milioni tano, wengine na milioni milioni nikasema nahitaji nahitaji eneo eneo alafu sitaki maeneo ya mbali la karibu tanoe au iinilipofika yule jioni yule kijana akaniambia kuna maeneo yako hapa mkundi nika, nimeenda kweli eneo nizuri, karibu na nyumba za watumishi pale nikasema yule baba akasema tunakupimia kwa mita lakini nahitaji shilingi milioni mbili nanusu kamba aku goakwanza kwanza kwanza kutoka tano, mili mili. mpimie. Mpimie milioni tano imeshuka na na nusu yes. nikamwambia shilingi akamwambia kijana kamba akasema mpimie paka ngapi mbiliausumb d iioni mbili anue huyu ana mungu sana siuzaji viwanja kwa namna hiyo wa sasa sina pesa akasema dada mimi nachimba msingi naanza ujenzi kama moja yabos wanguofsini alikua amenipa an mtu ni bosi wako anaramani afu nachkua ramani ya bosi yaani kwa kifupi unajenga nyumba inayofanana ya bosi na wakati huo uwa, unasema hunahela bana watu wenye imani waache bana lia imani yako iko wapi nikawa <laughs> uh-huh. nimepeleka le ramani yule kaka akaniambia dada msingi tayari nahitaji sasa uje ununue matofali tuweze kupandisha ilikuwa sina pesa nasubiri mshahara kuna mchezo huwtunacheza wakawa kule kwenye mchezo p whyo mchezo namie mnaniwekakuna <laughs> washirika wangu fulani niliwakuta mahali na vibunda vya hela wtuw anvbunda vyao pembeni wameviweka nsm jama hizi hela gejua navyotamai kuliuml lakinisaa mwweni mwangu nikasema tu m-m. wachanivumilie labda iko siku bwana atanikumbuka nasema hivi sahivi ukiwa nacheza majina najua nachezaga majina matatu manne wekana la mchungaji wekana la kwangu ole wako sipoweka la kwangu iyo hela ukiipata inapotea ekana la kwangu alafu jina langu likifika mletee hela yangu Ule wako ulewako ehe ulivocheza mchezo da wakawa imefika wakati mimi nichukue mkopo wakati huo wa nilikuwa nataka nikainue sasa ile hela nilivyokuwa nataka nikainue kabla sijaenda kuinua nikakumbuka pasta alifundisha habari ya mafuta haya mafuta alisema atamwinua mgonjwa wako akiwa hospitalini au na changamoto yoyote nikasema kwa imani siendi leo kazini siku ya jumamosi nikaenda eneo, nika le eneo na mafuta nasema, kama pasta alivyosema kwamba kichwa cha aa kilikuwa kama uwanja wa ndege roho wakutuatakaiu tatizo hapa sio mafuta sikiliza maneno unasikia maneno kama kamaalivyomsio kama alivyosema mmeelewa mmeelewa neno ro mtakatifu kicha cha samsoni kilikuwa ndio uwanja wake wa ndege wa kutulia ro mtakatifu kwasamsoni alikuwa tua mikononi alikuwa natua kichwani kwenye nywele zake ndio maana walipokata nywele roho mtakatifu sio kamba alikua mpendias sio kamba likairik hakuwa na mahali pakutuaulivofik sasaek maneno nikawa ninaomba ninazunguka kwenye lile eneo nikasema roho mtakatifu utakavoshuka shuka na matofali shuka na mabashi, shuka na nondo shuka na kila kitu kinachotakiwa kujenga Kinacho ita- kwenye... hapo roho mtakatifu utakaposhuka hii mi mwenyee nimeidaka sitawai kuiomba hiv hii yenyewo ya kwangu najua nataka kujenga kitu vkwa ajili ya bwana na tumebakisha kuweka mabati pale sunajua roh mtakatifu utakaposhuka shuka na mabati shuka na vigaeiiyenyewe ah! mwanangu kwa staili hii tunajenga tujengej Tuna leo ninakutuma kwa jina yesuama l kama nikesho yes. na wewe nenda kwenye kiwanja chako Amen. kama mkichaa suk kweye kiwanjana ukishuhu na matofai yes. shuka na matofali, Amen. shuka na, na mchangaw weka pale kwenye roho mtakatifu ukishuka amina nikaendelea kumsii takaksuk wakati hu natembea na mafuta yangu mkononi ninayo mm-hmm. niayo na ataka ukishuka mahali apa shuka na tofali Moja. shuka na mabati Twende. shuka na cementi, mm-hmm. na mahitaji yote ambayo kufanyika mahali nyumba hii nataka mabatisk juzi maaa alikuwa nafundisha kwa habari asema masaa helasina alivyozungumza vile nikasema mtakatifu nimeshainua sinaba sina mbayalikujazimekujaa wenyeimefika yumbaanake kwa kifupi unajaribu kusema kwamba mshahara wako aufanani na ulichokijenga mshahara wangu ni shilingi lakitatu lakini tunapealakimbili wayo inakuwa jumla lakitano lakini nikamwambia mungu hii pesa bado hainitoshi ni ndogo katika ule mchezo tuvokuwa tunacheza wakanisogeza mbele wakanisogeza mbele sasa cha kushangaza juzi pasta anasema masasi asina sita mm-hmm. wale mkopo wangu baadae alikunipa mimi walimpa mtu mwingine wakanisogeza toka disemba januari hawakunipa mwezi wa pili pia hawakunipa ule mwezi wa tatu kukaa kuna maneno wanasema wataniandikia barua wanitaki watanitoa nikasema fine hakuna shida ila mungu wewe unaweza kujibu na unaweza yote ulinua mpaka hapa mungu ushindwe kupaua ku, ku, ku, hiyo yu nyumba juzi aivyosemamasahalsina sita nikaingia kwenye maombi usiku wakati naomba nikakumbushwa kitu namona past ananisemesha kwenye maeneo kama ya shambani ananiambia mwanangu kwa kuwa umekaza kumpenda bwana bwana atakutetea katika haki yote nikaamka nikasema nikasemapasta mmm, kama nimemsikia anasema alikuwa anasema nini ilikuwa asubuhi sasa nimeamka tena kwa kuchelewa nikakumbushwa tu moja kwa moja nikafungua bibilia nikakuta zaburi ya tisinna moja inasema kwa kuwa umekaza kunipenda nitakuokoa na kukutukuza kwenye zaburi ya tisinna moja ile sasa nikakomfemu na yale maneno kwenye ndoto sasa ile masasi hasiina sita niko kazini nikapigiwa simu nikakutana na mtu pale ofisini akasema e, nasafirisha mbao nikamueza nahitaji mbao za kujenga akaniambia tafuta fundi kwenda kupima akanitajia idadi ya mbao na idadi ya bati nikamwambia bati napata wap akasema kuna mdogo wangu yuko dar es darslam kwenye kiwanda na hua wanasafirisha mabati kuja morogoro nikamwambia nataka ma, mawasiliano akampiga simu hiyo mwenyewe aka wakapiga idadi ya mabati na yule fundi tayari nikampeleka akapima wakapima idadi ya mabati ikawa zimekamilika kwahiyo baada ya kongamano hili mungu amenijalia ya amenijaliab una, una, una, e, una mabatiunavyoongea yes. hapo Mziko ninatakiwa wapo. kusafirisha tu sasa na wamesema wanasafirisha kwa bandobando sh- bando moja shilingi elfu kumikua morogorohapa minawe tunavyoongea nyumba yako ina bai tayaria yani zipo daresslaam zinatakiwa zije ambapo ninaweza kuzisafirisha anaendaniya iki hnaanza ueka amina namsubiri fundi tu yuko iringa akirudi atakamilisha amna malizia wewe mwenyewe sisi ni akina nani kama sio bwana huyu ni nani nauliza kama sio mungu huyu ni nani sema bwana amefanya mwenyewe kwa kifupi kabisa mama tuambie mungu amefanya nini kwakobwana kwa. yesu asifiwe Amin namshukuru mungu wakati naingia ukumbi huu nilikuwa na maumivu makali sana nilienda hospitali mara ya kwanza nikatibiwa ukatulia ukarudi tena dada wangu akaniambiaje uende tena hospitali utaishije hivyo nikamwambia mimi siendi tena hospitali naenda kwenye nni na kongamano imani nitapona kweli nimeuzulia lile kongamano mungu ni mwema na mshukuru nimepona tumismungu mama ndo yule ambaye alikuwa anasumbuliwa ubavu wake pamuda wa miaka minne pamoja na miguu yake ilikuwa nauua swene likuwa... edw... edw... edw... edw... edw... ubavu ulikuwa kama unapoza mpaka mgue ual i maka napi miaka kama mitatu Mita nauma bavuuina siwezi kienda hospitali napewa tu dawa kama za kutuliza tu hali tena inarudi baada ya mwezi moja tainajisikia vizurihauna maumivu yoyoteeu yesu, yesu ambaye bado anapoya watu wake unu aubarii auukubaii napenda kutoa ushuhuda wangu mwaka elfu mbili kumi na nane baba alikuwa anatamka maneno kwamba kama unatamani kufanya kazi sehemu nenda ile sehemu au kama unataka mtoto nenda kanunue nguo uweke ndani mimi nilichukua lile neno kuna sehemu nilikuwa natamani kufanya kazi ila najiuliza nitafikaje kwa elimu yangu kwa namna gani niikua napenda na kufanya sehemu mbili sehemu ya kwanza nilifanikiwa kwa kutamka nilikuwa nashika karatasi sehemu ninayotaka kufanya nikafanikiwa ni so, na, na, kazi tu sio na na hiyo kazi ushuhuda ambao sasa ile niliokua natamka pale natembea ilikuwa ni soko sokoinesi nilikuwa nikipita pale nasema siku moja nitafanya mahali hapa ila nitaingiaje mwaka jana wakatoa nafasi za kuhamia sikupata taarifa kuna watu watu kazini wakawa maombi wakapata na umaarufu wako mbona wenzako wanakuacha kuna siku utakuta ofisi haina watu wenzako wanakuacha wanaendasma si hatufahamu ikawa mwezi wa tisa tuna maombi yale baba anasema utapata kazi bila kufanya nvy na pia utatumia vieti vyako vile ambavyo havitumiki wakati huo unafanya kazi kwa kutumia diploma iha kwo wakati ile maombi ya malaika kupata kazi nikawa maeneo pale naongea na naembeaafa o akanambia eh, nikamsalimia tu za saizi kasema karibu e mlembo njo nsalimie vizurishaawako aasi faia kaandike ile barua uipitishe kwa mkuu wa shule afsa elimu na mkurugenzi ikishapita uilete kweli nikafanya hivyo kwanza nikahofu mkuu wangu wa wakituo kwamba Nik, Baba. Baba yani, so ilkaa nikasema i imepita asubui napeleka ile barua yangu nampa apeleke ya kwa mkuu akasema haipiti ikaambia ee mi na malaika i ataipitisha kweli mkuu anazunguka anatoka anaingia anatoka kuambia mi na malaika wao nananizsisi atuibiwi ukituibia ukaisi umefanikiwa kutuibia mtu wa mungu sio kwamba hatujakuona kitakukuta kitu gonjwa ambalo wanadamu hawawezi kulitibu isipokuwa malaika peke yake sisi hatuzuiliwi ukituzuia utaondolewa kwenye hiyo njia utapelekwa eneo ambalo mwanadamu yaweyote hawezi kurudisha isipokuwa malaika peke yake sisi hatuonewi ukituonea litakutokea jambo ambalo bila mkono wa mungu uponi ng ukienakwambia okay, sasa nakuuliza wee una nani <laughs> watu wa mungu shuda hizi zinawatia moyo are you something kuna kitu nakipata mimi nasema kwa jina la yesu kitu chochote kilichokuwa akizalishi kwenye maisha yako kitazalisha safarihii kwa jina la yesu okay. ikapitishwa nikawasiliana nika na baba kwamba naelekea utumishi kwa ajili ya kibali kule utumishi yani nilikuwa naingia ofisi ya bosi mkubwa yule topu na kibali changu mimi hakikuchelewa nilienda kukipeleka nikarudi kuuliza nikaambia jumatatu kinatoka kutokana na taratibu za za serikali hautakii kupewa mkononi kitatumwa koo kibari changu kikatumwa ila ambao mimi nimeripoti nao wengi mishahara yao iko midogo mimi nimepata dabo dabo yani ni dabo kwao namshukuru mungu utndeauuauuuiatanama hiohoitikiae aua una, una mkalioumekaa yani tu hivi wamekukandamiza dab mimi nakunyanyuauu amemanya uukatika jina layesu utami kamamtuishiwa mungukama ulikuwa unyanyuke hapa ndo ili ufike pale mungu atakuvusha kwenye hii yes. na atakuingiza kule juu ikwa jina la yesu, Amen. Kwa jina la yesu. Amen akntumsw muuiowan yawang inaku i mtumishi wamungu w- yes. napenda ushauri kwamba mahali hapa tulipo ni mahali sahihi penye uzima penye uzima nasisitiza penye uzima hakuna kinachokufa shangilie bwana yesu kwa makofi yako mwainakopana uzima hapa karibu bwanawezi waspire kanisa mi namshukuru mungu amenepushia na mauti kwa sababu kwamba ilikuwapo ni siku ya jumanne nilikuwa kuna mtu ni mpeeka nane nane wakati narudi mbele kulikuwa kuna semi nyuma kulikuwa kuna bajaji na mimi nikopo ni nipo nyuma ksaau najshuisha na Sasa, ile semi bak gai znazokeasa zinazopandisha ziikopo ni nyingi sana kwa hiyo tukaa tunasubiria kwamba aruhusiwe ili aingie na sisi tuendele na safari wakati huo tunimekaa anasubilia hiyo gari ingie kuna mtu aka ametokea ako tulipotoka sisi na gari ainayakruga alikao ipo spidi sana kwahiyo yule mtu sikuj na akili gani lakini alitaka kuek baada ya kuona kwamba kuna gari zinakuja kuna kuna inakuja hivi ikabidi e ile fusa ikacha njia ikakimbia kenyeymetupwtu kwenye majani nikainuka nikajangaea nkopo nimeshubuka tu hapa ndioitakavyokua kwenye maisha yako Amen. kwenye kila lililobaya baya yes. wanapozania wamesha kuwamaliza yes. utainuka na utajicheki namna hii mautiaitakukuta we kwa jia s yes. ninatangaza tena kwa mara nyingine yes. yoyote anayehuduria a mahali hapa oh, yes. mauti efu kwako tumeivunja mauti Amen. kwa jina la esu ma alivyosema aliepita ah anauzima yes. mungu akubariki sana mwana utunzwe na mungu ufunikwe Amen. mabaya yasikukute sikukute yoyote anayekusudia mauti kwako yes. awe mkubwa awe mdogo yes. awe wamwilini au awe warohoni yes. natamka kwa jina la yesu ajali ileile aliyoitengeneza kwako naye atafia hapo hapo Amen. kwa jina la yesu Amen. ila yeye asife kimtokee kitu yes. avunjikevunjike ili ajue tu kwamba mahali nilimfanyia mtumishi wa mungu fanmtumshwa mnuando utatamka neno atakuwa mzima tena atakuamimaentatokeaiki ichokisemakitatokea namshukuru mm. na mungu ameniponya nilikuwa nikiingia kwenye siku zangu naumwa tumbo sana naweza nkawa nashuhudiaafkiri ni maumivu ya kawaida hayakuwa maumivu ya kawaida hata kidogo nilikuwa naumwa kiasi kwamba mpaka kuna wakati iana kuna wakati ikua napeleka hospitali mara nyingi nikiwa mwanafunziaika na i ni makali sana yaumbo mahali ma atumia dawa zle mbazo walia maumivu ya tumbo Da, zile, kuna, uh, Are you to this watu wa mungu mnaisikiah ni kama si mkiwa mnazungumza hivi ivile tu amuoni lakini ni kama watu wananyanganyana na wewe kizazi ynikama mtu ananyofa kizazi vi mwanamke yoyote uliwekwo umu ndani ambaye unapitia wakati mgumu kwenye siku zako mimi kama mtumishi wa mungu na mchungaji wako nawekadongiuwaataiwa no yes. yeah, wakawaidanitumie kimoja lakini na kimoja maumivu ya kati na meza viwilimaumivu yakaiuna katigine ia na meza vita aiufanya aimaumvualikuwa yeah, ni makali sana likua nikikaribia riod nakuwawzshkru gu mwezfi wakumliki hafya yangua mboaa mahalihap wakati baba anaomba nikawa nashika tumbo langu nasema nitapona na sitaumia tena wakati siku zangu zimeingia za mwezi huu sikuona maumivu yoyote mpaka marafiki zangu unayoishi nao akawa wananiuliza wanashangaa wewe mbona utumii dawa mi mwenyewe nikawa sielewi lakini mungu ameniponya kwa namna ambayompe yesu utukufu haleluya aliyemponya huyu mimi nakwambia anakuponya na wewe nasema aliyemponya huyu umiu yake atum na kuponya kupona nawewe kama yuko mwanamke yot ambaye tumbo lake la uzazi lina shida ya aina yoyote inatamka kwa mamlaka ya jina la yesu saa aesu inaachiliwa sah kwa jina la yesu yes. ondoa mkono wako kwenye tumbo la mwanamke mwanamke onomm ninaking'oa kwa jina jina jina kwa yesu. kwa iinakia aisu kila mkono uliokaa yes. kwenye tumbo lako yes. na kunyang'anyana mayai na wewe yes. na kunyang'anyana na mfumo wako uzazi na wewe yes. kwa jina yesu Amen. yoyote kwenye ulimwengu wa roho yes. anayekula watoto wako yes. ukipata mimba zinatoka yes. anayekula watoto wako yes. wakati wa waod yako yes. anakula mayai yako yes. kwenye ulimwengu wa ulimwenguwaroho yes inamwamuru achie mkono wake ninakutamkia kama mtumishi wa mungu i wukuaa hamtard kw tiiashukuru munu kwa kua imtmbea saa nimetembea sana mao, nini, mikutano mbalimbali lakini kila mikutano nilikuwa kanatembea nka sijawai ufwkukwa nasikiliza redio nyumbani nyumbanil shonihn watumishi wako ska kitu kinanivuta enda mutanou wakati huo nilikuwa na mkutano mji mpya mii ienilizuuria nili, nili, mara moja ilikuwa ni mzuri tu lakini linionyesha njomoulikua n changamoto gani Aha, changamoto yangu mini nipofika hapa nikaambiwa nika, nika, nika tukakuta nika somo la kusema kuna maneni, nini, nini, kuna maneni, anga la maneno hmm. basi kawa nimeomba mungu kwa sababu nyumba nilikuwa nimejenga tangu nimejenga hiyo nyumba sijawahi kuongeza chumba hata kimoja halafu nimekuwa na maisha magumu basi nika, nika, nika makauu ikatokea nikawa nimeingia k mambo ya mifugo na, nani, na, na, na mashamba na kweli nililima mashamba vzuri na mifugo nini, lakini kukaja ugonjwa mifugo yote ikafa niknikaingia shamba nakuta maeka na maeka ya maindi yamekauka nwaa ninywe nika ni, sumu nikawa inaaribikiwa kupita sasa niana kuuria l mnamsikiaybaba anachoelezaii mbet alivyo weale ao anaea kabisa maumivu aliyokuwa nayo anasema ugonjwa ulikua kwenye maisha yake na kila kitu chake kikaw kafika kabidi iita ndugu zangu niwambia ana sina njia yyote tanisaidian kanambia ede nyumbani kidogo halafu upunguze mawazo mungu nikaambia kaambia nu asiomtaendashi taliana lakini chajabu juzi inatembea kwenda shamba nafika njiani napata ajali ya pikipiki wakati naanguka n pikipikikulikuwa mna hata maga naona stelingi nanisukuma kunja kwenye gari nikamwambia shetani huna mamlaka iakujua ujanja wako una mamlaka wote nikashukuru mungu ikwambia mungu nashukuru imeppuka nahi ajali ikakua nyumbani sinaakiredio kidogo amt akija t naiona sasa nikasahau shamba osahau shamba mabale mali meeka kila mtu anana mungu naomba kila atakayepita a ili shamba kwasaabu pana njia mtoboe machoakitu kilichoendelea mimi kwa sababu ya muda tuambie ulivyokuja kwenye kongamano mungu akakufanyia ninieo asubuhi niliporudi shamba jana lala shamba nimerudi ni, ni, ni kwa sababu nisikia eno Okay. Okay. Okay. Okay. Uh, mtumishi wa mungu alikuwa ananipa ushauri hapa anasema amsikilize baba vizuri ili aweze kumsaidia kuelezea vizuri ili tuokoe muda si ndio watu wa mungu nafkiri yoyo ni hekima pia mnaonaje watu wa mungu ni sawa baba ngoja akusikilize vizuri ushuhuda wako ili aweze kuweka vizuri ili tuweze kuuelewa kile ambacho nakutaka kusema Sindiyo baba babangu lakini lakini leo nini mungu amefanya kwako asubui, luzi, lala, lakini, kinipo, Rudy, yoni, asubui, yoni, kakuta mtoto io chakula vizuri safi mtoto ambaye mlikuwa naye mtoto mwelewani nyumbani anabebabeba vitu alewa umbe hapo kulikua kuna vitu viliyopotea vitu vingiajamtoto akishakua nadokadogacha ajabu leo asubu l najua ni mtoto amebeba asubuhi nashangaa jirani yangupale ymbni anaonekana ni chai mhai wakutupa ni irafiki wa mtoto wangu Upita A- anakuja aubh ananiambia imekujangoja sasa niweke vizuri watu waelewe yeah. nafikiri wa, wenye akili nyingi mmeelewa yani yeye aliamini vitu vyake vya mlendani vinadokolewa na mtoto wake vinaibiwa na mtoto wake kila kipotea kitu knamwita mtoto wake mwizi kumbe kujirani yake kumbe alikuwa ni jirani yakomtoalika natumiwa na nkitoka keleea pae ajiraninulemama akaja fa nta vtu vlovtu vilivyopotaoatudshuubamunngojahuy bausikilize ushuda wako unaofuata mwingine alafu tunaendelea tunatakamtu kila mtu ashuhudia ushuda mmoja mmoja haeluya bwana yesu asifiwe hii ndiyo sababu kwa nini tunasema mtu wa mungu kama una ushuuda tunaomba utufuate pale nyuma tuusikilize nia ni kwa, kukusaidia ku, ku, kuelezea kama huwezi kujieleza sasa tuliposema watu waende kutoa ushuhuda wengine wenzetu wote hamkwenda kutoa ushuhuda mmekuja saa hizi kwa sababu sasahivi ni saa tisa inaelekea kamili na uawa ibada hii saa nane kamili kwsababututasikiliza ushuhudahu mmoja wa mwisho hizi ingieusikiliza umapiyawew umekaa hapo mbele waliposema ushuhuda tukasikilize ukarudi follow the order. kwa mfano kuna watu nakujaga humu ndani ashaa nakusogeza kwenye kiti kapp mkiingia kanisani order. ni nidhamu tupi yani nidhamu yake peke yake tunasema jamani mwenye ushuhuda aje amwone mtumishi wa mungu kawai badani na yuko mbele wengine labda wamechelewao ule juma nambele umekaa naana we don't do donlufike mbali tuheshimiane tangazo likitolewa unaju ili ni la kwangu natakiwa kufanya kitu hiki nenda kasikiliza wanachokisema namungu hiki sio kikundi cha watoto wanaojifunza kuchea nasikia nasikiaptunashuhudia vitu vya hatari kabisa so we meelewaeki ina ambia usivuke mipaka napenda nitoa ushuhuda usiotakiwa kuvukaelfumbili a kumina tisa ulikuwa na kesi makamani hiyo mm-hmm. kesi ilikuwa ina vita sana toka nilivyo kwa sababu nilishafanya contract na wakili lakini nika break, lakini tatizo sio wakili itakuwa ni nguvu za giza toka nimeweza kuloti ile kesi nimekuwa napitia ndoto naota ndoto mbaya sana ambazo sikuwai kuota toka nizaliwe nilikuwa nawasiliana na mama mchungaji nikawa namtumia mes acunaji auzita maisha yanuy au io elfumbili na kumi natisa nikapita kipindi cha depression. ata f au t kazini nashinda kufanya ka yani, na wakati kesi naendelea yule respondent wangu akawa ananitumia mesji za vitisho anasema hautafanikiwa kwenye hilo jambo lako unalo liopti nasema hivi wakutumie tena meseji nyingine thistim wao watatumia meseji na mungu wataondoka kwenye vitanda vyao wakiwa wamelala watapitiliza huko huko kwa hiyo ikawa napitia wakati mgumu nikaa kama nimekosa tumaini kabisa nikawa naendelea kumomba mungu na madhabau hii nilikuwa naendelea kufika mara kwa mara pale ambao naa nio likizo ninakuwa sipo ila kimaumbi n nafuatilia kupitia aka natumia i za vitisho lakini nikawa kwa namna jinsi okua ni kichati na mama alikuwa nanipa neno moja tu la kunijenga h usiogope mwamini mungu auya huo na wenyewe nimuujiza kuogopa sana io sft o nea kajifanyaio mzinzi lakini niga sehemuyako ni sionindoamwananu nde mbnguni knakwambia ondoa uoga uende mbinguni unaweza ukaishinda ukaushinda uzinzi ukaushinda uchawi uoga kwakupeleka kuzima amsomi maandiko nazania uoga ni sifa ambia sasa mama mungu amefanya nini um, mungu amenitendea kwanza nikaanza kuwa jasiri afya ikarudi nikawa strong popote naposimama najamini nikawa siogopi nikiota ndoto mbaya inaikemea kama watu wananibeba wananipeleka msituni wananisurubisha nitoe nguyangu yadai nika ikuoneshi kwamba haikuwa tu dotomtu anatumbukiziwa roho yaofuhuku nje anajiona anahofu lakii kumbe kuna kitu kimeingizwa jana usiku wa kati ya milala maanayake nasma sasahi aisi tutwao ii tukiwatokea wenye doto zaoshk mjeredi an amewai kuona mkia wa taa baba wangu alikuaga nao ulikuwa ukimzingua nakulamba nao mkia wa taa tutawachapa na mikia ya taa Yes. wanapigwa ndoto wngwwee wa Yes, nashukuru mungu pamoja na zile hekahika zikiwa in unupgan unaposema ukamaliza vizuri ni shule ni kes uliishavizui kwamba umeshinda au umeshindwa imeshinda kwa mazingira waliokua wameandaa kakweli ilitakiwa eungu amekupigania na, ame na umeshiyesu ame makofi na vigelegele kila kesi yoyote uliyopo oh, yes. na kutamkia kwa jina la yesu Amen. iwe ni kesi ya mahakamani yes. iwe ni kesi ya hospitalini yes. iwe ni kesi ya mashambani Amen. kesi ya aina yoyote mahali popotenanena yes. kama mamlaka ya kimbingunasema nanena kwa mamlaka ya kimbinguokeausindweaokeausinee kulikuwa kuna ambazo nilikuwa naziomba kazini lakini hazifanikiwi nami nilikuwa ninahisi ni ule uovu wa maneno ya uovualikuwa amenitungia manna alikuwa naniembea hautaka ufanikiwe kwa lolote yaani uo utakuwa mtumwamunmnakumbuka anga la maneno waktinatamka i ama umaapiiita ne ano na mimi toka nimeanza kumfahamu mungu sijawahi kuanguka lakini nimefika kashngaa niefika nimejikuta nipo chini kitu ambacho kama kitatokea nikatoka nikasema mungu kwa namna ulivyonifungua ni kitu changu kulikuwa kuna zangu likua, nimeziomba kwa katibu mkuu na nilikuwa watu kunisaidia tena yuko kabisa kwenye ofisi lakini hanisaidii wala hanifanyi chochote baada ya kutoka hapo hyo juzi nimetoka kazini nikasema moja kwa moja naenda kwa katibu katibumkuu dodoma nikaenda dodoma jioni nikalala niko sia hela kwa sababu mimi ndo mama mimi ndo baba a nikaa nimetumia hela kulipa pamoja na school fees ya mtoto nikaa nimefika dodoma sia kufika dodoma kwanza nikalala ambayo ni too expensive nikatoka pale usafiri kutokanasema mpaka... hata kwa bahatimbaya watu watakuweka unapostahili nasema utawekwa unapostahili kwa jina yesu hautashuka chini ya thamani yakouto ale lipokua nimelala mpaka aofisi zilizopo nikaulizia usafiri li niwai kufika niende nikafika nimefika pale ofisini sijawahi kusikilizwa kwenye ofisi yoyote kama nilivyosikilizwa juzi wow. nilivoskilizwa yani, sijawahi kusikilizwa imefika mapokezi tu yule mama akanikaribisha kwa uchangamfu nikamwambia nashida ya kuonana a katibumkuu akanamba oauruenzi ila sasaivi ametoka baada ya saa sita atakua amerudi natokea mbai naitaji kun zkai nakushaur kurugenzi ndo atakufaa akaniambia ameshafika ngoja nikaonane naye nikamwambia nirusu tu mimi nikamfesi mwenyewe akaniambia akanambiaaee a kapanda u e upande juu uende chumba namba flani tamkuta ofika ae nkamsalimia nikamkabiiei imeisha vipi sina notification yoyote kwamba neno imeisha itamsaidiaji akaniambia tuewenda wakati nasuka kumbe akawa amewasiliana naule dada wa mapokezi pale akamwambia ab binti asiondoke baada ya dakika kumi nikaletewa barua zangua iabiimuuau kit munu anfaa kwuiuuina una kit u anaana kwonau yako imeeneka nikaondoka ofisini nimefika tu nimeshuka pale nakutana na gari ibc nikaingia sikuuliza nauli nafika skuliza nauinye nelfu ishirini sina nauli ya daradala yaknda awewenamuujiza uliopata kue bado likuwa unawaza nauli kayona <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> nikafika pale nikashuka nivyoshuka namba ya kwanza kunipigia ni mamangu mzazi akaniambia vipi nikamwambia salama tena bora umenipigia mimi aa sina hela hela akantumia akmbastml dgajua ale mambo ambayo kwenye pochi una hela kwenye simu una vocha barabarani una rafiki kila ukipiga ndugu mteja tunapenda kukufahamisha ongeza sario kwenye simu yako kulia hakueleweki ushoto hakueleweki kafla binvu mama anakupigia simu kabla ya maongezi mengi ni mkubwa umejileta mwenyewe sababisha mwamala mwisho wa siku ukafika nyumbani e, ni nyumbani nikafika nimefika nyumbani asubuhi asubuhi nikapata simu kuna mtu akanipigia simu akaniuliza ivle yako ya crdb bado unatumia nikamwambia ndio natumia awaaaaaoasa nimeona tansaion kwenye Sarah db imekuja kwenye namba yangu kwamba kwa umewekewa Ah. Yako. Ah, na huyo mtu ukumwomba a uhaaiaaema huyo ndio mungu tunaenena habari zake kwahiyo tangu lipotoka kwenye ibada ukarudi nyumbani ukasema kesho naenda kwa katibu mkuu inaanza, kwa. ni miujiza inaanza tu nafika ofisini barua unakabiziwa mkononi yes. unarudi huku nyumbani mwamala umeingia kwenye akaunti yes. huyu ndio mungu tunayenena habari zake Amen. na sisi ndio hawa anaowasaidiaeuya yes. munu dd mungu akubariki sana amina simama juu kwa yako sema huu na mimi ni wakati wangu ni hii saa yangu mungu aliyetenda kwa hawa, hawa. akatende na, na kwangu pia leo nataka niombe kuhusu utasa utasa nao husema hapa singumzitu utasa wa watoto narudia tena utasa nao husema hapa ni utasa wa kila eneo nimekufundisha kidogo nikakwambia mtu anaweza akawa na capital. anaweza akawa na mtaji na mtaji peke yake haujawahi kufanikiwa kwa sababu nimetoa mfano hapa nikasema biblia inasema mungu akamwambia isaka usiende misri wanakoenda wengine bali kaa kwenye nchi hii niliyokuambia kwa kuwa nitakubariki kwa hiyo kabla ya isaka kuanza shughuli za kilimo alipewa neno kwanza na mungu kabla ya mtu kuanza biashara upewe kwanza neno kwa mungu bibilia inasema hivi hapo mwanzo kulikwako na neno naye neno alikwako kwa mungu naye neno alikuwa mungu na vyote vilifanyika kwa huyo wala pasipo yeye hakikufanyika chochote kilichofanyika maana yake kinachofanya vitu kwenye maisha ya watu sio pesa walizo nazo sio mbegu za kiume au mayai ya mwanamke kinachoweka watoto tumboni biblia inasema tangu kuumbwa kwa tumbo la mama yako tangu kuumbwa tumboni mwa mama yako nalikujua tangu ukiwa kwenye kabla ujazaliwa nalikutakasa maana yake anayewaunga watu tumboni sio mayai sio speme kinachounga watu tumboni ni mungu aliyeko mbinguni nani ameelewa mpaka hapo yes. kwa sababu hiyo maisha yetu tunayoishi si yale majimaji tu ya mwanaume yanayompa mwanamke ujauzito au si yai tu la mwanamke linalompa mwanamke mtoto hapana sio hiyo peke yake nitakukatalia kwa sababu wako watu wanaziona siku zao kama kawaida na mayai wanayo lakini hawana watoto wako wanaume wanazo spem lakini hawana watoto hii kujulishe ya kuwa wako watu hata ukienda hospitalini wanasema you have manaake mbegu zako hazina uwezo wa kuzalisha kwa hiyo mtu anaweza akawa na mbegu lakini mbegu yake haina uwezo wa kuzalisha vivyo hivyo kwenye masuala ya fedha mtu anaweza akawa na pesa lakini pesa yake haiwezi kuzalisha yes. ni pesa sawa ni mtaji sawa ni milioni kumi sawa ni milioni moja sawa lakini haina uwezo wa kuzalisha chochote kinachozalisha kwenye maisha ya watu ni neno la mungu lenye nguvu nyuma ya hiyo fedha neno la mungu lenye nguvu nyuma ya hiyo s neno la mungu lenye nguvu nyuma ya hayo mayai ninatamka kwa jina la yesu Amen. kama uko mradi wowote yes. umekusudia kuwekeza au umewahi kuwekeza na ukutamkiwa neno yes. ninatamka neno leo hii kwenye miradi yako kwa jina la yesu nasema ikazae Ikazae. Amen. nasema ikazae Amen. Sema amina Amen. isaka wisaaanaambiwa na mungu usikimbie kama wanavyokimbia wengine wewe baki kwenye nchi hii alau anamwambia maana nitakubariki kwenye nchi hii ile nchi ya gerari ambayo alikaa isaka ilikuwa ni nchi yenye ukame ilikuwa ni nchi kame ina ukame ndani ya ile nchi na wengine wote wanakimbia kwa sababu ya ukame but there was one man nasisitiza kulikuwa na mtu mmoja ambaye yeye alikuwa hakimbii alikuwa ana taarifa nyingine juu ya ile ardhi ile ardhi kwake yeye ilikuwa sio ardhi yenye ukame yeye ana taarifa nyingine kwamba ardhi hii ina baraka maana mungu amesema nitabarikiwa biashara unayoifanya wengine wanaweza wakasema biashara ya kuku siku hizi hailipy na unajisikia kukata tamaa biashara ya nguo siku hizi hailipi na kukata tamaa biashara aina fulani siku hizi hailipi na unajisikia kukata tamaa tama. nisikilize mtu wa mungu kinachowafanikisha watu kinachofanya vitu vitokee sio yes. kinachofanya vitu vitokee sio mtaji sio pesa kubwa yes. kinachofanya vitu vitokee nasema katika huyo neno vyote vilifanyika vyote vilifanyika ninakutamkia kwa mamlaka ya jina la yesu ninatamka kwa mamlaka ya jina la yesu chochote ambacho yes. umeanzisha kwenye maisha yako yakonakipokee nguvu ya neno nenonasema neno la mungu li Hai. tena lina nguvu kwa hiyo kama mtaji wako au biashara yako imenenewa mauti au inaonekana kufa kama p zako zinaonekana ni p zilizokufa kiasi kwamba huwezi kuzalisha mtoto yoyote au mayai yako inaonekana ni mayai yaliyokufa kiasi kwamba huwezi kupokea mtoto au kila ukipata mtoto au leo hii kwa jina Yesu. kwenye maisha yangu hatuhitaji tu mbegu za tunahitaji na anakf a kutamkie e ya eg a mbeguain bibia inasema hivi baada ya isaka kutamkiwa baraka sio kwamba alienda kulala na hiki nataka niwafundishe watu wa mungu sio kwamba tunapowatamkia mkalaleno tunapokutamkia sasa nenda kapande. sasa kapande sassakafanya biashara kwa sababu kinachofanya ile biashara sasa siyo pesa yes. no hivi, isaka alipotamkiwa baraka akaenda akaenda sasa kupanda alipopanda ioema akavuna vipimo Mia. wakati wenzake mashamba yao yanaingia ukam mashamba ao yanaingia ukame, ukame. Yes. kitu kile kile ambacho wengine wanaferi kufanya yes. na kutamkia kwa jinalayesuwwutaweza kufanyamwezi hu wanne kwa jinaayesumpanwote wakibiashara huyona ipokeeneno la bwana mpano ukaho mpano uka hao mradi ukawe haikawe ha ukaliweza ilojamo wajiio jamo ieaaiikeean waiaeekan wa jiahaiootuliowekeahelayako ukunaona matokeoujaona matokeo, yes. matokeo wamda mrefuiwa yes. miaka mingimei yes. ingi wainala yesuistinakutamkia kwa, Yesu kwa mamlakaa s ukaone matokeo sasabiashara yako ikakazi yako atno lako awa ina ayesust zako zipewe nguvumbegu zako zipee nguvu mtaji wako upewe nguvuokea uwezo wa mungu ya mbegu zakoya mtaji waoya msingi waha oteshambaia aokeinatamka kwa jina la yesu kristo mali popote shambani mwako unapopanda vitu na katika jina la yesu kristo mewekeza sana na uone matokeo umelima na hamna faida unaweka kuku bandani mara hii unawatoa mara wanakufa mara wanafanya nini oh, yes. kinachozalisha oh, paulo anasema hivi apolo mimi nilipanda apolo akamwagia maji bali akuzae ni mungu nakutamkia kwa jina ya yesu Amen kila mahali ulipowekeza yes. wacha sasa munu akakuzewacha sasa mungu akakuze nakutamkia mimi hii ndio yangu kwako ya mwezi wa nne yes. mwanangu mungu akakuze miradi yako Amen. mwanangu hii ni baraka yako ya mwezi, oh, yes. vi vimeduma, mwezi vinakuzwa. Amen. Vinakuzwa. Amen. wa nne vilivyokuwa vimedumaa mwezi wa nne nanakuwasiks kama hauna mtu yoyote wakubariki maybe your father is not there. labda e ni yatima baba yako hayupo mama yako hayupo ukimpata mchungaji anayetamka baraka kila mtu duniani anatoboa kwa sababu anatamkiwa inawezekana wee mama yako hayupo saa hizi au baba yako hayupo au mama yako ajaokokajuu kutamka haya maneno sasa mungu amekupa mchungaji Please listen to me nisikilize sasa kila ulikowekeza yes. mwanangu kafanikiwe Amen. kafanikiwe nawezekana baba yako mzazi haikuwahi ya kutamkia baraka nataka mwaka huu uexperience baraka ya mzazi oh, yes. katika jina la yesu inapanda kwenye mamlaka yangu ya kimbingu nami oh, yes. nasimama kama mtumishi wa bwana aliyeniweka kwa saa hii katika jina la yesu kristo vile vilivyodumaa yes. kwenye maisha yako vikakuzwe sasa vikakuzwe sasa Amen. ukipanda mbegu shambani mwako yes. mbegu zako zikakue ukiweka se ndani ya tumbo la mke wako yes. ikazae mtoto kwa jina la laykwa jina la yesu Amen la yesu Amen. tumbo lililokuwa limekufa yes. natamka mbo lililokua likawe limekufanatamka likaweha kila roho ya uharibifu yes. inatamka kwa jina la yesu Amen. wengine mnaota usiku yes. watu wanakwenda wanangoa vitu shambani mwenu wengine mnaota usiku watu wanakwenda kungoa vitu au wanaingia mabandani au wanalala na nyinyi kiasi kwamba vitu au tumbo lililokuwa safi linapandikiziwa s za kipepo kwa sababu hiyo ninamwomba mungu anipe neema jumapili ijayo niwafundishe hii Time. Time. wai kusikia watu wanaokuwa na uvimbe tafuta wanawake waliowahi kuwa na uvimbe and they will tell an this story kuna siku aliwahi kuota anafanya mapenzi na mwanaume kwenye ndoto au anazaa au ananyonyesha wenedoto kiutoa uvimbe ukafanikiwa ku kuutoa uvimbe vizuri ndani ya tumbo la mtu ukuweka ap kuna namna umekaa kama sikio kama jicho kama likitu fulani visio na utaratibu hile akufundishasiuiumbe Li linakaa kama dude fulani dud fani hv alu uvmbe unakua kma moto navoku then usiku unaota unalala na mtu And then, unajiona tena kwenye ndoto nyingine usiku sio siku hiyohiyo doto nyingine nammb ileim imlilala n mtanasikiliza funuo aupo mjini ikija sasa real ya mume wako unalala naye anaingiza uko ndani What happens, kile kiumbe kilichoingia cha kipepo kina fight na yule mtoto wako wahalis then unaota unafanya mapenzi then sun aboshe mtoto meaning there was another bei aliyeingizwa ndani wa kipepo wh afihi beom bthei kwa ya mungu amayamnu liweka ju oh, yes. ninaamuru kwa jina yes. la yesu kila pando asi lipandbab nalingolewe kwa jina la layesu vasema maneno ni kama mbegu kwa anaposema kila pando asilolipanda baba manaake anasema maneno yanayopandwa kama mbegu ninatamka kwa, ni yes. ni yes. yes. yes. kwa jina la yesu maneno yoyote maishani mwako yaliyopandwa kama mbegu za mauti maneno yoyote maishani mwako yaliyopandwa kwenye maisha yako ya leo hii yeye aliyesema kila pando asilolipanda baba tunaling'oa ninatamka kwa jina la yesu pando lolote ovu maishani mwako Amen. ninaling'oa kwa jina la yesu Amen kwa jina hey, la yes. yes. za- wewe kutalii kutalii kutalii waliokuja waendelee wa hhwniskwujajnikutliwaliokukutlitwaedkutlsky manenokutmkw nakutamkia kwa jina a yesu pando lolote ovu yes. kwenye maisha yako nalingolewe saah nalingolewesahlgoleeaalingolewesahnalingolewe saahii kama wale wanakuja kwa ndoto yes. kama majini kama maroho nikwambie ni yes. tunao malaika wa mungu mbinguni Amen. wenye uwezo wa kupambana na mapepo Amen. wenye uwezo wakupambana na majiniw mamlak ya jinayayesueo loloteku usik uki umlalalaikwbwambnhuue linakuruwis What you are saying, what you are saying, what you are saying, what you are saying, receive your freedom, receive your freedom, receive your freedom, receive your freedom, receive your freedom, receive your freedom, in the name of Jesus, receive your freedom, receive your freedom, in the name of Jesus. kamatanemo kila walichopanda ndani yako yes. kwa mamlaka ya jina yesu yes. iwo walipanda yes. kwa njia ya kufanya mapenzi yes. kwenye ndoto yes. usiku wa manane yes. wanakupandia wanakupandia mabaya yes. wanakupandia visivyofaa wanakupandia kukataliwa yes. kwa mamlaka ya jina ya yesu Amen. na tamka sasa pande iloling'olewe sasa yes pando lingole sasa kila utasa na uondoke kilautasa na uondoke kila utasa na uondoke kila utasa na uondoke, kila utasa, na uondoke. Kila utasa, na uondoke. utasa kwenye biashara zako na uondoke saha hii utasa kwenye kazi zako na uondoke saha hii safari hii kwa jina la yesu utaweka mtaji kwenye biashara huo mtaji utapaa huo mtaji utazalisha mtaji utazalisha Amen. utaweka kuku bandani yes. au kuku ataongezeka utapeleka mazao shambani yes. ayo mazao yataongezeka kwa mamlaka ya jina ya yesu kokoto waliko yes. chochote kinachoua yes. kwa jina ya yesu kristo na king wknwnakingoa kwa jinnakingoa kwa jinaayesu jina jina pando lolote lililo ovu kwenye maisha yako yes. embeba vizuri namwweka inasaamshikaji akiwa kc mamlaka ya jina la yesu leo hii yes. kila pando lililoovu yes. linangolewa kwa jina a yesu hata kuweka mikono hiviee niha unasimama kama mlinzi unalinda <laughs> that unalindaa huyu mtu mlikuwa mmembeba vizuri nataka kuweka mkono tumboni mwake namsusha nawekaje mkono ayamekni nyini mamlaka ya jina la yesu Amen. mahali popote kwenye maisha yako yes. ambapo kuna kifungo yes. kama walipanda jambo lolote yes. kwenye maisha yako Amen. kwenye tumbo lako kwa jina la yesu Amen. mwanamke uliyetasa yes. sikia haya maneno yes. inaunoa utasa huo kama waliliharibu tumbo lako yes. ili kila unaposhika mimba yes. mimba ziharibike kwa jina la yesu Amen. kwa jina la yes kwa jina la yesu ninaondoa tumbo tumbo kwa yesu andatiirk nkt nukneno ys Rosa Catala Baliga Gadaba Totala, Yakakara Tatalaba Satetili, ninasema sasa kwa mamlaka ya jina la yesu mahali popote kwenye maisha yako walipofuna vifungo Amen. Yes. ili usizalishe chochote iw ni vifuno vya kichkishirikaunwush u ifuno vyakishirikina vifungo vya kicha yes. yes. yes. kama kuna lolote kwenye maisha yako yes. walitamka kwa maneno yes. au waliweka dawa yes. kwa jina la yesu. Yes. ili usizalishe yes. yes. kwa jina la kit a uwajia snuw zunguliwa sasa zunguliwa sasa zunguliwa sasa zunguliwa sasa zunguliwa sasa kwa jina la Yesu amen mshangilie bwana kwa maisha yako oh yes weka <imedia> mikono yako namna hii yani don't go out this time stay where you are this is very important weka mikono yako na sema kwa jina la yesu kwa jina la yesu chocho kile. chochote kil chochote kil weye miono ynn y osakinahosababishataaot wenye miono yangu bibilia inasema isaka mke wake alikuwa anaitwa rebeka bibia inasema tumbo lake ilikuwa limefungwa lilipofungwa biblia inasema isaka akamuombea na tumbo lake likafunguliwa kwa hiyo maombi yanaweza kufungua utasa yes. hana alikuwa zai alipoomba akazaa lakini kubwa kuliko zote sara miaka tisini ajezaa sara akuombewa sara alitamkiwa neno akaambiwa yes. yes. ume, yes. yes. mwakani majira kama haya yes. utapata mtoto natamka saahii inawezekana yuko mwanamke ambaye ni tasi na umeolewa mda mrefu na ujapata mtoto na kutamkia kwa jina ayesu mwakani majira kama haya tutakuona ukiwa na mtoto wako umempakata kwa jina a yesu mtu yoyote amba lnafanya biashara haizai chochote yes. tunapofika tarehe tatu ya mwezi ujao yes. utasimama mbele za mungu na ushuhuda ya kwamba bwana amezalisha miradi yako Amen. kwa jina yesu pokea ongezeko weuansku yes. yes. moja mungu bib nasema wakati yaobo yuko kwa abani alafu anafanya biashara na baad ya kumwonea sanayobnasema mungu akamwelekeza yaobnin chakufanya akatuma malaika alipomtumia malaika anasema vitu vikageukabnasemayaobo vikageuka. vikageuka. vikageuka. Vika. yeye alikua nataa kupokea alikuwa natakiwa kupokea kondoo wenye marakaraka halafu labani anatakiwa apokee kondoo plain na ng'ombe plain labani alijua kwa kusema hivyo atakuwa memzulumu yakobo yes. mungu yes. akaingilia mfumo wa uzazi wa wanyama kwa hiyo mungu anaweza akaingilia mfumo wa uzazi kukuwako wangombe wakowangurue wako wa wako, kila unachomiliki yes. watumbo lako sema kwa jina la yesu, yesu. E, bwana ingilia kati mfumo wangu wa uzazi sasa na mimi, na mimi Nikazalishe. Nikazalishe. Nikazalishe. natamka kwa jina la yesu Amen. Yes. kila biashara na unayoifanya yes. naiwekea mkono juu yake hapo ipokee uwezo wa kuzaa kila mtaji utakaokuwa nao kuanzia mwezi huu wa nne biashara yote utakayoanzisha yoyote utakayoifanya kwa jina la yesu kristo ipokee faida yake ipokee uzazi wake kwa jina la ywajina ai wa jina a kwajina la yesu pokea kuza kwenye chochete unachokifanya okeauwai okea kuoke mwezi huu wa nne utaitwa kwako mwezi wa kuzaa matunda Yes. hakuna kitu takifanya mwezi u wane yes. utaon matokeo yake Amen ityiikwa jina la yesu kristo taandika miradi itapokelewataandika zitapokelewataandika vitu vitapokelewa Amen. kwa jina la yesuith usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe