Kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza z Um, nataka tusome mstari wa kumi na moja lakini ninataka kwa sababu tu ya kuwasaidia watu ufahamu tusome kwanzia mstari wa nane alau tutaenda mstariwa kumi na moja ndio yetkwa yes. imani ibrahimu alipoitwa aliitika imani, imani ni kuwa na hakika na mambo yatarajiwayoanaposema ibrahim aliitika alipoitwa aliitika alichoitiwa hakukiona bado lakini alikuwa na uhakika wa kukipata alichoitiwa kwa hiyo akaitika na aliyemuita hapa ni mungu amen, amen. bibilia inasema imani chanzo chake ni kusikia so mungu anaongea alafu u unasikia and then kule kkutikia mungu alicho, bibi, bibi about abraham kwamba yee ndio baba yetu wa imani o kule kuitikia kutoka kile mungu alichokisema ile inaitwa imani kukubaliana na kile mungu alichokisema ile inaitwa imani watu wa mungu menielwa mmenielewa yes. kuitikia mungu alichokisema mungu akisema wewe ni mkuu ukasema ndio si kwamba ukuu umeuona yes. si kwamba ukuu unao si kwamba umeshaushika ila umeitikia mungu alichokisema sio kwa sababu mazingira yako kama yalivyo ila yes. ni kwa sababu unauhakika na lile mungu alilolisema na uhakika unaokuja kwako si kwa sababu umeona mazingira ila ni kwa sababu auanayee aliyesema right. alipoitwa aliitika yes. endee atoke aende mahali pale alipopapata kwa urii akatoka asiju aendako akatoka asijue aendako kwahiyo analakini ajui anachokiitikia ila alipoitwa aliitika aliitika kwa sababu mungu amesema ila akuwa anajua anakoenda ila aliitika yes sijui itakavyotokea ila nimeamini alichokisema sijui atakavyofanya ila nimeamini alichokisema sijui itakavyogeuka kuwa ila nimeamini alichokisema kuna kitu amekisema na ameniaminisha kuna kitu ameongea na mimi na nimesikia kuna kitu huku ndani amesema alafu anasema akaitika akienda asipojua kuna watu ambao mnafanya vitu au mnawekeza baada ya kufanyaza kutoshakul anakokwenda yake ni mungu aliyemwambia yes. akufanya yoyote ya kula anakokwenda ila alikuwa na uhakika na mungu aliyemwambia m amungu anapoongea hua unafanyejed w9 kwaimani alikaa ugenini katika ile nchi ya ahadi kama katika nchi siyo yake akikaa katika hema pamoja na isaka na yakobo warithi pamoja naye na, wa ahadi ile ile kumbuka amesema pale juu alienda katika nchi ambayo ataipata kuwa urithi lakini kwa imani akakaa katika nchi ya ugeni kama siyo yake akakaa katika hema anini alikaa katika hema mstari wa, maana, wa kumi. Yes. maana alikuwa akiutazamia mji wenye misingi kwa hiyo ameupata mji wa kwanza ambao aliitiwa akaambiwa ataupata utakuwa wake akaweka hema kwa imani nyingine yes. umeona hapokwa ima, imani ziko mbili yes. kuna kwa imani ya kwanza aliitika na kwa imani ya pili isema akakaa katika nchi ile ya ugeni ambapo aliambiwa kuwa kwake atapaatakuwa akakaa katika hema hiyo ni imani ya pili mmeiona imani ya pili watu wa mungu yes. imani ya kwanza alifanyeje ya pili akakaa katika, Akaka katika hema so aliitika na nchi akaipata ili alipofika kwenye ile nchi akakaa katika hemaitayasaidia maisha yako na utavuka vikwazo vi vingi sana baada ya ibada yaleo mwezi huu watano utakuwa mwepesi sana kwako imani ya kwanza alipoitwa aliitika aende mpaka mahali atakapopapata patakapokuwa pake alipofika bib nasema kwa imani akaweka hema hakujenga japokuwa ni nchi ambayo aliambiwa ataipata kuwa urithi hakujenga He never built a building. hakujenga bib anasema hivi akakaa katika hema kwa nini akakaa katika hema mstari wa kumi natuambia kwa mana, sababu maana sababu ymaana alikuwa akiutazamia mji wenye misingi maana ambao mwenye kuubuni na kuujenga ni mungu, ambao na ni mungu. There times kama watumishi wa mungu kwa sababu ya uhitaji ulio nao weps you, we you kwamba mungu atakupa kazi mungu atakupa watoto mungu atakupa ndoa njema lakini niwambi kitu yes. nikwambie kitu Amen. if you more i katika hiyo ahadi tunayokuahidi katika hilo neno tulilokwambia ukichungulia ndani zaidi you will find yourself unakiona kitu kingine ambacho ni kikubwa zaidi ya kile ambacho mtumishi anakuambia utakipata yes. wakati tunakwambia utapata kazi ndani ya lile neno utapata kazi ukijenga imani ya kupata kazi ndani yake mle ndani ukiangalia ndani zaidi utagundua sio tu nitapata kazi nitapata kazi lakini pia nna uwezo wa kutengeneza kazi za wengine nikawa na kampuni langu mwenyewe yes. na kuwapa wengine kazi yes. nachokitaka kwa koleo hii unyanyue imani ya zaidi ya vile ulivyoamini hapo kwanza Amen. yani inawezekana tulikuahidi kwamba bwana atakupa uponyaji lakini hapa tunachokitafuta si tu uponyaji wa mwili wako uwezo wa kuamini kwamba si mungu tu kwamba ataponya ngozi ana uwezo wa kunipa ngozi mpya oh, yes. si kwamba ataponya tumbo ana uwezo wa kunipa tumbo jipya yes. si kwamba ataponya macho ana uwezo wa kunipa macho mapya anasema akautazamia nji ambao mwenye kuujenga na kuubuni was no mwanake is huu sio msaada wa, da, wa kidaktari tena huu sio msaada wa barua yake tena anasema aliutazamia mje ambaye mwenye kuubuni yes. na mwenye kuujenga ni m watu wa mungu ukristo hauna tofauti na dini nyingine zozote kama hatutaamini mikono ya mungu isioana kwa macho inayofanya kazi katikati ya wanadamu Oh, yes. uwezo wa kuamini zaidi ya vile ambavyo digri yako inaweza kutoauwezo wa kuamini zaidi ya vile ambavyo wazazi wazaziwakowanaweza kutoauztw wkuin zaidi ya mbegu zako za kiume oh, yes. zaidi ya mayai yako alioko tumboni yes. nu anaweza akaweka mtoto mtoto mahali mahali ambapo ambapo hata hamna alipouliza alipoambiwa na mariam, mariam, alipa malaika kwe mbo t n wezo aro mtakatifu mariamu akauliza inawezekanaje maana sijui mume oh mariamu ulikuwa ujui kwamba hii kitu mungu akisema haihitaji yai lako yes. haihitaji supemu ya mme wako linachohitaji yes. ni neno lake liingie ndani ya moyo wako nasema alipoamini mariamu akasema na iwe kwangu akaitika yes. kwa imani mariamu akaitika oh, yes. akasema na iwe kwangu Amen. sawasawa na neno la bwana yes. sio na iwe kwangu sawasawa na vidonga vya daktari yes. sio na iwe kwangu sawasawa na supemu ya mme wangu yes onaiwe kwangu sawasawa na yailokotumbanimwangu this is no longer about my egg Amen. this is no longer about my spam yes. this is about the word of the lord Amen. it is able to do exceedingly abundantly oh, yes. above all that i can ask o imaginhe yes. Amen. Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. hata mimi katika utumishi wangu yes. katika huduma yangu katika kazi zangu za kumtumikia mungu ert ninafika macho yangu ninaamua kujiambia hivisihitaji no kujua kwamba niliomba nini nilifunga siku ngapi nachohitaji sahizi ni neno lake liongee na mimi yes. nsema apo mwanzo kulikuwako na neno naye neno alikuwako kwa mungu naye neno alikuwa mungu vyote vilifanyika sio kwa maombi yako mtu wa mungu yes. hajasema vyote vilifanyika kwa maombi yako hajasema vyote vilifanyika kwa ile ulichokea no vyote vilifanyika kwa huyo neno kwa huyo neno wala pasipo yeye akikufanyika chochote neno lake linajitegemea lenyewe neno lake yes. nomba unijibu swalilangu so nalokuliza mchana huo leo wakati anasema Nchi naitoe majani majani nani nani kuomba hayo maombi maombi kuchochea moto wa wa neno neno lina uwezo uwezo kujitegemea lenyewe oh, yes. itamka, kwenye lenyewe kwenye biashara biashara yako leo ya kuleta wateja iliyotasa yes. ianze kuzaa kuzaa kwa jina la yesu kilichotasa yes. umemaliza miaka miaka mingi yes. umesoma mingi umesoma vitu vingi lakini vyako chochote hitjnii yes. kwa jina la yesu kristo mwezi u wa tao unaoingiache chako kitazaki yako itazaatumbo lako itazaabiashara zako zitazaeaa kubwagonge jirani yako mwambiaoya gongehivo wambiaoya hii haihusiani na maombi yako ukiomba unaomba ili usiingie majaribuni au ombi ili mungu afanye ah, yesu akasema ombeni msije mkaingia ajasema ombeni ilimfanya ah, najua utaniambia mtumishi mbona amesema mkiomba lolote kwa jina langu nitafanya mwanamke aliyekuwa natoa wanadamu miaka kumi na miwili aliomba maombi gani m-m-m? alipopata ule muujiza ule mama aliomba maombi gani biblia inaniambia jambo moja tu alisema moyoni mwake nitakwenda bnasema aliposikia habari aliposikia yeye mwenyewe akasema sio That was not prayer ilikuwa oh, yes. ni maneno ya uhakika anasema nitakwenda nitashika pindo la lake yesu akumwambia hivi njoo ushike pindo la langu msiba wako utakoma no yeye oi anasema nitakwenda nitashika pindo la la vazi lake na msiba wangu utakoma namtafuta mwanamke anayesema moyoni mwake mwaka huu mwezihuu watano mwezi huu wa tano, oh, yes. tano. Yes. nitashika chochote yes kitatokea nitakwenda nitawekeza biashara achoaia ki kitaokanitaek ean na, na waza akalipekua tena neno la mungu akaangalia ina mana this all what the word of god can offer je mungu anaweza tukunipa nchihi he looked again after looking again biianasema akaona mji ambao mwenye kuibuni na kuujenga misingi yake ni mungu you have oh, to uav yes. mtumishi wa mungu akutamkia neno you have to look inside that u mtumishi wa mungu akutamkia neno uliangaia elo neno tena ndani mpaka uone wateja wako mpaka yeah. uone kazi yako mpaka yes. uone watoto wako mpaka uone ukuu wako wakoaeluya mimi na wewe wote tunategemea wotetegememimi yes. na wewe wote tumesikia neno nn nasema sisi nasi tumesikia habari njema ile ileile ambayo nawao walisikia tofauti yetu na wao b sema neno le walilolisikia halikuchangamana na kwa sababu hiyo mungu akaapa akasema hawataingia katika raha yangu nasoma kitabu kitabucha walisikia it will shock you kwamba inawezekana lile neno alilotamkiwa abraham walitamkiwa watu wengi kwenye ule mji mjimaaabibli anasema kwenye kitabu cha isaya ni nani anayeamini habari tulizoziletaamin yes. mimi nawezekana kwenye mji wa israel kulikuwa na mabikira wengi lakini aliamini lile neno ni bikiramariamu peke yake io wamba neno la mungu ni kama mbegu na yesu anaposema neno la mungu ni kama mbegu mbegu inayozungumzwa pale sio mbegu ya mahindi kwamba tunachimba kishimo alafu inapandwa no ukiusikiliza ule mfano haikuwa mbegu za kupanda It was, kwenye kuna kitu tunakisoma tunakiita s- e, ile tunakiitaile uh, uh, uh, ni kama mbegu za kurusha namna hii ile ya kutawanya ni kama mbegu za Uh, mbegu za, za za mtama mbegu za ngano unaelewa anachokisema yes. so akati anasema neno la mungu ni kama mbegu hazungumzii mbegu ambao unachimba kishimo una tageti mahali unapanda no the word of God is amelirusha yeye iushaetaki anaondoka nalo oh, yes. ndio maana tunaweza tukawwote tuko kanisa moja lakini tunatofautiana lev ya miujiza tunatofautiana e ya kwa sababu akija mtumishiwa mungu anarusha tu neno na namna hii yeye ambaye moyo wake umekaa kama udongo mzuri Bibi anasema atazaa ataza, moja mia yes. nyingine helathin nyingine na stin yes. kwahiyo neno la mungu linatakiwa lizae kitu kwenye maisha ya mtu Amen. linatamka kwa jina iatama wa aaeuist neno la jumapili hii ya leo oh, yes. kuanzia mwezi huu wa tano yes. maneno haya unayoyasikia yatakuzalia yes. watoto kwenye nyumba yako yatakuzalia kazi kwenye maisha yako yatakuzalia biashara kwenye kazi yako yatakuzalia tenda kwenye kampuni lako yatakuzalishia faida kwenye maisha yako sema kwa jina la, la yesu leo hii nimepokea, nimepokea. neno la kunizalishia faida ni nani anayeamini habari tulizozileta anasema na mkono wa bwana ufunulio kwake watu wote ambao tunawasoma habari zao humu ndani jana nilikuwa dares salaam nikawa anawambia tuna wote tunawasoma humu ndani wote tunaowasoma lived an ordinary life hawakuishi maisha ya kawaida invisible sa viumbe visivyoonekana kwa macho vilingeji kwenye maisha yao viliingia kwenye maisha yao viumbe visivyoonekana kwa macho walikuweko malaika walioingilia kati maisha yao vilikuwepo viumbe vilivyoingilia kati maisha yao walikuwepo watu wanaofanya kazi kwenye maisha yao ambao bidii ya kawaida ya kibinadamu haiwezi ku mariamu anapatatoo sio kwa sababu she was a good worker mariamu anapata mtoto kwa sababu kuna an nengo kiumbe kisichoonekana kwa macho ya kawaida kili mtokeakekamwambia utapata Mimba we have to learn wat wa Mungu. Sasa imefika we have to start believing in the supernatural. Oh, yes. Tuanze kuamini maisha ya zaidi ya kawaida. Yes. Maisha ya zaidi ya vinavyoonekana kwa macho. Yes. Macho yangu nilikataa miaka mingi. Yes. Hayata nilimi kile Mungu alichonipanga. Ana uwezo wa kutuma mkerubi. Ana uwezo wa kutuma serafim. Yes. Ana uwezo wa kutuma malaika kwa ajili ya msaada wangu. The Bible talks about Jacob. Biblia inaongea kuhusu mtu anaitwa Yakobo. Alikaa kwa labani miaka 20. Ana kwenye utumwa mwingi na kuzulumiwa mshahara wake but one day siku moja malaika akamtokea kwenye ndoto yes. akamwambia mimi ni mungu niliye kutokea betheli sasa mungu ameyaona yote aliyekufanyia labani kwa sababu hiyo tazama kondoo wako kuanzia sasa watazaa marakaraka na wale wenye miliamilia watazaa milia milia na wale ambao wawana viraka wakijifungua mimba watapata marakaraka ili tu mungu akupe faida oh, yes. yakobu anaandika ushuhuda wake kwenye mwanzo wa thelathini anasema hivi ndivyo mungu alivyomnyang'anya anawambia raheli anawambia raheli na lea anasema hivi ndivyo mungu alivyomnyanganya baba yenu mali yake akanipa mimi kumbe mjini hapa mungu anaweza akanyanganya wateja wa mtu akampa mtu mmojamungu oh, yes. anaweza akanyanganya watuwa mtu akampa mtu mwingine yes. mungu anaweza akanyanganya kazi ya mtu mahali yes. akampa mtu mwingine imchunj iatama kama mtume wa kristoyesu oh, yes. wa jina la yesu kristo waae aliyul mbyly kiwete yes. kwenye mlangowa mzuri yes. petro anamwambia kiwete kwa jina la yesu simama uende nilichonacho ndicho nikupacho yes. kwa jina la yesu yes. simama uende yule jamaa akutarajia kupewa magongo hakutarajia kupewa chochote anasema wakati anashangaa petro akamwambia tayari pao alishaingia akamshika mkono oh, yes. akamvuta akamvutaii anasema gafla nguvu zake zikaingia kwenye miguu miguuf baadaye baadayialiyo gafla kuna nguvu za mungu zitaingia kwenye biashara ya mtu baadae baadaalo gafla tumbo la mtu litapokea mtotokuna mtu atapigiwa simu ya kupata kazi Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. to me usipopokea dakika hii ustarijia kuna dakika nyingine utapokea to no. kinachofanya yote ni lile neno linalotamkwaaliyeitika oh, yes. anasimama mtumishi wa mungu anasema uponyaji wa yesu kristo uko hapa kokote uliko nyanyua gongo juu mtu ananyanyua aliyenyanyua ndo anapokea muujiza kwa sababu yuko mwingine kwenye uwanja ule ule aliposema mtumishi wa mungu nyanyua gongo lako mwingine alilishikilia chini utasema nguvu za mungu hazipo no hakuitika kwenye kile mungu alichosema yes o ninaposema kwa jina la yesu kristo biashara zinafunguliwa oh, yes. mwezi huu wa tano yes. mungu anampatia mtu neema yes. katika jina la yesu kristo uwezo wa mungu utokao juu yes. unakuja kwenye kazi yako unakuja kwenye tumbo lako unakuja kwenye kiuno chako chakoji kwa jina la yesu kristo kwa jina la yesu kristo chochote kilichokuwa akizai nawezekana yes. umewekeza biashara mahali yes. Yes. ndakua linatamka kwa jina a yesu kristo nguvu za aliye juu zitakufunika zilimfunika mariamu akazaa akiwadukira yes. hizo nguvu za aliye juu zipo mpaka sasa zina yes. uwezo wa kufunika hiyo biashara iliyokuwa ida ikazaa zina uwezo wa kufunika hilo tumbo yes. ambao alina watoto likapata watoto Amen. pokea kwa saz yako kwa jina ayesu sawasawa na imani yako na pokea. pokea kwa jina yss gongewambia no, yes. yeah. najiona sema irahim aliona mji aliona. kwenye maneno ya mungu sema kwenye haya maneno Kwenye haya sema kwenye haya maneno ya mtumishi wa mungu naiona afya yangu naiona Na kazi yangu naiona ndoa yangu nawaona watoto wangu naiona fyucha yenye baraka naiona kesho yenye neema, Na neema. haleluya nani anauona ushindi kwenye maisha yake Hallelujah imani ni kuwa yes. na uhakika na mambo yanayotarajiwa pia anasema alipoitwa aliitika asijue aendako hakujua namna mungu atakavyofanya bt anajua ss ni kama mimi na wewe leo hii hatujui namna atakavyofanya lakini tumesema ndiyo kwa neno lake yes. na kwa sababu hiyo kwa jina la yesu Amen. uwezo wake utaumba vitu kwenye maisha yako Amen. utaumba fursa kwenye maisha yako Amen. utaumba kazi mpya kwenye maisha yako Amen. Amen. Receive your miracle now. I receive. I say receive your miracle now. I receive. May the power of God touch you wherever you are. Amen. In the name of Jesus. Amen. May the hand of God touch wherever you are. Amen. In the name of Jesus. Amen. Yes. I speak in the name of Jesus. Amen. Amen. Within twenty-four hours. Amen. Yes. May the miracle appear to your life. Amen. Let the miracle appear to aaii maajabunaamini mambo aio ya, ya kawaidaenda kawaida. kawaida. kwa watu wa naaminivipi unaamini nini sema naamini yasio ya, ya kawadaaii ya ya mambo zaidi ya kawaida living in the supernatural oh, yes. hakuna jambo naomba niwambie yesu akuja duniani tu kutuokoa na kutusafisha dhambi yesu he was a watey yesu alikuwa ni mlango wa kuruhusu supernatural ziingie kwenye ysical human being tulikuwa hatuna uwezo sisi wa kumwdte mtakatifu mpaka yesu alipokuja ndio yes. maana maombi ya mwisho ya yesu akasema mimi nitamwomba baba awape nyinyi msaidizi yule roho wake mtakatifu atakaa katikati yenu anasema sita waache yatima mwanayake roho mtakatifu anakaa katikati yetu na anaanza kutenda maduda ya ajabu ajabu watu wamezoea kukuona umekuwa wa kawaida yaani mu anaoskia wa neno la leo yani, ukinitupa kwenye moto ukinitupa kwenye motomoto utaunguaukinitupa kwenye moto moto utaungua, yes. utaungua. aujanielewa yani saahizi yes. ukinitupa kwenye ugonjwa yes. ugonjwa utaumwa yes ukiitua kwenye mautimautiitakuattmtu yes. yes. yes. yes. we oh, yes. yes. wa mungu nimekua kikaziaautaondoka bila msaadawamungu I will pray for every one of you here. Amen. And I speak in the name of Jesus. Amen. kama petro alipomshika yule kiwete yes. akaanza kutembea yes. baada ibada hii ya leo Amen. kuna biashara itaanza kwenda kuna mwanamke anaondoka na uwezo wa kupata mimba yes. kuna biashara inaachiliwa Amen. kuna kazi inaingia kazini Amen. kuna cheti cha mtu kinaleta maana waliokuwa wajawai kukuona mahali popote yes. hawajakuita kwenye intavy yoyote yes. umey kazi nyingi kwenye maisha yako yes. ninatamka kwa jina la yesu Amen natokea kwako leo hii kwa jina la yesu kristokuondoa utasa utasa narudia tena sio kwenye matumbo tu kuna vyeti vya watu watvti vyao watu wana vyeti ambavyo hivyo vyeti ni butu ni butiaa watu wana za makampuni ambayo ni tasa no nimekataa kwa jina la yesu oh yes. kampuni lako litazaa faida sema hey kwa jina la, la yesu kuna kitu kitatokea mwezi wa tano kuna kitu kitatokea kita kita kita najua mimba ikitokea kwa dada aliyepata mimba ha? dada akipata mimba jamani mimba kama kikooi haijifichi naelewa nacho kisemaakipata yes. mimba Gafla utaanza kuona mara kachoka mara sijuu hiki maa sianatapika maa sijuumaaia ma Mala siu hiki naskia kizunguzungu mara gafla unaanza kuonaiinaongezeka oh, yes. nisikie mtu wa mungu wiki hii ya kwanza ya mwezi wa tano hata kama ujaona chochote bado yes. kutatokea kitu kama ishara Amen. kuna kakutapika fulani yes. hiv ninatam baada ya kutamkiwa neno zote yani wanawake wote matasa kwenye bibilia walipata mimba baada ya kutamkiwa neno o you know, tasa wa kwanza duniani unamjua sio sara tasa wa kwanza duniani alikuwa ni ardhi ilikuwa ijazaa chochote d oh, yes. nchi naitoe majani oh, yes. byim nchi haijapandwa mbegu yoyote ardhi haijapandwa chochote kitu pekee ardhi ilichopandwa neno nawezekana naa kwenye biashara yako ujamtafuta mtu yoyote sikia mwanangu yes. oya unanisikia naulizo nanisikia nataka na kujua kama unanisikia yes. unanisikia mtu wa mungu kokote uliko nakoisikia sauti hii yes. pokea neno la kukuwezesha kupata mba mimba sio lazima iwo ya mtoto wa tumboni yes. ila kuna mimba ya ndoto na maono oh, yes. kuna mimba ya idia yes. kuna mimba ya biashara yes. kuna namna biashara yako haizalishi ya nawezekana yes. uwe shida yako sio mtoto ila ni wateja kwenye biashara yako isivyami yes. wako nao kwa jina yesu kristo huyo mtu wa mungu alikuwa ni abraham abraham ametupeleka mpaka wahibraniamstariwa Asa, wa ndio bibi anasema kwa kwa kwa imani imani imani imani sema sema sema ni nini na stwakioua utafutinasema ka ki mstari wa kwanza unatoa tafsiri ya imani anasemaje imani ni kuwa na hakika na mambo <laughs> anasema, na mambo anasema na mamboaniaki Apana. na mambo liyoyaona maikuona na akika naniniaa unajua wewe hapo ulipo you have a free will. Yani amna liekuteka naliekufunga mikono mna lie lakini mimi naondoka nyumbani kwangu kila siku asubuhi jumaapili nakuja hapa ruguru nikiwa najua ntakukuta skukupigia simu au kuna mt imempigianm Eh? imani nikuwa na uhakika kwamba ukienda kanisani asubuhi utawakuta washirika yes. so we every day. We every day leo kwa hali niliyokuwa nayo ilikuwa nisija hata kanisani lakini kwa imani yako umeniona oh, yes. we sasa tumeamini vitu vya kawaida tuingie sasa kwenye rem nyingine kwenye levo nyingine sio ya kuamini vitu vya kawaida tuamini vya mungu sasa oh, yes. alivyotuambia ambavyo kwa hali ya kawaida haviwezekani imani yako inaama viwango leo hii mtu wa mungu imani unajua ni kipawa It's a gift there is a gift in the bible called the gift of faith. The gift of faith. kama ambavyo kuna, kuna vipawa vya kutabiri hasa kuna watu na gift of faith lakini pia kwenye biblia kuna kitu kinaitwa spirit of faith roho ya imani kama ambavyo kuna roho ya ukaaba kama mbao roo ya ukaaba ikimvamia mtu anakuwa kaaba bila kupendahasa <laughs> kuna roho inaitwa roho ya imani yaani unaamini hata wakati ujisikii kuamini yani umetulia tu watu nakona, why hakatujiski kuamiiumetulianakulizaaawhyo yes. oh, yes. kuna, kuna kipawa cha imani na kuna roho ya imani ya imani roho ya imanirohya manasema kwa kuwa sisi nasi tunayo roho roho ile ile ya ya imani how the spirit of faith manifest ya imani ileileya kila roho ina tabia ya kudhirika bnasema wote waliojazwa na roho mtakatifu baada ytu yakua mtakatifu wakaanza kunena kwa lugha mpya tafsiri yake ni nini ulikuwa ni udhirisho wa uwepo wa roho ndani yao k wakaanza kunena kwumtu mwenye imani kuna kituhues amba anayo roho tunayo roho ile ile ya imani kwa sababu hiyo kama walo walivyosema na sisi nasi tumeamini kwa sababu hiyo Read there for me. Ni wa pili sura ya mstari tunasemap s kwa kuwa na sisi nasi tuna roho ile ile ya imani kama ilivyoandikwa kama amini, na kwa sababu hiyo sisi nasi wenye roho ya imani yes. twamini na kwa sababu hiyo n anasema tmn na kwa sababu ho tunal sababu hiyo tunatafuta watu watusaidie wat na yes. kwa sababu hio twanena waho kama kichaa unaanza kusema be great nitakuwa mtu mkuu yes. hii biashara inaenda hii kazi inapatikana na, na safari hii inapata hii kazinapata yes. mtoto yes. mwezi hu oh, yes. namtafuta mtu mwenye uchizi wa imani kama wakwangu ili mimi na yeye tupate jambo fulani mwezi huu wa tano yes lile jambo lilomwamini mungu kwa hilo yes. hata mimi silijui ia ili nikuonyeshe nina ukichao wa imani nimeamini pamoja na wewe yes. wawili wenu wakikubaliana katika jambo lolote yes. limefanywa na baba yenu aliye mbinguni ninatamka kwa jina la yesu kristo umepokea ulichokiamini nasema umepokea ulichokiamini ule mlango uliotaka ufunguke yes. sasa umefunguka kwa jina la yesu visivyomiwako nao Amen. Stari wa ystawa kwa imani hata sara mwenyewe saa mwenyewehatas mwenewehii <laughs> ni very jinsi ilivyoanza imeanza very trickly. anasema kwa imani hata sara mwenyewe yanii kama mtu anampasha mtu habari sara mwenyewe kwa imani umeona yes. anasema kwa imani hata sara mwenyewe uh-huh. aliokea uweo wa ku hajasema alipokea mmbauue uomu wateja washuki kutoka juu ila uwezo wa kuwapata wateja unashuka kutoka juu oh, yes promotion peke yake haitoki juu ila uwezo wa kupata promotion unatoka juu anasema siko mashariki wala magharibi wala nyikani itokako heshima bali bwana ndiye hahukumue if God does not judge, no kama mungu hata hukumu hamna no pro kabla wayahudi hawajatoka m akamwambiafara akuwa umeshika mzaliwa wangu wa kwanza na mimi nitahukumu wazaliwa wako wa kwanza eyekitau choenye kitabu cha kutoka, kutoka. Really well. lakini kuna mahali kwenye kitabu cha kutoka anasema mungu akamwambia musa kesho usiku nitaihukumu miungu yote ya wamiswi kuna vitu kwenye uso wa nchi miungu au maalatan au wababe au m- wale wanaojiona wenyewe ndio washika mji wasipohukumiwa na mungu hivyo vitu havitokee okay. kuna mt ameelewauna mtameelewkuna mt ameeewa kuna, kuna vitu ili vitokee kwenye maisha yetu oh, yeah. lazima mungu atoe hukumu kwa miungu isiyo faa heuyhaeuya siku ya alhamis nitakuelezea hapa jinsi ambavyo miungu ya miji miungu ya makabila inavyoweza kukuathiri wewe na uokovu nao pamojja na kwamba umeokoka na namna ya kufanya ila isikuathiri alhamis inaitwa vita ya mungu na miungu ndio maana mnaona wapendwa wengi nafsi zao zimeokoka wanampenda mungu wamekuja kanisani lakini finances zao zimeshikwa y miungu yenyewe ina inaan niowambia hapa ask nikawambia hivi miungu ina tabia ya kufuatilia halo Amen. nikupe shule kidogo yes. uko tayari yes kama ambavyo chuo kikuu chochote kinaweza kumpeleka lektura yoyote chuoni baada ya kumpeleka kusoma masomoni yule letura mwenye masters akimaliza masomo yake ya phd anarudi wapi kuna mkataba anatakiwa kusaini kabla ajaenda chuoni kwamba tunakusomesha baada ya kupata hiih utarudi utafanya kazi na sisi miaka mitano kwanza then utakuwa huu mashirika yanayotoa sponsorship yana vigezo vyao wanakwambia tunakusomesha alafu ukimaliza unakuja kufanya kazi kwenye shirika letu for y ist then utaenda Likewise, miungu iliyomsaidia baba yako kupata hela ya kupeleka shule uokovu umeupata parapanda ikilia saizi naenda mbinguni ila ulaji wa hapa duniani you must you must you must the debt. ikiwa mungu jehova kwenye maraki tatu anawaambia wayahudi mungu aliyejaa rehema na rehema mungu aliyejaa huruma anawaambia hivi mmeniibia na kwa kuwa mmeniibia mko chini ya laana nyinyi taifa lote anawaambia nirudieni mimi nami nitawarudia miungu yote duniani ina staili yake ya ufanyaji kazi kutoka kwa jehova kwa hiyo kama mungu jehova ana tabia ya kuwabania watu waliomkimbia fikiri miungu ya kizaramu anawambia nirudieni mimi nami nitawarudia nini asema bwana nani mwauliza turudi kwa namna gani anasema hivi mmeniibia a na habi kuna kipande cha watu ampeleki kule e kwa sababu siku hizi umesoma umeokoka umeacha kupeleka kipande kuna watu wanadai na wanakuja kupeleleza kwako kila wakati Every time unapotaka kuingia kwenye fulani kila wakati unapotaka kupata watoto au kuingia kwenye mahusiano kwenye ndoa They are there. wako hapo tumemfikisha huyu mjinga mpaka hapa anja hataki kurudi kutoa maongezi ndio maana mnaona watu ni kama hawanaga wanafanikiwa kwenye uchumi kwenye watoto wamebaniwa wanafanikiwa kwenye watoto ndoa inakataa wanafanikiwa kwenye ndoa biashara haziendi wajuba wako hapa mpaka penati so kama hautafundishwa kumbuka bibia anasema watu wangu wanaangamiza kukosa maarifa there is a kuna ufahamu waatakiwa uingia katikati ya wapendwa oh. niwaulize swali jepesi mungu na ubabe wake wote alionao na uwezo wa kugawanya bahari na kutetemesha milima ili awatoe wanadamu utumwani alitakiwa amtoe yesu bib anasema ametununua kwa nini asiende kututeka kununua mwanaake umelipa garama iliyokuwa na daiwa mali pengine anasema amelipa deni yani mungu alikuwa anadaiwa daiwa ni hili nani alikuwa na mdai semabiblia ya yako kitabu cha ufunua wayoana anasema hivi ukamnunulia watu kutoka kwenye kila kabila manake kwenye kabila huku kuna watu alikuwa na mdai, mungu hiyo ni alhamis ila leo Oh yes. yale yanaohusiana na leo mungu akupe neema ya kutoboamakwa jina la yesuama yesu. saa alipata uweoauauwezo na mina upata, upata kwenye mambo yangu, kwenye mambo yangu anasema kwa imani sara mwenyewe alipata uwezo jamani hapo amesema alipata mimba Kapana. alipata nini uwezo, uwezo wa kuwa na mimba watu wengi kama nyota za mbinguni wingi wao na kama mchanga uliokuwa ufuoni usiyoweza kuhesabika na kutafsiria kumi na moj na kuin mbli anasema sara alipata uwezo wa kupata mimba japokuwa wakati wake ulikuwa umepita hii ni ile inayokwambiaga kwamba hata kama wameshafunga wamesema kwamba tulishafunga invy kwenye hii ofisi hatuajiri mtu mwingine tena biblia imeandika sara alipata mimba japokuwa wakati umefanya nini hey, sijui kuna mtu anaamini iki nachokisema yes haukuwa wakati wakati ulikuwa umeshapita tumishi mimi umri umeenda si kama mtaolewa wakati wa sara ulikuwa umepita yes. and the bible says akapata uwezo wa kupata mimba somebody is receiving power from above. Amen. kuna mtu anapokea uwezo utokao juu utakaomwezesha wakati ambao sio wake yes. kupokea anachostakiwa kupokea Amen. wakati sio wenyewe yes. muda umepita yes. lakini watu wanakuona yes. unaing... oh, yes wakati ulikuwa umepita muda umeenda ameonekana ni mama wa miaka tisini hawezi kupata mimba bibi anasema akapokea uwezo kwa imani akapokea uwezo uwezohuhitaji kujua wakati wala majira kitabu cha matendo ya mitume yesu anawambia wanafunzi wake si kazi yenu kujua wakati yes. na majira aonkea yes. kama umri wangu umeenda yes. au haujaenda yes. ninachojua bibia nasema sara akamuhesabia bwana yes. kuwa ni mwaminifu akabarakosotokota akamuhesabia bwana kuwa ni mwaminifu kwa sababu hiyo yeye aliyekuwa tumbo lake limekufa yes. akazaa mtoto mmoja baadaye yes. wakaongezeka wakawa kama nyota yes. za angani yes. anaitwa mama wa mataifa mengi yes amayakesa wakati umepita na bado akapokea mtotoeuamiawakatiumepita kiasi ganioafsiaibliibliaitafsiriwi nabooi baolojia ikisema wakati umepita yes. wait until god shows up subuhi mpaka bwana atakapotokezea then youikno i isnot workin in heaven heebolojy yes. isnotfioi in heven yes. kule mbinguni kinachofanya kazi roa bwana yangu kwa maana amenituma Amen. kuwatangazia maskini habari njema yes. kuwafungua waliofungwa kuwaweka huu waliosetwa aimta mda umekwenda kiasi ganimwezi yes. uatano kwa uwezo wake aliye juu mtu anapokea meujiza hapa kwa uwezo wa mungu kutoka mbinguni jambo lako linafanyika kwa jina la yesu nakuita uamini tnakuta Amen. I again. Amen. unaweza kuolewa tenadadaanguunaweza kuolewa weweunaweza kupata watoto iyo kazi inawezekana ilo jambo linawezekanapokea kwa jina la yesusema napokea. napokea uwezo watoka juugom mungutu oya mwamjinyo munuenkingikatikatiya mwei mwinginem no utakuwa mwanowame nm nasema mungu atumizana kwa sababu hiyo kwa jina la yesuwatashangaa oh, yes. kazi za mungu kwenye maisha yakouweo wa alie uu naifuikana kitu kitatokea uweowaalieuuaifuinaitu kitatoke naosaidio na bwana sisi hatutumii muda yes. sisi hatutumii kalenda katikati yes. kati ya mambo mengi yes. uwezo wake unatabia ya kutokea Amen. na kusababisha matukio haleluya <laughs> anaingia misri anataka kuwatoa wayahudi alafu anawambia hu utakuwa mwanzo wa miezi kwenu nasikia nachokisema yes. tumsisu mimi siku zangu zimeishi z ana uwezo wa kuingia kwenye hiyoyako ukiwa na miaka st alafu akaivuruga akairudisha juma tena oh, yes. biblia nasema siku moja mungu akamwambia isaya nena kamwambia ezekia mfalme mwambie nimerudisha miaka yake nyuma unajua hezeki akuongezewa yeye aliomba aongezewe lakini nasema mungu akarudisha madaraja kumi na tano nyuma nasema eye kitabu cha joeli mungu atarejesha miaka iliyoliwa na nzike na mdum iaoianafanyafanyaje yani mwaka wa22 ana uwezo wa kurejeshea ndani ya 22 alafu yale matenda uliokuwa unayapata miaka ile nayaone ehinafanyag km hien tamw inu akueehema kwenye biashara zako Amen. kwenye masomo yako wenye kazi zako yes. yes. iwaeut Yes. mm aliweka kwenye miaka yako yes. lenyewe anazania ya ni mwaka22 yes. kume mbele za jehova yes. mimi niko 12 ndio kwanza maisha yameanza katika jina la yesu kristo bana akujalie uwezo akujalie akujalie uwezo wa mambo makubwa kutendeka kwako akujalie uwezo wa vitu vikubwa kufanyika kwako kwa jina la yesu kristo hata kama unaona muda umekwenda hauwezi kuaply kazi kokotem bib anasema sara akamwhesabia mungu kuwa ni mwaminifu you imagine mi mama wa miaka tisini anaambiwa na mungu mwakani muda kama huu utapata mimba sara akasema mungu ni mwaminifu akamhesabu mungu kuwa ni mwaminifu akasema inawezekana muda umepita inawezekana sina uwezo wa kuzaa ila siamini katika muda siliangalii si tumbo langu siangalii tumbo langu ililokufa siangalii muda uliopo ila naangalia katika uaminifu wake oh, yes. nauangalia uminiu wake nauangalia uaminifu wake yeye akisema kitu awezi kudaganya yes. amesema nitazaa yes. haicarishi umundani mli wangu umeshakufa yes. sina mayai tena yes. umri wangu umeenda sana yes. ila yeye ni mwaminifuweye ni mwaminiui iisio a a mi i swa aaini wakenaseai waaninwakeetoaio a lamda ata ema eh isi ana uwezo wakuleta mtu yes. kaa nyumbani kwen yes. kastaongo mwingi ahitai arekai yes. ia mdwakuteaamalizkila yes. kit sa isa wat wa mungu we are talking about god here weare not talking about auncls watu wa mungu taongeea mungu hapa tunamwongelea mungu hapa asiyezuiliwa na chochote yes. asiyezuiliwa na yoyote bwana wa izo walimuhesabu bwana ya kuwa ni mwaminifu akawatoa kutoka kwenye nchi ya misri anawapeleka nchi yao ya ahadi yes. hawakuwa wanaijua jiografia historia inasema biblia inasema walipofika njiani walipotoka jangwani muda ule wametoka misri wakakutana na mtu katika jangwa la midiani wakamwambia tusaidie sisi kutembea jangwani utuongoze fanyika macho yetu na chochote mungu atakachotupa tutakugaia nusu ya yeah. hayo yule bradha alikataa kaka kakaake zipora alikataa alipokataa kwa hiyo musa na wana wa israeli wanatembea jangwani kwenda nchi ya ahadi ambayo hawana jografia yake hawana dira hawana mpas hawana ramani ramani zilikuwa hazipo wanatembea nchi ya jangwani tena bibilia inasema mungu aliwaongoza wapite njia ya, ya jangwa hajasema wao walichagua kupita njia ya, ya jangwa anasema mungu aliwaongoza wapite njia ya, ya jangwa wakati wanaonekana wanaingia chaka farao akajipanga na jeshi lake kwa sababu farao anaijua historia farao anaijua jiografia anajua kabisa kwenye hili jangwa hawa watu hawatatoboa mpaka nchi ya hadi kuna mahali wataishia mahali ambapo kuna bahari kuna ufuku wa bahari farao akawaita watu wake akasema oya wamejichanganya wameingia chaka yes. wanaenda sehemu ambayo mwishoni kuna bahari oh, yes. hawakujua jehova <laughs> ipo katikati yao wanapodhania tumekosea yes. hawajui kuwa jehova yes. oh, yeah. hey. Ha! hawajui kuwa jehova yupo yes. katikati yetu yes. akizitenda kazi zake Amen. yeye ni mwaminifu Amen. hawezi kutuacia njiani bari ikitokea yes. ana uwezo wa kuigawanya milima ikisimama yes. inayoyuka mbele zake Amen. ukuto ukitokea ana uwezo wa, yes. wa kuuangusha pokea muujiza wako kwa juna ya yesu wezi It. wanadhania umepotea kuja mauntiruguu wanasema atakuingiza yuleatakuingiza chakasubiri oh, yes. mpaka kitu kitokee yes. watakutafuta wao wenyewe tuambie na sisi siri yes a ya miujiza yako Amen. utawaambia mimi ndio yule oh, yes. ninayesaidiwa na bwana usiniwekee mapema yes. maana ujuu nini kitatokea nawezekana naonekana napotea jangwani yes. lakini niko na mungu mbele yangu yes. nina nguzo ya moto mbele yangu nina nguzo ya wingu mbele yangu jeo yupo katikati ya maisha yangu Amen. I am so yes. nitafika salama mujizanita na, natamka kwa jina la yesu kristo uaminifu wa mungu ukaonekane kwako Amen. kwa watoto wako ukaonekane wanasema umezaa watoto nje ya ndoa tuone yes. kama utaweza kuwasomesha yes. mume amekuacha tuone yes. kama utaweza kufanikiwa yes. mume wako asichokijua uko mungu ambaye nimwaminiu oh yes. mungu ambaye ni mwaminifu na mtafita mwanamke mmoja ambaye anamwamini mungu kwa ajili ya watoto wake watu akikuachachatu aknhaimaanishi jehova amekutenda waminifu wake ni kama ngao na kikaosemaeu <laughs> <laughs> asnamzungumzia mungu sio mjomba wako aliye kwaidiki kusomesha f akaingia mitini jehova akitoa ahadi yake Bibi nasema anaiamini ahadi yake kuliko hata jina lake oh, yes. oh, Amen. nasema amelitukuza jina lake kupita majina yote yes. ameliweka jina lake kupita majina yote kwamba yes. kwa hilo kwa jina kila goti lipigwe alafu baadaye anatuambia ameiheshima hadi yake kuliko hata ilo jina yeye akikuambia atakupa hata kama jina lake halitatumika atafanya njia pasipo na njia yes. ataingia kazini kutenda mkonohaleluyasema na utarajia uwezo wa bwanasema nautarajia uwezo wa bwana sema uwezo bwananautaraji uwew wanyesu nani kama nakupenda mungu wangu leo nani kama nakupenda liu naikamawe auna oh, oh, awwwe Yes. come <speaking in Spanish> <speaking in Spanish> <speaking in Spanish> nakwinuwa mungu wangu leo nani kama wewe na kupenda nani wangapu wana imani na uamilifu wake Nani yeah. oh, yeah. Yeah. anaweza kukuacha watu wakakushika yes. wakakuteka wakakutesa wakakuingiza kwenye moto yes. alafu ndani ya moto yes. oh yeah. oh pale ambapo adui zako pale ambapo hadui zetu wanadzania tumeachwa peke yetu wakamkamata danieli ni kama wanauliza yuko wapi muungu wako wakamchukua wakamtumbukiza kwenye tanuru la moto oh, yes. danieli wakamtumbukiza yes. kwenye shimo la simba katikati ya shimo la simba yes. usiku wa manane hey, man. alfajiri mfalme anaita danieli je muungu wako ameweza kukuokoa danieli anasema uishi milele mfalme oh, yes. aiwkaashamiokwamamakutauliuiinaomaowammwakuana nowmaaainasmamnwangu amemaaiwa hajasemi like mungu alituma malaika zake anasema alituma malaika wake alafu akayashika makano ya simba oh, yeah. simba akuwa mmojaa simba wote yes. makano yao midomo yao yes. ilishikwa kwa pamoja yes. kila wakitaka kumla danieli yes. malaika anashika kila ugonjwaukitaka kupukula yes. malaikaanas kila kuandika barua ya kazi yes. malaika anashika kila kazi yes. malaika mungu aliye wa waminifu atatokea kwenye mamo yako wakiweka mitego ya ajali yes. ili gari yako ipinduke yes. unafika kenye il aajali yes. unafika aka kwenye mtego yes. wanategemea gari itaanguka yes. malaika anashika wa bwana Amen. Ni at? Kama mungueto. Akuna. Nirani Kama mungueto. Akuna. This is the only to know what's going Oh yeah. anamwambia abraham, oh. abraham. Yes. yuko wapi sara mkeo anasema yuko ndani anamwambia mwakani sakatakatishi oh, yes. <laughs> mwakani muda kama huu. atapata mtoto yes. kule ndani anasema sara akacheka kama we ambavyo nadhanieljamboalitafanyika najua eendo amesema heri mtuyule asieketi barazanipawenye mezahawezi kusemakiaaiamaiina wataayeye amesema hulituma neno lake nalo huwapona nalo huwatoa kwenye mangamizo yao angamizo angmiolo <tanntilazia> <tanntilazia> <tanntilazia> <tanntilazia> <tanntilazia> <tanntilazia> <tanntilazia> aliyevunja utasa wa sara upo yes. katikati yetu ata sasa yes. navunja utasa wa tumbo lako avunja utasa wa biashara yako navunja utasa wa kichwa chako hauwezi kuzalisha chochote kwenye hicho kichwa yes. navunja utasa wa kichwa chako navunja utasa wa mikono yako kuanzia leo ikwa jina ya yesu mikono yako itazalisha akili yako itazalisha tumbo lako litazaa kwa jina la niwashtue kitu cha mwisho yes. hivi unajua kwenye swala mtoto ibrahimu akuamini biiaisemi kwa imani ibrahimu aliamini akapata mtoto Ima, ibrahimu aliamini kwa ajili ya nchi akaishia hapo wanaume sisi msitutegemee sana kwenye swala kuamini mpate watoto sisi tunawaza tu viwanja nyumba na vitu vingine swala la uzao wako mwanamke kama uko hapo ni swala lako soma biblia yako hakuna mahali elikana alifunga na kuomba kwa ajili ya kupata samweli no bibla anasema enye kitabu cha wabrania hii anasema kwa imani wanawake waliwapata wafuaa manake kuna miradi yao ilikufa wakaifufua oh, yes baada ya ibada hii aliyokua jina la yesu Amen. kafufua ile biashara kafufua ile kazi Amen. mungu aliyefufua tumbo la sara yes. anakufufua na we pia kwa jina a yesu Amen. anafufua vitu vyako kwa jina la yesu Amen. anafufua kazi zako kwa jina la yesu Amen. pia anasema yeye ambaye tumbo lake alikuwa limekufa yes. akapata mtoto biashara ilikuwa imekufa yes. na ipokee uweza kwa jina la yesu Amen. uwezo wa kuzalisha sma na mimi leoinimemhesabu leo mungu, mungu. kuwa mwaminifna kwa sababuhomweiwa tano nitmnitamwona bwanamamwei wa tanutatoa mema kwa aili yangu kule kwenye hesabu inaitwa namba gani hu mwezi huu ambao unaitwatasa kwako wewe mungu akiongea yes. kalenda zenu mnazotumia azimuusu yes. mungu akiongea maimuusu mns ya sara ilikuwa imeshakata ameshafika mahali amefunga hazioni siku zake 90 is appearing bibi anasema kwa imani msiacha kua wafadhili wageni maana wengine waliwapokea malaika pasipo wao kujua mwezi hu wa tano oh, yes. kuna vyumbe vitatokea kwenye maisha yako asipowekujuauta aliebara iani wasomajiwa biblia mo naomba miambia aliyetaa jina la daudi kuu akasema yuko mwana mmoja wa yesiik like wanaingia kwenye ofisi yes. wanaleta profail yako yes. wanaweka yako bosi yes. mwenyewe anasema kuna mtu ameletea CV yako wewe yes. ndio fulani naona umuujiza mtu hapa huu ni unabii wa mtu wewe ndio flani, yes. e, wewe ndio flani. Yes. E, ulituma CV zako hapa yes. usianze kusema sijatuma sema ndio ya kupeleka sevi kulo lakini jina lake lilitajwa yes, yes. mshufu wa kupeleka kulu yes. ila jina lake litajwa katika jina la yesu bwana ataachilia malaika mashariki magharibi kaskazini kusini hata kama wewe ni mwanafunzi yes. wakati mwalimu anasaisha yes. malaika atakaa kwa pembeni mwalimu anapotaka kuweka kosa yes. malaika anaushika mkono yes. eh. Amen. Eh sikia wewe sio kila unayoiona hey, unayoionai hey. yes. ni kwa sababu jamaalikuwas watafute matio wote yes. watakwambia hata sisi hatuelewi yes. ni mungu tu ametusaidia haleluya sema naamini katika miujiia na kama yuko mtu anaamini yesu aliingia tumboni yes. mabikira mariamu bila mbegu ya mwanaume yes. lazima uamini kwamba wateja wanaweza kuja bila weekuwaita inaweza kuja tinaweza kuomba inaweza kupatikana bilaw kutafuta wwaametkkaburinibib anasema akawatokea tokea watu wengi yes. manaake mpaka leo anaweza kuwatokea hata mabosi zako kuna mtu anaimani umu ndani yes. umeamini na iwe kwako kwa sawasawa na imani yako Amen wamalaika kutok minunimalaikawamnu eowaingie kainikwkowafananiswaingiwenye iasara akowenye ko aliyemtoa gerezani petro nani petro alikuwa na lawyer. nauliza petro alikuwa na loya says malaika akaingia usiku wa manane alikuwa amelala katikati ya vikosi vya askari wanne amefungwa kwenye chumba cha nne magereza mageti manne malaika akasema hata mkiweka nne mara nne mara nne are not limited by mahali ambapo uwezo wako wa kibinadamu unaishia ai ameandika akasema jea malaika sio roho watumikao waliotumiwa kuwasaidia hao watatoa urithi ukovu nani ameandikiwa kuurithi ukovu kama sio mimi hapa yes. na kwa jina la yesu Amen inaa esukiktika jina aesumeku kwo kwnasema imekua kwkowis vilikuwa sema vilivyokuwa ame ya leo a leoimeishiadewatakuwa oh, yes. na tamasha lao baada ya, ya sisi kumaliza ibada wata baadhi ya vitu watakua na tamasha la uzinduzi wayao umaapiliiwaiumikaen kesho ni weekend wenzetu waislamu watakuwa na eniwenzetuwaislawatakuanaijatangaza kama mkuu ili anasema inawezekana waio usifanye haraka mbele mara moja banaadakajsema mungu wa majabu nitendee maajabu mwezi hu malaika wako waingilie katila nilichonacho vilivyotasa vika visivyowezekana vikawezekanawa jina la yesuek yesu. adakyo watu wa mungu mimi mwenyewe leo hii hivi nilivyo ni s Chua mungu ukiona mtu mzima kavaa sweta mchana ujue mambo ni tete lakini niko hapa na injiri imepigwa na yesu ameinuliwaeu huyu munguyhuyu mungu watu wasimpimie kwenye maisha yakoukenyanakambia minasaidiwa na mungu wewe watu wasikutishe aliyewaweka kwenye nafasi hizo alizo nazo iwe ni bosi iwe mchungaji iwe mtume iwe nabii iwe rahisi yoyote aliye na mamlaka anayekutisha aliyemweka hapo mi namjua mi namjua ni mshua nikipiga simu hii anaitika fast anakuja vitu vinageuka siju e baba wako babaako nimkakmbamb lakini sisi ambao ni watoto wa mungu aliye juuma anawambiaanawa mungu ninani hata m kwambiasaa tawonesa mlokuayakwanakiucmi farao akaona aitosha akaamua kufuata si akaingia na naye baharini mtoto usiige ligi za wakubwa farao akafuata anaingia naye ndani ya bahari nasema mungu akashika matairi is... mungu ni mkorofi hawezi kukuachia njiani simama juona sadaka yako sema baba mungu. baba mungu mimi ni mtoto wako, wako. huyu ni yule ambaye huwa unamsaidia una usiache, usiache kunisaidia mwezi huu wa tano nikauone msaada, wako. Nika msaada wako. Nione wako nione malaika wako wakiingia kazini, wakiingia kazini. Uwezo, wako. uwezo wako unifunike ufunike kazi zangu kile kisichozaa kisicho za. kikazae kuanzia sasa. sasa kwa jina la yesu, kwa jina la yesu. amen, amen. usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta tonikapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe