kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza asiye na uwezo wa kwenda kutafuta cheti cha ndoa cha serikali akae na wewe kwa ndoa iliyosainiwa achani na huu huni wa kwamba amenitolea tu posa mm. nini anaogopa kuchukua lile karatasi na kusaini manake kuna mahali amekuona we utoshei kwenye maisha yake anakutumia huyo mtu analala na wewe ila hana confidence ya kudikle tanzania au duniani kwamba this is my wife ila kila siku asikubebi mi nakupenda we tu mi nakupenda yani tatizo lako uniamini sawa nataka sasa kukuamini twende tuk anaishia kutambulisha kwa zake ah huyu sheme shemeji shemeji yenu yenu huyo jamaa hujui anahakikisha hawakutafuti wenye ya kukooa kweli anajiwekea security zayoheejheejyenuhuyojamaaujnachokifanya anahaikisha unaona sifa sasa kutambuliha kwa shemeji zake marafiki marafiki marafiki zake nanjiwa, daddy. Daddy, marafiki zake zake wote mbona the guy is securing ana confidence ya kutambulisha kwa kwa ofisini lakini kwa mama mzazi akupeleke hiyo confidence ya kutambulisha kwa masila zake wa hujui ni triki ni wisdom ni hekima jamali na akili ilo ana sekua anataka hakukulewee peke yake sio kama adaa kukuoa we tu jamaa mwambie hivi sawa ah, ah, natafuta hapa shida nenda kwetu kawaulize ngapi hata nitakurahisishia wasikutoze kubwa kwani wananiuza utasikia wanawake mnaharakisha sana sio hi atata maha ashd nda ketue imh winawakeaisha wa miaka n Oh, yes. anza kumkatalia kulala na nawewe ukianza ameamua kutusimanga nakusaidia nikuseme kukataia aaan a eaa maaake haya mama oh. mama ake hay nmbola mamae me siku moja kamshara ko i chuua hi, hi. jaribishanae ni mambo mengi mambo mengi zotu kuomba, ukiyomba, mambo mengi mengi mambo mambo mambo ya hela ukiomba unaambiwa ila kila wakati ukiyombo. ipo si una benki dunia world bank imf kituo cha misaada zipo tu zako dada zipo tu unawona wasichana wenzia uliosoma nao wanajenga wanafanya vitu vya maendeleo wanasogea wengine wamekuzidi hata umri huoni hata aibu unazidi tuwe kazi yako kubwa ni nini kituo cha misaada mwanaume mwanaume mwanaume asiyeweza kujitunza kujitunza mwenyewe mwanaume kujitunza mwenyewe hawezi na kwa ushuhuda wa oh, yes. oh. yes. yes. wangu kabisa unamwamini bwana mungu mungu yakou mwanaume asiyeweza kujitunza mwenyewe kwenye uchumba kwa akili zako kabisa unaamini kwamba siku moja huyu baba ataweza kunileaaa oh, yes. wa mnguakimabnt yes, eh? zangu amk wa oh, yes. ijana wakiume amka wa mnaisa oh, yes. nachokisema shio iko mbele yes. nayasma Na ayawa sabau ni ss mnaotufat aadae Oh yes. oh yes. kit nachokiamini mi nimetumwa na mungu yes. ukionana anasema ili pia kuna uponyajiwa mtunasea yes. wenye kitabu cha ayubu h yes. anasema ikiwa mtu atampata mkalimani yes. amsaidie ili asiingie shimoni yes. ukisikia mkalimani anazungumza oh yes. nwekunamta shimo liko mbeleuu oh yes. oh yes. ni unabiiwa mtu shimo liko mbele, yes. shimo liko mbele. Yes. niko apa kufungua macho yes. Open up your eyes. Oh yes usiache oh yes. kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe