kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza asikudanganyi mtu hakuna mambi asiyojibiwa hakuna you are not time to pray. a is not to a a is ouaooa mtu anayeomba hapotezi hakuna kupoteza kwenye kuomba hakuna kupoteza kwenye kuomba hakuna mahali ambapo iliandika bibilia points za yesu alivyokuwa napanda mlimani ni kama zote zimefichwa laininatambiatlia anakwenda kuomba anachojaribu kutuonyesha mwandishi wa bibilia ni kwamba sio lazima tujue unaomba nini ila cha msingi umejihudhurisha mbele za mungu kuomba asubuhi kukicha tutajua umeomba ni maombi mamoja tu ambayo yesu aliomba public na akasikika ilale ya yoana kumi na saba pale alipokuwa anakaribia kuondoka iink i think yesu alikuwa moyoni mwake anajaribu ku kutaka kuwaonyesha wanafunzi huwa wanaongeaji na baba na pale nafikiri pia walipomuuliza tufundishe sisi kusali yesu akawaambia ninyi mnaposali mnaposalisalini hivi tulikatukuna mwalimu kwenye kongamano la maombi la mwalimu kristopher mwakasege mwezi wa sita aliongea kakitu mwezi wa nane right? mwezi wa nane thank you. aliongea kakitu yaani kalikuwa kakutunywa kwenye mioyo alafu tulipotoka kwenye ile kongamano tukashtuana ulikasikia kale alisema bali ninyi yesu alipokuwa wake kusali bali ninyi wako anafundishawanafunziwaem ba ngi wa mnavyosali staili yenu iwe ya yesu wake ninyi msalipo salini hivi we afanan u walikuwa wke n ib waliwaw wale watu walisema tufundishe sisi kusali kama yohana alivyowafundisha wanafunzi wake kusali humuoni yesu akiwaambia nyinyi wakati wenu bado ile shule ya kusali wale watu hawakufundishwa kwa sababu ulikuwa ni wakati walirkwesti waliomba ni wanafunzi ndo waliomba haikuwa natoka kwenye moyo wa yesu mwenyewe wanafunzi ndo waliomba wakasema tufundishe kusali biblia inasema yesu bila bila kama yesu alikuwa nawasubiria wafikie levo ya kujua nandivyo ilivyo unaweza ukawa unapokea vitu kwenye maisha yako vinaendelea unaweza ukaona vitu vinaendelea na vinatembea kwenye maisha yako kazi zinapatikana biashara zinaenda hauombi lakini unaona vitu sababu wako wa kristo ambao wanasema lakininn nptknbuwako warst lii viautkiw kumbliu menyamz nwamba walewatuaatakiw kuomba lakini lainialipomuuliza akasema n sasa mmekuwa ninyi sasa mkisali Salini hivi. Is the of a in maombi ni lugha au ni tabia ya mtu aliyekuwa katika kristo bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe kwahiyo unapokuwa na desturi tena hii ya mwezi kwa mwezi yaani ifike wakati utengenezi sasa iwe ni kama kakambi kako kadogo ambako sio rasmi ila kila mwezi unajiwekea madhubuti kabisa kila mwezi wakati mwingine huwa unafungasha kabisa na mambo yanayokukuta katikati ya mwezi sahivi nasubiria mwisho wa mwezi wiki ya mwisho tuna kitu chetu tunafanyaga nami nakuhakikishia katika jina la yesu kristo hakuna aliyekuja kuomba umu nani mwezi huu mwezi huu mwezi huu ambaye hatakutana na majibu yake mahali popote ulipo natusikiza kwa njia ya yaredio au kwa njia ya mtandao mahali popote ulipo kadri mungu atakapokujalia neema unaposikia tunaomba kama uko uko uko kwenye gari uko nyumbani o wenye ar sio lazima upige kelele usumbue watu lakini kila mtu ana nafasi ya kuomba yoyote asifiwe haleluya sasa kwa kuwa leo ni siku yetu ya kwanza ni vizuri nikakuonyesha ikhn ambayo tutatembea nayo kwa siku ambazo mungu atanipa kusimama hapa mbele yako kwenye kongamano hili alafu ni kwa dakika chache alafu neema ya mungu itatuchukua kuomba bwana yesu asifiwe kuomba siyo kipawa kuomba ni neema lakini hii neema ukiipata haikufanyi ubweteke neema hii kupata inatakiwa ikusukume paulo alisema mimi niliye mdogo kuliko mitume wote nalipewa neema hii ya kuwaubiria mataifa alafu anasema pamoja na kwamba nilipata neema anasema nilifanya kazi kupita wote so ukiona umepata neema ya kuomba kwenye familia yenu you have to extend usiombe tu ukaishia kwenye maombi yako binafsi ieme hiv mi awambia waombe lakini hawataki lakini ww ukiona ewe umepata msukumo wa kuomba wewe hiyo ni neema ksbau wako watu ambao wanatamani kuomba nilikuwa uh, pale morogoro mbiorogoro kwa kawaida kwa desturi ilivyo watu wengi tunaosema tunaomba hua atuombi kweli kwa sababu hakuna kitu kigumu kwenye maisha ya mtoto wa mungu na uchungaji wangu nilionao na utumishi wangu nlionao kwa nautumishi yeah, yeah. wa, ah, wa na kwangu. kwangu mimi ninaona kupata ule moment, ule muda naenda kuomba kupata muda waku, peke yako d keko yani pekeyako alafu nanyanyuka katika jina la yesu kristo mungu nimekujia leo hii bila mtu mwingine bila rafiki bila mpendwa yaani wewe mwenyewe usimame uanze kusema bwana yesu nakushukuru wengi utagundua tukisema tukisemanaenda kuomba au nimejitenga niombe utachukua kidogo usome-some. utajikuta muda muda unaotumia kusoma ni mwingi au unavusha uko kwenye maombi lakini una mawazo yako fulani hivi lakini unajikuta umeenda kanisani labda kusema unaenda kuomba unapiga magoti pale unaweka mikono kwenye benchi oh, mm, hamna maombi hamna maombi mungu anasubiria ajenda hamna nikuonyeshe tu kuomba ilivyo ilivyoishu kwaiyo ukiona umepata mahali kuna maneno ya mungu yanafundishwa na, na kwanini watu wengi hawaombi hawaombi kwa sababu vibubu vya neno ni vichache kwa sababuenzi kwenda mbele za mungu kuomba na maneno yakonadbna yes, namna ya kuomba, kuna namna ya kuomba kwa hiyo kabla kibubu cha maombi kujaa kinatakiwa kija kwanza kibubu cha neno ka sababu neno likijaa unaupata ufunuo uombeje hatuombi kwa sababu tuna matatizo tunaomba kwasababu tumefunuliw kwa. kwa tunaomba kwa sababu tumefunuliwa kuomba We pray because thee isathere is a, there is a behind our preye uko ufunuo nyuma ya maombi yetu kwa hiyo mtu anayeomba kwa sababu ana ufunuo huyo mtu anaweza akakata masaa matatu manne ndani ya ombi hili moja baa yesu asifiwe kwa hiyo ndiyo maana ninamshukuru mungu kwa watu wa mungu wenye maono kama haya kwamba tunapoomba lazima tutengeneze na mfumo wa kulisikiliza neno la mungu ili tunaposema ii sasa tunaomba maanayake tunajua kutokea ki, ufunuo mungu aliyotupitisha nao macho ambayo mungu ameyafunua akatuonyesha kutokea hapo tunaomba haleluya paulo anawaambia watu wa efeso kwenye kitabu cha waefeso sura ile ya kwanza anawaambia tangu niliposikia habari ile ya imani yenu niliposikia habari e ya imani yenu anasema sikuacha kuwaombea au kuwataja mbele za mungu kwa sala zangu sikuacha kuwaombea anasema niliposikia habari ya imani yenu sasa itou kwa sababu awa watu wana imani na mtu yyote akiamini anayaweza ya mambo yote i thought ou kwasababu anaimani then wanaweza mambo yote then they don't need Fact ya kwamba haimaanishi huyu baba anasema niliposikia habari ya imani yenu sikuacha kuwaombea o manayake kuwaombea kwangu ni kwa sababu ya level of faith ith niliyoisikiana by this time ameisikia levo ya imani walionayo ni kubwa ina nguvu inaweza kuleta majibu kwenye maisha yao and then anasema hivi ninawaombea na maombi aliyowaombea anasema hivi niliona niwaombee niliwa, niliwa, kitu hiki anasema hivi mungu wa baba wetu yesu kristo awape ninyi roho ya hekima na ya ufunuo ko gie jamaa hawakuwa na ufunuo ha amaa wakuwa sasa unaamini nini kama huna ufunuo au hujasikia kwa sababu imani chanzo chake ni kusikia na bibia na hivi kila mmoja wetu amepewa emesha kipimo cha imani kwa hiyo kuna imani ambazo tayari ziko ambazo zipo tu mungu aligawa aligawa imani kabla ya kusikia kila mmoja wetu amepewa kipimo kipimo kipimo cha cha cha imani imani imani kimo tayari huko ndani lakini hakina cha kushika hakina cha kufanya akimbie nacho hakina kitu ambacho huyu jamaa atakiamini sasa sasa imani imani imani ipo lakini unaamini na na yani, ninayo natafuta cha kuaminia hiyo yangu kama sas man lainiuniayo m uytafmiakuitumia imani yangu yani imani kama kifaa naamini nayo nini ndo paulo akawaombea mungu awape ninyi roho ya hekima na ya ufunuo katika kumjua yeye macho ya mioyo yenu yatiwe nuru mpate kujua tumaini la mwito wenu jinsi lilivyo ili kwa imani zenu sasa mjue cha kwamba unaweza ukawa na imani lakini wrong thing ila roho ya hekima na ufunuo itakufunulia what ithe right thing kitu gani sahihi cha wewe kukipasu kukifuata kukimbezana nacho naweza ukawa unaamini kuhusu mme na ukaona amekuja mme, au unaamini kuhusu mmk na uusmek ya kwa sababu imani ya ndo alikuwepo tayari na unaamini kabisa tayari una, unatakiwa kuolewa au kuoa ukasogezewa mtu yasie sahiikwa ya, sababu ndio wapendwa tu umeamini apendwangi tulionyeshwa kabisa na mungu kwamba huyu mwanaume kwangu After few years kimebuma baada ya kuamini macho ya, ya mioyo yenu yalitiwa nuru ili mpate kulijua tumaini la mwito wake kwenye kila tunachokifanya ujue tumaini tumaini tumaini tumaini lako kwenye hicho unachokifanya ni nini tumaini la mwito wako umeitiwa kitu gani ili sasa usije ukaolewa mahali ambapo panaua wito ulioitiwa wako ambao mungu aliwahitia vitu vingi vya maana vikubwa tu lakini kwa sababu aliingia kwenye mahali ambapo sipo vikaua kile mungu alichowahitia sasa kazi ya maombi ni kutuweka kwenye aiment maombi yanazirudisha nafsi zetu roho zetu zikaye kwenye njia kumbuka yesu ndiye njia kumbuka bibia ana ingieni kwa kupitia mlango ulio anasema njia ni nyembamba ielekeayo uzimani anaposema njia ni nyembamba manaake siyo nyepesi anasema ni nyembamba nayo imesonga sana nao them to ti ili waipite tu waione kwanza ko kwa maombi yanatusaidia nini kuona njia zinazotakiwa kupita maombi maombi yanatuvuta yanatuvuta yanatuvuta when we want to go yanatuvuta ya wakati mwingine tunaweza tuna tumeshafanya maamuzi tayari lakini maombi yanatusaidia wakati tuko kwenye dilemmas, maombi yanatusaidia kuchagua njia zilizo sahihi sio lazima uombe bwana nionyeshe njia iliyo sahihi no wakati mwingine tunapokuwa tunaomba tunapokua tunaombhvmtakatiu tunapokuwa tunaomba tunampa nafasi tunampa nafasi nafasialafu sasa yeye anayachukua maombi ya mioyo yetu ambayo wakati mwingine tuna, tunaomba sisi takatifu anachukua vitu vinavyoendelea kwenye maisha yetu anatupanga geokinayokambia maombe yanakusaidia kukupanga unapangwa mpaka unapangika haleluya haleluya ili ukae kwenye tumaini la mwito wako ukae kwenye kile mungu alichokuitia napozungumzia wito hapa wito wa uwe mchungaji uwe mwalimu sio lazima sio lazima huwo wito wa namna hiyo mtu mmoja niliwahi kumwambia na akashangaa kweli kwamba mungu anaweza akakuitia kwenye jambo ambalo wengine wote wamelishindwa mjini nasema jambo na jambo hili anaweza akawa mume yaani mumeo ni jambo yaani ni tukio ni situation umewahi kusikia au kuwaona wanawake ambao wanapitia vipindi vigumu vya ndoa zao alafu nyinyi wengine wote waupu pembeni mnasema hivi anapitaje anaishije anaishijenay mtu alafu mkichunguza huyo mtu hivi nampenda huyu jamaa wanakaa kwenye hayo maisha na jamaa anasaidika anamsadifu baada ya miaka kadhaa au baada ya siku kadhaa yule ndugu anageuka kabisa kwa sababu hakuna aliyejua wakati paulo anaenda makedonia hakuna aliyejua iye paulo ataingia makedonia muuaji atatoka mtume mme man mke wa paulo ameachana naye ameachananaye asubuhinawmvbau siende kuua ee shan anaenda paulo kuua anaingia kwenye mji wa kule anafika inasema akakutana mwanga ukampiga akaanguka chini ila alivyoaga kule nyumbani naenda kuchinja so hakuna ajuae nani anabadilika lini <laughs> tusikatiane tamaa <laughs> haleluya alelua okinamwambia hakuna ajuaye nani anabadilika lini sasa kama tunaongozwa kwa namna ya mwilini wanasaikolojia na washauri fulani fulani wa ndoa na mambo ya mahusiano wanaweza kuambia ikifikia hapa kwa kweli acha lakini kumbe tumaini la mwito wako ni nafsi ya huyu mtu iokolewe kupitia we sijasema kila mtu ameitiwa hilo anasema inawezekanawew tumaini la woa kazi yake ni k s Sipote, sipoteze wito sema kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa maombi ya msimu huu yatanirudisha kwenye kusudi mungu aliloniitia sema kwa jina la yesu na kataa kutolewa nje ya kusudi langu sema kwa jina la yesu mimi si mtu wa mwilini sienendi kwa mwili naenenda kwa roho hata kama mwili wangu na kwa maombi haya roho yangu itausaidia mwili wangu kubeba msalaba niliyopewa kwa jina la yesu yesu alisema yoyote anayetaka kunifuata mimi hii sio kazi nyepesi anasema hivi jikane moja jikane kumfuata yesu anasema jikane alafu kimaliza kujikana anasema hivi jit. <laughs> jitwike msalaba wako yani hizo, hizo ni mambo ambayo zinafanyika kabla ujaanza safari ya kumfuata right anasema kwanza jikane mbili jitwishe msalaba wako msalaba utishw unajitwisha ywee yani unachukua dud mwenyewe ki unalivaa wow. jitwishe msalabawakoalafufanya nini aliposema jitwishe msalaba wako manake beba yanayo kuhusu Be Be kuwa na majukumu jimajukumishe jimajukumishe umeingia kwenye ndoa watoto wanasumbua beba msalaba wako usikimbie majukumu yako anasema nifuate ukiwa umeubeba e, usiseme hivi mimi siku nikiaca mambo fulani fulani nifuate ukiwa umeubeba then maombi maombi kazi yake ni kukupa stamina wakati msalaba unadaka kukuangusha prea namna namnahii haleluya sema kwa jina la yesu msalaba wowote niliyoubeba hautanifanya niache ukuvu msalaba huu kwa jina la yesu kwa huu msalaba kwa huu msalaba niliyoubeba kwa hii changamoto katika jina ya yesu kama yeye alivyokuwa bwana wangu aliidharau aibu ya msalaba aliubeba msalaba wake akafika nao msalabani akafika nao golgota na kwa msalaba huo bubria inasema mungu alimtunukia jina lipitalo majina yote sema kwa msalaba wangu ninapokea jina lipitalo majina mengine inaipokea heshima jina la yesu so because ofpreye you find motivation to go on sio kwa sababu watu wanakutia moyo unakwambia pita tu mama mpendwa yani mungu akutie moyo uh-uh. Uh-uh. there is a stamina within you umetengeneza stamina ndani yako ambayo ina uwezo wa kuendoprs kizazi chetu mungu atusaidie sana kwa sababu nikana kwamba tumetengeneza wakristo ambao ni kama wamelemaa yani ni kama wokovu umekuwa ni kama wabaga and pizza. Wa bible wabbbiblia anaeleza kwenye kitabu cha chahibrania kumojnafikiri kesho imekwambia leo tunafanya tuutangulizi aeu si hata kichwa cha somo sijakupa hapo ntulia leo kwanza ni, na kunanihi tunasalimia na aeluya ili hujue tunakwenda tunakwenda wiki hii wiki hii tutafukua vya kufukua Amen. tutashusha vya kushusha tutapanga vyakupangasma s hata ni zoea vibaya tena ktaumanasafaii <laughs> hii ndivyo itakavyokuwa hafte tday maisha yako yatageukaaakumi na mojanasema htya mwshoni uuminamoja Akafichwa miezi mitatu na na na wazazi wake tukienda itakuwa mbali sana um, snami na niseme nini tena nami nini tena manake hapo kaelezea watu kutokea kule juu kwenye wibrania kumi na moja moja alipoanza imani ni kuwa na hakika na mambo yanatarajiwa ni bayana ya mambo yasiyoonekana akaenda anasema kwa hiyo imani wazee wetu walishuhudiwa neno walishuhudia mali pengine ansema mwanaake mbingu ziliwashuhudia na kusema huyu ni mtu kama ni mwanamke mbinguiema huyu ni mwanamke kama ni mwanaume mbingu inasema huyu huyu mwanaume watu wengi ambacho wawafahamu ni kwamba watu hawa walioko kwenye biblia zetu tunaowasoma kila siku hawakuwa malaika kwa nini tunaona, like tunaona habari za kina samson wanajaribiwa na wanawake warembo kama kinadelila kwa nini tunaona habari za kina nuhu wanajenga safina na baadaye wanaishia kuwa na shida ya ulevi kwa nini tunaona watu kama kina yakobo yakobo na uyakobo wake anauziwa mbuzi kwenye gunia na ashtuki na baraka anayo kwa nini tuna, mungu anaruhusu tuone vitu kama hivyo mungu anajaribu kutuambia hivi wale nao walikuwa ni wanadamu kamaani yakobo aikubalije kuoa usiku wee mbona ulitapeliwa na ule jamaakutapeliwa <laughs> wow, wow kila mtu anakumbuka alipotapeliwa na unanena kwa lugha na bado ulitapeliwa tena ulitapeliwa ua unatoka benki kabisa umechukua hela yako namjua mama mmoja aliyetapeliwa hela ya mafao yake ni kama wadau walikuwa kwa nje Imagine, mafao mama amechukua ili akaende kujenga katoka na mafao yake 60 anasema sijui yani sijui ni nikiliendelea nanikwambie hakuwa mpagani hana pepo huyo mama ananena kwa lugha so haya yote mungu anatuonyesha wanadamu wa hawa watu walikuwa ni wanadamu kama sisi you remember, kwenye kitabu cha yakobo anasema hivi elia alikuwa ni mwanadamu wa kawaida sawa na sisi alafu anasema hivi aliomba kwa imani mvua isinyeshe na aikunesha akaja tena akaomba kwa imani mvua inyeshe ikanyesha kwa hiyo elia alikuwa ni mwanadamu wa kawaida sawa na sisi esi unanunaga li naye ananuna naye alikuwa unakasirikagayaiuw naasirka rahabu alikuwa anaitwa rahabu yule kahaba. na, alafu, na mwendika, mbanzai, kwa kwa imani imani rahabu aliwapokea kaba rahabu alikuwa na imani maniyake bib nasema hivi jezebeli alimkimbiza eliya unawaza eliya kashusha moto kaua vikosi hamsini elfu vya wanajeshi kasema hivi moto ushuke arambe otoushueb alafu akatokea mama mmoja malkia kakaa kwenye kiti asema hiv huyu jamaa aliyeaua manabi wa bahali mnatangazwa kwa ajili yake ajue leo iye alichowafanyia awa jamaa nami ntamfanyia mama eli sema nani afe mbio kakimbia akiwa njiana za mungu bora nife nini hofu imekuwa kubwa lakini katoka kuanaumewenzie ila kapigwa biti na mama mmoja kapotea bwana asifiwe najaribu kuonyesha kitu gani mtu wa mungu kwamba hawa wote tunaowasoma kwenye biblia they wer piople hawakuwa malaika hawa walikuwa ni watu watu ila the difference between them and us tofauti kubwa kati yao na sisi hawa watu walipoamini mungu waliamini mazima Amen. walipoomba waliomba kana kwamba mungu amekaa mbele yao na wao wamekaa kwa huko nyuma wanajua anatusikia haleluya anasema nas tukijua kwamba anatusikia tunajua tunazo zile haja tulizomwona hatuhitaji kuziona kwanza fautua kwamba anatusikia wamjelewa oh, ilichokisema vivi anasema kwenye kitabu cha yohana waraka wa yohana anasema hivi nauundiwa ujasiri sisi tulionao kwake ya kwamba tukiomba kitu sawasawa sawa na mapenzi yake yeye anatusikia alafu yohana anasema kwa kuwa tunajua anatusikia tunajua tunazo zile haja we don't need to see it to tulizomwomba it tunajua kwa kuwa anatusikia tunazo zile haja tunazomwomba kwa nini a watu hawaombi wa watu hawaombi wa kwa sababu hawajui kama wanasikiwa hawajui kwamba kumbe tukiongea anatusikia haleluya sema bwana najua unanisikia unani nikutie moyo jioni hii ya leo tutakapoanza kuomba vizuri kuanzia siku ya kesho tuwa jambo moja huongei na mtu humwonyeshi mtu staili humwonyeshi mtu ufundi wa kuomba ila unajua niko mbele za baba Amen. niko mbele za baba na ananisikia na huu ndiwo ujasiri sisi <laughs> ah, I don't know about mitume walijua namna ya kujitofautisha na wengine nioinakuambia mimi. mimi mimi na ujasiri yani hii ni kauli ambayo mama watoto wako ili wasiiacha imani they need to know we have the woman in our house akiombaga yule mwanamke mungu anamsikia watoto wetu hawo watu na ujasiri na wa mungu tunayemwabudu wakikosa ujasiri na mungu tunayemwabudu wataitafuta miungu mingine ndio maana hawaogopi kuolewa na wapa gani hawaogopi kuiacha imani kwa sababu kwenye familia zetu hatujawaonyesha kwamba mungu wetu ana uwezo wa kusikia hawajatuonyesha kwamba huyu mungu huyu huyu mungu huyu tunayemwombaga mtoto wako atakiwe kujua kwamba unazuga ukiomba anatakiwa ajue mama akiomba yes. mama akiomba kinatokea Amen. baba akiomba baba akiongea kuna kitu kinatokea Amen. inatamka kwa jina la yesu kuanzia jini hii ya leo mbingu zifunguke kwa ajili yako Amen. nasema mbin zikafunguke kwa ajili yako Amen. nasema zikakufungukie ukianza kuomba yak am watoto wako airani zakoakau umewandugu zako aka umewa kiwaze kisanga cha hana na penina anamwona hana anapanda hekaruni kila siku na arudi na mtoto anapand kaukisoma samei wa kwanza sura ya pili pale hana anaelezea zaburi yake anasema hivi yule anayenicheka ni cheka yani a pale alikua lile sio neno ile ilikuwa ni mipasho alikuwa na chamba mtu pale nakwambia mimi ukipata muda wako nyumbani kasome utaona anasema hivi pembe yangu imetukuka ah mwanamke kazaa tena alikuwa hajazaa miaka zaidi ya, ya kumi na saba alafu w umekaa pembeni na mmewake luimchukua ukamwamshawishi mmewake kwamba huyu mwanamke hawezi kuzaa leo gafla amezaa mtoto anasema mungu anaua na mungu anauisha mungu anashusha mtu mpaka chini na mungu ananyenywa juu mtu amejibiwa saa hiyo wezi kuyasema hayo maneno kama una uhakika kanasikia hana alijua kumbe amenisikia Yes. kumbe amenisikia kumbe anasikia Amen. niko hapa kutamkia jioni hii ya leo kwa jina la yesu kristo tutakapoanza kuomba yes. narudia tena jua mungu wako anasikia usiombe kwa mashaka ondoa mashaka Amen daudi anasema miungu yao ina macho lakini aioni ya miungu yao ina masikio lakini aisikii bali wewe bwana unasikia kutoka mbinguni wewe bwana una macho unaona na mkono wako sio mfupi hata usiweze kuokoa ninakutamkia kwa jina la yesu jambo lolote lilokuja kumwomba mungu nalo wacha mkono wake usuke ukuokoe wacha macho yake yakuone wacha masikio yako sema kwa jina la yesu masikio yako bwana nayasikie kutoka mbinguni yoana ajasema na haya na huu ndio upako m-m-m. na huu ndio ujasiri Hai. Ha. kuna sana ikiwa naombaga mwenyewe mpaka najipenda anajipenda y yani, you know? yani unashusha vitu uk unajua kabisa this guy in heaven my father hears me huyu mzee huko juu uko juu ananisikia kiweapo yani ulipo ukiomba sio rahisi anasikia mbingu inasikia unu ikijakwambia mungu, yes. ah! mungu anakusikia yesu alipokuwa nawambia wanafunzi wake wakei mkisali saini hivi akuwa anawambia kanawamba kanama wanataka kubahatisha aongea ha, na mnuanayesikiumbwene mwene wuea tukwa t wenye ukumbi wa kisasa dodoma lakini tuko mbinguni at the same time. Amen ni raia wa kule mbinguni we have a communication line that goes to the father haleluya naweza nikawa nimekaa hapa na dada yangu tukasema tushike mikono tuombe tunaonekana kama tuko mbele ndani ya jengo mbele ya jengo lakinii Sense, tuko kwenye kiti cha enzi cha baba Amen. baba wake ndio maana inaitwa imani hatueneni kwakuonatunenikw Hatu kwa kunaunannda kwa imani tunajua tukisimama tumesimama mbele yake tunajua tukiongea tunaongea so like mbele zake amua kuingia katikati ya watoto wake anaingia kwa vurugu ya vuuguiyakaipaul akasema nawaombea nyinyi ili mjue Paulo hivi nataka nimjue nimjue yeye wakati mwingine watu wanakata tamaa ya kuomba kwa sababu hawajui how powerful their God is. Yes. e kuwwamekaa kwenye kikaimevurugikaatamaaau m anamkalia kikasma kimevurugika wa alyasma kimeruia ali y anagawanya bahari bahari ashindwe kugawanya akili za watu na unajua ubongo ulivyokaa ubongo umekaa kama kuna ufa katikati kuna ubongo wa kulia na ubongo wa kushoto anagawanya nawe mwasilaujntumjaunguwang nikianza kuomba ananisikia ananisikia ananisikia ana kesho tutakapokuja hapa usije kama mtu unayetia huruma ukijua mungu yuko mtaa wa pili na amekusanya watu ili iliyowasikie wai mwanangu mapema sana mapema sana Mape ma sana kesho mapema na ukifika hapo usisubiri waimbe ukwyawambesisubiriwemdukiinajua naomba mbele za mungu hi iwe mwenyewe nimekuja na ishuzanu ekaufundia nimekua mii mweyewe ikwa naubi awwa ungu naokisema haya maneno ni halisi mungu aliwotuonyesha wa watu hawa ni halisi ko kama wao waliomba ma o waliomba na muguakawasikiano wa you know? maombi yalianza back in the Old testament maombi yajakauka mpaka n testament kitabu cha mwisho watu bado wanaomba wa anatusikia, anatusikia na anatusikia maombi yako na <laughs> Warako, kwanza yohana, pale tano, nafikiri anasema hivi nnis nena huu ndio ujasiri sisi tulionao kwake ujasiri ni upi <laughs> ya kwamba tukiomba kitu sawasawa na mapenzi yake yeye yeah, yeah. anatusikia alafu msari na unaofuata asavi ikiwa anatusikia na ikiwa anatusikia tunajua tunazo zile haja amemaliza kuandika a akaenda nyumbani akala ugali akalala na babazi na huu ndio ujasiritusome kalekamstaiwengine mwingine anawea kametokea wapi kapo kwenye biblia kakamstari kkapo mamaksoa warawaka wa kwanza wa yohana sura ya tano mstari wa kumi na nnewarawaka wa kwanza wa sura ya tano mstari wa kumi wa na naomba kila unapotaka kuomba haka kamstari kapite kwenye akili yako yaani kawe kamstari kako mama kawe ndio busta haka kamstari haka wakati mwingine nikasoma hivi hata kama nimechoka sijisikii kuomba sina maandiko ya kuomba sina kitu nina mastrei mtu kanizingua mtu kanivuruga kanivurugamaisha ma, ana mambo mengi mtnaeza akuvuruga to from <laughs> Nisi, sina chuchu, lakini, i sina cha kuomba chochote lakini sasa hivi kwa kuwa nakusikia wengine mnafika mbele zake hamuombi mnaishia mnalia tu mungu mimi akili nataka kuwafundisha somo kubwa sana naweka utangulizi mapema jambo kubwa sana ambalo mungu amenifunulia wiki iliyopita wakati najiandana kongamano ninakuomba mbele za mungu mungu akusaidie kwamba unapoingia kwenye maumbi hacha hisia hacha hisia weka hisia pembeni hata kama umeumia kiasi gani mbele za mungu jua unachotakiwa kukiongea weka hisia kando nasikia sikia anasema hapo nahuu ndio ujasiri ehe tulionao kwake, kwake. ya kuwa tukiomba, tukiomba kitu sawasawa na mapenzi yake haya mwingine hivi hasa ukiomba kitu sawasawa na mapenzi ake maanaake nini revelation umeomba kwa kadri ulivyofunuliwa na umefunuliwa na nini andiko maneno ya mungu tunafundisha tunafundisha uliasikie mapenzi ya mungu mapenzi ya mungu yako wapi yako kwenye neno lake lile neno lake lina mapenzi yake knapoyachukua mapenzi yake kutoka kwenye neno lake halafu alafu nayo kwenye maombi bibi anasema jua anakusikia kwa sababu niko kwenye uwanja wa mwalimu mwali mapenzi yake tunayatoa wapi kwenye nini kwenye nini kwenye neno lake ukiona mle ndani kuna mtu safina yake ilielea ujue ndiyo mapenzi yake kwamba wakati watu wengine wanaangamia na garika ya maovu ya mabaya mimi na watoto wangu mungu atatutengenezea kasafina ketu tutaelea wataharibika watoto wa wengine sio watoto wa tumbo langu yaani huyo ni mama amegoma kuona watoto wake wanavuta bangi amegoma kuona watoto wake wanaingia kwenye ushoga amegoma kuona watoto wake wanakuwa wasagaji amegoma kuona watoto wake wanakuwa macanguda anasema kama nuhu na watoto wake kulikuwa na uou si wa kawaida n nuhu na watoto wake hawakuangamizwa wuanmzwa n uli mbinguni nusuru watoto wangu kwenye kizazi hiki cha uharibifu kama nuhu hizo habari kwamba unaweza kutoa hata wakati wetu katika jina la yesu nitaingia kwenye safina safina ya roho mtakatifu safina ya kristo yesu sitaangamia na nyumba yangu watoto wangu hawataangamia wevutawameza wa na kataa kwa jina la yesu ikiwa tunaomba sawasawa na mapenzi yake tunajua anatusikia unatoka mtaani unaingia kazini unasikia mwanamke juu ya watoto wake unawambia hivyo wakwangu mimi wako salama unawambia hivi mamananii hujui hujuu maisha waikava imajini mtu yuko nje anaogelea kwenye maji ya garika alafu anamshauri nuhu aliyeko ndani ya safina vipi bana mi niko ndani ya safina niko ndani ya yesu safina ulikuwa ni mfano wa yesu kwamba yeyote atakeyeingia humo ndani atapona ndio maana nuhu wa kuingia kwa sababu alikuwa ni mkamilifu aliingia kwa sababu alipata neema na sisi tunaingiaje kwenye wokovu tunaingia kwa sababu tumepata nehema koo nehema iliyotuingiza ndani ya yesu inaweza kututunza sisi na watoto wa viuno vyetu na watoto wa matumbo yetu sema kwa jina la yesu hata kama wawa wajaokoka bado hata kama wawo wajamjua mungu bado katika jina la yesu yesu niliyekaa ndani yake atalinda na uzao wangu atalinda na watoto wangu atalinda biashara yangu vyo wengine vikiwa vinaharibika vya nyumba yangu vitakuwa salama kwa jina la yesu ea so kwenye lugha zako wakati wengine wanatetemeka na maisha na no, wanaogopa wewe moyoni mwako aujui keso sisi kesho, si, si, kesho tumeijua bibliaanasema ro aliyeko ndani yenu atawajulisha mambo yajayo na ro amenijulisha nuu na watoto wake walikuwa salama watoto wangu pia watakaa salama sema kwa jina ya yesu nimekataa kinachoaribu watoto wengine wa hakitaaribu watoto wangu mtu mwingine anasema mnaomba masaa manne mnapata wapi ajenda hii ajenda unaijua thats liu in hapo ndipo ufunuo unapoingia k mtu aliye naroya ufunuo akisoma habari ya safina na gharika au habari ya nuu then anapata revelation kwamba hii safina na nuu na nini mungu hajatuandikia tu kama stori zads uh-uh. uh-uh. hii sio stori ya sndsu hii mungu anatuambia hivi ana uwezo wa kusababisha hata kama ukoo mzima familia zenu wote wameharibika kama mungu alimponya nuhu kwenye nchi nzima alimponya nuhu tu na watoto wake ana uwezo Nye kwenye kijisikia nchi hii, ote, ha, jamani, ya tanzania mkaangamia mtajua wenyewe mimi mnaweza mkaariikawot mmi nawaoo nakuuliza ndugu yako nakwambia nambnajua haya mambo ni mambo ya ukoamb mimi mwezi wa tisa elfumbii na ishiri na mbili kulikuwa na kongamano alikuja pastatoni na mwalimshe mdoe wakatufundisha kwa sababu hiyo mimi niko salama nikushangaze kilichomfanya awe salama sio alikuwa amesoma kaameom kuwa na injinia kilichomfanya nu awe salama ni lile neno mungu alilomwambia kwamba kesho wkti wmwisho wa wkila wa mtu ueiknkn mknin i wngu yuko chumbani kwake nk elk nataka kuiangamiza dunia kwa garika sasa amka wewe uijenge safina uingie wewe na watoto wako ah. jirani yake hajui jamani hatofanani vikiharibika vyenu sio sio mimi tusilazimishane ah, ah. bwana kwa hiyo kume mungu anaweza akanipa mimi siri ya peke yangu ya kunyanyua biashara Oh, tunaweza tukafanya wote biashara kwenye fre mmoja tunaweza tukafanya wote biashara mtaa mmoja lakini yuko mmoja katikati yetu aliyepokea siri paulo anaita Mystery of the kingdom siri ya ufalme anasema siri hii ilifichwa katika vizazi vingi vilivyopita lakini mungu amewafunulia watoto wa changa wa mungu unaweza wewe ukatoka umu ndani leo na kwenye kongamano hili la maombi ukatoka na siri ya kufungua maisha ya nyumba yako na watu wote wa nyumba yako wakaja wakakopiwanayesu asifiwe bwana yesu asifiwe somo langu ambalo ninataka kufundisha sio leo sasa Hey, ndo wanaanza linaitwa <laughs> kubisha malangoni maombi ya kubisha malangoni huko mbeleni ntakueleza pia kwa nini mungu amekuweka dodoma mwingine kaa uko dodoma hapo umekasirika kweli miamenta dareslam daam o na miradi yangu a serikali aujaji ha hapa bahati mbaya mtu wa mungu na maombi haya hayafanyiki dodoma bahati mbaya tuko right at the door, at the gate of our nation tutabisha kwenye malango haya mpaka vinavyowafungukiaga wachawi vitatufungukia na sisi pia ha! sawa wewe umeshindwa kuwa mbunge yo napakatiza kila siku nje ya bunge si useme kwa jina yesu watoto wangu wataingia ataingia ndani watoto wangu wataingia uko watoto wangu wataingia huko unaishia tuna kibiashara chako cha cha kuuza na bwana ameniweka katikati ya jiji la dodoma kwanini mungu ameniweka hapa sawa sina n ya kisiasa lakini nimekaa hapa kwa ajili ya uzao wangu pia ile ikulu ya chamwino yuko mtoto wangu ataingia mimi mama yake nimekosa fursa sawa lakini lakiniubunge hili nayopita hapa kila siku kuna mwanangu ataingia jifunzeni kuwapunguzia watoto wenu mizigo nataka usome uwe daktari mm, kuna wengine hatima zao ni kuwa marahis wa nchi nani anaandaa mama nani anaandaa baba ni abraham ndo aliamua hatima ya isaka yakobo kwenye mwanzo arobaini na tisa anaamua hatima za watoto wake fulani utakuwa fulani maana ulifanya kitu fulani fulani utakuwa fulani baba anaamua mekaa dodoma mwenyewe unawaza kumafaili tu ya ofisini mafaili tu ya ofisini wewe kuwa wakiroho wewe ngiukii nakwambia rohosha ndugu rohosha aleluya <laughs> rohosha mwana mwanakwetu rohosha haujapita hapa bahatimbaya rohosha rohosha rohosha, rohosha hapa ndipo malango yote ya mikoa yote ya nchi hii yanakutania mbunge wa makete yuko pale mbunge wa tandaimba yuko pale mbunge wa sikuku uko kintinku yuko pale unalea nachokisema nalea nacho chochote unachokiachilia hapa aya mwezi huu ya mwezihu kaa sawasawa ndugu yangu ya mwezi huu imekutana yani kama utaweza igmai kile kikao chaalamis sitakuwepo yani pigia watu simame jamani kile kikao ntanisamee tukiairishe mwambie ndugu yangu mimi nikiwa na magumu na kushirikisha nikiwa na msiba na kushirikisha nikiwa na sherehe na kushirikisha leo na mungu twende nikupeleke mungu alikoija tu kuhubiri huku wa mungu nimekuja kubisha malangoniimekua kusmaombi ya kubisha lile lile neno neno neno and it shall open kwenye kick with sasa so, sisi tu hodi mm -mm. there is a resistance so you iaisancesoy mnasikia amepigwa ngumi za nock out manayake alikuwa ni resistance then he was knocked out so actually yesu aliposema hivi bisheni nanyi mtafunguliwa hakuwa anamaanisha tuseme hodi mm -mm, alikuwa anamaanisha kinachokubishia kibishe a <laughs> nah, i youetti mafaili karibia yote naongea na watu wanaonitizama kutoka mikoa mingine mafaili karibia yote ya watu wanaodai serikalini yako hapa dodoma yote mana yake nini hapa kama kuna mafao ya mtu yamekwama yanakwamia wapi kama kuna haki za mtu zimekwama zimekwamia wapi manayake malango ya haki ya ndugu yako yoyote au auweo unayenisikiza dar es slam uko, uko mbeya uko iringa na kuna kitu unaona kimestak mahali fuatilia kongamano hili vizurial alianza akasema hivi ombeni nanye mtapewa tafuteni tafuteniluakemaishi manayake eraa we'll nanoka nawezungumzia dada yangu sio hodi mama nani uko uko ndani hodi hatuzungumzi hodi hapa inazungumzia unafungua katika jina lesi mlangu funguka yeah. umewai kujuuliza kwanini yesu alisema nime anamwambia paulo ani petro aliposema hivi wewe ndiwe kristo mwana wa mungu lynkirikasema wa yes, eli wewe simon bayona maana, si haya bali baba yangu mingoni, Mimi, nitalijenga kanisa mwili mwili wake wa kristo hakuzungumzia nitalijenga ntalijenga kanisaangu manaake ka pentekoste au la kiruteli au lakinilist a laki, laki, uh, msiar aliposema ntalijenga kanisaanugumzia tf crist a malango yu an tabia ya kuja kutengeneza f kwenye jambo lako na kuweka mlango, mlango ah, wao n wana tabia ya kuja kutengeneza milango yaani fundi mlango wako <laughs> sijamaanisha fundi wa nyumba yako <laughs> yaani in other words kuzimu ina tabia ya kutengeneza milango feki ambayo hiyo inawagomea watu kuwafungukia kwahyo mlango halisi wa mungu umefunguka lakini wa kuzimu umegoma alafu alafuyasaa hivi malango ya kuzimu malango ya kuzimu hili kanisa malango ya kuzimu huyu mtu aliye mimi malango ya kuzimu hayatalishinda right? yes. mtumishi malango ya kuzimu yamekaaja nakupa okay. hii dondoo ili ujue kesho tukija tunaanza kuchimbua mavitu gani ni mazito lakini nimepesi mbele za bwana kuzimu wanaweza wakaweka mtu ofisi ya hazina Mm, kila aliyepata kazi pale wa. mtu hazina, mtu apate kazi na mashtani wamemsaidia amepata kazi hazina kwa hiyo wanasimamia nini ajenda mnaona hata ukiwa hospitalini simamia ajenda ya mungu ukiwa, ukiwa hazina simamia simamia ajenda ajenda ya ufalme ukiwa wapi unafikiri nkhaaen wao uk wayo na wao wanasimamia ajenda ya ufalme wao tu bosi aliingiaje kwenye kile kiti hujui una historia naye w humjui mtu amerogewa na mamaake watuamechana amewekwa pale kusimamia ajenda za kuzimu kuzimuaenda ya kuzu mojawapo huyu mwanamke mpaka mpaka kazi mwanamke mpkcha mimi naacha kazi haiwezekani nasumbuliwa na namna hii ka unakuta wapendwa kwa sababu ya uchungu na kusumbuliwa na mabosi wanaacha kazi kwa yeye anaona mtu mbaya sana yule amenisababisha nimeacha kazi kumbe lango la kuzimu liliwekwa kwenye kile kil kt ukunaweza kabisa ukakimbia huduma kuna lango limekaa pale limepachikwa na kuzimu liko very close na pasta ndio lina finsi miradi ya kanisa na fnnsi kitu fulani ili tu kumfrustrate kijana mmoja ndani ya kanisa ambaye ana kitu cha kimungu kinaonekana kinachomoka asio unaona hakuna ajenda ya kuomba jesus was not crazy anasema bisheni Knock my brother. my sister bris amesema bisheni sasa atusemi odi n-n-n. baba nimekuja malangoni okay. nakumbuka no, mungu alimwambia abraham nitakubariki katikati ya baraka nyingi alizomwambia akasema kasea uzao wako utamiliki maanguzao wako utamiliki malango, <laughs> malango. zako tutaendelea maju. simama juu kwa miguu yako sema katika jina la yesublamtumshwa munu kumi namoja thelathina nne kumi na moja kwanziathelathia bii taombakuto Webrenia. naomba hii mistari yote niliyoisoma mnaiandika alafu kesho nyii ndo mtakua mnanambia amme mchungaji wangu sitapungukiwa na kituaopoteou Bibi nasema bwana ndiye mchungaji bwana ndiye nby tapungukiwa l katika malisho ya majani majanim kitu ambachopa nauakikanacho kwenye kongamano i e, ni kulishwa maja ndo majya tumyauomb haleluya wangapi waebariiwa na utangulizi huu utanulzi hunm kwanzimathati mblina mahali ulipo popote pale unapotufuatilia kwenye konga shiriki kwenye kongamano kongamano hili hili shiriki kwa kwa namna kama kama sadaka yako maombi yako nafikiri mwalimu atatoa utaratibu mzuri lakini aiiiriki kongamano hili kwa namna k at kiea kwenye kongamao i uilale sana numbani kwako yani ilale sana lala kidogo sikiliza usiku ukiamka kiama ruuwmanisiknaminiseme nini tena manake ameelezea watu kibao kibawapo saaasema nimeshaeleza wengi sanajiuliza niseme nini tenawakati tena. yes. usingenitosha kule... usinge kama mimi leo ambavyo wakati aujanitosha uleta habari zagid kuleta habari za gideon na baraka baraka na samso samsonna yeft na yeftan daudi na, Yefta, na daudi na, na samuel uh-huh. na zamanabii imagine kwenye listi yote ya, ya watu waliyoonyesha imani hawa wanaume hakuwataja paulo anasema hivi mimi wakati wa kuwaelezea shughuli za hawa wa wanadamu wenzetu eh uh-huh ambao kwa imani walishinda miliki. kwa imani walishinda mi a wajamaa na ufalme mahali hawa wajamaa kwa sababu walikuwa na imani wakaenda wakapindua mfalme wauo ufalme alafu akasema tunatawala aukasemanzituataa nasema katika jina la yesu Amen. kwenye maombi haya ya i yes. kuna viti vitapinduka sema kwa jina la yesu kwa maombi haya na kwa imani hii kuna viti tunapindua sema hey, bwana kwa jina la yesu tuna kila kiti kiti kilichokaa kinyume na ufalme wako ili kuzuia ajenda zako maishani mwangu kwa jina la yesu kwa imani hii kwa jina la yesu ninapindua mwingine anasema hivi imani hii yakina daudi mbona mimi sina paulo anasema hivi kwa kuwa sisi nasi roho ile ileile ya imani, imani waliokuwa nayo bibinasema waliamini wakanena kwa wakupindua na mapanga walipindua kwa kusema walisema goriariati unanijia mini kwa panga na fumo lakini nakujia kwa jina la bwana naomba kagoriati alianguka kangukalianguka kuanguka usiadharau maombi yako usidharau matamko yako usidharau maneno yako katika jina la yesu sema kwa jina la yesu aliyesimama kwenye mlango wa uzima wangu wa amani yangu wa biashara yangu wa ndoa yangu wa kazi yangu kwa jina ya yesu ninamwangusha chini kwa jina la yesu haleluya inaelewa tunachokifanya watuwa mungu anasema kwa kuwa sisi nasi o oh boy anasema kwa kuwa sisi nasi tulipokea roho ile ile ya imani tuliamini anasema waliamini kwa sababu hiyo wakasema wakanena kwa hiyo sisi nasi tunaamini na kwa sababu hiyo tunanena ah! to tosk nasema kwa imani tua ya kuwa ulimwengu uliumbwa kwa nenu ulimwengu uliumbwa kwa nenu hapa ofisini unaweza ukaumba kitu kingine unaweza ukaiumba nafasi nyingine unaweza ukaiumba promoheni yako unaweza ukaiumba afya yako unaweza ukaumba watoto wako unaweza ukaumba ndoa yako njema unaweza ukaumba kila kilichochema euaeuya kwa jina la yesu dodoma itaniitikia tanzania itaniitikia kwa jina la yesu kwa jina la yesu sitakataliwa kila kinachonikataa kwenye mlango wa baraka yangu ninakiondosha kwa jina la yesu ukikataliwa malangoni upiti watu wanaweza wakawa kupenda walioko ndani wanasema tunamuona fulani fulani ingia mlangoni pale wamekaa watu wasiokujua wanakwambia huwezi kuingia watu ndani wanatamani uingie watumie ulicho nacho watumie cheti ulicho nacho lakini kuna mtu mmoja amekaa amesoma barua yako amesoma cv yako kafungasha makaratasi katupa chini ajenda yaufalme wa kuzima umekaa hauna kazi unasema mimi sina kazi unasema sina kazi kumbe kuna mtu kakaa kwenye mlango wa baraka yako kazuia paulo anasema mlango mkubwa umefunguka mbele yangu lakini wako wengi wanipingao the door is open, lakini watu wamekaa mlangoni wanasema upiti wikii nasema wiki ii watapasuka vipande vipande I pusha njia sema kwa jina la yesu dodoma pusha njia tanzania pusha njia kila mlango wenye baraka yangu funguka changamoto ya kaburi la yesu halikuwa ndani ya kaburi changamoto la kaburi la yesu ilikuwa kwenye mlango wa kaburi wanawake walikuwa wanajiuliza ni nani atatuondolea jiwe la kuingia kaburini habari ya kufufuka kwa yesu hawakuipata nje ya kaburi waliipatia ndani ya kaburi wanasema mnamtafuta nani hawakuipata nje ya kaburi so yesu alikuwa na uwezo wa kufufuka wakati kaburi limefungwa lakini wange, yesu angefufuka wakati jiwe liko kwenye kaburi limefungwa wale wa mama wasingeamini waone walipomlaza wiki iliyopita walipomlaza juzi wakafika wakakuta kweli hayupo fikiri hivi awaambie hivi amefufuka yuko galilaya halafu jiwe limekaa kwenye mlango nikuulize wewe ungeamini ungekubali na wakati huo wa mafarisayo wamelipa watu fedha kwamba waseme wamemwiba hajafufuka hii shughuli ya mlangoni ina ishu kuna vitu vimefanyika tayari kwa ajili yako ila mlangoni wameweka jiwe usijue kwamba biashara yako ilishafufuka kazi yako lishafufuka mume wako lishafufuka ndoa yako lishafufuka vitu vyako vivafufuka wamekuwekea anasema malaika alikuwa amekaa juu ya lile jiwe sijajua kilichosogeza jiwe ila nachojua jiwe lilisogea na mlango kakaa wazi kwenye wiki hii kwa jina la yesu kila kilichokaa mlangoni sema kila kilichokaa mlangoni kwa jina la yesu kristo snjia kwa neno, neno la bwana na kwa upaka mtakatifu kwa nguvu ya mtakatifu yenye kutetemesha ardhi kwa jina la yesu mlango na ufunuk a yesu unu unu unuka mlango andoa yangu mlango wa kazi yangu mlango wa afya yangu kwamba maneno yako aoliokasaa Sete oroba ya kataa kopoyokoto tumekataa malangoni tumekataa kwenye malango hatutazuiwa kwa jina yesu usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pastat kapolayoutbefacebok pamoja na instagram nainganamba ni 76215359barikiwe