kma mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza kama unaweza kusoma mwanzo sura sua kumi na blianza mstaiwakwanza bwana akamwambia abraham mm. toka wewe katika nchi yako na jamaa zako mm. na nyumba ya baba yako uende mpaka nchi ntakayokuonyesha mm-hmm. nami nitakufanya wewe kuwa taifa kubwa na mm-hmm. ta kukubariki na kulikuza jina lako anamuita anamwambia nenda mpaka nchi nitakayokuonyesha halafu nitakufanya wewe kuwa taifa kubwa thats aeii aliyomwambia nitakufanya kuwa taifa wako, mbio, bro una taifa ndani ya mwili wako wewe ni taifa sio mtu wewe wewe ni taifa nimesema a man like iron, but this is a iron like is be a man like nation be ai yani, i iibeai tumeingia kama vyuma ltatoka kama mataifa oh, yes. na anaposema kuwa taifa hapa hazungumzi tu kwenye uzao kwa sababu memb abra alizaa mtoto mmoja tu of course, mtoto mwingine wa pili alizaa na kijakazi wake na hakuna mahali kwenye bibilia ambapo mungu amemezay kila mtoto uliyezafatilia nachokisema yes. fuatilia yani fuatilia uzao wako kwa karibu sana hata kama hukumza kwenye ndoa fuatilia kuna hela yako hapo kuna nesent yako hapo hear me well your your your your generation is your ligas, is your first ligas, not your business your generation uzao wako is your first legacy. na mungu anaangalia uzao kuliko hela unayompa mungu anaangalia uzao kuliko mda unayompa God, God Amen. Amen. Amen. Amen. Amen. narudia tena bro yaani nataka ukumbuke neno la kwanza long ni longea kama una mtoto sehemu yoyote bro rudi fuatilia fuatilia it will you you down till fuatiliaa fuatilia bibi anasema yesu tunamuita baba mungu tunamuita baba mungu akamtuma yesu kristo sisi ni watoto wake akamtuma yesu kristo kutufuatilia akamtuma yesu kristo ristoi anasema hivi atakusanya kondoo tisina 9 atawaacha atafuatilia huyu huyu bro narudia tena kama una, kama una mtoto mahali fuatilia that is your business my brother that is your thing that is your s that is your blood never let your blood cry out there nomatt how great you are going to be that thing will willhnh you down fuatilia donfufuatilia na ukishafuatilia kama wee bado huna watoto au bado hujaingia kwenye mahusiano au bado hujafanikiwa kuingia kwenye mahusiano ya aina yoyote au huna mtoto please be careful ovyo. protect your tawaeleza uko mbele p nasema hivi sisayovyo make sure you know what you are doing kunaweza ukawa na presha ya kila aina ndani ya mli wako ila usijitoe fahamu mwanangu i very important kwa mtoto wako watu wanaweza kukupeleka kaburini kwa mtoto wako kwa mtoto wako the whole future of our inaweza kw you may live very sad life ntawaambia kitu ambacho ni kigumu sana baba zetu wengi wengi sisi tumeleka kwenye familia ambazo wazee wamezaa watoto sehemu nyingine wee unaweza ukaelewa your dad is not happy man most of our are not happy man. Most of our are them they are mooourfa aooth o Why? because vile vitu vinawala ndani hata kama utazuga utasema hivi ah, mi imeachanany mama yake fuatilia no! fuatilia kama utaoa mwanamke hakikisha unampa shule ya kutosha oya nina mtoto mahali fulani unanichukua mimi kama nilivyo na mwanangu unaona hawezi wambia tutengeneze utaratibu maalum wa kuleayule Never lose your seed. Bro, never lose your seed because any seed bro because bru ina inasasa ziko yamna nimeona niliweke hilo mapema kwa sababu ndio msingi wainakokwenda mungu haheshimiwi kwa mapambio na nyimbo mungu anaheshimiwa kwa uzao unaofuatilia habari zake show you in the Bible. mungu alimwambia abr wakati mungu anakwenda kuiangamiza sodoma na njianya, sodoma na gomora gomora yuko njiani kwa nyumbani alikuwa katika mungu akamtembelea pale naomorao njanaendakuaptapopita um kwaamtusiache kuwafadhili wageni kwa sababu wengine waliwafadhili malaika sio mama abraham aliyemwalika mungu ndani ni abraham mwenyewe we should learn, we should should learn find a way to god in our life, in our our life families abraham amemwalika mungu mungu anamwambia hivi uko wapi mkeo habari za mke mungu aongei na mke habari za mke mungu anaongea na mume na kama masikio yako hayajakaa sawasawa ni biblia zetu ndo zimeandikwa si vema mtu huyo ayo peke ake ninamsikiliza mtumishi wa mungu siku moja uh, uh, um, pastor isaac malonga alikuwa anazungumza mahali akanasema mungu amesema it is not good for a man. for god oo anthen ikanitriga ndani ya moyo wangu nikasema nono no. eigo back to that verse again biblia inasema hivi mungu amesema si thema mtu mtu pale akuwa nazungumziwa mwanamke mtu pumanaume iooo mwanaume it is not not good for a a man to be alone Manake, there is already a matter we are not okay if e amaaok but sisi ndio tunatoa miongozo ya aina zote na kama hatuko sawa upstairs kama hatuko sawa kwenye moyo we will miss tumtafuti mungu i tuonekana walokole tunamtafuta mungu kwa ajili ya maisha yetu wenyewe kwa ajili ya ideas kwa ajili ya macho kuona yes. tumtafuti mungu ili ituonekana walokole hii nayo kuhubiri kufanya nini hii hi, hi, hi, sio kwa sababu tunataka tuonekane walokole hii ni kwa sababu something we are searching mungu mwenyewe anajua kabisa waibrania kuminamoja anasema mstari wa sita anasema hivi kila mwendee mungu ni lazima aamini ya kwamba yupo na ya kwamba wapa thawabu wale wamtafutao ko mungu mwenyewe anajua anajua kabisa hawa oh, watu anaitafuta kwa sababu kuna thawabu wanaitafuta iko thawabu ya kumtafuta mungu nami ninasema kwa jina la yesu kristo hii thawabu leo hii tutaionaonarudia so, tena hujazaa usimwagemwageovyo hujazaa epuka hata haya mambo ya masturbation let it go man. because your wealth is in your loins ana anasema mungu anavichunguza viuno what are you carrying in there kufyatuafyatua kila mahali mzee you are weakening yourself our sperms are not just biological thing they are also spiritual thing kama inaweza kumzalisha mtoto kama unaweza uaemae this is the thing that is used in creation mungu anatumia hii ynaonekana i maji maji tu lakini they are very spiritual yana nafsi ya mtu am i talking brothers yes. so we must learn to be sensitive with everything that we do doi ndo tumekosa Haijalishi, stressed never live your life carelessly. Your life will demand you. Plan out your moves. Plan out your move. Never be stressful. Never be in a hurry. Plan out your move. you are slow in taking moves, but plan out your moves. you hit, you know you hit right. Plan out your movement. Amen. Amen. Amen. nimalizia ka mstari maliikukae chini mstari wa pili anasemaje nami nitakufanya kuf... nita wewe Aha. tusome woteua mm-hmm. jina launitakufanya mm-hmm. we wewe kuwa taifa kubwa na kukubariki angalia mungu anayoyafanya hapo manake akisema hivi mwanaake haya hayafanywi na mtu mtu kuwa taifa anayemfanya ni mungu mungu anaweza kumfanya mtu kua taifa na hii ni kuongeze kingine anaposema nitakufanya hyo kuwa taifa sio uzao tu wa watoto no nitakufanya anaosema ntakufanyaho uataifa maanake be... unaweza ukazalisha product kwenye biashara it can have an of i maanake chochote au global impact maanaake kwenye hilo unaolifanya mimi mungu i i can can make you you nation nation it can spread all over the nation. I pray for you, my brother Amen. mungu anayewafanya watu kuwa taifa yes. lolote unalolifanya yes. kipawa chochote unachokifanya may may god god spread it in the name of jesus. Amen. May god spread it in the name of jesus. Amen. May god it in the the name name of of jesus jesus anasema nitakufanya wewe kuwa taifa kubwa halafu na kukubariki na kulikuza jina lako uwe na baraka nami nitawabariki wakubarikio naye akulaanie nitamlaani na katika wewe jamaa za dunia zote zitabarikiwa karibu karibukayeaeluya okay so here is god speaking to abraham anamwambia nenda wewe so haya matokeo ya kwamba nitakufanya wewe kuwa taifa kubwa haya matokeo ya kwamba nitakubariki hayatokei tu kwa sababu jamaa akaomba no mungu ameonyesha tu interest naye kwaiyo mungu hawafuati wa watu au mungu hawatafuti wa watu kwa sababu tu hawa watu wamemtafuta no god can show his interest on you mungu anaweza akaonyesha interest na wewe kama hivi kma hiaktakishakuita anasema nenda mahali nitakapokuelekeza is a place i want to take you kuna mahali andayokuelekeza lakini siwezi kubarikia hapo ulipo siwezi kukubarikia kwenye mazingira haya ulionayo siwezi kukubarikia kwenye style hiyo unayozoea wewe i have my style. i have have my my style way Brothers and sisters, as long as we are born again, sisi, tuliokoka koka. lazima tufahamu jambo moja sisi tuna staili yetu ya kubarikiwa au sisi tunaoamua kumtafuta mungu sisi ambao mioyo yetu kwa namna moja au nyingine imeona tusitumie uhuni wa mtaani tusitumie ushirikino wa mtaani tuamue kumtafuta mungu labda atatusaidia mungu sasa ana staili yake ya kunyanyua watu wake hafanyi kama wengine wanavyofanya he has his hai so kwa sababu ana staili yake we must to the style inawezekana inaonekana kama ni ya kuchelewesha inawezekana aonekana kama inadileisha yaani kama kama unaona kama mungu kama mbona kama elewi kwamba nina haraka440 kwanzi7 hapa inasema... msikilize mwanaume mwenzetu analalamika dmungu uh-huh. e, e, anamlalamikia yakobo mungu anamwambia yakobo sasa yakobo hapa hazuz tu hakuzungumzii yaobo lakini hapaanazungumzia yakobo kama taifa right? anazungumzia yes. yakobo kama taifa kama familia sasa familia yeyote anakuwa na baba waiyo familia we are the heads ulivyo na uoga wa kujaribu ambavo unachukua hatua za wasiwasi i io you ymama ion ou au mihali mungu amekumba mwanaume too ai yesu ametuonyesha mwanaume anafananaji biblia inasema <laughs> mchakato wa yesu kuja msalabadi ni mfano wa kanisa na mungu ni mfano wa mke na mume kristo ndiyo mume wa kanisa biblia inasema alimfia mkewe kule kumfia sio kwamba kwenye mapambano ya ngumi this family will never be poor While I'm alive. Yes. While I'm alive. Amen. These people will never die while I'm alive. These people will never beg for food while I'm alive. These people will never go in just a school while I'm alive. I will fight, I will die in the war, making sure my home. Is at peace. My home is beautiful. My home is celebrating. My home is at peace. Is laughing. Why? Because the father, the father is ready to take a bullet. Fatherhood is not a title. Ubaba, see your title too. Uwanaume, see your title too. ni inayoambatana na majukumu yake na ntawambia vitu vigumu sana hapo dakika chache zijazo this generation, this generation. This generation. Ni vile tu tuwamfaamugi mngekuwa mnapataga nafasi ya kuhudhuria zile conference za wanawake mgesikia nayowambia mii i don't believe in women controlling the house o It's not sio hesabu ya kimungu god said the woman should be the body and the man should be the head so what we do when we preach to them tukiwahubiria we tell them to adjust to position themselve once niliwahi kuambia siku moja kwenye previous conferences wamama nikawambia jifunze kuishi kabla kwa sababu ukiingia ndani ya ndoa ndaniyaa kama mtoto wa kule nje ana haso anajifunza ana pambana ya maisha yake then you are to be the leader Trust me my kuchukua mke ambaye ni jingajinga jinga, make you etakua oh, yeah. <laughs> matokeo saasawaaawaili no aana <laughs> Marrying a full woman make you a great leader. your wife should challenge you to become the best yes. All right eme hey, usijifiche kwenye kichaka cha kusema ngoyanchiwe lootehwe lolotebr ni mama watoto wako yule e una muda mwingi na watoto yeye ni mama watoto wako so make a sure a smart woman. but as you find a smart woman be smarter namna na, na, na, na, na hiyo ndio tutatengeneza society yenye matokeo aman ibrih amathenafikiri attakuaietooso mungu yuko hapa anasema anamombia abraham twende Taka nchi nitakayokwambia nchi uliyopo hauwezi ku hawezi mavitu inayotarajia weo ufanyie kuna vitu kuna vitu na kuona abraham unaweza kuwa unaweza abraham kuwa taifa abraham naweza kuwa kukubariki wewo ukawa baraka abraham unaweza kuwa na jina kubwa but the land nchi uikayo sio hapa kwa lugha ya sasa bibilia anasema kwenye kitabu cha wakorintho anasema mambo hayo watu wa zamani yaliwapata kwa jinsi ya mifano ili kutuonya sisi tuliofikiriwa na miisho ya zamani kwao kitu chochote unachokiona kwenye agano la kale au stori yoyote unaoona agano la kale iko pale kukuonyesha kwamba hivi ndivyo mungu afanyavyo kao anapozungumzia nchi hazungumzii tu nchi kama tanzania anapozungumzia nchi is is is the state, is the state condition manayake hvo ni maeneo ambayo mtu amekaa now god is saying there is a way you have to become kuna namna unatakiwa kuwa but you must be able to be taken out yes. kuna kacha nchi kuna norms umezizoe kuna namna ya kufanya mambo umeizoea but abraham for you to become a man with a great name a man who is a blessing a man who is great a man who is a nation ni lazima nikutoe kwenye kacha zako kwenye nom zako kwenye namna yako ya kufanya mambo i god will show you na ndio maana hakuhitaja nchi hakumwambia utaenda nchi perezi naitwaerezi uh-huh. alimwambia tu nitakuonyesha manayake nini you will look Up to me. utanifuata mimi maanayake abrahm ukianza kutembea you will go on my standard, on my my standard ways ntakuelekeza kata kulia kata kushoto panda juu shuka chini t nikufikishe pale mahali ndipo utakaposema hapa ndipo mahali penyewe hakumtajia geographical location because that country na bibi anasema kwenye kitabu cha hebrania anasema abrahm alipoitwa na mungu akatoka aende kwenye nchi ambayo ataipata kuwa urithi wake nchi bayo ambayo, ambayo sio physical anasema alikaa katika mahema akimtarajia akiitarajia nchi ambayo mwenye kuijenga misingi yake ni mungu so it was not a munguso country ndio maana akuchimba misingi kuweka kuta ili alitembea na mahema because he was looking up to god god like what god will uiwogikhatisa kwa sababu unaweza kawa umefika mahali umefungua kampuni moja unasema labda hapa mungu mungumeniweka no briabouo sifike ukabweteka ukasema hapa ndo nimefika ka kwenye hema manayake saa yoyote mungu anaweza akaniambia chochotee mtu every good leader leader must have a leader. do you know hakuna challenge kubwa kwenye maisha kama kujisikiliza mwenyewe na kujiamlia mwenyewe na kwenda mwenyewe you you will always be safe if you have someone to ndio maana watu wengi wanaweza tu kufanya kazi za kuajiriwa lakini sio kuendesha makampuni kuona wewe mtu yuko vizuri kwenye idara fulani labda kwenye eneo la masoko kwenye kampn yakekwenye kampunyoarwana vizuri mtuuyo hyo mchukuew sasa sisi hatuwezi kujiol wenyewe is the one who us here. kama unaiamini biblia lazima uaminihiyonaziumbukaheau za unaami <laughs> bi kama unaamini yuko mungu lazima uiamini hiyo sen kwamba aliyetuweka hapa mjini ni mungu na kwa sababu hiyo ye ndo wapi imeelewa yee yeah, ndo anajua shamba langu liko wapi aema mungu akamchukua a akamweka upande wa mashariki wa mashariki eden alimweka aliwekwa aliwekwa aliwekwa alimweka hakuna mtu aliyefanikiwa kwenye wenye bibindiomana naonekanakama waokole tuna stress kinoma kwa sababu gani tunataka vitu ku kwenye wenye za kibibilia wakati hatujamsikia mungu wale waliofanikiwa kwenye bibilia sio kwamba walijiamlia kwamba waliamka asubuhi wakachora michoro akuchora michoro waliambiwa chakufanya akina daniel wako pale walipo kwa sababu walimsikia mungu akina abraham ni my legend mendwalikuwa ni matajiri wa dhahabu na fedha sio kwa sababu jamaa alikuwa ni jama no, he never hi for nothing he was told what to do oh my god nasikia domyonasiia nachokisema isisituto oh boy there must be a leadership that we follow there must be a pattern that we follow wealth is pattern wealth is pattern wealth is isaen mo mohammed dewi hawezi kujigamba na kusema i am a self-made billionaire no no ik namsikiliza juzi kwenye speech yake ya havard anasema i follow the traine of my father my father used to take, to take me into china i was going here and there <muchasana> wa way goinghere atheeoe te pia All right? Like he was following the pattern of the family. Wealth is a, is the generational wealth is generational It's a sasa hata kama kwenye ukoo wenu hamna ila kuna ukoo mwingine unaitwa ukoo wa mungu ambao mtu yoyote aliyelifuata neno la mungu anakuwa mtoto wake Amen. anaweza kufuata hiyo akatembea umo Amen. watoto wako wasikose cha watoto wako wasikose cha baba yao unatakiwa hufanye odint hea that folo god and let your children follow you mba follo god my brother and let your children follo you huwezi ukakosa mtu wa kumsikiliza alafu kategemea utasikilizwa no what goes aroun kames around, comes around man kinachoenda ndo kinachorudi unachopanda naunachovuna unachovuna huna wewe wa kumsikiliza huna mtu ambaye unamtii hu na ambapo unaobei d wewe kama hujamtii mtu au ujamtii mungu yake huwezi kuwafundisha wengine kwa sababu unanifundishaje watu observance ndio namna nzuri ya kujifunza kuliko hata ya kufundisha kwa wamkaratasi narudia tena hatumfuati mungu ili munguli uonekane iwalokole abraham anaitwa na mungu hapo kwahio ukimwona araa anamwabudu mungu usi ah, mwana ni mlokole mlokoleiaam mm -mm, ameitwa nane nane ya leo katika jina la yesu Amen. mungu anatuita na sisi pia atufanye kuwa mataifa makubwa Amen. atufanye kuwa baraka kwenye vizazi vyetu iiumii nitakuabaraka kwenye nyumba yangu na nyumba ya baba yanguhata kamababa zetu walichemshana kuzinuaambo umeona umaskini ambao mmekuwa nao the same way you have to know ni nini mzee alichemsha tagundua wazee wetu zamani wengine awakuwaga na mungu kuna vitu vingine walikuwa navifuata walikuwa najiongoza wenyewe wacha mungu mungu huapa wanyenyekevu neema it's not foolish to oshi gooae o bemiouare no becomin wer ayouare becoming stronger nomatte hosyou are broth spend or spare some time for you and god aoeemabamunguaktujaia hizi konferensi zetu tuzitafutie namna as kila mwezi mara mojahta kama nitakuwa bi mwezi mzima tuna siku yetu ambayo hiyo tunajiachia mbele za mungu na kuwabudwweli baada ya maombi haya yaleo tutaingia kuomba da si mrefuaada ya ideas Brilliant ideas. Brilliant ideas. so narudia watu wa mungu abrahm hakuwa end beaus hi wasas guytunajua kiibilizia majibu wal wenzangu na mimi tu tunaibilizia ukiibilizia majibu kwa mwenye akili ukaandika mwalimu una unaakili kumba lifaa nini uliibilizia thats what abraham did mungu anamwambia toka uwende mpaka nchi ntakayokwambia so whawadoiboio principle ipo kwenye siasa hiyo prini ipo kwenye, uh, kwenye, kwenye business. it is the same Billigate. anasema one of the ro mode wa maisha yake ni Warren Buffett. Warren Buffett was once a billionaire in the world so he followed the billionaire billionaire and he became a billionaire. who worldso hefooed thebillioaandecame iiirhoaeyoumi mwanaume anajiongoza mwenye mwanangu iend who do you follow? Oh, who you follow What you follow follow excellence, excellence will waooo ukitafuta mtu mwenye excellence yake and you make, made yourself kwamba ex in this way be mentored, be disciplined mke wako wewe uliyeoa una mwenye mpango wa kuoa mke wako wewe ana nani ambaye anajua nikimfuata huyo mume wangu atamsikiliza if you lack that man never believe in one day wamba watoto wako atakusikilizandioyale mnaona anatokea kwenye zetu baba kila akiongea jambo tuna bradha yetu mmoja huyo yaani kila mtu kwenye familia yake ana br wake mmoja huyo baba hataongeeje jamaski umeelewa ukiona umwoni ujue ni wewe <laughs> lakini utagundua kwenye hizi familia zetu kuna tatizo kuna tatizo na jamii zinatengenezwa kwenye familia jamii ya nchi jamii inatengenezwa kwenye familia mimi nasema kwa jina la yesu Amen. hata kama hatuwezi kuibadilisha tanzania nzima yes. a sisi na nyumba zetu yoshua alisema tutamtumikia bwana brah anapokea wito kutoka kwa mungu anamwambia twende twende Hasa, kwa lugha ya sasa hauhitaji kusikia sauti kutoka mbinguni hoya fulani twende nitakuonyesha nchi mm-hmm. in the bible there is that country kwa nchiihak anasema abraham alikuwa anaifuata nchi man of god alikuwa anaifuata nchi alafu anasema hivi nchi ambayo mwenye kuijenga misingi yake ni mungu manaake hathe god so mimi ninachokifanya as an of my life i'm following the bluprin of god i'm reading the scriptures naangalia neno lake linasemaje what he said is what i will do what he said is what I will do what he said is what il do, what what I will do. I amesema Pay tithe toa sehemu ya kumi ya vile ulivyonavyo bro utahaso kinoma kama hiyo because if god sai do this he knows why naeai huua kiatu chako kwekekwtasaau amjasikia hizo unaambiwa tafuta kiunyoya ki cha panya umuulizi mganga cha nini anajuakle knnuwmbafana ki so, Usi, usimulize kwa nini He knows anasema azinie na mwanamke hana akili kabisa anafanya jambo la kuyaangamiza maisha yake Now hana akili na wee unajiona very smart yu na unaona unapiga una, una lakini bado akili zako zipo <laughs> when god says hauna akili manayake hauna akili a place ambapo akili yako sasa itatajika anajua you see? Hatu, hatuferi kote kamtiani kamoja tu ako ndo uwezi kutoboautashangaanakosa shan mwana kajuaje akili, ah, akili sio kufaulu mitiani akili ni kuona ambayo wengine hawayaoni awayaoni anaposema hana akili manayake hana macho na kitu kibaya kuliko vyote duniani ni kichwa kukosa macho the vision of that family viotha amil your plans mke wako anakuliza baba tunapeleka watoto shule gani unamalizayoyote ah, tuyoyote tu yoyote tu what are, what are you expecting to that kid matarajio yako kwa watoto wako ni yapi because matarajio yako ndio yanaamua fyuce yao kwa sababu wakati huu watoto wakiwa na miaka kumi na wakiwa na miaka moja mpaka kumi na nane wako chini ya uangalizi wetu wo sisi ndo sisi nd tunaongoza mienendo yao wanazoenda wao wanazoendamasomo anayosomaisindo tunaamua wengi wengine mko mnani mnafanya labda kazi benki mnafanya labda kazi uh, uh, uh, ikulu mnafanya kazi labda labdaofisi za, za maana lakini mko pale kwa sababu kuna aina ya shule mlipelekwa plan for them. We plan for them them hakuna kitu kibaya duniani kama kichwa kukosa macho mgeukie jenea kambia hakuna kitu kibaya kama kichwa kukosa macho macho ndo akili ya ubongo au niseme akili ya ubongo ndio macho ya ubongo You see what don't see. utajiri wa mtu mmoja na utajiri wa mtu mwingine tofauti yao hawa wawili ni lile ambalo mmoja ameona mwingine hajaona ninamuomba mungu asubuhi ya leo Amen. kwa jina la yesu Amen. mungu atupe sisi macho Amen. macho ya kuziona fursa Amen. ambazo wengine hawazioni sema amina Amen. macho yakuona wengine ambayo waonwaiwegiaso asimami haleluya hhaeluya watu wa mungu mnaelewa nnachokisema mnaelewa ninachokisema yes. ninamwomba mungu kwenye kizazi chetu atupe neema ya kuacha alama Amen. nasema atupe neema ya kuacha alama atupe neema ya kuacha alama atupe neema ya kuacha alama Amen. sema kwa jina, la yesu. kwa jina la yesu mungu ananipa neema leo, leo. nimenyenyekea nimeisikia nye nime sauti yake nime naye ametoa ahadi, ahadi. ahadi. kwamba kila aliyenyenyekea kwa anaipata, anaipata neema kwa sababu hiyo napokea leo hii neema ya alama, ya alama. kizazi yakuachaenye kzai chanenyefamilayanguwa jina la yesumungu yesu. aongei na watoto mungu anaongea na mababaumsikia mungu anarudia tenaio mpausikimwanangu Mm-mm. when you are reading yoareediyousi i oho havetime time for this hata kama basi sio bibilia basi unayo time na maubiri yoyote yale ujiambie tu kwamba i ises 0 for foi tawafikirisha a ndugu zetu wa islam Ninyi mnajua wanaume wa wako na discipline ya swala that we we in the marketplace nenda itheendakalako pale fatilia ile lini yawauza madini alafu nitafutie mtu anaitwa joseph mwandunga na wote isaka fuas why wealth wealth is is shifted because they are are spiritually spiritually sensitive we are not spiritually sensitive we not ndio maana watu wiifdbestheaesiritunsiiaeotiriissrilndiomaanawatu taamoja na mitaji yao walionayo wataenda kwa waganga wa kuloga is why? Is, It's sustained write that down. is sustained spiritually wenzetu wanaujasiri wakuvalia kano hata ofisini sisi hatuna ujasiri wakum mungu wetumke We <laughs> wako akuabudie kiaudi ni dhambi kumtanguliza mwanamke mbele kwenye, ibada. Wanawake nyuma, wewe kwenye nyumba ibadanwg nyumaeene nyumbyako You chatter the cause which god are we worshiping in this house Am I talking marketplace okay. Because they've known the secret They are busy with their god busy And they are very strategic. Portraying their God in a different way. Angalieni dini za watu maine mengine. You remember Europe? Europe ilikuwa ni Christian continent. But what is happening now? Churches zinachiliwa. Wanaingia watu mwa dini nyingine kuabudu na dini Why? Hawa ja kule. wakitangaza dini no waliingia kwanza as kwanzawaliingia kwanza as business wahi kutoa mfano huu siku mojaksemafkiria hawa watu wawilio anamiliki kiwanja ambacho kiko pembeni ya barabara alafu ni mchungaji mwakipesile mwakisusu alafu amekuja kmekuja mmoja kutoka oman anasema najitolea mimi kujenga barabara not lakini mnipe tu kiwanja kimoja tu tuweke nyumba kwa ajili ya mungu wetu na mchungaji mwakisusu yuko awmcamwaksusu najua tunavyo kuheshimu tutakupa eneo jingine zuri tu. na mchungaji mwakisusu ambavyo akili yake imechanganyika na, we, na sijasema hana. atasema hivi imechanganyikapemtsmhvanaendakwa membazi wake kanantunamshukuru mungu tumepewa eneo bure kabisa ngoja koatuwapishe wenzetu watengeneze barabara kwa ajili ya maendeleo ya nchi house of god hakuna mwanaume aliyesema hivi no we can do it. Iye, barabara tutatengeneza sisi tafuta afushei zote alafu niambie kama kuna kanisa pas mpo mjini hapa ndugu zangu nendeni kwenye sheri sasa niwaulize swali je yes, sisi hatuwezi kumiliki sheli can build big businesses. unajua wewe kutengeneza kituo cha mafuta ni shingapi eh? can you imagine they are building it they are putting their mosque how abu what are we doing busy for money money for what building estates building houses and here is our god and we think that god will bless us your manner we are very frustrated Christian men wakirudi nyumbani kama uaeikmamdaot tumeshtuwumesueumungu naatufanye sisi wanaume naatunishe misuri yetu ya kifedha atunishe misuri yetu ya ibada Amen. hakuna ibada isiyo sacrifice to god na naposema sacrifice zungumzie naposemazungumzihela tu peke yake sacrificing even time pekeake unaonaga ijumaa saa sit watu ofisini can we do na wajiliofsininawmbiaizamani sisi jumapili unatakiwa kuja Why? our god is not as strong as we think he is in our hearts niwaambie kitu mungu yoyote duniani anaonyeshwa mwenye nguvu sio akiwa mbinguni anaonyeshwa mwenye nguvu na watu wake The of your god by you you you not him him you, what you do to wakehbotwhtyd Yes. nguvu ya mungu haionyeshi kutoka mbinguni nguvu ya mungu inakuwa potreyd na huyo anayemwabudu huyo mungu388 daniel 38. No, daniel 11. sindio18 yes. daniel 11, sasa niombe ni tuanzie mstari tuanziye mstari wa 36 kwa sababu ya muda daniel 11, yes. so this is a new king ameingia kwenye utawala for the first time o baada ya mfalme mwingine kuondoka ambaye baba yake naye alikuwa ni mfalmef so, right? kwahyo huyu ni mfalme mpya anaingia kwenye nchi kwenye utawala na vi, yani matendo yake ya mwanzo ambo ukitaka kujua nchi hii inakwendaje au iko mkononi mwanani angalia kiongozi wa yoyote wa hiyo nchi atakapoingia will do alipo ingiaga mzee mwinyi cha kwanza kabisa ilifanyika maulid kubwa sana viongozi you sanaawka nwfno tf ili kwa sasaivi liko mkononi mwanani watch what the leader of that country will do in the first days of his days As a Misha Misha majibu <laughs> Amen. it will tell you what is meshafikiria meshapata majibueki akipanda kwenye kiti anachokifanya pale lot nainkenya sioanaingiza raisihivi karibuni hivo ameshafanya uchaguziau nafayaii kesonafanya uchaguzi, kesho. So, uchaguzi kesho? Yes. Watch the leader, you nchi hii imepelekwa akiwaita machifu akachinja Aki wa wakaomba Just Na mashehe, wakaomba just Asikia, so nimesema kenya po wanafanya uchaguzi kesho sindioanafanya uchaguzi lini kesho hapo watch the the steps in the first days it will tell you ni mungu gani kwenye nchi amepewa nguvu kwa wakati huo nguvu ya mungu yoyote kwenye familia kwenye nchi hapewi kutokea kule mbinguni anapewa na kile anachofanyiwa na watu wake miungu ya kichaga miungu ya kikinga ya kinyakyusa haipewi nguvu ikiwa kule shambani inapewa nguvu na kile inachofanyiwa na hao watu ile dl ile ndo inamleta huyo mungu husika apo hazina ya mtu ilipo ndipo moyo wake so mungu yoyote kwenye uso wa nchi kabla hajachukua mioyo ya watu anachukua kwanza hazina zao so wakimpelekea hazina anachukua na mioyo yao solomon kwa mara ya kwanza anaingia madarakani biblia nasema akaenda mahali pa juu bron pa kutoa sadaka akachinja ngombe el alipochinja ng'ombe el alikuwa jawai kuongea na mungu solomon chochote alipochinja mang'ombe el oa mangombe elfu moja ngombe mmoja ni shingabi. wale wal wazee wanyama eh? milioni mpaka milioni na laki mbili morogoro sasa hivi ngombe mmoja mzima sizungumzi kingombe nazungumzia li ngombemillion alichinja ngombe elfu moja solli billion and bil ko jamaa alichukua na bibia nzima ilikuwa ni sadaka ya kuteketeza nao chukua bilioni unachukua milioni moja unawasha moto sha inateketea si mnaonaga wale wajamaa wanamwagaga hela namna hii nigeria o najua ukiambiwa ngombe wa kuteketeza nawaza kwamba nichukue ng'ombe nipeleke madhabauni nimteketeze kila ngombe anayeteketea kwa moto ni milioni moja na laki mbili lochommolioni yani, mojlakib apan haya makampuni haya unaoyaona magari haya, haya, haya. What they do, kila msimu fulani wanaalw ambao wamewahi kusoma Japan, Japan, wana kitu wana masinagogi yao ambayo kuna kuwa na vile vizee ambavyo ni vikuhani vinawekaga miguu vimekaa hapo vimekaaga siku zote namna hiyo. wana mavazi yao yale alafu wanakuja watu labda kampuni fulani magari hivi au muntungu motors wanakuja mnungu my friend was in japan that day akaniambia ivis not with check not with cards they kame withe full of money To me, my tutahaso sana kitaa na kama hatutajifunza ku ukiroho wa maisha niaminini mimi tutachina tutaishia tuta levo fulani tu ya mishahara ya lakimbili mishahara a milioni tatu mishahara milioni nane lakini tukufanya utazisikia tu kwa miradi yayo mwanamku it is spiritual sacrificing wazee wetu walikuwa wanafanya hayo moshi walikuwa wanafanya hayo mbea hayo iringa walikuwa wanafanya hayo so in wamejenga waliku anafanya hayowamejenga mahoteliwamejenga maana unaona kizazi hiki ni kama akina ni chepesi akiwezi kuzalishadu Do you know au ya msasani izamtueeiujunajua so, so, mitaa ipi ni yaani yani, kuna majengo ukiyaona masaki kule ambayo humjui mwenye nayo ni nani amenyanyukatmenyanyuka tu amenyanyuka amekaa spiritual It is spiritual na wako sensitive sana na ngement yao na ibada zao na wanajua hawa watu tukiwapelekea tu ibada zetu hivi hivi hawawezi kutuelewa hawa watu wapelekea wanavyovipenda nini wanainunua yote kama ilivyo wapenzi wa mipira kiivo, wanatuma God. They are busy. mtu anafanya investment ya billions of mon kwenye timu ya, ya mpira anafanya huyo mtu akiomba kiwanja cha kujenga nyumba yake ya ibada mtamnyima mtamnyima hata w ungekuwa madarakani jamani ungemnyima mi mwenyewe siwezi kumnyima anaizungusha hela ya nchi jamani kwa manufaa mapana ya nchi fikrini nyinyi nawafikirisha watu wa mungu tusikae mjini kwaajili ya kutafuta hela za kula na watoto wetu We think of our God. anaingiaje kwenye familia zetu anaingiaje kwenye ndoa zetu anaingiaje kwenye gai zetu hapo ndo tutamwona huyu mungu akituheshimisha na sisi Amen. mungu anaheshimiwa na yeye anaheshimisha anasema nikaribieni mimi nami na nitawakaribia niabuduni nami mtaabudiwa niheshimuni nami nitawaheshimu mungu kimdharauanakudharau mungu Amen. He's giving a blank check amua wewe anasema nikaribieni nami nitawakaribia nirudieni nami nitawarudia it, it is always proactive we start not him starting nikaribieni nami as you take anayake a you ukisogea nami nasogea ukisogea nami nasogea ukiwa mbali na mbali nami nakuwa nani utakee mtumikia na sio kwa mapambio au vitabu vya mwimbieni bwana for everything that you have hata kama kwenye maisha yako wewe unaona kabisa huna muda wa kanisani make sure your heart is there have a project with god have a mission have a special account for god we don't start when we become billionaires we start when we have nothing we start when we are empty Doing for god unatafuta p za kimungu tafuta mtu anayehubiri njiri huko wekeza tafuta kanisa anapojengwa wekeza d o im waache watoto wako wajue kwamba hii hela ni ya sadaka baba anapelekaga sadaka wakati mwingine mkiwa mnaenda kutoa sadaka wewe ndo uwa kabis sio mama yao wewe. hata kama haupo basi umesafiri atikisho unapomwachia mkeo hela mwambie na hii ni ya sadaka we must always remember kwa sababu baba zetu zamani walipeleka sadaka kwa mizimu for us to be safe we must change hatutoki kwenye mizimu kwa maombi na maombezi bro tunatoka kwenye mizimu kwa kuhamisha mioyo na mioyo haihami kama hazina aijahama hazina ilipo ndio moyo ulipo kwao inahama hazina na moyo unahama kama hujahamisha hazina kutoka b moyo auwezi kuama utakuja kanisani utaombewa ili uache pombe kesho ukipeleka itaenda huko tena bei ile ya anza kuitoa kila jumapili lakimbili unaimaliza ba alafu kwa mungu unapeleka naple yani ni, una. ni baba zako walikuwa wananunuaga mbege wanapeleka kwenye milima ya uchagani wewe kifupi ni hivyi unapeleka unanunua mbege nyingine yenye chupa kwa bado mnafanya ibada nyinyi bado mnafanya ibada ya mizimu w nadhania hiyo ni kiu tu ya pombe sio kiu ya pombe it's a worship you are worshiping baba zako walinunua pombe wakaenda kumwaga kwenye milima kwenye miti kwenye mapango wewe aumwagi wee ndo mti wenyewe unamwaga huko ndani ac ya kwamba umesoma au unakaa town haimaanishi ile midude kule imekufuatilia ila distance bro ulimwengu aro auna wanasema wewe umesoma kwa utajiri wa baba wako naju alikoupata aliupatia huku kwenye milima mbege yetu bodi ya mikopo tu wanatudai hela zao baba yako kuna hela alichukua akakupeleka shule wasikudai mchezo watu wanafuatilia wanafuatilia tumekupeleka shule wewe baba yako alikuja kwetu akaomba hela na utajiri ukaenda shule kusurvive kizembe mjini hapa una hela yetu so wenzetu wa miungu mingine wamekuwa smart sanf kujua ndio maana unaona waarabu wahindi wa, wa, wa, wa na watu wa asia utawaona wako na familia zao masaa yote saa za ibada sisi we to be found watoto wetu na know, you know, tuna mda wa kuwapeleka mlimanisiti ila hatuna mda wa kuwapeleka kanisanio let them see u ukinyanyuakamakanisani kn mnanyanywaga sadaka watotowako wakuone watotowako wakuone baba anapeleka sadaka watoto wako wakuone wakuontena hasa kama na mtoto wa kiume you need to tell him this sadaka hii nakaa hapa kia wangu mimi zamani alikuwa ni mbaili sana apendi kuona hofwaktu laambia kuna mfumo wa kimungu ambao unaweza kutusaidia hela zetu zikaongezekaccutatulisaidii kanisa ni ibada ni jambo la kiroho ni ibada badmy br ni ibada ule ni mzimu sema tu hu sio mweusi hu ni wa mungu a spiritual act kama umeoa kwamba tukipataga mapato mapato yangu mimi sehemu ya kumi yake It is a spiritual act. hapo ndipo tulipopigiwa ndio maana hamna msikiti kama kibanda every is a ni dude na watu wengine wakikuta kama kimsikiti kimekaa hovyo wataalamu wa mambo wenye hela zao wanabadilisha wanaweka mwingine ndio maana misikiti inatajwa kwa ma, majina ya watu msikiti msikiti msikiti msikiti wa wa baresa nani morogoro na mahita when he was the leader alipokuwa alipokuwa igp kwenye nchi hii the man thea mzee siro akashtuka akawai akajenga na nahi kanisa kule I'm telling you those are not jokes my brother ile sio michezo sio act otherwise kwenye mfumo utapotea tapoteza fnendo ioat kamanacho icho kimeo chako mwanangu paka mwisho mwenyewe kwani tulikuchagulia nakufundisha za kiroho spiritual uikichaguaweneeuikuchaguliazimi nakufundishaza kirohoambazozitakufanya strong sio sema yes. yes. yes. kwa, kwa jina la yesu safari hii nahama esuafar hnahaaviwangoi mkutaniya na nae na mkutani kuongelea nanaoknachwanawake wafundishane huko na kila taifa lazima iliwe na mfumo wa kiroho napoimba ulmba mungu ibariki lazima mjue safari hii kwenye awamu hii ya rahis huyu nambamunu <laughs> au yupi tunapopiga mungu ibariki Weo, imba, kabisa, wewe ukiwa unaimba ujue kabisa yes, nakujua. Nakujua. Nakujua. Mwenzel, Kornerio, Biblia. Biblia hivi alitoa sadaka zake kiasi kwamba malaika akatumwa na mungu mbinguni jamani ni mwanaume mwenzetu huyo sio mwanamke mwanaume mwenzetu malaika anatumwa anasema hivi sadaka zako na maombi yako zimefika mbele za mungu jamaa alikuwa ana hela alikuwa tajiri na alikuwa na muda wa kuomba na alikuwa na muda wa kutoa sadaka wewe bro ndo kwanza lif ndo inaanza unachakalika unajiona mwenyewe uko ukobie bro kuna mfumo kuna mfumo mgeukiambia kuna mfumo maisha magumu somagumkihivo ni mfumo uoja amiaakwui chunaji macuniu kama wachungaji wote wanapaadege duniani no. no. ther ae things that we do that we dont tell you thins haeluya haleluya haleluya ninamwomba mungu baada ya ibada hii ya leo Amen. mungu atunyanyulie kizazi kipya cha wanaume Amen. wenye kumwabudu yeye kwa fedha zao Amen. kwa akili zao Amen. kwa muda wao halafu tutengeneze taifa yes. lililo na nguvu kwenye uso wa nchi shetani anapokuja siku za mwisho hiki ndo takacho kuna kitu mnakisikia kinaitwakiskia itakuja na mpinga kristo atakapokuja yeye the world order that the whole world lakini aaiieye aki atakmbe kuna order inaendelea saa hizi ambayo ndio mungu aliiweka mwanaume awe mwanamke awe kiwiliwili lakini when comes with a new world order anapindua wanawake wanaanza kuwa vichwa lakilikum kicha kwa nini nakomaa na uchumi kwa sababu aliye na sauti kwenye uso wa nchi ni aliye na hela sio aliye na maombi aliye na hela <laughs> <laughs> aliye na sauti kwenye nchi ni mwenye nini mwenye mzigo mwanangu naweza mkawa na maombi naweza mkawa namtafuta bwana na bwana akaonekana lakini anawambia kuna mahali sivuk inaiwa thats why we have to be very strong financially then we cannot be strong financially if we are not strong spiritually kwa sababu ni mungu watu we worship god and as we worship him he makes us stronger strongeriv unajua kwa nini kuna massive movement ya mambo ya sasa hivi kinachofanyika we are killing the power of man so wanaona ni like mwanamke why tukipunguza idadi kubwa ya wanaume ambao ni wanaume rijali tuna uwezo wa kupitisha oda zetu matoa asiri kubwa sana ko nguvu ya wanaume halisi inakatika siku baada ya siku nikikupiga wewe kwenye moyo wako nikakufanya uwe shoga una sauti huwezi kuongea kama mwanaume kwa hiyo misuri ya kubisha ya kiume huna ko napop hili jambo likawa kubwa kwenye uso wa nchi manake ntakapoleta sera nyingine ambazo hazifai ntazipokea kirahisi kwani kwa sababu robo tatu fikiri nusu ya nchi au robo ya vijana wa hiyo nchi wewekaa wanawake au wanaweza kuhoji chochote hahoji hiyo ni njia ya kwanza njia ya pili the Make, weak, and make women nasa hivi jamani am wanawake There are many than us namba ya wanawake ni kubwa liwanaume devishatupigia kutokea hapo watoto wa kiume wanaozaliwa ni wachache kulikwatoto waie wanaozaliwa namba tu yenyewe wanaweza Kwa za zaidi, ngumu zaidi wawe nahela kuliko sisi tafsiri tafsiriyake unaelewa the lost. New world order. iko hivi mungu aliposema mwanaume atakuwa kichwa na atakuwa macho atakuwa sauti yeye ndo mungu atapitia kuleta misaada the kwa, kwa sababu mwanaume hana sauti hawezi kuelezea ni mungu gani tutamwabudu kwenye hii nyumba mungu kwamba tunapozunumza maale y mafanikioma utaiisio mba tunatakata tu. no, mungu anataka uetairi kwasaau anajua kwa utajiri wako injili itaenezwa kwa utajiri wako munu atabudiwa Amen leo ni Simba Day, right watu watajaa aluwe na uwezo wa kutengeneza sisi wanaume mnna makampuni yetutukila mtu na kampunilaaznazosemaesu wuwanjawatafmta wa kila redio kila mtandao weka yesu ni bwana wote tunaelekea taifa tutakuwa na conference ya siku moja na wakati namukawakaajamaa efanya ile imani upendo upendonmuja ilisambaa nchi nzima kila mtu alikuwa na jua ofisiliuanajua hadi mashehe yako God took the city. Mungu kwa kwa yesu tunayabandika wakipita oh, barabaraniwayaon eh? according to the research mimi ni partner wa sifan natoa sadaka zangu kule b ya matangazo 33 billion us us vile ilivyofanyika imefanyika chini ya kiwango kwa sababu kuna wadao waliskwanda wakasepa na ni utatokea kila mahali oaonga adhcwanangumungu hatuweki maeneo kwa sababu tu anataka tuonekane tunahela no akikupa hela anakupa with the God is you money with is you ana agenda yake Amen. And agenda is: like want to make us strong again. Ina muamba la Yesu. Amen. Sisina na uzaweto atutapotea. Amen. Nasema sisina sisters, na uzaweto Amen. nasema Sisina sisters, na uzaweto atutapotea. Amen. Bring a crystal altar Amen. New world order altar to honor. Amen. In the name of Jesus. Amen. It's good for women to have money, but it is even more beautiful for a man to have money. wanawake wenyewe wanajua sio sawa mwanaume kukosa hela ndio maana hata ukiwa hauna hela anataka kupeleka nyumbani kwake au mbele za rafiki zake atakupa we hela akusafishe nayye anajua kamauko una hauna kazi yoyote kama mungu aishivyo kabla mwezi uaujaisha mungu atakupa kazi kwa jina la jinala yes. mungu atakupa kazi kwa jina la yesumungu atakupa biashara kwa jina la yesu mungu atakupa wateja kwa jina la yesu Oh, ninasema hivi kwa sababu moja mungu wetu aliumba vitu vyote kwa maneno na saa hii kwa maneno anakuumbia nafasi ya kazi Amen. kwa maneno anakuumbia nafasi ya kazi Amen. kwa maneno anakuumbia fursa vyote viliumbwa kwa maneno nasema kwa jina la yesu Amen. kazi inaumbwa kwenye maisha yako Amen. utaiona kazi Amen. nasema utaiona kazi Amen. mungu atakupa neema Amen. watakuita watu mahali pa heshima kwa jina la yesu ninakuombea my brdha milango ifunguke kwa ajili yako ninakuombea mybroha ifanyike nafasi kwa ajili yako mari popote ulipotuma barua yako ulipotuma yako ninasema kwa jina la yesu ninasema kwa jina la yesu ukaone matokeoukaone matokeoukaon matokeoukaon matokeukon atokeok ukaone matokeo wateja wakakufuate watu wakakueshimu kwa jina la yesu You see them. Showing their children that this is how we do for our God. This is how we do for our God. Other religion. Very strict. Very strict. Kisisi, we we look so busy, thinking it is our intelligence wealth no eenonma we so, mimi mungu nitakufundisha ili kupata faida alafu nasema so, utamkumbuka bwana mungu wako akupae nguvu za kupata utajiri anaetoa utajiri ni mungu yeye noanatoaga nguvu za kupata utajiri mungu naakupahiyo nguvu kwa jina la yesuarwake akuahiyo nguvu kwa jina la yesusio tuili watoto wale ili watoto wako pia wamjiwe mungu wako mane baada ya kufa miradi yake yote ikafa you know why because aliwarithisha watoto nyumba na magari hakuwarithisha watoto mungu aliyeviproduse watu awaendi kwa waganga kwa sababu ni wajinga mzee watu ni maprofesa majitu yamesoma lakini utaona renji zimepaki nje ya nyumba za waganga because they know is spiritual unamganga mjini na mganga mjiniunaye halaunaingia kupambana na watu watakutoa you there ule ni mradi wao wao watu kafara watu, watu kafara kafara watoto wametoa spem zao tayari wasizae ila wawe watuwametafawao taai you think utaingia tu kwenye t kwenyeyao uta hapo simba day. Wa uh-huh. mfalme atafanya maizihapo tuendele sasa ameingia kwenye madaraka anafanya kama apendavyo ni wakati wake sasa uh-huh. naye atajitukuza na mm-hmm. juu ya kila mungu uh-huh. naye atanena maneno ya ajabu juu ya uya mn naye atafanikiwa mpaka adhabu itakapotimia maana yaliyokusudiwa yatafanyika uh-huh. wala hata ijai miungu, uh-huh. miungu ya baba zake wala hata ijali miungu ya, ya eyea kaingia tu madarakani baba zake kuna miunglikuwa na abudu akamatuhukodo a uliepou ilikwepo miungu zilikuwepo kwanini aijamwondoa kwa nini kwa sababu mungu yoyote duniani ana nguvu tu kulingana na watu wake so jehova atakuwa na nguvu kwa levo ambayo anapewa na watu waketakupa sto hii utaiumbuk naju taikumbuka utai emb kwenye stori ya daudi First samuel 17. biblia inasema hivi uh, goliati alienda kupigana na wana wa wawafilisti walienda kupigana pamoja na mfalme sauli na jeshi lake then goliati akasema nipeni mimi mtu goliati akatokea mbele nipeni mimi mtu pigana naye ambaye nikishinda maana israeli imefanya nini akinipiga israel imenipi, imetupiga wote tukimpiga so wanamchukua restra mmoja alafu siojua timu yetu ya taifa ikienda kucheza na timu ya ghana ikifungwa sio timuya tafa imefungwa fathuoleteni so, mtu msilete nchi nzima tutawagaragaza leteni mtu huyu mmoja tu t <laughs> goliati akasema nayatukana leo majeshi ya mungu wa israeli na mungu wao wajamaa wamekaa wanasema sisi tunamjua mungu wetu bibli sema usilitaje jina lake bure ukilitaja tu kuchapa, lakini goliati katukana alafu, mm. yani jamaa ukilitajatnakuchapa lakinikatukana aaguswwafikra jamanakuja apayesu mjnga alafu mnamuona anaendelea kutembea unajua inaanza juinaanza yako kama yes mwenyewe ana nguvu ni kama watu wanatukana mungu wanatukana mungu kwenye majukwaa yao wanatukana mungu kwenye siasa zao halafu jamii inamuona yule mtu yuko very strong financially yuko very strong ukos yuko very strong in any area ambayo yupo alafu unaona jamaa haogopi mungu anatukana mungu unajua inawaambia nini hawa watoto huku unajua inawaambia nini awa vijana mungu sio halisi mungu sio kwelia is ano ana plani kuwapandisha wa mataifa na wapa nguvu wamtukane mungu kwenye majukwaa yao wamtukane mungu kwenye maeneo yao alafu wale madogo kule chini waanze kusema hivi bana fulani anafanya uhuni tu na anafanikiwa mbana fulani unasikia watoto wa kike wanajiuza sasa hivi hadharani vitu vya ajabu vinafanyika wanasema nchi imekuwa na vijana wahovyo kabisa yani sasa hivi anasema ah, tumesikia watoto wa wa kiume kiume wanaona kaolewa kaolewa kaolewa ni mtoto wa kiume. Flani kaolewa na flani. Yani mwanaume kaolewa na mwanaume mwanaume mwingine sasahivi madogo am huyo jamaa aliyeolewa jamaa nikubwa anamiliki anamiliki mavito makubwa unafikiri tunawaambia nini watoto walioko mzumbe wanaoamini kwamba maisha ni kuwa tanzania jama anasemama anasema kuwa tanzania one, vipi bana mi sijawa tanzania one, ila nina bwanangu amefungulia maduka amenifanya hivi dogo aliyeko mzumbe kul nawaza anasema nisome ya nini anini tuuhiyaramsaii yes. watoto wa kiume wengine wanakaawnaangaia wanaanza kupigwa na mbaya zaidi ndio maana nikaanza nikakwambia fuatilia uzao wako baba fuatilia uzao wako sababu kama amekaa na mama yake peke yake anachek kidogo anaangalia anasema mm. baba mwenyewe chot wanaume ndio ule wanaume wenzetu anaweka vidole hivi na ndo mdiasoe inawai ndio inayotolewa huko nje ndiyo, ndiyo maana katikati yetu we must raise men who have westw kw unaposema nataka kuwa na chombo changu cha habari huo unajua kabisa sio tu ili upate hela you have a ue jamii zetu sasa hivi ndoz watu wanaop angalia kwenye siadi watuwanaopewa sana kwa sababu wenye hela hawapo kanisani wanaendelea kutafuta hela wanamwamini mungu kwamba atawatetea gliat anasema hiv nileteeni mtu mmoja nikishindana naye akinishinda tumeshindwawot mmetupiga nikimshinda tumewapiga gia kama haitoshi akayatukana akayatukeahv alimtukana mungu na kuwatukana watu kwa siku thelathini na tisa you know the mnasema labda kesho atakufa mungu atamshushia malaika atamua jamaa amaa wa esoasuup aatukana tn mpaka ilipotokea siku moja <laughs> one boy, not one man, one boy katumwa na baba yake kupeleka chakula kwa kaka zake waliyoko vitani anaitwa daudi biblia inasema akauliza ni nani atakae mnyanyuka na kuiondolea israeli aibu hii nchi inaingia aibu daudi anasema nyie wote mmejificha mmekaa huku huyu jamaa natukaa asema hivi atapewa nini daudi akauliza atapewa nini nikuambie hivi iko reward iko rwad my brotha yes. kwa kila mtu ambaye yuko tayari Amen. kui jina la yesu Amen. kufanya jina la yesu isifike kwamba bwana inyanyue kampuni yangu yes. sio kwa sababu nataka tu chakula cha watoto bila yes. kwa sababu nataka kuifanya kazi yako Amen. nataka jina lako itukuzwe Amen. nataka w watu wajue kwamba yesu bado anakaa nawafanya biashara oh, yes. yesu bado anakaa nawatenda kazi haleluya anasema hatapewa nini broth kaifanya hiyo kazi ukijua iko riwadi kutoka kwa mungu oh, yes. sio kwa sababu natafuta tuahla ya chakula cha watoto ilokwa sababu nataka uwe na bet yako maalum kwa ajili ya kusapoti mikutano ya injili yes, baeti yako maalum kwa ajili ya kuwafanya watoto wako wamjue mungu jina la yesu litakazwa kwa ajili yako mungu anamwambiaabraham toka nitakupeleka mimi napotaka uende na baada ya hapo bia nitakubariki nitalifanya jina lako kuwa kubwa He can make our names great god god is the greatest brand brand manager anaweza kuya brand oh my ninasema kwa jina la yesu May god brand your name sio tu kwenye social media yes. kwenye mioyo ya watu yes. watu ambao ambaowajawai kukuona wanauliza habari zako yes. god has branding your name yako ikipewekwa mbele za watu edo atakaongea kwa niaba yako wakiwawanaisomayako namna hii anaongea nao mioyoni waowakiwwanasomao namna iakauni lako do ataongea mioyoni mwao anaweza anaweza ku brand majina yetu bro anaweza alibrand jina la abraham alimwambia abraham nitalifanya jina lako sio roho yako jina nitalifanya jina lako no matter company you noma haijarishi kampuni gani upo hata kama watu wengine watakuwa maarufu kwenye hilo kampuni ee amn esemagamypamyame mungu akibrandi jina lako halibra tu kwenye social media tu kwenye redio za watu kwenye ma- ma- masikio tu ya watu analibrani kwenye mioyo yao watu wanakaa majumbani mwao wanasema pale tutamchukuayul tutaenda kufanya kazi pale paletutawaajiri wale watu tutaita tnda ile pale god name name in the nasiki nachokisemao i aha neno lake linasema ahadi yake, yes. yake. ameiheshimu kuliko jina lake yeye ni mwaminifu yes. ataitimiza ahadi yake yes. ametuambia leo hii na umekuja kwa unyenyekevu kumsikiliza hii ni riwadi mungu atakupa hii ni riwadi mungu atakupa kaka yangu katika jina la yesu He will brand your email hata kama watu walichukua alichukua sivyako akaificha yes what men do anothabraham ni mwanaume mwenzetu alipo mtii mungu mungu alimbrand haikumpunguza wanaume wake zaidi zaidi ilimpa heshima kwa wafalme Yes. Yes. unapomwabudu hata kama ni kwasiri hata kutangaza kule etkutangaza u hta kutangaza kule nje hhata kutangaza sio unyonge kumtafuta mungu yes. bado unatafuta nguvu za kiroho okimbilia waganga na wachawi yes. wewe jehova ndiye mwimili wako jehova ndiye sitara yako jehova ndiye mwamba wako Amen. nasema kwa jina la yesu huyu mungu atakuu mungu atakuinua huyu mungu atakusaidia, atakusaidia. kwa jina la yesu daudi akasema ni nani atakaeondoleaaemaau akaamua kushuka akaingia mwenyewe vitani akamuuliza mfalme mfalmemfalme akamwambia no huyu jamaa amepigana vita tangu utoto wake kuna wengine mmeanzisha makampuni mapya na mmewakuta watu kwenye game kwenyemuu atakua sio ya kawaida otyinamb waiyaw iau kafae kiyako kakae kwenye kamuni lako kakae na mungu tehatkueleka mbele yaoemktwee mimi siko kwenye redio yote dareissalama siko kwenye chombo cha habari chochote lakini kuna watu nimewakuta kwenye kazi ya injili angalia mungu alichokifanya kwangu oh, yes. yes. to you my kwamba mungu anaweza kumtoa mtu morogoro yes. na nchi nzima ikamjua Amen. bila redio yoyote Amen. bila tv yoyote yeye ana uwezo yes. wa kuweka majina ya wetu Amen. kwenye mioyo ya watu Amen. aweke kampuni lako Amen. kwenye mioyo ya watu Amen. aweke jina lako yes. kwenye mioyo ya watu Amen. na kuombea may brha yes. aijarisiriat alikuwa naanidaudi yes. alipoingia uwanjani alikaliswa chini na jiwe mojajiwe yes. moja tu jiwe moja tu ninakutamkia kwa jina ayesusemakwa jinayesu ni brandi. Ni brandi. ni brandi ni brandi inua heshima yangu inua, inua, inua jina langu wewe umesema atakayeshinda utampa, utampa, utampa, utampa, utampa, utampa jina utampa jina utampa jina ambalo hakuna yoyote anayelijua isipokuwa yeye mwenyewesema e bwana nipe jina kwenye kazi yangu kwenye biashara yangu ongea na mungu apo ma bradha usinyamaze kima kwa mungu kastaliako klevoyakousunuao aiiako seto rekepayata sedovosakra alavayakaaebaa anawatoaga wanyonge kutoka mavumbini mimi ni mmoja wao niliyekuwa mnyonge niliyekuwa sijulikani niliyekuwa sina chochote amenitoa kwa mkono wake amenitoa kwa mkono wake hakuna media yoyote tanzania inayoweza kujisifu ya kwamba imenitoa ila ni bwana ameninyanyua anaweza kunyanyua na wewe pia anaweza kunyanyua na wewe pia can brand your name. Can brand your can brand name a business enaewakknamewakimyanyua unu bibia inasema ya yeye anainua Sikara. yeye anashusha Sikara. anaweza kuinua watu anaweza kuinua watu Kata. Kata. He is s yeye ndo anainua na yeye ndo anashusha yeye anauisha yeye anashusha yeye anaua yeye anafufua biashara yako ikafufuke afya yako ikafufuke kazi yako ikafufuke jina lako likafufuke mali popote alipokupoteza bwana akakuinue bwana akakuinue bratha bwana akakuinue kwa sababu yake kwa makusudi yake akufanye kuwa taifa torabayatolokosotoba letogoboyotoona katrona katifiukoapuko apa kukunyayuabaongea naye mambo yakoisu zako ¡Aparra, para talokobayakadetalaga baya dogos teliya palabaesaaiaakimelezeamoko lezejoj mambojako lezej j abarizakolezejojišuzako ete rabaja kadośsaka labaja ete laba Caro Zizia, Caro Valacovia, reto yeye awezaye kufanya mambo makubwa kuliko yale tuyaombayo na tuyawazayo jakadi ya nguvu itendayo kazi ndani yetu anaweza bwana anaweza mambo yetu sio magumu sana ana anaweza sheria bayatata lepo yosoto watu wamjue yeye kupitia sisi Zamira watu wamjueyeye kupitia sisi waziangalie biashara zetu wamjueyeye waziangalie kazi zetu wamjueyeye watu waseme kumtumikia mungu kuna faidasaaabayaaba baa inyanye biashara yangu watu wakujue wewe bwana inyanyue kazi yangu watu wakaseme hakika mungu anainwa ayabayaab ni kama mfano nitumie mimi kama mfano tosha nyajiwa kazi zangu nyajiwa biashara zangu saka laba yataya hapa soko laba yataya tola laba yatetos laba yataya naliona jambo jipya naliona jambo jipya kilichokuwa kiwezekani kinawezekana naliona jambo jipya ayaananwa kee usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinayotumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 बर हुए