kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba siyo ya mama sio ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza unajua watu wanaondokaka kwako kwa sababu kile walichokitarajia hawakioni mara nyingi watu wao wanatuachaga kwa sababu ya mambo ya mwilimo mlaiti mungu angewapa ufunuo wa kujua tulioyabeba ndani fikiri mke wa potifa angejua kwamba yusufu ndo waziri mkuu wajae a angemsingizia kesi, ange kesi? watu wanaokunyali yes. wanaokuchukulia poa hazina yes. imefichwa yes azina imefichwa yes. ili mungu awapangue wa wanafiki wanaondolewa Amen. kwa sababu hawaioni ile hazina yes. mungu anahakikisha anaficha anaficha lile llilojema lisionekane kwa wasiofaa walioondoka kwako nikwa sababu alifichwa kesho yako inafananaje mke yes. waotifa angeijua kesho ya yusufu inafananaje yes. rasmasingemsingizia kesi sasingempeleka yes. jera hataotifa mwenyewe asingempeleka jera idno kwamba jamaa tuliyemweka jera is ouuminis moja ya vitu ambavyo adui zetu hawajui wa etino You know, uzuri wa mungu ni kwamba aonekani kwa macho so adui yako ni kawaida kuchukulia poa mtu anaeshinae nawe anaweza kuchukulia poa bkause waa anachokiona kitu pekee anachokiona kwenye maisha yako ni hivi vinguo ni uo urefu ulionao ni uo weusi ulionao no, ndo kitu pekee anachokiona but bi n yu i e you mungu wa mbingu na nchi yuko ndani yako inside you ndani yako wewe yuko jehova ndani yako wewe yuko mungu alioumba mbingu na nchi kitu ambacho hadui kafichwa akidui mpaka leo there is God a akasema ni mkuu yeye aliyeko ndaniyetu kuliko yeye aliyeko nj kuko oko uhik ko uako kuchawak watu waliokuacha wewe yes. waliowacha watoto wako yes. ni kwa sababu hawakujua a watoto yes. watakuwa wakinananihakuna yes. mungu mbinguni yes. naa mtumishi wakenami oh, linatamka kwa jili yawatoto wakoaau ku kwenyenciatauakuu weny hihktakutt kwa nasamlatakuwapeneza yes. kwako hajawai badilika atatusaidia tusio na fedha tusio na silaha yes. tutauona mkono wakekitutetea usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762 moja tano tatu tano tatu tisa Barikiwe.