kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza sasa fungua biblia yako ukiwa mesimama kwa kuwa huy hii ni ibada yetu ya alhamis ya kwanza natamani sana alhamisi hii twende hivi kwa staili hii amia yako hii ni Na ya ibada ya leo tutaenda kwa stahili hii nitakubwa ufunuo alafu huo ufunuo ntakaokupa unastoboka nao kwenye maongo umeelewa watu wengi wanaosema kiu ya kuomba imekata au hawasikii Hawa mzigo wa kuomba hau Hawa hawasikii kiu ya kuomba tena au hawana ari ya kuomba watu wa namna hiyo wengi ni kwa sababu ya uhadha wa mafunuo ya mungu ndani ya maisha yao mtu mwenye revelation hahitaji saa ya maongu mtu mwenye mafunuo hahitaji kupanga hata muda wa maongu mtu mwenye revelation anaweza akawa yuko kwenye daladala alafu aafuv ikastrik ufunuo ukastrike kwenye maisha yake ni tafla akaingia kwenye maombi mtu mwenye ufunuo hana muda maalum wa maombi mtu mwenye ufunuo anaomba kwa sababu ameona kitabu cha ufunuo wa yohana ni kitabu ambacho kitabu cha ufunuo wa yohana ni kitabu ambacho kinaitwa ufunuo kwa sababu yalikuwa mambo yaliyoandikwa humo yalikuwa yamefichwa watu wa hawayaoni then biblia inasema yohana akasema ilipokuwepo siku ya bwana nilikuwa katika roho nalikuwa katika roho then bwana akaniombia akanifunulia akanionyesha ndio maana kinaitwa ufunuo wa yohana na moja ya vitu alivyofunuliwa biblia inasema kuna wakati alikiona kitabu ambacho kilikuwa kimekaa kwenye kiti cha enzi na kile kitabu kimefungwa biblia inasema yohana akalia Mishin. ni kwenye kizazi chetu tu ndiyo watu wanalia kwa sababu ya mambo magumu eo watu wanalia kwa sababu hawana mtu wa kuwaombea lakini yohana hakulia kwa sababu hakuwa na maombi kwa sababu so sofa by this time ana ufunuo ana uwezo wa kuona ulimwengu wa roho kwa roho aliweza kuingia mpaka mbinguni alichukuliwa katika roho akaingia mbinguni akaanza kuona malaika akaanza kuona masirafi akaanza kuona viumbe vya kwenye kiti cha enzi akawaona wazee ishirini na nne biblia inasema yohana akaona na kitabu lakini kile kitabu alichokiona biblia inasema kilikuwa kimefungwa hiki kitabu kufunguliwa kwake sio kitabu kitabua kufunguliwa kwake ni kuelewa kilichoandikwa so yohana alipoona kitabu kimefungwa oouse biblia hituelezi kwamba ni kitabu gani kilikuwa kimefungwa anatuambia kitabu kilipofungwa biblia inasema akalia kwa sababu hakumuona aliyestahili kufungua kitabu ndani ya kitabu zimekaa s siri za maisha ya watu ndani ya kitabu zimekaa revelation za maisha ya watu ndani ya kitabu yamekaa majina ya maisha ya watu ndani ya kitabu vimekaa vitu vya kuwatoa watu na kuwapeleka revo nyingine za maisha yao kuna watu wananisikiliza jo so biblia inasema alipokuwa akilia akatokea mzee mmoja nasema mmoja wa wazee akawaambia akamwambia yohana usilie usiliusilie maana yuko mmoja aliyestahili aliyechinjwa akamnunulia mungu watu kutoka katika kila kabila kutoka katika kila lugha kutoka katika kila jamaa akamnunulia mungu watu kutoka katika kila taifa kutoka katika kila nchi akamnunulia mungu watu kwa damu yake huyo yeye amestahili kukifungua kitabu yes. aeluya malaika anamwambia usilie nao in my personal revelation kwa ufuno wangu binafsi hawezi kulia yohana kama kile kitabu hakikuwa na ajenda za kuwasaidia watu aeluya haleluya maombi na machozi ya yohana ilikuwa ni kumpata mtu wa kukifungua kitabu bibia anasema akapatikana ule mzee akamwambia yupo aliyestahili kukifungua kwa hiyo kukifungua kitabu hakifunguliwi tu kwa sababu kipo kinafunguliwa kwa sababu huyu anayetakiwa kukifungua ana anaweza anastahili anank inayotosha kufungua hicho kitabu na huyo mtu ni yesu kristo mana yake ii yako mambo ambayo watu wanaweza kuyaficha kwenye maisha yako viko vitu ambavyo kwa kuwa hauna mamlaka hauna uwezo shangazi zako inawezekana miaka mingi ya nyuma kuna maagano na maandiko waliingia wakayaandika against you kinyume na wewe kinyume na familia kinyume na ukoo alafu vitabu vikafungwa mjadala ukafungwa kwamba ajenda hii imefungwa huyu hata zaa ajenda hii imefungwa familia hii hawatafanikiwa ajenda hii imefungwa huyu hata olewa ajenda hii imefungwa huyu hatafanikiwa pat yohana akawa nalia akuaamnaakututoa kwenye hii changamoto tunapitia kwenye changamoto ya kifamilia changamoto ya ukoo familia yetu ina shida flaniflani ndoa yetu ina shida fulani fulani ukoo wetu na shida flanifulani lakini ni kama kitabu kimefungwa ni kama mjadala umefungwa ni kama watu wote wameshakata tamaa ya kwamba hili jambo haliwezekani yoa nalia kama ambavoa ali wama un tendeeiwene aish mzee mmoja akasmaema mzee. mzee sema mzee, mzee. kati ya wazee ishirini na nne akaja mzee mmoja akamwambia usilie usilie malaika wakujua ni nani kufungua No maserafi hawakujua nani anatakiwa kufungua makerubi hawakujua nani anatakiwa kufungua lakini wako wazee wanaokaa kwenye kiti cha enzi cha mungu ambao wanazijua siri za baraza la mungu yes. haleluya wazee ishirini na nne ni baraza la mungu is god on ni baraza la mungu hawa wanaongea na mungu siri zao hawa wanaongea na mungu mambo ya mungu na watoto wake mungu anajua saa hizi litakiwa uwe wapi saa ngapi ni nini ufanye utokezee upande gani yeah. ili utokezee kwenye maisha yako Amen. imagine mtu mmoja amevua samaki kwenye bahari ile ile amevua samaki amefanya kazi ya kuchosha usiku kucha bahari ile ile mji ule ule sema bahari, bahari. alafu sema mji. mji biblia nasema petro akaja kwenye luka pale petro akaja kwa yesu yesu anamwambia tweka paka kilindini oh ya samaki anaijua yesu sawa bahari ni moja mji ni mmoja sawa watu mmesema hauna hela ila yuko mmoja yes. yuko mmoja mmojanayeua hela ya iko mmoja anayejua yes maisha ya mji huyu yako api Amen. watu wa nchi wafanikiweje yes. yuko mmoja anayejua naye ni yesu kristu anazowetelia petro alivyomfuata yesu akamwambia tumefanya kazi ya kuchosha mwaka elfubili yote na mwezi wa kwanza na enyewe umeanza kama gundu vile vitu haviendi tumefanya kazi ya kuchosha usiku kucha akamwambia lakini kwa neno lako yes. kwa neno lako Amen. kwa neno lako Amen. kwa neno lako Amen. kuna saa mtu wa mungu unaweza ukawa una elimu ya uvuvi nzuri tu lakini kuna saa elimu yako ya uvuvi bahari ikakugomea isikuletee matokeo kwaio ujuzi wa biashara exprien ya biashara haikufanyi kupata wateja yes kuna saa ukawa unawezekana kabisa umetega mingo sasa hii maana wavuvi wanajua samaki wanapatikanaga usiku ka walivyoenda kuvua usiku muda ulikuwa sawa esen wanayo bahari ina samaki lakini wao hawakuwaona wa imajini mji ule mmoja yuko mtu anavua samaki wa kutosha mji ule mmoja ule yuko mtu amefanya kazi ya kuchosha usiku kucha na hajapata kitu mimi nakataa kwa jina la yesu sema ninaye yesu maishani mwangu nitajua samaki walipo, nitajua samaki walipo. sema ninaye yesu ndani ya boti langu anajua samaki walipo na kataa kuwa maskinina nakataa kuwa, kuwa mgonjwa na kataa kufukuzwa kazi mwaka huu nakataa kushushwa cheo na kataa kurudishwa nyuma kila mtego alioniwekea inaupangua kwa jina la yesu sema ninaye yesu kwenye boti laninaye yesu kwenye chombo changu chombo chako kwa sababu hiyo kwa sababu hiyo nakataa kwa kawaida nakataa kwa kawaida jina Yesu kwa jina la Yesu hiyo yes! <tipot> kiaje jina yako ambie it matters the lot nani yuko ndani ya bote lako matters the lot mmie yako inahusu sana nani yuko ndani ya bote lako inahusu sana nani yuko ndani kwaambia jina lako inahusu sana ndani ya bote lako yuko nani inahusu sana mwambie tena inahusu sana inahusu sana. Tena inahusu sana inahusu mwambie tena sanaumemwingiza nani kwenye lako biblia inasema yesu akawaambia tweka mpaka kilindini yes. kilindi chenye samaki yesu anakijua aya nikupe kwa lugha yako kilindi chenye wateja yesu anakijua yes indi chenye fursa yesu anakijua yesu anajua uandike pepa gani kuletee matokeo yesu anajua uandikeje hiyo kuletee matokeo na yesu ana tabia ya kuwapa watu akili hivy yes. anasema danieli wakati anaomba alikuja malaika akamwambia danieli mtu upendwae sana nimekuja ili nikupe akili kuna akili ambayo wanadamu hawatoi kuna akili ambayo mama yako hawezi kukupa yes. kuna akili ambayo shule haiwezi kukupa Amen. kuna akili ambayo inatoa mbingu peke yake inakuombea kwa jina la yesu kristo wezi huwa tunaoingia yes. katika jina la yesua jina la yesu kristpokea akili ya kiunguwa iu namweleza mtu mmoja jana nikamwambia biblia inasema wakati wakatieiya amekaa kwenye pango anasubiria amuone mungu biblia inasema. biba inasemaina kt anaona miamba inalia bnasema bwana akapita upepo ukaja lakini bwana akuweo o ukiona watu wanavuma mjini ni upepo tu umepita ila bwana ayumo yes. bibi nasema ikashuka tetemeko najua ya, natetemesha mji unaweza ukatetemesha mji lakini bwana ayumosema yeah. mji ukatetemeka lakini bwana bwa ibnasema baadaye ukaja moto jamani yes, moto ni moto yani siku hizi ya, amekuwa moto naweza ukawa ni moto lakini bwana ayuma yes. asema ikaja Still, small ikaja sauti tv nasema bwana alikuwemo ndani ile sauti na elia akatoka kwenye jioni hiiv namuomba mungu akusikizishe sauti yake A- Amen. ya utulivu kwa ndani haleluya kuna akili ambayo mwanadamu atoi kuna akili ambayo vitabu vyote havitoi yes. wanasema soma vitabu vitakuongezea maarifa lakini kuna akili ambayo vitabu havitoi yusufu alisoma kitabu gani ili kutafsiri ndoto ya farao daudi alisoma kitabu gani ili kumuua goliati ila wakati goliati anakuja mbele alijua kabisa ni jiwe gani la kuchukua yes. katika jina la yesu kristo hautakosa kujua nini ufanye ninakutamkia kwa jina la yesu maneno haya ndiyo baraka yako ya mwezi wa pili ninakutamkia kwa jina la yesu Amen jia la yesu. Amen. kila adui aliyesimama yes. ili ayaangamize ya maisha yako yes. katika jia la yesu Amen. maneno haya nayageuke jiwenasma nayageuke jinasma jiwe. nayageuke jigeuki jama tunafuua paja tunafumua payoyote anayesimama yes ooteaayeaukisemayetu inaonekana kama tuko wengii jiweke mwenyewe mwenye mwanangu mwenye inawezekana jiraniyako anaishuwa yes. i nimepakwa mafuta na bwana u bana ameniambia nafasi yangu ni ya nafasi yangu ni ya heshima lakini hili niwe na heshima liko, liko jambo mbele yangu. Liko mbele yangu yuko mtu mbele yanguyuko goliati mbele yangu, yangu. yangu. wakufumua e bwana e neno lako jionhnaligeuke jiwe na mdomo wangu na ugeuke kombeonami kwa jina layeyoyote kusimamisha kazi zangu huduma yangu maendeleo yangu biashara yangu kwa jina la yesuauu pauua panamondoa kwenye njia yanuia a ina wa yesukatakuzliwaua zangu za maendeleokuliwabiashara yangua kuzuliwaazi yanuataa uliwawenye kazi yanuwenyemaono yanu A Amen. Is in the Amen. Kuna kitu kinaendeeweneuliwenukokiitowe tumbo la mtu baradaa yes. kama ni mshahara ndo unawekaga chakula mezani mwa watoto wako bibi anasema kabla hujafanya kazi kabla hujaandika nv bibi anasema tumbo la mtu linashibishwa na maneno ya kinywa chake wingi wa wateja kwenye biashara yako ni maneno ya kinywa chako afya uliyonayo maneno ya kinywa chako Yes. hakuna mganga anayeloga bila kuongea na hakuna mtu anayetumia dawa ya mganga bila kuongea kama ujia uliza walikwenda kwa waganga narudia hakuna mganga anayeloga bila kuongea yes. na hakuna mtu anayetumia dawa ya mganga bila kuongea sema jioni hii kwa jina la kila neno alilolinenakiume na mi vikao vya siri vinavyofanyikakinyume na mimi navivamia hii kwa jina la yesu eskutokea kwenye ukumbi huu katikati ya mji huu ya milima milima uruguru kwenye mjilima yuokeakwenye mlatama kajia hshyanaendeeo yanynk na wakati anazunusha kombea wakaachia jiwe jiwe likugonga tumboni aap nasema wavurugwe nasema yes. jioniwauru nasema jioni hii waurue anuoneshe mfikuonyeshe mfano kwenye ulimwengu arnni kinaendelea unaposema wavurugwe alafu ukiniona nimefanya hivi mwanaakeni sawasawa hivisiogope sawasawa nimeshikahiki kichwa lafunakifanya hiv asa huyu kwa sababu tuko naye humu ndani tuna mpangapanga aeluya aeluya sema ishara sema ishara saa u tuna mpangapanga ukisema wavurugwe yes. unatikisa hii yes. cha yes. mbele tunakipeleka yes. nyuma na cha nyuma tunakipeleka mbele ubongwa nakuonyesha vitu leo utashangaa maisha haya maisha na ndio maana watu wanaoamua maisha ya watu Wala si, wala si kuna vizee viko bagamoyo huko watu amepaki vei zao nje ykavaa tu kinguo cha jabu al anachuka ualia tu kai weeweahoanaa t aadaya u kadha afh afayaeno aisha yalio wa jina la yesu kristoa unakupangaa amlaka ya ina ayoyote aliyekaaene afa yn nawezekanaueleu unachokifanya bibli naeleza habari za mama mmoa naitw oa iwambe mwezi wa pili nitakuwa na siriz nafundisha inaitwa kizazi cha mungu Amen. mungu akitaka kuwapachika watoto wake mahali haombi ruhusa kwa mtu yeye ndo anatengeneza zengwe mahali mungu ana uwezo wa kuyafanya maembe ya mpagani ya kaoza iini yes. maembe yako ya uziki Amen. hokiemnaomba mioyo yenu jioni hiyo ibadilike yes. iwe ni mioyo ambayo imetamani matokeooeaionaemenye matokeo. matokeo. kitabu cha Esther. anasema huyu mama ma ilitucha kinaanza na stori ya mfalme mmoja anaitwa ahwelo ambaye alikuwa ameoa mke anaitwa vati nasikia anachokisema yes. wakati ameoa mke anaitwa vahti siku moja mojabnsema mfalme aliita mtu aliita watu aliita wakuu wa kazi yake alipowaita wakaja kwenye ile nyumba nisikilize hii story itakusaidia alipowaita wakaja kwenye nyumba yake ya kifalme kula na kunywa watu akafurahi baadaye mfalme akaagiza mkewe aitwe biblia nasema estn alikuwa ameita mashosti zake kwenye pati mwanamke na mashosti zake barazani kimsunua anawezakuputia maof kakaa barazani na mashosti zake labda alikuwa napaka rangi labda alikuwa anatengeneza ilza haihe wee doin biblia nasema wakati wamekaa barazani mfalme anaita mke wangu njoo biblia nasema yule mama alikataa kwenda vashti dakika ya mwisho hajaenda wazee na wa, watu walio karibu na mfalme wakaanza kuulizana wakasema inakuwaje mfalme anadharauliwa na mkewe mbele ya wakuu wa mji habari hii ikisikika kwenye mji watu wakiisikia wanaume wote wa mjini watadharauliwa sikiliza fitna imajin mfalme watu wengi hawajui mfalmeahl alikuwa nampenda mkewe the man loved the thei waliosababisha mm? vasti aondolewe kwenye ikulu <laughs> sio asira ya ahelo alikwaja kasirika hata siwajua mtu na mpenzi wake e, rang tua na mambo yangu b ba, taelewana baadaye kamaliza story imeisha lakini wazee wakasema wanaume wa mchi watadharauliwa kwa sababu ya mke wako mm. mfalme akasema heti akasema basi mfalme naamfukuzet hayakuwa mawazo ya mfalme kama ambavyo bosi wako nakuchukia ofisini yes. sio mawazo yake kuna watu wako nyuma wanatengeneza nyuma ya kila nd unayoisikia wako watu nyuma yake nyuma ya kila anguko la mtu wako watu nyuma yake yes. nyuma ya kila kunyanyuka kwa mtu yes. wako watu nyuma yake vitu havitokei kwa sababu vimejisikia kutokea yes. nakusaidia mtu wa mungu Amen. na ukifika kule mbele niseme kama yusufu unikumbuke maana ninauhakika baada ya ibada hii ya leo swakuuwaofisiyako wataikuu kw inwtuwmj wtnewene ishar yw alipomfukuza mkewe wazee wakashauri tena wakasema basi mfalme na ajitafutie waitwe mabinti vikira wa nchi nzima wazuri wa uso warembo watakaopita kwenye mashindano alafu mfalme ajichagulie mmojawapo mfalme hakuwa na mpango wa kuacha mkee wake donot that kama ambavyo mabosi maofisini hawana mpango wa kufukuza watu ila kuna kitu kinawanfen kwenye mioyo kitu kinaingiza chuki kati yako wewe na bosi yako kati yako wewe na mume wako kati yako wewe na mke wako kuna kitu kiko hapo nyuma kati yako wee na wateja wako kuna yes. kitu yani ili wateja waendelee kukubali kuna kitu kuna heth di o naweza ikawa ni evil lakini kuna iko hapo nyumai rif sema ujuzi, ujuzi. sema hekima hekim ndio hii unayoipokea jioni hii kwenye mji huu yes. kwenye nchi hii usitembee kama mtu ambaye uko gizani yes. aeluya walipoleta wale walimbwende wengine bib anatema mfalme akamuona t akamchagua nia ya kukueleza stori hii ni kukwambia este hakuchaguliwa kwa sababu alikuwa tu mzuri mungu alikuwa na ajenda yake nyuma kwa sababu baadaye unakuja kumwona mtu anaitwa hamani sasa fikiri kama vashti angeendelea kuwepo kwenye kiti wakati hamani amenyanyuka ndio maana modikai mjomba wake este akamwambia ni nani ajuaye ya kwamba uliujia ufalme io bi yao soma bibilia yako kuanzia mwanzo wa kitabu cha est mpaka mwisho wa kitabu cha st hamna mahali bi ana semaest alizaa mtoto manayake hata muda wa kufanya mapenzi likuwa huku so estr kuingia mlendani kwa sababu ya za kimke ne alikuwa na progra ya kimungu ndani ya ikulu yes. asikia nawafahamu ni nani juaye mungu ametuweka kwenye mji huu kwa saa kama saakama hiini yes. nani ya mungu amekuweka kwenye ile nyumba kwa saa kama hii ni nani ajuai mungu amekuweka kwenye ile engo kwa saa kama hii hiihaeluya mungu akiwa na mradi wake mjini yes. ana ufinance mwenyewe mungu asaidiwi kazi yes. narudia tena mungu asaidiwi ninakuombea kwa mungu bwana akugeuze wewe Amen. uwe mradi wake Amen. nasema akugeuze wewe yes. uwe mradi wake Amen. nasema bwana akugeuze wewe Amen. uwe mradi wake Amen. mungu huwa afanyi tu vit mungu anawalengesha watu kwa faida yake bwana yes. akupeleke kwenye eneo la cheo kwa faida ya ufalme wake bwana awalete wateja kwenye biashara yako yes. kwa faida ya ufalme wake katika la yesu sema atachagua watu wengine name wako watu mko hapa yes. wake zenu waume zenu ndugu zenu na nyinyi wenyewe yoyote bibia ana sema mungu awezaye kutenda mambo makubwa kuliko yaye tuyawazayo na tuyaombayo kwa kati ya nguvu itendayo kazi ndani yetu watu wengi wanaposikia kwa kati ya nguvu wanazania ni nguvu ya jehova no anaposema kwa kati ya nguvu manake anasema kwa kadri ya kati yasast wakaiya violence yes. itendayo kazi ndani yako how how much and yakowapi unataka kufika kwa wapi unataka kwenda kwa nataka kufika mungu akamwambia abraham akamwambiahadr yes. ambavyo macho yako yanaona hapo mungu anauweza wakufikisamungu anaweza kutenda mambo makubwa kwenye nyumba yako kwa watoto wako kwenye familia yako kwa kadri ya matamanio yafanyayo kazi ndani yako kwa kiwango wa iwangog mungu afanye unawakumbuka wale wajamaa na ndugu yao mkoma walipoona watu wamejaa kwenye eneo ambalo yesu yupo wale wajamaa walipanda juu darili wakaanza kungoa mabadi na matofai wakamtumbukiza ndugu yao pale ysu alipo otpot akidondoka akifia huko akifahukuka mwenyewe lakini yesu ihsngiwniz Do you want it to be unamkumbuka mwanamke alikuwa anatoka na damu miaka miaka anateseka yote aliposikia habari za aaea anasema hivi akasema moyoni mwake ya kwamba nitakwenda nitakwenda nitashika pindo la vazi langu hakuanza kujionea huruma hakusema hata hivyo mambo ni magumu hata hata hivyo hivyo mwili unauma nimechoka taholi unaa ataho imeoto imache kufikiri kwamba kila kitu anafanya mungu mungu anafanya kulingana na kulinganana inayofanya kazi ndani yako ao anasema atukuzwe mungu awezaye kuyafanya mambo makubwa kuliko yale tuyawazayo na tuyaombayo kwa kadri ya nguukwa kadri ya nguvu kwa kiwango gano unataka awa wateja yes. kwa kiwango gano natamani kuanzisha hiyoake kwa kiwango gano natamani kuanzisha hiyo biashara kwa kiwango gano natamani ndio maana bibi anasema hivi ufalme wa mungu unatekwa na wenye nguvu na wenye nguvu watakao uteka kwa anaposema atukuze mungu awezee kutenda maa makubwa kwa kati ya nguvu itendayo kananiyetu nguvu inayozungumzwa ina, ina hapo ni ile mimi mwezi wa pili nitawaonyesha a wai <laughs> za pongezi maana kati ya uhitaji wakoanaaaan yes. okay. nasema wakati ameingia madarakani maisha yanaendelea maishayanaendelea ameinuka kinyume na wayahudi alipoinuka kinyume na wayahudi hikindicho inao mdika akamfuata ester akamwambia usidhanie weo kwa sababu huko ikulu utapona ni nani ya jua kama bwana alikuinua kwa saa kama hii hiiestr akasema tufunge siku tatu tuombe tuombe mwanaake nini hata kama uko kwenye nafasi kabisa eneo ambalo lina wateja wengi haimaanishi ndo utapata tu wateja este alikuwa ikulu lakini ili apate ae na mfalme she had to pray bo jamaa ikupendaga miaka ishiriioitandeend mielasabaut uko ndnisamesema imetupasa kumwomba mungu siku zote bila kukata tamaaya kwamba unaona wateja wanakua kila sikuifaiy akasema huku ndani ikulu msinione niko nyumbani kwa mfalme nimalikia mi mwenyewe nimefungiwa mlango unaona kabisa umefungua biashara katikati ya wateja wengi lakini awaingii dukani kwako na unaona kabisa watu wanaingia kwenye duka la mtu mwingine unaangalia kabisa mimi vyeti vyangu mimi na vyeti vya asumani kambwimbwi ah, yani mimi niko mbali lakini asumani kila feha zikitokea ofisini kapita kihikikapita ikapita we uko tu pale uko tu pale ezi wa l wezi wa ltoko wezi wa w na yasema mungu fanya kazi pamoja na wale wakupendao kwahiyo yeye anafanya na si tunafanya yeye anafanya na si tunafanya yeye anafanya na si tunafanya halo na nikwambie kama ulikuwa ujui watu wanaweza kukupangilia hata mwanaume wa kukuoa siku hiyo wanakuangalia wewe una maisha wakikuangalia nyota yako na mafanikio una furaha una amani kuna namna una akili ya kutosha watu wanakaa pembeni wanachora mchoro kulingana na nyota yake huyu kulingana na mahesabu ya nyota yake huyu tarehe ya aina hii akiwaona watu waliovaa rangi ya aina hii wanakota wanao kwahiyo atageuzwa akili yake kwahiyo a- unakutana na mtu unahisi ume kumbe wamekufolisha matukio yanapangwa yes. unahisi tu unaenda umekutana tua yosefu ngwangwinda unakutana naye tu umechukua na naye no watu wanakaa mahali wanakupigia mahesabu kabisa wanakuwekea nini cha kuwaza wanakuekea nini cha kuona wanakuekea i yako wanakupa i wanakupa njaa wanakupa restranti ya kwenda wanakuambia kabisa utaingia restrant fulani utaangusha kitu fulani wakati unakiokota hatakuja itwao tewa wetauakamai romataroaatoikothewa wemetoothe wa wee if ite you thistoy baada ya siku kadhaa unashangaa dude limegeuka kuwa kama nyati uamini macho yako na muda unashtuka tayari hela yako yote iliyokuwa kwenye akaunti uliojiwekea uliojitafitia ilisha kwisha hapa mwenye jambo lake anajijua mwenye ushuhuda unashtuka namna hii mungu wangu hela zangu zote sijui ziko wapi yaani mimi limwamini wanaume hawa wachawi amna, amna tulipokuita tuombe kama hivi ulikua umeenda saluni saafay siku hile ya ibada amaikuja saluni wiki nzima enda maa wakikupanga ukapangika utatukumbuka na siku umepangwa siku amekushughulikia mbona uji umesuka na mlemba kichwani na mdira chungaji baba yamenikuta naonago wakija unawaza ndo aka kalembo kadakujaka karembo hivbaba yes. na, yani nakwambia namlemba kichwani baba sijui sijui nianzie wapi yani nianzie kulia au kuhoto aamianzie katikati saa ya maombi unaitwa kwenye kuomba unaitwa kwenye kutamka unasemano you know? you no know? unajua, unajua sijatengeneza kucha wiki inzini. kucha kakuchike mama bibi anasema watizamao nyota kwaiyo kuna watu wanakaa mahali They are at the star. kwanini wanatizama nyota kitabu cha wanzmwanzo malizie ni kuruhusu uende nyumbani na ilikuwa nimemwambia mtu mmoja ninaangalia ndani ya moyo wangu tuwe tunakutana hapa kila ijumaa kila ijumaa tunapiga tuna, tuna, tuna shootu hatuna habari na mtu yaani wewe uje usije si, si, si tunanyuka tu moja yes. tuone mwezi wa pili huo mwezi wa pili huo Mbile nako nimekusudia mwakahuu kuwa wakiroho kuliko miaka yote, yote. vitaumana tu Vita ngoja nimtafute mungu nione kama apatikanagi nimekusudia kumtafuta mungu mwaka huu yes. nione kama anapatikana au apatikanage nimefanya maamuzi mwaka huu kwa gharama yoyote nitamtafuta bwana na mimi niko hapa kama s yako Amen. kama kichocheo chako swita nyamaa za kimya yes. kazi yangu ni kukuchochea uwashe huo moto hizo ndoto zilizolala ndani yako sia yes. mke ukazitimize Amen. kazi yangu ni kukuchochea Amen. hayo maono ulionayo yes. kisuepo cha kukuzuia kama ni wachawi tunawatuliza kifuaninaweka yes. kwenye goti yes. katafunua atafuuaw nachokisema mwaka huu hatutalala chini yes. hatutanyamaza kimya yes. kama ulikuwa una ndoto ya miaka mingiione yes. ukiitimiza cione ukiitimiza huyo nyumba utaijenga mwaka huu aa watoto watasoma mwaka huu iyo biashara itafanyika mwaka huu iyo ndoto utatimiza mwaka huu una m naongea habari zake haa o mwaka huu ndio mwaka ambao mba unashikanekushikilia tumo lako miaka yote sio mwaka io mwaka hu nasema sio mwaka huwataachia yakuachia mstari wa mungu akasema katika na iwe katika Now watch it, it very kwa na iwe anga katika anga aa man katia ana li hii mianga ifanye kazi ya kutenga kati ya mchana na usiku usikutumetoka kule kwenye isaya ambako anasema watu wanasoma nyota, na kufanya nini na kutabii mambo yatakayotokea ndani ya mwezi huo yes. n na u- yes. nayo iwe ndio dalili na majira. hiyo mianga, mianga miwili mikubwa iwe ndiyo nini dalili dalili usifanye haraka kwenda kwenye majira kwanza iwe ni nini dalili kwa hiyo iko hivi uh, Joe. Watch this. kwa hiyo dalili ya huyu kuonekana ana biashara au anafanikiwa yeye anaweza asijue anaweza asiione lakini bibilia imesema ile mianga miwili mikubwa na iwe ndiyo dalili, yes. dalili k dalili za mafanikio yake huyu zimefungwa kwenye ile ilei kule juumeelewanacho kusema yes. manake kama yuko mtu kwenye mji huu ana uwezo wa kusoma nyota Chua na mwezi mwezi kujua tafsiri zake kujua kabisa ni nani huu anastadi ota wanastadi maira amba yota na mwezi najua viwe ndiyo dalili ko dalili yakufanikiwa kwako au ya kwako Ma, kama manabii a akuangua aoa aab uata najifanya ni mtu akuii mambo ya neheaaa mambo ya nyota ot uhii kwenye kitabu cha mwanzo ukieowanzounulii h iaho kem kabla ya kuanguka kwako kabla ya kuferi kwako kabla ya kupata hasara ya biashara na kabla ya kuinuka kwako kabla ya kufanikiwa kwako nyota jua mwezi vina taarifa vina taarifa kwa hiyo niangalie anakuja mtu muovu kwenye maisha And ya huyu ndugu then ana kwa uganga wake na uchawi wake anapewa signals this is the next am man. i huu jamaando anapanda miaka michache jamaa jan anafanikiwa halo oso anarudi kwa mganga wake nifanye nini yes. ili cheo mimi siyo majira yangu dalili ya nyota inavyoonyesha dalili ya jua linavyoonyesha dalili ya mwezi it is not my season sio wakati wangu sio majira yangu lakini nataka sasa cheo mimi nataka kunyanyuka anakwambia ofisini kwako mtu hebu niletee majina ya watu ofisini kwako Yes. leja ya majina ya watu ofisini iko wazi ko mganga anapelekewa ya majina ya watu ofisini anakaa nayo anasema mwenye hicho kitu mwezi huu ni huyu huyu kwa hiyo nifanyeje kama wewe ni mtoto wa kiume na yule alienda kuomba kule ni mtoto wa kija ataambiwa kalalenaye kama ni mwanaume mwenzako ataambiwa akufanyie tukio lolote amba huyu huyu ndo mwenye hisho unashangaa gafla kuna mtu ofisini amekuwa rafiki yako wa gafla hujawahi kusalimiana naye mnapisha naga tu gafla sza siku nyingi bana ni kutoa kidogo unalewa pale naenda adaa mnaendau ada u aa afla unashangaa uliambiwa kabisa na bosi kwamba mwezi ujao jina lako limeshapitishwa yangu yangu sababu bibi tusifurahie mafanikio ya watu dotakaefat tawwngine aanuuaemfaiowaunuaokfnsa o so ou watakutengenezea chochote watakufanyia chochote so that they get you. ushikaji unaendelea urafiki unaendelea anaweza akaja takakuachia na gari ukatembelea gari yake mnaenda pamoja mnashea vitaulo majasho maasho a a kitamba chako sisemi nd anaofanyawote wanafanya hivyo laii mwanaguiondoka na kitamba chako takufuatanaa wale wakwenda kwa mahostnakuacha nar nakuacha nachupi huko nakuacha na mataulonalala kwako shogayangu nakauwewe na na, ni msalaba mbele mauti nyuma yesu kristo nimaisha yako ba makao yetu ni mbinguni hata nikikaa nyumba ya kupanga haina ishu kdd maisha magumu kumtukuza mungu hata mara moja niliwahi kuwambia watu hapa nilisitie mimi nipe hap nipe ii nipe t ya matajiri kwenye biblia na nipe list ya watu kwenye enye utagundua hata mungu mwenyewe kwenye kutuandikia bibilia alituorozeshea maskini wachache kuliko matajiri ili, ili tuipende tuone kwamba mungu anaweza kutajirisha watu nani anapenda kuwa ulio matanekutashwt ua maskini peke yako ya mjini aktumaskini kwajia na kataa so they, they, they, watafanya chochote kwanini dalili wameiona wapi kwenye mwanga kwenye jua kwenye ile mianga miwili mikubwa pale ulipozembea wenzako alishachukua skadi siku nyingi anasema na naiwe ndio dalili halafu nasema naiwe nini majira, majira majira mjrwo majira yako ya mafanikio naomba nikwambie kama ambavyo dunia inazunguka kwenye muhimiri wake sio siku zote hauna hela kuna siku mwenyewe unajua una hel una suwene l yo majira yako ya kupata fedha yanajulikana unajua, unajua kwa wale watu ambao wamewa kusafiri sana nje ya nchi wanajua hata kwenye safari za ndege kuna kitu kinaitwa high season season kwenye biashara pia kuna high season of the business and season maanake nini dunia inazunguka kwenye mwlimili wake maanake majira hayako sawa mwanzo mwaka mpaka mwisho majira yanabadilika maachipo majira ya ya kupanda na ya kuvuna hayatakoma yakupanda n yauun y ma tu na kuna kuna majira ambayo tu sasa wa, kuna kipindi kwenye kitabu cha waamuzi wana wa israeli walikuwa wanapanda vizuri na ardhi yao inatoa rutuba lakini majira ya kuvuna walikuwa wanakuja wanawateka wanachukua mavuno wanaondoka akawa ananyanyua waamuzi wanakujawa kwa nini kuna watu wanajua kabisa huyu ni majira yake ya mavuno saa hizi ni majira yake ya mavuno kao watu wanakutengenezea mazingira yote watakayokamata mavuno yako na iwe ndiyo dalili majira na siku ma na, na mwaka sasa hawa walozi hawa waliotajwa kwenye isaya wenyewe kazi yao ni kutabiri mambo yatoketukia mwezi huo kwa hiyo wanasema tuna chomoamingine okay. aa sema hivi mambo haya yalikuwepo agano la kale hii bibilia haiko kwenye agano lolote kitabu cha mwanzo mwanzo siyo agano agano linaanzia kutoka kwa musa stri zote za mwanzo hazio wenye agano lolote hapa kukua na agano lolote o limefanyika tayari It was a free world. yesu tu wa nazareti yesu mwana wa mungu aliyehaya wa wakati anazaliwa watu waliiona nyota mashariki waliiona nyota wapi ni jibu basi waliona nyota wapsharik tena nyota waliionea nchini kwao wakaanza kusafiri kipindi kile yakukuwa na ndege so walisafiri mda mrefu kama mpaka walisafiri maanayake waliona dalili dalili ya kuzaliwa kwa mfalme kwahiyo kuna mtu anakaribia kupewa cheo kuna mtu anakaribia kupewa ufalme so wajamaa wakawa wanasafiri wanaifuata ile nyota wanasafiri mpaka wamuone huyo mtu ni nani wat nyota ilisimamia kwa herode kwa nini ilisimama kwa herode alikusimamia kwa yesu wadau wa herode wali hiak th sta walikamata kwa hiyo mamajusi wanaingia kwenye nyumba ya mtu ambaye sie o wamebeba nini uvumba manemane mane, na dhahabu wanavyotakiwa wampe mtu mwenye ile nyota imajini ni kazi ngapi zinazotakiwa zipewe mtu mwenye hiyo nyota alafu zimesimamia kwenye mtu ambaye sie kama wasingelikuwekwo malaika wa mungu wakawatokea wale mamajusi wakawaambia sio hapa nendeni mbele kuna sehemu aa ot waliotoka kawa naendelea ikaanguki su alioa io wakatoa vifu, kwenye mifuko yao uvumba manemae na dhaabu walimletea es aliaza kush aaa aba askiiko watu wa mungu atnaiwa yes. inachoomba mbele za mungu Hallelujah. majira yako ya kufanikiwa yasanguiyasiangukie kwa mt mwingin nafasi uliyoandikiwa isiangukie kwa mtu mwingine leo hii sasa yes. ili kutabii mambo yatakayoupata mwezi wa pili simama juu kwa miguu yako sasa tunaingia mzigoni mwambia jina yako ni wakati wa kutabiri sasa, wa sasa. ezekiel aliambiwa na mungu unaona nini yes. ezekiel akasema ninaona bonde limejaa mifupa ezekieli akaulizwa na mungu je mifupa hii inaweza kuishi katika sehemu muhimu ya ibada hii ni hiki kipande kilichosalia ezekiel akasema bwana weo wajua mungu akamwambia itabirie mifupa hiyo itabirie mifupa hiyo mesikiize mtuwamu sikili biblia inasema mungu akatenga kati ya nuru na giza mungu alitenga kati ya nuru na gia pl nisikilize kwa makini sana mungu alitenga kati ya nuru na giza kwahiyo yes. nuru, nuru na giza vinaweza kuvikakaa pamoja mara unafanikiwa mara ufanikiwe mara good, good time mara bad time. lakini mungu ana uwezo wa kuvitenga jioni hi leo kwa jina la yesu tunatenga nyakati zako za giza ni nyakati zako za nurumwezi wa pili unaokuja yes. na mwezi wa tatu na miezi iliyosalia yes. kwa mamlaka ya jina la yesu ukatembee kwenye nuru peke pekeake tunatenga siku zako mbali na giza tunakuondolea giza kwenye siku zako Amen. Amen kwa jina la yesu kama bwana alitenga nuru na giza na sisi tuna uwezo wa kutenga nuru na giza kwa sababu hiyo kwa jina la yesu leo hii tunatenga nuru na giza kwenye maisha yetuisiwepo sm y nrswo smyarshemu ya biashara yako unapotakiwa kuotawuo yyako lisiweo gizkwenye biashara yakolisiwepo giz kwa watoto wako Amen. nakemea giz na kulipoeshakkkwa jina laesu unautabiria mwei unaoku kwa jina la yesupalipo yesu. na ya gsikuya yes. giz yes. Balada, siku ya giza yes. tunaiondoa kwenye siku za mwezi wa pili jina ekwa jina la yesu, yes. jina la yesu. Yes. biblia inasema ayubu aliilaani siku aliyozaliwa yes. kumbe siku inaweza kulaaniwa na siku inaweza kubarikiwa nasi tunatamka kwa jina la yesu yes. Amen laana yoyote yes. iyo tamkwa itupate yes. mwezi wa pili yes. kwa jina ya yesu yes. tunaziondoa siku za uchugu wako watu wamekaa yes. wakisema tusubilie yes. mwisho wa mwezi tutamfuata yes. tusubilie yes. mwezi wa pili tutamkamata yes. kwa mamlaka ya jina ya yesu ttunaziondoa siku za uovu tunazifuta Tuna kwa jina a yesns mungu akasema mwanga mdogo utawale mchana yes. na mwanga, mwanga mdogo utawale usiku yes. na mwanga mkubwa utawale mchana ii anasema mungu akaita mchana akaita mwanga mchana, mchana. alafu giza akaliitausiku kwa hiyo pamoja na kwamba kulikuwa na giza na nuru bado giza na nuru mungu alivipa majina narudia pamoja na kwamba kulikuwa na nuru na giza mungu akubaki tu na nuru na giza giza akalipa jina akaliita usiku na mchana na mwanga akaupa jina akauita mchana Chana. na sisi tunaupa jina mwezi wa pili yes. tunauita ni mwezi wa mafanikio Amen. I have the Lord yes. kuwa baraka kwenye maisha yako Amen nimechagua mbele za mungu kuwa baraka kwenye maisha yako nimemwomba mungu niwe lango la lako la mema Amen. kwa sababu hiyo yes. kwa mafunuo haya mungu aliyonijalia yes. na saa saha hii kwenye maisha yako yes. mwezi wa pili yes. na tarehe zilizosalia za mwezi wa kwanza yes. kwa jina la yesu Amen. Amen. kama ipo tarehe yes. yenye giza yes. tunageuza giza yes. Yes. kuwa mchana Amen. kwa jina la yesu Amen. Amen biblia inasema yoshua yes. aliongea na jua yes. akasema jua nalikae kwenye bonde hili yes. na mwezi na ukae kwenye bonde jingine kumbe giza na nuru vyaweza kuambiwa nini chakufanya yes. kumbe mwezi na nyota vyaweza kuambiwa nini cha kufanya ma biblia inasema wakati debora mwamuzi wa israeli alipoenda kupigana biblia inasema nyota iipigana upandewa deora nyota zilipigana upande wa ebora yes. wa yes. maanaake wale wanajeshi waliokuwa wapinzani wake yes. nyota zao zilizokuwa zina zikakataa kuwafeha yes. zikageuka zikakaa upande wa ebora inatamka kwa jinaya yesu yes. kati yako wewe na yes. wako hata nyota yake yes. ikufehe wewe ay tunatamka kwa jina ayesu hata ota zao yes. zitatufisi yameandikwakwenyeiituatefaiuaneaiii yes. catch... yes. so ikuunihaiiuate mafundisho haya leo, ya joni hi ya leo yameibeba faida kwenye maisha yako Amen. katika jina la yesu kristo ikiwa ni dalili yako yes. ikiwa kuna dalili ya kufanikiwa kwako yes. usiwe kama wale watu ambao wanaonekana wanafika karibia na siku za kujifungua wanaonekana wanataka kujifungua uwnn amen. Yes. amen. <laughs> <laughs> <laughs> sema kwa jina la yesu ninageuza leo hii siku zangu za huzuni zigeuke na ziwe siku za furahainazikamat siku Zika, za huzuni za mwezi wa pili ninaziamuru wa jina laesukz siku za furah zezpokee in mwez wapilin mafanikio ina kamataare ya kwanza reya pili are ya a nrya sa r ya saba are ya nanearya tiarya kumirya kumi na arya kumi n a kumi na aa kumi na n kui n kumi na s ar isina mojaarsina mbilir ina tatu riina nnr in anr ina sita are ina sabar ina nane u ai sku z fai aaina aesakata kwenye hizo siku su yku za ateacuk kwenye mateso yanuwataingia kwenye magonjwa yangu tinn harakarakaeyere sara a wachani waze nabidi tupate kongamano la wiki nzima kushuhulikia haya mama Yes. tunaanza saa km tunamaliza saa kumi na mbili unaondoka noa tuone mwezi wapili utakavoanza wamnao vitu vishatikwamiemji saamji shak nauaukioma vivilia yako kwenye kitabu cha matendo ya mitum kumi na mbili pale anasema panapo majira yala alimkamataa ya na lipoona inawapendeza wayahudi panapo majira yale yale tena akamkamata akamkamatatr wayo yalikuweko majira fulani ambayo majanga yalikuwa yanawapata wanafunzi wa yesu na ukigundua yale majira ukisoma ile kitabu cha matendo ya sura tb ima ilikuwa ni siku za mikate isiyochachwa na ukifuatilia zile siku za mikate isiyochachwa ndiyo majir yalyal yesu, yes. yesu miaka iliyopita ndo majira aliyowawa yakobo ndo majira ambayo petro likamatwa lakini bibia anasema kanisa likaomba kwa juhudi yes. kwa ajili ya petro likabadilisha majiraeluya yes. yes. kama kuna majira fulani yes. kama ni mwezi wa tatu kama ni mwezi wa nane yes. huwo unapataga bahati mbaya anapataga magonjwa huwa kuna miezi inakuwa mibaya kwako jioni hii yaleo umekuja kwa ajili ya faida una yakeuza majira yes. tumejua sisi Amen. majira yanakokaa yes. yanakaa kwenye jua yes. yanakaa kwenye mwezi yanakaa kwenye nyota Amen. leo hi kwa jina ya yesu aliyeumba jua aliyeumba nyota yes. Yes. ni baba yetu sisi tunavamia mwezi na nyotatunazivamia yes. jua na mwezi yes tunaondoa majira ya uzu tunaondoa majira ya mateso tunaondoa majira mabaya kwa jina yesuoma kwa jina yesuinaonoakila majira ya cna uzuiya mabaya ya utuua bu ne anu wenye mwezi wangu kwenye nyota zangu iaonoaaa yaba b jatakralabasesovilaoaaealbalukaaa jesu poko ndani laba. Yesu tarusha. Nikaparisikina. Yesu kwa jina ya Yesu. Sema kwa jina ya Yesu. Sina keuza. Tunageuza majira. Majira. majira. majira. Sema leo hii. Leo hii. Kwa neno la Bwana. Kwa neno la Bwana. Aliumba mbingu na. Aliumba mbingu. Aliumba mwezi na nyota. Aliumba mwezi na nyota. Aliumba jua na mwezi. Aliumba jua. Ninavamia. Ninavamia. Jua. Jua. Ninavamia. Ninavamia. Mwezi mjmwezi wa mji hu jua linaomulikawenye mjiuinakaataaili zake a mafanikioaweka jina lanu wenye mafaniklza kufaniwawatautwawa wawatendea a kwajinaanaliweka jina lan wenye aliyo memaa cina langu. Langu. langu kwenye dalilia za sara za mabaya, mabaya. za kukataliwakwenye mciilyuanuazi yanguviawa vyanu huduma yangu biashara zanundoa yangu watoto wangu kwenye mahala inne a mganawan naloga mwezi wa pili yeremia48 yau mwezi wa pili yes. yes. you know au nisemea ya ibada yaleo mwaka bado mbichi ajafei mwaka ndio bado mbichi ngoma ndo kwana inaana mwezi wa yes. Amen. Ngoma, ipo sana hawajanifuta wao weatata amestarehe aawake naye ametulia juu ya sira zake wala hakumiminwa kutoka chombo kimoja kutiwa chombo goja, goja, mia, rubenana, Let's go. Moabu, tangu Moabu, tangu jana jana kingineaye ametulia juu ya sira zake wala zam kutoka chombo kimoja kutoka chombo kimojakutiwa chombo kingine ala hakwenda kufunwambe una laha watasikia raha kufanya kazi na weeawiraniya na hata kama walikumimina ukapoteza radha yako yes. mungu aliyekuumba yes. yes. leo hii afanye ribeth akakufanye kukuumba kwa upya ukarudishiwe ladha yako Amen. katika jina la yesu Amen. sema kwa jina la, la, la yesu kila, kila, kila niliyowahi kupoteza, kupoteza. Kwenye, biashara, kwenye biashara kwenye ndoa kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye mahusiano kwenye, kwenye, kwenye, kwenye kazi kwa jina la yesu nairejeshaniwekee la tena Yes. La yes. la. na kupo itu mtu wa mungu yes. anasema ladha yake omjini hapa kila mtu ana ladha yake yes. nakata kufananishwa na wengine yes. nakataa kufanana na wenginenakataa kuwa kama wengineladha wengine. wengine. yangu itabaki ya kwanguna laha ya kwangu. yangu haitapatikana mjini Ame. Ame. watu watamisiisipotokea sema kwa jina la yesu, yesu, yesu. nakataa kumiminwa Na kwenye vitanda vya uchawenye vitanda vya znwenye biashaazaajin yanuyaa jia lsa yanu They will test of your yes. and unauza maandazi kama wao lakini uk unauz mandazi kma wa lakiiyakwako yanalapekeake ukunauza maindi kmaw yana ladha ya peke yake yes. naweza ukawa anafanya biashara kama wao yes. lakini yakwako ina ladha ya, yes. ya peke yake wacha ni kupe habari ya mtu mmoja yes. anaitwa pasta tony kapolalada yake ladha yake yes ladha yake yes. hainaga tofauti Amen. hainaga wakufananishwa yes. ladha yake niya pekeake yes. maana akumiminwa nimekataa kumiminwa kabla kumiminwakabla wajania awataiondoa ladha yako nayabarikimaisha yako aahi siku zilizosalia za mwezi hu zimebarikiwa yes. kwako masaa yaliyosalia kumalizawezihu yamebarikiwa yes. ya kwako auna asara wewe ladha yako haitapotea biashara yako imelindwa siku zako za mwezi wa pili zimelindwa yes. kwa jina a yesu okea uzima kama mgonjwa okea afya njemawai wakiukdniyk nauacha mwezihu mwezi ujao utaingia na ugonjwa kwa jina la yesu siku za ajali yes. zimeondolewa kwakoutaishi s furahtaishi siku za, za faida kwa jina la yesu ris umebarikiwa wewe na watotowko umebarikiwa wewe na watoto wako, yes. wako. pokeaongezekookuinuliwaoeafurah tapoteza furaha yako autapoteza amani yako kwa cina la yesu ulindaa watoto wakoa mtumishi wa jehoa usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe