kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza itakushangaza ukristo ndo dini ambayo inakemea mapepo watu watumishi wa mungu alio na yesu ndani ndo wanakemea mapepo lakini hawajasoma ambalo lingewapa hekima kuna hekima ya kujifunza kwamapepoaismen tukiangalia maeo nfana kai un hekima ya kujifunza kujifunzwatsw u naosmu heo yakimtokamt a eo kimtoka mtu, mtu linaenda sehemu isio na maji sehemu kavu halafu linaenda linatafuta sehem pakupumzika lisipaone halafu likipakosa ala linasema lina arudi kwenye nyumba yangu ile niliyotoka kwanza hekima iko hapa halafu anasema hali ya yule mtu inakuwa mbaya kuliko ya kwanza kwa sababu yule pepo hakurudi peke yake yule pepo alirudi na wengine saba pepo zina hekima ya kusema kwamba mara ya kwanza walinitoa hawa nilikuwa peke yangu na watafuta wenzangu saba zaidi tena wenye nguvu kuliko mimi tukakae tuone kama natutoa nabii anasema hali ya yule mtu inakuwa mbaya kuliko yule ya kwanza lakini lakini lakini mbona watumishi watumishi wa wa wa mungu mungu saba saba saba saba wakaenda kumhubiria mshirika mshirika mshirika mmoja mmoja wote wanataka kuonekana bora kuliko wengine hiwa, wa mungu, tukiwa tunaenda kwa tunapigana sisi vijembe tuna sisi, tuna kwa saba, tuna peke lakini, pepo pepo narudi na na wenzangu saba. wachungaji wangapo uwezo uwezo wakiwa lina wakasema lakii mbonawatumishiwangutata wtwanataunekan tumeshindwa na mapepo wametupiga akili ndio mana tuwawezi kuwamaliza mjini kwa sababu sisi tunakanyagana kila siku tunatokanana kila siku tunaumizana kila siku yani hata mwenzako waubiri ujumbe mzuri vipi unatafuta mali yalipokosea akakosea wapi ni mkosoe pepo linasema ni nitarudi na nikirudi narudi na wenzangu saba na wenye nguvu kuliko mimi lakini leo hii wachungaji waoga kualika wachungaji wenye nguvu shame hekima ya pepo imetushinda mpaka lile pepo nasinasema linatafuta saba wenye nguvu kuliko maanake amefanya kwamba hawa wajamaa wana nguvu kuliko mimi sikiliza ukikuta mwenzako anafanya vizuri mpe makofi mtie moyo nenda naye kwenye kazi Amen. <laughs> Amen. hakufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe