kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza miili yetu a wanadamu imetengenezwa kujiponya yenyewe wala sio kwa vidonge maana manann unaweza ukajikwaa au ukajikata hata hospitali a soim kile kidonda inafanyanini kinafunga naba kitu nini Just after some time. maumivu yoyotedd kuna mtu amekuumiza amekufanya nini usiweke kinyongo wengine lakini mtu siwezi kumsalimia ninie kiyongiead hivi mnafahamu kwamba kuna parapanda mnavoweka mavinyongo moyoni mwenu mnajua kuna parapanda fikiri umemtumikia mungu maisha yako yote ulivyojinyima ulivyokuwa ukwata kule kasfeta ulipokuwa chuo kikuu ukajinyima na na zako ukatoa sadaka kanisani yotuchuo ungeenda tu yani ukapiga gambe gambe unalijua amb unalijuayeengeti yenye chui chiugea ukapiga gambe tuk moto ukija unachoma sio mara mara mara kwa yesu mara umekaka, mara kesho kuta tunachoma moto ye yeah mara unaangaika aaeta vilela vyako vingine kanisani walikuja na fungu la kumi walitoa. na walitoa kuna wakati walijinyima hela ya tu maa ela va vigie asaidiayatima aahinuige yn waaa bww wanwla a chanaene vingine hivi vya moyo unajua ni bora uangukie yani kwamba tu kuliko kujua kabisa hiki napaswa ikuuta ana o ua kumjua mnu unajua mkiwa mnapitia vitu vigumu au mkiwa mekazana na watu msikoti tu maandiko ya kuwaonyesha kwamba koti pia maandiko ya kusema hivi samee. kwa mfano watu wamekuacha mtu ameondoka wa kwako kwa amekusambu kwa kwa kwa sio sio rafiki yako kwetu, kwetu, kwetu. Kwa kwa. yako tena kwetu angekaa utafuta naandiko kama ndugu namatatz alafu alafuna ujasiri wa kuchukua simu na kusema rafiki usiache si kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe