kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu siyo ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza wakorinto yes. wa kwanza sura ya kumi anza kusoma mstari wa kumi wala, nitasoma tusome wote nataka moja mbili tatu. wala msinungunike kama anafanya reference anasema msinungunike kama wengine walivyo nungunika alafu nini kikawapata wakaharibiwa na mharabu yule mharabu pale isio mwharabu mharabu anayezungumzwa pale hiyo y- mharabu ni neno la kiswahili sawa sawa na neno mharibu sawa sawa yes. k anasema wala msinungunike kama wengine walivyonungunika msije mkaharibiwa na mharabu nimesema mharabu maana yake ni mharibu kingereza anasema destroyer. sawa yes. kwa hiyo kuna mtu kwenye uso wa nchi anaitwa mharibu eokikambie muharibu yupo anawasubiria wanungunikaji Wow. mharibu anawasubiria kina nani so aent ya maharibu ni kumtafuta yoyote anungunikae so anatuonya anasema msinungunike kama wengine so every time unaponungunika kwenye maisha unamwalika mharabu kwa hiyo manunguniko yanaku kwa na manunguniko manuuniko mwambie tena manunguniko, manunguniko. yanaku Yana kwamwambia tena manuguniko yanaku Yana kwa destroy Father, in the name of Jesus, thank you for life. mstari wa kuinamoj basi mambo hayo yaliwapata wao kwa jinsi ya mifano tunasoma wote angalia biblia yakotnde <laughs> mai basi mambo hayo yaliwapata wao kwa jinsi ya mifano yakaandikwa ili kutuonya sisi tuliyofikiiwa na misho ya zamani mambo hayo wao ao walioharibiwa yaliwapata wao kwa jinsi ya nini mifano. ili kufanyeje kutuonya, kutuonya sisi, sisi. tuliyofanyejetuliyofikiriwa na miisho ya zamani, zamani. kwa hiyo kuna miisho ya anaposema miisho ya zamani anazungumzia unajua kiswahili kina kina ukakasi wa, wa misamiati anapoizungumzia miisho ya zamani anamaanisha hivi chukua neno ili miisho alafu chukua na neno zamani ili neno zamani sio kale namaana ukitaka kuzungumza habari zilizopita za siku nyingi tunasema zamani za kale neno zamani au neno zama maana yake ni nyakati hicho ni kiswahili sasa hiyo ni, ni shule ya kiswahili sio ufunuo kutoka kwa bwana sawa ni kishirikishi na kitenzi kiharifu aleluya ni kiswahili kabisa kao tunaposema neno zamani au zama manayake tunazungumzia nyakati au vipindi kwa tunaposema hapo zamani za kale maanayake tunazungumzia nyakati za uko nyuma alafu anapozungumzia miisho ya zamani manaake anazungumzia zama za mwisho elewa yes. anaposema tuliofikiriwa na miisho ya zamani manaake anazungumzia watu tuliofikiriwa na zama hizi za mwishoni kingereza anasemauy sisi ni kizazi cha mwisho ni watu wa zama za mwisho kabla kristo hajaja kabla dunia haijaishaunaofuatawa kumi na mbili yep. kwa hiyo anayejidhania kuwa amesimama na angalia asianguke jaribu halikuwapata ninyi isipokuwa lililo kawaida ya mwanadamu anayejidhania kuwa amesimama na aangalie asianguke sawa mstari yes. wa kumi na tatu anasema jaribu alikuwapata ninyi isipokuwa lililo kawaida ya wanadamu geukiaakuambie jaribu lako ni la kawaida sana wewe tatizo lako unai ila jaribu lako ni la kawaida sana mubwa wa jaribu tn ukubwa wa jaribu hautokani na ukubwa wa jaribu ukubwa wa jaribu unatokana na akili yanayejaribiwa ambia ukubwa wa jaribu hautokani na ukubwa wa jaribu bali ukubwa wa jaribu unatokana na akili yanayejaribiwa The mind of the one that is yeye ndo ana i ukubwa kwa kifupi ni hivi ukubwa wa jaribu unatokana na tafsiri ya anayejaribiwa aliyeleta jaribu au aliyeruhusu upite kwenye jaribu anasema hilo jaribu unalopita ni kawaida ya wanadamu yaani wanadamu wote wanapitiaga haya unayoyapitia ila wewe unaliona la kwako kubwa kwa sababu ni ufahamu wako na kuambia ni kubwa naomba nitulie kidogo hapo alafu nitakuruhusu kae ukubwa wa jaribu hautokani na ukubwa wa lile jaribu lilivyo ukubwa wa jaribu unatokana na ufahamu wanayejaribiwa unalibebaje unaendaje nalo unalipelekaje huwo wakati unajaribiwa umekaa kwenye poihen gani what do you see kwenye wakati wako wa majaribu unaona vitu gani kwenye nyakati zako za kuja kujaribiwa kwa sababu anatuambia sisi haya yanayotupata ni kawaida ya wanadamu anaposema kawaida ya wanadamu manawake wanadamu wa kale walipitia hayo ndio maana anasema mambo hayo wenzetu yaliwapata wao kwa jinsi ya mifano ili kutuonya sisi tuliofikiwa na miisho ya zamani anasema tujiangalie tusije tukanungunika na tukaharibiwa na maribu kama wao walivyoharibiwa so anatuonya anasema nyakati za majaribu autakiw kunungunika kwa sababu tukinungunika tutaharibiwa kwa sababu anajaribu kutuonyesha kwamba unapoingia kwenye manunguniko au unapo kwenye manunguniko wakati wa majaribu yako una hatari ya kutokuona mlango ila utamuona anaye aribu wakati wa majaribu yako viko vitu viwili vinakuja mbele yako unakuja mlango na anakuja na namar pia mharibu yuko pale kusubiria unungunike na mlango uko pale kusubiria macho yako yafunguke ukubwa wa jaribu la mtu hautokani na ukubwa wa lile jaribu lilivyo ukubwa wa jaribu la mtu unatokana na tafsiri ya huyo mtu wakati wa majaribu unatafsiri nini hizo nyakati na hivyo vipindi vya majaribu yako hizo vipindi unazopitia what are you interpreting in your mind kwenye akili yako ni nini unaona kwa sababu bibilia inasema as as mtu mmoja anaekewa sana mbele na mfalme nebukadnezar anasema iangukieni sana maana huyu ndiyo mungu alafu mtu mwingine anawekewa sanamu mbele na mfalme nebukadneza anasema imeandikwa tutamwabudu mungu peke yake hakuna mungu mwingine ametuonya miungu pekeyake auna nu mungu mfalme mfalmenebukadnezar anaweka jaribu mbele moto uko hapo mtaungua mtateketea anasema mfalme sisi ishu sio moto ishu sio sanamu kuna kitu tunakijua kuna ufahamu tunao kwao sisi ni jaribu la moto unapotupitisha kwenye hii vipindi hatutainamia sanamu sio kwa sababu hatuogopi moto moto tunaujua na unachoma na unaunguza sio kwa sababu tunauhakika mungu atatuokoa anasema hata there is something we know kuna tafsiri tunayo tayari yes. aeuykuna namna tunayatizama mambo mfalme kwa sababu hiyo namna yetu ya kutizama mambo inatuzuia tusiangukie sanam ni kweli tuna shida na hela ni kweli kabisa tunatakiwa tuhaso but, but leo leo ni saa yetu ya kumwabudu mungu this moment we have have have to to to worship worship god i i have to worship him I have to seek his h akaambia unajua saa tano kamili ndio tuna saini mkataba na ni muda wa ibada kwaio ukiona masanamu tasema hivi mimi navyomjua mungu mi nisingeangukia sanamu ningekuwa na nabenego ningeingia kwenye moto mungu anakwambia wewe una sanamu wewe una hela wale waliwekewa sanamu wakaambia wainamie Ela. Sika akili yes. e, waliwekewa waliwekewa nini nini wale eekeeekwalieka waieka aueekea iimaake kwenye akili yako nazania bema yaliwapata wale kwa jinsi ya mifano it was an it was an illustration kwamba kuna siku zitakuja mtawekewa masanamu mbele na mtawekewa na moto pembeni and then you have to youhao sahizi ni rahisi kuimba danieli aliingia kwenye moto akatoka <muchasana> ma kmaaribu bwana akawtoa hata sisi bwana atatutoa anayesema hata sisi bwana atatutoa unamuuliza samani la kwao lilikuwa la mfano la kwako nalijua k kwa inaezi kusema e bwana hata ikitokea sanamu si ngoja sikuletea hii sanamu inawekwa hela na kuna moto unawaka ni moto wa madeni unazania kwamba utatengenezewa na wee litanuru fulani hivi la moto gutanulu, sema uu basi nawee unaona ya kwako kwa itachochewa mara saba haleluya una, unaona moto unavyowaka pale mkali moto ule jamani unachoma unasema hivi kwa kweli bwana alionekana katikati ya moto ila huamini kama bwana ataonekana katikati ya madeni yako kwenye moto wa kinasha kina kinabeego unaamini bwana ataonekana ila kwenye moto wa madeni yako huamini kama bwana ataonekana kwa hiyo unatakmungu so, yani mwenyee anajua kwamba napitia vkesho kupeleka marejesho ko nikaitwa nilitamani kuja kanisani lakini niliitwa niende kuchukua hela nakufikirisha tu, nakufikirisha tu nakufikirisha tu shadrak meshakh na abednego hawakutokea kwenye mlango wa jaribu hawakutoka kwenye mlango wa tanuru la moto kupitia mlango wa tanuru hawakutoka kwenye moto kupitia mlango wa tanuru walitoka kwenye moto kupitia mlango ambaye ni kristo aliyeingia ndani ya moto yeye hmm. anasema mimi ndimi mlango kwenye kitabu cha yohana anasema mimi ndimi mlango so when they entered into fire mungu tunatokaje kwenye hili jaribu la moto mungu tunatok kwenye hili jaribu la moto kwenye moto wakuepushwa nao walitumbukizwa ila walipoingia mle ndani ya moto mungu alifanya mlango wa kutokea kutokeaist oh, yeah. akaingia kaka katikati yao. Amen. mlango sio kidude fulani cha frame. no mlango ni kristo katikati ya maisha ya mtu mtueye awezafaika mlango wa deni lako laawafaia yes. mlangowa changamoto yako Amen. My God. Are you hawakutoka kwa sababu tanuli likuwa liko wazi no walio arusha waliungua waliteketea ndani ya moto unawauliza swali shda meshek na abed nego mlitokaje ndani ya moto utawambia kulitokea mlango kule ndani tukatoka tuka, ndo atakavojibu iasema mfalume nebukadnezar akaangalia ndani akaona yuko mtu mle ndani ya ule moto na anasema yule mtu anafanana na kama mwana wa miungu in other words, anasema anafananana kama mwana wa mungu ambaye ndiye kristo hakuwa nje kama mlango alikuwa ndani kama mlango mlango tunaozungumza hapa si mlango unaotokea mbele ni mlango ulioko ndani yeye anaweza weka wazo likakutengenezea mlango anaweza akafungua macho ukauona mlango yes. aleluya angapi mnaelewa nachokisemamgeuki a kuambia ukubwa wa jaribu sio ukubwa wa jaribu ukubwa wa jaribu ni kile unachokiona, kile unachokiona. wakati wa jaribu sema bwana kristo wewe, ndiyo mlango wangu. Wangu. wangu sema kristo ndiyo mlango wangu. wangu sema bwana yesu wewe ndio mlango wangu sio jofu sio antoni sio joni sio juma <laughs> our eyes on christ macho yetu anasema natumwangalie kristo natumwangalie kristo anasema mambo haya yaliwapata wao kwa jinsi ya mifano so wanatuonyesha wenzetu walipoingia kwenye changamoto akina Shadrach, mesha, akina binego tanuru ya moto iko mbele yao wao walimtafuta nani kama loya wakuwatetea nani wa kuwazungumzia hawakuwa na mtu wa kuwazungumzia they were ready to get into the fire, the door will heohe wakijua mioyoni mwao mlango utatokea sijui utatokea apla mlango utatokeasema mlango utatokea, Sema, mlango utatokea. utatokea. Na, mlango wetu sisi. na mlango wetu sisi hauna kitasa, hauna kitasa. Hauna kitasa. ni mtu mtu ndiyo mlango. mlango na mtu mwenyewe ni kristo yeye atatokeasema yeye atatokea kwenye jambo langu atatokea hu wimbo unaosemaga watu wanasema yeye ni yote katika yote kristo ndo mlango wenyewe na kristo ndio njia yenyewe wengi wanasema kristo ndiye njia na kweli na uzima yeye ni njia ya kufika kwa baba mna hajasema hivo alivyosema mimi ndimi njia kweli na uzima akusema mimi nii njia ya kwenda kwa baba ajasema alisema tu mtu awezi kuja kwa baba la alivosema mimi ndimi njia unaamua njia wapi mimi ndimi njia njia ya kufika kwenye ukuu mimi mimi mimi mimi ndimi ndimi njia njia njia ya ya kukutana kukutana na yule naye wateja kuja kwenye biashara yako mimi ndimi njia ya kufanyika chochote kwenye maisha mimi ndimi njia ya kuelekea kwenye levo nyingine ya maisha mimi ndimi njia ya wewe kuhama upande mmoja mmojamimi ndimi njia alafu anasema hivi mimi ndimi mlango kwa mimi mtaingia kwa mimi mtatoka kwao wakati wa jaribu lenu hausemi bwana nionyeshe mlango no you say, in the name of nosiu oh, yes. oh, oh, husemi hivi bwana nionyeshe mlango no anasema hakuna atakaepaa msiseme nani atapaa juu kutushushia mtu ashuke chini na naaa tashuka kuzimu kutuletea mtu anasema lile neno li karibu na al. lile neno la imani tuliubirio imani ndani ya kristo yesu imani yes. ndani ya yesu yani upindui uendi kulia wala kushoto yani kisto tulioko ili iweje tuiwai unu li weje tuamfuataesuili iweje tunaitwawakristo ili iwejeiitonekana tuna, tuna dinisaf anasema mkiniomba lolote kwa jina langu watu wa mungu mlango sio joni aliyeko wizarani mlango ni kristo mwenyewe when we call upon his name tukiliita jina lake zitafunguka njia ambazo mioyo yetu hazijawai kuwaza oh, yes. mambo hayo yaliwapata wao kwa jinsi ya mifano walipokuwa jangwani ni nani aliwapa chakula mnijibu leo hii walipokuwa jangwani wakati wa ukame ni nani aliwapa chakula nani aliwapa chakula Mungu. walipokuwa na ku ni nani aliwapa maji kwa nini kwenye akili yako leo hii unapopata ku unawaza bwana masantula ndo atakupa chakula atakupa maji where is the place of jesus in your heart nafasi ya kristo kwenye moyo wako iko wapi when dos he come into the si ni wakati gani wewe kwako kriston kwa anakuja anatokea mpaka usubiri uwe kitandani mgonjwa daktari ameshakwambia hii haitibiki haiwezekani ukilala pale pae ndoseahv yesu nisaidiek okay? ukiwa huko it vitu vikiwa vinaenda ukipata jaribu la kawaida dogo tu nasema hivi na ndugu yangu yuko uko benanaweza aakaniprosesia mkopo pale fas th hatujauona upande mwingine wa mungu He has supernatural power. ana nguvu zake za miujiza za kutotoa we dontd tonothewe d to, to have is ith in him hatuhitaji kuijua mchakato atafanyafanyaji tunachohitaji sisi kuwa na uhakika juu ya ili jina alilotupa anasema ametupa ili jina It's not a jina lake sio spelin jina lake sio voko jina lake sio theeou isot a noun. jina lake sio nomino jina lake sio ubini wa mtu jina akeni nguvu ya mungu jina lake ni mlango wa watu kutoka kwenye changamoto zao his tukiiita jina lake ilivyofunga vinafunguka paka kanisani saa hizi tumeacha kumwamini mungu tunaamini fedha za ndugu zetu fedha za baba zetu Connection za washikaji zetu marafiki tuliosoma nao we trust them so much takushangaza jambo walioingia kwenye tanuru la moto walikuwa ni wanaume watatu shadrak meshak na abednego na walioenda kule babiloni walikuwa ni wayahudi wengi lakini walioingia kwenye moto ni watu watatu tu waliokataa kuiinamia sanamu ila wayahudi wote walioenda kule waliinamia sanamu je hawakuwa na neno linalosema mimi ni bwana mungu wako sio na miungu mingine usiabudu miungu mingine je hawakuwa na hilo neno walikuwa nalo lakini jaribu lilipowekwa mbele yao kubwa. halikuwa kawaida k tena jirani mwambie ni la kawaida mwambie tena ni la kawaida mwambie tena ni la kawaida wendo nalikuza ni la kawaida hey, ni la kawaida mgonge gonge mgongoni mwambie ni la kawaida la kawaida mgongegonge mwambia la kawaida hilo la kawaida unatoka mwambia unatoka Toka. linakuwa gumu unapoanza kuangalia watu unapoanza kusema sina mtu wa kunitia birikani na haa, amelala pale chini miaka zaidi ya kumi na nane mgonjwa amepooza kwa miaka thelathini na nane amelala pale chini mgonjwa miaka thelathini na nane amelala ni mgonjwa Challenge kubwa ukubwa wa jaribu haukuwa kwamba siwezi kuinuka ukubwa wa jaribu haukuwa ugonjwa ugonjwa uliisha sahizi manunguniko yake yalikuwa yanasema sina mtu tatizo lake alikuwa tena ugonjwa Amela, maumivu ya skii tena sahizi maumivu yako moyoni anasema sina mtu ndivyo ilivyo leo hii wako watu ambao kuumia kuhusu miili sasa mlishacha kutumia kuhusu hela saizi mnaumia kwa sababu ya ndugu zenu ambao wajawasaidia nani kakwambia wao ndio miungu kwako nani kakwambia wao mungu aliwapa hela za kukusaidia wewe nani kakwambia hao wameitiwa wewe nani kakwambia bib anasema yesu alipotokea mbele ya yule ndugu aliyepooza miaka kwenye birika kakaa pale kakaa pale anaulizwa swali je wataka kuwa mzima the door is right befoe him mimi ni mlango wa uzima wako uiawakokrist anamwambia mimi ni mlango wa uzima wako to the guy. anasema sina mtu maana yee kwake anatafuta milango ya kibinadamu anadhania john ndo atakuwa mlango anadhania ando atakuwa mlango Jesus the door. Oh, yes. na waubiri wanatuubiria wanatuambia kuna malango ambayo mungu ameweka leo tutakufanyia mlango utapata kazi ah ukisubiria mlango wa kibinadamu utalazimika kuuabudu hata ukikukosea utasema huyu alinisaidia nikapata kazi sana tafanyeje mlango wa kibinadamu utakusubiria uabudu utatakiwa kuuabudu huo mlango maisha yako yote yes. lakini mlango wako akiwa bwana utamwabudu yeye peke yake wakikutishia takunyang'anya kazi yes. unawaambia hamkunipa nyinyi aliyenipa ni bwana hamkunipa nyinyi in the first place yes god god me me here here not not not not my my my my mother friend kuna nyimbo baadhi ya watu atukuja kuzimba kweli nakwambia kuna nyimbo hata ukiimba unajua ni unafiki nyimbo kwa mfano hata sasa wewe n tulipofika wewe ni niebeneza hata sasa we niebenea hata sasa w Ebeneza. Ebeneza. Ebeneza. unatoa wapi ujasiri huo wa kusema bwana ni ebeneza kama unajua kabisa aliyekusaidia ni frei ka unatoa wapi ujasiri unaimba huku huyu nafii aliyeniweka hapa freik lakini wako wale ambao zao yes. they zaosio mkono wa mwanadamu tukiangalia maisha yetu yes. kulia na kushoto hatumuoni yes. kandunge yes. wala kaswaswapa yes. tunayemwona ni bwana peke yake Amen unayemwona ni bwana peke yake macho yetu yanaangalia na kusema yes. kama asingelikuwa ni bwana yes. oh, haleluya kama asingelikuwa ni bwana yes. kama isingelikuwa ni yale maombi yes. kama isingelikuwa lile neno yes. kama isingelikuwa ule unabii yes. kama isingekuwa lile jambo yes. imani zetu kwenye neno la mungu munguamho mpya umekuja oh yes. mungu anaturudisha Amen. anaturudisha Amen. Mungu anaturudisha mungu kumtumaini yeye Amen. kwenye kumtegemea yeye yes. anasema usizitegemea akili zako usizitegemee kwenye akili yako najua unaye jof kandumba kwenye akili yako najua unaye amina kapapata kwenye akili yako najua unaye kantuntu kasuntuntu najua unao hao wote lakini bwana anasema usizitegemee il zako usizitegemee akili zako usizitegemee akili zako, oh, yes. usi akili zako. Yes. anao mkono mrefu Amen. usio mfupi Amen. yeye moyoni mwake anakuambia mkono wangu mimi bwana yes. sio mfupi hata usiweze kuokoa kuokoaaeluya piapia kifua asema natamba na bwana na nina mungu maishani mwangutatembea maisha mwangu. you know mjini kwa ujasiri ukijua kabisa anayeniweka mjini jehovasa oh, yes. anayeniweka mjini jehova mwenye nguvu El anayeniweka mjini victory, The assurance of my victory. ye ni uhakika wa ushini wangu kambia jaribu lako sio kubwa wewe we no umelikuza kwa sababu unatafuta akili za kibinadamu unatafuta mbinu za kibinadamu unatafuta mbinu za kibinadamukama tungerudi kwenye biia Light kama tungerudi kwenye biblia mwewe mwenyewe mwoyoni mwako ungejua kwamba humu kwenye biblia waliofanikiwa sio kwa sababu walikuwa na za maana waliofanikiwa sio kwa sababu walisoma shule nzuri waliofanikiwa humu kwenye biblia ni kwa sababu bwana alitokea katikati yao akawabadilishia maisha je oh yes. utaniambia abraham alikuwa na na nani ardhi mpaka akapewa kile kiwanja akapewa hile, ule mji ametembea barabarani kafika kwenye ardhi mungu anamwambia mahali hapo ulalapo nimekupa wewe na watoto wako aiyempaninanialienda umoja wa mataifa hati. But you are there, for a na umeaminishwa makanisani humu njiri ya kizazi kipya imekuaminisha kwamba milango ni watu Nani samssuakumi kwaniamstariwa saboaa yesu aliwambia tenaamiamin nawambiawa manowaoanasemam manao watatoka kwa huo yes. kama a kuingia kwenye kipindi cha amani yes. ya maisha yao yes. mwezi huu wa nane mlan amlango ni nani naniemayesuulie mlango wangu nani? yes. hey, yesu. Hey, yesu. wanguokea mbele yangu niingie wasipotaka kuingia kwenye biblia kuna mahali wanafunzi wa yesu walikuwa wamejifungia kwenye chumba cha ndani yesu alipofufuka biblia inasema akatokea yani wamefunga milango yote mwamba kaingia alafu alivyoingia biblia inasema akawaambia amani na iwe kwenu hasubiri mlango yesu hasubiri mlango wa kibinadamu oh, oh yes. yeye, yes. yes. yes. yes. yeye ndio huo mlango wenyewe anaingilia hata kwenye ukuta najua hauna mtu a kukupelekea hiyo barua yako sehemu za wakubwa najua hauna mtu wa kukutaja kwa wakubwa najua kuna kuta zimezuia yeye ndio huo mlango kama hauna yoyote kwenye ile wizara Amen. yeye mwenyewe ataingia na kupeleka Amen. yeye mwenyewe atalitaja jina lakojina lako itatajwa sehemu za heshima mwezi kabla ujaisha zinatamka yes. kwa jina la yesu kiinaowambia mwezi bado mbichi ninakutamkia saai kwa jina la yesu Amen. kabla mwezi huo au jaisha yes. utatajwa sehemu za heshima yeye ndio atapeleka jina lako Amen. sema yeye ndio atapeleka. atapeleka hana ukuta wa kumzuia ujasiri wa kina petro yakobo na yohana miaka ile ya zamani kimitume ujasiri wao haukutokana na watu wanaowajua serikali nnoetro no. hakuwa na mtu anayemjua serikalini <laughs> oanakuwa na mtu anayemjua serikalini biblia inasema kuna wakati walikamatwa walipokamatwa they they never never went to for eneo anywhere biblia inasema wakakutanika mahali mitume wakati petro amefungwa gerezani mitume wakajikusanya mahali wakaenda kuomba wakati wanaomba usiku wa manane malaika anaingia gerezani anamwamshaetro amka geti la kwanza linafunguka geti la pili linafunguka geti la tatu linafunguka awa kum mtu yoyote tatizo letu sisi tuna watu tunaawaza kwenye akili na kuomba mchana hu wa leopunguza oh, yes. a hao watu uliowawaza ukuta pukuta ili yeye aingie kazini nafasi yake usimpe mtu nawesema tena nafasi ya kristo simpe mtu moja abrahamu ameenda kupigana vita akarudi na mfalme wa sodoma jamaa akamwambia aise umeshinda hii vita naomba vitu na mali hizi ulizovuna kutoka vitani uchukue uende navyo mimi unipe vijana na lihitaji li jeshi abrahamu akamwangalia akasema nimemwinulia mungu mikono yangu usije ukasema nimemfanya abraham kuwa tajiri ha! Ha! abraham anamwambia i know I'm looking for green pasture lakini hivi vitu vyote chukua nimekuachia Trust me, kuna magomvi mengine mnaangaika nayo majumbani yumo kwenye koo zenu kwenye familia zenu ni kwasababu you donno o ao aukakuwaaukubwa waunguwakotui ihaatawasinsauti yako uatthe and sa i Me arguing for money, me arguing for money wealth me. i cant imagine myself arguing wakati kwenye akili yangu kabisa mi siyo mbumbumbu ujue jamaniya niwashtue kitu mi siyo mburura mi na akili halafu nimesoma bibilia na nikaona mle ndani anasema nchi na vyote viijazavyo sio vyaua sijui za kwenu lakini nchi na vyote viijazavyo ni mali ya nani Buana. na huyo bwana ni mungu wake nani anakaa ndani ya nani na bisharanawkucana yani <laughs> na mtu anayejamnunamnyaanya zote hati zote za viwanja vyote dunia hii mali ya nani mnyanganye sika anaongea na mtu hapa bwana bwana akawapa wanadamu wanadamu akachangua serikali zao kwa hiyo ardhi ikawa ni mali ya serikali husika lakini mmiliki wa kwanza ni ninni kama ambavyo serikali ya jamhuri ya muungano wa mungano, tanzania wakati wowote wa saa yeyote inaweza ikatumia ardhi yako kwa chochoto wanachokiona kinafaa yaani kwa kifupi hati zetu sisi kwa nchi ya tanzania hati za viwanja zetu hazizidi miaka mia mbilii9 sawa kwayo ni kama nchi imekuwazima kiwanja hicho ulichonacho kwa miaka tisina tisa, wanaashumu wanashum we ufiki huko kakikipita mnatakiwa mkarinyu mkatengeneze hati nyingine sindio sindio sheria yes. ya ardhi inavyosema wanasema ardhi ni mali ya rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania mali ya serikali kwaio wanaweza kuitumia saa yoyote wakati wote unapotaka kabla ya rahisi ardhi ni mali ya nani o nay anaeza kaitumia sayote wakati naotaka tunakubaliana yes. alafu tu tunaenda mahakamani familia nzima tunazozana ya land kwa wepesi kabisa magomvi ya familia yangekomeaapo aabia asikutishe mtu nchi na kuambia, vyote Vijazavyo. including walichokunyang'anya ni mali ya bwana anaweza kukupa hawezi nauliza anaweza kukupa hawezi wamb bado jemwomba uja bado ujakaa naye sawa hujamuelewa bado ee unatafuta mtu wa kukusemea mahali bado lakini yeye akiwa ni yote katika yote atakuongelea sehemu ambapo hauna mtu mi oh yes. nasema hivi mungu atakuongelea sehemu ambapo hauna mtu Amen. nasema yesu atakuongelea mahali ambapo hauna mtu Amen. ana namna zake ana fomul zake ana style zake From to kuanzia mwanzo mpakauuu kristo rsto hakuwanyanyua wale watu kwa sababu aliwapeleka kwa watu niambie mimi ya yusufu nchi ya misri iliyomfanya akawa waziri mkuu niambie mimi alikuwa namjua nani ndiomana napenda kuwaambia vijana humu ndani ukitaka kuwa mbunge unaweza ukawa kwenye nchi hii ukitaka kuwa waziri kwenye nchi hii unaweza ukawa hata ukitaka kuja kuwa rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania unaweza ukawa oh, yes. How kwa nini mwamini kwamba waganga wa kienyeji ndio wana uwezo pekee wa kunyanyua wabunge alafu mungu mbinguni hana uwezo na bibia yako inakuambia mamlaka zilizowekwa zimewekwa na mungu tafsiri yake unaijua maanaake ni kwamba mungu anasema ningewaweka wa kwangu lakini hawana utayari kama mamlaka zote zilizopo zimewekwa na jehova or majority ya watu wanaotizama kwa njia ya mtandao wakenyasothenaniuliza kuelekea kwenye uchaguzi hali itakuaji nikaambia sio mara zote mnatakiwa mkariri antis atom roi kenya msikariri vita i safariainavitmtuanaweza oh, yes. akaniuliza swai anaitwa mfalme wa amanyusee biblia inasema hivi na hili ndiloandiko mungu alinipa tena niliandika mahali nikasema iwill tell my brothers and sisters in kenya listen to me wherever you are in kenya have peace because god of heaven and earth will vindicate your nation this time you will enjoy god this time you will enjoy peace like never before Okay. Mm. iliandika hivi niliandika kenya hili ndilo mungu asemalo hakutatokea yale ambayo mmeyazoea kwenye kila uchaguzi okay. uchaguzishili ndilo mungu asemayo halitatokea yale mliyoyazoea kwenye kila uchaguzi vita na misukosuko this will be and mungu wa amani atamseta shetani chini ya miguu yenu upesi Amen. warumi 16 so was praying moyoni mwangu nikasikia wamezoea kuwa na wars baada ya vita mungu akaniambia itamseta shetani upesi upesi yani it will not take three four no, no, no. quickly exitions of fire when the devil want to rise god will shut quikly quickly anasema upesi asa nani atakuwa raisi it's not my job it is his job my job is the state ofthepepl nirahisi kukimilia kusema hivi nabi anasema fulani atatawala kwenye nchi how do you leave these people out there majority are more important than the name of the president a wise prophet a wise man of god a wise man of god will be concerned of the peace of the nation than the name of the president whoever will come on power this onpower thi tieno w ambavyo ni ngumu tane kuitikia aminabibli like <laughs> inasema mungu wa amani atamseta shetani munuwaunuwanini hapo atuzungumzi mungu wa mafanikio mungu wa nini? Wa so mungu wa amani ameingia wapi ukiona mungu anajitak anajitaja kwa jina fulani yes. alipojiita mungu wa vita manaake ajaingia hapo kufanya amani ameingia kupigana akajiita mungu wa amani manaake ameingia hapo kuleta amani Amen. anasema atamseta shetani chini ya miguu yenu upesi kabla ajafanya vurugu zake This is the word for our We wish you well. It shall, it shall be peaceful. Amen. It shall be peaceful. Amen. It shall be peaceful. Amen. It shall be peaceful. Amen. It shall be peaceful. Amen. Because the God of peace, yes. will rest upon Kenya. Amen. In Jesus' mighty name. Amen. Namna ndo inasumbua mwambie nko tena namna unavyoliendea ndo inasumbua badilisha namna unavyoliendea sema badilisha namna unavyoliendea sema tena badilisha namna unavyoliendea unavyoliendeaiaambia nimeujua mlango mpya yesu ndiye mlango wangu yesu ndiye mlango o so any any nikuambie kitu yes. wangapi wamewahi kufika njia panda ya jambo lolote hachana na jambo wangapi wamewai kuziona njia ya panda njia ya panda ya moshi na marangu moa agpe kufika njia panda nomi kwenye kila njiapanda kuna njia tenkwenye kila njiapandakuna njimwambie tena kwenye kila njia panda kila njia pa. kuna njia na yesu ndio hiyo njia nimwamima ndo njianioki nakambie sio surumbenje ndo njia kristo uh-uh. ndiye ndie njiaaeua mwambie tena sio sulumbenje yesu yes. ndiye njia so if you want to get somewhere pale kama pale pale yes, iauikufika jukufia jukufanikiwa yes, kwenye biashara zako yes, sio si jina la kale sio jina la zamani sio injili ya zamani He is the same today And forever He's the same alikuwa akiwapa watu maji jangwani hiis the same saa hizi watu akitokea wanakiu atawapa tena maji he the the same he has the same has ability even today ana uwezo ule ule hata leo pia hatujamuita yes. tuhatujamuita tu sema mwezi huu wa nne Weziu kwa jina la yesu, yesu mlango umetokea sema kwa jina la yesu, kwa jina la yesu kuna mlango umetokea na yesu umetokea kama huo mlango sema kwenye lile jambo, jambo langu yesu unatokea kama huo mlango jaribu alikuwapata ninyi isipokuwa ni kawaida ya wanadamu ila mungu ni mwaminifu sema ni mwaminifu nasoma wakorinti wa kwanza ntatu anasema mungu ni nani ni muaminifu. mtu mwaminifu manaake atatokea wakati anaotakiwa kutokea mtu mwaminifu manayake hatadanganya mtu mwaminifu manaake akisema atakupa atakupa mtu mwaminifu manayake hachelewi mtu mwaminifu anafika kwa wakati unaotakiwa afike niko hapa kutamkia kwa jina la yesu yesu atafika kwa wakati unaotamani afike Amen. sema najua, autachelewa. najua autachelewa. utafika kwa wakati ufike, ufike. sijui kama ni habari njema kwa mtu leo hii sijui kama hii ni habari njema kwa mtu hapa Amen sema bwana yesu najua, najua. utafika wakati nao tamani ufike utatokea na Uta sana nayo tamani utokee wewe hautachelewawewe hautaniangushahautachelewautniangush imani katika kristo yesu oh, yes. Firm faith tumeamini vitu vingi sana mwana tumeamini majongoro matingo mengi mno it is high time now tumwamini yeye asiyoonekana kwa macho lakini yupo katikati yetu yes jina lake ni yesu yes. alisema niko pamoja nanyi siku zote naweza pamoja nanyi siku zotemiino macho yako sema yesu najua, najua nyakati ambazo hzodo nyakatiambazoaingiaeye mtu wa kwanza kumuwaza atakiwe kuwa amina kosapi atakiwe kuwa kandonga kansunsu unapoingia kwenye jambo na jaribu gumu mtu wa kwanza kumuwaza yeye aliyekupaga ahadi wee kandonga alikupa ahadi kwamba ntakuwa nawee sikuzote wee kandonga unamjua <coughs> waongo hata mtu ukiwa kwenye kesi mahakamani anakwambia nitakuwa na wewe siamini mwanangu kwa sababu kizimbani unasimama peke yako ni wachache wenye ujasiri unaingizwa gerezani tutaingia wote yesu anawajua watu petro anamwambia bwana hakuna atakee kuua mimi nipo yesu akamwambia bro tulia basi wee kabla jogo hajawika tatizo alikuwa jogo. Jogo alikuwa jogoo jogoo jogoo jogoo ni ya kabla jogo no kabla hajawika anazungumzia aiz alikua jg jilikua yesu alichukuliwa jioni alikamatwa jioni alikuwa elia petro kabla asubuhi aijafika takua sansaiti wewe ndo wanadamu alivyo unakamatwa saa kumi na mbili saa nane kakuacha kabla jogo wajawika saa tisa usiku maa kuna wale majogoa wenye vihereo wanawika saa tis so tunashs sm su tuka tunazungumzia jogopa nazugumzia md mda, mda. kwamba kabla jogoa jawika w utani kana utani utanikana utani kana nini ndivyo wanadamu walivyo they cannot endure till the end but we have one man called jesus anasema niko pamojanan when yunwaktion iko pamojaan wakati unahisi ipo na wakati nahisi na sipo niko pamojaaouaso iko amoj niko na yes. pamoja nan ni nani Amen. mwingine ametupa hiyo ahadi ni nani hata mama yako mzazi mwenyewe hawezi kukupa hiyo ahadi maana ukiwa unawekwa vitasa huko chumbani kwako na mmewa amna naye kuona unaishaamama wee hayupoayup wanakwambia marafiki zako kwenyeyako tuko pamojanalake i esualiposema niko pamoja. pamoja na aawaidanayan sisitu tumeacha unajua mtu anaweza akasema niko pamoja nawukamwsitumemdnimda mwii we never went back to him hatujarudiki kwake hatujarudi kumtafuta hatujarudi kumwangalia hatujarudi kuona anafanyanaje hatujarudi kuona anafanyaje kazi yake kwenye maisha yetu it is high time now anasema mambo yale yaliwapata wale wakule nyuma kwa jinsi ya mifano Fikir kama kina Shadrach, Meshach, na abednego wakasema yaani sisi tumeamua kumwamini mungu Hafi mungu hajatokea hizi sawa sawa tu tu angewaharibu lakini kina wanguumamuuwain mnunu na abednego wanasema mioyoni mwao hawakuitamka amri ya kwanza lakini ilikua imekaa moyoni aliambiwa kitabu hiki cha torati kisiondoke na torati ya kwanza inasema usio nasemausi mingine ila mimi alafu nebukadneza mfalme amesimamisha mungu mbele yao na wao miooni mwao wanajua kabisa hatakiwi kuabudu miungu mingine nebukadnezar anasema abuduni msipoabudu nawaingiza kwenye moto vijana watatu wakiyahudi wakasema falme falme uishi milele naomba tukwambie hatutakujibu tena juu ya hili umesema hatuiabudu sanamu yako madogo walikuwa na ubabe wa hali ya juu you, know you are, they are talking to the king hata yes. wakuinama they were standing the before the king wakimwambia tunaomba tukuambia hatutakujibu tena usituulize tena juu ya hili jambo msimamo wetu ni kwamba hatutaiangukia sanamu anasema hivi nimechochea moto mara anasema tunajua mungu wetu anaweza kutuokoa ila hal ta a si pɔtɔ o kɔ. There is a way we trust him oh, yes. m kuna namna tumemwelewa Amen. hata asipotuokoa asipotuokoa yes. hata asipo yes. hatuwezi we have faith in him yes. tunayo imani ndani yake sio kwa sababu atatuokoa yes. ila tumemjua jinsi alivyo tunauhakika wa uungu wake yes. kuliko kuabudu kwa, kwa, yes. kwa sababu tunajua najuhatatuokoaila yes. hatuwachi kuabuu sanamu kwa sababu yes. tumesoma zaburi tumejua yes. sanamu zao zina macho Amen. lakini hazioni yes. zina mikono lakini haziokoi yes. tunamjua mungu yes. aliyeokoaga baba zetu Amen. kutoka kwenye nchi ya utumwa huyo uliyemsimamisha mfalme yes. yeye sio mungu tunamjua mungu ambaye mkono wake sio mfupi yeye anaweza kuokoa haleluya Amen. unajua kuna kukataa kuiabudu sanamu kwa sababu unauhakika mungu ataokoa lakini kuna kukataa kumwabudu sanamu kwa sababu umemjua mungu sana kuliko sanam kwamba mfalme umetuwekea sanamu sawa umesema tuliabudu But as we know, mungu afaani na hicho ulichokiweka hap mungu afanani na hicho ulichokisimamisha mungu kwa hiyo hatuabudu sio kwa sababu hatukuheshimu hatuabudu kwa sababu sii tunaujua ukweli huyo sio mungu mungu tunayemjua sisi ana mikono yes. na anaokoa yes. lakini huyo aliyemsimamisha ana mikono ila haokoi yes. fedha ina mikono ila haiokoi yes. kuna wakati fedha inaweza kushindikiza mpaka usipitalini yes. fedha ina mikono na yenyewe ni sanamu ina macho pesa inaona yes. pesa ina mikono yes. pesa ina mikono inaweza kupeleka paka kwenye hospitali ya gharama lakini kuuokoa wako kuuooaaiwakokuuokoa wako anayeuokoa yes. cannot inaweza kukupa mwanamke mzuri lakini pesa haiwezi kukuonyesha moyo wa huyo mwanamke unafananaje pesa inaweza kakupa mume mzuri yes. lakini pesa haiwezi kuonyesha moyo wa huyo mwanaume unafananaje moyo pesa inaweza ikakudanganya pesa inaweza kupa mtu ukamwona ni mzuri lakini kumbe moyo wake ni wahovyo baada ya siku kadhaa nabadilika dada uliolewa kwa sababu mume ana hela dada uliolewa kwa sababu kaka ana mafumba ukasema hapa nimepata mtu kumbe umepata jini umepata mdogo wake shetani linapiga kama kichaa linaua kama kichaa linaweza hata kukua na wewe mwenyewe unasema lakini alikuwa na kali nzuri lakini alikuwa nafanania vizuri kumbe ni pesa ilikuwa ina macho lakini aيoni pesa ina mikono inaweza kupeleka mpaka hospitali ikakupeleka kwenye the most expensive and classical hospital hes ikakuweka kwenye kitanda cha vip ikakuletea madaktari bingwa kutoka india kutoka marekani si unahela bana unaweza ukawaita kutoka uingereza wakafika mpaka kwenye kitanda chako wakashika visu alafu bado wakatoka nje wakamwambia mke wako wakamwambia sorry tumefanya kila tulichoweza lakini asijaweza kumwokoa maana si pesa hayo bali oh, yes. yes. yuko bwana mbinguni yes. yuko mungu mbinguni mbingunikttakyuko yes. mungu mbinguni ni nani anamwamini bwana ni nani anamwamini bwana pokea bwanokea okou pokea uponyaji wake pokea. pokea uzima wake pokea. mkono wake wake ushindi ukone uwezo wake kwa jina ia la laes nimekusudia kumhubiri huyu yesu yesuesu oh, yes. yes. akiwa y kama alivyo yes. anaweza kuokoa bila maji anaweza kuokoa bila mchanga Amen. anaweza kuokoa bila mafuta jina lake linatosha linatoshaanawezakuyakatasoto lizotokotosha ya anasema litaao ina lakeinaotaw jinalakela at the mession of that name every knee must bow not willingly no there is a force in that name that make nic bowing they don bo willinly they dont bow willingly magotayapigikirahisiaumbi anaposema litajapo hilo kila goti litapigwa ajasema kila goti litakunjwa amesema litapigwa kupiga goti nitofauti na kukun tkukun t uuumekun otupigotnerenaemahiv so when we say every knee must bow we don't mean this knee this physical knee no we mean the sign of worship the sign of surrender the sign of saying you are the only master so tunapo litaja jinalake inaseaunapoitaja jina lake yes. tunapoitaja jina lake kila goti la vitu sio la, la vitu vituhuwei kuniambia mimi kama hela kamahelaina gotihelaaina la vitu the wa marekani manakeanazungumzaethhkmaiamrekaninaematheth Is the leader so so, takaanataotahetaanaelewa na exactly, la yes. na na na sana naosema jina layesu shetani anauelewa mkuwahioa e uitjikendelea kukaa hpo kuna mtuanaongea naye mchan huoleo kuna mtu anaelewa mchana huo leo, leo. nani anasikia raha kuwa na yesu nimemwomba mungu kwenye kizazi changu kwa sababu yangu mimi watu wasikie raha kuwa na yesu wao Amen watu waingie mtaani sio kwa sababu wana hela ndio yes. maana wanatamba ila kwa sababu tu wanauhakika yesu kristo yes, so wa nazaret uh, yes. anakaa ndani yangu Amen. You know what I'm the jesus christ of nazareth the the man of Galilee, yes. the one who was born and raised now lives in alipaa mbinguni halafu akatuambia kwamba nitakuja nitakaa nanyi kwa staili ya tofauti nitakaa nanyi kwa njia ya roho mtakatifu roho huyo atakaa ndani yenu atakaa pamoja na nini anaitwa msaidizi wenu anaitwa msaidizi wenu atawasaidia kwenye mambo ya kesi ya mirafi atawasaidia kwenye kesi za ndoa yes. atawasaidia atawasaidiae Yes. atawasaidia kwenye biashara zenu yes. anaitwa msaidizi zenuanaitwa anaitwa msaidizi unaamua wewe anakusaidia eneo mtakatifu gani. hey, yes. ganitakauatusaidii kwenda inguni ameitwa tu msaidizi sisido unaauanatusaidiawapikinerea n mana yake msaidizi le nenoaaaets lina maana zaidi ya saba msaidizi maana nyingine anasema lawyer the usdian mwangalizi mari pengine anasema hivi the mediator, the that's the that's holy kikaa naye huyo mwanangu ukakaa naye sawa ukamwambia roho mtakatifu nionyeshe nionyeshe mwalimu anatoa wapi mtiani safari hii nipitishe kwenye topiki ambazo mwalimu atapita ro mtakatifu nisaidie uwezikuaezikuwa kiaa nasema uwezi kua kasohi maiunaenda kwenye negoiathn ya mauziano ya kitu na mtu lafuamuliza roho mtakatifu niongee nini ambacho kitaongea na roho yake kitamlainisha kitampukutapukuta nguvu ujasiri utaondoka ndani yake atakubali bei nitakayotajamsad nikiwa na yee sifeli chochote i iknow ho iam ikar him insid me kwa ninaposema malango ya mwezi wa nane yanafunguka no sio kwamba namtafuta jof au juma nachokifanya kwenye malango haya mwezi wa nane his name he is the door yeye ni mlango wa kondoo na mimi ndio huyo kondo Amen ujaelewa yeye ni mlango wa kondoo na mimi ndio huyo kondoo yes. kwa yeye nitaingia ikulu mbele ya macho ya wa watesi wangu yes. kwa yeye nitaingia sehemu za heshima yes. yeye yesu ndiye mlango wangu Amen. He is my to Are you my, my wakristo mnanielewa yes. naona upande huu ni kama wanamwaza yesu anasema yesu hivi ni kweli anavyosema mchungaji ndo uko hivo hivo upande kidogo wamelewa, huu kidogo ameelewa huu bado wanawaza yesu mchungaji anavyoeleza ndivyo ulivyo anasema amekuza ahadi zake kuliko hata jina lake alichokwambia ana hata yye mwenyewe aalichoniambiamwenee ana kiweewe ana kiaihoe weee ana kieoamch akija oh kuliheshimu neno lake nasema anakuja kuliheshimu neno lake wiki hii inayoanza kesho yes. wako watu, watu watakwambia hakika una yesu Amen. wako watu, watu watasema hakika una yesu ninakutamkia kwa jina la yesu kristo kist iyh kila kilichozib kikazibuk kila ukuta ukafunguke sasukpit wasioutarajia utapita Amen. katika jina a esuupitwasiotarajia wamutapiti jia a s nitapita katikati yao walioniwekea ukuta katikati yao kwa jina la yesu kwa miguu kwa jina la jina la yesu sitakuwa mnyonge nitapita katikati yao ukutkila ukuta ukuta kila walioweka mlango unatokea mlango ni yesu mwenyewe sema tokea tena tena tokea tena. Tena. tokea alipomkuta mtu amelala kwenye birika yule mtu anamuuliza unataka kuwa mzima Jishi, ni kama anasema unataka kuingia huku ndani kwenye nyumba ya uzima unataka kuwa mzima what Jesus is unataka kuwa mzima liskli neno unataka kuwa tajiri yes. liski ili neno unada kuwa na biashara bora yes. lisikie liskili neno unataka kuwa na wateja wengi oh, yes. Lisikia... the same word. amelala yule mtu muda mrefu biashara imelala pale chini muda mrefu kazi zimelala pale chini mda mrefu anasema unataka kuwa mzima han msikilize kwa staili yako msikilize kwa levo yako msikilize kwa mazingira yako msikie akikuuliza unataka kuwa na ndoa njemadakuwa yes. na biashara nzuri yes. nadakuwa wa na wateja yes. dakua wa na ufaulu mzuri darasani yes. dakuwana mafanikio msikilize akiwa na kuongelesha alafu jiuliza namjibuj yasikie majibu ya yule mtu anasema sina mtu lit ningekuwa na mtaji mkubwa ningekuwa na biashara nzuri yasikie majibu yetu sina mtu wa kunitia birikani sina mtu wa kuniongelea mi sina baba niliacha nikiwa mdogo baba yangu mi aliniacha sina mtu labda babayangu angekuepo ningesaidika saa zaahizi sina mtu sina mtu mimi sina mtu nateseka hapa kwa sababu sina kaka nateseka hapa kwa sababu sina mtaji nateseka hapa kwa sababu sina ndugu to our cry sikia tunavyoliabas unataka kuwa mzima i am that door door of your life i am that door door of your breakthrouh i am that door jesus saing i am that door yesu anasema mimi ndimi mlango wa wakondo kwa mimi wataingia yes. kwa mimi watatoka yes. nasema kwa jina la yesu Amen. unatoka kwenye hayo magonjwa kwa jina la yesu yes. unatoka kwenye hayo madeni Amen. kwa jina la yesu yes. unatoka kwenye hayo mateso Amen. kwa jina la yesu yes. unatoka kwenye huo ugumu wa maisha Amen. kwa jina la yesu yes. unatoka kwenye hayo machozi Amen. kwa jina la a sema najiona nikitoka yesu amekaa mbele yangu kama mlango wangu najiona nikitoka yesu yes, amekaa kama mlango yes, yes, kwenye, kwenye, kwenye maisha yangu najiona nikitokanajiona nikitoka. nikitoka kwenye mateso, kwenye mateso. Najiona, kwenye najiona nikitoka kwenye mambo magumu najiona nikitoka najiona kwenye aibu najiona nikitoka kwenye moto mkali maana na jua wako wenzangu na mimi wali kwenye moto sio kwa sababu, sababu. walipitishwa mlango mwingine yesu aliye mlango. mlango alikuwa nao ndani, ndani. sema na mimi leohii natoka maana yesu aliye mlango niko naye ndani ndanie no mgeni kwake maneno haya ukiyasikia na ukayaamini maumivu kwenye mwili wako yanaachia saa hii maneno haya ukayasikia yes. na kuyaamini yes. mateso kwenye mwili wako yanakuachia sahahii magumu yanaondoka saa hii mlango unaonekana saa hii katika jina la yesu kristo ninakutamkia kama mtumishi wa bwana kama mtumishi wa bwana yesu kristo wa nazareti Amen. amenituma kwako yes. kukwambia yeye ndio huo mlango yes. uliokuwa unausubiria mwezi huu yeye ndio huo mlango yes. nami inakutamkia kwa yeye mlango yes. ingia kwenye kazi mpya ingia kwenye afya mpya ingia kwenye biashara mpya ingia kwenye wingi wa wateja Amen. ingia kwenye wingi wa mali anasema malango yenu yatakuwa wazi daima Amen. ili mataifa wakulete Yes. utajiri yes. na wafalume wao wakija ndani yake zinakutamkia yes. kwa jina la yesu Amen. kwa huyu yesu Amen. mataifa wanakujia Amen. kwa jina la huyu yesu yes. watu wanakujia Amen. wanakujia na fedha yao Amen. wanakujia na mali yao Amen. wanakujia na akili zao Amen. wanakujia na fursa zao Amen. wanakujia na naoti zao Amen. nasema kwa huyu yesu yes. idia zinakujia mambo mema yanakujia yesu aliye mlango amesema njoni kwangu nyinyi nyote ingieni kupitia mimi anasema ingieni kupitia mimi sema leo hii kwa jina ya yesu naingia kwenye utajiri utajiriupitia naingia kwenye kufanikiwanaingia kwenye rohnaingia kwenye kupitia yeye aliye kristo nasonga mbele nafanikiwa nakutamkia kristonasonga mbeleafanikwa nakutamkia kwachina yesukupitiaw yesu aliye mlango Amen. kwa huyu yesu Amen. aliye mlango yes. unaingia kwenye kufanikiwa Amen. unaingia kwenye kufanikiwa unatoka kwenye umasikini unatoka kwenye magumu yeye ana njia zake yes. anasema mimi ndimi njia usijiulizeulize yes. utapitapitaje yes. utatokatokaje yes. anasema mimi ndimi njia Amen. na kutamkia kwa jina la huyu yesu ukaione njiakaione i k ambalo mungu ameniambia juzi As a secret anaambia mmoja ya sababu kwa nini walipokuja kumkamata yesu biblia inasema ilibidi mean, uh, uh, yuda um, identify yesu kwa sababu hawakua wanamjua hawawakuwa wanamjua walikuwa wanamwona katikati ya watu lakini hawakuwa wanamjua jesus had bcuse jsus of ofi himself oh, yes. alikuwa na tabia ya in different kuapiaid so wanafunzi wake walimjua yuda anakuja ana utakumbuka kwenye kitabu cha yohana wakati walipokuja kumkamata hizi njili zimeandika mment ya kukamatwa kwake tofautitofauti kila mtu alielezea senario ambayo aliiona kwa wakati uo sio kwamba alikamatwa majira tofautiau sehemu tofauti ni majira sawa wakatiwa sawa lakini waandishi wa kulingana Amen. The in wa waliandika kulingana na earambao liua kwaowaondaliadiasasayo anaandika ambayo mtume wengine wote yo, matayo marco na Uh, uh, luka hawajaandika yohana anaandika anasema walipokuja kumkamata aliwauliza akasema mnamtafuta nani wakasema tunamtafuta yesu wa nazareti so they didnt know him hawakuwa wanamua hawakuwa because if they knew him walikuwa ni nisols wenye mapanga wenye mikuki wenye mishale they were just supposed the come there hakukuwa na kipindi kile walikuatakiukua kumkamata na kuondoka naye lakini yesu yupo katikati a wanafunzi wake amejichanganya nao the faces are different and, and, and, he is asking them mmekuja kumkamata nani wanasema yesu kristo wa and look at the master yesu mimi ndimi ni mimi ni kamateni bibl anasema hivi kila akiwambia ni mimi wanaanguka chini so the difference between jsus and his disciples it was in their ilikuwa tofauti ilikuwa ni kwenye maneno wanayoongea na uzito wake so anasema ni mimi ni kamatn wanaanguka chini. Anasema, ni mimi nikamateni mara ya pili chini a baadaye ndo akawaambia ni mimi nimekaa nonii siku zote hamjanikamata kwani shida ni nini niko hapa hamhitaji kuja na mapanga na marungu I'm here. I'm here. hii ni saa yenu wana wa Iblis. yesu hakukamatwa yesu alijitoa mwenyewe because they couldnt hold him c nikataka kusema ni ndakukwambia hivi yesu kristo anaweza kuvaa sura ya meneje he can wear the face of anyone he can enter anyone kama aliingia katikati ya moto na moto au kumteketeza anaweza akaingia ndani ya mwili wa kiongozi yoyote wa nchi yoyote yes. naposema yoyote namaanisha yoyote yani yesu anaweza akaingia kuanzia kwa rahisi mpaka diwani yani yesu anaweza akaingia kwa yoyote akamposesa akimposesa anamshurutisha afanye We know the things. We know things them, We know, them. We know them biblia nasema amekamatwa petro ameingizwa gerezani amekaa kule gerezani anasubiria kuuawa bibli nasema kanisa likaomba kwa juhudi kwa ajili ya petro kanisa likuandamana kanisa likupiga kelele kanisa likutafuta mwanasiasa kanisa likutafuta mtu wa kuwaongelea kanisa lilienda kwa yesu kanisa likaenda kwa yesu likamlilia yesu wa nazareti biblia nasema wakati kanisa linaomba wakati kanisa linaomba biblia nasema malaika ametumwa kwa nini malaika alikwenda biblia nasema enyi malaika mlio odari kitabu cha zaburi anasema enyi malaika mlio odari mlitendeao kazi neno la bwana kazi ya malaika ni kulitendea kazi neno koi hiya yesu anakuwa huo mlango malaika hawako tayari kuliona hilo neno likishindwa kutokea malaika wataingia kwenye hiyo ofisi na kufanya hilo neno likatokea nasema hilo neno litatokea Amen. tuko kwenye msimu mpya wa roho mtakatifu nasema tuko kwenye msimu mpya waro mtakatifu oh yes. anasema mambo yale yaliwapata wale kwa jinsi ya mifano wakati musa amekosa njia mbele ya bahari ya sham hakutafuta magreda ya bomoe hakutafuta kiongozi yoyote the bible h alimlilia bwana bwana akamwambia usinilie mimi waambie wana wa waswaendelee mbele yesu kwa wakati ule alikuwa atokei fizikal yesu kwa wakati ule alikuwa anatokea kama neno sema kama neno, kama neno. tofauti ya wakati ule na wa sasa kipindi kile yesu alikuwa ni neno lakini kipindi hichi cha agano jipya yesu kristo ni neno lililovaa mwili bibilia anasema kwenye kitabu cha yohana sura ya kwanza anasema neno likavaa mwili likakaa kwetu anaposema neno likavaa mwili likakaa kwetu ni sawasawa na lile neno ambalo musa aliambiwa kwenye bahari nyanyia mkono gawanya bahari ungekuja mkono ukagawanya bahari so unapomuona yesu pembeni ya mtu aliyepooza akimwambia nyanyuka beba godo lako uende ni neno ambalo angeweza kutamkiwa na mungu mbinguni likamnyanyua yesu akaja the the word word in flesh iae alipokutana na maiti ya mama mjane bib nasema akamwangalia akamwonea huruma mama yule akuwa ameomba mama yule akuwa amehitaji msaada yesu alikutana naye ni yesu kama anasema hivi yu yesu anatembea njiani namna hii anakutana na mama mjane anapeleka mtoto wake kuzikab yesu kristo wa nazareti akamwangalia yule mama akamwonea huruma akamwangalia kijana akasema kijana na kuamuru amka kama yule kijana alitakiwa kutoka kwenye mauti kama mauti ni chumba nani alikuwa mlango wa kutoka kwenye mauti ni basi mchana wa leo Nijibu basi mchana wa leo yes nani alikuwa mlango wa yule kijana kutoka kwenye mautitnuenye umaskii wakoa weye magonwa yako yes yes yes amekunasema yuko ha hatja atatokea kwako kama mlango atokei niko hapa kukwambia kwa jina la yesu Amen. mahali popote unapoisikia sauti hii yes. iwe ni humu ndani yes. iwe ni kwa njia ya mtandao Amen. iwe ni kwenye televisheni yoyote au redio yoyote inakutamkia kwa jina la yesu Amen. mlango unatokea mbele yako Amen yesu anatokea kama mlango sema anatokea kama mlango sema yesu anatokea kama mlango sema kwa jina la yesu kwa jina lake mlango anatokea mbele yangu kwenye njia panda yangu yeye ndiye njia sema kwa jina la yesu kwa jina naiona njia esunaina naina na ji sana ana n kwa jina la yesu naiona njia kwa jina la yesu. Yesu. yesu acha kuongea kivivu when you speak, you speak create unapoongea unaumba vitu vinaumbika kutokea mdomoni mwako hacha kuongea kama umelazimishwa ongea kama mtu anayetafuta msaada hacha mazoea ya kusubiri kuombewa kila siku I'm watu ni wazuri kwenye kunungunika lakini wsio wazuri kwenye kukachaheuyeuyasema yesu ndiye njia yangu yesu sema yesu ndiye njia yangu ya kufikia, kufikia kwenye ukuu yeye, yeye ndiyo njia atanipitisha atanielekeza Ata Ata Ata sema yesu. nitaifuata hi njia sitapotea nitaifuata hii njia yesu kristo sitapotea kwa yeye nitaifikia kwa yeye nitaifikia hatima yangu kwa jina la yesu yesu ni neno katika mwili Kati yesu ni neno. Kati neno. ni neno ni neno, neno la bwana yeye yeye kwa aleneno kwayeye alieneno lifika hatm yaka e aliye nenos alifikia hatima yake kwa eye aliye neno ykobo alifikia hatima yake nami kwa jina yesu kwa yeye yesu aliye neno naifikia hatima yangu kwa yeye nitajua cha kufanya kwa yeye nitauona ali mlango yes. no no yeye ndio ndiohuo mlan kwa kwa kwa jina jina jina yesu yesu naingia walikonizuia uzimani nwalikoizua napita kusiko na njia maana yeye njia ndiye njihowanzkuiu naye neno alikuwako kwa mungu naye neno alikuwa mungu vyote vilifanyika kwa huyo wala pasipo yeye hakikufanyika chochote hai hajasema wala pasipo katupi wala pasipo pasipokapipi wala pasipo yeye yesu wala pasipo yeye neno hakuna chochote kilichofanyika yes. wala pasipo yeye hakuna mlango uliyofunguka wala pasipo yeye hakuna Kaliwa. wala iwwaasio hakuna cheo kilichotokea wala walaasio hakuna wateja ila katika yeye, yeye. nawaona wateja wakija yes. katika yeye naiona biashara yangu katika yeye ikinukkatika alifika kwenye la lazaro tufanye hivi lazaro ni biashara yako iliyokufa alipofika biashara iko chumba cha mauti alafu yeye ni mlango wa uzimani oh yes. anasema mimi ndimi njia na kweli na uzima anasema ingieni kupitia mlango uliomwimbamba anasema njia ni pana iendayo upotevuni Connection kila wakati watu wapo wakupa madili inaelekea wapi hiyo mwanangu Upo. upotevuni lafu anasema hivi njia ni nyembamba nayo imesonga sana iendayo wapi hajasema iendayo mbinguni amesema iendayo wapi hajasema iendayo mbinguni amesema iendayo wapi Usimani. kwenye uzima wa biashara yako yes. njia yake ni nyembamba nayo imesonga sana nayo hiyo njia jina lake ni yesu oh yes. atakutaka uamini wakati hakuna matumaini yes. atakutaka uone wakati hakuna kinachoonekana yes. atakutaka ushangilie wakati unatakiwa yes. atakutaka ushangilie wakati unatakiwa kulia atakutaka useme amina yes. wakati hakuna la kusema amina yes. atakutaka uone yes. wakati kuta zimefunga zote yes. njia ni nyembamba iendayo uzimani nayo imesonga sana alafu akatoa sauti akasema ys ingieni anawapasi anasema ingieni kupitia mlango ulio oh, mwembamba yes. ukikuta milango miwili mmoja mpana mmoja mwembamba anasema ingieni kupitia mlango maana hiyo njia waiyo nao Watch. ni wachache lakini elekea upotevuni njia ya watu wote waionayo ni wengi lakini hii ya imani wachache wachache ndio maana katikati ya wayahudi wote walioingia babiloni waliokataa kuiabudu sanamu nebukadnezar walikuwa watatu tu wachache and gues what d you kno baada ya pale walipotoka kwenye moto mfalme anasema kuanzia leo hii mungu wa washadrak meshak na abednego ndiye mungu wajamaa walikuwa hawana cheo chochote walikuwa tu ni wasimamaji kwenye nyumba ya mfalme kumpa vinywaji kufagia walikuwa ni watumishi ndani ya nyumba ya mfalme gafla wakapata cheo mfalme wakawafanya kuwa maliwali maana yake wa wa wilaya There is in faith. Oh, yes. kwa mtu mwenye imani iko ninatamka leo hii kwa jina la yesu Amen. mwezi wa nane hautaisha yes. kabla mungu ajakupa kabla jina la yesu alijakunyanyua sema jina lake litatuinua yeye ni neno katika mwili yeye ni neno yeye aliye neno akasema nyanyua mkono gawanyabahari niwaulize swali kilichogawanya bahari ni mkono wa ms a neno la bwana jib basi kilichogawanya bahari ni mkono wa musa kiwana m akilichogawanya e, bahari ni mkono wa musa ni neno la bwana kwa sababu hiyo kilichokuwa kinawafanywa wapite katikati ya bahari ni mkono wa musa neno la bwana kilichofanya bahari iwe kavu ni mkono wa musa ni neno la bwana bahari ina njia kwa kawaida Apa. Eh? Apa. bahari ina mlango kwa kawaida Apa. sasa mii nitakupa ukisoma kitabu cha ayubu mungu anazungumza na ayubu anamwambia ni nani aiyeyaweka makomeo ya bahari na sisi tunajua makomeo yanakaa mlangoni vitasa vinakaa mlangoni makufuli yanakaa mlangoni kwa hiyo mungu anamuuliza ayubu ni nani aliyeweka makomeo ya bahari kwa hiyo bahari ilikuwa na mlango wa kupita ila kina musa hawakuuona neno la bwana ndo likafanyika mlango wa wao kuingia katikati ya bahari mtu wa mungu mlango asikudanganye mtu mlango sio kandonga mlango ni yesu kristo katikati ya bahari watu wanakanyaga kukiwa na nchikavu not, because, not, not because there was a mighty man with a mighty hand but there was mighty jesus in the mid of them nasema mbele hiyo bahari yako nayoiona yuko yesu amesimama mbele oui, yako yeye anafanyika njia yako nasema yeye ya anafanyika njia yako nasema yeye anafanyika njia nia sema kwa jina la yesu yes. naiona njia na pasipo na njia sema kwa jina la yesu naiyo na, njia, na njia pasipo na njia. Njia. njia yeye ndio mlango wangu eye ndio mlango wangu wanguyeye ndio mlango wangu mwezi wa nane kwa yeye nitakusanya kwa yeye, yeye. nitapita Nita Nita Nita kusikopitika kwa jina la yesu, kwa jina yesu. sema ae asante. Asante. Asante. asante kwa kuwa neno lako, lako linasema li wewe ni mwaminifu mwaminifutayasimama nen utayasimamia maneno yako, yako. yako. yako. yesu ulisema wewe ndio mlango mlangouwa mlango sasa kwenye ili jambo langu sema yesu ulisema. Yes, yes, ulisema. ulisema utakuwa mlango, utakuwa mlango. ulisema wewe ndio mlango jina la yesu, yesu. kuwa mlango, mlango sasa na uwe mlango sasa e yesu nauwe mlango sasa jambo kwenye jambo langu wewe ndiwe mlango nami kwa wewe nitapita salama nitapita walikoweka ukuta maana wewe bwana mlango kwa jina la yesu kwenye hili jambo langu wendo, wendo, wendo wangu wa mlango wangu wa kutokea yesu sina mwingine, yesu sina mwingine. wendo mlango wangu, wangu wa kutokea kwa jina, la yesu. Kwa, jina la yesu. kwa jina la yesu natoka kwenye ugumu wa maisha natoka kwenye changamoto hii sema kwa jina la yesu nawaona malaika wako naziona roho kutoka mbinguni kwa jina la yesu zikifanya huo mlango You Pray now in the name of Jesus. <speaking in foreign language> لكن أنا أقول لك أن أنا أقول لك أن أنا أقول لك أن أنا أقول لك أن أنا لك أن أنا أقول لك أن أنا أقول لك أن أنا أقول لك أن أنا أقول لك biblia inasema jaribu alikuwapata nyinyi isipokuwa ni kawaida ya wanadamu bali mungu ni mwaminifu wanif sema tena ni mwaminifu hata waacha mjaribiwe, mjaribiwe. kupita mwezavyosmahatactujaribiwekupita tuwezavyokianiyako waa mpaka dakika hiimnu hilo, hilo unaliweza unaliweza unaliwezawz unaliwezaunaliwezaualiweza unaliwezaw anasema hata tuwacha tujaribiwe kupitawezavo lakini pamoja na lile jaribu atafanya mlango wa kutokea ili mweze kustahimili kwahiyo ukimwona mtu amestahimili jaribu sio kwa sababu amelistaimiiamestaimili jaribu kwa sababu mlango umefanywa sema kwa jina la yesumumbe yesu. you know, kwenye hili jaribu ndnn mlango akutokea so niwaulize swali myri naomba mnijibu mchana huoleo oh, yes. hilo jambo lako lina mlango halinamwambia okay, okay. tangu mwaka jana ulikuwepo sio leo wambiahuo yani, mlango sio waleo upogo tu aya, aya jaribu alikuwapata nyinyi isipokuwa ni kawaida wanadamu lakini mungu ni mwaminifu ambaye hata waacha muwe na madeni mpaka mmefungwa hata waacha mwaibike lakini pamoja na lile jaribu atafanya nini anayefanyaga mlango ni nani ni nani anasema hata waacha pamoja na lile jaribu atafanya mlango wakutokea sababu ya kufanya mlango wa kutokea nasema hivi ili muweze kustaimi kiokilambia umepiga simu nyingi sana umetuma meseji nyingi sana umekwama bado unajihalilisha tu mwanangu badilisha akili yesu ndiye mlango kwa maanaye paka mwisho macho yako yatafunguka utauona Oh yes. Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. kama yeye ametwaidi anafanya kazi yetu ni kumkumbusha ulisema utafanya mlango mlangoukimkumbushnakuambia hivioneshe mlang mimi ndiouo mlango sina mwingine sina mwingine inaciunawein mwngnin mwingin Emaneja não é sina sina não é, Sina Come on, Sina oh, blanco desu, desu, yesu, yesu. Sina ah hey. Worship him now lift up your hands Dinaku nawe na Lift up your hands to him See now we get it Watch ya jua unaaje na, na leo Yesu dinaku nawe Naa ka democh Aye ina nawe Catabaya, Catabaya, Sina, Sina, Sina, Sina, Sina, Sina, Sina Mwingine Sina Mwingine Nina Janawe Sina Mwingine Sina Mwingine Wewe Mlango Angu Sina Sina Mwingine Sina We'll <laughs> Let's give all your soul I with Jesus. wewe ndiwe mlango sema leo hii leo hii nimesikia nimesikia habari zakohabari zako ni mlango ulikuwa ni mlango, mlango. mlango. wa yule mwanamke aliyetokwa nadamu miaka kumi na miwili ukawa mlango, mlango. mlango. wayeye kutoka kwenye msiba wake wakew yesu, Wewe yesu. Kwayule mtu. Kwayule mtu. kwa yule mtu aliyekuwa amepoozamiaka hlathin nan ulikuwa mlango wayeye kutoka, kutoka. Hey, bwana hey, nimesikia. nimesikia ulikuwa mlango wa lazaro hey, kutoka mautini, mautini. Hey, bwana hey, kwa jina ya yesu. yesu uwe mlango wangu wa kutoka kwenye changamoto hizi kwa jina ya yesu. yesu mlango utokeelan utokeelan utokee mlang utokee utoke. kwajina Ml as na Yesu kwa jina Yesu Yesu kwa koto we am not a man. Listen. listen to me listen to me I have told you today nimekuambia leo ukiwa umekaa hapo ukiwa huko kwenye maombi sahihi akili yako ondoa watu ondoa watu huku akilini ondoa marafiki huku baki na yeye yeye ana miujiza yake yeye ana miujiza yake yes. alibakishwa lazaro aliyekufa na yesu aliyemzima lazaro alitoka akutoka litoka akutoka ondoa watu kichwani yes ondoawatukichwanisema e bwana ninaomba, ninaomba rehema unisamehe, unisamehe. wakati wowote wo nilipowaza Nilipo kwamba, kwamba watu wanaweza kunisaidia maana wewo umesema amelaaniwa mtu yule amtegemeaye mwanadamu na kumfanya mtu huyu kuwa kinga, kinga. bwana anayobaraka baraka mtu Anayo yule aliyekufanya wewe kuwa tumaini lake na macho yake na, na moyo wake vimekuelekea wewe. wewe e bwana e, kwa kweli kwa sina, mtu. sina mtu sina mlango sina, sina watu, sina watu. Sina watu. Sina ila ni na wewe wewe ndio mlang anguewe ndio mlango wangu kwa wewe, wewe. nitapita wasiko tarajia kwamba nitapita wewe nitaingia kwamba nitaingia kwa wewe nitaona nita ni wa wa nita nita nita ni walionificha ni ficha, ni ficha, ni ficha. Ni siaone, ni nisiaone sema kwa jina la yesu napita na na kwa jina la yesu nafanikiwa kwa jina la yesu inawezekana kwa jina la yesu naona nikipita kwa jina la yesu naiona naona uwezekano nauona kwa jina yesu nauona uwezekano kwa jina ya yesu nauona uwezekano nauona uzima naona kufanikiwa naona wateja naona na kuinuka kwa jina ya yesu yeye ni mungu pekee anyanywaye watu kutoka mavumbini kwa jina ya yesu kwa mkono wake na nyanyukaayanyuka somebody play now sake L'autre soir routaka, il Somebody pray. nauona ule mlango yesu ndio mlango wangu wewe utatokea mbele yangu kwa wewe napita kwa wewe na Peter. kwa wewe nafanikiwa natoka kwenye hii changamoto kwa mlango wako yesu kwa wewe na natoka kwa yesu natoka kwenye changamoto hii kwa jina la yesu Listen, mama mmoja mjane yes. mjane wa huyu mtu ambaye alikuwa ni mwana wa manabii bibi anasema yule mama alikuwa kwenye madeni mazito kiasi kwamba watoto wake wakawa wanataka kuuzwa bibi anasema mume wake ndio alikuwa na hayo madeni anadaiwa yule mama hakuwa na mlango wa kutokea kwenye madeni yes h an do, you know do? pl naomba unisikilize mgivi youreveltion ya kutoka kwenye madeni yako letmi tak to you so sikiliza ufunuo huu utakusaidia yule mama alipokuwa na madeni hakutafuta mkopo mwingine yule mama alipokuwa na madeni hakupigia ndugu yake simu hakufanya chochote sema yesu ni neno so alikuwa namtafuta yesu ambaye ni neno wakati huu neno lilikuwa linakaa vinywani mwa manabii vinywani mwa watumishi wa mungu kulikuwa na mtumishi wa mungu anaitwa ish nisikilize wewe ambaye uko kwenye madeni solushen hii nilimpa mwanamke mmoja na ametoka nakusaidia na wewe kulikuwa na mtumishi wa mungu anaitwa elisha elisha amekaa nyumbani kwake mama huyu mwenye madeni anamfuata elisha naomba unisikilize kwa sababu kuna wengine sijui akili zao zinakosaga hekima natoa solhen hapa baada ya ibada ananifataamba mtumishnztokamwambia mtumishi wa mungu bwana wangu ambaye ni mtumishi wako amekufa na waliokuwa wanamdai vitu wamekuja ili wachukue watoto wakawauze wakawafanya kuwa watumwa elisha akamuuliza yule mama una nini nyumbani elisha akumpa yule mama hela soims wako watu anaotuangalia watu watumishi wa mungu kwa jisho la kwamba ino ach anaweza kunipa fedhaiado well, that lai beba nilichokibeba mungu atakutoa Amen. yule mama akamfuata elisha elisha akamwambia neno sema neno, neno. akamwambia una nini nyumbani mama akasema sina kitu chochote isipokuwa kichupa cha mafuta elisha akajibu akamwambia nena katake vyombo kwa majirani zako usikimbie mji watu waliokuzunguka watu wa kwenye mji wako katake vyombo kingereza anasema go and ask empty ansmp kingereza kiswahili anasema vyombo vitupu manake go and find opportunities nenda katafute fursa nenda katafute vyombo mama kuongeza neno akaenda na huu ndo mlikuwa mlango wa huyu mama kutoka kwenye madeni akaenda akatafuta vyombo vitupu akavileta mpaka nyumbani alipokuwa akimwaga mafutasio kwenye kutafuta vyombo the part of the story, siyo kwenye mafuta yaliyokuwepo ilikuwa ni vi- Ipuanza kumimina haikuisha paka vyombo vilipoishanakuletea yes. sasa ujumbe huu mwaka anapokuja mtu kwenye ibada kama ya leo anasema mtumishi niko kwenye madeni natafuta mlango wa kutokea nami naongea kama elisha una nini nyumbani mtumishi na biashara ya viatu una nini nyumbani mtumishi na biashara ya sabuni una nini nyumbani mtumishi mimi nna kashamba una nini nyumbani chochote ulichonacho hakumuuliza je una hela nyumbani alimuuliza una nini maana yake yule mama angesema nina mchanga elisha angetumia huyo mchanga kutoa madeni keya huyo mama yule mama angesema nina hewa elisha angetumia hewa kutoa listen to me ukiongea hela utakuwa na hela when you speak nothing you will have nothing when you say nothing you will have nothing when you think nothing You will have nothing. When you think money, you will have money. When you think possibility, you will have possibility. But when you think nothing, nothing is also a thing. If you think nothing, haenothi becusenothi o the thi there arepple ho have nothing so you cant have when you don have havewhen you have an whatev you have, have inothithothi i what you haveukisema sina sina nenye ni kitu amesema hana k kule kutokua nacho na kwenye ni kitu then elisha kamuuliza una nini mimi nina ujuzi fulani kazi yangu kama mtumishi wa yesu ni kuwekea upako huo ujuzi ulionao oh, yes. ni kuwekea upako hicho kipawa ulicho ulichonacho nikiwekea upako ilo duka lako Yes. ni kutamkia upako hiyo biashara yako yes. ili kuanzia sasa kwa jina la yesu Amen. duka lile lilelile yes. kichupa kile kile yes. kilikuwa kiko ndani siku zote yes. lakini akikuweza kuondoa madeni yes. madenitumishi wa mungu aliposema nenda dnenda yes. kauze yes. aliuzi kazi ile ileile yes. iliyokuwa auoni pesa yake ninakutamkia leo hii kama elisha mwana washefa karika jina ya yesu safari hii utauza vitauzika hey. naomba niwaulize swali yule mama mafuta yakuisha kwa sababu alikuwa ya yaishagienda katake vyombo sahii ukirudi tniawatu unauza hicho unachouzakatake oh yes. vyomboktke vyombo tell people about it oh yes tell people what you have yes because from today i speak in the name of jesus amen sivyo kwa yonekane yes saa hiziitajaza hizo vyombo amen itajaza hizo nafasta kazi ulizonazo amen katika jina la yesu amen you have certificate will sell this time amen i say will sell this time amen hayo madeni hayo hayo madeni hayo yes hayo madeni hauvuki yes. nayo mwezi mwingine nasema auvuki nayo mwezi mwingine A supernatural hand of god mkono yes. wa mungu wa maajabu yes. utafanya hiyo biashara yako isife kabiashara ni kadogo yes. unauza unapata faida elfu kwa siku yes. lakini haukaukiwi yes. elfu kumi hazikauki zimekuwa laki Amen. umelipa laki ya kwanza zimekuwa zimekuwa milioni yes. unalipa milioni ya kwanza Amen sakako ni kadogo yes. kama kale kachupa ka yule mama yes. ila hatatakauka usikadharau wako ka biashara maana safari yako ka biashara yes. kana mkono wa bwana juu yake Amen. kana nguvu ya mungu juu yake Amen. ni kadogo sawa yes. hakana faida kubwa sawa yes. landokatalia madeni yote Amen. nasema ndokatalipa madeni yote Amen. kama unaamini semaamina Hmm. moja ya challenge tulizo nazo sisi tumeamini makubwa mno tumeamini mavitu makubwa makubwa angalilwe mama alivyoulizwa kiingereza anaulizwa anasema elisha muliza, what do you have anasema i have nothing but a a a a of oil a cruise, not ni kama katika chupa huaaanaouzagakakakadogo anasema na kichupa cha mafuta akikimwaga ni kadogo tu kadogo tu lakini akimwaga namna hii akaishi mwanangu libiashara sio kwamba linatoa faida ya milioni yes. faida zako hizo za bukubuku aeluya gekako b hizo hizo bukubuku hizo hizo hizo hizo zitalipa hayo madeni hizo hizo zitalipa hayo madeni bukubuku hizo buku, hizo kuna kitu itafanya acha kuidhara hiyo biashara Yes. maana kuanzia leo hii Amen. hiyo biashara haufanyi tu kwa sababu unafanya Amen. ila yesu aliye mlango yuko yes. humo ndani kwenye huo moto uko peke yako kwenye huo moto naye aliingia kwenye hilo jaribu anasema pamoja na lile jaribu yes. pamoja na lile jaribu yes. atafanya na mlango a kutokea Amen. yani jaribu na mlango huaviko yes. pamoja hapo hapo Amen. hapo hapo pana jaribu hapo hapo pana mlangohapo hapo pana jaribu hapo hapo pana mlango Choices is yours. Amen. Kuliona jaribu au kuona mlango? Yes. Sema nimechagua kuona mlango. Nimechagua kuona mlango. Kwa jina la Yesu. Kwa jina la Yesu. Nitauona mlango. Nitauona mlango. Sema kwenye issue. Kwenye issue. Naona mlango. Kwa jina la Yesu. Jina la Yesu. Yay! Yes! Usitembee kinyonge kuanzia leo. Nasema usitembee kinyonge kuanzia leo. Amen nasema tena leo hii bwana atafanyika yeye mlango a tuitembee kiyong kwni oitemee kion amatusitembee kionkwni sitebeekionw sbuzio aliy mntfin in dniynou i'm fine it is all okay mambi i'm okay i'm fine nenda koatotano ambi i'm okay i'm fine i got the door i'm okay i'm fine i'm okay i'm fine, okay. fine. fine. fine. halleluyah sema katika ili jaribu sema kuna mlango na macho yangu, na macho yangu. nimechagua kuona yangunimechaguakuona mlangonasio mlango. jaribu. jaribu maana mungu ni mwaminifu katika hilo jaribu atafanya na mlango oh, yes haleluya mwezi huu wa nane na kuona mwanangu yes. ukikatiza sehemu ambazo walijua hautapita yes. wataulizana wao kwa wao yes. kapitapitaje huyu yes. kapitapitaje huyu yes. kapitapitaje huyu katoboaje hapa kuna mambo tumeyapita kwenye maisha yetu wee unajua wee unajua kila mmoja wetu hapa ana lake moja hilo alipita mpaka hizi anajiangalia namna hii anasema nilipita pale nilijua wananifunga nilijua wananizika nilijua nitakunywa dawa ya kujiua nilijua nitakufa lakini bwana amenipitisha Amen. hey, hey unafikiri aliyekupitisha pale ni mjombaako unafikiri ulipita pale kwa akili zako ni mkono wake mwemahuyo oh yes. mkono najifunua tena safari hii ni yeye alikupitishaaeluyasema ni yeyeuna waoo eh? kidwakati unaingiaaleuliutatoka vilikuwa vinauanikamuliakatakakufapalealeumetok jtokanawiliuliotokwakwnuluutun lakini ayu wafani, ayu wafani wanawake kuto mimba Oya, kwenye jaribu la kwanza yes. na hili pia utatoka una una sema, ah, yesu. ulikuwa iwafawnwakeshimulitok kweyejribulkwniiujnsuli Sijui, kumbo, yes. ni kila ck yes. ka mk unafikiria ni ujanja wako ule unafikiri ni akili zako zile semani he kwenye vitabu vyadaiel pale ikiwa nasoma zile habari huwa kuna vitu vinanigusa moyo wanguwalewajamaalikuwa watatunadeg daniel hakuwa katikati yao walitajwa watatu manaake daniel alikuwa sa els biblia hiijaeleza wakati ule wanatakiwa kuabudu sanam daniel alikuwa wapi lakini daniel alikuwa ni mmoja wakubwa waziri mkuu kwenye nchi sawa yes. kwaiyo obvs daniel alikuwa upande wa mfalme ambao yuko kwa wakati mfalme etssa huyu ni mfalme nebukadnezar afmimi i danieli alafu huku mbele yangu wako shada mesaknabednego so danie wa in the side of the kin amehedeg hawakusema hivi hivioydani oh mwambie mfalme mwanangu asituingize kwenye moto hawakumshtua mshikaji waoha no, walisimama wenyewe wenyewe kama yao wwenajaribu kuwikulnaawmiimayaoekeawakmaliuawenye uongozi wangeweza kumpigia simu imu mwambie mfalume iyosio imani yetu siku moja waliwakamata wakasema tuone ni mungu yupy takaewaokoa ebukadnezar akawashika akasema tuone ni mungu yupe atakaewaokoa kama nawaona wale wana wanawambia mfalme you unatutupa sisi kwenye moto kuna kitu isichokijua anaitwa moto ulaa yeye ndio mungu wetu moto ni mahali pake unajua kwa nini siku ya mwisho watu watateketeza kwa moto motoif anasema tuoni ni muungu gani atakia waokoa wakakumbuka kina kinashadakmesha kinaabednego baba zao baba zao mfalme farao aliwashika akasema tuone ni mungu gani atakee waokoa na mkono wa farao naomba niwaulize jamani mungu aliwaokoa kwaokoa naomba mnijibu aliwaokoa kwaokoa mambo hayo yaliwapata hao kwa jinsi ya nini ili sisi tuone kwamba kama wao waliokolewa na sisi pia tutaokolewa kama wao walisaidiwa yes. na sisi pia tutasaidiwa mungu ndiye atusaidiae yes. hata twasubutu kusema Amen. bwana ndiye atusaidiae yes. mwanadamu atatutenda nini yes. sisi ndio wale anatusaidiaga mchana anatusaidiaga usiku anatusaidiaga kukiwa na chakula anatusaidia ha, kukiwa hakuna chakula hatujasema sisi ndo wala wao na mawaziri sisi ndio wale wao na rais ssiuas ha. sema mungu ananisaidia sina cha kuogopa nauona mlango ombiunauona unauhakika naweza akaishia hapo tumruhusu mzee wa watu akapumzike unauhakika umeuona mlango nauhakika kama umeuona mlango nisikia amina kuwa wewenieeneza ulipofik we, ninaouaikwa ebe, ebe, ajili ya mtu hapa ninao unabii kwa ajili ya mtu hapa tutafika mwisho wa mwezi utaangalia madeni uliolipa utaangalia maeneo a mungu aliokutoa nawe utasema yee ni ependeza nani kuakhe mungu ni yebeneza kuna maeneo utapita mwezi huu kuna maeneo mungu atakutoa mwezi huu song hatuhitaji tufike tarehe ya mwisho hii tuimbe maana sisi tunaimani nayeod mkono wake ni mrefu sana hawezi kuniacha kwenye teso hili hawezi kuniacha kwenye changamoto hii sema bwana amenitoa nani anayo imani imani ni nini, imani ni nini? na madeni aliyolipwa imani ni nini na afya iliyokuja imani ni nini na ugonjwa ulioondoka imani ni nini na nyumba iliyoisha kujenga imani ni nini na kazi iliyopatikana yuko mtu anayoimani hapa yuko mtu anayoimani hapa kabla mwezi wao ujaisha Yeah, yeah, imai yeah. bila matendoimai bila matendoo so eeeezaebeeza tunaimba eeeza kabla tujaingia kwenye ji aebeneza tunaimbaeeneza kabla mlango ujafunguka yeah naimba ebenea kabla jatutoa kwenye moto tunaimba ebeeza kabla bahari aijagawanyika tunaimba ea kabla jatua watoto tunaimba a kabla tuapata kazi um kba y unam kwasababu tunayo imani, Tuna kwa imani. hatuimbi kwa sababu mambo ni mazuri tunaim kwasababu tunay biblia inasema kipindi kile sanduku la agano lilikuwa ndio mahali ambapo mungu anakaa by that time sanduku la gano ilikuwa linatekwa likitekwa wana waiz wanalia na maombolezo siku ile sanduku la gano linarudi watu wakati wanalipokea aliyelipokea ni mfalme daudi alipolipokea le sanduku la gano wale waliokuwa wamelibeba wakalibeba vibaya wakafa biblia inasema daudi akaogopa akaogopa sana akasema tulijua tumechukua kitu cha kutusaidia kumbe tena mungu ametukasirikia wakalichukua lle sanduku la gano wakalipeleka nyumba ya mtu mmoja anaitwa obed edommgitithea walipoliweka sanduku la gano kwa obed mgiti biblia nasima baada ya miezi mitatu daudi akasikia jinsi mungu alivyofanya kwenye nyumba ya Obedi mgiti akasikia bwana alimbariki obed edom alimbariki yeye na mali zake na vitu vyake daudi anapewa anapewatya ledudesiokwamba linauwa mwamba kabarikiwa vibayadaudi akajua ha? kumbe kuna watu wa nalo sawa linawatoa ukilishika vibaya linakunyonga akaenda kwa obedi edom kwa siri akamuuliza mwana unalipa nini ili dude mbona limekubariki sana daudi akajua siri kutaka kujua daudi aliambiwa chakufanya na obedi edomu wakati wanalichukua sasa mara hii ya pili wanaliingiza kwenye mji wa daudi biblia inasema you wenye well uridi verses anasema daudi alikuwa kila akitembea hatu wa sita anasimama anaangusha dansi anachinja ngombe obedi edom alikuwa anakaa nje ya mji nje ya mji nyumba ya daudi ilikuwa bethlehemu mji wa daudi distance ya kutoka obe, kwa obed edom mpaka kwa daudi is a long distance lakini huyu jamaa alichukua praised prs alichukua wana wa asafu watu wa kuimba na kucheza akaangusha pati isiyo ya kawaida zilipigwa nyimbo za sifa za kumsifu mungu sio kwa sababu hawakuwa wa na mtu aliyeuwawa jana na juzi sio kwa sababu hakuna wa vita waliopigwa sio kwa sababu hakuna vitu walivyopitia ila ni kwa sababu matumaini yao juu ya mungu anayeingia mjini saa hizi yes. ni makubwa sana yes. ukiwaona watu wa nyumba hii yes. wanaimba na kucheza yes. sio kwa sababu hawapitii vitu vigumu yes iay nana na oh, yeah, yeah. matumaini na huyu mungu isiyo kawaidatuatuat viefaiaunachaau unguwetu anayawea mambo yote Amen. Amen. Obed Adam. Obed Adam. akachukua sanu daudi akatangulia mbele kama mfalme ana danse huku anahesabu hatua m2ili tatu nn tano ikifika ya sita anaita ngombe anakuja bibia sema alikuwa anatoa sadaka kila baada ya hatua sita eaf <mimu> wene ile story watu wengi mmeachiaalicheampaa ngo ikamvukto ikmu likuwa nachna ngombe kilada yaio a lakimbiiionbmilionimoja na lakitanoufan 5 milion za kitanzania right? sawasawa na dola elfu moj au dola mia 8ne au mia Let's say that huyu jamaa alikuwa akitembia kila y hatu sit anachukua milioni naichoma moto, moto. e daudi vita zilizoko mbele zako umeshinda zote Mm-mm, nina uhakika na aliyeingia maishani mwangu Oh, yes. ni juavyo mimi ibada ya siku hii ya leo yes. imenimalizia mwezi mzima Amen. kuna mtu ajaelewa nasema ni juavyo mimi yes. sikiliza kwa mahesabu ya kawaida ebenezaatumbi mwishoni hatuimbi mwanzoni tunaimba mwishoni lakini wale wanaomwamini mungu wanaona mambo sio kwa macho ya nyama yani a niko mwisho wa mwezi tayari labda hujui siku ya kwanza mungu aliumba siku ya pili akaumba siku ya saba akafanya nini a leo ni siku ya saba ya mwezi wa nane leo mungu amekupa starehe Amen su zinazofat kuanzialeo hiianzia leo hii unaloumziomwe mbtt umme mbtwkulio mei yot usiige sauti yangu mnasikia anachokisema nisikize mtu wa mungu mwambie ijani yako mimi ni mtu wa imani sisi hatuendi kwa kuona tunaenda kwa imani geukiakwambia hivi ninavyokwambia madeni yangu yote yamelipwa milango mikubwa mikubwa yesu amefanyika huo mlango mambo yangu mimi yamekaa sawa mwezi umerahisishwa mwambianako mwezi ushaisha haleluya mungu ninayemtumikia mchana na usiku akatokea kwako kama ebeneza akakupe myimbo mwisho wa siku akakupe furaha ya maisha yako kwa jina la yesu sawnani amesaidiwa na bwana siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe