Kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba sio ya mama sio ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza moja ya vitu vinavyonifanya mimi niamini kwamba uchawi hauna nguvu mm. uchawi hauna nguvu kwa sababu alishuka kuzimu nasema hivi yes. akamnyanganya Mm. funguo za mauti na nini na mamlaka yes. waiyo manake kum haina mamlaka hata mamlaka yao yes. ya kichawi walinyanganywa kwaiyo wachawi wakubwa wa walitakiwa wao walokole sisi ndotakiwa tuwe wanga noma kwanini kwa sababu sisi bwana wetu tunayemwamini ndo alinyanganya mamlaka yni kule chini alishuka akampeka shetnkamnyang'anya mamlaka yake mm. so kwa lugha nyingineh huyu mtu wa mungu yuko na notebook yake na biblia yake nimemnyanganya peni kwa hawezi kuendelea kuandika unaniambiaje kwamba amenyang'anywa peni ya ya ya kuandikia alafu yes. alafu tena unaniambia anaandika kusema ondoa yes. mkono wako umemwambia akamnyang'anya funguo yes. mauti na mamlaka mm. vinavyompa nguvu ya yes, yes. saa hizi unakuja mwanadamu sasa na jina la yesu o a katkata qua mamlaka ya gina yesu nina shetani <gasps> nymamlaka umshika mkononi nayagaya taauaena a a aufan ta a ilaha za vita vyetu zina uwezo katika mungu uan waz akuangusha ya ya ya mawazo yake uiaaao ya kwa kwana kwasababu ni mawazo yako ndnakambiauymamawat amajawaikuea ochote bbia wateja au walikuakiangusha yes. kila elimu inayojiinua juu ya elimu yaani Yeah, no. iliyoko ndani yako yes. manake kuna elimu ya mungu ilioo ndani yako inakwambia wewe ni tajiri wewe ni mtu mkubwa ila kuna elimu nyingine inajiinua ndani yako inakwambia ndaniyako tajiri kauktajiri nakuagahivo na so so you have to work so hard. kazi yako kubwa sio kutafuta mchawi nani kazi yako kubwa kuishusha hiyo elimu kwa kuongea mwenyewe kwa mia cumbani kwaonaisu a kuweka kioo chumbani, Kwako, yeah. kio chumbani yes. na kuvaa vizuri hunauna mm-hmm. nini anai mtu ale kutoa piga liustiki weka mtoko wako mzuri alafu najiambia mwenyee mimi ndo mzuimzuri ndo mii mm-hmm. mauti na uzima mm-hmm. viko katika yes. uweza wa ulimi mm-hmm. kwao wewe ndo unatoa ulimindio hakimu yes. wa kusema hivi mauti mm-hmm. au uzima nimemabi aliyesema watu wangu anaangamiza wakukosa mrgu wenyewekablatujatafuta n shangazi gani ni yes. tujiulize kwanza kwanza kwenye maarifa maarifa tuko vizuri yaani kabla kwamba gari gari haiwaki haiwaki cheki mafuta uliachaje tunayo yakutosha kitu kikubwa watu wasisikie wakafahamu the mba we have macho yetu akili zetu zinakuza vitu ambavyo mungu hajavikuza tunatengeneza sisi sanamu ambazo hazipo tunaogopa vitu ambavyo havipo hata kama vipo vimeondolewa nguvu yake siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe