kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza leo asubuhioakatifa linifikirishe kitu akaniambia kitu ambacho kilinipa machozi yakatoka ndani ya, ya moyo wangu unajua kuna hatari kadi tunavyozidi kwenda watoto wetu wanaweza wasije kulisikia jina la yesu kabisa makanisani jina la yesu linatajwa tu wakati wa kukemea lakini tuno hili jina ni nini what can this name do nasema hivi alitukirimia lenenokiiaaituakwanza alimkiimia okay. kwanza alimkirimia yeye okay? yes. wafilipi anasema alimkirimia yeye jina jia unatoa kwa ukarimu kwa kupenda kwa wingi anasema akamkirinia jina lipitalo majina yote and then ukimsikiliza yesu kwenye spichi yake ya mwisho aliyekuwa anaongea na wanafunzi wake anasema hivi lile jina ulilonipa kwa hilo niliwalinda you imagine? they were never protected by prayer they were protected by the name hawakulindwa na maombi walilindwa na lile jina yani spelling of the name Jesus was jinahajasema oh, yes. ha! ha! maji yale ulionipa hawajasema kichupa kile cha mafuta ulichowapa hajasema kitambaakile jasema ni vibaya uh -uh. ai oh, yes. lile jina ulilonipa oh. watu hawajalielewa na kwa sababu hawajalielewa linaweza kwao likapoteza umaana kiasi kwamba unafikiri wewe kwenye yako kwamba mtumishi akiniambia pokea kwa jina la yesu peke yake haitoshi mpaka anipe na kitu kengine probaly katatosha ili jina lijapungua nguvu yake oh, yes. <laughs> in nu yijn uu yakiiannuweinhauwewchitanataihinhahnh th <laughs> when he was with his disciple, yes, Wakati Baba, There is this song, Jesus, Jesus, there is something about his name. wa a Ah, uh, uh, oouse aliimb lakini kuualika naupenda sanaus heeis somethi abouthisame every kingdom and every power bows to this nametheeis somethi about thatname wakwetu wakaja akaimba liko jina ni penda sana jina ni jina la yesu mtoto wako akiulizwa kweli akipata changamoto kweli je anajua kwamba anaweza kuliitia hili jina do we teach our children about this name do hisdo je kweli tunawafundisha watoto wetu how powerful this name is kwamba hata wakiwa shuleni i told my date kwamba siku mtu akikuzingua don't call a tacher don call me just stretch of your hand and say kwa mamlaka ya jina la yesu backof oh, yes. my firstbon dauhte unajua a shuleni kuna hizi bulling na everything and i told ha one day siku mtu akikuzingua when hi bulls you or she buls you in anyway rudi nyuma hatu watatu chochote kinachomfanya mtu afanye fujo ni kilichoko ndani yakeif i kansouo ambayo inamfanya mtu awe mlevi if iks inayomfanya mtu awe mwongo awe mwovu awe mwizithat my ifarudi oh, yes. nyuma so so to that name na nalile jina na linapotajwa anasema hivi kila litwajapbinasema kila linapotajwa Every knee. kila goti linapigwa yes. alafu ajasema goti la watu ha? anasema goti la vitu manaake kuna vitu vipo vinaishi kwenye maisha ya watu kuna kansa inaishi na hiyo kansa unajua kinachomfanya mtu asimame ni miguu yake miguu ikiwa imara anasimama mtu yoyote aliyesimama ukigonga humu anapiga magoti anashuka chini askari yoyote mwenye akili force, wanajua wanajua kabisa ukitaka kumfanya mtu asisimame gonga virungu humu ukipiga mtu virungu humu asimami ina na yesu likitajwa <laughs> aliendi kwenye moyo aliendi kwenye ubongo linatafuta magoti ya hicho kitu imekaa wapi oh, yes a kuna ugonwa ulisimama mbel yakoagona uwaanuoote aiiam wnuc anu cii a i maofisini watu wana ujasiri wa kutupelekesha kwa sababu tumeondoa nguvu ya hili jina hatuliamini tena watu wana ujasiri wa kutusema wakutukana kwa sababu hawajui tunaamini kitu gani sisi wenyewe ndio tumeliloa tumelishusha valu yake Yes. u mt anamwamini yesuwakuite oh, yes. ton wa yeswakuite frida wawakuite jeni wa yesu, oh, yes. yesu. yesu. akimtajaga yesu wake huwa yes. anatokea huu yesu aliwahitokea yes. kina shaga kimesha kina abednego yes. walipoambiwa waiabudu sanam yes. wakamwambia mfalme hatuwezi kuabudu sanam maana kwenye sheria za waibrania tunaambiwa usimwabudu mungu mwingine yes. ila yeye peke yake to the law hatuwezi kuabudu sanam na tunakumbuka yoshua aliambiwa kitabu hiki cha torati kisondoke kinywani mwako so mfalme kutoka kwenye vinywa vyetu hatutaabudu miungu mingine ndivyo oh, yes. livyoandikwa kwenye bibilia yes. hatutaabudu miungu mingine minginedivyo livyoandikwa kwenye torati Oh, ukishika torati yes. ukiishika torati yes. inayosema usimwabudu mungu mwingine yes. mungu akamwambia yoshua ukiishika torati mm. hakuna mtu yoyote atekee simama mbele yako yes. torati inasema usiiangukie miungu mingine sodk meak na abednego akasema mfalme hatuwezi kuiangukia miungu mingine sio kwa sababu tunaogopa kufa Aa. sio kwa sababu tunauhakika mungu anatuokoa hata asipotuokoa sheria imekaa mioyoni mwetu Ime, uu najua kuna kusoma bibilia kwa sababu ni kitabu cha wakristo na kuna kusoma maandiko kwa sababu umeambiwa usome na kuna kusoma alafu unapata misimamo Oh yaani yes. kwangu mimi maandiko ya biblia iosisomi hili ni karii hii ni misimamo yangu oh yes. bwana ndiye mchungaji wangu sio bosi ndio mchungajiwanu io usu ndio mcuna ndiye mchungaji wangu ukitaka yes. yes. ukitaka kazi kazi yako mshahara oh, yes. unanipa wanguusuukita i oua ndi mchunji wanu tapungukiwa nait sitavungukiwa na kito ijuma sitapungukiwa na kitu, oh, yes. Izuma, sita na kitu. Oh, yes. he is that way oh, yes. from the first day of the week the end of kuanzia mwanzo wa wiki mpaka mwisho wa wiki yes. bwana ndiye mchungaji wangu yes. sitapungukiwa na kitu na huyo bwana jina lake anaitwa yesu kristo saulo yes. alisema siionei haya injili maana ni uwezo wa mungu sitaona haya kuliita jina lake oh, yes. sikunapokuwa na changamoto Amen. hata katikati ya ziki zangu katika shida zangu yes. daudi anasema katika shida yangu na limwita sijui sijui i ii daui aliandikauo msta kk hd ynaaya ale an na majeshi yake yako vizuri hajawahi kupigwa vita hata moja iui aawai kuigwa hn katika shida yangu nalimuita bwana yes. naye bwana akaniitikia yes. alipo niitikia hakuniacha hivi yes. akaniweka yes. panapo nafasi kuna mtu mchana huo leo yes bana aliyekuja kumwita hapo kwenye ukumbi wa luguru morogoro tanzania yes. na kokoto nakututizama yes. katika shida yako yes. chana huwa leo tunamwita bwana naye bwana atatuitikia Amen. sema yesu, yesu katika shida yangu oh, yes. sikumwita baba Kat- hey, listumi katika shida yangu sikumwita n katika shida yangu najua baba yangu ana hela yes. najua nna rafiki ana yes. najua nna ndugu zangu ana yes. katika shida yangu sikumwita rafiki yangu katika shida yangu sikumwita mjomba Alelu. katika shida yangu nalimwita yeah. bwana naye na, na, na, bwana yes. akaniitikia yes. akaniweka panapo nafasi listen to me cisi ndio yes. tunaosaidiwa na bwana sio na nasio na watu My god katika shida yangu nalimuita bwana naye bwana akaniitikia aliponiitikia akaniweka Ni iami yes. yes. hata kama kam kazi mm wamekwambia kazi amna kumejaa yes. itapatikana nafasi kwaajili yako itapatikana nafasi kwa aili yako nioaa umekua e hi jumaapili hii mwite wanay umekua e hi jumaapili hiimwite wnanaye wana akutki shikisaiwa kinyue nww yesualikuaanasoma fulani kwenye kitabu chaisay akasemaroa bwana uuuya kwa maana amenituma niwaubiria maskini habari njema amenituma kuwafungua waliofungwa amenituma kuwatangaziawatu mwaka wa bwana waliokubalika alafu alivyomaliza akafunga kitabu cha isaya akasema leo hii maneno haya yametimia oh, yes. bibaasema wakamwangalia wakataka kumpiga mawe wakasema hakuna awezae kuyasema maneno haya isipokuwa mesia wewe mwana wa yusufu tunayekujua hapo wanataka kutuambia wewe ndio masihi hawakujua hawakujua kwamba mariamu alipata siri akatokewa na malaika mariamu anaambiwa na malaika utamzaa mwana jina lake hakusema utamzaa mwana wa kiume akaishia hapo o oh, yes. so nguvu ya yesu haikuwa kwenye ule mwili nguvu ya yesu ilikuwa kwenye jina juu ya ule mwili oh umeelewaa matokeo yako ok hniuuelewah uafianawandwaja matokeo yako miw anamwambia utazaa mwana wa kiume jina lake utamwita nb anasema yes. yes. atawaokoa anadamu ambzao wyo wakati unamuona yesu anatembea barabarani hakuwa anatembea tu kama kiumbe chenye mwili kilichomfanya yesu afanye yale ayoote alikuwa anafanya ni lile jina ukitaka kujua fungua sasa kitabu cha yohan sura ya kumi na saba usipate mzuka leo tutafanya kazi pamoja sa yes says yes. says eh yeah. hey. my soul says yes. jesus my soul says yes. my soul says se consigo saudia com canisa says yes. oh, oh, oh. says yeah. Say yes to my soul say yes my soul say yes Come on church say yes Say yes, say yes. Hey, hey, hey. my soul say yes Say yes to you Nafsi yangu yasema ndio nafsi yangu Ya sema yo, Ya nafsi yangu yasema ndio Ya sema kwako Bwana nafsi yangu yasema Hallelujah Ya sema nafsi yangu yasema My soul's there. Hallelujah. Say. us yes to Jesus. Oh. Jesus. sema nafsi yangu, yangu inasema ndio kwako inaitikia Inaitikia. inaitikia kwako bwana sema nafsi yangu inaitikia kwako He, inaitikia bwana kwakoainaitia w weye nuu i wenye nu wenye jia kwenye nguvu zako kwenye zako. kwenye nguvu jina lako sitaitikia za kipepo nafsi yangu ikiona pepo ke Iki tuovunamurita tuovunamurita nafsiangui takata nafsiangui takata dali ita ki Kwa ya la yes Sema yes semana nafsiangui me tekwa na nafsiangui me nangu fuzako wa nene ti la yes hallelujah amen john chapter number 17 hallelujah this service has already been beautiful imesha tamu ibada yohana sura ya 17b na anasema maneno hayo yesu alisema akiinua macho yake kuelekea mbinguni akisema baba saa imekwisha kufika mtukuze mwanao mwanao ako naye akutukuze wewe kama vile ulivyompa mamlaka juu ya wote wenye mwili ok aliyepewa mamlaka juu yawote wenye mwili ninanni nani, yes. ni nani? Yes. jamani ni nanni nani, yes. ni nani? Yes. kina mama msiogope kuwafundisha watoto wenu nguvu iliyoko katika jina la yesu kina baba msiogope kuwaambia watoto wenu oh yes. kwamba ni jina la yesu limetulinda mlinzi hapo nje anaweka ustaarabu tu ila anayetulinda sisi ni yesu oh yes. maana biblia anasema asipolinda bwana anafanya kazi bure bwana asipoujenga mji au jenga nafanya kazi, kazi you may have money in your account kwa ajili ya ujenzi lakini bwana asipoweka muuri wake vikwazo vya kila aina unaweza ukawa una ulinzi wa maaskari lakini bwana asipoweka ulinzi wake hauna ulinzi bwana tu peke yake ndo anaweza kuweka mkono watu wasikuguse oh, yes. kuna mahali mungu tu peke yake ndo anaweza kuweka mkono watu wasikuguse nami natamka kwa jina la yesu mahali ambapo pesa yako itaferi yes. watu wako wataferi koneksheni zako zitaferi yes. watu wakashandae pamoja na vikwazo vyote walivyokuwekea yes. wanauona mkono wa bwana unakusaidia maana jina la bwana aliwezi kuzuiliwa na mtu yes. aeluya anasema umeweka mamlaka juu ya wote wenye mwili tafsiri yake unaijua mama manayake mamlaka juu ya mwili wangu My god, yes. My god. Hey, jamani nayake mwenye mamlaa wanwenye amlannchiukaunuo huu unasmamwenye mamlaka namliwangu ionnda oyote aliyswweyeiwaka Yes. au kuna kitu kinamsumbua kwenye mwili wake yes. yesu amesema bwana amempa mamlaka juu ya wote wenye mwili Amen. kwa mamlaka ya jina la yesu Amen. na uweka mwili wako huru Amen. mwili wako ukawe huru Amen. mwili wako ukawe huru Amen. kwa jina la yesuhiyo ni evevo bosi wako anamwili hana anayekusumbua anamwili hana oyanijibu basi ano. yule jamani unam, aekusumbua yes. ana mwili hana aneekuvuruga yule unamjwa ana mwili hana anamwili hana biblia nasema aliye na mamlaka juu yawote wenye mwili ni nani yeye anamwili hana anamwili. anaposema juu ya wote wenye mwili yule naye yumo hayumo yumo. ko anayeamua yule aone siku ya kesho ninani yes. jina la yesu analo nani sahizi nni analo Maybe. nani analo ka anayeamua yule aendelee kesho kuishi nani waache kutusumbua oh, yes. mjini ukiingia kwenye vita na mimi jipange wasababu mwili wako hauna mamlaka na <laughs> <laughs> hey, wanajikuta wenyewe ni wajanja kumbe mwenye mamlaka juu ya mili wao sio wao hawana mamlaka juu ya miili yao yaani wao hawana mamlaka juu ya miili yao yaani yule anayejiona yajitutumua na kusumbua hana mamlaka juu ya mwili wake we unaweza ukaamua kwa kuwa mimi na mamlaka juu ya mwili wake kwa jina la yesu viungo vyote vifanya kazi kasolomguu wa kulia maya kusikia kuna mahali mungu anawaambia anawambianaw sitaweka magonjwa juu yenu magonjwa yote nliyowawekea wamisiri kwahiyo wamisiri sio kwamba walikuwa wachafu ukiwaona wamisiri wanaarisha sio kwamba ni kipindupindu ila bwana amewawekea umeelewa yani <laughs> kuna gonjwa unawekewa ambalo, ambalo wewe sio kwamba ni mchafu si, umefuata sheria zote za afya ila mungu anasema hivi na sheria zote mlizonazo Tauni. mwenye mamlaka ju ya mwiliwanea mwenye mamlaka ju ya mwili wangu? wangu sio ugonjwaema sio mtusio ugonjwaio usio mwenye mamlaka juu ya mwili wangu, wangu. ni jina la yesues st as ili wawe na uzimakis wawenaonakuambia kweli k mimi wiki mbili tu utaufurahia ukristutaufurahiakovu oh yes. wako Amen y mayote unayo ndani wama mjini hapa hamna mwenye mamlaka juu ya mwiliwangu ya meandikalabdatusomelabda me... yakwangu imekosea tusome wote kwa sauti yohana kumi na saba mstari wa pili anasema hivi kama vile ulivyofanya nini mamlaka ya wote wenye mwili. Nani alimpa mamlaka juu yawote wene mungu alichukua mamlaka mamlakaoa his mungu alichukua mamlaka yote ya wenye mwili kwa hiyo maanake wenye mwili walikuwa na mamlaka yao juu ya miili yao juu ya mambo yao alafu akachukua wote wenye mwili akawanyanganya mamlaka zao alafu mamlaka yote ya wenye mwili akaingiza ndani ya yesu mamlaka yote ya wenye mwili mungu akaitumbukiza ndani ya nani uh, yes. temani mpo yes. mamlaka ya wote wenye mwili mimi na rahis wa jamhuri ya muungano wa tanzania temani sisi tunaongozwa na rahis mwenye mwili yes. haleluya na sisi na wenyewe tuna mwili yes. rahisi aongozi miti yule anaongoza watu wenye miwili mpaapo siushaelewa kama ni mtu mzima yes. mkuu wa majeshi ya ulinzi na usalama wa tanzania generali e mabeo anamwili hana anamwili. mkuu wa usalama wa taifa ana mwili hana anamwili. jeshi la polisi askari wale wana mwili wa kienyeju, hawana aa waganga wa kienyeji wana miili hawana biblia nasema hivi <laughs> mungu alimpa yesu mamlaka juu ya wote tazama wewe ni bwana mungu wa wote wenye mwili wotewenye mwii cekunane kumulolo sasa, sasa. sikiliza maneno haya Ayas. tazama wewe ni bwana mungu wa wote wenye mwili na mganga akiwemo kuna neno kumulolo anaolifanya mganga anaolifanya mchawi ha. Come on. Come on. Hallelujah. Wait. ni bamunguwa wote wenye mwilina shemej yangu shemejiyangu ana mwili ify ana mwili anayenites na mwilimoj na jambo nalo nisumbua Musilo. afya yakopokea majibu kwenye jambo lako hakuna siloliweza chana huo leo kwa cina ya yesu yes. ilo lilokuwa limeshindikana yes. pokea majiu leohpokea majibu leo hii hi. kabla hatujaingia usiku huwa leo yes. kabla ya masaa i4 ajaisha anaweza iaboee anawezyoteao i 不落了 aliwapa alimpa yesu mamlaka juu ya wote wenye mwili nina ndoto yes. nasema hivi mimi pasta ton nina ndoto nimeota ndoto na kuona maono kizazi cha mungu oh yes. ambacho akiogope jambo lolote yes sio kwa sababu hakuna yanayotisha ila ni kwa sababu wanauhakika yes. yesu mwenye mamlaka yyote yes. ya wenye mwili yuko ndani yao ondoa hofu ndani ya moyo wako asikutishe mtu yoyote maana mwenye mamlaka ya kuona kesho yes. mwenye kumfanya aione kesho yes. mamlaka yake ni baba yako anayoyeye haleluya kabla huja kunifanyia ubaya kabla huja kusudia kunimaliza nikukumbushe kama ulikuwa ujui mwenye mamlaka juu ya mwili wako ndo mimi namtumikia ni bosi wangu mimi oh, yes. ni baba yangu mimi oh, yes. nikisema kitu ananisikia yes. waraka wa kwanza wa yohana sura ya tano yes. anasema sisi tunajua tukiomba kitu anatusikia yes. Sure, yes. tukiomba lolote yes. anatusikia yeye sio kiziwi yes. tukimwita sema kwa jina la yesu, yesu. yoyote aliyekaa kwenye njia yangu inaliita jina la yesu leo kwa jina la yesu yoyote mwenye mwili aliyekaa kwenye njia yangu kwenye njia yangu ya ndoa njia yangu ya mafanikio Pray, Sasa, whatever you are, aa awapisha njia hawatasika biashara yako azyako kwa china na yesu kristo awatashika cheo chako awatashika ndoa yako awatashika amani yako wahisha njia kwa china na yesu sema kwa jina yetu kwa jina yes sema kwa jina ya yesu. Yesu. Yesu. yesu leo nimejua ni daudi hakushinda. hakushinda kwa sababu gombeo yake. yake ilikuwa ni nzuri ilikuwa ni kubwa, kubwa. daudi anasema anamwambia Ana goliati, Ana goliati. unanijia kwa upanga na, kwa na fumo lakini mimi, na, mimi. Na, kujia. na kujia kwa jina la bwana sema leo, leo hii na mimi, na na mimi nami ninaijia, ninaijia hali yangu ugonjwo wangu maisha, maisha yangu changamoto yangu, Changa yangu. yangu. ninaijia kwa hali hali jina la bwana kwa cina yesu toweka ajia maisha yangu ajia mwili wangu kila hali, hali, hali, hali, hali mbaya kila bahati mbaya kila kucheleweshwa kila kukosa kila kurudishwa nyuma nguvu yoyote ya kipepo inayonirudisha nyuma kwa jina la yesu oek bel yangu toweka mbele yangu kwa jina la yesu inakujuia kwa jina la bwana bwanamaatatekeo mkurugenzi wa taasisi yako awe amesema tunamsimamisha bwana john kapwipi kandurusembe kazi kuanzia leo kwa sababu ya makosa aliyoyafanya barua inaenda kwa katibu mkuu wa wizara bila katibu mkuu wa wizara kusaini iye barua ni invalid. katibu mkuu sasa anasaini toa waziri anasaini alafu barua inarudi kwa hiyo unasimamishwa kazi kwa mujibu wa sheria za kazi za jamhuri ya muungano wa tanzania and then anakuja rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania anasema nasikia walimsimamisha mtu hapa anaitwa john kapwipwi kasurumbwende sasa mimi nasema arudishwe kazini mara moja waziri andika barua ya kumrudisha katibu wasaini mpelekea ni mkurugenzi wake ile barua ya kwanza ina maanapna narudia ile barua na ya kwanza inakuwa na maana ndio maana ya sentensi hii mwizi haji ila aibe na kuchinja na kuharibu bali mimi nalikuja God Jesus comes last. asante mungu kwamba yesu anakujaga mwisho baada ya mwizi kuiba baada ya mwizi kuchinja baada ya mwizi kuharibu bado hakuna full stop kuna koma yes. mwizi umekuja sawa koma that is not full stop sawaohaijaisha yes. umeharibu koma n haijawekewa nukta umechinja koma bali mimi nalikuja kumbe anakujaga kwa hiyo mwizi asishangilie aliponiaribu akazania amemaliza mwizi asishangilie aliponichunja akajua amemaliza mwizi asishangilie aliponivuruga akajua amemaliza anasema bali mimi nalikuja namna anavyokuja yesu mwanzoni alikuja kwa jinsi ya bikira mariamu alikuja kuchukua mwili kwa bikira mariamu bikira mariamu aiombwa na malaika akasema mungu anataka tumbo lako ili apitishe mtoto jina lake utamwita yesu kwa nini walitumia jina lake walitumia jina lake makusudi kwa sababu ndani ya tumbo la mariamu haukuingia mwili liliingia jina liliingia jina lilipoingia jina jina ni neno yohana sura ya kwanza nasema neno likavaa m uh, neno likavaa mwili halafu likakaa kwetu mtaani kwetu huh? nasi tukauona utukufu wake kama utukufu wa mwana kondoo wa baba neno hili lilikuja kwa jina la yesu Hello? watu wa mungu yes. o, o, o, kama tikia nalewatikiaminaonie yeah. oh. maria jane, jamani twende katoliki wenzangu salamu maria umejaa neema bwana yunawe umebarikiwa kuliko wanawake wote na yesu nani Na, nani? Yesu, na yesu mzao wa tumbo lako amebarikiwa alafu anasema maria mtakatifu mama wa mamaria <laughs> mtakatifu mama wa mungu tuombee sisi, Tuombe sisi wakosefu sasa na saa ya kufa ketu tutajisahau naelewa maria anapokea mimba jina anapewa alafu anaambiwa mtoto huyu atakuwa mwanamume na jina lake utamuita yesu mwanayake jina lile maria hakuchagua halikuwa kwenye ukoo wao yesu hakuchukua jina la mjomba wake maria the name came from heaven jina lilitoka mbinguni manayake mungu alijua nguvu ya hili jina akasema huyu mtoto asipewe jina jingine oh, yes. anasema hakuna jina jingine lilwea uhakuna oh, yes. jina jingine linaloweza kutuokoa mwanadamu hakuna jina jingine hatujui hey, how much powerful this name is lakini ujiulize maswali likitamkwa hili jina mbele ya mapepo mapepo yanapiga kelele mapepo yanaondoka mapepo yanaona nini mpaka yanapiga kelele what do they see lazima tujiulize watu wa mungu something is with this name kwa nini likitajwa mbele ya mapepo wanapiga kilele maanayake nini linapotajwa jina sio kwamba mapepo anamwogopa anayelitaja ah -ah, linapotajwa jina mwenye jina hua ana tabia ya kutokea oh, yeah. so baadhi hapa mmehudhuria mikutano mbalimbali mbali ya injili au makanisa mbalimbali yanayotoa mapepo hata hapa mara kadhaa tumetoa mapepo na nyinyi mmegundua kwamba ukitaja jina la yesu unapokemea kwa jina yesu utamwona mtu mwenye mapepo anatoa macho ni kama kuna kitu anakiogopa hamwogopi past mwenye suti kapola yes. yes. when you mention the name yes. hamwogopiaola Yes. unapoitaja jina lake yeye mwenyewe anatokea anatokeaesikiliza yes. yesu siyo mjinga kiasi kwamba ukiitaja jina lake atokee shetani nikiita okay. yoyote mwenye jina la joseumu ndani simama juu kama wee ni ose njo mbelesimama haoaosimamahapo haporudikaka ameitikia jose peke yake ana hajaitikia na yes. ajaitikiaumeitikiaariso ukiitikia huko Uki jirani yako anayekujua kwa jina wewe, anaitwa wewearisi unaitikia tpolazia wambia umechanganyikiwa uwezi yes. ukaliita jina la yesu alafu kikaja kinyamkera ili ni jambo msilijua tunapo litajaga jina lake yes. anakuja yeye mwenyewe when we his name yes. haju mtu mwingine yes. anakuja yeye mwenyewe Amen. oh kuna nyakati huna maneno mengi ya kuomba kwa sababu ya magumu unayoyapitia kwa sababu ya vitu vichungu navyopitia amesema yeye alitajae jina la bwana hajasema yes. yeye anayeomba sala ndefu amesema ye... Mako. anasema yeye alitajae china la bwana ataokoka yes. katikati ya magumu yako you may not have a lot of haveof unaweza usio na maneno mengi Amen. but the only thing you can do yes. katikati ya kitanda chako cha yes. ugonjwa huko mautupi siongee yes. maneno mengi ita yesu tesmwte esu mwteesmtu mwingineanakuja akija yesu akija anakuja na uzima wa milele yesu akija anakuja na uzima wa milele uzima wa milele ndiyo huu yoana k7t uzima wa milele ndio huu wakujue wewe wakujue wewe huwezi kumjua mtu kwa kuishia tu kwa kumjua huyu anaitwa juma no ukisema hivi mi namjua huyu anaitwa harison watu wanatabia kusema hivi wewe huyu umjui ngoja tukueleze habari zake kwao tunaposema wakujue wewe we dont name tuelezeni na habari zake aligawanya bahari ya shamu kuta zinaanguka zikimwona milima inakimbia inampisha wakujue wewe mungu wa kweli jina lake sio wakujue kwa jina la jehova kwamba nakujua jina lake ni jehova mm -hmm, nakujua unagawanyaga bahari ya sha uzima wa milele ndiohuu wakujue wewe uzima wa milele ndiohuu wakujue wewe ukiitwa huwa unaitika walipokuita ukaitika uzima wa milele ndiyo huu sadaka za watoto wako zikitolewa unazipokea wewe wewe una takabari wewe unakataa wewe unainua wewe unashusha uzima wa milele ndiohu wakujue wewe leneno wakujue wewe sio jina wakujue wewe unayoweza kuyafanya unayoweza kuyatenda unayoyatenda si mtu wakkwambia hivi nyiye mja sikia watu wakiwaambia wewe huyo umjui mi ndo namjua huyo nimekaa naye huyo mbaya yuko hivi na hivi na hivi na hivi pale wanataja jina wanataja matendo, matendo. kwa wanaposema uzima wa milele ndio huu wakujue wewe hatuzungumzii jina lake yes. hapo mwanangu tunazungumzia akiingiaga na watu kwenye moto oh, yeah. wale watu waugui yes. ukimwamini hata katikati ya simba utatoka ukiwa mzima mzimawakujua wewe kama yes. ninao uzima wa mungu. Yeah, wa mungu sasa sasa nataka uondoke na hiki leo ambacho ujawai kusikia hujawahi sikia <laughs> uzima wa milele sio kwamba nimepokea uzima wa milele uh-huh. uzima wa milele ni matendo ya mungu makuu kudhihirika kwenye maisha yako Amen. so daniel alikuwa na uzima wa milele yakuwa nao. nao kwa nini kwa sababu alipoingia kwenye tundu la simba simba wa kumtafuna maana mungu aliingia naye nisikilize nikuambie mchana huo leo inawezekana watu wamekuwekea kimeo wamekuekea mitego ili wakurarue yes. kama simba ili wakutafune kama simba na kutamkia kwa jina la yesu Amen. sasa watajua yes. ya kwamba una uzima wa milele utapita katikati yao yes. nasema utapita katikati yao sema nitapita katikati yao katika na nitatoka salama, na nitatoka salama. sema natoka salama. natoka salama vijana wenzangu mpo Amen. vijana mliokoka mpo yes. wacha niwaambie vijana wenzangu yes. niwaambie kitu vijana Yes. vijana niwaambie jambo yes. tutaingia uzee na yesu wetu hatutamwacha yesu njiani watatuona tukizeweka tunamuubiri wanaodhania tutamwacha yesu barabarani Amen. katikati ya majaribu ya kila aina yes. katikati ya vishawishi vya kila aina yes. kama danieli alitoka kwenye simba yes. kila simba aliyeandaliwa kuturarua yes. tutapita katikati yao salama Amen nisikie vijana wakisema aminatutapita salamtutapita salama utaishia Uta njiani Amen. na kutia moyo mwanangu yes. autamwacha yesu njiani Amen. watatuona tukizeeka naye tukimwimbia ndoa yes. za siku zinavunjika sana Let them see wataziangalia ndoa zetu yes. yoyote aliye ndoa humu ndani yes. na mwenye mpango wa kufunga ndoa humu ndani katikati ya simba wengi yes. watatuona tukizeeka pamoja Hallelujah. na wenzi wetu Amen. watatuona tukizeeka Amen. na wenzi wetuyoyote no atakae kuwa na ndoa ndani ya nyumba hii yes. no wetauiyiwamieutauikkiyutunik ishara yakoaaiihaaih ngoma ndiyo kwanza mbichi watatuona tunapeta na yesu yesu tunaye maisha mazuri tunayo maisha mazuri tuna ujasiri ndani yake hofu hatuna mbinguni tuna na wajitahidi sana wajitahidi sana waishi paka parapanda ili oh yes. maana kwa macho yao watatuona yes. siku ya mwisho tutaota mabao aukauka oh, siku ya mwisho siku ya mwisho tutarukatutaruka ah, tuta jamaa mmoja alisema jamaa mmoja jana ilimuona anasema siku ya mwisho tukiota mabawa tukiwa tunaruka lazima kwanza niende ulaya kwanza <laughs> nikapiga safei kwanza nyor pale niende yor tim toke yor niingie california niingie paris nikimaliza hakutakuwa na mda huo kwa sababu mbinguni ni kuzuri kuliko nyor wana wa mungu niko hapa kuwapa ujasiri oh, yes. hamjamini hadithi zabure huyu oh, yes. yesu wetu ni halisi huyu yesu wetu ana nguvu kweli huyu yesu ana mamlaka kweli nikitajwa yes. jina lake hatokei kitu kingine anatokea yeye Amen. sema nikimtaja yesu atokei, yesu atokei mwingine sema yesu nakuita tenant t tena. na uone sasa ajawaichoka yn yani umemwita mchana ukimwita jioni aa, time, yu, yu asema hivi na we umeniita sana kila litajwapo kila liitwapo ilo jina kila naelewa maana ya kila yani tukimaliza ibada hapa stumeitaja jina la yesu ukifika njiani ukamunakusema yesu atakuja unauzima Una wa milele ndani yakona uzima wa milele ni nini wa kujue wewe munguakwli kumjua mungu ni kufanyeje matendo yake kazi zake mamlaka yake haleluyahaleluyahaleluya nani ana uzima wa milele hapa oh, yes. na kwa sababu hiyo hautak hautaaibika maana umemjua sema nimemjua yeye. Ni yeye na kwa sababu hiyo nina uzima wa milele sema nina uzima wa milele nimemjua yeye na kwa sababu hiyo nina uzima wa milele haleluyahaeluyanamjuwa aliye mwamba aliyenioka ni bwana yesu nisikilize mtu ukitoka jumaatatu kesho kwenda kazini achauoga ulilokua unaliogopa kwanzia leo usiliogope hakuna chakukuua wewe Amen yesu anasema wale alionipa baba yes. hakuna wa kuwanyang'anya kwenye mkono wangu imani ni kuwa na hakika na mambo ya taraji wayo yes. ni nani anauhakika kwamba kesho anaamka salama Oh, yes. ni, oh, yes. ni yes. sema, nani anauhakika hakuna kitakachomuua ni nani anauhakika hakuna kitakachomwaribu sema ninaye yesu ndani yangu yangumaisha yangu yako salama yangu ya ta- sema ninao uzima wa milele sema semahii jina la yesu, yesu. limenihifadhia uzima. Lime uzima kila nilitajapo nilita anaonekana anatokea nikupe bomu la mwisho nikupela mwisho mwanangu akitokea akitokea akilini mwako yesu akitokea atokee ili kucheza pambi unalomwimbia yeah. namjua aliye mwamba alie niyoko basi weko akiliyako aania ukiimba hivo yesu anatokea hey. hey. uh -uh. yesu akitokea esu alitokea mbele ya maiti ya mtoto wa mama mjane nini kilitokea ni e, nijibu nini kilitokea yesu alitokea mbele ya mariam na matha wakati kaka yao lazaro amekufa nini kilitokea eh? yesu alitokea kwa mariamu magdalena aliyekuwa kahaba anataka kupigwa mawe nini kilitokea alipigwa mawe kwahiyo yesu akitokea mbele ya mtu ambaye ni mwovu watu wamemkataa yesu anamhifadhi oh, yesu akitokea mbele ya mtu anayetaka kupigwa yesu anamlinda mzeechidu aliimba akasema mimi furaha yanguli furaayangua yesu akitokea brth yesu akitokea alafu watu wamekuzika afueni lazaro yesu akitokeaaitaji kuingia ndani ya kaburi lako akitokea tu nje akaburi lako maiatioii yesu akitokea mbele ya kaburi langu mi ndo lazaro mehen el my me momi i lazaro amekufa siku hizi mshikaji wake wa wadamu mwana kindakindaki sus cisonaet akaita lazaro nimetokea mwana unasemaje njoo amezikwa ananuka watu wamekudampu unasema hatufai tena huyo hafai kwa matumizi kachoka kaaribika hafai yesu akitokea kwenye kaburi walilokuzika hikouziubajwanei anakuita jeni anakuita ana anakuita neema Yes. anakuita jofre anakuita toni anakuita alfa anakuita amina anakuita jennifer anakuita yesu na wewe waliyekuacha ukiwa umeharibikiwa hufai hueleweki hovyo kabisa wanashangaa yeye aliyekuwa amekufa yu hai tena kwa nini yesu ametokea so when we call upon this name hautokei upepo enye akili za watu wanaania kwa china yesu basi kuna upepo flani unatokeawhen youll his name the invisible jesus appears and save the day ningekuwa ni watoto wadogo tena ningewapa kwa mfano wa katuni inaitwaoa wanasema whenever you havee Call Power Patrol for help. Now I'm telling you, kilo na na changamoto. Jesus, Jesus, there is something about His name. Sometimes you mani just sing about this name. Ukiiteri natoka ya wakamambia mfalme nebukaneza tuwezi kwa nguki ya sanaamzito mungu moja tu. tunayemjua ni mmoja tu hata asipotuokoa hatutasujudia snam so sure walipoingia ndani ya tanoru la moto alitokea akutokea sasa ni ufunuo ba kubwa wa maisha yako ambao hautakuja wa kuusahau walipoingia waliingia wakiwa wangapi walipofika ndani ya moto wakatokea wangapi Wane. sikiliza fakti ya kwamba mko watatu usihania kwamba uko pekeyako haonekani kwa macho until you are in the fire oh, yes. ko kinachomwonyesha yesu waziwazi wazi, ni moto nje ya moto hakuonekana ndani ya moto alionekana unahisi hayupo kwa sababu ujaingia kwenye ishu kwenye ishu yako watamwona ninasema kwa jina la yesu watamwona yesu safari hiinasema watamwona yesu safari hii atakutetea kwenye biashara zako atakutetea kwenye kazi zako atakutetea kwenye ndoa yako Amen. kwa jina la yesusema yesu ulisema yesu yesu ukiitwa, ukiitwa unaitika, unaitika. anasema niite nami ntakuitikia ah canasema niite nami nitakuitikia alafu tutajadili jambo lako alaututaangalia kama inaweza kupatiwa msaada au la amesema hivo amesema niite nami nitakuitikia alau nafanyaje eh, eh. ukishamwita akija niniite oh yes. <laughs> nami nitakuitikia alafu nikija nitakuongeresha nitaongea na watu ukiniita nikikuitikia kinachofuata ni maonyeshoni oh yes kuna mtu uko tayari kuonyeshwa jambo hapa amesema niite nami nitakuitikia nikija yes. bwana atakuonyesha njia ya kupita bwana atakuonyesha wateja wa biashara bwana atakuonyesha amani bwana atakuonyesha furaha sema ni saa ya maonyesho sema bwana waonyeshwe no sijui labda ya kwangu imeandika tofauti ya kwangu mimi nasema siu jui ya kwako mzee niite nami nitakuitikia alafu nitakujadili tutadiskas niite nami nitakuitikia <laughs> aa Sha, ukijichanganya kerebu wa ujakaa sawa nm kaka melewa anachokisema shadrak meshak na abednego wanaingia ndani ya tanu la moto wanamwambia mfalme a tuna mungu mmoja tu waibrania tunayemwabudu huyu sanam sisi hatumjui wakamwambia tutawateketeza wakamwambia fain akituokoa sawa asipotuokoa pia Ah. alipowaingiza kwenye moto akatokea alipotokea anasema mfalme akasema tulitumbukiza watu watatu mbona wanne anaonekana kwenye maisha yako lazima kuwe na hela ya nyiongeza ambayo wewe hujaifanyia kazi lazima kuwe na nyumba ya nyiongeza we utaijenga kwa mikono yako Amen. lazima uwe na kakitu kanyiongeza yes. ambako watu watasema yes. tunamlipa mshahara wa milioni tatu yes. lakini hii nyingine hii nyingine hii ni yes. kama ya mwana wa mungu munguupokea uwepo wa yesu kwenye maisha yako pokea, pokea uzima wake kwenye maisha yako sema nimembeba yesu Yes, ninaenda naye kila mahali nitakuwa naye kila mahali simama juka miguu yakokusm nyumancho katoka kttwkmwt anatokea na akitokea yeye uzima wa mungu umetokea oh, yes. hakuna kitu kitakufa hapo Amen. alipotokea mbele ya situation ambayo watu hawana chakula ila wana mikate mitano na samaki wawili walikula wakula wakulak okay. divai ilipoisha kwenye sherehe yesu alipotokea sherehe ilifungwa iliendelea, iliendelea. kwa hiyo kwa mtu aliyefukuzwa kazi yesu akitokea kazi inafukuzwa inaendelea kwa mtu aliyeambiwa na ugonjwa anatakiwa kufa yesu akitokea ana kufa anaendelea yesu anatokea kwenye maisha yako mwezi huu wa sita siku zilizosalia yes. kila siku yesu anatokea Amen atatokea kwenye jumaa tatu yako Amen. wiki tunayoianza kesho yes. anatokea jumaa tatu yako yesu juma atatokea jumaa nne yako atatokea jumaa tano yako atatokea kwenye alhamisi yako Amen. atatokea jumaa juma yako, Amen. Atatokea, juma atano, juma yako. Amen. atatokea kwenye jumaa mosi yako Amen. na jumapili tutakuwa naye hapa tukimshangilia kwa Tuki songweaeluya haeluyaioki jinayako mwambia pas naweza akarudi nyumbani kupumzika imepokea chukua sadaka yako sasa nawonatofuatilia kwa njia ya mtandao io na najua mungu amekutana na wewe kwa jinsy tofauti memb ukimwita yesu anatokea yesu ni zaidi ya kitu chochote ambacho kitaombewa namchungaji yesu ni zaidi ya mafuta yesu ni zaidi ya mchanga yesu ni zaidi ya mafuta yesu ni zaidi ya mchanga yesu ni zaidi ya maji yesu ni zaidi ya kiatu e zaidi ya k oosmu tingioutuona uzima wake idhiika wetu sure ummpoke u na kazi zake na nuu zae na uwezo wake na kama hujawahi kuokoka p fuatisha sala hii pamoja na sema bwana, bwana yesu leo hii, hii. inakualika maishani mwangu, maishani uingie, mwangu. Sasa uingie sasa rasmi nianze kuishi na wewe nitembee na ni wewe nikae na ni wewe. Ni wewe ni kuone wewe kwenye mambo yangu kwenye, kwenye vitu vyangu kwenye kila nilichonacho nilicho bwana yesu nifanye mimi mtoto wako, wako. Nifanye, mimi. Nifanye, mimi. nifanye mimi sehemu yako, yako. ingia ndani yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha ya ikiwa umekiri sala hiyo pamoja na sisi jua kabisa yesu kristo ameingia ndani yako na wewe uko salama kuanzia sasa kila utakapoliita jina lake na yeye atatokea acha kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe