kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila licho ana uwezo wa kutimiza huyu yesu ambaye ana uzima wa milele ndani yake haya ndiyo maneno yasemayo ombeni nanyi mtapewa tafuteni nanyi mtaona alafu bisheni nanyi mtafunguliwa huwezi mwaka bora kama ujui mwaka kama, ujui mwaka kama ujui ku... Hodi. tuombe mtumishi wakati tu kuna vitu kwenye maisha yako hakuna mtu kukupa isipokuwa mungu peke yake. hata uwe na hela vipi kuna mtafunuliwa uwei kuufana mwauumuawa uuum naewekeauwahl hata ukijikuta wee unawashikaji kibao na wote wnakuimbia mapambio mwamba we ni noma time to pray nomaaopu kuna wakati utafika hawa warafiki zako utawatafuta kwa msaada hawatakuja yeah. you need help taji msaada wa kimungu msaada wa mungu ukija kwako kila mtu atajua mungu kwa ae ya kawaida anayoyafanya haiwezekani, haiwezekani. Yes. ule ulesio mkono wa mwanadamu ile ilsio akili yake yes. oh, ifike mahali unasusha mt wa yes. mkono wa mtu aatat yes. uniononmb amesema tafuteni katafute yes. wewe Usimuite mungu akutafutie katafute mtafunguliwa mtafunguliwa sio watu wa mungu acheni viburi kujiinua ukifika levo. kuna mlango kuingia gonga odi, uliza mlanoda jamani mlioko ndani huko hukonifungulieni mlango yes. vitasa vya kuingia hatua mpya maisha aviko kwa nje viko kwa ndani yes. ni msimu mpya mpya msimu mpia, mlango mpya chumba kipya manake fursa mpya na fursa nyingine kwenye maisha haziko kwa kuwa invented. fursa nyingine kuna watu washazikalia waulize maswali bishaodi shusha moyo wako kiburi hicho shusha aliyesema bini mtafunguliwa ni yesu akiwa anajua kabisa na uwezo wa kufungulia mlango mwenyewe Wat wa naa ao efursa nipe, fursa, nipe na mtu flani unajua wakati mwingine unapewa na mtkininnausiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pastatoni kapola youtube facebook pamoja na nainga namba ni 762153539barikie