kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza mstari kuanzia ule wa ishirinituanzia ah. itakuwa ishirini ni mbali sana thelathi na tanoanulinasema lakini labda mtu atasema wafufuliwaje wafu, wafu naohuja kwa mwili gani ewe mpumbavu uipandayo uipandayoa haikuiki hai haiwiki isipokufa nayo uipandayo huupandi mwili ule utakaokuwa ila chembe tupu ikiwa ni ya ngano au nyingineyo lakini mungu huipa hu, hu, huipa mwili kama apendavyo na kila mbegu mwili wake nyama yote si nyama moja ila nyingine ni ya wana, wanadamu nyingine ya hayawan nyingine ya ndege nyingine ya samaki tena kuna miili ya mbinguni na miili ya duniani lakini fahari yake ile ya mbinguni ni mbali na fahari yake ile ya duniani ni mbali kuna fahari moja ya jua na fahari nyingine ya mwezi na fahari nyingine ya nyota maana iko tofauti ya fahari hata kati ya nyota na nyota kadhalika na kiama ya watu hupandwa katika uharibifu hufufuliwa katika kutokuharibika upandwa katika aibu hufufuliwa katika fahari upandwa katika udhaifu hufufuliwa katika nguvu upandwa mwili wa asili hufufuliwa mwili wa roho ikiwa uko mwili wa asili na wa roho pia uko ndivyo ilivyoandikwa mtu wa kwanza adamu akawa nafsi iliyo hai adamu wa mwisho ni roho yeye yenye kuuisha lakini hautangulii ule wa roho bali ule wa asili baadaye huja ule wa roho mstari wa arobaini tena kuna miili ya mbinguni na miili ya duniani lakini fahari yake ile ya mbinguni ni mbali na fahari yake ile ya duniani ni mbali yeah, tena. tena kuna miili ya mbinguni na miili ya duniani hmm. lakini fahari yake ile ya mbinguni ni mbali na fahari yake ile ya duniani ni mbali sema tena kuna miili ya mbinguni fahari yake ile ya duniani ni mbali na fahari yake, na fahari yake. ile ya mbinguni ni mbali anapozungumzia neno fahari hapo anazungumzia kingereza imeitwaomo langu la lokhupk w kwenye somo linalosema value added life Amen. au maisha ya kuongezeka thamani au yaliyoongezewa thamani Amen. au yaongezayo thamani lilo somo linalofundisha leo Amen. value added life maisha yaliyoongezewa thamani au maisha yenye kuongezeka thamani au maisha yenye thamani mashayeyeaasema tenaweka mkono wao wenye kifua wa chako bwana yesu baada ya maneno haya maisha yangu yataongezeka thamanimaisha yangu yataongezeka <tipulis> thamani nami nitakuwa ni mtu mwenye ushawishia esene watanikimbilia atu watankmatm vitu vitanikimbilia vitani vitani nitakuwa na nguvu weye jayanan utaweka vitu dn yanutaweka vitu ndaniyangambaotasababshawatu kunikimbilia katika jina la yesnapokea kukimbiliwa. kukimbiliwa na watu, na watu. maana nitakuwa na vitu vyenye thamani tha tha tha tha tha ambavyo vitawaongezea na wao sema kama ambavyo watu huchimba dhahabu gharama kubwa ndivyo ambavyo. Ambavyo. ambavyo watu hawataona wa shida, watu wa shida. Kulipa, chochote. Kulipa, kulipa, kulipa chochote garama yoyote ili kunipatasma sitapuuzwa mwakahu kwa jina, la yesu. Kwa jina, jina la, yesu. la yesu maana maisha yangu yameongezeka haman ninayo aman kwa jina la yesu Mm. ama yote si nyama yangu kwako. Nyama nyama yangu iyaajafy nfayayanfataka nikusaidie mtu wa mungu kwenye haya maneno tunayoongea ili baada ya leo hii ujua umeamishwaya uh, kwamba tuna miili mtu asikudanganye kwamba tunafanana yes. wako watu mjini hapa wana miili lakini awalipi mshahara unaofanana wakwako yake yes. ni kwamba thamani yao imehama yes. na thamani ya mtu inategemea nategemea aliyonayo na inategemea eeesnachokisemaama ategemeaalionao ndani watu husoma sehemu mbalimbali watu huenda shule sehemu mbalimbali watu hupelekwa huku na huku ili kuongezewa ili kuongezewa thamani kwenye maisha yao wazazi wanalipa hela mashuleni ili watoto wao wasibaki kama walivyokuwa nao nyumbani walivyozaliwa ili waalimu mashuleni wawaongezee thamani kile wanachofundishwa madarasani kinaingia ndani yao na majina yao yanabadilika baada ya mtu kusoma kusomadgr ya miaka mitatu anaitwa holder holder au bachelor holder. baada ya miaka mingine mitatu au minne anaitwa mtu mwenye masters kwa hiyo thamani yake ina hama yes. sio kwa sababu ya kujisikia tu ni kwa sababu ya content iliyoongezwa ndani yake yes. Yes. na nisikia nacho kisema sasa yes. mungu naye anao mfumo wa kuongeza thamani za watoto wake yes. kama ambavyo sisi kwa bidii yote tunawachukua watoto wetu na kuwapeleka shule Please, I would love watoto wetu wadogo leo hii tuwe nao humu ani watafutieni sehemu ya kukaa huko mnaelewa hiki nnachokisema ni cha sana tunao mfumo na, nasema hivi kwa sababu wengi wao wanafungua shule siku zinazofuata so, nataka wakienda shuleni wawe na miili yenye wawe na akili yenye inajua nachokifanya mchana hua leo yes. so nataka huwe na maisha 22, ya mwaka elfubii na ishirini na mbili yaliyojaaaaswaeasi aeendakwawatu watatuuonethaaee ho nyama za mili yetu zenyewe hazifanani wote yes. tumeumbwa tuna mikono na miguu na nyama ili havyifanani na hiyo naomba ni niwambie ujaji wako kanisani hauji kumsapoti mtumishi yes. unapokuja kanisani you are coming to add value kanisanielu yes. unakuja kuongeza thamani kwenye maisha yako Amen. In m fahaawe ufnwa ano yusufalikuwagerezani ila kwa sababu ya iliyoko ndani yake alifunguliwa milango mpaka ikulumwanayake yes vailionekana thamani ilionekana are you listening to what i'm saying value ilionekana autam a aaa n ina a a ia aiawea shaea afakuiongeaaa wenye ashe badaa a a ina a onea hama thamani waa neno a a shi aishazadi ya a aina aesaisha yenye thamaniongeza thamani yaaaneno Yes. wako watu mtaongezewa hata mshaharawako watu kuna sehemu za heshima mtaitwa thamani ya mtu yes. inaongezwa na mungu aliyemuumba mungu akasema natumfanye mtu kwa mfano wetu na kwa sura yetu akatawale samaki wa baharini ndege akatawale alimpa ya ya utofauti kati wanyama wanyama na yeye mungu wanyama. mungu aliumba kumfanya mwanadamu mwanadamu awe kama mbuzi lakini kitu alimpulizia alimpulizia nafsi nafsi pumzi akawa iliyo wangani aktaal ma aliaa tofautiwa maumwaa kauiziwa umbaadaytas yak Andikula, give you a to sit down. Moja. Yes. sema maisha yaongezekayo amaniwanzo ya oamanenola nlinasema mungu akasema na tumfanye mtu kwa mfano wetu mm-hmm. kwa sura yetu mm-hmm. wakatawale samaki wa baharini na ndege wangani na wanyama na nchi yote pia na kila chenye kutambaa kitambacho juu ya nchi mm-hmm. mungu akaumba mtu kwa mfano wake kwa mfano wa mungu alimuumba mwanamume na mwanamke aliwaumba mungu akawabarikia mungu akawaambia zaeni mkaongezeke mkaijaze nchi na kuitiishas mstari, mstari wa ishirini neno la mungu linasema mungu akasema maji na yajawe kwa wingi na kitu kiendacho chenye uhai na ndege waruke juu ya nchi katika anga la mbingu mungu akaumba nyangumi wakubwa na kila kiumbe chenye uhai kiendacho ambavyo ambavyom majit... chenye iumbe chenye uhai, chenye uhai, Sema chenye uhai, chenye uhai, chenye uhai vyote mungu aliviumba yes. alikiumba kiumbe chenye uha akakiweka a- a- a- ndani ya maji right? yes. chenye yes. sawa kina mwili kiendacho ndani ya maji hapo apowatu wa mungu mmekiona jibu basi umekiona yes ambavyo maji yalijawa navyo kwa wingi kwa jinsi zao mstaria shin bii mungu akavibarikia akisema zaeni mkaongezeke mkayajaze maji ya baharini ndege na wazidi katika nchi aliongea navyo navyo namba moja vina uhai yes. namba mbili alivisemesha yes. Kwa vilisikia maana yes. leo alivsmsha skasamaanaoneaahai yes. samaki ni nyama sio nyama imeumbwa ina mwili haina mwili Inamwili. ina uhai ina uhai haina inasikia haisikii twende mstari auasa sa kwanza mungu akasema nchi naizae kiumbe hai kwa jinsi zake mnyama na wa kufungwa nacho kitambacho nini awkiumbho nchi ikazaaao nchi iliambiwa izae wo nchi na tumbo la uzazi inazaa uzaziinazaananielwanachokisma yes nchi na izai kiumbe hai kwa jinsi zake mnyama wa kufugwa nacho kitambacho na wanyama wa mwitu kwa jinsi zake ikawa hivyo mm-hmm. mungu akafanya mnyama wa mwitu kwa jinsi zake na mnyama wa kufugwa kwa jinsi zake mm-hmm. na kila kitu kitambacho juu ya nchi kwa jinsi yake mm-hmm. mungu akaona ya kuwa ni vyema mungu akasema na tumfanye mtu kwa mfano wetu Umuona wanyama yes. na wanyama yes. wanyama nauliza umewaona nikisema aaamonambuzuouodaniwanawotmungu akasema na tumfanye mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu wakatawale samaki wa baharini na ndege wa wangani na wanyama na nchi yote pia na kila chenye kutambaa kitambacho juu ya nchi mungu akaumba mtu kwa mfano wake kwa mfano wa mungu alimuumba mwanamume na mwanamke aliwaumba mungu akawabarikia mungu akawaambia zaeni mkaongezeke mkaijaze nchi na kuitiishawa ituawa wanyama aw walitamkiwa hii hii baraka baraka wa walitamkiwa samaki h barakawakutawaaawalitamkwahbarakawakutamkiwa mmea itamiwabarakatawa mwanadamu alitamkiwa mungu angeweza kuishiaapo wanyama baraka yes. lakini angalia sasa witakanikuonyeshe kwamba saa sio kwamba mungu alimwambia hata kuku aliambiwa hata ndege waliambiwa yes. hata samaki aliyami. kama nisikia, ebu kama unanisikia unanisikia ongea vyote viumbe viliambiwa haya maneno isu sio tu viumbe viliumbwa vikaambiwa maneno we have to uh, see with a, an inquisitive eye kwamba ndani ya viumbe vilivyoumbwa kuna viumbe vingine pia viliumbwa vilitamkiwa maneno yale yale mwanadamu alitamkiwa maneno hayo samaki walitamkiwa hayo maneno na wanyama wa kawaida pia walitamkiwa hayo maneno kwaiyo kuwa na nyama sio isu mstari kwa... yes. wa pili mwanzo mm-hmm. basi mbingu na nchi zikakamilika na jeshi lake lote mm-hmm. na siku ya saba mungu alimaliza kazi yake yote aliyoifanya akastarehe siku ya saba akaacha kufanya kazi yake yote aliyoifanya mungu akaibarikia siku ya saba akaitakasa mm-hmm. kwa sababu katika siku hiyo mungu alistarehe akaacha kufanya kazi yake yote aliyoiumba bwana mungu akamfanya mtu kwa mavumbi ya ardhi akampulizia puani pani pum aaakampulizia puani pumzi ya uhai yes. kitu ambacho akifanya, akukifanya kwa kuku yes. kitu ambacho akifanya kwa tembo yes. kitu ambacho akifanya kwa mbuzi kitu ambacho akifanya kwa punda yes. can, can you so kitu kile ambacho mungu alikifanya kwa wanyama kwa mwanadamu hakukifanya yaani kitu ambacho alikifanya kwa mwanadamu cha kumpulizia pumzi tembo hakupuliziwa on kambia ndani una pumzi ya mungu mwenyewe mwambie jina yako ndani una pumzi ya mungu mwenyewe na hiyo imemuongezea mwanadamu thamani thamanimungu mnanielewa anayeongeza yes. thamani kwenye miili ya wanyama ni mungu yes. And this now goes to the level ambayo watu wanapaswa kujua mwanadamu pia ana uwezo wa value. Okay. kwenye economics kuwenyekisoma na unasema awasawa yes. yes. unaweza ukaongeza kwenye bidhaa yako kwenye vitu vingine mbalimbali yes. ndivyo hivyo ambavyo mganga anaweza kuongezea kwa paka akawa na uwezo wa kusababisha maafa mahali akaloga mahali yes. so ndani ya mwanadamu kuna uwezo wa kimungu ambao unaweza kuongeza za viumbe hivi viumbehivmnanelewa Okay. <laughs> uandothaman wambe mwanadamu analipwa kutokana na thamani aliyonayovitu vinamwhitikia kutokana na thamani aliyonayo ali ali maisha ya mtu anakuwa bora kutokana na thamani aliyonayo obiasharatuay mchanasasa j- yeah, yes. anasema mungu akampulizia mwanadamu pumzi and then mwanadamu akageuka kutoka kwenye kuwa mwanadamu au mtu wa mavumbi akawa nani nafsi, akawa nafsi, hai. nafsi hai. Remember, alitolewa kwenye nini mavumbi, mavumbi. mavumbi. Yes. lakini hst ni nani hai. nafsi ko mwanzoni wakati anaumbwa hawakuwa na nafsi kwa hiyo wanyama wanazo nafsi yes. lakini nafsi zao ni mfu Yes. ila huyu nafsi yake inaitwa hai yes. manake nafsi yake inaweza kufil yes. nafsi yake inaweza ikawaza yes. ikawazandio maana mwanadamu ana emotion mnyama ukimpiga halii kwa hisia mnyama ukimpiga hakuambii hakulalamikii lakini mwanadamu ni nafsi Ilio hai ohaukimkanyaga anafil kwa kuwa nafsi yake iko hai yes. haindio maana kuna watu ambao wanatendewa vitu vigumu au wanafanyiwa vitu vigumu alafukwenye uh, uh, kauli za kawaida za mtaniunasema hivi ujamaa kama nafsi yake imekufa hafi chochote haisi chochote an no yes. a iliyokufa na akawa anaishi yes. kasababu paka na nafsi iliyokufa na anaishi nanielewa yes. naelewa watu wa mungu yes. yes. kwahiyo utofauti wa mwanadamu na wanyama uko kwenye iliyoko ndani yao mungu alimuingizia mwanadamu pumzi akawa nafsi iliyo hai shule aanz sasa unisikiliza kwa makini aujajahapaumekakwenye ibada ili munu ayabadilishe maisha yakotiatiaiausimsubiri yes. jiranikwako yes. chukua cha kwako usimsubirishogwapembeniha kuishikama mtuadinisaahii yes. ni kanisa la kiroho sio kanisa latuja la, la, la omelewa nacho kisema hapa unapokea vitu unaambiwa vitu kwa mdomo na unapokelea kwa mdomo yes. malaika alimfuata mariam akamwambia umepata neema utapata mimba kwa uwezoliitikia kasema hiv naiwe kwangu naiwe kwangu maanayake naiwe hivyo kwahiyo huku kwenye ufalme huu wa mungu unapewa kwa mdomo unapokelea kwanini as as poor as close the ni maskini kulingana na mdomo wako unavofunga niniwenyewe nasema kilasiudoonaumba s umaumbaninina mdomowaopasemehivo mdomo unaumba sawa kama mdomo unaumba ni seme ay mdomo unaumba mazuri ayamazuri amangapis yasema Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. So, biblia anasema mwanadamu akawa nafsi iliyo hayaanasema tenatnataman utofauti wa mnyama na mwanadamu ni ile pumzi ambayo mungu aliiweka ndani yake biblia inasema mwanadamu akawa nafsi hai kwa hiyo kama mwanadamu akawa nafsi hai maanayake ndani ya dunia hii viko viumbe vyenye nafsi lakini hizo nafsi sio hai yes. kilichofanya nafsi ya mwanadamu iwe hai ni ile pumzi ambayo mungu alivyompumzia kwa hiyo mwanadamu anaweza kurizon mwanadamu anaweza kufikiri mwanadamu anaweza kuwaza mwanadamu anaweza kuhisi mwanadamu anaweza akakanyaga akasikia maumivu kwa sababu ya uhai wa nafsi iliyoko ndani yake sawa Amen. sasa huyu mwanadamu ambaye uhai wa nafsi huko ndani yake akitembea namna hii anatembea kama nafsi iliyo hai right? yes. anatembea kama nafsi iliyo hai iliyovalishwa mwili Koyo, anatembea akiwa najua kabisa anaweza kuwaza anaweza kufikiri kwa sababu hiyo kwa sababu ya uthamani wa kilichowekwa ndani yake mwanadamu anaweza akawaza kitu aumbe nini atengeneze nini anaweza akaenda mbali anaweza anaezakaenda akawaza idea anaweza akaumba aka nyumba anaweza akafanya vitu vikubwa anaweza anaweza anaweza anaweza akatengeneza projects anaweza akafanya vitu, vitu na ideas anaweza, thamani ya maisha yake anaishi kwa amani sababu ya vile nafsi yake byo iko hai nafsi yake ina uhai na uwezo wa kuwaza kwamba uh, hapa ndani kuna watu wanahitaji say ice cream na anaweza akawaza akachimba kutoka kwenye nafsi yake mpaka akatengeneza kitu kinachoitwa ice cream yes. mwanadamu anaweza akawaza akasema uh, wanawake wana nyweli na wanawpenda kupendeza akawaza akawaza mpaka akafika lev akasema nitawatengenezea mfumo wa kuzifanya nywele zao ziwe nzuri wapendeze ana dig down kwenye nafsi yake na kwa sababu hiyo watu wengine kwa sababu ya kila alichokitoa kwenye nafsi yake kwa sababu ya ile idea aliyoitoa kwenye nafsi yake watu wengine wanamfuata wanamfuata wanalipa gharama kwa sababu wow, wao wawezi kufanya ambacho huyu anafanya yes. na kwa anafanyanalnachokisemawahiyo mwenye uwezo wa kutoa mawazo hai ndani ya nafsi yake ana uwezo ana uwezo yeye wa kufanya wengine wakaja kwake mwingine ana uwezo wa kuwa na wazo na akili ya, ya, ya, ya kusababisha nyumba ikajengeka alafu mwingine anajiona ndani ya nafsi yake kwamba yeye kwa, ye, kwa vile alivyo kwa wakati alionao hana uwezo wa kujenga nyumba kwa hiyo yule mwenye uwezo wa kujenga nyumba anachukua kodi kwa huyu ambaye hana uwezo wa kujenga nyumba kwa hiyo mtu yoyote anayelipa kodi anasema ni mtumwa kwa hiyo huyu ni mtumwa wa huyu wahynasema hiv akopae ni mtumwa wako wa wakopeshae wote wawili ni wanadamu na wananafsi iliyo hai ndani lakini mmoja ni mtumwa ngine ni bwana wa mwingine yes. akopae ni mtumwa wake akopesha anasema tajiri siku zote atamtawala maskini itz biblia ya yako anasema mlee mtoto katika njia impasayo naye ataiacha hata atakapokuwa mzee anaposema mlee mtoto katika njia pasayo manake mimi ni baba mchungaji ni mchungaji wako ni baba natakiwa kulea katika njia ikupasayo nawe hautaiacha hata utakapofika mwisho wa mwaka mwakasachokisemanikulee yes. katika njia ikupasayo mwaka huu nawe hautaiacha hata utakapokuwa mzee kiingereza neno mlee mtoto natumia neno train train train up your child. now train training training training training is is is not not schooling education training is education a practical into application yes. training ni, ni ni elimu ya vitendo training sio elimu ya madarasani ya kujaza tu maufahamu ma ndio maana unaona watu wanasoma vio vikuu lakini bado watawakiingia kwenye kazi au wakiajiriwa wanaenda training miezi miwili miezi mitatu miaka mitatu yote nikamaainauaiya chuo ni kama haina ishu, zaidi ya ile inayofanyika pale yes. kwa anaposema anachomaanisha ni hiki kwamba mpatie mwanao akiingia mtaani kupambana na maisha aweze kutoboa kwenye maisha hayo yes. maisha ni ujanja maisha ni mfumo mfumo mfumondo anayekula Amen. Yes. unatengenezwa na ukutoka huko mdani tunakuuza kayenewe yenye thamawataeaeye asha yota iaaesatuwataeaamaenestamtooatia na naye iacha hata atakapokuwa mzee mlee mtoto katika njia impasayo naye hata, hata hata atakapokuwa mzee hata atakapokuwa mzee wewe mpako tukifika mwisho wa mwaka huu ushazeeka kuna uzee fulani utakuwa nao napozungumzia uzee apa sizungumzi makunyanzi ya sura nazungumzia umda kwenda umri kwenda uzee sio makunyanzi ya sura wala kichwani uzee ni time t Amen. mwaka jana ulikuwa na miaka ishii na nane ukishaingia mwakahuu ni ishirina tisamwabadshe maisha yako yote mwaka huu kwa mamlaka ya jina la yesu utaongezeka thamani kwenye maisha yako Amen. na mungu aliye mwaminifu yes. atakutoa kwenye kulipa kodi atakuleta kwenye kulipwa kodi Amen wa sautiyanaiita thamani. thamani kwenye maisha yangu, kwenye maisha yangu. See, unaweza ukawa una cheti lakini kama cheti chako akinaibada hii ya leo hatutaongeza tu thamani kwenye mwili wako kwenye elimu uliosoma Amen. We will put value kwenye elimu ulio nayonajua kuna wazazi ambao na watototasaratu wa wa watoto wa ameawatotoaa wa wa ifike saa watoto wako leo hii ukiwa kwenye ibada hii yes. tuwaongeze udambwidambwkradha yake iko kwenye icing sugar tuongeze keki yako sa watu wakiiona hiviyotauili wa know, keki iuzwe hayi... kwa thamani lazima iwekewe nini Ila... Most lakini uzuri wa keki kinachovutia ishu sio mpaka wa, wale unachokiuza ishu ni kwamba wavutike kwanza wakivutika yes. washalipa weha ina ladha aina ladha wasawashalipakinachopotea yes. duniani ndio ndiomana unaona kule kwenye dunia kuna mabango ya waganga wa kienyeji wanasema tunarudisha mvuto tunaongeza tunaudisha... <laughs> <Tunangueza hips. laughs> Tunangueza... <laughs> anmsmmutkasisiona mtwtwauiteeo tutakua tuna mataa machache sana kwenye ibada siku hizi lakini ni hours. Yes. Very hours. Amen. kila unapokuja kanisani from today this jua naenda kuongeza a kumbuka mwaka huu tumeuita yes. have to somewhere mahali fulani utokezee mahali mahalinimekwambia yes. mwaka huu sio ukamdhirishe mungu ila mungu akakudhihrishe wewe kwahiyo kama hauna thamani ya kudhihirishwa utakuwa wa kawaida sanauauaskasarausikasarsar usiketukama mtu, Usike yes. Usike Usike mtu usiejielewa ina raha yake kutafutwa kwenye mji ina raha yake watu kukuzungumzia ina raha yake watu kukutaja sehemu za heshima kazi yangu kama mtumishi wa mungu ni yes. kuyatafuta mafunuo mbele za mungu yes. yatakayoongeza thamani kwenye maisha ya watoto watu. mungu anayo wa kwanza kuongeza kwenye maisha ya watu ni mungu Amen. aliongeza thamani kwenye maisha ya adamu adamu ametolewa kwenye mavumbi kama kenge adam ametolewa kwenye mavumbi kama paka lakini mungu alimtofautisha adamu na paka yes. Amen. kwa sababu adamu aliwekewa pumzi nafsi iliyo hai yes. kwa sababu hiyo adamu anaakili kama za mungu bibiia anasema pumzi yake mwenyezi inanipa akili fumzi yes. yake mwenyewzinanipa akili maana ake nini ile nafsi iliyo hai inapaswa iwaze na ione mambo kama mungu mungu aliposema natumfanye mtu kwa mfano wetu na kwa sura yetu na bado akaenda kwenye mavumbi kwamba mungu mungu mungu mungu mungu mungu natumfanye mtu mtu kwa yetu na kwenye, na kwa kwa sura sura na ni ile nafsi yake yake ya ya ndani kile kinachomfanya kinachomfanya awe awe nje nje mavazi nikasema akuumba mzungu wala mwafrika wake na kwa sura yake. Kwa hiyo mimi nafanikiwa kama nani, kama nani nafanya mambo yangu kama aiseowu naendelea kama nani kama mungu, mungu. halleluyalet us make money in our own image and yes. our own likeness likeness likeness so the likeness of my doing things i'm doing it like god yes. kwa sababu hiyo mungu aliwahi kuzuiliwaapana mungu aliwahi kufeli vikwazo vikitokea m wa nwa a nimeumbwa kwa sura na mfanowa mna mfano mfano sababu hio vumbe vitanitikiakama vinamwitikia mungwarumi nan k ti somo letu la mwaka huu au neno letu la mwaka huu anasema kwa kuuga kwa, kwa, ku, kwa, ku, kwa kuugua sana na kwa shauku nyingi viumbe vinatazamia vinatazamia kutazamia maanake ni matarajio vinatazamia vinatarajia kufunuliwa kwa wana wa mungu kao kuna vyumbe vimetulia mahali asuba yes. yes. yes. nutaoa ma hakuna kitu kitakachowekwa mwaka huu, mwaka huu. Mwaka huu. kitaingia sawale Kita Kita ambao kila mwaka mabosi zenu ofisini kwenu wanatabia ya kusemahivikila tukiweka kitu mblyao kinaaribikal akipewa biashara inafia mikononi mwake itenaunahitajimamba ena yenyewe iotokawa jyenyee i neno la munguh t daniia mtubaada ya kumpakataft mtu mwenye mboa sawasawa na mimi alafu akaivaa baada ya kuivaa ce sont kwa sababu a va- ya ice cream ni barafu yake ndani kwahiyo i itaendelea kuwa i kama tu kuna mazingira ya bariti mkiitoa ir kwenye r tayari meshaipotezea yaketamani yes. ya ikiwa mebakindan kishaitoa mle ukaiweka pembeni inayeyuka ukijaribu kwenda kuiganisha tena tayari thamai yake shbaada a badayaleo kamnulia mtotowakowaowanuuiaaambahiazuuziawawamekaabadna wanaamchnji akjaa wa w Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. kwa hiyo kwahiyo inategemea na mazingira ya mtu anayokaa eneo ambalo mtu yupo kwa hiyo uh, uh, kama ambavyo ice cream thamani yake itaendelea kuwa ice cream ikikaa kwenye barafu lakini mnapoitoa kwenye fridge, tayari thamani yake imehama na wewe unailipia ice cream iliyo ganda iri napenda ukoaji wadau wa oye ice cream ya ukwaji ile unailipia hela alafu jamanakupa majimaji vathivo ya baridi utachukua unamwambia hivi kama ningetaka ningetakai hii ni ice cream kwahiyo ndivyo ambavyo kwenye maisha kuna aina ya maisha utakayo au kuna aina ya t ulionayo kuna aina ya ubora utakaokuwa nao ubora utakaokuwa nao ambao thamani yako kwamba watu kuweka kuweka kuweka hela kwenye kwenye uh, y- yes. kwenye kwenye maisha maisha yangu mwaka katika katika jina la yesu tayari fedha miradi vitu aayw taya uea fa ee asaeaiulioayoneuionazweetunaovifaaa iaawatuwataya ueaaaaaaueawee asha umeona tofauti wa wanyama na mwanadamu yes. alipopuliziwa pumzi akaama kutoka kwenye kuwa mtu wa kawaida akawa nafsi iliyo hai sasa yesu kristo alipokuja alio dunianalipokuja duniani, yes. duniani. iseme sijui aka the akaongeza thamani ya mwanadamu tena huyu alikuwa tu nafsi iliyo hai lakini alikuwa na kufa lakini alikuwa na n zake lakini alikuwa na changamoto zake lakini alikuwa anaweza kutolewa ndani ya bustani bustani ilikuwa na eneo lake la kujidai la kufanikiwa mle ndani ya bustani alikuwa anaweza kupata chochote wakati wowote wa then kwa makosa yaliyotokea thamani ikashuka yes. na kwa kuwa thamani imeshuka akatoka nje ya bustani bustanini alikuwa anakaa mtuo aliyeungwa kwa mfano wa mungu na kwa sura yake yes. ambaye ya alikuwa hafi mba alikuwa naweza kuongea na mungu yes. ambaye mungu alikuwa anamtembelea kila wakati Amen. ambae alikuwa anataja majina ya wanyama na wanyama hawaogopi laini baada ya makosa kutokea mbaye hana, hana thamani kuna vikwazo navyo mtu ambaye thamani ya kimungu haiko ndani yake kuna mahali amaishia kuna mahali awezi kuvuka kuna vitu hawezi kufanya kuna vitu hawezi kuwa navyo kuna u- uaueni wa maisha hawezi nao hawei kuwanalnachokisemaaielewa kwa sababu ya kutolewa nje ya bustani akawa nakufa kama mnyama ndio mwanadamu wa kwanza akaanza kuuawa yes. kwahiyo mtu aliyekosa thamani anaweza kuuawa kama kenge tu watu wakiona kenge wanaliua na ndivyo ambavyo wanadamu waya wanauawa kijingajinga kizembe mtuanaeatembeabarabarani lakini yesu kristo alipokuja duniani mwana wa mungu aliye haya akiwa amejazwa ro mtakatifu yes. watu walikuwa wanatamani kumuua na kila alipotaka kumuua walishindwa kumuua yes. mpaka saa yake ya kufa ilivyopika kwa maneno hayo kwa jina la yesu kill kaini na abili kwa kuwa walikuwa ni wanadamu wenye pumzi tu wenye nafsi hai tu kaini anamwambia ndugu yake twende mpaka uwandani ndivyo ambavyo marafiki zetu wengi wametuingiza kwenye matatizo bila kujua wewe ni nafsi lakini saa hii thamani yako imeshuka wanakuingiza kwenye changamoto kwenye matatizo haleluya hapo nazungumzia mtu ambaye sio kiumbe kipya na hata kama ni kiumbe kipya ni kiumbe kipya ambacho hakina ufahamu kwa sababu watu wa mungu wanaangamizwa kwa kukosa maarifa yes. mtu akiijua thamani yake ataanza kujitreat kama thamani yake ilivyo yes. kuna watu leo hii wanauza vipawa vyao wanauza karama zao kwa bei che kwa sababu thamani yao bado hawajaijua siku wanapoijua thamani yao they are upgrading they are status yes. wanapandisha thamani zao na wakipanisha zamani zao maisha nakuwa bora kuliko jana haleluya alivyo watoto wa mungu kwenye maisha yao yao amewapa mungu amewawezesha amewapa yesu aliwafia akawatoa akawatoa akawatoa akawatoa makabila wasife wasife kama wasife kama wasife kama wachaga wanavyokufa wanavyokufa wanavyokufa kule kule kwa kwa kwa damu yake yake uwezo wake nguvu yes. hiyo majanga ya kabila lenu wewe ya Amen. majanga wako, wewe ya wemajana maana yesu amekuongezea thamani wanavokufaga waaeawanaokufagawaaatakuatama kwaina aesu wa thamani yes. yako naonekane saa kwa jina la yesu wakaaaaaaaa wako watu hawaoleki kila mtu aliyewahi kujaribisha kuolewa aliingia kwenye changamoto ya ndoo akaacikasto yes. nabadilika kwako Amen bdi ninayoamaaish yanuabadukbd mwaa no asshnu wa mbinguni yes. naongea asannt i kw sikuksh nn ko w i amai yoyoteiiofchwawye maisha yakotuaiua Yes. oika oh, jina ya yesu inaifunua thamani yako kwa uwezo waroa bwana thamani yako ikafunukthamani yako ikafunukewato wakaione au taharauliwa tenau takataliwa tenu tkataliwa uttengw tena sema kwa sauti yako yote i manifest my na hapa mtu wa mungu za aina mbili kuna ile uliosomea shule na bado ujaanza kuitumia niliwaambia yes. hapa kuna watu ambao mna vyeti vyenu mna digri zenu lakini mmeajiriwa kwa, kwa levo ya diploma na wakati una digri tatu ile unafanya kazi za mtu wa diploma That's the ni kuishusha thamani elimu ya mtu katika jina la yesu kristo yes. mwaka hu hakuna mtoto wangu hata mmoja tchii yakn jiaa ea eli yat esoa ajawai kuzifanyia kaziakuisoma kwa kupoteza muda yes. mungu ajawai weka mtu dunianii yes. tuapoteze muda haulijiunkuteneneasakiojunulionayoaiun kiooolionauakai haayakkakuawaukua yakuwatafsiria ndoto wafungwa yes. lakini kuna saa ya kuwatafsiria ndoto wafalmhuu oh, yeah. ndio mwaka wakoaowatafsiria yes. wako wa ndotowafalkila mbalo wafalme wanashindwa kuwa na majibu nalo wewe katika jina la esuaaf unawadisiali ndoto lilonalo wanaona kama unawavuruga au wakuelewi wanakupuuza yes. na badala ya kukutunza kwa kuwa na ndoto kubwa wanakuuza wanakutupa wanakutumbukiza shimoni wanakuacha wanaona auna ishu baba yako waliacha kukusomesha akaamua kumsomesha kakaako aliacha kusomeshao kasababu ni mtoto wa bila kujua kwamba msaada wa familia yes. ni wewe mwanamkeyoyote yes. yes. yes. uliotengwa ukaachwa sehemu yoyotealafu oh, yes. akapewa fedha mtu mwingineo hii kama mtumishiwa eaa hamani yako, yako. yako. yako. kwenye hayo mahusiano yako mume wakoatu ende kwa kimada Amen. Value yako inanyanyuka tena Amen. Your kama wao watu watatu wanauza nguo yes. kwenye mtaa mmojawataiona hamani yakoaatafa oodugu adu Ah, olzonazo a kawaida za kumiliki yumba gari kuwa na ndoa nzuri ni ndoto za kawaidaaca yes. na doto ya kuota usiku dotoza kawaida abazo naweza ukawanazo wakati wowoteuoua wa na wa yes. yes. na naawaun m teling you yes. 2022, yes. na mungu ameuseti vizuri kabisainawezekana ni kama id flanihivilisiyoeleweka hata we mwenyewe huna tafsiri inayoeleweka yes. usipate pes mtu wa mungu yes. hata yusufu hakuwa na tafsiri inayoeleweka ya yes. ndoto zake yes. ila mbeleni Yes. alimwacha kumfanya mwota ndotoakamfana mtafsi ottaakuot otoeiakutafsimwaka huu hatutakaa chini wala kutuliai mwakawakuiirisha do ya ni mwaka wakuhirisha ndoto yaoahuu ni mwaka wa kudhirisha ndoto yanwasikii watu wenye uhai ndani yao aemahuu ni mwaka wa kuhirisha ndoto yangu sematenasema tenasema tenanenda kwa watu watatu waambie thamani yako iongezekeaema tenale una ndoto nainakupa maisha yasiyo na usingizi kwasaa thaaiyakoinabadiikahata kamahuna To add value to your life. Amen. To what you have. Amen. watakaotafsiri yes. yes. vizuri ulichonachomungu yes. ninayemtumikia yes. mchana na usiku yes. aweke thamani Amen. kwenye mambo ya maisha yako kwa jina la yesuema maisha yangu yanaongeenatu nguu intui nuu in nataka kwa sauti yako maisha yangu kama nina ya ya tofauti tofauti mwaka usme a sautyao uys aisha yanu yanaonezaninaashaofautiwahaongea ndaniynn Yes. Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. kuna saa ya kutafsiria ndoto ndugu zako na kuna saa ya kutafsiria ndoto wafungwa lakini kuna saa biblia anasema farao akampa yusufu mavazi manake anaongeza a yes. ili afananie ufalme Amen. You see, ukianza kutafsiri ndoto za wafalme they will put value in you ufananiewahuu ni unabii kwa mtu hapa katika jina la yesu krist kabla mwaka huu aujaishahicho yes. unachokifanyakitafika yes. kwa watu waheshima wa nao watakieshimu kitu chakowa kuweka thamani uu y wataeshimu kitu chako a uweka thamani juu yak hiyo ni kimungu ais nimetafsiria ndoto wafungwa sana yes. ila mwakahu mwaka huu, mwaka huu. Yes. ni saa ya kutafsiria ndoto wafalmeokaambia nimetafsiria wafungwa sanabiashara sana. yangu nimeuzia wafungwa sanakucha kunikopawafungwa sio lazima wafungwa gerezani wafungwa wengine wamefungwa kwenye hela yao haan kwa kila siku ni kazi ya kusematu niohsio mwakahu kwa jina layesuawatakuambiambona arama kubwane uw walikuja kunisetia right? yes. vitu ni flani vya intenet walipoingia mle ndani mmoja wao wakasemami naomba nisiondoke kabla barakaam mwangalia tmwenzaowp a ndknanwatufan So, jani wakiwa wanaenda mmoja yule aliyeniambia mmojalnimbianaadisia anasema ja kilichotokea baba kilichotokea ni hiki wale wa jamaa mle ndani wakati tunatoka ameingia tu ndani ya gari anapigiwa simu kuna product alikuwa anauza mwaka jana Yes. zimekaa mwaka mzima liuwa nauza kwa laki mbili ishirini, yes. yes. na ishiriniz alipoingia tu kwenye gari anapata simu mtu anamwambia hivi ndugu yangu niletee huo mzigo nautafuta sanaewe niletee kwa laki mbili na arobainialafu niletee nimetafuta wateja nimetafuta wapaka nikaanza kusema hivi niuze kwa lakimbilimbili wasabu yes. lakimbili na ishirini ailipi manake nateja hamna watu wanataka kitu kitu kile kile ambacho mwaka jana kilikuwa akina mwaka huu kinauzwa kwa laki mbili yes. That's God that we are about lakimbili na arobainihuyo ndonayezungumza habari zake zakeinasema yes. maneno yenu nayajae neema nyinyi watumishi ili aweze kuwafaa wahitaji maneno yangu mchana huwa leo yamejaa neema yes. ili yakufae wewe Amen. haya maneno yanakufaa saai yanaifaa biashara yako yanaifaa kazi yako yanaifaa ndoa yako yanafaa maisha yako yanafaa watoto Yana wako Amen. kwa jina la yesu kristo kichwa kile kilekilioferi yes. mtiani a mnmwaka jana mmlak nn sn a kkikoshindwmwa aka ohicho mwakahu kinaingia kaziinkinafaiwa value In the name of Jesus, Amen. Then you should value in the name of Jesus, Amen. We should value in your career, We should value in your business, We should value in the name of Jesus, Avocar. We should value in the name of Jesus, Care. We should value in the name of Jesus, Care. We should value in the name. Of much you zapokea i don't know who i'm talking to to yes this afternoon in the name of jesus yes sijaionaongea kwa ajili ya nani chama huu wa leo yes biashara ile ile iliyo yes. faili mwaka jana iliyo yes. faili mwaka juzi leo iko uwezo wa romba katikati kama wao wana mapepo yes. kama wao wana majini yes. we have the holy ghost na wasaiti tuna uwezo wa mungu pande zote una uwezo wa kuongeza faida una uwezo wa kuongeza faida wa watu wa maana watakutafuta nasema watu wa maana watakutafuta this time so wi yes. watu ambaoaote utakachofana anasema kitafaikwaaee But you know what? Look at these people. They are coming from town. Look at you. You are coming all the way from there. every Sunday. you know the meaning of that? Value. Yes. Yes. thn m utn yak. I surrender in the name of Jesus. Kasikia. Come on, I surrender in the name of Jesus. Kasikia. This is more than motivation, speak. Yes. This is a spiritual work. Yes. Hii ni zaidi ya kuhamasishwa. Hii ni zaidi ya uhamasishaji. Amen. Hii ni kazi ya roho wa Mungu. Amen. Hii ni kazi ya nguvu za Mungu. Amen. Amen. And is the power of God. Yes. Advalue to your life. Tabokea. Made a power the living God. Yes. Advalue to your life. Tabokea. Who will never be normal from today. Amen. Hautakuwa a thamani anampa heshima ndio anamnyanyua mnyonge mnyonge kutoka yes. Pudon, ineno, neno. ni, leno. ni leno, neno ni leno, neno biashara yako nyonge. Yes. yako nyonge nyonge inanyanyuliwa inanyanyuliwa inanyanyuliwa leo Amen. Yako yes. leo leo kazi nmonehaani anama hehianioaaeno laeinasema anaa on one u ioo mavumbini ile yes. neno kutoka mavumbini sio yes. tu uchafu neno kutoka mavumbini like chini yes. chini yes. mavumbi naako juu yako chini k anamnyanyua mnyonge kutoka mavumbini alafunasema anamketisha onnagnnaiaaanalulamchanwana nuauna nu thamani kwenye biashara yako kama wanadamu wa kawaida yes. wanaweza wakalichukua embe kutoka shambani yes. wakaliongezia yes. wafanya biashara mnanielewa yes. yes. yes. yes. wanachukua embe la kawaida tu yes. kutoka shambani yes. ambao linauza mia tano wanaliongezialikiingia yes. linauzwaftmilel wai Yes. a kama wanadamu wa kawaida wala uwezo wa kukaa chemba wakaongeza vituvitukiasi kwamba vitu vyao vikapata thamani hiki ni kiwanda cha bana kwaongezea watotowake ihw nkambi kit hacha kuisi maisha ya hisia wewe sio tena mwanadamu mwenye pumzi tu bibia nasema damu wa kwanza ni mwanadamu mwenye pumzi mwenye nafsi ivyo hai lakini adamu wa mwisho ni roho inayouisha mwanake ana kimashine huku ndani kinachofanya vitu viwe aiv inajiu yenyewe inajiongezea thamani yenyewe hii mwanangu ni zaidiya baroa lamanga lada mikono yetu a nsma tutaweka mikono juu ya wagonjwa nsmr alikuskilza hi aliyekorn ataelewa tr anasema tumevua samaki usiku kucha atujapata kitu shida haikuwa ka sababu ni zile zile wanazovulia kila sikuk yes. Sabu mtungu ni uleule ule. ila siku hio anasema tumevua usiku kucha hatujapata kit yes. alafu yesu anawambia hiviteka mpaka kilindi petro anasema kwa upande wangu hu mzigo ulishakuwa hauwezekane yes. ila kwa neno lako manake biashara ileile ile ambayo jana ili feri yes. na faida leo hii kwa sababu ina neno la bwana ndani yak jamana nasema kwa neno lako yes. tutashusha nyavu Amen. hatushushi nyavu tena kwa sababu ya sill zetu hatushushi nyavu tena yes. kwa sababu ya onekten zetu huu mzigo w safari hii yes. ni kwa neno la bwana hapa weka shangazi unayemjua pembeni yes. ulizonazo pembenis yes eye awezee kutokea rais yoyote yes. kwenye kitanda chake akamwambia mchukue fulani yes. ais naye aweze kusema yes. hata mi sijui kwa nini yes. anaona atanifaasaaimefika ah, yes. kwa jiaayesu kristo kuna watu watakuja kwenye maisha yako Amen. watasema hata mimi sijui kwa nini yes. ananifaa haleluya wakati farao kwenye biblia anaota ndoto yes. farao akuwa na mchuo yusufu ni nani ila ngoja wa na matatizo vitu vyetu vitaonekana yes. ngoja wa na ishu yes. watatafuta mtu mwenye akili yes. akili ya aina yako na ndio maana mimi kama mchungaji wako Amen. na kukoki mapema na kutengeneza mapema kama ambavyo wengine wanaenda kwa waganga wao wanajengwa mapema wanajazwa vya kujazwa yes. mtu anaenda kwa mganga alafu anarudi kazini sana yes. alikuwa hana cheo tafulayao ana cheo oh, yes. nasikiri kilichotokea ni nini watu wamemkoki vali yes. na we umekuja kwa mganga wako yesu kristo wa nazareti akukoki leo hii ana kwenye roho yako anakuingizia kuingizia wao wakichanjwa yes. wanaingiziwa dawa nyeusi o yes. ukichanjwa yes. unaingiziwa neno la bwana lenye uhailenye eo iko cina ayesu neno iompatia samaki echoupata yes. watejabahari ni hiehillisusa yes. nyavu akupata sama iotoke es alipotokeaa oh, yes. ilil yes. ambayo jana alikosa samakbaharihuyouyo yes. inatema mzigo natoa samak soko lilelileaingia yes. hasara mwaka jana yes. mii mchungaji wako na kutuma tena koea engenemo juli maana saahi yauendi mwenyewe unaenda na jehoa jumaapili jayo ntakufundisha mkakati yes. ya kuongeza value kwenye maisha yakokama mwana wa mungusahayo malengo ya kimkakati yes. ya kuongeza thamani kwenye maisha yako kama mwana wa mungu uache kuwa mlokole mwenye malalamiko mengiue mlokolemwenye majibu mtaani hijaa wahubiriibibilia na wahubiri wachache kuliowau wanaofanya kazia kawaida yes. bibi ina wahubiri wachache uliwafanyabiashara yes. kwanzia mwanzo paufunuo manabiwanahesabika ila wafanyabiasharaalikua ni mfayabiasha bele yao Amen. abraham anasafiri nchi yes. ya ugeni anaingia mpakani wafalme wanapeana taarifa bwana kuna mtu kaingia na anamke ni mzuri anaitwa sara yes. wafalme wanamtamani sara walijuwajesema baada ya ibada hi yaleo yes. kila utakachokifanya kilichochema kitaonekana nasema watu ambao mna malalamiko mtumishi naomba tu niombee kila nikienda kazini kila nalofanya bosi wangu alioni kila nalofanya mume wangu aoni hiyo auhitaji maombi yo hitaji mchungaji wa uchanja waa sn ihaina kuferi mwanangu yes. kwa jina la yesu kristo yes. mungu aliweka thamani yes. ndani yes. ya watumwa waliokaa miaka mia nne yes. kwenye nchi ya utumwa ndani ya usiku mmoja yes. wanaenda kwa wamisri wanawambia tunaomba hiyo dhahabu mm-hmm. naomba hicho yes. mungu aliwambi aliwambia yes. yes. mnapotoka mtatoka kwa mali mengi yes. watumwa wale wale waliokuwa watumwa wao leo hii fara amefyata mkia yes. amejifungia chumbani yes. wakitaka dhahabu wanampa yes. Amen. mungu anachitafuta kwa watoto wake yes. apambane kuonekana anachotafuta kwa watoto wake yes. wajifunze kumtegemea yenoaa ii mchunan pamoja na yote niliyonayo iliamua kutokat kuja huku pori ili a ya kimungu ionekane yes. yenyewe hii ngoma haina tangazo hii yes. inaroha mungu nyuma yake h wanakenu ameniahamaiaeii amaa yanuaehisha jiaa baba yangu wasababu yo wajina ayesuana yes. mwemaakus watoto wako waaaueihwasiingie kwenye madaa yakulevya yes. wakakuheshimishe mii ni kijana kama vijana wengine yes. ambao wazazi waoanalia yes. mbele, yes. mbele za mngu yes. watoto wamearibikiwa yes. lakini mimi niko hapa namubiyeu wo watoto wakofuautawaona watoto wako na kuwafurahia kwa jina ya yesusema naongezeka thamani tnahawanaweza si yes. e yes. wasio na maelezo sansaaua yes nndio maisha yalivyooo yes. yes. kwenye maisha usipojua kushindana usipokuwa naza yes. kushindana ishi maisha yako kama huko mashindanoni paulo mwenyewe anasema hivi napigana nakaza mwendo yes. ili niweze kuifikiria ile medo anasema mtu ashindanaye nm akimbiaashindani na hewa hakimbizani na upepo anajua kabisa anajua na hatima yako yes. huitafuti kutoka kwa watutmayako yes. kwenye neno la mungu Amen hatmailioko wenye neno la mungu tmalioo e neno a mungu mungu tasemahiv utakuwa tutakua mwalimumunu kwamb holmwhtakua kichwa na sio mkiaaaaa vifuatavyo vinaongeza val kwenye maisha ya yes. mtu moja ya vitu vinavyoongeza val kwenye maisha ya mtu ni baraka ya mungu kwenye maisha yake Amen. mtu yule yule ambaye jana alikuwa afanye vizuri leo akibarikiwa maisha yake anaama viwanguu najionaje naampaka dakikataa naongeeka kwenye maisha yakoiaogeraana ya ekaana mwee thamani uwa anawa <tosimono> ujui tu nikasababu naenda wa kimwi sana <tosimono> wtatizo lako unaenda kimwii mno unaangalia hii minyweli aania i doniko hiv nnniko ao kimkakatihii ni njia t ya kupitia kuelekea ikuuwakikuona kwenye nyumba ya kupanga wasiseme mpangaji mwenzangui yes. ni nia kwe yauenyenymbyn Yes. Hey, yes. kma ja uliniona avuta si usiseme mvutaji mwe, mwenzangu yes. iini njia tu nimepita Amen. lakini mimi niwawathamayangu nikubwa sanuobliinanuktkhon nalouihiiiit a iait Yes. nijapopita katika bonde la uvuli wa bia yes. sitaogopa mabaya Amen. maana hata katika safari raga bwana yes. yuko pamoja nami Amen. kongo lake na fumbo yake vinanifarijyeye yes. ameandaa ya meza yes. mbele yangu yes. machoni awatiwanguio jaio nijaokaa kam iionnnwme mshinite mi mlezi maana yes. historia yangu 2b yes. bado haijaisha bado sijafa hayyy yes. yes. wahenga walisema hii bwana ni wahenga yes. kabla ujafa hujaumbika kwao bado niko kazini yes. bwana ananiumba ananitengenezakuna siku moja Okay, eiku yenyewe yes. yes. ni leomaisha yangunachuukiahikm naema ijaopita katika bonde la uvuli wa mauti bibinasema mshahara wa dhambi ni mauti ko mauti aiwezi kuja paka dhambi imekuja nea tusemanijaopita katika bonde la uvuliwa batshebapita um, okay. kata bondela uvuliwa uzinifu staogopa mabaya hiinhii sio istoria is yangu, is yangu. naili ikutie moyo mtuwamungulfanadammwaaa h mma i wa winginnawe kuiniish yinginukw uio waka kuueek aiwake msaanun kautoahai wake waafiyaeioakiwana chenyehaau iniaiioaiwanmabiioafhaiwea damyaeaee aiia kampuni ootea aaamai zaidi ya fedha yes. ya aina yoyotekatawatu ukuchukulia aya kwamba jaaulilewa nao haimanishianatakiwawakuone ni mlei mwenzaoe inasukumu na upepo yes. anajua kabisa anaukimbia uso wa mungu yeah. lakini alipomuuliza wewe ni nani yeah. akasema mimi ni mwebania yes. na mcha mungu aliye yeah. haya apokuwa nimeukimbia uso wake yes. lakininajua mimi ni mtuishwamnu anawaaiaanamwangaliaa hamwiti ta anamwambia babaamataifa mengi wnawatau iko fahari ya miili kuna fahari ya nyama na kuna fahari ya hayawani na kuna fahari ya mwili alafu anasema kuna mwili wa mwilini na kuna mwili wa rohoni kingereza anasema il alafu anasemathea anasema ule mwili wa nyama thamani yake ni kubwa iomwili wa rohoni thamani yake ni kubwa kuliko mwili wa nyama yes. paulo anasema mwili ni mwangu ninazochapa za yesu watu wenye bidhaa zao zenye thamani wanaziwekeaga mihuri yes. ili wasipate kopi paulo akasema hii ni kopi ya yesu kristo mwenyewe uwatawa namnu weeweesaywe kuchukua yes. yako Amen. kwa jina la yesuichuklemekaa okay, na, na kitu kingine sana mjinihwambe okay, ichuklieaaitu kingine kabisahamn yeah. yeah. ji alivyo mngu anaheshimu thamani za watu sio mili sio mbwembwe za manenohokifana uh-uh. apa kila siku wenye yetu na tunapokua kaniani tunapambana kuitoa ile nia njema ya mungu kwa sababunitakwambia ukeli hata mleaskaann kwayo anapambana usiku na mchana ile ionekane kwenye maisha yake chochote unachopambana yes. nacho kwamba mungu akilete kilichochema kwenye maisha yako yes. kikaonekane mwaka hu kw a jina la emwaka hutahesabwa aheaathamayan at t aatka mma mungu akuiti wewe kulingana na vile ulivyo kwa namna njeanakutana na sau mbaye baadae ua kuitaal Ana kabisa anamkuta anachinja watu badae ya kumwita sauli mchinjaji anamwita sauli sauli mbona naniudhi ni watu ndio wanawachoka watu lakini sio mungu yes. god is in the business of transforming lives Amen. mungu yuko kwenye biashara ya kubadilisha maisha ya watu Amen mungu yuko kwenye biashara ya kubadilisha maisha ya watumanamimi naungana yes. na, mimi na mungu kenye biashara yaenitabadilisha maishayatabadhabalibai wenyemaishaytu huwezi kuwa na kipaza sauti unaweza ukaitumia sauti yangu mimi kumfikishia ujumbe adaoama liyokombea tutaihubiri mjini kwa namna yoyote yes. na uone fahari kuongeza thamani kwenye maisha ya watuanachokisemaona yes. fahari kuongeza thamani kwenye maisha ya watu yes. One ka ujumbe kadogo ka dakika tano sit kanaweza kabiakubadiisha maisha yaatu ka ujumbe kadogo kasekunde ishirini kanaweza kabisa ubadilisha maisha ya watu kuitaji ukaa na paulo miaka sita aliwambataliandika nyaraka nyingi mmotamakaitae uako singi ma yako ini mayaoada masa Never any money. Never. mungu atatusaidia namwamini mungu sana kwamba atatusaidia na, na muda si mrefu tutaanzahiyoh tumeanza kisikia tumeanzaitafaahalisyamaisha ya watu kwa sababu ya mambo ya maisha mapambano na maisha umekutana na mwanaume amekutendea mabaya thamani yako imeshuka unaanza kujichukia unajiona ufai unajiona uwezi lakini yuko mungu ambaye amekuchagua jinsi ulivyo amekupenda ame jinsi ulivyo na thamani yako itaongezeka naskia yusufu yule aliyemuweka yule gerezani ndo huyo huyo mkesho alimuita waziri mkuu yes. huyo huyo huyo hakuna anayejua bado ukibadilika huo utakuaje na yohana anasema hatujajua bado siku ya kubadilika tutakuaje yes. like anasema hatujajua bado siku akitokea tutafananaje lakini anasema siku akitokea tutafananana yesu yule yule aliyeitwa mtoto wa mariam aliyekaa nao miaka thelathini gafla ndani ya miaka mitatu 30, 40, yes. ni bwana na mwokozi wa ulimwengu niwezekana umeishi na ndugu zako miaka zaidi ya thelathii arobaini hawajajua bado wewe ni nani hapa kwenye mji huu nikwambie ki nikwambie kitu baba yake donald trump wakati anamzaa hakujuake kama atakuja kuwa rais wa marekani hauj ndatrump miaka yake yote ameishi kama mfanyabiashara mfanya tu wa kawaida Suddenly, ndoto ya kuwa rahisi ikatokea pa hakuna bado anayejua nini utakachotokea kazi yangu kama mtumishi wa mungu kusaka yes. yes. ufunuo Amen. utakawa kufanya kile kituais kitokee kwenye maisha yako Amen. Amen. sisi na watoto wetu wa yes. tutakuwa maamuma mchinitutaku watu wene eshima w kuemwan kuwwa auaia i ngoma bado mbichi ndio kwanza tunaanza ishangilie ushindiwakati ligi inaanza uweijua simba atafanyanini aokatikatiaaasiiwyanau wakati wanaanza ligi kuu yaaceelikua nafunga sana aeetupie kipinga cha mwisho mai parapanda ijalia tusichukuliane paeoam eakutinmawe biblia bndo imeandika inasema makahaba watatutangulia aab ojalonikue moja ynifundishaka mke wangu skumoja mke wangu alichukua bibilia kwa unyenyekevu kabisa sijui tukwa tumezingua na nii ujua ukiwa wanandoanajuamkiwa wanandoa na, na nyakati zenu zile za ku kubwa <laughs> za maji kupwa za maji kujaia tumezingua Nani? nikaona gafla mtu kaja na bibilia nataka nikusomee maneno ya mungu kasema leo kumekucha nikasema kumekucha kaambia mama nakusikiliza unajua hata mkizinguana msizinguane kama mnauana mna, mna hata mkizinguana mpeane nafasi yaku yanitoeni kamwanya kamazungumzo unaelewa sio mnakah mtoto anadaiwa hata kama mmekamiana hey, neno mungu Sawa, oh, yes. Taza, si unaona siku ile nilikuwa nasikiliza huku lakini leo natumia kama mfano kwa hiyo mtu wa mungu hata mtu wa kinuna unaongea na mme wako anajifanya kusikilizi jamani wakina mama hata mkituona tunajifanya tuko biatus tunasikia esema tu mi nakwambia sema tu sema tu ukiona sijajibu wejua tu kama imeniingia sia pakujibia tuha yule rahabu yule kaaba biblia inasema Ka inasemachan mama kinuna ndani ya nyumba hata kama kamataanawaka nyumba nzima unianahanga sikuu hizi nilimwambia mkewangu ni kikukwanza ambie usinunkiuna alinipiga linipiga vitema mambo ya yakuntaja kanisani sahivi ukintaja kanisani unanilipa elfu usitumie mahababu kama eneo la kujinufaisha ruhusu bwana akutumiaakeana <laughs> kuna kitu strange imejifunza kuhusu rahabu biblia inasema alikuwa ni kahaba Nadibia na bibinamweita kahaba mpaka dakika ya mwisho hadi kwenye kitabu cha wahibrania anaitwa rahabu yule kahaba lakini keny imagine rahabu alikuwa ni kahaba wa ajabu ni kahaba mwenye nyumba alikuwa na nyumba yake yakeunaloole rahabu na ukaaba wake ana nyumba na kilichomfanya rahabu aokoke ni uwepo wa nyumba yake akuwa anafanya ukaabagesti au kwenye dangula akuwa na nyumba yake kwa ziishietu ukemea dhambi jenga na nyumba yes. Amen. moja mbili biba inasema wawalikuja wapelelezi kwenye ile nchi sawa nakufundisha thamani eh? nakufundiha kuongezeka thamani wao yes. kwenye ile nchi namfahamu rahabu kama aaba saa lakini walipokuja wapelelezi wa nchi ya israeli kuipeleleza yeriko hawakufikia kwa kuhani uan cnaf a o maanayake mungu alikuwa anaijua thamani ya rahabu ulioraau wa anavoua walawatu wanaomjua yes. leo hii watu anaweza uona u aaa ila anaijua thamani yako Amen mungu anaijua thamani yako Amen. Never lower your value. na wakati wanawael wanakuja aaalijuawakati wangu akutoka hapa waio kwa, kwa taarifa yako wala sijakuambia kwamba ukaanze kujiuza rahabu aliwacha ukahaba siku ile wamanake rahabu alikuwa na matarajio kabisa kwambamatakuja kwenye maisha yangu na kunitoa kwenye aina hii ya maisha yes nasi nacho kisema walipokuja wale wapelelezi bii nasemahiv watu wakapata taarifa kwamba kuna wapelelezi na wapelelezi walikuwa wamekaa kwenye nyumba ya kahaba so wachunguzi wa mambo usalama wa taifa wa nchi ile nnsema mfalme akasikia habari kwamba kuna watu o wa kwenye nyumba ya kahaba kwa hio rahabu hakuwa kahaba wakuwauzia watu wa kawaida hadi wafalme waliku yake o so la siku nyingine sio la leo mfalme alijua nyumba ya rahabu inakaa wapi akawatuma askari waende rahabu akujenga wa nyumba vichakani alijenga nyumba kwenye siti na alijenga ukutani by that time ukiwa na nyumba ukutani una hela manaake unahelaa biblia inasema wakati wanaenda kwenye ile nyumba ya yule kahaba walipoingia rahabu nyumba yake ikuwa tu nyumba ya kawaidaiuwana gorofa kwa saabu ale wali watu walifichwa darini akujenga tu kajumbakakawaida aooakutoshkawaficha dan kwanini aliwaficha rahabu alikuwa na ufunuo ndiomana bibilia anasema hivi kwa imani rahabu yule kahaba aliwaficha wayahudi yes. kwa hiyo rahabu aliamini mahali ambapo watu wengine ambao sio makahaba hawakuamini k tunao watu wengi makanisani wamejaa wanavaa matenge mpaka huku chini anaburuzika lakini tunao watu ambao wanaonekana sio watu wa kimungu wanavaa suruari na sketi zao za kawaida halafu baadaye bibilia anasema hivi wameamini yes. yes mungu ana a nachokiamini kulionacho kivaa simanishi utembee huchi barabarani ukitembea uchi barabarani ni aa thamani ya mwli wako lakini ni nini nnini sana kilichoko ndaniya rahabu yule ab aliamini yes. wapelelezi walivyoenda kwake rahabu aliamini kitu ambacho wafalme wa ile nchi maaskari wa ile nchi kuamini aliamini kwamba watu wanaichukua Read ni waibrania sura ya kumi nmoja mstari wa hatimojasemaaaaauaaeaaliyebadiika kawa mtakaua aliipokea imani yake wakati uko naniwaonatakiwaipokee imani yako ya uponyaji wakati uko nani mgonjwa Kwa kwenye hali yako ya ugonjwa natakiwipokea imani ya uzima yes. kwenye hali yako ya uleviwipokee imani ya kutokua mlevi Amen. Yes. kwenye hali yako ya ukahaba natwaiokee imani ya kutokua kahaba yes. Amen wahiyo yes. haubadiliki kwanza ndio uende kanisani mm-hmm. unakuja kanisani hivyo hivyo ulivyo yes. na changamoto zako Amen. na mapambano yako yes. na vile unavyopambana kuviacha yes. ingia kanisani hivyo hivyo yes. kwa sababu ni imani unayoinyanyua inayojengwa kanisani yes. ndo itakufanya uiache uiachi kulazimisha uache kwanza maanaake ajui kazi ya neno la mungu kwenye maisha yako aoadaniya the abadishasoanasema kwa imani kaaba alifanyaje alifankuangamia pamoja na hao walioai anawahitaji walioasi kwa sababu watu wa wayeriko siku ile wakati wapelelezi wameenda wakajua kabisa mungu andaa kuhapahi nchi wakawawekea mgomo wakatengeneza mazingira yote ya kijeshi ya kuhakikisha wayahudi awaingii ndani ila rahabu akasema najua bwana amewapa nchi hii yes. eti rahabu kahaba no anatoa unabii anasema hivi mungu amewapa nchi hii manake katikati ya hali yake ya ukahaba s alikuwa na some na biblia anasema tangu siku ile rahabu alikuwa na akili na alijua na mume mumewa aakuolewa na wanaume wa kanani hakuolewa na wanaume wa yeriko rahabu aliolewa na wayahudi na baadaye kwenye uko wa yesu rahabu anataja bibi yake yesu manake h right in that day maisha yake akageuka yeye aliyekuwa anaitwa kaba saizi anaitwa bibi yake yesu sikubali yes. kubaki watu walipokuweka aohatakama ulifanya nao uuiwa kiasi ganiwewe yes. ni bora kuliko historia yakonama yako. yes. yako. yes. i semaongezeka thamani Amen. kwa jina la yesu kristo biblia inasema rahabu moyoni mwake akawaalika wale wayahudi akawaficha na biblia inasema hivi na hii nitakufundisha sasa itakusaidia bibia inasema hivi wale wa jamaa wakamwambia rahabu akasema hivi ni apieni, nikiwaficha nikiwaficha sitaangamia hesabu usiwe tu uli mwanaume la ajabu ajabu li mwanamke la in mind how to ajabuajabuambiai apieni kwamba siku mkija kuichukua nchii kumbuka ni kahaba yule mama yes. anasema mungu wenu eti mungu anamuhifadhi kahaba aliye abu paka naseahvi niapieni kwamba siku mkija zitaangamia manake kwamba awa watu wakija wanaichukua nchi kweli a aliamini akaptzawaa iyo kuuaiaa nyumba hii, hii ulioitoa ukatuficha skuojanafnyumbaunayoitoa waficha wapelelezi wa kiyahudi ndio nyumba hiyo hiyo mungu siku akija kuokoa mji atakuokolea wa, walimwambia hivi tumia kamba weka kamba nyekundu hapa nje kwenye dirisha dirisha lile lilo lilotutolea ndo dirisha ilo litakalo kuokoa tafsiri yake nini you give sadaka unayoitoa huduma unayoifanya kujitolea unakokutoa hapo hapo siku ya kutingwa kwako yes. dirisha hilo hilo lilomtolea mungu na watu wake yes. ndo dirisha hilo iloilo mungu atakutolea na sababu yes. no? yes. alimwambia aweke kamba dirishani mm. dirisha yes. Kusabu, na ni dirisha ambalo wayahudi walipitia wakatokea kwa nje sababu aa natafutwa na dirisha lake iliwapitisha watumishi wa mungu wakati biashara za wengine zinafirisika ya kwako kwa inatakiwa kusimamakwa yes. nini dirisha lako la biashara uliwapitishia na watumishi wa mungu yes. That's the That's the kama ambavyo kwa rahabu ilikuwa kwamba dirisha lilowapitishia wayahudi wasi wawe huduma za watumishi zisife kwa sababu ya fedha yake akawasapoti akasukuma huduma zao siku biashara za wengine zinakauka dirisha lile lile tafsiri yake ni mtumishi yule yule yuleyule uliyemsapoti ananeema ndani yake ya kuiokoa biashara yako hiyo inayotaka kufa Amen. dirisha ulowapitishia wapelelezi siku unataka kufa siku kuta za nyumba nya wengine zinabomoka wenyewe kwako kwa wataiona kamba alama sema alama alamakwahiyo kila ulichokifanya kwenye maisha ya mtumishi wa mungu sawa ni alama kila unachokifanya kwa mtumishi wa mungu ni alama ya kamba nyekundu sikukuta kuta zaeriko zinaanguka za maisha ya watu wengine familia za watu wengine biashara za watu wengine nyumba yako itabaki na ile alama nmimi ntakuja mbele za mungu kupiga magoti wa na kusema mungu anikumbuka wakati wa uhitaji saa hii nawemkumbuka wakati wa uhitaji wake anyaejna la yes. yes. maisha yangu yameongezeka am ya kwa, ya kwa jina laesuuamiguu la ya la ya la la la la yako yes. na sema kwa jina la yesu kwa jina la yesu mahali popote mahali popote maishani mwangu maishani mwangu toa sauti yenye ushindi yenye uhai a jina amahali popote. popote kwenye maisha yanambapo thamaniimeptaa ina lasoinairudisha thamani iliyopoteawa jina laieiskia la thamani. Thamani. La la la e e neno lako neno nakujua yakua aoakuua maisha unauongeahamash kila ninachokifanyonea akakiongeekila ninachokifan wenye maisha yankakeawa jina layesunapokea leoiea yaoongezayothamaenye maisha ya watuwenye dhambi anaita sababu ya thamani, thamani anaitwa tajirikwa sababu ya thamani ya neema yakobwana mimi nisiye na watejainisiye na fursaiongeze thamani kwenye maisha yangu ili kwa jina lako kwa jina lakousa zikaonekanakazi zikaonekanaina la yesuongeze thamani thamani ya maisha yangkwa jina la yesuneno lako inasemaulimpulizia aaomba a u enye biashara aikawe habiashara zanguzinazokufa ikae zaanenola a biblia inasema kwenye kitabu kile cha wakorinto ukiwa umesimama namna hiyo kwenye hali ya maombi wacha ni kuonyesha mafunuo mawili matatu ambayo yatakupa biblia inasema mambo ambayo macho hayajawahi kuona wala masikio hayajawahi kusikia wala moyo wa mwanadamu ajawahi kuwaza ndio mambo ambayo mungu amewafunulia ha wampendao yes. wao linalofunuliwa ndio liloandaliwa unaolipatasa nio nalandaliwaasema Una imaninikuwa na uhakika na mambo yatarajiwayo yes. yes. so kila unachokiamin ndicho kilichotarajiwa kwakona baada ya maombi anayoyaongoza tutawaombea watoto wetu wote wanaofungua shule kwanzia wiki ijayo tunaombea watoto wetu wote masomo yao Yes. shule zao yes. wakawe tofautishwe hata kama watoto wa wako hapa au na watoto wa ndugu zako awako hapa asimama kwa ajili yaoili tusilee majingajinga kwenye familia zetu ili tusiwekeze kwenye elimu za watoto wetu bure yes. tukapate matokeo chanya Amen. kwenye shule zao so yes. waorinto wa n sat uanzia9 Soma. nyama yote si nyama moja si nyama moja. nyama yote si nyama moja ila nyingine ni ya, muana, ni ya wanadamu nyingine ya hayawani nyingine ya ndege nyingine ya samaki tena kuna miili ya mbinguni na miili ya duniani lakini fahari yake ile ya mbinguni ni mbali fahari yake ile ya duniani ni mbali kuna miili ya mbinguni kuna miili ya mbinguni na na miili miili ya ya duniani nal dna miliya dunanfa mimi aofautnm imezaliwa mara ya pili pili mara ya ni kiumbe kiumbe cha cha mbinguni mbinguni mwili mwili wangu Muli wangu pli iumb a n anwannlyanu Bali. La yesu. katika jina la yesuialeo iio thamani thaan ya mwili wangu ywwan naiongezekenaanya mwili wangunaiongezekeaitapigwa na mathamani ya mwi wanuaitashushwa na, na, na magonjwassana owa nwa anakupata sabau nguvu a a atn ata nanaatanno nna araknwanwakea akua aan nimewahi kusikia na kuona mtu akiniambia nanisikia ya kwamba walichukua mtu wakachukua kuku wakampa yule kuku jina la mtu halafu wakamkata kichwa halafu yule kuku alivyokuwa wanapukutika yule mtu ndivyo alivyokuwa wanapata ajali na kupinduka kule kwahiyo watu wanaweza wakaibadilisha thamani yako ikawa na sawasawa na ya kuku yes. au yambuzi ndivyo waganga wa kenyeji wanavyofanya sema kwa jina la yesu thamani ya mwili wangu haitashushwa kwa uang wala uchawisema uchawi. uchawi. uchawi. maneno haya kwa kumaanisha yes. tafadhari kwajina nzaanzshowathama ya mwli wanguaitaugana ina itakufaaa mnyamaajai yattwadaya jina laya waownyanye failyawa jina ayesana ninayemtumikia kutenge na ajari kwa jina la yes Amen. akutenge na ajari kwa jiaupe mwli wako thamanikwa jina la yesuajari zikiwakutawenginekne ukatengwe takt mguuwako wewe sio kukudonawao kwakuchinwaathimish mungu sio mjinga aliwateua wanadamu ndani katikati ya wanadamu ili hao wawe ni lango lake kupitisha uwezo wake kwa watu yes. mungu hatokei kila mtu mungu ana watumishi wake ambao hao wanaiachilia neema ya mungu na wale watu wanakutana na mungu yes. kwa sababu hiyo neema ya mungu aliyoweka ndani yangu nimeiita neema kwa sababu hii sio kwa sababu ya ujuzi au kwa sababu ya maombi mengi yes. ila alinichagua tu kwa neema yes. sio kwamba mimi ni bora kuliko wengine yes. sasa kwa sababu ya neema hii aliyenichagua mimi niliye dhaifu yes. aliyenichagua mimi nisiyoweza aliichagua mimi nilie mdogo yes. katikati ya wengine wote akanithaminisha kaakuweza akani yes akaondoa udhaifu nani yangu yes. akaondoa kushindwa yes. ili niwe kama modo kwenye maisha yako nami natamka kwa jina la yesu neema hiyo ikawe juu yakoikakutofautishe bwana anayeyalinda maisha yangu yes. ayalinde na yakwako kwa jina la mwili wa duniani mwili wa mbinguni mpaka anasema kuna tofauti ya miili huwe na uhakika hiyo ya mbinguni inaweza kuwepo duniani na inatembea yes. bibi anasema hivi mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya yes. kale yamepita tamekuaapya ul mwiliulionaze knw pombenakuekea w nisio na k ya pombeuliozoea zaanakueke mwili, pombe. yes. mwili mwingin usio naki aalemagonwanakuondolwnaukeimagonwa a jina laesumgonw ttkuingia kwakoutaktiwakuingia yes. kama ambavo r inawa kila moja ndo mbao wajin las pishanana magonjwanhaitakuatakuatakua otakua a inaaumelindwa kwa jina la, yes. la yesuhata sudani yes. hata somalia yes. pamoja na jangwa na kuwa na njaa yes. bado kuna watu wanaishi na ku yes. katikati ya jangwa kubwa utakula na kunywa na watoto wako utaishi na kaia ia ayesu kama ni mana kutoka inguni banaatakushushia yes. hat kma i maa yes. a atakupku na watoto wako kwakuwa bwaa ameuongea haman autakua vil vilivyokuwa kwa jina la yesu auongeze ubongo wako hamaniuka en fan fadni Fa, yes. so, kwa biashara srusiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe