kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza kufanya biashara sio tu kuuza kitu ha? kufanya biashara ni ku tatizo la mtu alafu na kuwa kupewa thawabu inayostahili lile tatizo liloso au kufanya biashara kwa lugha nyingine ni kuleta solution, au suluhisho la tatizo la mtu alafu ukalipwa kutokana na ulioileta kuna tofauti ya ufanyaji biashara wa waliomwamini mungu na ufanyaji biashara wa wasioamintofautuao zetu haziendi sehemu sawa mungu kama amekuokoa manake anakuita utoke na kwenye mifumo yao okay. na zao manake mungu lazima awe na nas yake ya ku biashara yakoe anakutoaje kwenye, kwenye ulimwengu wa kwenu anakutoaje kwenye dunia ya kwenu alafu akuache ufanye biashara zaoakuach ufanye kazi zako kwailila in the business worl otherwise tutakuwa wa kawaida wale kule wanastahili yao they are bribing to get customers wakati mwingine wanafanya vitu vya ajabu kupata faida then you should know you should know we should have our way divine way oaa hali numu ya iashaa enye t nddata nuni zen atn haimaanishi unaacha magari yako haimaanishi unaacha viwanda vyako nonononoakuja navyo alafu ukija navyo huku tunakufundisha namna ya kuvinyanyua kutokea huku okay. tunakufundisha namna ya kuvi kutokea this is a world. ifike wakati wana wa mungu really baada ya kuokoka kwetu nini tunaolifanya ili kuwafanya watu wengine wabaki kwenye kwenyeoovu ajira tu ya mtu anayoifanya ajira yake tu yaweza kumtoa kwenye ramani akaingia kwenye moto wa milele kwa muda huu habari ya mbingu naijua lakini kuambie kitu na uokovu wako huo kuna engo utawekwa utaambiwa utoe rushwa utashangaa na narusha unatoa na uokovu wako unao walokole vituko mnavyo vifanya mitani aau wa uaianu anakopa hela naama kanisa nasema tuhubiri habari ya, ya dhambi dhambi ya kwanza nikkosa hela s mlokole akikopa hela nikawa na kwamba naonekana kanisa zima limekopa hawasemi fulani amenikopa hela wanasema hivyi warokole gani mnakopa hela za watu wamlipi wanatukana kanisa zima ni wangapi watoto wetu wanaombwa rushwa ya ngono ili wapewe kazi binti yako amemaliza chuo miaka minne mitano yuko nyumbani mama yake unanena kwa lugha sana dada yake unaomba wewe unafunga unafunga mbona baba yake ni mzee wa kanisa kanisani utamwambia nini huyo binti mungu amemuonekania wapi mbona basi asinyanyuke mtu mwenye kampuni kanisani ukamfuata ukamfuatukawmbia mamanihii na binti yangu amemaliza chuo hivi kwenye kampuni lako hawezi kukaa yule mama aseme hivi na kweli nilikuwa ninatafuta mtu tulikuwa atafuta mtuutatutangaze tangazo la ajira bora amepatikana mwanao mlete kwenye kampuni langu atafanya hiyo kazi haina shida hamna viwanda makanisani kwenda kufanya katalia ni mzee wa kanisa gani aliyemiliki hoteli hapa awasaidie watoto wetu mabinti zetu waajiliwaapowapate mda jumaapilia anisaiunapigia waamwaanu umeenda kanisanile maaa mda gani enda aainani katikati yetu afungue biashara aisani awasaidiewatotowetu asikose mbn watoto wetu wako kanisani na sisi tuko kanisani wataongwa mitaji na vijana walioko barabarani watu ni walev wanamuonga mwanao mtaji wa biashara na mama yake u la usiukucha ila kabinti kako kaitaka biashara kaitaka kazi kanaongwa na jamaa wamtaani huko pamoja na kwamba yesu anarudi i hiii hii bibilia imesema siku zaisho atau ao izuiu amauazunumza habariya kua na hela ya, ya, ya, so ya, ya, ya njili mikutano iwe n a hla yawaokole analia ataasha iiwaduniani anaaaoeal hu mu a kamuni lake lakinywai labi aa naweka mabilioniya fha wne tamashnwn anaue utn mungu ananiona akaunti yangu haina kitu sasa tuhubiri nini tutawafikiaje hao huko ambao awajaokoka kama huko hali yetu ya kiuchumi ni ngumu soma kitabu chako cha zakaria anasema kwa sababu ya mafanikio miji yangu itaenezwa of of prosperity the cities of god shall be built ninamwomba mungu katika jina la yesu hautakuwa maskini kwa jina la yesu Amen. biashara yako itakuwa na faida kwa jina la yesu Amen. leo hii mungu akupe akili kwa jina la ya kupata faida Amen. kwenye kile akuonyeshe nini ufanye macho yako yafunguke utajua utajua nani simu yafungukeutajuanwakumpigia simutuwuuu Be to pick up from the realm. kutoka neno lake wiooo Amen. kwa neno lake milango ifunguke Amen. kwa neno lake biashara yake inyuke kwa jina la yesu usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inaotumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja nainga nambani 762153539barikiwe