kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimizavit ambattwuvfa tu wenemaishtuswaz We no tna utakatifu ni kwa wa ajiyaundabngu kma kafara ya mafanikio yetu beingifihin to live right i you don live right because yo fathe yo pastoyou moth is looking at you you live right because you ae saiiin una saifi baadhi ya mambo so tha you may atainee hakuna grees mwanangu hakuna gree withoutaihakuna na sio kila sarifi itaitajea some some sacrifices we'll need you never to go in some kuna okuna aia kudimand usiende baadhi ya maeneo usiingie baadhi ya nyumba hili tu mungu akae katikati ya wana wa israel kuna time aliwakataza wa wasilale na aina ya fulani ya watu yesu anaitwa mume wa kanisa na kanisa linaitwa mke wake aliexchengi utakatifu wake akachukua dhambi yetu tha what we do whenever we are hooking up with women or men wedo heev withwme me iousuunafanya mabadiliko ya nafsi yako ya thamani wi kwayo unaishia tu kuwa na inteien ya kwenye kichwa lakini huna strength huna nguvu ya kuaply idea zilizo nazo unaishia tu kuwa na mawazo makubwa but you donikwa sababu ganiimt your empty soul no content inside ni kama kopo tu unaona hiyo miwazo ulio yote you can exchange na kahaba ambaye hana wazo la kuwa na kiwanja kiwanjana yeye yeah, ameshamaliza maisha yake kwenye ukahaba wake ule you are exchanging your soul ndio maana unaona vijana wana maidia makubwa they are doing a lot of things but they don't show maneno mengi kuliko matokeo yanayoonekana because nafsi zao zimesha kuwa amebaki na kopo ndani amebaki na ramani ramani sio jengo mabilionea wengi duniani matajiri wengi duniani watu wakubwa wengi duniani hawatumii mawazo yao kuna mjinga mmoja amekuwa na mawazo very ve tangu yuko sekondari ila kwa sababu nafsi yake ilishapukutwa hana strength hana nguvu ya kuendesha maisha ya kutoa ile picha iliyoko ndani iwe reality na uweoanachokifanya anatafuta tu mtu mwenye hela anashea naye mawazo yakenhemwinginedo anaye ya ninyiyamjasikiagawatuananunuaawat ifike saa utakatifu huutumi kama kigezo cha kwenda minguni you use it as a to your hata wakati unapoona siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe