Kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama sio ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza asikudanganye mtu bro wako wamama mjini hapo hawajajifunza ujasiria mali hawajasoma hawajasoma vitabu vya kayosaki na wako mjini wanashika masoko kama kawaida wewe umesoma kitabu cha kayosaki umeenda kwenye mialiko ya motivational speaker, umeenda kwenye vikao vya wajasiria mali umeenda kwenye business, umeenda yani wee umezunguka dada ha, umezunguka mtu wa mungu umezunguka kiko wapi watu wamekwida vitu rohoni We uko mjini unaangaika na, na Ma, has no ulimwengu aloo hauna il hey. kina mzee kulola walikuwa wanaenda milimani kuomba mungu ashuke ndugu yangu andiko linalosema imetupasa kumuomba mungu siku zote bila kukata tamaa ir haijalifuta ilo andiko bibilia iliyoko kwenye kompyuta iliyoko kwenye simu ilo andiko la luka kumi mstari wa kwanza liko vilevile hivo vile. umeelewahapumeelewa yes. kuna mambo kwenye maisha nikuambia kitu kimoja fnmalize kwenye maisha yako ukishaona jambo hili halihitaji hela halihitaji daktari halihitaji akili jua hivi hilo jambo sio la kiwi h slomon alishapewa kiti tayari lakini ili as kwenye hicho kiti he had to find an altar. aitafute madhabau aweke kafara zake na alipoweka bii nasema usiku wa manane mungu anamtokea kwenye ndoto anamwambia omba lolote <coughs> uombe nini tena wakati tushakupa kiti weni mfalme anaambiwa omba lolote he was e anasema bwana umekuwa na baba yangu nimekuona solomoni hiyo hekima mnayoisema hakupewa macho alikuwa amelala kwenye ndoto lakini kilichomfanya ipate ni ile sakrifi ya mchana we need wisdom tunahitaji hekima ambayo wanadamu wa kawaida awawezi kuishinda watu waone unafanya maamuzi biashara yako ambao rafiki zako how did you mbyoazao waianamaeweza kuniwitoko itoo uu itokao u n oy ya kutoka juu hekima ya dunia hii na hekima ya kuzimu hekima ya kuzimu watu wanaambia watoe makafara nisikilize nikwambie nikuambie ik namwambi leomkewangu nik namwambia hivi nawajua mimi namjua mimi hivi nimemtaja jina hebu nisaidie nimemtaja jina ji kumsema hapo nimekuzidi hela nimekuzidi follower, nimekuzidi fans na nanimekuzidi na uchawi mbele za watu kwao oh, ukimwona kwenye dijito amekaa namna hii anacheza nini Mbeleza, jema, yani, jema, da jamaa blamkinai jamaa pamoja na udijito wake uchawi anakwambia anaujua unabisha nipe mkono watu wa mungu naongea uongo aya jibu alisema akusemamseme ili tukifunga unafungwat alisema akusema alisema na vyombo vya habari vimerekodi mtu yes. haoni hata shida kusema mi nimekuzidi kila kitu mwanake kuna kwenye maisha i kuna milango hautagonga wewe kuna milango itakufungukia lazima ujifunze kunyyuzakjifunze kunyanyua sri zako, yes. zako. est anasema huyo amani huyo aliyowatangazia sijui amefanya nini jamaa litengeneza hadi kitanzi cha kumtandikia modka kitanzi kabisa akiweka nyumbani kwake alafu mfalme ndio kipindi hicho hicho amefunga mlango ata uonana na mke wake t anasema mimi navyowambia sijamuona mfalme hii ni siku siui i a saba Sijini wiki ya ngapi mfalme mwenyewe sijamuona kama tumekutuma kwamba kwa saa kama ili? Kwa hii jn u fa olwaen mwanawake mambo siu uh, ya mapenzi sua umbaniyakuwa aana pn akuingia lendani kwasaau alitakiwa kuolangizwa namngu kwasababu a ajenda yakmngu kakakimtego mtego, mtego pale mfalme anasi mkewae hivo najua inavyouma umekaa na mtu ndani alafu anammisi mchumba wake wa huko e ujawai kutendwa e tuulize sisi tuliopigwa vibuti umekaa na mlembo mnakula outing kila yaani alikuwa saaani alikaeenamana na maana, george ndio mwanaume peke akedad ko mi hapa shati tu unavoona bi inasema est amekaa na mfalme ndani mfalme anamkumbuka mkewe huko sio uchawi nini watu analoga biblia inasema modika akamwambia este usidhanie wee utaponae utapona kwa sababu uko kwa mfalme mungu atatupa sisi ushindi kwa namna nyingine manake mungu ajawai kutuacha lakini wewe na nyumba yako mtaangamiaakaseman mimi niangamie subiri yanko subiri nendeni mkawambie watu wafunge siku tatu manake kuna milango kwenye maisha yako haitafunguka e kwa kula uendeleauanakula peke yako tu mjihuu yni wewe peke yako kwenye mjiu ndo unanjaa daday weeatatu bila kula kula hivo hivo takuja kula navisivyoliwapenda kula mtotowa kiume na nyumbani kwako kwa kunanjaa only when you to seek god kuna milango twa mungu haifunguki kwa sababu tumesoma kuna milango inafunguka tu kwa sababu bwana amenyosha mkono wake Amen. kuna watu wamehapa kwenye mji huu hawataki kutuona ika nawambia jamaa mmoja leo kaambia minajua mi Mina mi uzuri wake nawajua kabisa wanaoinda maisha yangu nawajua Misila, blaro, alifu, misila, hapa, nakupa, mi silalamiki kama alivyolalamika kwenye mtandaoilla mi nakupa kwenye kutokea madhabauni hapo nasisi niwali tunaotungua skai juu kwajibu unaituma na mi nakutumiauko <tansi> hukokituchaiowpunadondokea chumbani kwako nashanga kibibi kimekuja na fimbo mkononi tunasikia unamtafuta tonikwanini Wa? kuna watu awatakiwe kulala usingizi e, hey, bwana yesu bosi yule amekataa kusaini barua yangu nyang'anya usingizi wake katika jina la yesu mpelekee hawa watesawa watu usiku t aa aa aitokea mcanasku watu yeah, wananyoosha uh, uh, uh. ya maisha yake chapa fimbo kama kawaida hizi nguo zimeficha vingi mtu wa mungu watu wana sili nyingi kikikamwambia okay, anayosema mtumishi minaelewa nakuta blaa katia suti yake safi eh? sema aruata ni sindohuyo aruata ni wapi usiku analimishwa na kibibi kuna kibibi kinamwambia inama anainama inuka anainuka Watu, watu wako mjini morogoro mtu nili profesa sua pale au mzumbe profesa la maana kabisa lakini mzee ana mahali pake hapo akienda wanamkologea vitu fulani fulani fulani majani majani fulani wanachanganya na utumbo paka si wanachangana na nini Wehe. kunywa ana kunywa nini cheo alafu wewe unapeleka sv yako hiy you know, nana kingereza tua mungu kuna maali viingereza havikai wa ujiulizi swali bungeni kuna wabunge kiingereza wengine hawajui kabisa najiuliza swali mungu wangu huyu naye anatakiwa asome mswada wa sheria wa kingereza nchi ni nchi yenye baraka sana ina miujiza ya kila namna namnaeu mtu anaambiwa asome hutuba unaona kabisa kuna mistari inarukwa hapa tunapika <laughs> <laughs> nchi hii miaka hamsina ngapi ya uhuru watu wa mungu tutafika na wahakikishia tutafika na mama samia tunakwenda akwenda mama hatatupeleka mahali pako kwenye maisha kwenye maisha sio vyeti na vingereza wepeleka kingereza chako pale paleeoeh mapichk kuna mahali viingereza avipiti kuna mahali spiritual power Don't apply utaishia kupata mishahara ya watu wa kawaida utaishia kupata revo za kawaida kuna wenzako mzee wana biashara ulionayo wewe wana kazi ulionayo wewe wametoa fawatoto wao watoto wanatoanda hivi majumbani na mabiashara yanaenda namna hii alafu wewe unaingia unataka kushindana nao mtu wa mungu watakuzika jipange kabla ujapangwa cifunze na wewe t ifunze kufunga ifunze kutoa sadaka zako sisi hatuwezi kuwatoa watoto wetu kafara lakini ziko fedha tulizo nazo ambazo zinauma kama watoto we can give them to the work of God. kuna vitu tunavyo iliwahi kuwambia siku moja vijana wa kanisani kule kasanga nikawambia kuna vitu vingine unatakiwa huwachane navyo kwenye maisha yako sio kwa sababu hupendi kufanya unajua kabisa mimi napenda gambe lakini mungu kwa sababu nataka revo nyingine na maisha gambe na acha make holiness as a sacrifice to your hacha oh, yes. najua kabisa mimi mwana toto zikipita na umwa yaani mimi nione mrembo nisistikisike siwezi ukiona hivyo jiambie kabisa kwamba there is a powe of the spirit na ikosa Kwa sababu ulimwengu wa giza themo yua daka themo ya ol ulimwengu wa nuru themo yua light themo yapoul ko huku ukiendelea kuzama kwenye giza ukawa mhuni ukawa mlevi ukawa mzinifu ukawa mchawi themo ybcameeu huku themo ybcame the more you a hakuna ukuu bila sarii nawambiaga hapa vijana wa kiume na oh mabindi biblianasema azinie na kaaba ni mwili mmoja naye the person you ae si with can be the greatest theeo of you kuna watu kwenye mioyo yao na maisha yao tayari you sleep with him your business goes down. angalia vibia, mabinti wengi wana vibiashara vyao vimeanza kabisa vizuri wanaenda alivyoanza kushamiri ana sta yake kakutana na jose ngwangwandu lijamaa hilo ni likwa sura lina sura nzuri lina kifua lakini lina nuks kwenye maisha yake unashangaa huuzi tena wateja wapo tena nini ngwangwandu amna pepo hapo the man slept with last time, he ai tk aliondoka na kila kitu uliza watu atakuambia mi nakupa masiri haya we hata kama wajivaa utaki ndo yenyewe uliza watu atakwambia nejifikirisheni tu akilini mwenu wako wasanii wa mziki wanasiasa anajua kabisa if i dont o li ei son yakoasai iaa aa twanajua sio kila mtu kwenye ulimwenguhu ana ta ndio maana wale mamajusi waliweza star moja tu ya mtu mmoja naitwa yesu He had a star kikubwa ulichonacho wewe wanakulaza kwenye hoteli na kusafirisha mara gafla zanziba mtalii wa ndani aya royou najikuta wewe yani, unashindana na mama anapiga royotu nawe unapiga sijui syka afsu they they are killing your star. They are killing killing killing star you slowly they are killing your success s mweusi kwenye nyota yako yota yakotheainyinyimjawaiona kuna watu baada ya kuoa kuna watu baada ya ku ushawahi kuanza kwenye maisha yako msiklize sikiliza eliezeridameski wakati anakwenda kutafuta mke wa isaka ametumwa na abraham aende sikiliza alivyosaja anasema hivi mwanamke ambaye atafika kisimani atanichotea maji mimi ya kunywa na sio mimi tu atawapa na hawa wanyama wangu maji ya kunywa huyo atakuwa mke wa mwana wa bwana wangu isaka ezeridamesi amekaa kisimani anasikilizia ni nani atakee kuja kisimani wanakuja mabinti wengi kuchota maji kisimani wanakuja watu wengi probl wengi walimwofa maji lakini alikuwa natafuta sfi mwenye, mwenye kitu fulani wake hawatafutwi tu watu wanapekua na kujua ni nani ana nini nazungumzia vijana wa kiume waliofundwa hawaui kila mahali liawatu ni wasanii maarufu lakini lakiniaonikiako kwake tumiziki tu. tu. yake mtaicheza n tachezan l yeye aingii klabu yoyoteanalindaaaaekaa mahai huko iteaa si naongea na mtu hapaynmoyoni oh, yes. mwangu leo nimekusudia niongee na nini kama naongea na watoto wangu wakuazaa unapoambiwa usifanye uifasio kwasababuwatu nakuonea inasema usiwape nguvu zako ageni manaake every sex is eoei usiwape nguvu zako aeisimama juukwa miguu yakoi wi imoei kuna mtu amejifunza kitu leo kuna mtu amepata kitu leo kok jirani yako mwambia walevawalei ya ukichagua limume lilevi hapa naongea na watu ambao wajaolewa wee ambae uishaolewa na jamaa yako anapiga vitu fulani tunaendelea kumwomba bwana katika amanina bwana hatauehmu nakumbuka mmamkwe wangu mamamkwe wangu mimi sikunapelekwa nyumbani mimi mke wangu mjanja hakunipeleka alafu ndio yani alinipeleka siku ya leo alafu kesho nalipa mahali ili kama bimkubwa atakataa ajue siku zishaisha hasa kwa sabau imkubwa wakuwa ananijua sana bimkubwa akamwambia mwanangu akamwambia hivi Akambia mke wangu alichomwambia lichowabia yule mama asivyo na haya <laughs> alimwambia mbele yangu mimiza ee kwako j miaka ile ya zamanijua mimi vizuri miaka ya zamani zangu pensi, yani ndio mavazi yangu hapa yani leo yenyewe imetumika nguvu kubwa sana usinione hivi mtu wa mungu mimi kuvaa hizi ni mapito a kuminamoja n waungwanalatasema mtumishigani wamungu umepanda natisht maaba yani wao wanaamini mazaba ni eneo ambalo unatakiwa upande nau faniwnawea likua so, amepiga zangu katisheti na kajinzi fulani hivi mwenyewe nimejikuta braamn ye ago miaka kumi iliyopita kama sio kumi na moja naenda kutambulishwa <coughs> ii mkubwa akaniangalie mama ana macho yake fulani hivi anakutizama kama anakupimia hivi anajicho unajua najua e exactly kama bimkubwa menielewa ko alakutizama fulani hivi akamwambia mke wangu ndio wa baba yetu e. e, baba babangu karibu mbia asante mama nashukuru na na kaumba kadogodogo yani hivi ndivyo bado ikua kadogodogo unaweza uka ubwa aliuliza maswali haya mbele ya mke wangu huyu sio mlevi ee, sio mlevi swala la pila uliiza sio mchungaji mkubwa wakawambia ee, sio mchungaji kawambia sawa sasa kama ni mlevi mbele yangu na nami niposebleni kama ni mlevi jua hivi watoto wako utakawa wazaa ni kopi ya baba yao vyovyote mwanaume uliyechagua umechagua aina ya watoto yaani mume uliyemchagua ndio aina ya watoto ulio wachagua kwa hiyo kama ndiyo huyu haya mi mwenyewe nikaanza kujiuliza ivi hivi miso mlevi unajua ile unajua kabioo hunywi lakini kunamaso unajiuliza baadaye baada ya shughuli zote imepiga msosi ayoishaisha hiyo najiongeza mimi sasa kambia nawe umejiongezaje kambantakwambia baadae nkasema oh, kitu hicho chapigwa waambie tu waje walete mahari haleluya s hatufiki mbali kwa sababu hatujui ni nani anatakiwa kula hela yetu nai anatakiwe kula mempenda tu kijana wa kiume hajakuoa amjaoana hata mahari hajakulipia dada unawekeza najifanya wewe sasa ndio mama wake mzazi na maelezo yako mwenyewe napendaka kusema hii yani mimi anavyonchukulia kama mama yake unaacha kumsaidia kijana wa kiume apambane umtie moyo niliona biashara yake inashuka nkaamua nimuongezee mtaji ongeza ongeza there is a place in life hekima lazima itumike na kubwa kuliko zote jua msingi wa biashara yako na kazi yako ni nini yes. moja ya sababu kwa nini tunatoa sadaka ni ili tusikie neno la mungu litakalobeba biashara yangu msimu ujao kwenye fursa kwa sababu vyote vilifanyika kwa neno abraham ni abrahm kwa sababu kuna maneno aliambiwa daudi ni daudi kwa sababu kuna maneno aliambiwa sio kwa sababu jamaa alikuwa ni smart no Smartness ya watu wote tunaowasoma kwenye bibilia ni kwa sababu kuna maneno mungu aliwaambia hii yote niliyoisema leo ni utangulizi jumapili nitaendelea hapa nilipoishia natamani mwaka huu mungu akikupa biashara yes. uwe ni biashara kwelikweli mungu akikuinua uwe yes. umeinuliwa kwelikweli ninakutamkia baraka ya mungu kutokea sasa kila kilicho kikwazo kwenye maisha yako yes. kwenye mbele ya biashara yako ninatamka kwa jina la yesu kristo kikwazo kiondolewe Amen. kama wao wana wachawi wa kuwatamkia biashara zao na kuwalogea kazi zao mungu na wewe amekunyanyulia mtu kwenye wakati wako yes. mungu wa mbingu na nchi akupe hekima akupe hekima itakayokutofautisha yes. katika jina la yesu yesukkatika jina la ys katika jina la yesu naibariki kazi yako Amen. tofauti ya esau na yakobo sio akili za darasani tofauti ya esau na yakobo mmoja alikuwa na mtu wa kumbariki na mwingine alikuwa ajabarikiwa hata kama huna mzazi wa kukubariki saa hizi kwenye kazi zako mungu amekunyanyulia mtu huyu saa hii amenipa heshima na nafasi kwenye ulimwengu wa roho ili nikitamka vitu vikatokee yes. ninaitamkia biashara yako ulinzi alaya hata kula kwenye biashara yako Amen. kwa jina la yesu Amen. kila mkono wa uofu ukaondolewe kwa jina la yesu biashara yako imelindwa bwana akakuongeze akaiongeze biashara yako akaziongeze kazi zako Amen. kwa jina la yesu kristo Amen. ukatengwe na kila watu waflisio wanaokuja kama marafiki lakini wamebeba ufilisi ndani yake yes. mungu akuondolee wa watu wabaya kwa jina la yesu Amen. kila mtego asiri unaowekwa kinyume chako yes. ili vitu vyako vianguke yes. mtego huo huotunaopasiwa kwa jina a yesuikiwa kwa, yesu. kwa namna yoyote ulipoteza chochoche chatamai kwa sababu ya maisha yasiyofaa pray for you oh, yesu kristo yes, so anasema mimi nalikuja ili kukitafuta kilichopotea yes. ile karama yako kile kipawa chako cha kufanya biashara na vitu vikaitika na siku hizi unaona unafanya lakini vitu havyendi ile karama yako ya mvuto watu walikuwa wnafuata kutaka kujua nini kinaendelea kwenye maisha yako watu walikuwa anaweza wa kukimbilia kwenye biashara yako mungu wa mbingu na nchi akuwekee mvuto espe kwa jina yesu kristo aweke neema ivutayo Amen. neema ivutayo Amen. neema ivutayo Amen. neema ivutayo, Amen. Neema ivutayo. Amen. Neema ivutayo. Amen. ukiweka yako nmwingine akiwekayake yako ionekane kabla ya Amen. yako upate kibari kabla ya kwake natamka kba yb uyibai juu yako, Amen. yako. Amen. yako. Amen. yako. Amen. kwa jina layesu jumaapili hii kwa neema ya mungu nitakufundisha na tutaomba pamoja nitakuongezaayo maombi alafu nitakupa nafasi ya kuomba taomba maombi maalum ya kuombea kazi zetu na biashara zetu na uzao wetu yaani watoto wetu oh, yes. kazi zetu biashara zetu na uzao wetu halafu wiki ile inayokuja kuanzia jumatatu tutakuwa kwenye mfungo maalum wa kuombea hii milango iliyofunga este aliomba akafunga siku ngapi mlango wa mfalme ulifunguka au kufunguka kuna watu mnahitaji mlango kwenye wizara fulani kuna, mne, kuna watu nahitaji mlango kwenye biashara fulani ufunguke We are going to pray wiki ijayo hiki ichofundisha leo niso jumaapili tunaanza ibada yetu saa nne na nusu apkokotunakotoka sure ukimaliza ibada zako kanisani kwako ukimaliza shughuli zako aa tukazungumza alafu kuanzia Tuka jumatatu We will be in together, for our natamani mwezi wa tano huwe ni mwezi wa nue ni mwezi wa mema hasahuwe ni mwezi wa kuona kibali cha munguchukua sadaka yako sasa baba katika jina la yesu wakati mtu huyo sadaka yake chanzo cha mapato kinachotoa pesa hiyo ninakitamkia kskkwkskukiwe kusiwe na kukauka kwenye biashara ya mtu huyo kusio na kukaukiwa kwenye kazi ya mtu huyo katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo watu hawa wasiishiwe watu hawa wasipungukiwe inyanyue hii madhabao ikawe ni madhabau yao ya majibu ikawe ni madhabau yao ya majibu watakapoweka sadaka zao kwenye madhabau hii kwa jina la yesu kila iliyo haja ya mio yao katika jina la yesu na kwa jina la yesu ukaitike ukaitike ukaitike ukaitike ukaitike ukaitike, ukaitike. uzima uifuate biashara yake uzima uifuate kazi yake kwa jina la yesu amen siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe