Kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza Sura ya mfalme kaagiza watu wote waje wa ili waizindue sanamu iliyosimamishwa yes. viongozi wote wakasikizishwa yes. wakapewa taarifa yes. kwamba kuna sanamu imesimama Ndiyo. mfalme anasema mtakaposikia panda imepigwa wote mnatakiwa kuanguka kila mtu asiyaanguka yes. na kabu atatupwa katika tanuru la moto uakao yes. Yes. hapo ndipo mfalme alipohamisha vita kutoka kwa shedrakh meshak na abednego na kuipeleka kwa mungu akasema kama hamtaki kusujudia basi natuone Mm. ni mungu gani yule mm. ia yes. hii jambo linazungumzwa kila siku wote wanasema hivi waajifanyawata kufuta sheriawaaataratibuatakiki tuone basi mungu ganiata kuwaokoahisg yes. hey! is aliv huyu yes. mungu yupo the gofskmheegisot ded isstihee1 mungu anaweza kutuokoaeoeaiea yes. Yes. Watch wa mungu. Never forget that. Yes. Mungu eto na weza Come mm-hmm. on, in the same God we are reading every day. Mm-hmm. Mungu ali o kwa kina Shadrach Meshach ina Abednego. Yes. He is not dead. Yes. He is alive. Yes. He is around. Yes. He is with us. tena yes. kwa neema ya mungu nzuri yes. his ti god g isnot in e istisis yes. in s huyu mm-hmm. mungu anahishi ndani yetu mm-hmm. imain mungu anahishi ndani yake mkristo mm-hmm. mm-hmm. mmoja an istisain naogopa ofisini kwangu wanakufa sana naogopa ofisini kwangu wanafanya hivi naogopa nchih watu anakufa sana unatupigia kelele kila siku mungu yuko ndani yangu yesu yuko ndani yangu anaunaogopa unajifungia ndani hu are yu huyu munuituambia maisha wakati imani imani yetu ehyt ni yes. ikuwa na uhakika yes. ya kwamba na, yes. na mambo yes. oh, natarajia nini? Oh, natarajia natarajia natarajia natarajia kuishi natarajia kuiona kesho yes. natarajia kuendelea uhakik ywm taku aon kusonga mbele yes. natarajia kuwa na afya njema zasi wa feith Show out your faith this time. Yeah. na huo ndio ukombozi naousema mm-hmm. angalia kina shea kimesha kina abednego wanazungumza mm-hmm. kutoka kwenye ufahamu wa mungu wao wanasema yes. mungu wetu aweza kutuokoa yes. na tanuru hii ya moto yes. na anaweza kutuokoa na mkono wako we mfalmeungu yes. mm-hmm. yes. wako nawelewaatikaiiunguwao mm-hmm. you yes. na anaweza kufanyauu yes. ndowakati wakumwonyesha mungu wetu mm-hmm. That the God we are emtwambie kwamba huyu mungu zungumzia hayupo if you are denying now this siil god cannot se us umekuwa ukitudanganya basi miaka yote kama unatuambia saahizi huyu mungu awezi kutuokoa he miaka ile ila kwenye hili awezi kutuokoa wereihishis time ri right now hisi the time wewa o openly katikati ya majanga tulimwona wakati wa njaa ya gerari yes. akimsevu isaka watu wengine wote wanakimbia misri akamwambia isaka akamwambiaisaka wanini mungu wetu aendi na wetu naunu etu mungu wetu akurupuki yes. mungu wetu anaji mungu wetu anajitofautisha yes. wakati crowd yote nakimbilia misri yes. akamwambia isaka baki akamwambiaisabkgeari mm. ntakutajirisha hapohapo yes. wakati wa ukame wakati wa majanga isaka anavuna yes. isaka anatajirika yes. katikati ya janga hili hiyo yes. biashara yako itakuwa Amen. na kunyanyuka Amen. may your business be biashara yako yako iwe kazi Amen. Oh, may you see light Amen. In this heavy Amen. nuru ni kwamba knnuu wee w The game is not over yes. kupoteza uwezo wa kupumua mm. it isn't over yet yes. this god is able to save us in the fire yes. not just outside of the fire mm. even in the fire kwasabu nilijitegemea baada ya kauli hia imani mungu atatuma tetemeko but guess what god sent nothi Yes. akanyamaza kimya mm -hmm. my da broher a ise ukimwona mungu kanyamaza kimya hajaongea lolote baada ya kukiri imani yes. haimaanishi ya kusikia yes. haimaanishi awezi <laughs> haimaanishi yakutenda nitegemea okay. baada ile kauli ya imani ya yasharakmesaknabednego mm -hmm chochote angezungumza chochote angeleta tetemeko angesusha moto kama kipindi cha elia ili angalau amwonyeshe nebukadnezar kwamba yupo pamoja na watoto wake lakini god went wentqet inavyotokea siku ya leo ni mm-hmm. kama mungu amenyamaza wa kimya yes. watu wameomba uku na uku na kujionyesha imani zao ya kwamba mungu anaweza mungu anawezaukimaunaonekana yes. ni ukimya wa mungu yes. sio ukimya hata kama inaonekana watu wamepoteza matumainiwatu yes. wote wenye ofisi mbalimbali yes. watu wenye biashara zao yes. naatakaniwatie moyo okay. kwa jina la yesu mungu alionekana kama yuko kimya yes. Kizo moto yes. natamka uzima kwenunatamka afya kwenu Amen. mkono wa mungu okoao yes. ukaokoe nyini na familia zenu Amen. mungu ata ruhusu watuy wacheke Amen. imani mlioiweka kwa mungu yes. itathibitika itaonekana Amen. na mungu atatenda Amen. mkono wake ambao sio mfupi yes. utawatendea wewe uliye mungu peke yako kazini uliye mwamini mungu peke yako kwenye huo mtaa yes. uliemwamini mungu pekeyao kwenye, yes. ulie peke kwenye uo ofisi yes. Is not right. ya kwamba jambo ni maarufu au maamuzi ni maarufu kila mtu anafanya haimanishi hilo jambo mbaoki anafanya mm. ndio sawai no, no, yes. watu watatu waliamua kuweka msimamo wao wakati watu wakabila zote wameinama yes. wakaaua kuwea msimao wao kwa unguanwiwi yes wazima tena biashara zetu zikiwa hai tukiwa tumefanikiwa tukiwa tumesonga mbele io to youo outo you myiosalmyiole ari ithemo sus kwa mstakabali wa maendeleo ya nchi yetu nchi yetu itasonga mbele itaendelea mbele biashara za watu zitanyanyuka in theme o sus siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe