kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza anatokea kwenye engo anasema tena mwalipa kodi kwa kaisari kwa sababu anwani hii na sanamu iliyochorwa kwenye fedha hii ni ya kaisari kwa sababu hiyo yes. mpeni kaisari mm. kilicho chake kaisari mm. na mpeni mungu mm. kilicho chake mungu kwa nini yesu anazungumza anasema mpeni mungu kilicho chake mungu na mpeni kaisari kilicho chake kaisari Why? kwa sababu anajua kabisa there is a ya kiserikali unaipata kwenye maisha yako yeah. so you have to pay tha tax unalekiwa kulipa hiyo kodi na ni haki paulo anatuambia kwenye kitabu cha warumi anasema tena kwa sababu hiyo kwa sababu gani kwa sababu ya kutii mamlaka tunalipa kodi tunalipa kodi kama ishara ya utii kwa serikali iliyopo tunalipa kodi kama ishara ya kuheshimu kazi wanayoifanya tunalipa kodi kama ishara ya ku kuval ya kuweka thamani kwenye kazi wanayoifanya anasema kwa sababu hiyo tunalipa kodi kwa kuwa wao ni wahudumu wa mungu yes, kwahiyo See you, Kamawat knows. sumbuliwa au na kunyanyaswa na serikali ili serikali iweze kupush mambo yake mm. inahitaji fund na inaachilia fedha kwa watu Ndiyo. waizungushe wazalishe vitu Ndiyo. alafu wakate yes. ent warudishe kwenye serikali ili yes. iweze kusukuma mambo yake kusukuma order, kusukuma kusukumap zake kuna cash flow ambayo inakuja kwa sababu ya facilitation ya serikali ambayo tukifanya kazi nayo tutaiona mpeni kaisar iliyo yake principle alikuwa anatoa kanuni ya kudumu kaisari apewe ya yake mm. na yenyewe ni kiroho is a spiritual thing tunavuna kirohotunavuiichopanda kile kitendo cha kutokulipa kodi ndio hiyo sababu mna watu wanazama na hela zenu mtumishi na watu kama elfu nane nawadai naomba uniombee listi in ni ndefu ya watu wanaowadai kuliko watu wanaokudai wakati mwingine yes. kwanini kwa, kwa sababu is a tax kwa hiyo hauna hata confidence wala audacity ya kwenda kwenye legal entities mm. na kupata haki Ndi. kwa nini watu wengi wakienda mahakamani na feri kwa sababu mahakama weo kuna wahela yao uliwaibia uliwaibiaje kwenye kodi sau mahakama zinaendeshwa na kodi ya wananchi kwaiyo leo hii ukiwa na kesi mahakamani unavuna ulichopanda you cannot get your right mahakamani wakati there is you you never pay tax to supply facilitation in the court. Likewise, police, you have this problem wamekuzungukaje check out your life are you paying all the rightful taxes that you're supposed to pay unalipa kodi zako kwa uhalali unapotakiwa kulipa hawa kulipahawaiwa mungu kama ni watumishi wa mungu manake wana agizo la mungu kukusaidia so you can god awatumie kukusaidiaawatumie kumbe naweza nikaomba mahali mbele za mungu nikasema mungu umesema mahakama ni watumishi wako serikali ni watumishi wako na kila mtumishi wako ana malaika Ndiyo. maana malaika ni watumiao watumishi wa mungu Ndiyo. so tuma malaika wako mahakamani tuma malaika wako polisi tuma malaika wako hospitali mm-hmm. nipate haki yangu nipate kuhudumiwa sawa sawa unavyotakiwa kuhudumiwa tuma malaika wako wawasukume a wajamaa mm-hmm. how do you pray that wakati malaika wakicheki potfolio yako ya taxes. umeiba umeskip umeno umekimbia tunao watu kibawo wananena kwa luga, ya rewa, maduka yao wamefunga kila nikiingia wengine lua wakifatilia madua o kwa sababu ia i kinia aa sabu nawauuwat wenine usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe