kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza unaweza tu vitu vikubwa au unaweza ukafanikiwa kwenye maisha yako tu kama utakuwa umepata kusikiliza taarifa sahihi right taarifa sahihi itakuweka sehemu sahihi wakati wote na naposema sehemu sahihi manake ni sehemu ile ambayo mungu ana si weo ukae ni sehemu ile ambayo mungu anatamani weo ungekaa hapo unajua kuna mahali ambapo weo unatamani kukaa na kuna mali ambapo mungu anatamani weo ukae na mungu obvious asingemtuma yesu kama akuwa anatamani sii tukae sehemu nzuri kwa hiyo taarifa sahihi kila wakati zitakufanya ukae sehemu sahihi ambayo mungu moyo wake umetaka weo ukae hapo ambayo malengo ya mungu yako hapo akili ya mungu iko hapo right information will always giv you or will always put you in a right place wakati mwingine ukijiona umestaka eneo moja kwa muda mrefu usibadilishe eneo badilisha unachokisikia ukitaka kubadilika au kutoka sehemu ambayo umekaa hapo kwa muda mrefu usibadilishe eneo badilishe unachokisikia utashangaa mazingira utayaona kwa jicho la tofauti maisha hayaendeshwi kwa habari maisha yanaendeshwa kwa taarifa kuna tofauti kubwa kati ya habari na taarifa ndio maana hata ile taarifa inaitwa taarifa ya habari so wengi kwenye jamii tuliyopo ni wasikilizaji wa habari sio wa taarifa ukiwa ni mtu wakusikiliza tu peke yake taarifa taarifa naipata wapi yaketisaipat utaipata kwa kuangalia kule unako kwenda mfano nataka kwenda mahali ambapo ninawaona watoto wenye afya anaokuwa na watoto wenye afya nyumbani kwangu find out wenye afya nyumbani kwao watoto wao wanajua nini hawana a anaakuwa mtu mkuu kwenye eneo hili la biashara kuna mtu anafanya biashara mjini anafanikiwa sana Please listen to huyo ukitaka kufanikiwa kwenye maisha yako pokea taarifa kutokana na yule kule ambako sanawaai kwenda taarifa zinatabia a kupeleka kule ambako liekupa taarifkupeleka sehemu mbao sio sahii usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pastatoni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 76215359 बढ़े