kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza kama unafikiri kila mtu anayeuwawa duniani anauawa kwa sababu amefanya maovu muulize maovumuli kama unafikiri kila mtu anayepigwa vita duniani kwenye kazi yake kwenye huduma yake anapigwa vita kwa sababu ni mwovu aseeb ntami abiri alimkosea nini kaini to death. God was there, but the man was It will shock you. What kills is toei to uadui sio uadui mpaka urafiki umefanyika kwanza naanzaga urafiki ndo unakuja yes. aduipeople dohateyou o nothiyouae yes. ther frien first yes. i kan't hate you if i don't know you siwezi kuchukia kama hatijwani siwezi kuchukia kama siko karibu na wewe siwezi yes. kuchukia kama unakaa huko i must be close to you first yes. to aise my e against you yes what what kills people today what destroy people today destroy inayoleta magomvi kwenye maisha ya watu leo leonakuaieitnasema hiv mbegu za uovu mungu anapanda mwanzo moja mbegu yake na miti yake lakini mwanzo mbili haionekani kwa sababu hakuna wakuilima kwao watu wanakupandia mbegu ya uovu iya huku nje haionekani inakuwa taratibu kama sumu iwayo mdogo mdogoa yes unapiga naye story vizuri yes. unatembea naye kumbe is kumbeanasemaj yule niliyempa chakula changu ameniinulia kisigio kustunamnay tafuta watu wote wanaosema wameumizwa na mtunile yes. yule, yule binti uliye msaidiaga mama yule yule sa a na nakusema mama ae am u maa yule yule uliyemsaidia hana pa kukaa wazazi wake walikuwa na hali ya chini ukasema umuhifadhi yule yuleyule ndo sahizi yuko mtaani anasema amna pale kama shetani ni mtu basi yule mama jamani u ukiwaona kwa namna ya nje you say wow! very helpful to me kum ndani yake ana mbegu ya uovu inayochukua muda daaa wanasubiri tu mvua inyeshe yes. ivaasema vitu havikutokea mm. sio kwa sababu vilikuwa havipo kwa sababu mungu alikuwa ajenyesha mvua na akukuwa na mtu wa kuilima bustani siku akipatikana wakumlima yes. tayaona makucha yake sasa wa biashara yako yuko ndani ya biashara umoumo yes. waaribifu wa kanisa wako umo umo hii haiko tu kanisani kwenye maofisi kwenye familia Amen unajua ukimwajiri mtubaki akuaribi biashara mchukue yes. ndugu yako weye biashara yako soe tethem hiyo ndo siri ya kwanzaauhind jifanyeuaukampumbavu mbelea them kwasababu kushindana kwetu sisi si hkufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe