kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kupitimizainakufaia unatwana mashamba l well hivi kwa sababu ya nazungumzai kwasababuyanataka kusema one of the thing ambayo world cup ya mwaka huu imenifundisha imenifundisha power of money mzungu amenyamazishwa kimyawezi amini na arabs did it to show what they value ile world cup kwenda kule sio Well, team, kule I, they are not vile viwanja wakisha kulevile kuvitumia kuvitumiawavitumi tena they don't have football so much kule but they wanted to instill their value kwenye world waielewe islamic culture, islamic ilivyo so, wow, worldchwat waieleweachilivyoasso kwao cup hii investment sio kwamba adakawauze mahoteli no? Una watu wamesusa hawajaenda viwanja ni vitupu kuliko World cup zote why because watu wamekataa kwenda kwa nini so wale watu nafikiri wamepata hasara hawajapata hasara because intention ya fedha yao haikuwa wapate wa wa faida no they were spreading their islamic value values what they value tunaweza htunaezaka tuna heshimu Biblia zetu na mungu aliyoyasema but lack of of money will make the bible out of our families. so be careful. be really munu aliyoyasemanyanyuabiblia really, really yako juu kama kama umeshika biblia, ka umeshika juuumeshika bibimaumeshika kaiuyananakeyayakohio sema bwana yesu yes. nataka kukusikia nisaidie neno yes. uchumi wangu hali yangu ya moyo takaobadilisha afya yangu takaobadilisha maono yangu ninapokea neno kutoka kinywani mwako bwana katika jina la yesu amen, amen. amen. fungua kitabu cha bania sura ya kwanza sura ya kumi na uh, moja an thnatoca tunasoma halafu unakaa tatizo lako ndo hilo io ndo shida yako unakaaga haraka ndio maana za kupisha fursa mwenyezie uvumilivu fursa sio bahati t huyo ana bahati no do you know almost all opportunities are falling down to your character fursa zote zinaendana na tabia tabiay ndakutajia huku11 leo nilikuwa namuuliza mungu nini kilichokufanya uti utajiri wako muda mrefu why do ple go high and drop down what can i do haya ni maswali yangu personally hayakuwa kwa ajili ya ya leo what can i do god for me to be rich And to be rich na nisiwe chini mpaka siku unakuja kunichukua eih ni kwa parapanda au kwa parapanda bwana asiwe manayake nini sina mpango we choose our death mimi i won't die. Mimi i will fly <laughs> mwingine anasema a hey, umeiona kesho haya wesema mimi aweidai ayasemawee kwai nani anapenda kujiambia kila siku mi takufa <laughs> kama ntalazimika kuondoka kwenye mwili huu kabla ya pandapanda mimi ntalala taaatasema fulani nikikumbuka ntakupigia simues bwana siwe kmsijasahau kukuambia swali mungu ililomuuliza mungukm mstari wa okay watuanzie wa kwanza neno la mungu linasema mobt tusome wote हा हा हम्म pokuwa amekufa angali this tells you how sacrifices are kwamba naweza nikawa nimekufa kufa mwanaake kuto kuwepo da- madaktari hospitalini hawasemi kufa wanatumia neno ile neno mwanaake ni kwamba hayupo umeelewa sasa unaweza usiwepo wewe mwanza anasema ingawa amekufa angali k kumbe sadaka ya mtu inaweza ikamfanya in akaongea kwenye biashara yake ingali hayupo ijapokuwa amekufa Aha. Manake, one act of faith kitendo kimoja cha imani kilifanya huyu jamaa awepo wakati hayupo yani feel the influence of the guy people hear the voice of the guy wakati hayupo maanayake nini wanangu wanaweza kuisikia sauti yangu ikiwaonya wakiwa shule ikiwaonya wakitaka kufanya yasiyofaa ya hmm? na sipo hiyo ni kwa wale ambao tuna watoto okay. mkurugenzi wa kampuni fulani anaweza akasikia sauti yangu ikimsemesha dodoma wakati mimi sipo ingawa ame kufa angali sipo sinza dukani kwangu lakini sauti yangu inasikika mitaa ya sinza ikisema njoni mnunue njoni mnunue njoni mnunue njoni munue nomanaake sipo lakini nanena my works are working even in my absence That's faith. Sit down. imani manayake imanio jamani huu ni mzigo wa mwisho wa mwaka na kuporomoshea dubwana hapa la kumaliza nalo mwaka na la kuingia nalo mwaka 223 kumbe tunaweza tukawa hatujafika 23 ingawa hatupo 223 do you see thing the way i see ao ingawa hatupo 223 we can start speaking into all right ariht ted pamoja wangapi wanaamini mungu anaijua kesho so kesho ipo Oh, narudia tena wangapi wanaamini mungu anaijua kesho so kesho ipo ha? so kesho ipo kesho ipo kesho ina muda wake ina masaa yake ina fursa zake ina mema yake na ina mabaya yake yesu akasema mahali pamoja yatosha siku moja mabaya yake au mambo yake kwahiyo kila siku ina mambo yake ina mema yake ina mabaya yake si sindio kwahiyo kesho ina mema yake aoc yeah. hey, me kesho ina mema yake tunakubaliana kesho ina fursa zake tunakubaliana kesho ina vitu vyake tuko sawa kesho ina zake kwahiyo kesho ipo si sindio na mungu anaijua manaake mungu ameishi kesho manaake mungu ametembea ndani ya kesho manaake na mimi nikikaa ndani yake na maneno yangu yakikaa maneno yake yakikaa ndani yangu anasema ombeni lolote mtakalo yohana anasema ninyi mkikandani yangu na maneno yangu ya kikandani yenu ombeni lolote mtakalo so it means mimi naweza nikaiongelea kesho hmm? keshonarudia na, tena kesho ipo kesho. nauliza kesho ipo Iyo. siku inayoitwa kesho ipo hachana kwamba utafika au autafika kwanza kesho ipo okay. marehemu wote si jana leo sisi tunaendelea kuisha tuendelee fakti ya kwamba wao hawapo ina maana leo haipo inawezekana wao hawapo ila leo imekuja kama kawaida sindio kwahiyo kesho asubuhi itakuja kama kawaida nakuja na fursa zake kama kawaida so there is a trick here that i can control ianmoo by that understanding kwa ufahamu huo tu peke yake na uwezo wa kuikontrol kesho yangu siku moja nilikuwa naongea na mama mchungaji nikamwambia alikuwa anaongea vitu fulani katikati ya kukasirika katikati ya asira na uchungu akawa anaongea you naongea know, vi akasemahi ana bahati ksabu tukinywa kinaumbatusemahyiwaulii <laughs> so, wangapi mnaamini kinywa kinaumba kabisa kabisa kinywa kinaumba kiwkinaumbawauunaamiikkinamboninyi waki... <laughs> <laughs> eh? <laughs> you know, mara nyingi mnaaminiki kinywa kinaumba mnapoongea mabaya around kwamba nikisema kesho najenga kesho nitakuwa na kiwanja changu mwenyewe kesho sina deni lolote nitaamka kesho asubuhi sina deni lolote kinywa kinaumba a kiumbe kwa nini huwa mnaona ni rahisi kinywa kuumba yaliyo mabaya alafu mema hayaumbiki kwa imani twa fahamu ya kuwa ulimwengu kwa neno kiingereza ilo neno ulimwengu limeandikwa worlds world mana yake not one many worlds so god created the world of animals by words god created the world of minerals by words god created the world of men by words god created the world of, words. The world of trees plantations by ile genesis chapter rlkwyo ileitn alipokuwa anasema uumbaji wa kitu kimoja na kitu kingine kila siku ilikuwa inatengeneza dunia moja kwa sababu kila siku ilikuwa imempri uumbaji wa a certain kind of waas aliumba wanyama siku yake akaumba mimea siku yao akaja akaumba mianga siku yao so there is the world of lights eii uh, utmbeenenahokiwanasema hivina biblikiiereawanawewknawaniniyakusema hivi kwa imani tofahamu ya kuwa dunia hajasema dunia duniadunia ni sayari Ha? lakini ulimwengu ni komprehensn ya sayari nyingi manake neno ulimwengu manaake ni dunia nyingi au sayari nyingi so anasema hivi kwa imani twa fahamu ya kuwa ulimwengu manaake mungu aliumba ulimwengu kwa aneno leneno ulimwengu unaweza ukaona kama ni mmoja lakini aiposema ulimwengu dunia dunia nyingi narudia dunia ya wanyama iliumbwa kwa nini jibu basi mtumishi dunia ya wanyama iliumbwa kwa nini dunia ya ili wanadamu iliumbwa kwa nini dunia ya mianga iliumbwa kwa nini dunia ya mimea iliumbwa nini so those plantations that you see there they have their own world it is their world ni dunia yao ile so so it is kama ambavyo kuna dunia ya wanyama kama ambavyo kuna dunia ya mimea nikwambie kitu kuna dunia ya astatoni kuna dunia ya jeni kuna dunia ya jenifa kuna dunia ya neema kuna dunia ya grace kuna dunia ya kuna dunia y kuna dunia ya kumbe according to the system of the world ulimwengu huwa unaitikia kwa nini yeah. so if your world is going down you have been creating downwards It's a very simple message that you would think kwamba ah, mbona kama important your words are the first assignment assignment ya ya mdomo si <laughs> Kinyua, assignment yake ya kwanza si kula adam alipokuja bustanini kabla hajala kitu chochote chochote mungu alimwambia hivi bibi inasema hivi akampitishia wanyama ili aone jinsi atakavyowaita manaake nini god brought up adam into a place where he could name things and animal manaake adam was to control now his world now worldno a world of god and there is a world of adam so mungu akampitishia dam wanyama wanyama mazingira yake ili aone jinsi atakavyowaita anasema hivi kila alichokiita anasema <laughs> okay. you know kila alichokiita ndivyo kilivyokuakushuki <laughs> kiita ndivyo kilivyo kikiita kiduka chako iki kibanda changu ndivyo kitakavyo ukiyaita masomo yako napoteza muda muda kidogo ndivyo itakavyo hakuna siku hata moja katika mchakato wa umbaji munguliosea na iwe miti na tania god has never joked so never be pushed by a friend to joke a joke that will imprisonment you sikasukumwa na mtu kwenye matani yakakufunga the reason why we are not speeding Cause we are fighting so hard kufanya vitu kwa matendo while maneno yetu yamejenga kuta kwanini utoboi kwenye maisha na unafanya kazi kinoma maneno yako yamejenga one of the reason why kutaanaku mmoja ya sababu kwa nini umepewa watoto wakorofi mume mkorofi ndugu wakorofi so that sio kwa sababu wanatakiwa you nilikuwa nasoma jana makala moja ya kakaangu anaitwa samuel sasari aliyeandika makala kuhusu punda anasema shetani alikuwa amemkuta punda amefungwa mahali shetani akamfungua punda alivyomfungua punda punda akaenda akala mahindi ya mwenye shamba mwenye shamba akamuua punda alivyomuua punda mmiliki wa punda akaja akamuua mke wa mwenye shamba mke wa mwenye shamba mwenye shamba akakasirika akaenda akamuua mwenye punda watoto wa mwenye punda wakaumia wakaenda kuharibu shamba la mwenye shamba mwenye shamba akaenda akaua watoto wa mwenye punda shetani alifanya kazi gani shetani alifanya kazi gani shetani alifungua punda tu re umemalizia wewe je yeah! mungu amesema msile matunda haya maundayabustaiiot taweza kula kasoro matunda haya mungu ndo amesema tusile Good. mungu anajua siku mkila mtakuwa kama yeye shetaniyamemaliza hakuendelea tena hakumwambia achikua kula hakumwambia kampe mmewako hakumwambia waswahili wanasema tupe picha <laughs> tuachie sisi it's it's it's like like like a joke. It's like just a a game joke just little thing but it kills people's life every day you are the results of your yo wewe ni matokeo ya maneno uliyoyaongea wewe au uliyosukumwa ukaongea au waliokuongeea watu kila mtu ni matokeo ya maneno fulani kila mtu including mtum mimi hapa nilipo ni matokeo ya maneno i remember one day my spiritual father who is late now bishop Zephaniah Ryoba, of the blessed memory the honorable man the man that i love with all my heart kohai karibia zime karibia i was attending him so closely so closely. Now, I'm going to move most of the time. Nyumbani. So, out of my busy schedule, I would take my time to spend the whole day with him. One day, I would a conference, Morogoro, to call conference, Morogoro, Kubo Sana. Last year, I remember. It was a very big conference. And, uh, the whole week because the body was uh, he had so much pain in his body so he couldn't walk he couldn't move around but he could talk he could make a lot of stories jokes he would laugh till the end so i i i spent his my, my whole time with his presence nimekaa naye naongea naye napiga naye was busy preparing the conference paka asema hebu ah, nipige picha kidogo mtumie mwanangu anione ninavyoendelea vizuri just to encourage her. so alipoona yakuwa nimekaa naye muda mrefu and i was worried kwamba sikuwa nimejiandaa vya kutosha na conference i remember very well Nengambia mzee hii ni saa kumi na moja kamili natakiwa niende kwenye conference kumbuka the whole week i was with him sikua nimefanya chochote preparation yoyote kanzia subupjsbuhi mpaka, mpaka jioni so I was to rush now kwenye hall ko nilitokea nyumbani kwake chumbani kwake kwenda kwenye hl mhbani kuubiri thehi o m be right mungu atakuwa ametangulia kwenye ukumbi kabla hujafika na akaniambia sio leo tu akaniambia kuanzia leo mungu atakuwa anatanguliaga kwenye ukumbi kabla huw na ukumbi wowote utakaokaa ndani yake hautatosha watu kuweka i dont do adverts. that one statement of an old man hata kama wee siowakiroki hivyo d y so huwa naingiaga kwenye ukumbi sio kwamba nimejikokisom so naenda nikiwa na uhakika kila mtu katikati yetu ana madhara fulani ya maneno yanayomwandama iwe ni mema au mabaya you mabayahe the of the words ulizotamkiwa na watu au ulizojitamkia mwenyewe ndio maana most of time, when we um, okay. kicha cha somo kinasema kuma du yakuumba dunia yako23 yako. mwanangu dunia yako itakuwa na Sema, world of mine. Sema, world of mine. sema dunia yangu iliyo nzuri sema kwa jina la yesu nina dunia yenye rahaumba <laughs> dunia yak howaliokuwa <laughs> naficha majibu shule <laughs> haooambia <Hallelujah. laughs> kila mtu ana madhara ya maneno chanya au <laughs> sasa mimi sizungumzii somo la maneno leo nazungumzia creation of your world. your world au creating world Amen. neno la kigiriki la world inatumia kuna kuna maneno mawili kuna cosmos ambayo ni world hii ya kifizikia na kuna kunaa ambayo ni dunia ni dunia ambayo haionekani kwa macho lakini ina eisti hiyo inakuletea aina ya watu fulani wewe kuna watu fulani hau tu wa aina hiyo ndo unao Check your mb ndo atwanakuenyem wenye maisha yako kuna watu kuna aina ya finance kwa sababu ya dunia yao hawajawahi hawajawaiku hawajawahi kuvukawawai kuna kitu t kitatokea kila kifika milioni nn Of the world. na hiyo dunia imeumbwa imetengenezwa yani you are living in, world. You are living in the created world ni dunia imeumbwa kabisa hapo ni nje ya mapepo hapo achara na mapepo mapepo wanaweza watu wakakutoa robo tatu ya watu awateseki na mapepo mapepo mapepo <laughs> mapepo ni kama vinzi hawana isu you just need to know how to operate with them nothing aothi naema hivi waniaminio mimi kwa jina langu kwa jina langu watatoa pepo Imagine. There is a name. there is a name that can control cank then you know there is something that are fei into ndio maana kila wakitoka wamo kwa sababu yesu anasema pepo likimtoka mtu tabi ya na tabia ya kurudi so what is it that attracts Listen to me biblia nasema hivi malaika ni ro watumikao huh? malaika ni nini waliotumwa kuwasaidia wa wow, watakaa urithi wokovu and then zaburi anasema enyi malaika mlioodari mlitendeao kazi neno la bwana so angels are not not just just moving angels are not just angels are are working powered. neno lililopo kwenye maisha yako ndo lina movu malaika kufanya kitu so angels will move in my my life according to the level of my revelations malaika watatembea kwenye maisha yangu kulingana na kiwango cha maneno ya mungu yaliyo kenye maishayanabuyaanikupe shule ya chapchaphapa unapokea shule chap unatoka hap maisha yageuk mtumishi unaelewa nachofundisha like tusome wote wewe usomagi ndio maana unasomewa vya uongo utaambiwa zaburi ya ishiri na tatu inasema bwana ndiye mchungaji wangu alafu kumbe haisemi hivyo Check. Check. Yeah. <laughs> soapo nawe ngapi staihi n ngapiaiitedemwmidini bwanakumbuka uh -huh. mwandishiwahaburii daudiidini malaika zake, eh? zake. zake eh? ninyi mlio, mlio... Uh -huh. neno lake mtendao nini Nenolasha. malaika hawatendi hisia usija ukatoa machozi ukazania malaika watayaona machozi watakutetea angels are not acting to your tears angels angels are are acting as angels are my dear ndio maana wakiambiwa hivi kaue sodoma na gomora watakuta watoto wataichoma moto wataichomaoto emotionless na mungu pia sio mungu wa waisia kuna wakati wana wa waliambia hivi mkiingia kwenye hiyo nchi uwa kila mtu mkifika kwa waamaleki ua kuanzia baba mpaka katoto kachanga choma why because ndani ya waamaleki kulikuwa na za wale wanefili yale madude yaliyozaliwa baada ya wana wa mungu kuzaa na wana wa wanadamu vilitokea viumbe vinaitwa manei they they were were were not not not humans humans na hao walikuwa na uwezo wa kujigeuza wakawa wanyama because they are not human ni viumbe kutoka mbinguni vilivyojichanganya na wana wanadamu Navundisha vitu very complicated today and you have to to get it Nelona chokisema. Nelona chokisema. hayo madude they don't need your permission to sleep with you they can come in your dream world and slip with you baada ya muda fibroid madaktari mko humu ndani naweza mkawa kuziona kuzionakuziona hata kama kamaa kuiona kagug leo utaona fibroid kuna namna nfaya Kama kitoto kichanga na hakuna fibroid fibroid exactly place where kids are supposed to stay yake iliingiaje tafuta tresu, wanawake wote waliokuwa na shida ya fibroid watakwambia they once had a certain dream of sleeping with man find out na hiyo ninaongea mimi as by my personal research they will tell you certain creatures came in the night and implanted things now there are more far beyond things that are very dangerous dangerous masturbation masturbation not just kwa sababu tu ni masturbation, ni no! ni dhambi dhambi no hamna hamna hamna mahali hivi kujichua hiyo dhambi hamna But there is a risk of it, especially to women. To men, it just kills their strength; it just demeans their mind. But to women, it goes far. It goes far, because every sexual arousement. every sexual arousement. lazima you are satisfied. Now, when you do masturbation alone, whether with the toys or with yourself, who does there then? viumbe visi vyonekana kwa macho Are there. and you're not aware. you feel exactly touching you. It is going on eoae ni swala la akili sio swala la yake. Your go -go? It, you must, must ah, wataalamu hayo mambo mwanamke ili ulale naye swaaiteke akeiogogwatafuteni wataalamuayomamboaabiamwanamkeliulaea lazimauwandaewd no no no I, i'm speaking with uh, with the sensible people you must prepare the mind of a woman before you sleep with her why because it involves three parts spirit soul and body you don't just sex with your flesh so maana anasema azinie na mtu na na ni mwili mmoja naye naye anaposema mmoja kwani ukimaliza na unaondoka kwako wa nimekuona acha mara moja <laughs> listen to me I'm, i want to deliver you today so when you do that what normally happens is ni ile inatokea muunganiko unatokea sasa amwendi nyumbani pamoja where are joining ourselves na kama ni mwili mmoja huo mwili unatengenezwa wapi ni mwili mmoja naye so there is a flesh created ti amboteisi tujaiona ila kuna flesh imetengenezwa mahali kunameteneea so e mwenzetu unayo mingapi hiyo <laughs> tumwachie bwana kwani tuumizane vichwa tumekuja kufunga haleluya haleluya tai wakeipandehuku juua naea kashikaaao mchunajiaa when you do that yale matendo yanapoendelea whethers au madude gani yanayofanyika huko yanapoendelea manaake ther time with you and youare not aware manaake kuna mlango unafunguliwa kuna mlango unafunguliwa ambao dunia yako inakuwa exposed sasa na demons nhapo ndo yanaingia hapo liliingia ya Lili moja la tamaa tu lakini anasema hivi likitoka huwa linachukua na wengine wangapi sasa hawafanani wale saba hujue kila mtu ana taski yake wale saba inawezekana wa umasikini kaja wa kaja Kwa sababu, do you kwasababu know, magonjwa mengine ambayo mnaangaika kuyatibuspitalini si unaenda hospitali hii hamnatibnaenda hospitali hii amnatbnaeahositali hii amna tiba maanake yamekaa hapo unapoambiwa yanarudi saba manayake nini yaweza kuwahesabika moja mbili tatu nne tano na kama saba yana namba maanayake yana majina sasa majina sio yale unayoambiwasufiani makata si ini <laughs> zile mbue mbue. zile mbue mbue. zile ni nini mtu wa mbwembweai i ii mtuwa munguzilembwembweila minakuzungumzisha kitu ambacho they can come with an he ithasesu ev angel kila malaika ana assignment nyuma yake so a kwa sababu simply kama ambavyo malaika ni roho wa tumikao pepo pia ni roho mapepo ni malaika waliokuawalioasi waliondoka na shetani kule haleluya bwana asifiwe bwaakila yes. mtu ajue ni wewe sasaitikiauombiuumo okay, si umalize mwaka bila mizigo nazima weka kando kila mzigo unayokuzinga kwa upesi na dhambi inayokuzinga kwa upesi y tumezungukwa na wingu kubwa la mashahidi ambao wako tayari kuitetea kesi yako mbele za bwana wako tayari usaidiwe na mungu wako tayari kukufungulia mlango But there is so allow me to operate you well in this thisthat ukitoka hapa mtu wa mungu nimekushona umekaa vizuri <laughs> ukirudi nyumbani alama za mshono utakuwa nazo lakini bwana atakuwa mwema aeluya yeah. so dunia yako wewe imezongwa na nini when peple are coming into a world what do they find out wanakuta nini kwenye dunia yako imagine unaolewa sasa alafu dunia yako ina mavitu ina maneno humo ndani ya kukataliwa dunia yako imeumbiwa kukataliwa imeumbiwa hasara imeumbiwa mabaya so the one that is you finding you into the world ambayo inayo majanga yote hakuna kitu kibaya duniani najua kwa nini kuna kwamba mtu anajiona hivi okay. Okay, nataka hapa baadhi ya watu myafikirie maisha yenu kuna watu kila mwezi wa saba au mwezi wa nane au wa tatu, there is thing will happen itaharibu vitu vyako utapoteza sijui nini mara utapata ajali yaani kuna kitu tu kitatokea ambacho kita, kita cause yani una, ni kama unasema iunasemahivi mimi kama nina mwezi wangu ambao ni majanga mwanzo mpaka mwisho hasara hasara mabaya mambo magumuith ia u duw natabia kuzunguka kwenye mimili wake ndiomaa tuna anuari mtdi tuna ne nini kitakachobadilisha dunia yangu isiwe ya hovyo isiwe mbaya isiwe yenye uharibifu vyote unavyoviona kwenye dunia yako viwe vyema au vibaya vimeumbwa vimeumbwa na kama vimeumbwa vinaweza kuharibiwa mungu akamwambia yeremia nimekufanya kuwa nabii wa mataifa kwa wewe utabomoa utavunja alafu utajenga kwanza alimwambia utapanda na utangoa alafu utabomoa na utajenga maana yake nini jeremiah was a a jeremiah was not a constructor ae jerema wa notaeo unapomwambia yeremia atajenga anajengaje a uses his words ae tunapomwita mtu ni nabii we expect oh. manaathunapomwambia yeremia kwa neno nenula... anasema hivi nimekuweka uwe nabii wa mataifa utajenga uta, utabomoa alafu utajenga alafu nasema utangoa alafu utapanda maana yake nini kwenye taifa alilokuwepo yeremia kulikuwepo na vitu vya kubomoa na kulikuwepo na vitu vya kujenga na kulikuwepo na vitu vya kung'oa na kulikuwepo na vitu vya kupanda aha kama taifa linaweza likawa na vitu vya kujenga na vya kubomoa na vya kungoa kupanda what about glory? what about Irene? what about what glory nvyakupandaaoaab them je wao hawana vitu vya kujenga hawana vitu vya kubomoa leo hii kwa jina la yesu chochote kisichofaa kilichojengwa na maneno kwenye maisha yako ninatamka kama mtumishi wa bwana nasema kinabomolewa nasema kinabomolewa sema kwa jina la yesu ninabomoa kila seko mbaya ya mambo mabaya kwenye maisha yangu kuna mtu anaatachokiemaunam sura ya kwanza kuanzia mstari wa tia alikuwa anaitwa na mungu hapa katika utumishi mungu anamwita kwenye utumishi na yeremia analalamika anasema mungu mimi ni mdogo siwezi anasiwe sananawasikia mkisema nwasikie basi twendeobam atakavyonyosha na leo leo tena sema kama atakavyonyosha na leo. Ata mimi mwanangu mi nakupanga leo utatoka humu ndani vitu vimejengwa ka jina la yesu2 well vyovyote wambavyo huwo wanapotezaga kila mwaka inatamka kwa jina la yesunasema autapoteza kwa jin la yesu nasema hautapoteza kwa jina la yesu 2023, sema kila jambo linalojirudiarudia kwenye maisha yangu kila mwaka sema leo hii bwana umenipa umenipa siku ya mwisho ya kushughulikia maisha yangu kama mimi kwa jina la yesu vya kubomolewa na vibomolewe vya kujengwa na vijengwe kwa jina la yesu i want us to do it by eh? tufaa kwa imani zawa amesema abili alimtolea mungu sadaka iliyobora anasema ingawa amekufa angali akinena kwa manake, Beatrice, abili alitoa sadaka akienawanawaniliwai kukwambia siku moja kama unakumbuka vitu vingapi mungu anavisikia nini na nini maombi na nini maombi maombi na na nini so soabiri angeweza kuomba alafu akafa na maombi yake bado yangefanya nini yangefanya nini yangefanya nini halafu hapo hapo abiri ametoa na sadaka zake zimefanya sauti yake aefanye nini eh? na mimi naweza nikawa niko salaam wee kwenu wapi kilimanjaro naweza nikawa niko na sipo kilimanjaro ingawa sipo kule kilimanjaro wanaweza kuisikia sauti yangu ikisema mwachie shata aende kifungo chochote kilichofungiwa kilimanjaro kilichofungiwa mbea kama walikufungia mwanza hata kama haupo wai hesabu hata kama sema hata kama sipo pale pale waliponifungia leo nafunguliwa kwa jina la yesu sema mti wowote walionifungia ninafunguliwa leo kwa jina la yesu sema mimi ni punda kwa ajili ya matumizi ya yesu najua punda aliingia yerusalemu pale yerusalemu alivoingia walimtandikia yesu nini kanga majani ya majani aliyekuwa anatembea juu ya ni yesu, ni ni nani yesu punda kwa unaweza unakula sababu mjaliyeu lakini unajua yule punda kabla ya kutumiwa na yesu alikuwa yuko wapi yesu alimwambia wanafunzi wake nendeni paka kijiji kinachokabirikinaitwa relam mtakuta mwana punda amefungwa mfungueni na kama kuna mchaga yote atawauliza neno waambie bwana sema bwana ana haja na mimi mungu anataka kutengeneza mwanamke milionea hapa atakeemtumikia kwa fedha yake atakee mtumikia kwa afya yake unapozidi kusuasua unachelewesha vishen ya mungu unachelewesha maono ya mungu piga sema bwana ana haja na mimi vifungo hacia maisha yangu vifungo havijaanza kwetu tu mama havijaanza kwetu tu ilianza enze dadaudi anasema hivii nampenda bwana mungu ambaye anaisikiza sauti yangu na dua yangu mahali pengine anasema hivi bwana umenipaka mafuta kichwani kwangu na kikombe changu mahali pengine anasema hivi umevifungua anasema bwana mimi ni mjakazi wako ni mtumishi wako umevifungua nini god cannot use the theun he has to se you for him to use you now in the name of jesus kila kifungo kwenye maisha yako leo ni siku ambayo mungu amekusudia you will be free For free. Yeah. Nasema you will be free. For free nasema tena you will be free. For free. For free. Yeah. sema kwa jina la yesu yesubwana anahaja na mimi anahaja. See, yule hamefungwa. Hamefungwa. punda alikuwa amefungwa tu pale tupaleameun punda amefungwa ha hamovu haendi kokote punda anatakiwa afanya kazi zake hatembei haendi kokote amefungwa yu are staed you are not moving Businesses are not moving idia zako kila kilaunayoleta haileti matokeo you are justsed in one place listen to me there is god in heaven and god has sent ninatamka kwa jina la yesuyou are going om for fr today er fr i thename ofsus sema kila kifungo achia maisha yangu zile eo zinazozunguka kwenye maisha yako kila mwaka unaangukia mli akion nasemaji uliona shamba akanunua wapa watu wa nyumbani mwake sio nyumbani mwa mmewe nyumbani, nyumbani mwake nini mwanakeh na una ndoto ya kuwa na nyumba yako mwenyewe ninatamka kwa jina la yesu 03 tutakuja kwenye women conference ya mwisho umetokea kwenye nyumba yako ninakutamkia kwa jina la yesu si akitokea mpagani hapa anauliza inamaana niye mkitamkia tu naitikia mi na mnaania ni kweli unaambia hivi kwenye dini yetu huwa tunapokea neno kwanza ndio mkate kwenye dini yetu hatuishi na hela kwanza tunaishi na neno kwanza unapokea mzigo kwanza alafu lile neno linajimanifold linajifungua linaji mpaka picha zinakaa sawasawa so us viwanja navyoachiliwe vi kwa ajili yako ardhi naachiliwa kwa ajili yako katika jina la yesu sema dunia yangu ina nyumba ndani yake Hey, dunia yangu ina biashara ndani yake dunia yangu ina ndoa ndani yake ina afya ndani yake ina uzima ndani yake sema dunia yangu haina majanga dunia yangu haina ajali sema naiumba dunia yangu dunia yangu imekaa na mema dunia yangu imejaa mema dunia yangu ina vitu vyema sema na roho chafu hazitakaa kwenye dunia yangu hazitakaa kwenye dunia yangu kwa jina la yesu dunia mungu aliyoyumba bibi anasema amemfungia mpinga kristo hatokei okay saa hizi hataachiliwa saa hizi mungu amemfungia so you can the devil in your world. if heev in his rld maanaake nawewe kwenye dunia yako shetani anaruhusiwa kukaa nje jesus was on earth akasema nimemwona shetani ameshuka lakini hana kitu chochote kwanu sema mimi ni moto unaotembea tom wanaruhusiwa kujaribisha anosiku moja imekaa nje is the devil approach your house devil is a spirit so he cannot come to you yu amekuja kwa kuvaa mwili na mwili sio lazima avae wanyoka mwanzo alivaa wanyoka kwa sababu nyoka alikuwa mwerevu what about now anaweza anaweza anaweza wapaka unaziona ziko ndani zinatembea mara mamende unaona mamende unaona aya kila nikipiga dawa of not They carry to me. ile ile zinatembeamaramameneunaonamamnekila nkipiga daayakaikileikujiwea ipige kwanza kwenye ulimwengu wa roho igonge kwanza kwa jina la yesu vijidudu vya mararia chomoka alafu ndio kama imani yako nyepesi chukua dawa meza lakini umeipiga kwanza wapi kwa sababu you never know kwamba kile kiplasmodium kimevaa mwili wa pepo spirit aantaa t mm. ndipo bwana akaunyoesha mkono wakeakanigusa mm. kiw chan akagusa ninikwanini akugusa akilikwa nini akugusa ubongo in your mind you you you think nahitaji not every time need need brain sometime you just need the mouth open yes. dunia ijengwi na akili inajengwa na mdomo In bible very few places mungu alishusha malaika kutoka mbinguni akawagua watu vichwa every aligunini litoka kerubi kule juu na kala moto nini? The mouth why it is used in creating your world dunia yako binafsi kumbuka nimekwambia dunia inayotuzunguka na dunia yako wee una dunia yako kwa imani twa fahamu ya kuwa ulimwengu worlds were created. Worlds, not world, worlds, dunia nyingi ziliumbwa kwa neno vitu vinavyoonekana vikufanywa kwa vitu vilivyo dhahiri maanayakeni mapichapicha unayoyaona huko ndani na mungu alikuwa na mapichapicha yake ila yeye akunyamaza kimya we umenyamaza kimya yeye akunyamaza kima ye, ye aliyafyatua kwa mdomo alisema na iwe Kisa mungu mkono akanyosha mkono nini? akanigusa nini ungu akanosha mono aknigu iiakaa monkaniakanigusa niniwa akaniambiannnawaiyanu tulia hizo kwanza utazihitajw hatakupiga tu wenyewe kwa sababu utakuwa maarufu sana mwakani yeah. uh, i'm looking at one of my sisters here and im seeing our business nanna nah, nah, nah, nah. i see your busies flini no, no, no, see your busies lin in the name of esus mana is coming to your world ma is omin to your world kama ambavyo dunia ya tanzania ilifichwa na madini ndani yake sema bwana yesu chochote chenye kuleta hela ulichoficha ndani yangu na kionekane sasa hela naije hata kama mchungaji wako anakwambia ni as i mwambie mchungaji <laughs> Hey, niwambie niwaambie kitu you really need to know god for ili usipelekwe na maono ya mihemko unajua kuna unabii unaotokana na wivu na kuna unabii unaotokana na uhalisialowlewnachokwambiaa si <laughs> <laughs> I have so many things to share. Let me tell you. You are not paid, my daughter, by your brain. You are not paid by owning brain. Everybody owns brain. You are paid by what your brain can solve. Write that down. You are not paid by your brain. Everyone can own a brain. Not everybody who owns the brain is paid. What what matajiri You are not paid by the brain you kwa kiswahili ni hivi haulipi kwa sababu ubongkumiliki ubongo akufanya <laughs> ue na hela kinachokufanya uwe na hela ni kile ambacho ubongo wako unaweza kusu watu wanakulipa kwa changamoto Sisi hapa ha, barikiwe hatuna ukumbi Mgini, dar eslamu. kwa hiyo hawa wametusovia tatizo tumewapa hela wenyewe hawajatufuata nyumbani sisi ndo tumewafuata Create something with your brain. huku ndani ya ubongo wako kuna kitu mungu ameficha wa ambacho watanzania wote wanaweza kukupa hela kama ambavyo ndani ya nchi ya tanzania kuna kitu ambacho mungu ameficha wa watu wanatoka marekani wanakifuata marekani they have to travel. They have to travel maanayake wewe ndani yako unawe una matwiga yako ambayo mzungu anaweza akatoka ulaya bwana ni nini unajua tungeweza kusema a wanyama acheni tu lakini tukaziita national parks tukatengeneza mazingira yakawa ni mazingira mazuri ya recreation kwa hiyo nchi yetu inachukua tozo lakini tungeweza kusema hivi waacheni tu wanyama wajitembeleeo <laughs> kuna ramani ya nchi hii ambayo ni very, uh, very, uh, anyway. <laughs> It's a bit lakini kuna barabara ambazo nchi hii zitatengenezwa ambazo zinatutoa nje ya mbuga tuzipite tena katikati ya mbuga wanataka kuziacha mbuga kwa ajili tu ya watalii kutuingizia fedha vila ni vitega uchumi vya tanzania unaelewa unaelewa naelewa llelewa nacho, nacho kisema maji kule ambako linajengwa bwawa la mwalimu nyerere kule maji alikuwa nashuka miaka yote one guy came akasema lets create electric power, energy kutokana na haya maji ndo linatengeneza lobwao la nyerere mama ametuambia mpaka 24 tawa limekamilika makofi kwa mama <laughs> pigia makofi mwanamke mwenzako weweacha uwonge achiwa lincili na magufuli wongeliendeshasuhi aya makofi tena kwa mama samia mama wanakupigia makofi <laughs> anatofuatilia saizi yuko arusha bwana sifiwe sifw haeluyaaeluya so walitokea viongozi kwenye nchi hii wakaplani wakasema pale ya maji yanapita mengi let us create a big dam tuvune umeme <laughs> yale maji aliyeweka ya ni jehova mazingira aweka ya ni jehova ila ubongo wa mswaili mwenzetu mmoja uwaze ukubaliana na wenzake wavune umeme wet smoambub jar tulia hivo hivo nmyathis haulipi duniani kwa sababu unamiliki ubongo dada unalipwa duniani kwa sababu umeufanya ubongo huu uzalishe majibu ya watu wenye mahitaji moja ya challenge fungua sasa haraka haraka <laughs> mtu akiwa nataka kutoa sadaka anajivuta wewe umetoa <laughs> no, wanted you to laugh. <laughs> All right. moja ya challenge tuliyonayo ni hii hachana na uongo wa kuamini kwamba mungu siku moja atasaini cheki atakudondoshea jamani kama kuna mtu yoyote kwenye maisha yake mrefu kama kuna mtu yoyote ambaye ana cheki ambayo imesainiwa mbinguni mimi naweza nikabadilishana naye hiyo cheki yake kwa milioni lakini tumekaa kwa mkao fulani hivi hvawamba jehova atashusha haleluya namwona mungu akidondosha cheki fulani kutoka mbinguni naselai aselai in your world kwenye dunia yako kuna vitu tayari mungu alishavificha huko ndani isiwa job nao tusei baba katika jina la yesu fungua macho yangu nione kutokea ndani yangu huku ni nini umeweka daudi kabla ya kwenda ikulu kwa sababu alipakwa mafuta daudi alienda ikulu kwanza kwa kupiga kinubi alikuwa the alikuwas kinubi chake kilimpeleka ikulu kabla ya madaraka ya kumpeleka ikulu there is something within you, within you your reach. wala yu nguvu ambacho kama maneno yako yangepangwa sawasawa tangu unazaliwa ungekuwa umeshakiona ungekuwa umeshatoboa siku watu wa kampuni lako wakipata watu wawili no tatizo moja wanamsus chini moaamtafumwenye khaaa yamazahata <laughs> ha ambao waliambiwa wanyamaze kimya walilia kwanza mungu akanishika nini kinywa isaya kerubi alitumwa akachoma mdomo akachoma nini kinywa Now, watch it. hajasema mungu akanigusa mdomo mungu amemgusa kinywa there is a difference between kinywa na mdomo mdomo unaropoka mdomo unakula kinywa kinaongea kinywa ni zaidi ya lips kinywa ni mchakato mzima wa mind cord, and out hicho ni kinywa sa so, anaposema alishika kinywa hakuishia tu kushika mdomo it was not lips hajasema ha? ha. alishika kinywa manayake alifumeti nzima kwamba kuanzia sasa yeremia ukiongea huongei maneno yako tena unaongea maneno ambayo yakitoka namna hii yanabomoa kitu jioni hiya leo kwa jina la yesu kuna kinywa cha mtu kinaguswa kuna kinywa cha mtu kinaguswa sema mungu hata kwa dakika chache tu hizi gusa kinywa changu ni bomoe vya kubomoa ni vya kujenga kuna maombi mengine mungu sina muda mrefu hapa hapa kwenye ibada hii ninausikia upako wako wa namna hii sina muda mrefu mungu nipe tu hizi dakika hata kwa dakika hizi tu geuza kinywa changu kiwe kama cha yeremia nibomoe vya kubomoa nijenge vya kujenga nasema hivi katika jina la yesu kuna mtoto wa kike wa mtu humu ndani leo anaondoka na maisha yake akiwa ya mapya anaondoka na kazi yake anaondoka na biashara yake sema naiona anasema kaimani ta fahamu ya kua ulimwengu liumbwa kwa neno vitu mambo ya kumtugisha mtumishi akiwa nahubili sio vizuri haleluya ndugu watazamaji na nyinyi mnaonitizama huko kwa njia ya mtandao tumasadaka yako mungu <laughs> amen kama ambavyo bank, huwa zinaweka hela na zinatuekeaga na ndivyo ambavyo yeye atakavoshika atakavoweka na cha juu waa s anasema akanishika kinywa changu akaniambia uh-huh. taa yangu neno, tazama see neno tazama with an of neno tazama kiingereza ametumia behold ukienda kwenye wana neno behold sio tazama tuangalia. tazama tuangaliatazamamanayake ona kwa jicho la kinabii anasema tazama nimefanyeje? yangu mwako. Wewe, anasema nimefanyejenaelew nimetia, nimetia nini Mwako. kwa hiyo maidia kinachogeuza vitu sio maneno yako ni maneno yake kinywani mwako ndiyo maana mimi nakushindiliaga maandiko ndio maana nakushindiliaga mamifunuo ili ukikaa kwenye dunia yako hutumii maneno ya bibi yako hutumii maneno, maneno ya mjomba ako hutumii maneno unayoyaona amesema maneno yake kinywani mwako manini maneno ya nani ya an ya nani kinywani mwanani kwa hiyo hutamki maneno yako kwa sababu according to your words mazingira unayoyaona unaona nyani unaona vituko unaona matatizo unaona hasara lakini kwa kuwa maneno yake yamejaa mdomoni mwako unatamani sana kuongea unachokiona ila unajikuta unasema kilichokaa kinywani kwa uhalisia unauona mwili wako unavyozorota afya inavyozorota una cheke ulivyoumia una ulivyoumizwa una unavyoziona hasara unavyoona vitu vinavyoenda unavyo lakini kinywani mwako kinywani mwako hayako maneno yako yako maneno yake ndio maana ameanza na neno tazama ile neno tazama maana yake nini katikati ya mambo yako mengi tazama maneno yake alafu kishayatazama yaweke kinywani mwako my god nimewacha nimewacha ameanza na neno tazama manayake kuna mengine unayoyatazama na yanakupa cha kusema unatazama biashara yako inakupa cha kusema unasema napata hasara naona sioni kufanikiwa sioni kwenda mbele sioni kufanikiwa sioni kwenda mbele ndoa hii imenishinda vitu hivi haviwezekani naona mii kwa kweli sio wakuolewa kila mwaka nachumbiwa naachwa umetizama kitu umesema huwa tunasema baada ya kutizama ndo hapa wanamwambia tazama tazama nini nimetia maneno yangu kinywani mwako oh kumbe nnachotakiwa kutizama sio ninachokiona nje nitizame maneno yake alafu niyaone wapi kinywani mwangu. mwangu na nikiyaona kinywani mwangu nayasema hayo mimi nimbarikiwa kwa kuwa yeye amesema nimekubariki unatizama nini anasema uzao wako utatawala ndugu zako unasemaje nimeona maneno yake na kwa hiyo nafanya nini nasema i oh! i feel so good I enjoy my own preaching I'm glad I'm in this service namshukuru mungu na mi io ueuya we ukitizama hapo unatizama unajua ukiambiwa tizama ushakutana na mama mwenye gubu <laughs> au shangazi mwenye gubu we unaona maisha yako yanavyoenda unayeona hazungumzii kinachokuzunguka hapo hazungumzii kabat la nyumbani vyombo vya udongo anakurudisha kwenye mchakato wa maisha yako kama kamanimbh yaangalia maisha yako yaangalia maisha yako unaona maisha maishayako anavyoenda wapi kinywani mwako wa mwakomstarwa tuunganishe ti na k tazama nimeweka maneno yangu twende wote nimeweka nimekuweka leo juu ya mataifa a, a, a, tu, na juu ya falme we about to pray now. na juu ya nini nimekuweka juu ya falme. Aha. Na kukum... Nime jio mataifa ufaye <laughs> unatumia mapanga Papanga. unatumia nimekupeleka shule ukasome wapi ili uweze kubomoa na kujenga A- amezungumzia veta hapo nauliza amezungumzia fm hapo amezungumzia low skulu hapo mnijibu amezungumzia mzumbe hapo amehitajaava hapo amesema nimeweka nini maneno yangu kinywani mwako kwa maneno ya mungu yana uwezo wa kujenga na kubomoa yana uwezo wa kupanda na kung'oa yuko wapi mtoto wa aseme na ung'oa umasikini kwenye maisha yangu nang'oa magonjwa kwenye maisha yangu nangoa kansa kwenye maisha yangu nang'oa uvimbe kwenye maisha yangu nangoa mateso kwenye maisha yangu sema nangoa haleluya kuna dada wangu yoyote nanilea nachokisema Are you goya ni kupange tena nikupange tena anasema hivi nimeweka maneno yangu wapi kinywani mwako alafu nimekuweka juu ya mataifa manayake nini huwezi kubomoa na kujenga ukiwa chini unabomoa na kujenga ukiwa juu Now, you what Jesus did for you? anasema nyinyi ni nuru ya ulimwengu na watu wawashi ta wakaiweka chini wakiwasha ta wanaiweka wapi juu so weamaainao juu anasema sisi ni j juu ya ah! anasema sisi ni mji ulioketi juu ya nini ya mlima We are the city set on manayake tumekaa juu haleluya wale wa mgojao bwana watapaa juu kwa mbawa watapaa wapi chini wanapaa wapi juu so where is our location soeiou n no. hizi sisi tuko wapi no. nauliza tuko wapi no. tumewekwa ili tufanyeje manaake what we are doing now weare doin no weaeki ia You, you, ii unajua anayepigana vita from top na anayepigana vita kutokea chinio thee the alchokisema <laughs> anayeshusha mabomu kwa drone na anayetumia bundufanyabb havifanani sisi mwanangu tuko angani tunashusha drone. <laughs> ah, ah! nawaona mwaka unavyoisha kwa raha chochote walichokujengea mwezi wa saba walichokijenga kwako chenye kukuzuru wewe mwezi wa tatu kama walikujengea kitu kwa waganga mwezi wa pili wakakijenga mwezi wa nane wakakijenga mwezi wa tisa wakakijenga mwezi wa kumi novemba mungu amekuita amekunyanyua juu raboshata amekunyanyua juu wangapi wanaamini yeremia alikuwa ni nabii wangapi wanaamini yale ni maneno ya mungu wangapi wanaamini maneno ya mungu hayapotei nguvu wangapi wanaamini yale maneno yanafanya kazi mpaka leo kwa maneno hayo sema maneno yale yale aliyowekewa yeremia ha. na mimi leo nimewekewa kwa jina la yesu nabomoa Na Na kila walichojenga kwenye maisha yangu kinachonizuia kuendelea kila walichojenga kwenye biashara yangu kinachonizuia kwenda mbele nabomoa Na This yeah. Hai. So, kuna kufunua fulani unaendelea mbele ya hapo ambao huo naudondosha tarehe tis mtu wa mungu nakwambia mwaka huu mwaka huu amekosa wa kumtafuna yeah. sema chochote kilichojengwa maisha ni mwangu kwa makosa yangu mwenyewe au ya kutendewa na mtu mwingine kwa jina la yesu nimepewa fursa kutoka kwenye neno la mungu kubomoa sema kumbe vinabomokaga unajua hata kama wewe ni chizi au mungu ni chizi huwezi kumwambia mwenzako bomoa kama vibomokagi naelewanachosema naelewa huwezi kusema bomoa kama kusemabomoa nini ko akisema bomoa maanayake vinafanya nini kwa hiyo kansa inabomokaibomoki ukuta uliowekwa mbele ya biashara yako na pasuka au pasuki ni kuulize swali dada yangu hivo ukuta wa mji wa yeriko walitumia magogo ule walitafuta tindo walitumia nyundo kilichopasua ule ukuta ni kitu gani ni mdomo sio mdomo no. kinywa sio kinywa maneno sio maneno, maneno. mungu aliwaambia pigeni nini hey. pigeni nini hey. sasa kelele hazina utaratibu unaweza ukasema unaweza ukasemaunaasema unaweza ukasema kwa jina la yesu unaweza ukasema toka unaweza ukasema vunjika unaweza ukasema pasuka unaweza ukasema pasorabaka baka likatabaya rotobosoko katabayaza sema kwa jina la yesu kila ukuta uliokaa kunizuia nisiingie kwenye hatuma yangu pasuka today ninakutamkia kwa jina la yesu wako watu mtatoka humu ndani simu zenu zinaita habari njema ha ha ha. ha ha ha alipoambia wapasue ukuta haukuanguka kesho walipopiga ile kelele ukuta aukuanguka kesho bivi nasema saa ile ile ile ile ile ile saa saa ukuta upasuke ililninamuruukutupasukninamuru ukuta upasuke nasema uw ukuta unabomoka kila nyumba ya kipopo walioijenga wakakufungia huko ndani kuna wengine mnaota ndoto mko kwenye vyumba vinagiza hamuoni mlango wa kutokea leo hii neno limekuja tunabomoa sema kila chumba walicholifungia ndani kwa jina la yesu ii nisitoke nje nisipige hatua za maisha sema kwa jina la yesu pasuka pasuka pasuka sema nitavuka nitapasua gereza lile lile waliozuliwa ndugu zangu watu wa ukoo wangu mimi natoka maana ninao neno kinywani mwangu la kubomoa sema kila kijumba walichokijenga ikinifungie kama gereza sema pasuka Can i show the reality of what maasuki ni waonyeshe walisianacho kisema d yurmembthealaa sema walikamatwa wakapelekwa gerezani halikuwa gereza la kiroho ilikuwa ni prison nikbayaa fiziko prison wamepelekwa gerezani usiku wa manane wakati wafungwa wenzao wamelala bibi anasema wao paulo na sila walikuwa wakiomba walikuwa wakimsifu bwana walikuwa wakiomba walikuwa wakimsifu bwana gafla misingi ya gereza ikatikiswa naongea na dada yangu mmoja mahali hapa naongea na mtu mmoja mahali hapa leo hii kwa jina la yesu misingi ya gereza sema kwa jina la yesu kwa maombi yangu misingi ya gereza inapasuka gereza lolote walilofungia biashara yangu ili siuzike gereza lolote walilofungia maisha yangu ili sipige hatua hatua ya kindoa hatua ya kiafya hatua ya maisha kutokea kwenye misingi yake pasuka pasuka pasuka kwa yesu. pasuka kwa jiaesuusinyamaze km amesema ameweka maneno kinywani usinyamaze kimya maneno kinywani husinanoneasua pasua, pasua. pasua. tayagayadaga pasoso telekaramananda rosochangamka dadangu mtokowako uko mdomoni mwako changamka maisista Your deliverance is in your mouth. Your deliverance is in your mouth. Your deliverance is in your mouth. Haya nze kana do maumbi ya muiso kabo yengea kwenye lekazi nze kana mungu yikwana asubiri haya. usiombe kivivu anasema kuomba kwake mwenye bidii kwa bidii bidii kuomba kwa haki, kwa haki sana akiomba maybe and only maybe maybe only only god god was waiting for this maybe and only maybe god was waiting waiting for for this this voice fa out maneno yake yako kinywani mwako gereza bomoa hizo kuta. bomoa mwakoeogeeabo kila ukuta wa limitation, nina ubomoa kwa jina y yesu kila ukuta waliowekewa watu walionitangulia ili tuishie hapo kwenye ukoo kwenye taifa kwa jina ya yesu ukuta wowote wa waliowekewa watumishi wa mungu kwenye taifa hili la tanzania hiyo wasiuvuke mimi kama pasta kapola kwa jina ya yesu na upasua nitavuka wazee wetu walikoshindwa kuvuka nitavuka baba zangu walikoshindwa kuvuka na pasua na bomoa aizokut na bomoa na bomo aizokutnabomoa aizokuta nimesimamishwa taifa taifa taifa taifa langu langu langu langu na na na na na na bomoa ukuta ukuta ukuta ukuta ukuta wa wa wa kiuchumi kinyume kinyume kinyume kisiasa hila kwa jina yesu uowtew kiucknguw kisistinguwewhnuuookw nsu To me my isnikukian kingiukkingeiukikkae yuamseiyeeyeremia anaambiwa yeremia anaambiwaanam anaambiwa nimekunyanyua uwe juu ya mataifa now wach everybody wach a everybody angaliya ukila mtu imagine you are jeremiah and then you are at this high and youare looking at the nations from down you know the meaning you're dropping bombs every word of you is a bomb is a bomb please when you are praying pray with your imaginations nimekwambia kwa imani habili alimtolea mungu sadaka wee umemtolea mungu sadaka na umempelekea mungu maombi biinasema ingelikuwa alikuwa hayupo angali akinena hata kama ukuta umejengwa mwanza unadondokea uko hukoa kwenye ulimwengu wa roho umbali sio mpaka aliwai kusema mtumishi wa mungu rofeosa Is never a we can be at moshi imo right now, while we are in iaiarissalam ati makumbusho tunaweza tukawa tuko mbeya kiela tukuyu nawezekana tuko makete ukinga kule tuna vya kupasua wakati uko darissalama ni nikwambie mtoto wa mungu yamewekwa maneno kinyoni mwako na ayo maneno yana nguvu ya kupasua yana nguvu ya kubomoa sema kwa jina la yesu nimejua nguvu ya maneno maneno ya mungu hapa hatuzungumzi tu maneno yako tu kusema mi nataka kujenga nyumba Mm-mm hapa nazungumzia maneno ya mungu kinywani mwako ndio maana nawasisitiza hata kama umekaa mwezi mzima ujapata mtuubilia noatatataoiskiliamafundisho silia mafundisho siia mafundishondiomaana mali pengine namwambiaimekufanya huo nyundo, nyundo. kwawewe nitapondapondamatafa sikiliza nikwambie kwa jina ya yesu kama kuna shangazi zako waliweka ukuta tunapondaponda sema ninaponda kwa jina ya yesu sema naponda kwa jina a yesu kila aliyekaa kwenye njia yangu naponda kwa jina ya yesu kila aliyekaa kwenye njia yangu ya mafanikio ya kifedha ya mafanikio ya kimahusiano naponda kwa jinaa yesu na ponda kwa jinaa yesu na ponda kwa jina yesu yesuajia kiiso cha kwangu kwa jina a yesu anasema kwa wewe nitafanya nini Itangua. kwa wewe nitafanya nini, nitafanya nini? Now to me. wako watumndani nawaona kuna watu ndani nawatizama nawaona sisi tunaomba wenyew wanafanya kistarabu wangapi mewai kuona mashamba ambayo hhayajapandwa chochote fati ya kwamba umelilima shamba na ujalipanda kitu, kitu. Do you know pia vitu? hata kama so you better soobebtork my dear sister when you are out there pretend ptend you can that you are a quiet woman you are a very uh, civilized woman but when it comes to spiritual matters when it comes to iiaewhen itcomes toiin room hey, ngoa vya kungoa maisha yako ni shamba usipolipandia wewe cha kupanda watapanda tu anasema walipolala adui akaja akafanya nini akapanda magugu ka watakupandia usivyovitaka watakupandia kansa watakupandia ma watakupandia magonjwa watakupandia hasara za biashara watakupandia mume usiyemtaka alafu naingia kwenye kifungo cha milele ya maisha yako sema kwenye njia yangu mtu yoyote aliyekaa ili awe potosho langu ninamngoa kwenye njia ninamng'oa kwenye njia sema mwanaume yoyote aliyekaa kwenye njia yangu mwanamke yoyote aliyekaa kwenye njia yangu ili kunipotosha ili kuniharibia namng'oa kwa jina ya yesu sema chochote kilichopandwa kwenye njia yangu chochote kilichopandwa kwenye njia yangu ya mafanikio ya mahusiano njia yangu ya tatu, kwa jina la yesu chochote kisichofaa ninang'oa kwa jina la yesu maana bwana amesema kwa neno lake nitang'oa na kwa neno lake nitapanda kwa jina la yesu walionipandia utasa nang'oa kwa jina la yesu na nang'oa utasa kwenye tumbo langu na nang'oa mavimbe kwenye tumbo langu na nang'oa ubaya kwenye maisha yangu kwa jina la yesu na nang'oa laana kwenye maisha yangu iwe ni laana ambayo nimeisababisha au nimesababishiwa sema na nang'oa kwa jina la yesu yeremia anaambiwa na mungu kwa neno langu anaambiwa kwa neno langu utang'oa na kwa neno langu utapanda kabla ya kupanda unangoa kwanza kabla ya kupanda unang'oa kwanza Follow the protocol anasema unang'oa kwanza sema kwa jina la yesu leo hii naitizama njia yangua narudi kwenye biashara yangu waliopanda asara nang'oa kwa jina la yesu kwenye njia ya maisha yangu kwenye mambo yangu kwenye ndoa yangu chochote kilichojipandikiza chochote kilichopanda kama chipukizi bovu na ng'oa kwa jina a yesu na ngoa kwa jina a yesu na ng'oa kwa jina a yesu na ng'oa kwa jina ya yesu na ng'oa kwa jina ya yesu. Yesu. yesu sema neno linasema neno linasema kila pando asilolipanda baba asilolipanda baba litang'olewa sema kwa jina la yesu leo hii ni nang'owa chochote kilichopandwa ambacho hajapanda mungu na kwenye maisha yangu kilichopandwa na mwanamke kilichopandwa na mwanaume nang'oa kwa jina la yesu uvimbe wote nang'owa kitu chochote kiovu nang'owa kila kilicho kibaya na ng'owa hasara nang'owa mabaya nang'owa kwa jina la yesu nasema kama neno la bwana mabaya yatanipata mimi wala tauni haitakaa kwenye nyumba yangu kwa jina la yesu nang'oa kila pepo nililotupiwa nang'oa kila sara nang'oa kila ubaya nang'oa kila maneno walionitabiria yaliyo mabaya maneno alionitamkia watu wabaya nangaanoa nangoa, nangoa. nangoa maneno juu ya huduma yangu juu ya biashara yangu juu ya kazi yangu nangowa shulika mwanangu kapaaaaabarabayekearabayoa raka pak kul nje imk mamaan edaangu umbai isiokitu unyolimngarouna na kusikia apoapo nyuma apoapo nje soolbebaddoboiaooya uko iokuwa imetega kupatnwewe iyoya ukoo iyo tego ikupata na wewe inaoiyoe inagokamausiano yaoa anabomokaiya ubaya vinaondokardhswenzenu akianguka mu saidieni mlete uku mbel tarabazoko nang'oa ubaya kwa watoto wangu hakitawakuta wakuta kilichowakuta daria zangu hakita wakuta kilichomkuta mama wangu watoto wa kike wauko wetu wana changamoto zao na watenga wakwangu n na ng'oa kwa china yesu karabaya takata niicokiona kwa shangazi yangu hakita nitokea shakatekera minirboh aliambia net annoani nliambia anet inngokangokajng anjuwai yako nikua yeye yendo anajua tu shambulia shamba shambulia shamba hilo kila kilal na kila ubaya ng'oa kila hasara ng'oa kila nyoka waliyempanda kila pepo walilopanda kila simu ya kipepo kieo walioiandadaniyangu nana لا يمكنك ان تتعلم ان تتعلم ان تتعلم ان تتعلم ان تتعلم ان تتعلم ان تتعلم ان تتعلم ان تتعلم ان تتعلم ان La la la la lake si? you know, yako maneno ya o anasema kila pando asilolipanda baba linafanya ninikumbeanaposema kila pando asilolipanda baba litangolewa kumbe wapo wanaopanda kwenye maisha yetu ambayo sio baba kuna watu wasiopenda tu tunayoyafanya wanatupandianikukumbushe kitu paka kule nje nisikilize niwakumbushe kitu mungu alipandeje majani kwenye uso wa nchi dnasema mungu akasema nchi naitoe kwa hiyo vitu vinapandwa kwa maneno maneno vitu vinapandwa kwa maneno. ulipokuwa mdogo mama yako akapanda akapanda akapanda kitu kitu kitu mwalimu wa shuleni akapanda kitu. shangazi akapanda kitu. watu uliwaumiza mioyo wakapanda kitu Nezena kuna mwanaume kwa sababu y alikupenda sana ukawa ukawawo mtaki akakupandia kitu hizi kila unapojaribu kuchumbiwa vitw me unayo nafasi kwenye ulimwengu wa roho god is god god is is is of of several chances he is god of many chances he many there is another chance here sema kwa jina la yesu, jina la yesu. kila yesukila pando. pandowallopanda maishani mwangu maisha. kwa maneno, kwa maneno. Au, kwa au kwa matendo kwa jina la yesu kwa sema jina la yesu, kwa jina la yesu pando walilopanda kwa maneno au kwa matendo kwenye maisha yangu na nakwa jinaaesuskwalioupand waliposema tuone kama atafanikiwasman kwa jina yesu sema napanda kufanikiwa nitafanikiwa napanda kuendelea napanda Na kufanikiwa, kufanikiwa kwa jina la yesuamna michang huko nmhanuanaih sema kila sumu ya kipepo walioipanda ndani yangu kwa vyakula vya ndoto ili, inipate. ili, inipate. ili inipate. nipate madhara. nipate madhara kwa vyakula vya ndotonisma kwa, kwa, kwa, kwa jina la yesu esunaumu nasikia raha maana mungu anafungua watu hapa nakuona ukitoka mwepesi Amen. na kuona ukitoka bila kifungo na kuona ukitoka ukiwa salama Amen. nasema vifungo vinakuachia Amen. vifungo vinakuachia Amen. Vifungo vinakuachia Amen. Vifungo vinakuachia Amen. vifungo vinakuachia. yesu amemtuma mwanafunzi wake akasema kafungue watu wakiuliza neno yes. sema bwana na anaaja naye ninaenda paka uchagani na kufungua wewe mchaga yes. naenda mpaka mbea yes. na kufungua wewe wakinyakiusa yes. naenda mpaka kijijini kwenu na kufungua kutokea huko kama kuna yeyote anabisha nasema bwana na anaaja naye bwana anaaje na mwanamke huyu mapopo achia mizimu achia mashangazi achia wajomba achiya mabibi achia outside, achia tumbo lake Gran- achia maisha yake achia afya yake achia kazi yake achia watoto wake achia maisha yake achia maisha yake achia ndoa yake ninyi lioshike ndoa yake achia kwa jina ya yesu achia achia smasaahichochote yes? walichopanda kwenye mali nilizo nazo ili zisiongezeke, zisiongezeke. na kuwa nyingi. nyingi kwa jina, yes. kwa jina la yesukilag alilopanda ili kuzuia ustawi wa shambalangua maiha jina la sema dunia yako mungu aliumba dunia kwa neno kwa imani tofahamu ya kuwa ulimwengu walikutamkia hasara zikachipua walikutamkia mabaya akachipua you dont move forward things are not happening you are not joyful sema kila uchungu uchunu ah, let's go there now sema kila uchungu uliopandwa na, na mtu yoyote iwe ni mwanaume mwana au mwanamke sema e bwana nakataa kwenda siku, Ta, kwenda siku nyingine na uchungu aiya na yanakataa nakataa, ay, nakataa. nakataa. nakataa. Kwenda, siku kwenda siku nyingine na maumivu haya na maumivu kwa, jina la yesu. kwa jina la yesu kila shina la uchungu nan Toca! Toca! Pra de Chama continuar yes. kila uchungu uliopandwa ndani yangu kila uchungu uliopandwa ndani yangu kwa sababu ya mahusiano kwa sababu ya dhuluma kwa sababu ya ofisi niokanafanya kazi kwa jina la yesu kila uchungu uliopandwa wakati wangu wa utoto kwa sababu ya kazi kwa sababu ya ndugu kwa sababu ya wazazi wangu au ndugu zangu sema shina lolote la l uchunuaalina lehi kwa jina la yesu, jina la yesu. china lolote lo la uchungu linalosababishwa na watu au na vitunana kwaana vitu. kwa jina yesu. Na kwa napanda furaha ndani yangu pando la furaha limepandwa furaha ya wokovu furaha itaonekana sema imepandwa ndani yangu furaha imepandwa ndani yangu furaha imepandwa ndani yangu amani imepandwa ndani yangu yangukazi imepandwa ndani yangu vitu vimepandwa yangu vilivyo vyema vimepandwa sema napanda kwenye shamba langu la maisha napanda amani napanda panda furaha apanda utajii apana fahilimp la yesu. Kwa la yesu. kila atakeeniona atauona mti wa feva na kuchuma matunda yake na kuchuma matunda ya kwa jina la yesu, yesu. mimi ni mtu utowao matunda, matunda. matunda. yaliyomema watu wanayakimbilia na kuchuma ndani yake yakejinkwa jina la, la, la yesu kila pando la kukataliwa limeng'olewa sema namaliza mwaka huu na kibali kikubwa Ki kibali kikubwa kwa jina, kwa jina la yesu na maliza mwaka huu hu. na furaha kubwa namaliza mwaka huu na amani hu. hu. ya moyo yale mabaya yaliyokuwa yanatokea kwenye maisha yangu kwa mwaka, kwa mwaka. Mwaka, kwa mwaka. mwaka kwa mwaka kwa jina la yesu nimeyakata nimeakataayataendelea mwaka huu huhayataendelea mwaka huu kwa jina la yesu mwaka. Mwaka tumeng'oa tumepanda nasema tumeng'oa ngokaa umepanda hela wewe sema napanda fursa sema napanda kukubalika sema napanda kukubalika kila nitakakoenda mimi nimepandiwa kukubalika sema ili ni hili ni shamba lenye rutuba, lenye rutuba. kila mtu akiona anaona nafaa upandiwa vilivyo vema. vema sema ninayo baraka barakakama baraka ya yakobo, ya yakobo. aliyotamkiwa na baba yake, yake. aliyemwambia harufu, ya harufu ya mwanangu ni kama harufu ya shamba, shamba. alilolibariki bwana sema bwana amelibariki shamba, shamba sema linanukia rutuba. rutuba sema mimi ni shamba, shamba. ambalo kabla ya mvua watu wanaona fursa kufanya kazi na mimi wanaona fursa kufanya biashara na mimi wanaona fursa sema hela inakuja watapanda wataona faida yao atakayefanya kazi na mimi anaiona faida sema watu wananikimbilia mema yananikimbilia kwangu ni vyema vyakwangu ni mema sema napanda amani napanda kushinda napanda kufanikiwa s hakuna kukwama kwangu hakuna kukwama nafanikiwa sema njia yangu mimi ni mbele kwa mbele ni mbele kwa mbele sirudishwi nyuma kama myahudi navunja ukuta ukutnavunja ukuta navunja ukuta navunja ukuta sema sauti ya mungu ni sauti ya maji mengi sema sauti ya mungu ni kama sauti ya maji mengi ndivyo neno linavyosema sema, sema kwa sababu hiyo, kwa sababu hiyo. sauti ile ile ya mungu iko ndani yangu sema mimi nami. mimi nami ni kama maji mengi yasiyozuiliwa ya ni kama maji mengi yasiyozuiliwa jiwa likikaa mbele linasogezwa pembeni ukuto ukikaa mbele unapasuliwa Una pasuliwa. Una pasuliwa. sema sitazuiliwa sita sema I'm like a force r wakitaka kukufukuza watawaza mara mbilimbili wa aina yako awezi kupatikana ipto you kuanzia leo hii of ar i our i arearsano esofousijajua neno hili ni la nani lakini nasema mbele yako naona kuta zikipasuka i a like a jew you cannot resist a jew huwezi kumzuia myahudi kwa kumjengea ukuta walipomjengea ukuta mungu aliwaambia piga kelele ukuta ukadondoka nami nakutamkia kwa jina la yesu kwa kelele la siku ya leo nasema kwa kelele la siku ya leo nasema kwa kelele la siku ya leo huo ukuta unapasuka aliyemzuia mume wako anamwachia aliyezuia watoto wako anawaachia aliyezuia kazi yako anaiachia aliyezuia nchi yako ya hadi anaiachia piga aoa kama waliujengea ukuta kijijini asmlkin to you now ngalikuwa haupo japokuwa haupo ungali ukinena sauti yako ataisikia kuta zinaanguka kuta zinaanguka najiangalia mimi pastatoni kapola nauangalia mwaka elfub na 23, naona kuta zikipasuka naona ninavyopita kwa raha naona ninavyoongezeka naona ninavyotanuka Now on another funny kiwa. I am blessed. Say I am blessed. You're blessed. Can I hear a voice of the blessed woman here? Can I see the joy of the blessed woman here? sijabeba mtoto nimebeba taifa na kama huko dada mja mzito humu ndani ninawatabiria ao watoto amarosha kabaya na kwa unabii huu hakuna mwanamke atakaepoteza mtoto humu ndani hakuna mimba itakayopotea humu ndani hakuna humu ndani na we unayinitizama kwa njia ya mtandao mahali popote o hakuna kuharibika kwa mimba tumewekakwa jina la yesu katika jina la yesu Kama Paulo we believe they existed. We believe they existed. Wakaomba. We believe what is written. We believe that scripture. If we do believe that scripture, we have not wasted time. We have not wasted time. Something happened in the spirit. Nasema, something happened in the spirit. Na Marizana we bila majoka yamekuachia aliyefungwa kafunguliwa wacha yesu atumie punda wake aingie naye yerusalemu wacha watu wakupigie kelele za shangwe wacha watu wakupigie kupigia vigelegele wacha uolewe sasa dada yangu wacha upate watoto sasa wacha ufanikiwe kwenye biashara wacha iyo kazi ipatikane wacha ayo maisha yaende aiprofesa if you believe that say it loud and say amen can i hear it loud as amen i can't wait arusha oh my god oh my god can i tell you something Kama up paulo nasila swhen you pray hata ukiwa nyumbani kwako usipede sana kuomba biblia inasema hivi walipokuwa wakiomba wafungwa wengine waliwasikiaaliu you know nait wafungwa tunavyopiga makelele hiv kuna mtu kafungwautasa hukokatkujaumu anaskia Let other yeah. na inavyokwambia saa hii bibia nasema hivi misingi ya gereza ilitikiswa amezungumzia yeah. you know misingi misingi huwa nachimbiwa chini haionekani kunawezekana unaona kwa huku nje huoni badiliko lolote ila ndani yeah. <laughs> misingi haionekani kwa nje inachimbiwa chini haionekani bibnasema ilipasukia kutokea kule chininasema misingi ikiharibika mwenye haki atafanya nini manayake nini misingi ikiharibika mapepo yatafanya nini wahiyo paulo na sila walivyopasua misingi ya gereza mwenye gereza atafanyanii na wewe leo hii umepasua misingi ya gereza Say I'm coming out. Si i am mama yako. Say I'm coming out. Say I'm coming out. Come on, let them hear. Say I'm coming out. Shangazi ya Say I'm coming out. Come on, baby girl, give it out. I'm coming out. jipigapiga kifua jitaje kwa jina i am a iam afare irresistible cannot be resisted say i am a force ongea kwa tambo sema i am areoous your word anakupa ya kwake hautumia kwako anakupa maneno yake kwa hiyo sahizi ujue ile bwana ndiye mchungaji wangu kwa hiyo kwa hiyo bwana ndiye mchungaji wangu unabomolea na unajengea bwana ndiye mchungaji wangu sitapungukiwa na kitu unajua maana yake nyumba ya kupungukiwa imebomoka anamwambia jeremya kwa wewe nita ngoa ili kupanda ameweka neno ili manake there is aeson fo aprt we so that weplant wedot for fu weso that weplant usishetu kusema nanoa nanoa lso goibfth alafu nasema napanda napandabekr napanda feva napanda kazi njema yani kwenye njia yangu napanda poi njema tu oh, haleluya haleluya sema sitaingia mahali nikakataliwa wakikipokea kipeperushi changu tu wakipokea barua yangu tu imo niulize ououniulizes umejuaje kwa sababu kwenye nia yako kwenye njia yako kumepandwa furaha kumepandwa baraka kumepandwa amani hivyo ndo vywhivyo ndo vinavyoota kwakoou Every sickness is taken away from you. Receive your healing now. Receive your healing now. Receive your breakthrough now. Receive favor now. Receive favor now. Come on, giza. We have the word of light. We have the word of light. And nimo ulimo Na uzima yawatu. Na gizani. Na wala giza Receive the word of light. Receive the word of light. Amen. Say I'm shining. shining. Say I'm shining. shining by the power of the Holy Ghost. You are better than your sisters. You are better than your aunts You are better than your mama. datexitexusiace kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote anaotumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja nainsganamba ni 762153539barikiwe