kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kupitimiza usiwe sababu ya mtu kuodoka aniani taue sabau yawatu sabaua ya marafik zao kumpenda nu moyo yetu ipende kuwaona wenginewakia ku aa wauka jfunze kuwanda naea h n wapo katikati ya walevi hawani pombe wanaongea nao namnahi wanapigana nakasirika mtumishi gani wa mungu anaongea na wauni wjama bibilia anakwambia alikaa na kunywa wenyen mahali pengine anasemaa nakaanao nakula na anapiga naot nasema walikusanyika ili kumsikilizaninakuagiza kama mtotowanguwao acha kuwatenga watu acha kuwahukumu watu nisaidie mimi baba yako kuifanya kazi ya mungu hawa marafiki zako walio walevi niletee mimi kanisani nawataka sitaki uwatenge staki, staki Aa, ni wenzetu kila ukimwona ndugu yako ni mlevi wesema tu mchungaji mtarajiwa kwenye macho yako kila anapomwangalia mtu muone kama ndet mwenzio wa mbinguni Amen. tamani angie upande huu na yeye msababishi afike kanisani ngio okay, kenya akwambia hacha uchewe wa injili njo na watu hata kama unamjua ni kahaba kiasi gani tunahaj huyo hapatuna mhitaji huyo hapa, hapa. mlevi kiasi gani yesu anamhitaji dunia inaweza ikawa aimhitaji ilayesu anamuhitaji bibiaanasema alikuja kutafuta lichopotea hakuja kukaa navyo vilivyopo nyinyi mnaweza mkajikusanya mnajifanya watakatifu wote mji mzima yesu jinsi alivyo bnaea hiv anaacha tii ti anawaacha wo niwaambie ukweli kuna wakati itafika tukiaca kuleta watu anaondoi anawaacha tisia alafu anaondoka namtafutaanake huku nyuma hayupo sahizi unaea kajikuta mnajazana mnaji makanisani mnajiona nyiindo akiroho umlishodoka s ni attawatuaneesu kila siku atakuwa na yule mtu ambaye yuko mtaani anakimbizana anakimbizaat mimi nikuombe nikusanyie mtaa wako nikusanyie marafiki zako walevi unaojua ni wakorofi wazinzi unaojua kabisa awa ni makahaba walete nyumbani mwa bwana mge ukiinaakwambia okay, wewe ni mbeba uzima kwa hiyo tusambaze uzima watu wamjue mungu kupitia sisi shangiliyesu kwa makofi ya siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe