kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza So, mo anasema vaeni silaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga ile zashitani unaweza ukawa umesoma mpaka phd but kuna hila za shitani inais hupati kazi unaweza ukawa ni mtoto wa kike mzuri lakini huolewi kinachofanyika ni hila za shitani unaweza ukawa ni kijana mzuri wa kiume una akili una hela una kila kitu lakini huoi n magonwa ao eye maishayawatu ambayo iuna yes. aenda zinazalishwa makazini ili kuharibu kazi za watu watu wanatakiwa wapate hawapati sio kwamba hawanatwenea yaoa nnata kamtoa mwanawake wapekee ii kila amwaminie asipote asipotewe nainiaalaashanikola na yeah. zinafanya kazi kila sikuasaninaa atumbukiwaaa naa a ya hii la soshitani ni nani yajuae kwamba ni nani saa ngapi atakuwa na hiyo hila ya shetani ili kuyata maisha yakonani ajue ni saa ngapi hila ya sheani itaaes kwenye maisha yako unaweza ukawekeza vizuri kila unachowekeza unaweza ukafanya pl zote vizuri unaweza ukaona kila kitu kwa namna ya mwili lakini shetani sio kiumbe cha mwilini ni roho itumikayo na roho zina uwezo wa kuingia ndani ya watu mama roho zina uwezo wa kuingia ndani ya watu brh na zikamtumia mtu ambaye hu mdhanii akayaribu maisha yako kuna aina ya cases kwenye maisha yako Is devilish sio ishu ya kifedha tena money may be in the bank fedha inaweza ikawepo bank but what is happening in your life sio ishu ya fedha kwa sababu watu wanazohela wameenda uingereza kutibiwa wameenda china kutibiwa wameenda india kutibiwa but not changing why kuna roho ya wasi ya iblisi ya hila inafanya vitu avyonekani. and this is what the bible says yes. kwa maana hatukosi kuzijua hila zake kwa hiyo evry true christia must be aware kujua hii sasa hivi sio ishu ya kidaktari hii ni hila hila sio lazima ikue hila inaweza ikaja stim hila inaweza ikaja kupoteza tu muda wako maombi ni moja ya silaha ambazo biunasema tuvae kwa tunapoingia kwenye maombi you know tunaziataki hizi hila na kushughulika kushughulikanazo bianasema tutwae ngao ya imani imani ni moja ya silaha imani ni ko na hakika na mambo yanayotarajiwa unapoweka matarajio ya kwamba nitakuwa mzima vitu vitaenda sawa ninalotumaini tumaini ni moja ya silaha neno la mungu ni moja ya silaha uwe nayo moyoni yo wokovu ni moja Biasima, ya mojaya sahyaokovuwalewenzangu na mimi ambao wajaokoka ni vizuri wakajua ya kwamba tunapowambia okoke io amba ni dini mpya tunaoambiao tuna washawishi mj kaisani mjaz ain no. tunapokwambia abari yakuokoka sbu wokovu ni moja ya slah kuna vitu kwenye maisha yako havitabadilika atabadiiun vitu kwenye maisha yako havitabadilika kamwe kama maisha kme aa Level. They are no Those ones are hivyo vitu vinakuwa sio tena vya kutumia akili na elimu hivyo vitu ndugu yangu ni vya kiroho anasema tuvae diriiya haki kwahiyo haki ni slah na haki anayoizungumzia hapa sio haki ya mahakamani haki anayozungumziahapa ni ile haki tuliipatayo kwa kristo yesu tumehesabiwa haki bure kwa njia ya imani so uwezo wa kuishi bila kuwa na hukumu wasiishi maisha ya watuwasiishimaisha ni kwa sababu au hata mtu akikosea mapema una tubu na kuakisha moyo wako hauna gilti ili usimame ukiwa mwenye haki kwa sababu haki yako ikipotea kuna hila itakuwataka kuna hila itakugonga tkugongampaka nasema mpate kuweza kuzipinga maanayake zipo na zinarushwa kwako kila siku bnaema kazi yetu ni kuzipinga you stop them. You stop them. kila hila inayonyanyuka wenye maisha yangu kwa sababu ya dirii ya haki ninaipinga kwa sababu ya chepeo ya ukovu nilionao ninaipinga chochote kilichoka huko kwenye ulimwengu war yes. hata kama sijawai kukiona mm. ila kinawenye maisha yangu usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe