kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza ninataka ni kwenye vitu vitatu kwa harakaharaka na haya ni maandiko ambayo ninaamini nakiyataja uh, nafikiri watakusaidia kujua yanatoka wapi lakini nataka nikuunganishia kwa sababu nakimbizana na muda kuna kitu ataka nik, nikilete ssastakupotea iko hiv yesu so, anasema kwenye kitabu cha yohana chapter wote aliwapa uwezo alafu kuna mahali pengine anasema yesu alikuja kwetu ili kila amwaminie asipotee bali awe na uzima kwahiyo kwanza ni yohana hiyo hiyo moja moja anasema wote waliompokea aliwapa uwezo aliwapa uwezo wa kufanyika kuwa watoto wa mungu so uwezo wa mungu haupewi kwa mtu ambaye waliompokea aliwapa uweya nyohana sura ya kwanza kumbuka tunazungumza kuwezeshwa na mungu na uwezo tunaozungumzia sa hizi ni hekima yes. okay. wa moja, mm-hmm. alikuja kwake wala walio wake kwake na walio wake hawakumpokea alikuja kwake na walio wake hawakumpokea naomba unisikilize kwa makini sana this thing will help you alikuja kwa walio wake naomba unisikilize mpaka kule nyumbani kuna machaka tunaingia kwa kudhania kwamba tunawaonea watu huruma kumbe tunapotea sisi wenyewe anasema alikuja kwa walio wake kwanza hawo walikuwa ni wakwake yohana sura ya kwanza mstari wa kumi na moja walikuwa ni wakwake lakini walio wakwake hawakumpokea so alikwenda kwa walio wake sio kwamba walimuita alikwenda kwa walio wake kwa sababu anajua mimi ib to them i am of them ni wakwao ni wakwao lakini wa kwake hawakumpokea bali wakatokea wengine waliompokea yes. and then anaposema alikuja kwa walio wake na walio wake hawakumpokea biblia anasema huyu mtu alikuwa na kitu alikuwa na kitu cha kuwapa watu lakini walio wake hawakumpokea so kwa sababu hawakumpokea hawakupata kila alichonacho yes. mara nyingi tunapenda kuwasifia wayahudi kwamba wayahudi wana akili sana wayahudi wana hekima sana wayahudi wanajua sana vitu wayahudi wanaweza mambo lakini nikwambie hivi akili ya mtu aliyeokoka ni zaidi ya akili ya myahudi kama huyu mtu aliyeokoka atatafuta kujivumbua unaweza ukapewa bo la zawadi zawadi zikawa nyingi nimemwona ngomani na mke wake leo hebu wapigie makofi maharusi wetu ha walifunga ndoa yao wiki mbili iliopitatwaepewa uh, uh, uh, zawadi I'm ini s labda mamangomani hanza kuita mamangomani, mamangomani katika zawadi nyingo, izonazo, kuacha, nyingo, nyingi walizo akaamua kuacha nyigikwasabbu labda wamepewa nyingi akaamua kuacha nyingine wasifungue so inawezekana kitu ambacho kiko ndani ya zawadi wana kihitaji ndani ya wiki hizi mbili kwa harakaiu kiko ndani alafu kuna mtu amewapa wao kama zawadi kwa sababu hajajari kufungua zile zawadi zote alizopewa kwa anajikuta yuko kwenye levo ya uhitaji sio kwa sababu hana so as far as far god is a nilihudhuria kwenye harusi yako wakati unaokoka na nikakupa kitu kinaitwa ro mtakatifu ndani yake ro mtakatifu anavipawa Kule Roman catholic tunaita vipaji vinaitwa vipaji roho mtakatifu ndio hivyo hivyo vipawa hivohivovipawa roho mtakatifu ndio mwingine anaita karama za roho mtakatifu ziko ndani yake na huyu huyuo mtakatifu anakuja tu kwa hao waliompokea so waliompokeao wewe ulipookolewa siku ile ya harusi yako ulipofunga ndoa aru, ya, ya, ya kanisa na mwanakondoo ulipokea zawadi ambayo hiyo zawadi ni roho mtakatifu mungu alipohudhuria kwenye harusi yako akakupa zawadi sawa baada ya kupokea ile zawadi wewe ulichokifanya umeichukua hii zawadi ukasema nitaifungua baadaye alafu ukasimama ukaanza kutafuta hekima kwenye vitabu vya kayosaki hekima kwenye vitabu vya biligeti hekima kwenye vitabu vya mwangungi sususu hekima kwenye vitabu vya isac newton unatafuta vitabu lakini ndani ya zawadi alizokupa mungu mle ndani kbalikupa oh, yes. zawadi ambayo ina roho ndani mwenye uwezo wa kuvumbua vitu Amen wakati isaac newton mungu anakwambia yes. kuna roho aliyoko ndani mwenye uwezo wa kuvumbua vitu ambavyo macho w watu hawajawahi kuona yes. wala masikio hayajawahi kusikia imeandikwa Ime kwenye bibilia anasema mambo ambayo mambo mambo ambayo macho hayajawahi kuona wala masikio hayajawahi kusikia wala moyo wa mwanadamu haujawahi kuwaza anasema hayo mambo mungu amewaandalia hao wampendao naye ametufunulia sisi kwa roho wake yes. kwayo anayefunua mambo aliyoficika ni roho wake yes. lakini wewe unatafuta watu barabarani leo nilikuwa namwambia mke wangu kitu asubuhi wa nikamwambia kwenye maisha yangu nimesikiliza sikiliza jumbe fulani fulani za wahubiri mbalimbali na moja wa ujumbe ambao nimewahi kusikia destiny helpers jumbe za helper unaitwaeskaambia si mpingi mtumishi yoyote kuhubiri neno i think inawezekana revelation ilitoka ya habari ya wasaidizi wa tma hebu nikuulize swali msaidizi wa hatma wa yusufu yusuf alikua asu linunuatukamfanyabiashara akanunuaasboi akaweka ndani na baadaye jamaa akapataskendo ya kubaka mke wa potifa jamaa mkewaf e jaaa lymtajakwafarajamaa kama utakumbuka vizuri alimsahaalimsaa <laughs> huwezi kusema jamaa a alimtaja yusuf no uyo jamaa alimtaja yusuf kwa farao bahatimbaya kwa sababu hakutarajia kama angekuwa yes. na jibu suf aeoko ama ya maibu ya kumsaidia farao ndo jamaa akasema Utamuita destiny hiyo no, anasema no, no, no. hatua za mwenye haki yes. zinaongozwa na bwana wakinipeleka shimoni bwana atatafuta njia ya kunitokezea juu sana huko huko juu bwana ttaut namna ya kunisaidia god is the only yakuisad yes. tumemnyang'anya mungu nafasi yake tukaanza kuwapa watu thinking kwamba watu ndio destiny helpers kwa hiyo watu wana, wanaomba maombi mungu nijalie destiny helper mungu anasema yupi maana mi nipo i am very available kwa hiyo mahusiano yetu na mungu naye kama mungu atupe mtu Ah-ah, usitake kwanza mungu akupe mtu Mm-mm. hakuna mahali kwenye biblia watu waliomba mungu tupe mtu n amna waliomba msaada kwa mungu moja kwa moja daudi anaongea na mungu anaongea na mungu kama anaongea na rafiki yake abraham anaongea na mungu anaongea na mungu kama rafiki yake daudi anamwambia mungu wewe bwana ndiye kimbilio langu wewe bwana ndio maficho yangu jeshi lijapojipanga kupigana nami sitaogopa kwa sababu wewe bwana uko wewe ndio mwamba wangu niko chini ya mwamba nimejificha hakuna anaongea anaongea na mungu kama na mtu. ya maisha yetu pembeni thinking mungu atatuletea watu na hii ndio tabia ya kufikiri kwamba watu wanaweza kutusaidia nisikilizeni niwambie leo hii wakanyanyuka watu wote kwenye ukoo wako wakakukataa mungu. Mungu. mungu anatosha Amen. yusufu kaka zake wote wote wote walikubaliana wamuuze wote ncha wew unazungumzia kuacho na watu wanne watano yusufu, yusufu alikuwa ni mdogo kwao no mdogo wake unategemea bro wako aliyeko iringa hata kwenye elimu waswahili barabarani kaka zake yusufu alikuwa no, alikuwa noma kwanza kumchinja kwa sababu alikuwa, alikuwa ndo aakuuzawan waa kumchinja kwa sababu moja tu Ana, pndwaba ufikiri wewe kwenye maisha yako watu anawatuchukia kwa sabaai mtu yoyote iwe ni ofisini iwe ni kwenye kazi zetu hizi kama huduma mtu yoyote anayetuchukia Kiu Kiu nyingi kiukweli kuwelimf ili nisi iisi mtu mfano mtu labda anasema pastton haudumu vizuri labda sio mtumishi wa mungu wa kweli sawa sawa yes. tufanye ni sawa yuye jamaa ameongea ukweli kwama mimi siyo mtumishi wa mungu unajua ukitaka kuanza kesi usitetee kwanza tunasema hivi chukua kitu kinaitwa west case kinaitwaari kweli as amefanya yote tunayoyasikia amefanya ya huyu mtu kuniambia mimi anataka amsaidie pas au anataka andanisaidie mii yeye anajua pale mi imeenda okay, let's s huyu mtu paka anasema yeye ni bora what solution do you give me mfano nakueleza huyu daktari yes. yes. yeah, afai nitategemea utanipeleka kwa daktari aliye bora kuliko huyu si nazungumzia case it is as bad as it is sawa give me an no nipe majibu kwa sababu kwenye maisha mimi sijaenda kwenye social pakwenyeoi huyo jamaa sio ndugu yangu kwani we msandawe maami msandawe we msandawe sio ndugu yangu yule yuletunagawa ah, hela hum ujafata hela hum kabisa anayekuchukia anakuchukia kwa ukweli see real help je unaona anayenichukia au, au seme anayekuchukia wewe anakusaidia is out out of of jealousy kwa nini ni out of jealousy nakupa sababu kwa nini mara nyingi watu wanafanya hivyo vitu naonekana kama wanataka kumsaidia mtu lakini kiukweli there, there kwa nini kuna kawivu kanatokea kawivu kanatokea kwa sababu tunafikiri tunamjua huyu mtu na kwa sababu tunafikiri tunamjua namwona hastahili kuwa hapo alipo we want to prove to the world kwamba huyu hastahili kuwa hapo alipo so we are fighting so fighting hard kumshusha huyu mtu chini awe hapo alipo na mungu alinavyojua unahangaika yes. kumshusha yes. ndo kwanza yukobnghujatulia sawasawa yuko huku ujatulia sawasaa hapo nimemeza mengine mengine mtayasikia mwakani mwei wakwanza nasikia nacho kisemakabla sijatokea bongo wanea wmatokeajatulaauan mungu anawapa tukio nyingine nami nasema ndivyo itakavyokuwa kwenye maisha yako Amen. kila anayefikiri na kushusha chini yes. kabla wajaangaika kumaliza kushangaa alichokufanyia jana bwana yes. watashangaa bwana amekunyanyulia upande mwingineeu <laughs> vile unavyojitahidi kumuuza yusufu ndo unamsogeza kwenye uwaziri mkuu yes. Amen. wale haeluyawale mabri wangejua wangemuhifadhi jamaa nyumbani ndio wangemkomesha kwa hiyo zote zitafuta kwa mashosti unachelewa unajichelewesha unajichelewesha usikimbie uchungu usikimbie uchungu unajizuia kuzaa yes. uchungu nakusaidia kupus wewe yes. nasikia nachosema Amen mwanamke akiwa anakaribia kuzaa tumbo limekaa namna hii miezi tisa imepita hajapata uchungu ni tatizo hilo yes. ni tatizo unampigia na simu mchungaji mchungaji uchunguumechelewa kujene uchungu tunaukimbiatuutya na tuna tuna maisha ndo ho hvo kama unavyozan yani, imekwambia mungu anaongea kwa ishara zako mwanamke ni ishara ya maendeleo ya maisha yes. mimba inatungwa siku moja lakini auzai ndani ya siku hiyo hiyo mimba itahitaji miezi tisa manake unapokea idia nayo kwa muda unaijenga unaijenga mpaka inaanza kukuletea faida sio kwamba unapokea idea leo ida siku sikuyo unaifanyia kazi siku inakuletea matokeo no things are work that way narudia tena vitu vyote duniani visivyoongea ambavyo kila mwanadamu anavifanya ni sauti ya mungu narudia vitu vyote duniani visivyoongea mifumo yote duniani isiyoongea ambayo mungu aliiweka na kila mtu anaifanya ni sauti ya mungu mfano mzunguko wa mwanamke wa siku zake za mayai na siku zake za menstruation ni hekima ni hekima ya mungu ni sauti ya mungu mwanamke kupata mimba na kuzaa baada ya miezi tisa ni hekima ile ni sauti ya mungu na ndiyo maana unapofika siku le ya mwisho unapokaribia kuzaa mungu anakwambia ni kwenye uchungu ndio tunafanya bora. It is when are boraia ukiipata hekima kaka zake yusufu halo halo halo ninakutamkia kwa jina la yesu mpaka kule nyumbani naeniiam kwa njia ya televishnnakutamkia kwa jina la yesu kichaka chochote walichokuficha hawajui hawajui, hawajui. ndo anakuatamia ili yai lako lipasuke Amen. katika jina la yesu Amen. kuku akitoa mayai yakiwa wazi ayawezi kutotolewa ili nasema vile anaokufichawaui wanakuatamia saa itafika kukatobo nalopaswa kutoka nje yai kutoka nje ni via hilolishaharibika yai linapasuka bado watashangaa wakiwa lina pasuka lenyewea wamekuficha namna hii watashangaa pichu waaowaaauteeeoaenyeaismt mima sanauku ndani changamoto u amazezeta oa aau weo all know what we want ihave wa wa ah, seen another upgraded evelations ko nimefwata upgrade revelation huwa bara nyingi majungu sisi ndo anatuamulia maisha nafiki mjini ndo anatuamulia maisha kiauabia okay, ya maisha yako yasiendeshwa na majungu Bring wisdom, maisha leta kwenye maisha si kuna watu wanaama ofisi mi nasemwa sana kwani kusema unakufa ni utoto ambiana kupunguza mautoto geukie okay, usoni mambie punguza mautoto utoto ni mzigo na mtoto aaminiwi namjui tu amjui tu tunajuatai kwamba tunafikiri this is tunafikirihi kazi ya mungu ni michezo ni usani, yani, yani, yani. eh? kama usanii ni kama sanaaapa mi imekka asiu acheacheanyimbo Yes. ni kazi ya mungu from yes. ingekuwa hii kazi ni kama kuchimba mitaro unafikwat angeepiga no, sasa wenyewe kwa sababu you kwasababu unapotokea mbele za watu unapotokea kwenye nafasiyote yaheshima uthebeiouohatwatu wanaotufahamwee mai wanaamini siku zote tumebahatisha hapa tulipo niwaambie kitu yes. vile wanavyoendelea kukuona umebahatisha kaa mwanangukaa waonyeshe hii ngoma naijua kitambo sanan yani kama, <laughs> kama nazania umebahatisha kuolewa kaza yes. washangae mwaka wa kwanza umekata yes. wa pili umekata yes. wakumi umekata yes. wakumi na nane umekata wao yes. wakiwa wow, wanapiga pampalila zakwao zinapasuka oudbwana asifie kinachokusababishia watu wakuchukie ndio kitakachokupeleka ikulu <laughs> usikasirike ukasusa kutafsiri ndoto alisema sababuiauii tafsiri tena naacha hivyo basi bana naona kaka zangu ananchukia stafsiri tena nacha. bro hicho hicho nacho hicho ndo hicho hicho kitahitajika kita, mbeleni endelea kukinacha katika mazingira ya maumivu hayo hayo endelea kukifanyia kazi hicho yani, hicho hicho hicho nacho vita icho. Icho, ndo kina ui yani, a yani, o jambo linalokufanya upigwe vita hilo jambo ndo lina hela yako hilo mungu anaongea kwa ishara wasingeiona shetani asingeiona fyuc asingekukatisha tamaa hata mimi ningekuwa shetani hata mimi ningekuwa shetani mimi ningekuwa shetani nikijua unaenda chaka na kusindikiza lakini nikijua unaendea ukuu natafuta kila namna nikuzuie yes. kwaio kuna watu mnaona mnapigwa vita kwenye biashara kwenye kazi mtu wa mungu kazanakazana kazana kazana hapo anapokupigia vita hapo hapondopana yes. kesho yakonopana chakula yako siwezi kukutoa wewe sehemu ambayo najua kesho na chakula yani, baa s mwambie jina yako shetani sio mjomba ako kwamba akutie moyo ukiwa naelekea kwenye ukuu right guy aliyetakiwa amfanyie daudi the of saul was david mungu amemchagua sauli kwa kumpaka mafuta baada ya samweli kummwagia sauli mafuta nabii nabii yule yule Halo? Amen. Halo? Na yule yule nabi aliye mpaka sauli mafuta ndio nabii huyo huyo anampaka daudi mafuta I hawa ni watoto wa kanisa moja wa mchungaji mmoja ambaye ni samweli sauli aseme hivi dogo sikiliza kwenye hiki kitu tunakaa hivi tunakaa hivi hapa ili utoboe unakaa hivi ee mungu amekupa nguvu kwenye nafasi hii But you know what mtu aliyetakiwa amshike mkono daudi ampandishe kwenye kiti wapishane kihalali unajua kilichotokea huyo huyo mtu ndo aliyempiga aliyekuwa namrushia mkuki amuue narudia tena hivi haupigwi wewe kwa sababu watu wanakuchukia tu yes. wamekiona kiti Yes. nasema wamekiona kiti yes. wameiona heshima wameuona ukuu yes. unapumbazwa kwa sababu unachoka haraka vita haikimbiwi misist yes. vita haikimbiwi my bratha yes. koma kazi yetu ni kukupa hekima ili ukiyaona mabaya unajificha Amen. mkuki unakuja unaukwepa haukimbii kulu daudi ya hakusema akusema mina... mi nacho baada ya kurushiwa mkuki hakuondoka mezani aliendelea kula mezani waandaa meza <laughs> mbele yangu machoni watesi wako wapi anijibu watesi wako wapi sikiliza waandaa meza wangapi wabawai kutoka dina kula chakula na mtu mahali wangapi wana dining nyumbani mwao wangapi wana dining ie nyumbani mwao yes. wee una table? kanunue iwaze hii seai fanye hii hata kama una dining unak ushaenda na washikaji kwenda kula waandaa meza kuku zimeandaliwa pale mbele yangu kuku ziko wapi machoni paai watei wako wapi niwenyewe wako mezaniya e, kwamba wako watesi mezani haimanishi na acha kula acha kususa meza inaandaliwa mezani na watesi wako wapi endelea kula Amen. <laughs> nasema iko wapi chakula kiko wapi meza imeandaliwa mbele ya nani machoni panani kwahiyo chakula kiko mbele ya nani na chakula kiko mbele ya nani yaani chakula kiko mbele yako na kiko mbele ya nani nanisusa wenzio so inapokuja in kwenye kazi yako kwenye biashara yako nia yake ususe unyanyuke mezani uondoke kaa mezani maliza kula kaa mezani maliza kula kwa sababu wao mezani wanatakiwa tu kupeleka macho sio mkono waandaa meza mbele yangu yes. machoni sio mkononi machoni hawana mikono ya kulia wao wana macho macho ya kutizama. Yes. ya yes. na kutizama yes. nami nasema kwa jina la yesu watatutizama mbele yao aaykutaas wa iuutami wa iaesu umai wa inaesuyoyoteanayekupiga vitawatakuona na kuinua bwana wataiona meza yako ikiwa imejaa imeja meza yako ikiwa imejaa mema kwa jina la esunasma kwa jina la esu nataka kusema nini nadak kusema hivi mungu anasema alikuja kwa walio wake walio wake hawakumpokea here is the man ambaye ana kitu ndani yake cha kutafsiri ndoto yusufu na walio wake hawakumtaka wakamuuza nasikia anachokisema yes. hawapo ila yupo mungu aliye destiny Amen. yupo roho mtakatifu ambaye anaitwa msaidizi yeye anaziongoza hatua zetu piga hatua piga hatua tena piga hatua tena simama hasara zinapita majanga yanapita mabaya yanapita roo mtakatifu anasema yamepita piga hatua tena tee yes. ten tene tena simama ajali zimepita magonjwa yanapita r mtakatifu anasema piga tena hatua mwanawake unafika wakati bibia anasema amelaaniwa mtu yule amtegemeaye mwanadamu na kumfanya mtu kuwa kinga yake na moyoni mwake amemwacha bwana maana yake nini tunapoaminishana kwamba duniani wako watu wanaotakiwa kutusaidia macho yetu grual yanaondoka kwa mungu aliye msaada wetu mungu anataka turudi huku ndani turudi huku ndani kumsaka yeye yes. tumtafute yeye yeye sasa ndo awe kiongozi akwambie tembea Amen. anakwambia simama anakuambia tenatembea sikiliza nikwambie tangu siku ya kwanza mtu aliyetakiwa kumsaidia mdogo wake mwanadamu wa kwanza kabisa ambaye alitakiwa kuwa kiongozi wa mdogo wake alipoona mdogo wake amepata cheo kwa bwana akamwambia destiny helpers, helpers. akamwambia njo twende mpaka uwandani akiwa huyu ndani ya moyo wake hajui kwamba uandani napelekwa kufanya nini bi huku ndani huku mbona umeacha kukusikiliza mbona umeacha kuisikiliza sauti yako ya ndani bibi anasema utasikia sauti nyuma yako ikikwambia njia ni hii njia ni hii njia nihii itokee sauti ya roho mtakatifu yes. tasema mtumishi mi siwezi kuisikia no kila mtu ana na sauti hii anza ku uwezo wako wakusikia hata mtoto mdogo tunamfundisha aseme mama baba na naweye kuwa yes. katika mambo ya rohoni kuwa Amen. usiamishe responsibilit zako kwa mtu mwingine yes. taingizwa chakau kwambie kuwa mwambie tena, kuwa. Mambia, tena kuwa. kuwa endeleza uwezo wako wa ndani wa kusikia master master your capacity. Master your capacity capacity kuza uwezo wako wa kuona kutokea ndani usibahatishe mbona ziko nyakati unasema hiviaise ah, bora sijaenda <coughs> nafahamu kwamba atatokea tu mtu ambaye anasema hivi sikujua najichelewesha kwa si nini aujaingia kwenye maisha yako kuna tukio limetokea alafu litakiwa uwepo pale kwenye tukio wakati ule na rafiki yako alikuambia twende alafu alafunawaunawaadisia watu ni, ni kama hawaiaminiki kama sio kweli unaambia unaju ai takiwa nienda nahiyo ndege lakini ndani ya moyo wangu yani, nilikuwa y likuau najichelewesha nelewehaitakii kuwa kubahatisha inatakiwa iwe ndani yako nasema no, I don't go. sababu unaweza usiwe nayo sana <laughs> na watu wakakuona mjinga na watu wakakuona mzembe you ndani know ameongea anaitwa msaidizi gkaia yes. jina la kwanza la laroo mtakatifu ni, la la ni msaidizi na akitusaidia anatujalia hekima yake. yake so yusufu anauzwa na ndugu zake waliotakiwa kumsaidia katika wao kumuuza hawajui wanamdondoshea mikononi mwa mtu ambaye atamfanya kuwa mkuu alright niwafikirishe jambo thank you, sir. Yes. jambo kipawa cha kuota ndoto kilikuwa ni cha nani cha yusuf sindio yes. lakini usuf alichagua uzo kwa nani alichagua uzo kwa nani Apa. nauliza alichagua uzo kwa nani Apa. wakati tumefanya tunakopangiwa tunachagua sisi wakati tunakuwa located mahali mahali tunachagua sisi yaliyoko mbele yetu sisi lakini yuko mungu yeye vipi kama yusufu angeuzwa tu kwa tajiri yoyote yule pale misri ambaye hana ak na gereza la mfalme kwa sababu yusufu akauzwa kwa potifa potifa alikuwa ni mkuu wa majeshi mkuu wa majeshi alipopata kesi na yusufu akampeleka yusufu gerezani ukisoma biblia yako yusufu kupelekwa gereza lolote it was iw spe apelekwe gereza la wafungwa wa mfalme yes. yusufu apelekwe gereza la wafungwa wa ni ni zake alikubaliana potifa kwa kama mtafsiri ndoto alienda kama mfanyakazi wa kawaida lakini bimi ana sema roho wa bwana alikuwa pamoja na yusufu Amen. bwana alikuwa pamoja the of God. When the of God is amoja hata wakikuweka kwenye kitengo ambacho ukijui yes. uwepo wa bwana ukiwa pamoja na weweinatama yes. kwa jina la yesu Amen. wacha uweo wa ukae na weweokotowatakakkueka wanakuweka mahali wanapozania watakutengenezea kimeo yes. ofisini wamekutegeshea mtego maalum uingie mahalita Pa kazi yes. wanashangaa kufuuiakaziwanashangaa bwana uko pamoja na wewe Amen. unakupa uwezo wa this is the the reason why we ku anayajua tusioyajua anaweza kututembesha kwenye hatua zake kumtegemea mungu sio uboya sio ujinga sio ujinga haonekani kwa macho lakini yupo he will guide you atakuongoza sema roho mtakatifu uniongoze sema bwana ukaniongoze sema mungu utaniongoza sitaingia nisiko takiwa niingie hekima yako itaniongoza sitahukumu mambo kwa macho wala kwa masikio hekima yako itaniambia cha kufanya nitapokea hatua kwa kutoka kwako wewe, wewe, wewe ndo utaniongoza. utaniongoza sema maneno hayo utaniongoza bwana utanipa hatua utaniongoza, utaniongoza. hekima yako itanifunda ninasema kwa jina la yesu Amen. hakuna katikati yetu tunaingia atakaeingia Tuna sarais katika jina la yesu hautapanda gari likaishia kwenye ajali Amen. nasema kwa jina a yesuautaand iii wenye hautaanda ndege ikaishia ikaihiakwenye ajai hautapanda hutapanda itakayoishia kwenye kenye bodaboda itakayoishia kwenye ajali hautapita barabara itakayoishia kwenye ajali tasikia sauti ya roho mtakatifu ndani yako yes. ikikwambia pita njia hii itakuepusha na mabaya sema kwa, kwa jina la yesu yako mambo nisiyoyaona ni lakiniwe mungu umeaonaniepushie Lakini ubaya kwa jina la yesu, kwa jina la yesu. mwana yesu asifiwe utaepushiwa na ubaya Amen. mungu atakuepusha na ubaya Amen. kwa roho wake mtakatifu aliyeko ndani yako yes. roho wa hekima atakaa ndani yako Amen. atakupa hekima anasema ni nani aliye na hekima na ni nani aliye na ufahamu na aonyeshe kazi zake katika upole wa wa hekima kazi yako wewe na kazi ya huyo utofauti wake uko kwenye manifestation of wisdom. utofauti wa kazi zako na utofauti wa kazi ya mtu mwingine iko kwa namna mnavyoitumia hekimaelw wisdom is hekima ni kitu cha kimungu na mara nyingi hekima ni kama mtu anamebahatisha like exactly hekima ni kitu kile kilekitu ilichopaswa kufanya ndo ile solomon anasema ivi ninaomba hekima na moyo wa adili nijue jinsi ya kuingia na kutoka manaake ukiingia watu wanasema w wow. ukitoka watu wanasema Wow. ila nijue jinsi ya kuingia na kutoka maanake unajua saa ya kuingia na unajua saa ya kutoka sio watu washachoka unaendelea unaendeleatu kuimba wimbowakoanasarahpo in in exactly exactly yes. amna, amna bahatimbaya kwenye hilo africa kama kutatokea watu wenye hekima miaka hii ya sasa ni wale walioomba kutoka kwa bwana this is old fashion gospel bwanai njirihii ni njiri za zamani za kale people don't teach this chisnmo lakini minakupa nakupa hapa hazina zilizositirika gizani i tell you things of old kina solomon tunaona ni ngumu kuwa kama wao because they had time with god they reviwed their life sisi tuna mavitabu sisi tumesoma nadhania maisha hapa ni mavitabu tu unajua unajua jamaa anasoma sana wewe kuna ngoma nyingine hata usome vipi aziendi haziendi yes. before the lord you pray oupra pray you ask him to give you and he in you A divine wisdom anakushushia ekima uan unapita njia ambazo wenzako hawapiti kabisa Aleluia. kila wakijaribu kuwaza ametupitaje huyu mjinga mbona tumesoma na yeye mbona tulifanya naye kazi mbona tulimwacha darasani mbona nimepokea kwa mkono wako bwana ni mara mia ya uzimaa ya ya ya ya mkono mkono mkono mkono wa wa wa wa mungu mungu mtu nasema you my nawaambia kweli watu wa mungu nawambia kwelii yeah. tukichagua kwenye maisha yetu kwenda mwendo huu unaonekana ni wa kale unaonekana ni wa zamani Oh, yes. sitakuwa ni sehemu ya maisha yetu yetunakutamkia kwa jina la yesu Amen. mungu akakujalia ekimahekima kama roho Amen. sema rohosmanapokea hekima kama roho rohopkea km kamaok ntakuoesha ntakuonyesha anasema ni nani anayeijua hekima sawa na yes. ni nani, nani anayehujua ufahamu na atuonyeshe kazi zake kwa upole wa hekima manaake hekima ina kazi zake wisdom wisdom is not an idea. Wisdom has its hekima inaonekana kwa kazi zake sema hekima inaonekana, inaonekana kwa kazi zake sema bwana yesu kwa, kwa roho wako, wako mtakatifu nijalie hekima na, na kazi zake linatokea janga kwenye nchi halafu linaletwa kwa namna ya ndoto taarifa inakuja kwa namna ya ndoto likitokea tatizo gafla kwenye uso wa nchi hmm? naomba mnisikilize naongea kitu with a very high sense of mind so please listen to me msikize mchungaji piga msikilize yani piga kabisa lipiga ilo linalalab ikitokea problem kwenye uso wa nchi watatafutwa wattafutwa watafutwa mas wa eneo la afya watuletee majibu yes. sawa yes. lakini nyinyi mnajua nyinyi mnajua kwamba sio kwamba tanzania haina manus kwenye eneo la afya wapo imekuja korona hapa juzi of course wengine wanasema ni fiasco wengi wanasema ni propaganda imetengeneza ili watu watengeneze hela na ukweli ni kwamba medical world ina namna mbili nataka mnisikilize kwa akili kubwa siongei tu na watu kutoka mwagugu aah uh-uh. naongea na dunia nzima so i will talk in a very high international aeiionala kwa hiyo vuta akili yako mpaka ifike levu ya akili ya mzungu alafu unisikilize kwenye sekta ya afya kuna namna mbili kuna sekta ya afya kama huduma na sekta ya afya kama bes kwahiyo mtu anayekuja na ssenario ya kwamba watu wanaweza wakainen magonjwa ili wauze dawa usimkatalie usimkatalie kwa sababu kijamii tunasema tengeneza tatizo alafu tengeneza na naun uza dawa that is one mind lakini kwenye sekta ya afya hukuhuku kuna watu ambao they are there purely wakiwa na ufahamu kabisa wa kutaka kusaidia jamii yes. hasa vyote hivi viwili vitaanza kufanya kazi ndani yako kwa aina ya roho ulioichagua kwenye bibilia zetu kuna watu wanaitwa inventors of evil wavumbuzi wa maovu yani watu wanawaza mpaka wanatengeneza tatizo inventors of wapo in your bible kuna watu wanaitwa inventors of wanaitwayani wenyewe wana spiriti maalum umewakioa warumi suraya kwanza mstariwa theathini tutasoma kiswahili uakusomea kiingereza liona io neno ni wale wavumbuzi sindioiewapotea yes. waswahilipo manake hs ple wako kwenye of inventions they are inventing kama wanavyo invent wanavyowatu ana watu wanainveni vitu mbalimbali sasa kuna watu ambao they are inventors of evil ya e anzwalikataa kuwa na mungu wapi halo wapihawa watu walikataa kuwa na mungu katika nini katika, katika nini kwao mungu aishii kukaa rohoni tu mungu anakaa na kwenye fahamu pia kwa hiyo mungu akikaa kwenye ufahamu wa mtu ana urul ule ufahamu anauendesha ule ufahamu anauongoza ule ufahamu kuna mahali anaupeleka ule ufahamu kwao unajiona ni kama unafanya kitu kumbe ufahamu wako umevamiwa na uwepo wa mungu you start do, doing things from the mind point iliyokuwa na mungu ndani yake yes eakwa jina la yesu, yesu. ufahamu wangu na ujae mungu. mungu ili nione mungu anachoona, nione mungu anachoona. Ah. siwezi sasa kushusha revo ya injili yangu ndo nimepewa hii elewa hivyo hivyo walikataa kuwa na mungu katika fahamu zao kwa hiyo mungu aliwaacha wafuate akili zao k haa wajamaa wana akili zao za kuvumbua vitu wana akili zao za kufanya mambo wana akili zao na wamekataa kuwa na mungu kwenye fahamu zao kwa sababu hiyo mungu akawaacha wafuate akili zao my lord, my lord god mungu akiwaacha wafuate akili zao wanatengeneza nini fikiri wana akili fulani iliyokataa kuwa na mungu hawa wajamaa vifaa vya kufanyia mapenzi ya, ya moja Business. so they make iniamoa wanatengeneza ume bandia ni kazi, ni invention ni intelli intelligence ya mtu yes. you kaziiiya mtuami wanakutengenezea doli ambalo lina ngozi ya mtu kabisa na mtu anakuambia hivi huyu ndio mwanamke wangu mnaona kwenye mitandao ya kijamii jamaa ame, anatembea na doli lake kila mahali ambalo linampa ya mwanamke kabisa lakini mdoli wamekataa kuwa na mungu katika famu zao wanatengeneza robots ambao wana uwezo wa kufanya nao mapenzi wanatengeneza mambwa wamekataa kuwa na mungu kwenye nini kwahiyo wanaona ni uh, kuliko kuolewa i, better, I have my kuolewaav m dmiyou thithat iin american it is right in tanzania on ko ukisikia mi nafundisha hivi unaweza ukahisi na, na kufundisha ili upate biashara nzuli no no moyo wangu unaubiri injili hii ambayo inasema baba yetu liye mbinguni jina lako litukuze ukiwa mbinguni lakini mfalume wako ufalme hudhihirika kwa invenshen za huu ufalme leo hii tunaiona marekani ina nguvu kwa sababu ya teknolojia yake kwa sababu ya yale ambayo marekani na uwezo wa kuyafanya tanzania inajulikana kwa kile ilicho nacho haya ufalme wa mungu una nini what what children of god invent what can they bring What can they do kama akili za watoto wa mungu hazina mungu ndani kwa hiyo anasema walikataa kuwa na mungu katika ufahamu wao kwao kumbe mungu anaweza akakaa katika ufahamu oh siku zote natembea zotenatembea na enatuia ufahamuwangu kaiaaamu wye ufahuwangua kuwmbia mungu kene ufahamu naozaihaaufahauhuu kila na kila iwe iwe ni ya iwe ni ya biashara kit, kitu kinatokea kwenye chako cha enzi. Piwa. imagine akili za mungu asiyechunguzika zinakaa kwenye ufahamu no zinakaenye ufahauwangu watatuelewa kwa kazi zetu Amen. nasema wasipotuelewa yes. watatuelewa kwa kazi zetu yesu akasema mimi msiponiamini mimi ziaminini zile kazi watu wakikuchukia wewe yes. hawawezi kazi zako haawezi kuchukia kazi zako, zako. wananinunia lakini kwenye status za washangazi zao yes. wameniposti oh, yes. nasikia anachosema yes. kwahiyo wanalazimika kuwa bize kila wakiona ya pastatoni lazima waandike unamjua vizuri huyu mtumishi oyea oh bado bado nasema hivi kwa jina la yesu Amen. kila wanapokukanyaga yes. tokezea upande mwingine fanya jambo la ajabu acha ufahamu wako ujae mungu Amen. sema kwa jina la yesu ufahamu wangu jaa mungu mungu sijakukataa kama wengine walivyokukataa usiniache nzfua lznusiniache nizifuate akili zangu kaa kwenye ufahamu wangu bwana kaa kwenye akili yangu bwana nitembee kwa akili yako nitembee kwa ufahamu wako kwa jina la yesu nipe kukaa kwenye akili yako kwa jina la yesu Amen. kwa kuwa walimkataa mungu katika nini niniwarumi mo28 walimkataa mungu katika nini katika, katika nini Kufamzao. kwa hiyo aliwaacha wafuate akili zao zisizofaa imajini akili yako inakwambia kawekeze pale akili yako kumbe haifai mungu anajua kabisa kesho pale uliopoenda kuwekeza akili yako imekwambia ukiwekeza una akili ya darasani una akili ya business administration we biashara unaweza kufanya kwa hiyo akili imekwambia wekeza chamwino umeenda kuwekeza chamwino umeifuata akili yako isiyofaa kwa sababu ufahamu wako hauna mungu kumbe bila kujua kwamba chamwino kesho kutwa ina changamoto fulani ndicho kilichotokea kwa lutu na abraham lutu anapewa nafasi na abraham chagua wewe unakotaka kwenda ili wafanyakazi wetu wasigombane mungu ametubariki sawa mungu, oh, yes. mungu ametufanikisha sawa lutu chagua biblia inasema kwa kuwa liliona bondela sodoma linafaa lina kijani na wao walikuwa ni wafugaji yes. the boy chose the green pasture Amen. anajua amefuata majani yaliyo mabichi yatawafaa wanyama wake i Yes. hakujua kwamba kesho ya sodoma imejaa kiberiti yes. kesho ya sodoma yes. ina moto nani yes. lakini yuko mmoja ambayo ufahamu wake ulikuwa na mungu anaitwa abraham Amen. biblia inasema mungu anaenda kumtembelea yes. alafu anasema hivi nitamficheje abrahm yes. nitamficheje abraham yes. jambo nalokwenda kulifanya sodoma na kwenda kuiteketeza sodoma wakati lutu amefichwa wa abraham mungu analia anasema nimficheje kbnimficheje oh, yes. huyu nimficheje nimfichejehuyu kwamba hii ofisi kesho haipo nimficheje huyu kwamba huyumtaa kesho hauna faida yes. nimficheje huyu kwamba hii ndoa haipo yes. wakiingia chaka wengine we utaokolwa iwewe utaokolewa kwa jina a yesu Amen wewe utaokolewa kwa jina la yesu Amen. sema kwa jina yesu. la yesu kuanzia mwisho wa mwaka huu mpaka mwaka, mwaka 2 sita iyona sara yaangalie kwa makini sana mafundisho anayofundisha mwisho wa mwaka yanakuandaa kwa ajili ya mwaka a watu wako humu ndani yes. mungu atawanyanyua Amen. na kutamkia pale nyumbani kwa jina la yesu mpaka kule nyumbani kwa jina yes. la yesu mungu atakunyanyua nitizaa kwa bwana njiabannaa juu yako katika jina la yesu ufahauwa mungu j juu yako yakoma kwa yesu bwana atakaa ndani ya ufahauwangusitazfuat akili zangu mwenyewe j sibib tliandi umtegemee mungu usizitumainie akili zako mwenyewe oh yeah, tunazo akili lakini akili zetu kuna wakati hazifai hazifai hazifai kuna wakati hazizai matunda akili zetu kuna wakati hazileti majibu tunaingia kwenye majanga ambayo akili zetu hazina majibuwenye ufahamu wa munguanasema yes. kumcha bwana ni chanzo cha maarifa kumcha bwana sio uboya kumcha bwana ni chanzo cha cha maarifa nasema hivi hivi hali yako ya kusema siwezi siwezi siwezi siwezi siwezi siwezi kufanya kufanya kufanya bila bila bila bila bila bila kuomba siwezi kwenda bila kuomba siwezi kufanya haya bila kuomba siwezi atua bila kuomba kuomba kuomba kwenda maamuzi kupiga hii kufungua duka bila kuomba, siwezi kufanya hii bila kuomba. lazima niombe kwanza kumcha bwana unamhofu mungu yes. Una mungu ni chanzo cha ukipiga magoti unaomba namna mungu nisaidie. Mungu nisaidie mungu nisaidie mungu naanza hapa hujamaliza maombi maarifa yanakuja maarifa yanakuja yes. kumcha imani ina chanzo yes. na maarifa yana chanzo yes. maarifa chanzo chake sio vitabu yes. kumcha bwana ndio chanzo Amen. cha maarifa sio vitabu yes. kwa sababu kuna wakati vitabu vitakwambia mpaka ambapo wanadamu wamewaza lakini kitabu akioni kesho yes. bwana ameiona kesho Amen sema semanakataa kuingia, kuingia chaka sema kwa kuwa nimemcha bwana napokea maarifa ya malezi napokea maarifa ya, na ya kutunza ndoa napokea maarifa ya kufanya biashara kumcha bwana ni, ni chanzo cha na maarifa napokea maarifa kutoka kwa bwana katika, katika jina la yesu natembea chini ya maarifa makuu katika jina la yesu wingi wa maarifa huko juu yangu sitapotea ninafundishwa na bwana anasema ni nani aliye hekima ni nani aliye na hekima bwana atamwonyesha ufahamuwaache um, wawe na pride nawaache wawe na majivuno there are places kuna maeneo mungu anafungua tu kwa wale wamchao then mm -hmm. nirudi sasa kwenye kitabu cha yohana uh, maybe i should help you kabla tujarudi yohana just to when, I, I, I'm, i'm having a lot in my heart na vitu vingine ani ya mwe wangu i wish i would share with you yous most people <laughs> wikambo kwasababu tunaonekana tunafikika kirahisi hatuna mabogad kama watumishi wengine hatuna bwembwe za kuwa na misafara ambayo ndani ya mioo yetu najua tunaweza kuwa nayo Because we can be accessed easily doesn't mean we are the same. There are things we know that others don't know. lutu amekuwa na abraham anamwona abraham daily anaishi naye kila siku ni rahisi kusema anko anko mina wa kwanza nko wangu tasa azai without knowing kwamba nko wake huwa anaamsha usiku na mungu anamwambia abraham kuna watu kwenye uso wa nchi the have n of the od on h ed kuna watu ana mkono wa mungu kwenye vichwa vyao don cok ithplsoekuna vichu vinadekeetu vvikupe kufikivikupe kufikiri, vikupe kufikiri zikupe kufikiri zipime kazi za watu pima mwenendo wao alafu huo ukupe kufikiri ukupe hekima ya namna ya kudili na watu niwahi kumwambia mtu mmoja kuimba wote mnaweza mkaimba wako wenzenu ambao hata hawaimbi sana tiketi za matamasha yao zinakuwa zinaisha zote kama zilikuwepo elu kumi zimeisha zote na wakipanda stejini wanapanda stejini saa nane saa saba usiku au saa tisa alafu wakifika stejini walawaimbi wanapiga tu oyo, oyo, oyo. nyanyi wa mikono juu sema oyo, oyo, oyo. wanawarukisha watu wanawashusha ni mnakuja pale na voko zenu na nyimbo zenu zenun into another onoh wameingia kwenye ulimwengu mwingine usioonekana kwa macho haya ambao hata wewe unaenda kwenye matamasha yao hujui kwanili unaenda ila akitokea mjini unajikuta we speak another naumeenda huo ni ulimwengu mwingine ambao am trying from my heart kuwasaidia watu wa mungu kwamba we can all go there tunaweza wote kuingia kwenye ulimwengu tunaweza we can go there watu wakaona kuwaza kabisa wanapiga hesabu za maisha yako wanacheki have conclusion hawawezi wakatress mletee odita abraham umuulize ya kitu cha ni rohoni it charohon atanhtatnaskia watu wa mungu of the ron kwanini watu wanawapigaga vita watu ni kwa sababu they don't r really now what makes them supenatural sasa hata sisi tuwezi kukielezea kwa sababu ni rogo tukwambie leo tuamue kukaa ndani eliya aamue kuwambia wengine mvua aita nyesha kwenye mji huu isipokuwa kwa neno langu katangaza njaa mvua isinyeshe nchi nzima ila yeye eyliomaliza kutangaza hata yeye eye atakula wapi hata yeye akujua atakula wapi anaisikia sauti namwambia nenda mpaka kijito cha korethi nimemwambia m- mkunguru akulishe mji mzima hawana pakula lia kaelekezwa mahali pakula lia anatokezea kwenye mji anaafya wakati wengine wamekondeana anaingia kwenye mji elia anamwambia mwanamke wa wasrepta anamwambia mama mi inaugali lakini hapa kiwango licho nacho cha unga hicho nitengenezee mi mama anamwambia nakaribia kuvambia mama tulia mimi namjiwa mungu mwenye kuweka unga ndani ya kapk okay. mama natengeneza mikate hmm? i i i think I end up here. I feel like hapa na watu wa kwenye tv dtehapa ndani nimepoteza watu wote yani kabisa watu wanaona pilipili hoo tu hapa elia anamwambia huyu mama nitengenezee mimi kwanza tafsiri yake unajua yule mama anatakiwa ariski kumtengenezea elia amemaliza kumtengenezea amekula anajua ndio konzi ya mwisho kwenye kapu sikuacha unga wowote kwenye kapu sikuacha mama <laughs> naenda kwenye kapu kakachukua ungabaga eh, unga ulikuwa ni wamwisho mama naomba uende mama anaenda kwenye kapu la unga anaukuta unga tena hakuna haja naomba no, no, unisikilize hakuna haja ya mungu kuingia kwenye esen ya maisha yako kama hakuna kama hakuna maajabu, maajabu. Kama hakuna akuna aj ili onekane ni maajabu ili yaonekane kuna vyaziada vimetokea mungu naahusike naahusikeasema walimwacha mungu katika faam zao kwaiyo namungu nye akawacha wazifate zaoiamesoma ah, huyu k utazalisha m ukimwacha mungu utazalisha pale digri yako inapoishia akili yako inapoishia lakini mungu ukimwingiza kwenye equation. unaenda zaidi ya akili yak unaenda zaidi ya akili yako na mchungaji ametuambia tuna uwezo wa kwenda zaidi ya akili zetu read there. anasema akawaache wafuate nini akili zao zisizoafane zisizo? uh -huh. ya hawakupaswa yani kumchukua mtoto wa mjomba wake akamchukuando huyo huyo kumvunjia nyumba yake kwa mungu kamwacha afuate akili isiyofaa akafanya yasiyompasa sema kwa jina, la yesu. kwa jina la yesu akili yangu haitanipotosha ufahamu wangu umejaa bwana mnaelewa kawaacha wafuate akili zao zisizofaa kwa hiyo akafanya asiyofaa ya nini yes, umeoa usiyepasa umoe chaka umeolewa na usiyepasa umeolewe naye umeingia mkataba na mtu usiyetakiwa kuingia naye way alikuacha uzifuate akili zako zisizofaa kuna uwezekano watu wa mungu wa kuepusha ajali nyingi kwenye maisha yetu yes. kuna uwezekano inasema kwa jina la yesu kuna uwezekano sema kwa jina la yesu na kataa ajali kwenye maisha yangu ajali za ndoa ajali za, za biashara ajali za, za kazi ajali za, za barabarani ajali za, za, za, za safari hata iacha akili yangu iacha iende isikopasa kwenda, kwenda. wamejawa na udhalimu wa kila namna Aha uovu na tamaa na ubaya Aha. wamejawa na usuda na uuaji na na hada Aha. watu wania mbaya wenye kusengenya wenye, kuzi, wenye kusingizia Aha. wenye kumchukia mungu Aha. wenye jeuri Aha. wenye unazisikia hizo yes. unazisikia hizo yes. unazisikia hizo unazisikia yes. hizo hazifanani na anayetaka kutoa kanisani zirudie tena wamejawa na udhalimu wa kila namna moj uovu mbili na tamaa tatu na ubaya nne wamejawa na husuda tano na uuaji sita na fitina saba na hadaa nane watu wania mbaya nini nini mbaya Nia nini? mbaya mbayi nini bay twnde wenye kusengenya nini? wenye kusengenya twnde wenyeusnzws kama vya kawaida, eh? <laughs> ni kama vitu navyoihinavyo kila siku yes. ukijiona wewe kwenye lolote kati ya hayo kwenye ufahamu wake ulishamwacha mungukusingizia kusengenya a wenye kumchukia mungu mm -hmm. wenye jeuri wenye utakabari <laughs> wenye majivuno wenye kutunga mabaya nini mabayakufanya nininruitenwenyekutunga eh? may mabaya. wenye, mabaya. wenye kufanya nini wenye See, i a, a nilisikia kikao wamekaa watu mahali they niieuunwamekawatumaha on how to bring this shotman down they are planning wenye kutunga nini ubaya. wakati watu wako buzi wanakutungia ubaya get busy. get busy. get wisdom there are beautiful scriptures zinazosema chimo walilonichimbia watafanyanini mwenye busara uyaona mabaya alafu akafanyanini tatizo la mtego lazima ule mtu utakula hata mtoto wako mwenyewe mimi nikipita njia usiotega itamtega mjomba mjombawako atega mamaako zazi amtega babako mbegu nayopanda mioooeokuchembea na wa shimo wao yes. wakidhania wow, hujaliona najua wakati lutachana na abraham aliamini kabisa aliamini kabisa amelambagomeachiwa sehemu kame bila kujua kwama mshikaji mzee wake ana baraka ya bwana man Amen. mwenye baraka ya bwana ana uwezo wa kugeuza jangwa yes. kuwa nchi yenye rutuba Amen. sio kwa sababu maji yapo sio kwa sababu mvua imenyesha yes. ila baraka ina tabia ya kushuka kama Amen. La hermon. Amen. bonde la hr bonde la hermon ilikua ni bonde kame lilikuwa ni bonde kame ambalo linategemea unyevu unyevu na ushuka kutoka kwenye milima ya hermon ambapo mungu ameamuru baraka milima ya hermon haikuwa na majani bonde la hermon lilikuwa ni bonde lenye rutuba sio kwa sababu milima ina majani Mm-mm. bonde la nazungumzia habari ya abur ya tazama jinsi vema, na kupendeza ndugu pamoja kwa umoja ni kama mafuta yanayoshuka katika nini Halafu, paka halafupahalafu well. ni kamama ni kama umande ushukao ktoka kwenye mlima paka kwenye bonde la laheo ambako mungu ameamuru baraka kwahiyo mungu aliamuru baraka iende kwenye bonde la heruboni bonde la r ilikuwa ni kame kwao ilibidi unyevu huo unashuka kutoka juu ya mlima kwa sababu kila mlima duniani nimepanda kilimanjaro sio mara moja duniaaro mara mbili wale waliowahi kupanda waliowakupanda kilimanjaro wanajua ukiwa unaupanda ule mlima kuelekea kileleni hamna jani nihatau no oxygen. kiwango cha ni kidogo sana wala kufosi hunye maji ya kutosha ili oksjen yako itokee kwenye maji kwa sababu ukipanda namna hii ni jangwa tupu no tree. no single tree tree single but guess what on top of of the mountain there is a lot of ice kuna mabarafu kama magorofa ambayo ukiamega yanatengeneza maji lakini huku kote ni jangwa lakini juu kuna barafu ambazo zina maji so mungu akiamuru baraka kwenye bonde anaiamuru barafu iyeyuke juu ishushe maji pale chini Amen. sio wote tunakufa jangwani wengine tuna maji anayotoka milimani sio wote tunaotegemea mvua wengine tuna maji anayotoka milimani ninatamka kwa jina la yesu Amen. mungu mwenyewe akunyeshe unyevu wake umewaona hapa watungaji wa uovu yes. wanaotunga uuwanaotunga uovu, yes. Wana uovu yes. kwa kuna watu wamekaa mahali ndio maana nikawaambia mtu anayesema ishu ya korona ni fiaso kwamba kuna watu ambao wametengeneza ili hela ipigwe usiwakatalie kwanza kwa u bibilia inatuambia kuna watu kazi yao ni inventers. watu asifiwe wanahivowanasiiw bwanaasifiwe sanatufundisha so, nini pata hekima pata ufahamu oh, yes. na vyote hivi vinaombwa kwa mungu watu wakiwa wanakupangia mpango wa kukuondoa kazini mwanangu una uwezo wa kuwasanua mapema mno mapema mno kila chaka wanalokutengenezea unakatizia upande wa pili wanashangaa yandekiatuhaa wanakuuza misri yes. wanakuja kukukuta miaka mitano ijayo misri uendo waziri mkuu oh, yes. kule walikokuuza uende kuwa mtumwa wanashangaa ndio mfalme Amen. yote yaliyokusudiwa yawe mabaya yako yes. kwa jina la yesu tunayageuza kuwa hekima yako Amen nasema na wewe pale nyumbani yes. tunayageuza yao hekima yako Amen. ile hisu waliyokupangia pale ofisini yes. wakufanyia ubaya nisikize nikwambie yes. katika jina la yesu yei katika jina la yesu kristo kristobwana atadondosha hekima hekima itasema amina kubwa hekima itaingia ndani yako Amen. itakuonyesha cha kufanya sema napokea hekima napokea, napokea ufahamu ufaha. katika jina la, yesu. jina la yesu nitaona cha kufanya, nitaona cha kufanya. akili zangu, zangu. hazitachukua kisichofaa Hazita hapa pana akili sikiliza niweke yani na suti yangu vizuri kwasababu hujumbe naola ya kuongea saa hizi utamfikia hadi rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania ambayo hata kama rais ananisikiliza anisikilize nitamsaidia kama kuna kiongozi yoyote wa nchi ananisikiliza saa hizi kwenye hili yes. anisikie tamsaidia Amen. na kuepusha na waongo kwenye maisha yako yes. watu utakao wachagua kuingiza kwenye matatizo wallahi nasema usiposikia hiki nachokuambia unaingia chaka na maubiri wa mara nyingi yanatokea namna hii ili kutusaidia mbele naomba nirudi esioobebairudisnataka kuongea narahispa yohana moja kumi na moja anasema alikuja kwake kwa walio wake na walio wake Hawa hawakumpokea yes. balit wangapi wangapiot wangapi wote ambao sasa sio wake lakini ni wengine sasa kwa sababu wakwake awakumpokea anasema alikuja kwa walio wake na walio wake awakumpokea anasema bali wote waliompokea sikiliza huku wewe wote waliompokea aliwapa uwezo sikiliza, Ali sikiliza. hatumpi mtu kitu asiyetupokea unampa aliyekupokea akupokee kwanza ndio unampa kwanza akupokee wewe ndio unampa ulicho nacho tatizo tunataka kuwapa watu vitu tulivyo navyo ili watupokee tunaenda tunaendav watachukua cha kwetu wakimaliza kuchukua cha kwetu wanatunyonga alikuja kwa walio wake walio wake wakumpokea na ujue hivi hapa namzungumzia yesu yes. yesu akusulubiwa wa na wamataifa wamataifa walipokea roho mtakatifu walipokea nguvu zake walipokea neema yake lakini walio wake ambao hawakumpokea walijua kabisa nio sana mbarikiwa ajaye kwa jina la bwana lakini kwa kuwa hatujampokea tutachukua uponyaji wake na mwisho wa siku tutamsurubisha yes hekima bibia anasema yesu kristo ni hekima ya mungu kwetu wach out ho ant you ins anwant you pekua kwenye maisha yako ni nani anataka vya kwako ila wewe akutaki huyo mtu kimaliza kuchukua cha kwako takuninginiza kwenye msalaba walimfanyia hivyo okoziwa ulimwengu kwa sababu hawakumpokea they just they wanted him to deliver them the wanataka awaokoe ndio maana ndiomaa anawambia hiv maana hata baadaye angalia swala la wayahudi hata baadaye kina petro wanamuuliza yesu je ni saa hii utakawarudishia ufalme manake wewe sio kwetu siohishu sana wno ni lini unawarudishia israeli ufalme yesu akawambia hachana na hiyo habari akasema si kazi yenu hi isi them down kwa sababu aliwaaidia kwamba nimekuja kuwaletea ufalme anawambia si kazi yenu kujua majira wala nyakati ambayo baba ameyaweka kwenye nasoma ya mitume sura ya kwanza alafu akasema hivi bali sikiliza <laughs> mtapokea nini nguvu. nguvu akisha kuja juu yenu nguvu yenyewe hauipokee kabla ujampokea aje roho mtakatifu kwako umpokee roho mtakatifu then upokee nguvu mungu sio mpumbavu mungu anatuonyesha hekima ya maisha dont give people power that they didn't receive you kwenye maisha yangu i gave people things that i thought they wanted i was busy giving them kumbe in the first place they never received me in their hearts hawakunipokea kwenye moyo wangu they ended up taking what was mine wakachukua kilicho changu na baada ya hapo wakaondoka halafu wakanisurubisha life bibi anasema alikuja kwa walio wake na walio wake wakumpokea hakuwalazimishia bibi anasema bali waliompokea aliwapa uwezo si wape watu kitu ambao hawajakupokea kupokea wakupokee kwanza wakupokee wewe kama wewe kwanza <laughs> ukimuuza yusufu umeuza na ndoto umeuza na tafsiri zote za ndoto mlizokuwa nazo <coughs> duyuno you know, kwamba yusufu hakuwa na ndoto bali alikuwa na tafsiri ya ndoto unajua mnajua mnajua yes. yes. vipi kama yusufu angebaki nyumbani kwao alafu taarifa zikaenea duniani kote kwamba mfalme wa misri ameota ndoto ameota ng'ombe saba walionona na ng'ombe saba waliokonda alafu taarifa zikafika mpaka nyumbani kwa kina yusufu Do you know nchi nzima ingesafiri kuelekea nyumbani kwa kwa kina yusufu kwa sababu hii sikiliza mathematics yangu ngombe saba walionona ilikuwa ni miaka saba ya shibe kwahiyo miaka saba ya shibe ilikuwa ipo duniani kote hata nyumbani kwa kina yusufu ambako yakobo yupo kulikuwa na shibe kwahiyo yakobo na watoto wake wanaingia kwenye njaa sio kwa sababu mungu amewachukia wa wanaingia kwenye njaa kwa sababu hawakupata hekima ina advanse ya kkitunza chakula kwa sababu miaka saba ya shibe ilipita kwa watu wote na miaka saba ya njaa inapita kwa watu wote ni nani aliyeweza kuhifadhi chakula kwenye miaka hii ya shibe ndo atakayeuza kwenye miaka saba ya njaa akujalie mungu wakati wa shibe uwe yes. na hekima ya kuhifadhi chakula akujalie mungu wakati kila mtu anaonekana yuko bs maisha ameyapatia akujalie mungu hekima ya kuhifadhi watu sahihi wakati mnapojiona mmeshiba chakula mmtaki tena aliyekuwa na walisha akujalie mungu akujalie mungu kwa sababu miaka saba ya shibe yes. uaga inaisha uaga inaisha yes. aga inaisha ulisubiri uolewe kwenye hili kanisa uja umtukane mchungaji alikufungisha ndoa miaka saba yya shibe, shibe huwa inaisha ikiisha, ikiisha akujalie mungu kumpata wakutafsiri ndo, ndoto yako i give you wisdom watoto wengine mnaowasaidia kwenye maisha yenu isijie ikawa wanakuja kusaidia kwa sababu wanataka chakwako na sio wanakutaka wewe wakutake wewe kwanza kwanza wja watu ambao wanapenda kusomeshwa na wajomba zao lakini lakiniawataka kuosha masufuria ndani ya hizo nyumba na wajua watu na wajua watu ambao wanataka kusomesha naamdogo lakwatakufagia wa na ambao wanataka kusaidiwa na shangazi lakini awataka kulima shamba la pia ishia kusema nilimsaidia nili mi nilimsaidia mii kuepusha maumivu miaka saba ya, ya shiba ikija pata hekima pata ufahamu usije ukaachwa ukazifuata akili zako ukayafuata kama mpaka hizi ibada inaenda kwa amani siofaa aakayafuata think hawa waliokujja kwenye maisha yako wamekuja wakitaka ni do they really like you How do they just like what you have should be smart Nezikana nataka tu mchango wako harusi tu likewha yako kwenye jambo fulani flanimweshimiwa rais makamu wa rais baraza la mawaziri mwheshimiwa waziri mwheshimiwa mbunge afu The is close to alikuja kwa walio wake walio wake wakamkataa bali waliompokea na waliotupokea mara nyingi ni wanyonge waruga ruga washamba washamba hawafananii ubora wawapendezi unaweza ukawasnichi unaweza ukawadisi lakini hao ndo wanadvwapow we put clohe our people tunawasogeza watu karibu yetu exactly people who want our chairs watu anaotaka siti zetu za ukuu ndio hao hao tunawawekaga karibu ayuko mali why do they really want from you Wakambia, walio hivi wanataka nini hasa kwako ni yani, nini ni nini wanachotaka kwako kweli sija ukawapa nguvu yako na kumbe wakuwa wanakutaka wewe biblia nakambia akue waliostahili Hawa kumpokea hawakumpokea walio Hawa bali waliompokea waliompokea kwao mnaanza kumpokea kwanza wakupokee wewe kwanza go there as a poor person Don't show them waangalie watakupokea wee kama ulivyo kama mtu kwanza wasikupokee wee kama mwenye vitu wakupokee kama mtu kwanza ngokiaambia wanakupokea wee kama mtu kwanza au wanakupokea kama kile kitu umeiona kanisa umeiona mwanafunzi wa chuo anaweza kakaa na waziri why kwangu mimi hata ukija wewe ni waziri au rais kwanza wewe ni nafsi kwanza unayohitaji msaada kwa mungu halafu ndio rahis auanzi no, kua kwanza unaanza kuwa mtu mwenye kuhitaji msaada wa mungu mi ni mchungaji wa nafsi kwanza ndo cheo cha mtuusuf you you alikuwa na tafsiri ya ndoto mnajua ko manaake ile ndoto ya farao ingeweza kutumwa kule aliko yusufu alafu akaijua alafu akamwambia baba miaka saba ya shibe inakuja tulimeni tuhifadhi miaka saba ya njaa ikija dunia yote inakuja kuna chakula hapa What a lakini wakamuuza yusufu wameiuza tafsiri ya ndoto aliyekuwa na majibu ya miaka saba ya shibe shibenayusuf me- Struggle kutoa ile tafsiri kua mwanaake alikuwa nayo from before farao yusufu anamwambia farao angalia akili na kufundisha hekima anamwambia farao hivi mimi nimeshatoa tafsiri sasa farao na atafute mtu atakayemsaidia kwenye kuhifadhi chakula kuonyesha mwanzo huu ndoakuwa mstari wetu wa, wa mwisho geokia jirani yako mwambia najitaidi kuzuga lakini naelewa sana najifanya kama simwelewi mchungaji lakini namwelewa nenda mwanzo arobaini na moja mwanzo arobaini na moja nenda mstari wa nane naomba wote tusome kwa harakaraka alafu twende nyumbani hata asubuhi roho yake ikafadhaika mm-hmm. akapeleka watu kuwaita waganga wote wa misri na watu wote wenye hekima waliyoko akawadiia doto yake aliwaadisia watu gani waganga, waganga na kina nani wenye ekima kwahio uganga na hekima vinafanya kazi sawa anayekuendea kwa mganga dawa yake uwe na hekima umempiga yes. ujaelewa nasema anayekuendea kwa mganga dawa yake uwe na nini kwa sababu mganga na mwenye hekima wote walifanya nini waliitwa twende yes. farao akawaadifia ndoto yake wala hakuna aliyeweza kumfasiria mambo hayo basi mkuu wa wanyweshaji akamwambia farao akisema hmm. na yakumbuka makosa yangu leo farao aliwakasirikia watumwa wake akanitia nifungwe nyumbani mwa mkuu wa askari mimi na mkuu wa waokaji tukaota ndoto usiku mmoja mimi na yeye kila mtu kwa tafsiri ya ndoto yake tukaota na huko pamoja nas palikuwa na kijana mwebrania mtumishi wa mkuu wa askari tukamwhadithia naye akatutafsiria ndoto zetu akamfasiria kila mtu kama alivyokuwa kama ilivyokuwa ndoto yake nenda mstari wa ndipo farao akapeleka watu akamwita yusufu wakamleta upesi kutoka gerezani mstari wa farao akamwambia yusufu nimeota ndoto wala hakuna awezaye wa kunipasiria yusufu akamjibu farao akisema si mimi mungu atampa farao majibu ya yaaiwarumi moja anasema walimkataa mungu kwenye fahamu zao na kwa hiyo akawafuata akawaacha wazifuate akili zao yusufu anakuja anaelezwa changamoto iliyopo anasema si mimi bali nani mungu ya amani. sema kwa jina la, la yesu kwenye kila changamoto naitakayoingia mungu atanipa majibu ya amani, amani. stari i yusufu akamjibu farao akisema yes. si mungu atampa farao majibu ya amani fara yep. akamwambia yusufu katika ndoto yangu nalikuwa nikisimama ukingoni mwa mto na tazama ngombe saba wanatoka mtoni wanona wazuri waka, wakajilisha maanimependa hili neno alilosema yusufu mungu atampa farao majibu ya amani kwahiyo hii ndoto hata ingeotewa kenya mungu angetoa lile jibu hii ndoto ingeotewa zambia mungu Kasa, mungu angetoa god is of mnuageoa waabu p farao ni kwamba tu umepata grace na mungu atakupa majibu ya amani yusufu ndio mwenye mungu hapa bele mungu atampa farao farao farao majibu majibu ya aliyesimama mbele ni nani yusufu mungu atampa farao, ya from that faramajbu usuf akaacha kua usufakageu kua ani kila changamoto unayokutana nayo ikutane na wewe kama imekutana na mungu sema ya majanga yakitokea majanga yakitokea yakikutana na mimi yatakuwa yamekutana na mungu mngu anakufa kwenye ajali mungu anakufa kwenye janga la motom kwa ina walikufa mle ndani inakutamkia kwa jina la yesu Amen. ukikutana na janga lolote kwenye maisha yako yes. liwe limekutana na mungu Amen. sema ubaya wowote utakaokutana na mimi umekutana na mungu. umekutana na mungu mimiutana sana na wenzako mstari wa ishirini na tano yusufu akamwambia farao ndoto hmm. ya farao ni moja Aha. mungu amemwonyesha farao atakaoyafanya hivi karibu wale ngombe saba wema ni miaka saba na yale masuke saba mema ni miaka sabaso ilikuwa ni ndoto right yes. lakini yusufu anamwambiaje mungu nini amemwonyesha farao mambo yatakayotokea hivi karibuni kwayo kumbe mungu anaweza kkuonyesha litakalotokea kesho yes. mungu tatizo lake tatizo lake tatizo tatizo la mungu alilonalo ni hili haongee na wewe kwa lugha ya wazi anaongea na wewe kwa lugha ya ishara farao ameongereshwa na mungu lugha ya ishara kaikosa hekima yshuuuii ya... kinachotufanya tusijue anayotukuta kesho sio kwamba mungu hatuonyeshi ila mungu anatuonyesha kwa ishara na kwambia kweli mtu yoyote aliyeachana na mpenzi wake hapa alizipata ishara kabla ajaingia hata kwenye ndoa zilikuwepo zilikuwepo yani right from the beginning, wakati wakatishi inaanza uliziona asira ila ukazipotezea angalia neni usoni alafu unyamaze kimya wala usimsemeshe jirani yako chochote hujuu anapitia jambo gani saa hizi aeluya god speaks in yes. tatizo ni wangapi wanaweza wakaielewa ishara mungu akiongea to very few pl bibi anasema mungu anasema <laughs> anawaambia kwa musa nitaongea naye kama mtu anavyoongea na rafiki lakini kwa wengine wote nitaongea na nanini kwa maono na ishara ninakuombea kwa mungu kwa jina la yesu ninapomalizia ibada yangu saa saahii yes. katika jina la yesu kristo ishara za mungu yes. ziwe wazi mbele yako kwa roho wa hekima sema ninapokea roho ya hekima na ufahamu ufaham. itakayonifunulia Itakayo ishara zote sitapotea biblia inasema mungu atamwonyesha farao yusufu anamjibu farao anasema ndoto ya farao ni moja na mungu amemwonyesha mambo yatakayotokea siku za karibuni usifichwe usifichwe nasema sifichwe nasema, nasema usifichwe siku ya jumaatano niliifundisha pale kasanga nikasema biblia inasema mtu yoyote aliyepungukiwa hekima na aombe Kwanini? kwa nini kwa sababu hekima inakusaidia wakati wa majaribu hekima inakusaidia wakati wa majaribu hekima ndio huo mlango wa kutokea wakati wa majaribu my time is majaribusimama juu kwa miguu yako sema kwa jina la yesu kwa jina la yesu neno la mungu linasema mwenye hekima uyaona mabaya naye akajificha sema kwa jina la yesu mungu ninajua yako mabaya mengi yameandaliwa kinyume na mimi lakini neno lako linasema kwa jina la yesu watakuja watu watakuja watu watuwenye kutaka tu kutoka kwetu. Tu kutoka kwetu lakini wasio sisi lakini wasio sema sisi. kwa jina la yesu, kwa jina la yesu. Hekima, yako yako hekima yako inifunulie hekima yako inifunulie sema kwa jina la yesu, kwa jina la yesu. kila mtego uliyotegwa hekima ifungue macho yangu, yangu. ni jua cha, cha kufanya farao ulimwonyesha atakayotokea lakini akujua cha kufanya kufanyaila yusufu mwenye roho ya hekima su anasema farao namtafute mtu mwenye hekima farao akimwambia hivi hakuna mtu yoyote mwenye hekima kama wewe maana wewe ndo umeona tafsiri ya ndoto najua maana yake nini maana yake farao anamwambia yusufu hivi wewe sijakuita ili kukutumia nimekuja kwako umenikuja kwangu nimekupokea nitakuchukua wewe na ulicho nacho farao angeishia kuchukua hekima ya tafsiri ya ndoto alafu atafute mtu mwingine a angechemsha uh, <clears throat> bali waliompokea aliwapa majibu ya ndoto na akawapa namna ya akuta, kutafuta chakula ndugu zake ambao wakumpokea walikuja kutafuta chakula ilibidi ilibidi wasafiri aae wasumbuke They could save all that kama jamaa nyumbani angebaki angebaki na majibu yatakayotokea hivi karibuni angebaki nao tafsiri ya ndoto yes. ila farao aliyempokea akampa akampa uwezo akampa majibu yatakayotokea hivi karibuni yes. akap yusuf akamwambia farao akamtega sema akamtega ile ile mwanzo mwena mwena, mwena, tathana, zavi, farao naatafute mtu mwenye hekima b wambia o akamwambia wewe ndo una hekima kwahio wewe ndo utajua namna yakutunza hicho chakula na kukihifadhi miaka sab ho nm hakuna mtu aliyekuwa tajiri kipindi kile kama farao kwa sababu alichukua aliyeka ta dsbu ahu tu ataeweza kutunz a csm ekiwa ya mungu ifanye kazi kwenye maisha yako isivyo kawaida kuanzia leo hii usipotee kwanza Amen. uone njia Amen. Sa, hai, sema kwa, jina la yesu. kwa jina la yesu nitaiona njia iliyo sahihi kwa, kwa jina la yesu nitaiona njia iliyo sahihi sitapotea sitapotea hida potea, sitapotea, Sita sitapotea hekima ya mungu itanipa cha kufanya hekima ya mungu itanipa cha cha kufanya kufanya nitajua kwa jina la yesu napokea neno lako nasema watu uyaona mabaya waliowajinga wanapotea ndani yake wanaumia ndani yake lakini wenye busara, Lakin busara. Wa wanajificha leo hiye bwana kwa hekima yako kwa hekima nipe, nipe kujificha kwa jina la yesu kila mkono wa kichawi unaofanya mabaya ya kinyume na mimi kwa jina la yesu najiweka mbali nayo najiweka mbali nayo najitenga mbali nayo kwa kwa kwa jina na <S Three> jina jina la la la yesu kwa jina la yesu la yesu kilo alipo niwekea ubayakila alipo niwekea ubaya ili nizame hapo, ili nizame hapo. macho ya hekima ya yakanionyeshe yakanionyeshe Yaka ni Yaka ni nione ubaya, ubaya na kujificha, na kujificha. Kwa, jina la yesu. kwa jina la yesu na kataa kupotea kwenye ubaya, kupotea kwenye ubaya. e mungu nipe hekima kwa roho wako ni jaze roho wako wa hekima nijaze roho yako ya hekima ya neno lako linasema neno lako linasema neno lako linasema linasemachipukizi kwenye shina la yese sawasawa sawa na isaya kumi namoja roho wa bwana alikuwa juu yake yakeroho wa na roho wa ufahamu ufaham. kwa jina la layesu nakataa kuzifuata akili zangu nipe roho wako wahekima aniongoze bwana anipe kwa jina la yesu sitapotea sita kwa jina la yesu naichukua kesho yangu kwa jina la yesu yesunaichukua kesho yangu naitawala ongea maombi hyo kwa kumaanishasema naichuku kesho yangu na kuitawalnaichuku kesho yangu na kuitawal kwa jina la yesu napokea a napokea ufahamu kwa jina la yesu, yesu kwenye akili yangu, yangu kwenye ufahamu wangu sijamkataa mungu nakupokea e bwana unipe uwezo neno lako linasema waliokupokea Walio Walio uliwapa uwezo wa kufanyika watoto wako Ufanyika, watoto. tena neno lako linasema walioupokea wew waliokupokea wewe Walio ulisema Walio Walio wakikupokea hawatapotea nakta Hawata kupotezwa nakataa kupotea nakataa kuharibikiwa naktaa kuarbikiw la kichawi iloandikwa kinyume na mimi, Lila, kwa, kinyume na mimi. Kwa, kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa hekima ya, ya mungu na, na sitapita kwenye michoro yao yaopango wote kinyume na mimi kwa, kwa mimi kwa jina la yesu sitapita kwenye mipango yao kwa jina la yesu naiomba hekima ya kuiongozhekima ya kuniongoza hekima ya kuongoza njia yangu kwa jina la sema sitaoa sema sito sema sitaoa sema sit sma sitkos ntembea kwenye ya hekima inafanya kazi ndani yangu roho ya hekima inafanya kazi ndani yangu roho ya ufahamu inafanya kazi ndani yangu sema kwa jina la yesu kumcha bwana ni chanzo cha maarifa maarifamasitakosa maarifainayo maarifa sema maarifa ninayo ndani yangu yakunitosha ninaoufahamu ndani yangu fahamu wa mungu nafanya kazi ndani yangu katika jina la yesu katika jina la yesu, la yesu. La yesu. kila mpango wa kishetani kishetaniunaopangwa kinyume na mimi inaohujua na nisioujua nice kwa jina la yesu ninanyanyuka juu yake neno la mungu linasema neno la mungu linasema vita vyetu sisi si juu ya damu na nyama Nyama. mani juu ya falme na mamlaka Kali juu ya jeshi la pepo abaye katika ulimwengu wa roho sema kwa jina la yesu chana ua leo. leo kila hila, kila hila ni hekima ya kishetani yakobo sura ya tatu anatuelezeatu za hekima nasema kuna hekima ya mashetani iliyo na hila ndani yake listen to me hekima ya kishetani huwezi kujua kwa kuiona kwa macho isaya mstari wa 1 anasema huyu mtu aliye na roho wa bwana hata hukumu mambo kwa kutizama kwa macho yake wala kwa masikio yake bali furaha yake itakuwa katika kumcha bwana na kumcha bwana ni chanzo cha maarifa so sifanyi kwa sababu nimeona sifanyi kwa sababu nimesikia hiyi anafanya kwa sababu namcha bwana na kumcha bwana ni chanzo cha maarifa sema kwa jina la yesu, kwa la yesu. katika kila njia, katika kila njia. Hila, yoyote. hila yoyote ninaipinga kwa jina la yesu ninaipinga kwa, kwa maarifa ya mungu yanayokaa ndani yangu kwa jina la yesu, yesu. ninazipinga zile hila za kishetani zinazofanywa na watu kinyume na mimi, na mimi. sema hila yoyote, yoyote. inayofanywa na watu kinyume na mimi kwa jina la yesu jina... Kwenye, ofisi kwenye ofisi yangu kwenye biashara yangu kwenye ndoa yangu kwenye kazi yangu kwenye huduma yangu, kwenye yangu. Kwenye hila yoyote inayofanywa kazi kinyume na mimi nayonyuka juu yake na kuipinga Pipinga, kwa, jina kwa jina la yesu kwa rohoa hekima napita nyuma ya hiyo hila napita pembeni yake, yake. sitaingia kwenye, kwenye michongo yao kwenye michoro yao, kwenye michoro yao. kila mchoro walionichoreamchoro wa uovu, wa uovu. waliochora kinyume na mimi naufuta kwa, na kwa jina la yesu napita kwenye mchoro wa bwana kwa jina la yesu să mchoro amționez asala. uliochorwa kinyume na, Uli na, na mimi na ufuta kwa jina la yesu na pita pembeni yake pembeni katika jina la yesu, <X2> yesu. yesu. bwana uongozaye njia sawasawa sa sa sa na neno lako hatua za mwenye haki zinaongozwa na bwana bwananaiweka akili yangu ufahamu wangu kwenye moyo wako kwenye mikono yako hatua zangu ziongozwe na wewe kwa jina la yesu nimekimbilia kwako bwana ili nisiaibike imbilia wewe bwana ili nisaibike kila mtengo alioniwekea waaibu li niingie kwa jina la, yesu. jina la yesu wewe ni kimbilio langu usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta ty facebook pamoja na nana namba ni 76215359barikiwe