tuatakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimizampagani mpagani. mpagani mmoja kend jumaa alikiwa uko klabu anabanjuka anainjoi maisha mlokole hujaenda klabu umekaa ndani halafu unaogopa baa zinafunguliwa na uchumi na mafuta yamepanda bei na klabu zinajaa h hia oh, yes. anasema enyi wa galatia sio msio na roho enyi wa wagalatia msio na nini is niniisuh ni nani aliye waloga mwandishi wa hilo andiko anajua kabisa mgalatia humlogi moyo maombi mwachietu roho ya kunena kwa lugha mwachie ila mgalatia loga hapa aogope vitu ambavyo avipo kwahiyo kila akikaa anaona kaa anafukuzwa kazi kila akikaa mgalatia anaona kama atafukuzwa kodi kila akikaa anaona biashara inaanguka kaloga hapa wee una neema asubuhi yaleo nasikiliza kitu sahihi enyi wagalatia msio na akili ni nani aliye walogo ken the themaof od anapostol ana adres ulozi wa wagalatia na badala ya kuanza enyi wagalatia mlioacha wa kuomba nani nnen mm, wagalatia msio na akili maanayake nini ulozi wa wagalatia umedhihirika kwa kuonyesha ujinga wao how to in the time of the economic crisis anasema bado kitambo kidogo yeye ajae atakujaanasema msiutupe ujasiri wenu msiutupe ujasiri wenu maana huo una thawabu nilisema apa. nilisema apa. na na bwana yesu asifiwe, Amen. Bwana asifiwe. Amen. kama wewe ni mzee tunaomba alhamis ya wiki hii usije alhamis ya wikii inataka kuongea na vijana tu kwaiyo kama una rafiki yako yote kijana mwambie tuende sho shosti rafiki bebi di wote niletee hapa alhamisoui ouretio jeresheni ina, ina mambo ya kila aina tunatoboaji kuongea kingereza hakuusimamishi uchawi well, simple, you know, together, you know, <laughs> alafu kuna mtu mmoja anaongea jamani mi siwezi hili jambo yuko polini anakoroga vitu. anakoroga vitu kwa mganga na chako unatolewa kazini kigereackounatolewa ninakutamkia kwa jina la yesu haijalishi kuna mtikisiko wa uchumi kiasi gani huu yes. ndo msimu ambao mungu atakufanya utengeneze hela kuliko msimu wowotehakuna ah, wakati kwa sababu tkisiku wa kiuchumi kwasababu mafuta amepanda bei simba wamekosa vyakula oini wa waufot ndege wangani awajawai kuaca ua sbu mafutaepanaot aiawai uaca uengwa kwasabau nyes wanajengea vota vao majani mvua inanyesha mvua nes watapatamajanienea sees in your wallet to know say you want amen Sema, i will survive sitaogopa chochoteana bwana ndiye mchungaji wangu, wangu. sitapungukiwa na, kitu. Sita na kitu. hata wakati mafuta amepandakando hey, ya maji ya utulivu, kando ya utulivu. Yeye unilaza. Yeye unilaza hata wakati bei uiwishe nafsi yangu na kuniongoza hata wakati sukari imepanda bei hata tka njia za haki njia za kwa ajili ya jina lake lakenam nijapopita katika mwaka Mwaka. ambao mafuta, mafuta yamepanda bei ya beisitaogopaabaa maana yeye, Kwa maana yeye. Yuko, pamoja yuko pamoja gongo lake na fimbo yake afarbwana waandaa, waandaa meza mbele yangu machoni a zilizopanda b a mafuta yaliyopanda bwaandaa meza mbele yangu machoni a mtikisiko wa ma meza. meza sema meza yangu, meza yangu. Haidi andaliwa. Haidi andaliwa. na serikali na, na bajeti yake. yake sema meza yangu, yangu. imeandaliwa kutoka juu ambao ju. hawategemei bajeti ya serikali hii ili kunilisha mimiemajehoa mimi. ana, ana namna yake ya kunilisha, ya kunilisha. Yeah. Yeah. Yeah. nijapopita katikabod la uvuli wa mauti yes. la uvuli wa mtikisiko wa kiuchumi oh, yes. nijapopita katika bonde la lakupanda e yes. nijapopita katika bonde la mafuta kuadnijapopita yes. katika bonde la mafuta ya kula kupanda bei bado vitumbua vyangu ntapika kama kawaida daudi alikuwa anapita kwenye bonde la uvuli wa mauti wee una wakukuua wee una mtikisiko wa kiuchumi i jamoita katika bonde la mtikisiko wa kiuchumi sitaogopa mabayabiashara bado zitafanika kwdaaiaa itafai wdasanawa mnguyaku kwenye mazingira ya mtikisiko wa kiuchumi neno lako ni taa ya miguu yangu ni taa ya miguu yangu hunimulikia kila inapopita neno la bwana ni taa ni taa manake in the season of darkness hatumulikiwi na bajeti nzuri ya serikali no the season of challenge hatumulikiwi na wahisani daudi anasema bwana wangu ni muisani wangu na boma langu serikali kila siku linatafuta wahisani waje wawekeze kwenye nchi hii ili tupate fedha watu wetu wapate kazi daudi anasema bwana ndiye muhisani wangu mkiwa mnatafuta at nje ya nchi hii serikali ya jamhuri ya muungano wa tanzania watoto wa mungu watoto wa mungu bwana ndiye muhisani wangu zaidi ya hapo mabiblia haya tunayoyabeba hayana maana tumeandikiwa iliweje nikue hekima nikupe hekima yes. nauliza nikupe hekima nikupe hekima kama umekaa na mtu mwambia sikiliza hekima a mzee bonyeza mwambia sikiliza hekimaamsh kwenye biblia kuna mtu mmoja anaitwa absalom absalom ni mtoto wa daudi absalom akaamua kupanga vita ya kumpindua baba ake aslm akataka kuwa mfalme kabla ya baba wake baba wake alikuwa amezeeka kwa hiyo kawaida zamani watu walikiwa na mashtaka yao wanamwendea mfalme diret alafu mfalme anawaamua sasa baba yao daudi sio mara zote iw wak aoo o na aimandikwa kwenye bibia ua maali aa sa a a aka asaui wa siri zako zote nazijua pichongo alikuwa nakupatia ee alafu ndokaamia kwa mpinzani wako akamshauri akamwambia baba yako ni mtu wa vita the man knows war He is smart ukitaka kumpiga subiri wakati wa usiku akiwa amechoka amelala na moyo wake umeshuka Then hapo, ndipo utapiga daudi aliposikia mtoto wake abslm eh? amepanga vita kinyume na yeye kumpindua daudi akufanya maombi daudi akufunga ila daudi aliposikia a kaamia upande wa absalom daudi akaenda kuomba Because he knew the busheai alimjua huyu jamaa akiongea nimekwisha jana alikuwa anasikliza ushuuda wa mtoto wangu mmoja anafanya biashara zake mahali fulani <laughs> alikwenda mtu fani lwend chakula alikwenda jamaa mmoja Leo kuna mabodaboda na nini, na jamaa mmoja akafika akamwambia nimekupa shilingi elfu tano anamlazimishajnipu kijana akasema isiwe tabu akachukua elfu tano ya kwake akampa akaambia bro elfu tano yako aochuu ya. alafu jamaa aksemaakachuualfu tano akaambiahaya nipi chakula iyodogo akasema bro usiwe na shida watu shidwatotasinwnaingiujampa mbia nimempa matusi akaanza pea ku, kuona isiwe tabu akampa alafu angalia icho akanyosha mikono juu akasema mungu wa baba yangu mungu wa littionl mungu ambaye pastatonikapola na kuubili nimenyosha mikono yangu meupe sina hatia akawambia kakakaka malipo sio duniani anafanya biashara mazimborodi pale akamwambia hivi maripo ni hapa hapa mazimborodi maripo ukilipiwa mbea mi siwezi kujua hpp fu amenyosha mikono namna hii braa kesho yake pale pale aligongwa nkut metok i thi atufanyi masiara hapa atutee o oe kila kilicho andiko kwenye nenonwanakuja awambiaoya mwanangu unajajamalimtamkia aambia hey. dogo akayanyuka kaenda kaambia roakwchi pale mpaka yes. upande wa hnakuakima daudi akaenda kuomba kwa anajua maneno ya Ahitofil akamwambia mungu libatilishe shauri la haitofili. sio mungu mfanyeshinde vita batilisha shauri lao kinyume nai maana huyu jamaa anamjua akitoa ushauri imeitika batilisha kumbe tunaweza tukabatilisha mashauri ya mabosi zetu ya yes. ya wakurugenzi yes. waliokaa kwenye kikao yes. wenye mpango wa kutufukuza kazi kwa sababu uchumi yes. ni mbaya bwana batilisha mashauri yao Amen. sema kwa jina la yesu kristo e bwana e batilisha, batilisha, batilisha, batilisha mashauri yao batilisha mashauri yao kwa jina la yesu sasa ni wakati absalomu anapanga vita kuna kitw akukijua kwamba wakati daudi anaangusha goliati absalomu alikuwa ajazaliwa napoupanga kushindana na wazee fuatilia historia zao daudi akiwa mdogo wa miaka kumi na saba ana mtoto hata uyu anadondosha Goliad. wewe Absolum, umezaliwa juzi unapanga kumpindua nataka ukwambia nini mungu anaitwa mzee wa siku oh, yes. hii njaa ya elfubili na ishirina bili haijui kwamba mungu aliwahi kusovu njaa nyingi sana huko nyuma oh, yes. kwa hiyo kama kina yusufu hawakufa njaa me knanko htutakufanjahtutatkm ndio mahii hey, ndio ekimukiwaakushindana na matiliakwanza itoi akemn ukiwaza kushindanana kushindana meonio daudi akiwa anaomba hakuishie tu kuomba akiwa anaomba mashauri yabatilishwe daudi akiwa kwenye kundi lake porini wamejificha wanamkimbia absalom kwa sababu absalom alipata sababuaalipata kubwa sana alikuwa na ushawishi mkubwa sana akaweza kushawishi watu wengi na jeshi lote la israel lakini daudi akabaki na wale majamaa zake wanaitwa mashujaa wa daudi hawakuwa elfu uh-uh. walikuwa wachache tu kama mia saba hivi akabaki nao kwenye wale mashujaa walikuwekwa watu saba wenye uwezo wa kurusha m- mawe umbali wa maili kadhaa yani jiwe <laughs> <laughs> wanadamu wenzetu jamaa ana uwezo wa kushika jiwe narusha na mkono wa kushotow i kilometa zaidi ya kumino wajamaa walikuwa wana uwezo wa kuwaona mnakujja namna hii nyinyi mkiwa mnategemea labda mtafikia mahali fulani ndo mnawanza kurusha mishale kabla mjaingia wajamaa wanapangwa wanawekewa rundo la mawe hapa halafu jamaa wanaanza mnagongwa mawe halafu wakati mnapigwa mawe na wale wa jamaa anasema bwana anatuma na mawe mengine n yani, <laughs> yani, yale mawe ya wale wa jamaa nataka kusema nini pastonkapola kuna kahela kako umekawekeza mahali sikiliza nikwambie oh, wakati yes. natumia ujuzi wako kuweka biashara sawa bwana naye anaingiza za kwake Amen. ambazo hazionekani kwa macho yes. bwana naye anafungua njia zake mbazonanean zionekani... na itajulikana mwaka2 kulikuweko oh, yes. na kizazi cha mungu yes. kwenye uso wa nchi yes. ambacho mungu alikuwa nakisaidia sisi ndio wale ambao bwana anatusaidia naitafakari andika moja asibuhiya leo ambloia in him christ we live sawa oh, yes. in him wemove and in him we have our ben kiswahili chake anasemahivi ndani yake yeye tunaishi halafu tunakwenda Tuna halafu na kuwa na uhai <sighs> nenemewe kulisikia lo andiko kulisikia ndani yake yesu kristo tunaishi sio nje ndani yake tuniake lini siku ile tulipo mkili kuwa bwana mwokozi wa maisha yetu tuliingia ndani yake mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya hategemei tena saradi huyo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yamekuwa mapya nina, nina, nina watu wanaosaidiwa na mungu mndani geuki oh yes. ko mwambie mungu anatusaidia mwambie sisi ndio wale, wale. tunaosaidiwa na bwana Tuna Tuna lakini bwana ili atusaidie anatusaidia Ana kupitia mbinu zake zakeao ni lazima usikie mbinu zake kwamba bwana anakusaidia saidiaje So anasema ndani yake yeye hivi ni vitabu ambavyo wampendai kuvisoma matendo ya mitume sura 17, 28. Wa visoma, ya kumi na saba mstariwa ngapikwa maana ndani yake yeye n tunaishin tunakwendana kuwa na uhai wetu In Him, we live. we live. Number two, and we, we move. move, and have our being. So we don't move because there is oil in our tank. In Him, we live. We live. Number two, we move yes. from Jerusalem to Mbeya, We move. andikki munuajasemaadiko ii ulitumiewai Oh, yes. maana neno la mungu ni la majira yote Amen. sema la majira yoteneno la, yote. la bwana ni la majira yotenauizimepanda yote. ilo andikoliimebadilika anasema ndani yake yeye tunafanyaje tunafanyaje Tuna Tuna Tuna eh? Tuna ikiwepo nau na isipo kuwepo wnd nauli ikiwa chini akwendanauliikiwamepanda Tuna bei tunakwenda kuna vit avituhusu sii oh yes. i ahisi kusema mimi ni raia wa mbinguni unajua yes, mbinguniunauasefanya kuwa raia wa mbinguni sasa wewe latra wakipanga nauli za raia wa tanzania aua unaubuiw mamlaka ya usafirishaji tanzania wamesha nauli zimepanda bei wewe unasumbuka na nini wee ni raia rahia wawapi wamekataa kujibu wanapata wasiwasi kujibu kwa sababu hawajiamini yaani wao wow, wow, kwao hizi nyimbo wanazoziimba haya maandiko anayoyasoma mahubiri wanayohubiriwa kwao wow, ni yaani tunahisi kama unajua tunazugishana yaani tunaenda kanisani kutiana moya hey, hey. yes. watu wa mungu tunapoambiwa bahari ya shamu iligawanyika iligawanyika kweli siku moja uamue tu mungu akujalie hela uamue uende misri alafu kafuatilia historia ya gypt uulize je hapa egypt kuna watu waliwahi kuishi utaambiwa ndio wanaitwa wayahudi waliondokaje hapa waliondoka kwa miguu walipitia wapi jangwa la sinai ilo jangwa la sinai sai lipo kwenye lile jangwa yani kama lile jangwa linaweza kuongea litakwambia kwamba hapa kuna watu walikula emana na hakuna mashamba oh yes. Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. kama historia za kawaida tu historia za kawaida ambazo ziko wikipedia wala haziko kwenye bibilia ziko kwenye google za kawaida tu zinakwambia watu walisafiri wakatoka misri wakaenda nchi ya israeli ni kweli walisafiri alafu wameandikwa kwenye bibilia that itself is enough to legitimize the totz inatosha kabisa kuifanya biblia kuwa kitabu cha kweli yeah. na kwamba kila biblia inachosema ni cha kweli na kwa sababu hiyo kama amesema mtu hataishi kwa mkate tu manake hata wakati bei za vyakula zimepanda mtu hataishi kwa mkate tu bali kwa kila neno Amen. kwa hiyo wakati wowote ambao kuna mtikisiko wa kiuchumi tafuta Mungu anasema nini Oh yes You will survive not because you have salary you will survive because you know what God said for this season Amen Bki okay ninaokuambia tu survive kwa sababu tuna mshahara Tu survive kwa sababu tuna mshahara Mwambie mwingine tena A kama mimi nakwambia mwambie nina nako mtu anafanya Ongea na jirani Onge acha kuongea na ubongo wako mwambia jianiyao kwa, kwa, tuna kwa sababu tuna mishahara tuna kwa sababu tuna neno la kutufanya tuishi, la kutufanya tuishi. anasema ndani yake yeye ttuna ishi. ishi sisi hatuishi kwa sababu biashara zinaenda vizuri tunaishi kwa sababu tuko ndani yake ndn yake eye tuna ishi Halafu, tunafanyeje tuna kwenda tuna iwe nauli zenu mmepandisha iwe amjapandisha sisi tutakwenda nakuwa na wai wetu ingerea and we have our being we have our being now you know now you know there are a uh, human beings and there ae uh, christ jesus beings woy oh, yes. i wish i was in uh, nairobi kenya preaching this maybe they won' understandh What is mnaelewa ako mnaikamata hii kitu naongea mnaelewa kabisa mnaipata ase tunapatana hapo maelewahi kitu naongea hapo watu wa mungu oh, yes. there are, are human beings they depend humanity to live and there are crist beings I am the seond the crist beings We live in him unajua kuna wanaoishi morogoro na kuna wanaoishi ndani ya kristo kuna wanaoishi tanzania na kun ishi... ndani yake kristo tunaenda o ili ilete maana ili uone miujiza waliokuwa wanaishi ndani ya kristo kina petro walivua samaki usiku kucha wakiwa wako ndani ya kristo wakiwa kristo yuko pamoja nao walivua samaki usiku kucha hawakupata kitu bahari ile ile mchana wanaenda wakiwa ndani ya kristo wakiwa na kristo wanavua mpaka wanasehemeya kuweka samaki biashara oh, yes. ile ile ambayo mwaka jana ulifanya bila ufunuo mwaka huu na ufunuo utalipata hilo soko kwa jina la yesu Amen. nasema wateja watakujia kwa jina la yesu kibari cha mungu kinaiona nyumba yako saahii watoto wako wanakutana na mungu saahii kwa jina la yesu kriston d yk sema kwa sauti kubwa sema ndani yakesikusikiiema yake. ndani yake. yake sema ndani yake, yake. Ninaenda. Ninaenda. sema ninaenda kwanza ninaishi ninaendakwanza ndani yake ninaishi ninaenda nakuwa na uhai wangu ndani yake ndani yake ninaishi ninaenda nakuwa na uhai wangu. Na wangu sema kokote ninakotaka kwenda ndani yake yeye nitaenda, nitaenda. Ninaenda. Ninaenda. Ninaenda. Ninaenda. Ninaenda. ninaenda sema ndani yake yeye, yeye. ninaishi dyna uhaiwangu ndani yake yeye tunaenda tunaishi Nakuwa na kuwa na uhai wetu lbl bl mungu amekutana na miaka migumu kuliko miaka hii sema hivyo mungu amekutana na miaka migumu kuliko miaka hii mungu amekutana na serikali u utnaa seika uuemungu amekutana na uchumi mgumu kulikomchumi huuiye nuupand wanusa ishirini na nneu saba siku mia tatu sitii na tano za mwaka, za mwaka. Pandewango. yuko upande wangu Hallelujah. so waibrania anasema yeye ajae atakuja na wala hatafanya nini Hata wala hatafanya nini Hata wala hatafanya nini Hata yeye ajae atakuja Hata wala hatafanya niniw Hata kwa sababu hiyo mstari wa 38 mwenye haki wangu ataishi kwa imani naye akisitasita roho yangu haina furaha nay japokuwa ni mwenye haki wangu lakini kwa sababu ana sitasita roho yangu hainafuraha nay mbihacha of of iskz ambia watu wamungu hofu, hofu ina tabia ya kukufanya ubadilishe maono yako hofu ina tabia ya kukufanya ubadilishe malengo yako hofu ina tabia ya kukupeleka pembeni iojipan kiiakomtsmwamba hachauoga tsa huyo mambia acha uogkuna watu naogopa vitu ambavyo havipo nimekwambia simba anatafunaga mnyama mwenye hofu mtu anayekimbia huku ame anachoka harakaukishaogopukaanzmbio biashara amekutana na uchumi mgumu kulikousi mpya kwake He have a plan in Amen. Moja wapo Amen. na niwambie kitu maumbi mojawapo ninayokuombea jumapili hii yaleo ambayo utakutana nayo ndani ya kuanzia wiki hii kuanzia mwezi huu yes. na kuendelea mbele yes. maumbi ninayokuombea ni haya mungu aliye mwaminifu akupatie mpango wa mungu aliyokuwa nao juu yako kabla hili alijatokea Amen. kwa sababu hili la mfumuko wa bei kwake bnikupe sto sasamaana najua mnapenda bongo mvhaya mv hiyo sasa inakujanikupemaanazaliwa mtoto kwenye nyumba ya yakobo anaitwas and this boy anaanza kuota ndoto udogoni na akiwa anaota ndoto this is what the bible says ndugu zake wakiwa wanazisikia ndoto zake kaka zake walikuwa wanatafsiri zile ndoto kwahiyo mtu wa kwanza kutafsiri ndoto kwenye biblia sio yusufu ni kaka zake so familia ya yakobo by nature walikuwa wana kipawa ndani yao cha translate dreams kwa sababu ataenda kwa kaka zake atawambia bro nimeota masuke kumi yakiwa yamesimama na suke langu liko katikati halafu masuke mengine yana majina yenu halafu masuke yenu yakaniinamia yusuf aliishia hapo hakuongea kaka zake zakeuehaeuya <laughs> sio kila ndoto ya kuadisia kuna zile hali unamueleza mtu ni yani mwenzangu namshukuru mungu yani kuna dili fulani hivi nimeliona wewe madili mengine yayasem kaka zake wanaanza ku kile alichowaambia alichowambia wanaanza kukitafsiri alichokisema yusuf akutafsiri aisematu nimeona masukemasuke masuke, tu masuke ya mtama sasa unajua ukisema masuke awa Ma, waliozaliwa mjini wale waliozaliwa kariako hapo anaona nyotanyota masuke ni yale majani ya mtama yaliokatakatwa alanenauwezi so, kuyapata masuke wakati mtama uko shambani masuke ni wakati wa mavuno kwa wakati anazungumzia ale mavuno hii ni tafsiri ambayo kaka zake hawakutoa mi nakupa wewe sawa tafsiri hiyo mi nilipata mimi sio kaka zakesa hii ni tafsiri ambayo haipo kwenye bibilia ila mimi ninayo aeuya masuke hayapatikani wakati shamba liko shambani au mazao yako shambani masuke yanapatikana wakati wa mavuno kwa wakati anazungumzia masuke yenu yalininamia alikuwa azungumzii mchakato alikuwa anazungumzia esti anazungumzia hatma anazungumzia mavuno anazungumzia mwisho wa siku so joseph god to s Yes. kwamba kwenye haya masuke siku zijazo tutakapokuwa tunavuna maisha na kila mtu kasababu otestuko nyumbani kwa baba sasa hivi kila mtu atakapokuwa uko mbele nyinyi masuke yenu yatainama alafu mila kwangu litasimama kaka zake wanamwambia ina maana wewe utatutawala sisi ukwani mi nimesema mtanitawala nimesema nitawatawala ila wakaka zake walitafsiri siku nyingine anaota ndoto yusufu haleluya baada ya kuota ndoto biblia inasema anaona nyota mbinguni alafu nyota yake iko katikati na mbaya zaidi anaona mwezi na jua alafu anaona vyote vikiinama sasa kwa akili ya haraka haraka bwana asifiwe sema kwa akili ya haraka haraka jua ni mviringo linaina pale yusufu hakuwa anazungumzia the actual thing jua na mwezi in the bible vinazungumzia time and season na majira kwahiyo hiyo ni tafsiri nyingine ambayo haipo kwenye bibilia mii nimekupa kwahiyo yusufu akanambia kuna majira yanakuja ambayo yo majira yatabao yatainama kwetu sisi sote soteyatatukuta sisi sote including jua na mwezi baba na mama yatawakuta alafu mimi yatanizunguka na yataninamia manayake majira hayo yakija yatawahambo nyie wote mtainama wote but as for me samuel kwa sababu ya hayo majira majiraeu yusufu anaongea hayo akiwa mdogo watu wa mungu mbona hali ya kiuchumi bado sio mbaya Messages like this mafundisho kama haya yanatuandaa sio tu kwa sababu ya hali ya sasa na kwa yale yanayokuja oh yes. wewe hautaibika kwa jina la yesu Amen. hasara haitakupata wewe kwa jina la yesu Amen hautafunga biashara yako kwa jina la yesu Amen. unaposikia natamka matamko kama hayo yes. usitikie kana kwamba unajiona kila kitu kiko sawaukisikiamtu anasema hautafunga biashara kwa jina la yesu oh yes. itikia kama kichaa kwa sababu wakati wa msukosuko hakutakuwa na neno la kuhubirinamna hia zinak nakat aut no hazungumzii tu nyakati za mwisho parapanda ikilia anazungumzia hakuna nyakati mbaya kwenye maisha kama unapitia kipindi fulani na hakuna mtu mwenye neno au andiko si mchungaji si mtume si nabii mwenye neno atst la kufanya usvso ukipata fursa ya kuyasikia maneno kama hayaa sababuulimwengu kwenye ulimwengu wa roho na roho yako iko huko roho inaweza kust na maneno ya mungu ni roho so you can store them wakati wa majira magumu ya kidia, you just vomit them unayatamka tu unayatamka tu watna kushanga una survive. kwenye mambo magumu hawajui kwamba miaka ya zamani ulipandikiziwa kitu wangapi ambao wazazi wao walikuwa ni wakristo safi miaka hata kama walikuwa ni waruteli walikuwa ni wa wapentekoste walikuwa ni wa katoliki walikuwa wananua zile cassette zakwayaulia nkulu zakwawangapo nakumbuka kipindi kile wazazi wetu wananua zile kwenye za zaaai unabonyeza unagongagongan p katika viumbe vyote vilivyoumbwa binadamu kaumbkuamepewa masikio na machoya kuna akiza kujua unaua ali ni huu mimi nilikuwa siwezi kula chakula nikiwa mdogo biddaanuilikua siwezi kunilikua <laughs> sijui ni kitu gani miaka ilivyosonga saaizi kuna maandiko ambayo ninayasema sio kwa sababu nimeyasoma kwenye bibia yeah, nilisikia ule wimbo umekasoma asabau ni kwa sababu mama na baba walikuwa na yao i unaweka kwenyeewale wa, wa tuuani hapa hatana tulikuwa na mzigo kisimbua unaigongagonga ken unayapanga kule nyuma yako kama mai hiv unaelewana kitu nachosemaon wewe kanda unawahi kubonyeza pata kubonyezahalafu unaitoa unaambiwa uitoe vizuri alafu unachukua biki unaikumbuka biki biki haiwezi kufanya hiyo kazi ilikuwa taalam kwa sababu iki nangata kwenye yale meno kwao unachukua mzigo kitu kinaziguh kaleka mnyororo kanajifunga kanakaa vizuri alafu napigapiga alafu naweka tena Kata, inaanza tena chaka mchaka kimbil yu chakmchaka kimbili yesu yeye, yeye anaweza maisha yangu yo, yeye anaweza maisha yangu yote mchaka mchaka acha na nyinyi nyimbo zenu hizi hey, uh -uh, vitu hizivitu hivi nyimbo zenye maandiko haleluya euyaeluya dunia nishangilie ni nchi imewanga katika mji wa daudi kristo yesu amezalu kauacha utukufu eliajeatukomboe acha ni maandiko hilo ni andiko jamani shangwe shangwe shangilie nimbayu kaja kwa unyonge jamani sha mimi ndimi mzabibu vaa yangu ni mkulima kilatawili vitu vya mzabibu achana nanyinyi huku yuwayewe andiko gani hakuna ndio maana mkipita katika mapito hamna cha kuimba ca kuimbaaeuyamanonangapo nakumbuka zile nyimbo yes. God send his word in advance. mungu anatutumia neno kabla ya majira magumu hayajaja ili akija yale majira wakati garika inakuja mungu a kumletea nuhu neno siku ya gharika alimletea neno 100 years the befo happened, happened. gharika kabla ijatokea nuhu alikuwa na neno na kilichomfanya nuhu aelewa wakati wa gharika ni lile neno ambalo bwana alimwambia kitakacho kufanya uf222324 25, kwenye mitikisiko ya kiuchumi kwenye mafuta kupanda bei sio hela iliyoko kitakachokufanya kufanya ni hili neno ambalo bwana utakula ambapo wengine hawezi kula Amen. utapita ambako wengineawawezi nasema watoto wako awatafuuzwa maisha ytakuwa magumu kwako Amen. sema kwa jina la yesu kristo mambo yangu katika jina la yesu asubuhi kuna mtu anapokea msaada wa bwanasubuhi asubuhi leo kuna mtu bwana anamsaidia ninakutamkia kwa jina la yesu kristo kwa jina la yesu kristonazare usipunguze kiwango cha ndoto zako zakohiyo ndoto ujaiotae kwa matakwa yako yes. katika jina la yesu kristo kristobinasema kwenye kitabu cha chatr yes. hakuna neno la mungu la unabii lililokuja kwako kwa, kwa mapenzi ya kibinadamu hiyo ndoto ulionayo ayo maono ulionayo hayajaja kwa mapenzi ya is the dream of god yusufu anasema yes. ndugu zangu mtaniinamia anaota ndoto ile ndoto haikuwa mapenzi ya kibinadamu kuna ndoto umeziota kuna biashara umeanzisha yes. kuna idia ulipata ukampeleka mtoto wako shule fulani nisikilize mtu wa mungu hata kama mafuta yamepanda bei yes. maisha yanaonekana magumu kwa wengine yes. usitetereke kwa sababu ile idia haikuwa ya mwanadamu yes. ile idia imetoka kwa bwana ana uwezo wa wakati wowote kwa jina la yesu Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. sema kwa neno lake kwa neno kwa neno lake neno la bwana ni msaada wetu neno la bwana ni nguvu yetu neno lake linatoisa linatuambia zilikuwepo nyakati ngumu na bwana aliwapitisha watu wake na mpaka leo bwana amejisazia watu kama ishara ya kwamba mungu anabakisha watu pamoja na vitu vyote wanawaia walivyopitia ile taifa limebaki pale kama ishara ya kwamba katikati ya vita zote God can still keep his own. katikati ya changamoto zote mungu anaweza kutunza wako wake siku moja nilikuwa nasikia vitu vingi kuhusu watu wengi ambao nilikuwa na wapenda, nilikuwa nawaamini waamini nimesikia vitu vingi nimeona vitu vingi nimeona wakubwa wengi wakianguka nimeona watu wengi wakipoteza nafasi zao halafu nikasikia sauti ndani yangu inaniambia hata katika hao wako ambao walikuwa ni wakubwa tangu wanaanza wakawa wakubwa mpaka wanamaliza na wakaondoka kwenye uso wa nchi kwa heshima god can keep you the same way oh, yes. ni kuambie unaamua wewe okay. unachukua amp ya nani unachukua amp ya anguko au unachukua nachukuaa aliyeinuka biii anasema tuangalie juu eir aliknaea ameketi mkono wa kumw mungu baba manaake nini anajaribu kutuambia ameshindanasema na natumwangalie kristo na tumwangalie kristo let be our vision oh, yes. na tumwangalie kristo yeye aliye mwanzilishi wa imani yetu ambaye pamoja na yote alishinda na ameketi mkono wa kuunwa baba na sisi nasi tutashinda nasema na sisi nasi tutashinda yes. na sisi yes. nasi tutashinda Amen. anasema uangalieni wangalieni, wangalieni wazee wenu watu waliowatangulia kwa imani angalieni hasa mwisho wao hasa mwisho wao anasema anasemahe them angalieni hao wangalieni hao na mkiwaangalia koeyaii iigeni imani yao mungu anasema iigeni imani yao kumbe imani inaikika achana na hawo wa kizazi cha sasa kizazi cha sasa tuna changamoto kubwa sana ambayo watu wanayo kizazi cha sasa yesu anaweza akapita barabarani anaweza yuko akawa mtaani na watu anasemantamwona neiasharntand kumfatbaadaajuataenyekittbaaayfikiribarloakiofu yesu anapita alafu alau yesu nazareti anapita hapa alikuwa mekaa barabarani kamaombaomba ombaomba waza kipofu anasema hivi mi nikobi saizi mpith anaambiwa anasikia kilee kuna nini anaambia yesu wa nazareti anapita manbartlomaasema hivi ntaenda kumwangalia facebk wacha kwanza niendelee na kazi nyingine ntamwangalia baadaye wana wa mungu wana wa mungu yes. nilimwambia dada mmoja ni daktari kwenye chuo fulani nikamwambia kila ndege anajua kiota chake kilipo kama mungu amekunyanyulia mwakasege mwalimu mwakasege kama ndiyo sehemu yako ya kupokea neno lake neno la maisha yako yeye ndo anakutoaga kwenye changamoto zako kama mungu amekuandalia pastton ambayo neno lake ndo linakutoaga kwenye changamoto zako trust me. trust me Never miss when in town. Never miss. kwa sababu ev time kila ndege anajua ni kivuli naenda mtugani ila sasa kizazi chetu huwa tuna tabia ya kuzuga na ku-get with and things tunataka mazoea na socialization with the thing. We don't want to what god has naoe hatak kuheshimu mungu alichokiheshimu a wede sauli anatafuta punda za baba yake ametafuta siku tatu hajaziona siku ya nne amechoka anamuuliza mjakazi je hakuna muonaji sio waonaji hakuna muonaji kwenye mji huu mjakazi anasema yupo oh, kwa hiyo kumbe wangeweza kufupisha siku za kutafuta punda ila they waited until the walikuwa wanaendelea kwanza kutumia hela zao walikuwa endelea kwanza kutumia mitaji yao walikuwa endelea kwanza kutumia akili zao they didn't want to run to the man of god to the word of god walikuwa naziamini kwanza akili zao mtumaini bwana kwa moyo wako wote wala usizitegemee akili zako mwenyewe imagine the time they used kutafuta punda all these days mpaka aliposema je kunaye mwonaji kwenye mji huu alafu mjakazi anajibu anasema yupo. yupo siku moja niliwahi kuandika mahali nikasema usimdharau mjakazi wako maana anamjua mwenye anayeona punda walipo mjakazi anamwambia yupo mimi namjua mwonaji mmoja ambaye yeye akiongea neno lake alidondoki chini dogo hasadogo mda wote Ah, m- sulikuwa na plani zako yes kila kampuni lina plani yake kila familia lina plani yake Have discipline mungu akikupa mtu mwenye neno lake always tafuta kujua hivyo kwenye siatn hii mwaka hu 2b kwani astton mungu amemwambia nini kwenye hili jambo oh, yes. past wako kaambiwa nini mchungaji wako mtumishi wako wa mungu kaambiwa nini juu ya hali yako oseo ambao mnawaona ni wanadamu wa kawaida They have paulo anasema sisi ni mawakala kama ambavyo tigo pesa wanajua kabisa kionda tuna wakala wetu pale tuna hela zetu pale mungu naye mbinguni anajua nina wakala wa siri zangu hapo chini morogoro hapo tanzania nina wakala wa siri zangu oh, yes. siku akitaka kujua siri yakuiv kwenye mtikisiko wa uchumi huu na wamtafute wakala wa siri zangu sisi ni mawakala wa siri za mungu tunajua mungu anachowaza kwenyen mungu anawaza nini kwenye mtikisiko wa kiuchumi mungu anawaza nini aaaau niseme speaking, kwa ujumla jumla mawazo yote ya mungu ameaama mawazo ya mungu ya mwaka F95, yes. He never so the way of will be the same na ndiyo maana hata baada ya kuokoka kwenye kitabu cha warumi sura ya 1 mstari wa kwanza paulo anawaandikia watu wa kanisa la rumi anawaambia msifuatishe dunia hii bali mgeuzwe kwa kufanywa upya nia zenu ukiingereza nasema Be transformed by the renewing of your mind kwa sababu ukiingia kanisani with the same mind ya duniani you will fail aand right? et ouae in the church ukiwa huku chchi kitaga kutoa sio maombi ya mchungaji ni the process of of akii isiyobadilishwa haiweiucumi mpyaakili isiyobadilisha haiwezi uchumi kuchumi mhubiri mmoja akasema kama hautabadilisha namna unavyo vitu vitu navyo havitabadilisha namna unavyovitizama inavyokutizama wewe ona hii yako maduka Halo? Amen. Halo? Amen. yako maduka au nitumia magari yako, ziko adi za magari ambazo zinauza magari used, ambazo zinauza matoyota na ambazo zinauza ma yale ambayo sio kutoka japan uingereza marekani na nchi nyingine naniskia nacho kisemayinazungumziarn yes. yani nazungumzia bnazungumzia m halafu na, na yes. yako mayadi ambayo yanauza toyota na magari mengine hasa kuna watu ambao wakipita kwenye yadi ya benz ya reni unajua hayo ah, magari ya watu wenye hela bwana you look at na yale mayadi na magari na yenyewe yanavyokuangalia yanasemay na kuna ya magari used. sema nkuna kuna ihadi za magari zinakwambia love you karibu wewe ni wakwetu kwa hiyo kamwe hujikuwaza kununua kitu chochote kizuri kwa nini That's the way you look things ukiangalia maduka ya nguo nzuri unasema kwa hela gani mimi niingie palek mimi na eneo langu illo mwenyewe nguo mia ta mia sbuk kwa hiyo kila ukipita kale kaeneo ka about ya su ukiwa unaelekea sua mm, aeluya karibu na sherian siku ya jumamosi panakwambia karibu sisi ni wako njoo wewe ni wakwetu sisi na wewe ni ndugu unasema ee eh, eh, huku ndo sehemu zetu mwana aonavyo mtu, mtu a maisha unavyouona mwaka huu ndivyo utakavyokupatia Oh, yes. mafuta He! He! tunza hela mambo ya kulakula vitu vya anasa aka mtu wa mungu samaki za elfu mj zinasababishaje mafuta kupanda na rafiki yangu huyo anaitwa pastor julius winuka the man of thema a a jamaa bei ya mafuta inapanda saa moja jioni saa moja na nusu anakwambia baba hivi najua mafuta yanauzwa shilingi efu tatu mia sitishirini yani aul ana za kila bei ya mafutakila mo an anahd ya uchumi kwahiyo anajua vitu anaweza ku ya mwenge daresslam akiwa morogoro nakambia pale hapah atheto you kuna watu ambao ulikuwa unawapenda ulikuwa unawajali ulikuwa unaona wazuri ntil ulipoambiwa habari zao mbaya ulipopewa habari zao mbaya the way you look at them imebadilika kwa sababu hiyo kila wakiongea neno lao wakiongea haliwi tena kwa vile ulivyokuwa ila ni kwa vile ambavyo viko kwenye akili yako sahii oh, yes. watu wasikuendeshe mtu wa mungu Amen. sisi tunasaidiwa na mungu sio na watu yes. sisi tunasaidiwa na mungu sio na jamiiisi tunasaidiwana mungu na sio na makampuni makampui tunasaidiwa na mungu nasio na, yes. na, na mishahara yes. sema nasaidiwa na na mshaharammiinasaidiwa nanus shaona kwenye familia wamesikia taarifa ya habari mafuta amepanda bei wamekuona sasa umenua gari uko mzim na kutumia h ee una akili unanua gari msimu ndugu yangu mi ai ategemea sana umehubiliwa nini jumapili Alleluia. Amen. Alleluia. Amen. Alleluia. Amen. god has a plan for you mwimbaji mmoja wa zamani anaitwa kama mnamjua anaitwaunamjua wake alisema usiogope mungu yuko nawe usifadhaike yeye ni mungu wako atakutia nguvu atakupigania atakushika kwa mkono wa kuume wa haki yake hiyo ni isaya isaya anatoa unabii anasema msiogope mungu yuko pamoja na nyinyi atawatia nguvu atawapigania atawashika kwa mkono mwanawke wakati biashara zinayumba na, na kutetereka anakushika kwa mkono ujasiri wetu u katika bwana oh yes. aliyezifanya mbingu na nchi mungu yeye anayetusaidia watu wa mungu mnanielewa nnachokisema yes. sema sitaogopa sita sema sitaogopa ogopatgoa sita ogopasema sitaogopa ogopa anasema sita sita sita sita sita sita sita mungu kwetu sisi ni kimbilio letu na msaada wetu nao wakati wa bei ya uchumi wa mafuta ukipanda oh, yes. mungu kwetu sisi ni kimbilio letu na msaada wetu wakati wa ujenzi simenti zinapopanda mungu kwetu sisi ni kimbilio letu na msaada wetu nao tele wakati wa shida oh, yes. na mateso hatutaogopa ijapotetemeka milima ijapotikisika nchi leuliokuwa naoautia mtalieu na mwingine analia kutoka kwenye milima ya mount yague oh, yes. akisema inyoshe njia ya bwana wacha bwana afanye mambo kwenye maisha yako Amen. Have faith. Have faith. Yes. mwenye haki wa mungu aishi kwa sababu mshahara uko mwenye haki wangu anaishi kwa imani na akisitasita roho yng aina furaha naye kwa nini anasema kisitasita fikiri wewe ni nuhu unaambiwa nuhu miaka ijayo mungu anasema tazama nitaleta garika katika uso by that time hakuna ishara ya garika hakuna ishara ya manyunyu wala hakunash you know? baada ya nuhu kuambiwa habari ya gharika ilichukua miaka mingapi garika mini safina kkamilika Can you imagine lakini neno la mungu liliiv miaka hiyo mia nu akafanya kama bwana alivyomwambia sikiliza mtoko wako miaka hii ya mitikisiko ya kiuchumi ni icho kimstari fanya kama bwana alivyokuagiza amesema niamini mwamin amesema omba omba fanya kama bwana alivyokuagiza kuna watu kwenye mitikisiko hii ya kiuchumi hii hii kuna watu mtasikia sauti nenda sehemu fulani mtu wa mungu anasema hivi akisitasita roho yangu aina furaha ukisikia sauti ndani yako inakwambia fanya kitu flani na ukaithibitisha ni ya mungu nenda nenda hata kama inaonekana ni ya asara nenda ukisikia sauti na kuambia, usiende niliwaambia siku ya lahamis nikasema isaka aliambiwa na mungu wakati wa njaa akaambiwa usishuke misri usifanye wengine wanachofanya fanya mungu alichokuagiza jirani yako usifanye wengine wanachofanya wanacho fanya. fanya mungu alichokuagiza usifanye wengine wanachofanya wanacho fanya. fanya mungu alichosema alicho leteni zaka kamili kamiligarani mwa bwana ili kiwemo chakula katika nyumba yangu muone kama sitawafungulia madirisha ya mbinguni madirisha ya mbinguni kunaweza kukawa hakuna mvua kwa wengine ila madirisha ya mbinguni bibi anasema bwana awajua walio wake bibi anasema isaka akapanda katika nchi ile iliyokuwa na ukame nchi ambayo jua linawaka nchi ambayo ardhi inajua ni ya moto ukiweka maindi anaungua akiibnasema akapanda katika nchi ile na akavuna vpimo ma iatamka kwa jina a yesu Amen. wako watu mmeanzisha biashara zenu hivi karibuni oh, yes. na mna wasiwasi na mtigisikou wa kiuchumi amjui kama mtapata watejas kama atabaki mtu mmoja tu anayeuza kitu nachouza yes. utakuwa ni wewe kwa jina la yesnasm utakua nk ianasma utakua ni wee kwa jina, yes. jina yes. sak akapanda vipimo mia na akavunavipimo ma vipimo awanake alivuna kwa asilimia miamoja hakuna asara yes ninatamka kwa jina la yesu kristo hautaiona hasara kwenye biashara zakoa wenye biasaraao hasara kwenye biashara zako imefutwa watu wataona kwa macho yao oh, yes. mungu akikuletea wa wateja wasioeleweka wanatoka wapi kama kamamorogoro watashindwa kununua ulicho nacho oh, yes. mungu ataagiza watu kutoka nairobi kenya waja wanunue nasema katika jina la yesu kristo kama watu wa mtaa kwako watashindwa kununua mungu ataagiza watu wa mtaa wa saba waja wakununua kwako katika jina la yesu kristo sema no sema sema in my business, no loss in my business. Sema asara. hakuna hakuna kama mwenye hkunamkm wenye hhkunaiskwee wa wakisemaukwenye biashara zangu hakuna najua <time> <wakita in> <universe> kuna watu wamekaa kwenye engo wanasema tuone unafungua biashara saa hii biashara hiyo na hali ya kiuchumi ilivyo watoto wa mungu watoto wng wa watoto wa munguss oh, yes. sisi hatufunguagi yes. vitu kwa sababu hali ya kiuchumi ni sawa watu wa mungu hatujengi yes. safina kwa sababu mvua inanyesha yes. tunajenga safina kwa sababu tumeambiwa nasema tunajenga safina kwa sababu tumeambia lijengwa wakati wa jua kaliil yes. alifanya kazi wakati wa vua nasikia anachosema nasikia anachosema yusufu anaota hii ni njaa ya tatu kihistoria kutokea kwenye bibilia anaota ndoto yusufu ndugu zake wanamwinamia majira yanamwinamia nimekwambia mwezi na nyota na jua kwenye kitabu cha mwanzo sura ya, ya kwanza mstari wa kuanzia kumi na nne pale wanzoa mungu akasema naiwe mianga katika anga la mbingu ili itenge kati ya mchana na usiku nayo iwe ndio dalili ma- na majira na siku na miaka. iwe, yes. iwe miakamungu akasema yeah. na iwe mianga katika anga la mbingu yeah. ili itenge kati ya mchana na usiku yeah. nayo iwe ndiyo dalili na majira na siku na na siku na, na, na miaka, miaka. Aha. tena iwe ndio mianga katika anga la mbingu itiye nuru juu ya nchi Aha. ikawa hivyo yusufu anakuja anaot anaona nini mwezi jua n nyota vinafanya nini vinafanya nini vinamwinamia mwezi jua na nyota, nyota. Vina nyota. tafsiri yake ni nini majira, majira. sio baba na mama aeluyaso joseph numbe o ameona masuke yanayoashiria destiny yanayoashiria hatma vinamuinamia yes. nimekupa tafsiri ambayo ipo kwenye biblia yes. hakuna ndoto isiyona tafsiri Amen. anaona masuke yanayoashiria ndugu zake kaka zake wanatoa tafsiri anasema ina maana sita kuinamia telt anaona majira Yana kumbuka hao watu walikuwa hawadharau historia za wazee wao ne is eio of en neve undeestimate the history of the legend ndio maana daudi wakati enda kupigana na goliati sauli akamwambia eiy usija ukasema ujaambiwa huyu jamaa amepigana vita tangu mtoto wake usia ukawakuta watu wazima tumemwogopa ukaa si wajinga jamaa anaijua vita daudi akawambia yo t ya Goriati, nimeisikia nakupa na mimi yakwangu oh yes. nilikuwa nikichunga baba yangu nileteeni hapa kama simba, kama simba l imisika nakuna miykwngu cnn Adipigana vita za wanadamu tu moja ligtwadammwaambnis oaaigt laii n moaim huyu naye atakuwa kama wale yes. you must uate shuhuda nio shuhuda ni, ni silaha ya vita oh, yes. nao wakamshinda kwa damu ya, ya mwana kondo na kwa neno ushuhuda wetu ni upe mungu alimsaidia isaka wakati wa njaa akapanda vipima mia mungu na mimi mwaka huu nimepanda shambani yes. nitavuna mazao yangu na yatauzika yes. na nitamiliki na kutawala nao wakaushinda mwaka 22 nao wakashinda yes. mtekisiko wa kiuchumi oh, yes. kwa damu ya mwana kondo yes. na kwa neno sio kwa hela sio kwa mkopo you don't loan, you testimony. Oh, yes. kama testimony ya kwanza ukaona bado adui yupo find, a loan, find testimony tafuta ushuhuda mwingine weka hapo unaona bado imani yako ina mashaka weka ushuhuda mwingine unaona ina mashaka weka ushuhuda mwingine timpaka moyo wako unakuwa kunakua nakunaukua manake unakua mtumwa wa hicho ulichokiaminiuaesawishiwa lakini manaake u ume... yn yani kama umelogezewa n yani kama umelogewa bibilia yani w unaamini bibilia umelogwa wa hivo ndo mzuri kuna mtu anapokea msaada mchana huu leo Amen. nauliza kuna mtu anapokea msaada mchana huwa leo Amen. watu wa mungu kutokea hapa kwenye ukumbi huu wa mount wagru oh, yes. ninatamka kwa jina la yesu Amen. hakuna yoyote anayehudhuria ibada za hapa mahali oh, yes. ataiona hasara kwenye maisha yake ninatamka kwa jina la yesu Amen. hakuna yoyote kati yetu yes. atakefuna biashara yake yes. atakeefunga buka lake atakayeairisha mipango yake ninatamka kwa jina la yesu Amen kila ahadi waliokuaia watu yes. katika jina la yesu Amen. kila mteja aliyepress aliye ataichukua hiyo od hakuna atakaeairisha kuja dukani kwako biashara zako zitahusika kwa jina la yesuusu anaona majira yakemwnamia anapewa tafsiri yes. Then Yusuf, anauzwa sema mchakatosa mchakato sema, mchakato. Mchakato. sema mchakato. mchakato watu wa mungu yeye aja anafanya nini atakuja na wala hatafanya niniaw sema yeye ajae atafanya niniatakuj na wala hatafanya niniatakawas msaada wako hautakawia kwa jina la yesu, yesu. nimeainua macho yangu yes. niitizame milima wakati wa mfumuko wa bei msaada wangu utatoka wapi benki ya zaradb benki ya nmb Apana. msaada wangu utatoka kwa shangazi Apana. msaada wangu utatoka kwa mamdogo mjomba wangu wa kingo ankoariako tuntufyu mjomba alioko kantaramba nimeainua macho yangu niitizame milima wakati wa mafuta kupanda bei msaada wangu utatoka wapi Apana msaada msaada msaada wangu msaada wangu uko msaada wangu utatoka wapi wapi bwana uko anasema yes. aliyefanya nini Aliefanya na yes. na ikiwemo ikiwemo nmsanguuo waan sanu wa yes. kwa, kwa ia ya yes. watoto wake alishaiandaa oh, yes. yesu hakuna hasara kwenye maisha hatutakula aiaandstuwn sema bwana tuwa tuwa kifua niya niya tena Bwana sema tena daudi anasema wakamwelekezea bwana nyuso zao na wakatiwa nuru na wala nyuso zao hazikuona haya We will never be hayanasema hatutaaibika kwa jina la yesu Amen najua shangazi yako mama yako mdogo dada yako anajifanya amejenga jumba kubwa sijui sasa kama atamaliza hiyo nyumba sikiliza nikwambie mbele ya macho yao oh, yes. watakuona unapaua watakuona unaweka bati watakuona unaweka finishing ya maana utawaalika disemba ukiwa unafungua nyumba yako Amen. na mimi mchungaji wako nitakuja nimetumwa na bwana nikuambie anayo lya kutosha oh, yes. ya kukusaidia wakati wote Amen. nami ninasema kama paulo mtume yes. mungu wangu mimiast yes. kaoa atawajalizeni ninyi kila mnachokihitaji kwa kadri ya utajiri wake ndani ya kristo yesu Amen. sio kwa kadi ya mshahara yes. sio kwa kadi ya wateja yes. kwa kadi ya utajiri wake Amen. sema hallelujah. Hallelujah. And my god wakemae Amen. That is four, verse 19. My God shall all wa filipi nne anasema mungu wangu atawajalizeni nini kila naelewa maana ya yes. kila nkitaka ada atawajaza kitaka chakula atawajaza kitaka hela mungu wangu mimi oh, yes. atawajalizeni nii yes. kila mnachokihitaji kwa kadri kwa yes. kwa kadri kadri ya ya serikali kwa kadri yabajeti ya, yes. ya, ya wizara ya fedha kwa kadri yes. ya nini tawk utajii wake yanini ya utajiri wake hicho kimstari tu peke yake kinatosha kukwambia haumwabudu mungu maskini oh yes. na ili tu yeye asiaibike atakupa hata hela za mkono wa nyuma oh yes. ili tu usiaibike sema simtumikii mungu maskini Simtumiki ana namna nyingi za kunilisha ana yusufu anaenda gerezani ni kama ndoto zimekufa ni kama zile ndoto sio za kweli akiwa gerezani farao anaota ndoto majira na nyakati zilizomwinamia yusufu mnazikumbuka yes. mnazikumbuka yes. mnakumbuka mwezi na nyota yes. mnakumbuka na jua? Yes. farao anaota anatwakati farao anaota ndoto yusufu yuko gerezani mungu alichokwambia ku, alicho mungu hakibadilishwi na hali ya sasa yes. alichokwambia mungu wakati mwaka huu unaanza this is the year of manifestation yes. amesema manifest in our ou ni mwaka wa udhihirisho oh, yes. alisema atatudhihirisha wakati anakuambia hivyo alikuwa anajua mafuta yatapanda bei yes. alikuwa anajua smenti itapanda bei oh, yes. alikuwa anajua mambo yatakuwa sio mambo yes. kwa hiyo wakati mungu anamwambia yusufu mwezi jua na nyota vitakuinamia alikuwa anajua yes. ataenda gerezani akiwa yuko gerezani farao anaota ndoto ng'ombe saba walionona na ng'ombe saba waliyokonda alafu analala tena anaota ndoto nyingine masuke saba yaliyonona alafu anaota tena ndoto masuke saba yaliyokonda masuke saba dhaifu yakaja yakaya meza masuke saba to me. kabla ya mfumuko wa bei kupanda kuna watu walishaoteshwa ndoto kuna watu walishapewa kuna watu walishapewa ufunuo wa namna ya kusurvivu oh, yes. kwenye msimu huu nakwambia kwa jina la yesu huu msimu watu wakiwa wanauza viwanja vyao yes. wewe usifanye s kusanya wek kusanya weka Amen. kusanya weka, Amen. Kusanya weka. Amen. kwa sababu nyakati za shibe na nyakati za njaa anasema wale ngombe saba wenye njaa wakawameza ngombe saba walionona ngombe mwenye njaa anammezaje ngombe aliyonona kwa hiyo pale azungumzii nyama anazungumzia chakula anazungumzia uhaba wa chakula hata mimi ninge wakati wa yusufu ningetafsiri hiyo ndoto alipozungumzia masuke hakuwa anazungumzia chakula ilikuwa inamkumbusha yusufu alichokiota kwamba hii njaa sio tu ya misri hii njaa inavupwa itaenda mpaka kule kwao kwa kina yakobo kwahiyo yale masuke aliyoyaona farao haikuwa kwa ajili ya farao ilikuwa ni kwa ajili ya kumkumbusha yusufu kwamba the time is h so farao baada ya kuota ndoto wakapelekewa waganga kwenye kila sizon ya njaa watu wanawatafuta waganga wao hacha kuwa mjinga huu ndio wakati wenzako wanaloga sana kwa sababu mtikisiko wa kiuchumi ni mkubwa nyakati za njaa watu wanaotafuta waganga farao ameota ndoto waganga wameshindwa kutafsiri wakati, wakati wa njaa wakati wa mafuta ya kupanda bei kuna wakati kwenye maisha vitu vyote mazingira yanapotokea yanayofanana kwa wanadamu wote niaminini mimi watu wa mungu yanatokeaga vile biblia inasema ili mungu avyaibishe vilivyo na nguvu yes. avipe nguvu vilivyo dhaifu huu oh, yes. ndio wakati ambao wanaotegemea waganga mganga mwenyewe na yeye yeyet kwakei oh, yes. mepanda yeah. yeah. uganga wake haushushi bei yat bei ya smenti haipangwi kwa waganga yes. bei ya smnti imepangwa na watu wa <sighs> bohari ndio zimepanga wachumi wa nchi wamekaa na waziri wa fedha na waziri wa uwekezaji wakawaambia kwa hali ilivyo duniani lazima smenti ipande anayeenda msikitini smenti imepanda anaenda kanisani smt imepanda anaenda kwa mganga smt imepanda n wale waongozwao na roho oh, yes. hao ndio wana wa mungu watakula ambapo wengine hawawezi kula oh, yes. macho yao yatafunguliwa pale wengine ambapo hawaoni ndipo hapo unaposikia neno linasema yale yes. mambo ambayo macho hayajawahi kuona wala masikio hayajawahi kusikia wala aidia ambazo mioye wanadamu hawajawahi kuanza ndio mambo ambayo bwana amewafululia wale wampendao naye ametufululia sisi kwa roho wake so waganga wanaletewa ndoto ya farao wanasema farao ameota ndoto ameona mafuta yamepanda bei kwa sababu ya vita ya ukraine na rasia kwa hiyo kwenye bunge la farao farao anasema naombeni majibu mama samia suluhu hasan anataka majibu kutoka kwa waziri mkuu anataka majibu kutoka kwa wa, waziri wa fedha anataka majibu kutoka kwa waziri wa viwanda na biashara anataka majibu kutoka kwa waziri wa eneji waziri wa nishati tupeni majibu bunge likaitisha kikao cha dharura farao akaitisha kikao cha dharura nipeni majibu alafu hakuonekana mwenye majibu akasimama jamaa mmoja mnyweshaji akasema meshimiwa spika samani yuko mtu mmoja yuko morogoro anaubiriki kwenye mlima yuko mtu mmoja anakuaga kwenye ukumbi wa mluru morogoro anakuaga facebook na youtube hivi mesikiliza ujumbe wake anamwambia tupe ushuhuda anasema yeye aliwahi tutafsiria ndoto sisi tukiwa gerezani kipindi kile mfalme umetufunga unakumbuka ndiyo aliwahi kutuambia tulikuwa tumefungwa wawili nyweshaji na mwokaji mwokaji akaota ndoto na mimi nikaota ndoto aliyeoka akaota ndoto na imetokea kama alivyo tafsiri na mimi niliyenywesha imetokea kama navyotafsiri hivi nilivyo alisema yule jamaa naombei niwaulize swali katikati yenu mnaonisikiliza hapa naomba wote mnyoshe mkono juu katikati yenu mnaonisikiliza hapa je je hakuna kati yenu niliyowatamkia maneno na yakatokea kwenu naomba niwaulize miu, miu, mijibu hakuna katikati yenu niliyowafundisha ujumbe fulani ukatokea kwenu je hakuna Yapo. hakuna Yep. huyu mungu anayekitumia iki kinywa kuwaambia kwamba mtafanikiwa kwenye msimu huu je atashindwa kuwafanikisha kikatafutwa kinywa kile kile kilichotoa tafsiri gerezani kinywa kile kile kilichokutoa wakati una ishu fulani fulani ukasikiliza ujumbe wangu ukakusaidia nikakutoa kinywa hicho hicho kwenye msimu huu kinakutoa tena Amen. nasema kinakutoa tena Amen. mungu ajaaca kututumia yes. kinywa hicho hicho kinakutoa tena Amen. farao akasema basi na aletwe akaletwa yusufu akanyolewa ndevu akavalishwa nguo kaa vizuri yusufu anaingia ikulu akiwa ajui farao ameota nini yusufu anafika mbele ya farao anamwambia mfalme na aniambie ndoto yake bwana sio mimi bwanathe ah. kixan the igiv the, Lord will give the king of the dream na bwana atampa farao tafsiri ya ndoto yake farao akasema nalikuwa nimelala usiku nikaota masuke saba yaliyonona na masuke saba yenye njaa masuke saba yenye njaa yakameza masuke saba yaliyonona farao anasema nikaota tena ngombe saba walionona na ngombe saba waliokonda ngombe saba waliokonda wakawala ngombe saba walionona naomba tafsiri yusufu akasema bwana na ampe farao ndoto yake najaribu kuimajini kwamba yusufu alikuwa na kaumba kama kakwangu alafu naambia farao mwheshimiwa ndoto ya farao ni niotasaikua ah! iatolewa chumbaniaaoea mbele ya waganga wagangawanaskia yes. yes. kwenye ukumbi wa Mount yes. tuko live planet Radio. Yes. Yes. tuko planet yes. <laughs> ukumbiwaanurugurutuaa toklivekwenye tv wanasikia so ndoto inatafsiriwa live mbele ya waganga na wachawi na wasoma nyota na wenye phd na wenye elimu na wenye akili an then the guy is explaining without stress huko akijua hajasoma darasa hata moja la uchumi anajua kabisa mimi nalitolewa kwenye nyumba ya baba yangu nikauzwa kama mtumwa sv yangu inasema nina kesi ya kubaka nimepelekwa gerezani sina na digrii yoyote ya uchumi lakini bwana amemfunulia farao nduto yake oh, yes. revelation is much powerful than the knowledge unaweza ukawa na maarifa na elimu ni sawa ni ninjema lakini mwenye ufunuo atakula mahali ambapo mwenye awezi kula oh, yes. kama kuna maombi nitakuombea mchana huo leo Amen. mungu akupe ufunuo wa ku kwenye hii Amen. mungu akupe ufunuo yes. wako watu mtapata ufunuo wa kupika keki tu vikeki vikeki tu ni kweli unafanya kazi kwenye ofisi wewe ni lecturer, wewe ni bena inawezekana wewe ni bena kwenye benki fulani lakini ukisikia ufunuo wa kupika ubuyu upeleke ofisini pika ubuyu oh, yes. beba nenda nao ofisini kuanzia meneja mpaka wateja watakula ubuyu wako Amen. wakati wengine unasubiria mshahara hela za ubuyu zinakufanya unaishiukipata unajua kabisa Me, I love Cooking is in my blood. lakini nimeajiriwa tu mahali kama lektura kama mwasibu kama hr lakini i love cooking. i cooking know how to cook r food na watu wanapenda ukija huo ufunuo mafuta yako nyumbani chakula kiko nyumbani unavyo vile vitu vya kupika cok chelewa kulala sio tatizo cook. Pack them well Vipack vizuri In the morning, beba nenda navyo ofisini halafu wambie nauza kwa shiingi kadhaa wakati wengine wanasubiria mshahara wa mwisho wa mwezi hela ya luku ya umeme inalipwa na hela ulioipata kwa ufunuo huwa oh, yes. nikiwa na ubirimesei kama hizi huwa nawaza mwoyoni mwangu makanisa mengine wachungaji wao mchana huu nini mchanahuu wanaubiriaii watuwa kwa maana ya majigambo ila nasema wewe Amen. I pray for you in the name of unaneemayoiiro ya ufunuo na maarifa oh, yes ikae juu yako bwana naakupe namna Amen. ya kuendo szon hii mbele ya wa waganga na wachawi ose isthere giviou theepeio hiyo biashara inaonekana inataka kufa you don eed anothea youned anotheeveltion mungu nipe ufunuo simama jiu kwa miguu yako omba maombi hayo bwana nipe, bwana nipe ufunuo nipe ufunuo, ufunuo. wa namna ya kuau katika jina la yesu yes. ninaondoka nyumbani mwako na roho wa ufunuo atanisemesha iwe ni kwa ndoto iwe, iwe ni kwa maono aanisemesha namna ya kusavav kwenye, kwenye kipindi hiki kwa jina la yesu yes. bwana, bwana utanipa ufunuo, ufunuo. wa namna ya kuishi watu watashangaa haujapunguza matumizi haujaacha yes. kupendeza yes. ila wanashangaa unaishi maana mungu amekupa ufunuo Amen. kazi yangu mchana huo leo kama mtumishi wa bwana oh, yes. ni kutamka na kuiambia mbingu mbingu naiachilia ufunuo kwakobwana nakuachilia ufunuo Amen ninapokea ufunuo wa kubibi nasema kulikuwa kuna njaa wakati wa isaka njaa ileile kama na ile ibrahim nailanasema bwana akamwambiaalipatufununam Amen. ambacho ndugu zako wajasikia twana nakuambia na kitu Amen. ambacho wafanyakazi wenzako kwenye shule ileile yes. kwenye ofisi ileile ile, yes. kwenye benki ileile yes. kwenye kazi ileile ile, yes. kwenye chuo kile kile yes. hawajasikia wana nakusemesha neno kwa jina la napokea na inawezekana kuna ndugu yenu ambaye ni tajiri anahela na familia nzima inamtegemea yeye lakini wakashangae safari hii yes kwa jina la yesu oh, yes. wakashangae safari hii bwana ameashiria ufunuo kwa yusufu oh, yes. anayekaaga gerezani yes. yusufu ndugu yetu aliyeko gerezani yes. ana ufunuo yusufu anamwambia farao uishi milele mfalme ndoto ya mfalme ni moja masuke saba yaliyonona na masuke saba yaliyokona ni miaka saba ya shibe na miaka saba ya njaa ng'ombe saba walionona na ngombe saba waliyokonda ni miaka saba ya shibe na miaka saba ya njaa nawauliza ninyi swali kama masuke na ngombe ni ndoto moja kulikuwa kuna ulazima gani wa mungu kumletea farao masuke na ng'ombe masuke hayakuwa kwa ajili ya farao masuke yalikuwa kwaajili ya kumkumbusha yusufu kwamba this kwa sababu ukitaka kujua amaanisha nini ile njaa haikutokea misri peke yake oh, yes. ile njaa ilitokea na wakati yakobo alikokuwa na kaa yes. biblia anasema ndugu zake yusufu wakaona njaa yes. wakasikia misri kuna chakula hawakujua kwamba anayetunza chakula cha misri ni mdogo wao waliyemuuza siku nyingi huu ndi wakati ambao oh, yes. watu walikupotezea yes. watakutafuta wape na mkopo wa hela yes. kuna watu waliwafukuza kazi Amen. kuna watu walihachana na wewe yes. kuna watu walikupuuza mahali yes. natamka kwa jina la yesu tabarakosotoka bayanatamka kwa jina la yesuhuu ndio w wakati kwa mamlaka ya jina la yesu Amen. watakutafuta waelezo unaishije tautafutkwa jina la yesu watakutafutauwape majibu ya ndoto zao yes. wamesikia kukushtua tu wakati wa ibrahim kulikua kuna nja wakati wa isaka kulikua kuna nja na wakati wayao n n wakatiw usuf wakati wa yusufu kulikua na n mumbuk maind a nano wakati wa, yes. wa mwnyi kulikua kuna nja yes. mnakumbuka mzee wa ruksa yes. wakatwa wa kulika kuna n naumbuk uh, uh, uh, utaifishaji wa vitu yes. wakati wa kikwete kulikua kuna nj mbu yes. wakati wa hali ya kiuchumiinguupa yes. wakatiwam pa una n kwa hiyo vipindi vyote hivi vitano na sasa tuko cha sita kuna njaa yes. anayetoboa mwenye ufunuo mwenye ufunuo oh, yes. ni msimu huhu wa vitu kupanda bei ni msimu huhu utafungua duka kubwa na watu watakukimbilia ni msimu huhu Yes. wa kupanda bei na msimu huu yes. utajenga nyumba na itaisha Amen. ni msimu huu utawapeleka watoto wako shule bora na watasoma Amen. ni msimu huu yes. bwana atakupa kula na kunywa na kufurahi katika jina la yesu Amen uaeukutofautsh kwa jinaafaya mkonowaoa ina atemeatembe wa jina laeki la la la la la hi mungu ananipa ufunuo wa kuee uchi kwenye mtikisiko huuanania ufunuo wa kuwa jina laonon akina yusufu ndo tuna majibu walioko kule nje hawana majibu hawana majibu the bible says, yusufu alipotoa tafsiri akasema farao na atafute mtu swala nikuongeze ufunuo kidogo oh, yes. swala la ndoto kwenye kicho cha farao ile ndoto ni ya mungu tafsiri ya miaka saba ya shibe na miaka saba ya nja ni tafsiri imetoka kwa mungu lakini swala la farao na atafute mtu ile aitoki kwa mungu ile amejiongeza amjaelewa <laughs> alipomaliza kutoa tafsiri ya ndoto yusufu akajiongeza akasema hivi sasa farao na atafute mtu na ndio maana unasikia farao anasema hivi na tumpate wapi mtu kama wewe ambaye roho ya bwana inakaa ndani yake kwa sababu hiyo kwa dakika ile ile yes. yusufu aliyokuwa mfungwa njaa ile ile iliyowafanya wengine wapate yes. ndiyo njaa ile ile ambayo yusufu alipata promthn ya kuwa waziri mkuu sema tunayo, namna. tunayo namna. Sema kwa sauti namnsmawasautitunay a hesemanjaa ililinayowafanya wao wauz vitu vyaonio njaaootaknifaa mimi ninunue kuto wleashan sema kwa sababu yakobanakwa e sababu, e sababu yako e bwana e e mimi nitaishi, nitaishi. naijulikane tanzania. Na tanzania ya kwamba mimi ndio yule ninayesaidiwa na bwana Nina katika nyakati zoteeuyshangilie wana wamao yakojumaa pilio nitakuelekea kwenye njaa nyingine yes watu wengine walifanya nini kwahiyo jumaa pili hii ya leo kwenye mwezi huu wa tano yes. ufunuo tulioupata mungu atupe sisi yes. ufunuo juma pili ijayo nitakueleza yes. nini kingine cha kuongeza kwenye msimu huu wa njaa ufunuo hauigiki ufunuo waganga hawana kwa sababu wangekuwa wanao wangeudaka kabla ujamfikia yusufu gerezani oh, yes. yusufu yuko gerezani na roho wa bwana akamdondoshea ufunuo yes. kwa hiyo masuke hayakuwa ya farao masuke yalikuwa ni yakumkumbusha yeye oya oh, unayakumbuka masuke ya udogoni uliyoyaota sasa yes. saa ndiyo hii Amen. nisikilize njaa nyingine hazijaja kutufirisi zimekuja kutukumbusha kwamba mungu wetu anaweza kutujaza sisi Amen. wakati wowote yes. haleluya shangilia bwana kwa makofy semaye bwana yesu eo hii kwa jina ainaomba ufunuonijaze na rh wakonipe ufunuo kwenye biashara yangu naishije wenye azynuwenye kazi zangukwenye yangu. zangu. zangu. nyumba yangunaishijenipe ufunuo eba ulisema na Loha ulisema. Loha ulisema na isaka wa kupanda kwenye nchi ileilenipe ile. na mimi ufunuo bwana bwanae ulisema na, ulisema na ukampa ufunuo wakati wa njaa alipoenda, alipoenda gerari ulimpa ufunuo amwite mke wake dada yake mke, mke yule yule, yule, yule. aliyekuwa amechukuliwa akawa, akawa sababu ya utajiri wa wakati wa nja ya ram ufunuo wa ibrahim ni kumfanya mke wake kuwa dada ake kwenye wakati wa nja nenda mpaka gerar ukifika gerari wakikuuliza kuhusu sara sema sara ni dada yako kwa hiyo kwa kuwa mfalme wa gerari alikuwa anatakakuw akampa abrah mahari aajaishi yes. jibu ameishi jaishi Ameshi. wakati mke wa abraham amechukuliwa mfalme wa grai amemchukua amemchukua sara yuko, ame yuko naye ndani mungu anamtokea anamwambia umekufa kasabuemchuuyo rudisha haraka oh, yes. mke anarudishwa mfalme wa eai wakati anamrudisha sara alimrudisha na ngombe na mbuzi na kondoo yes. na hela oh, yes. Ibram, Sama, e, buana. E, buana. Nipa ufunuo. Nipa ufunuo. wakati wa isaka isaka kuna nja kwenye nchi yakeaari wakati wengine wa nataka kuiga njia ya baba yake kaambia wewe sikopi njia ya mzee siige cha baba yako ukiuza mke wako kweli mkewako <laughs> isaka kwelia baba yangu yake siike isaka akapewa ufuno wake wakati isaka naye anataka kwenda kumgeuza mkewe dada yes. mungu anamwambia kwenye kap ne n skuna ukame yes. siku na nja sa kpan nu nan nani wananunua chakula kwa nani hela inaisha kwa sababu helazote wamenulia chakula k wanaanza kuuza kuuznini wanaanza kuuza ninishmb wanaanza kuuza nini, wanaanza nini? nchi imeamia kwa isaka ijaami oh, yes. wakati wa yakobo njaa inatokea yakobo anaambiwa usikae hapa watoto wake wanaambiwa tene tukanunua misri wanafika misri wanamkuta yusufu ndo waziri mkuu baadaye biblia anasema wamisri wakanua chakula kwa fedha wakanua chakula kwa fedha walipomaliza kunua chakula kwa fedha wakaanza kunua chakula kwa nini sama biblia yako yes. walianza kuhkunua chak- chakula kwa nini kwa mashamba yao, kwa mashamba yao na ardhi zao yes. kwa sababu hiyo nchi yote kawa mbalia yusuf faraalimwambia hv nchi hii yote niyakwako kaso nyumbyangu yo nchi yote, yote yusuf ammiiki mbele ya macho yao wataona oh, yes. sema e, bwananijalie e, miiununijalie mimi ufunuo mtu wa mungu sema hayo maneno Sisi, mimi sina uganga wa kukupa nilicho nacho ndicho nikupacho mi nina maneno ya mungu e, sema e, bwan e, nipe mimi mfunuo kwa jina la yesu, kwa jina la yesu nami na ninakutamkia kama mtumishi wa mungu Amen. kule ha tulikuwa tukienda ubadani tunaambiwa tuungame naungama alafu baada ya ungamo chungaji anasema ungamo hili likiwa ni la na mkitaka wote msamaha wa dhambi nai kwa ajili yake nawatangazia mmepokea oh yes. msamaha wa dhambi na tunaondoka kanisani tukiwa tunaamini tumefanya nini Masamelewa. naomba niwatamkie kwa jina la yesu Amen nami kwa ajili yake ninawatangazia kwa jina la yesu Amen. kabla wiki hii haijaisha oh, yes. wako wanangu humu ndani mtarudi jumaapili na ufunuo Amen. tasema past nimepata ufunuo Amen. kuna watu mtanitumia e na kusema babanimepata yes. ufunuo Amen. Pokea ufunuzi wako kwa jina la Yesu. Napokea. Hautafanana na Hauta wamama wako. Oh yes. Hautafanana na wa wadugu zako. Amen. Pokea ufunuzi wako kwa jina la Yesu. Napokea. Kokoto liko nako nisikilize. Oh yes. Mungu na akupa ufunuzi kwenye kazi yako. Napokea. Kwenye biashara yako. Napokea. Namna ya kusurvive kwa jina la Yesu. Napokea. Pokea ufunuzi kwa jina la Yesu. Napokea. Nikupa ufunuzi. Yes. Kuna binti mmoja amenipa ushuhuda. Anafanya biashara lipoa ushuuda huu na mkurugenzi daresslam <laughs> anafanya biashara zake mahali wakati anafanya biashara zake skiliza ushuda huu wakati anafanya biashara zake akawa anakuja mtu kwenye duka lake ni mmama na mbaba lakini anakuja kwenye kati mbili tofauti mmoja alikuwa anakuja anampa shilingi mia tu la gome koo ile n ya miatano anmp na anamlazimisha ashike mkononi anasema nikawa mwanzoni na kawaida lakini nikawa naiona ilewakiu fana iashara zake vitu pesa there is a woman, ataweka ea na kitaa kupokelea mkono ingine nakt una aina ya monoaa anakwenda nakiaak nye biashara yake na anampa shilingi elfu mbili hii yaoti anasema hajawahi yule baba kunipa mimi elfu tatu hajawai kunipa elfu tano hajawai kunipa elfu moja ananipa elfu mbili na elfu mbili yake imechakaa anakuja elfu mbii tu anasema bwana akanipa ufunu nikakumbuka baba huo unatajaga wakati wa sadaka mwenye sadaka ya fungu la kumi mwenye sadaka ya limbuko na sadaka yoyote maalum mi nikasema kuanzia leo anasema alianza kufanya hivyo mwezi ule watatu wa kongamano anasema, nikasema kuanzia kwenye kongamano hii nitakuwa naziweka hizi miatano mia tano za huyu mama kwenye bahasha moja na bukumbilibuku mbili za huyu baba kwenye bahasha nyingineu huguliih na buku za yule babu zote hakuwa anazichanganya kwenye duka lake akaweka kwenye baasha masunga ananiambia baba ulipoitisha sadaka ya <laughs> maalum na sadaka yoyote ambayo mtu anayo binti kanyanyua juu bahasha zake mbili moja ina makoini ya jerojero jero, moja ina buku za babu mwenyabaakashea akaleta mbele anasema nilileta jumaapili kuanzia jumaa nayofuata sikuwaona tena wale wazee wawili yes. ninakutamkia kwa jina la yesu kristo may iv you o the thereveltoitakayo kufanya usavaivu ufuruo utakao kutoa kwenye asara ufunu utakao kutoa kwenye kukosa kazi uunu a kwenye njaa ufunuutakao kutoa kwenye, kwenye ugumi wa maisha Amen. kwa jina la yesu kristo shangilia mungu kelele kubwa yasan shaniia tena bwanaau nzw siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinaotumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe