kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza bwana yesu asifiwe haleluya ni kuhakikishie tu kwamba mungu analojambo na wewe bwana yesu asifiwe nina vitu kadhaa ambavyo roha mungu aliweka moyoni mwangu kwa ajili ya kongamano la mwezi huu na ni moyo kama una majukumu ya kuokoa uhai wa mtu yoyote kokote takakukua jitaidi sana kuweza kuwepo siku zote hizi ambazo mungu ametupa uh, siku ambazo tunazo kumwomba mungu ni chache kuliko tunavyofikiri kwa mani nyingi kwa sababu ya wingi wa mambo tuliyo nayo mara nyingi wanapenda kuwambia watu kwamba liti tungalijua uh, sensitiviapresue ya maisha ambayo iko mbele yetu lait tungalijua tungeomba kuliko tunavyoomba people mospple we wedon pre because we dont know tomorrow watu wengi hatuombi kwa sababu hatuijui kesho lit mungu angetupa glimps za kesho zetu zimefana, naje trust me viwango vyetu vya maombi leo vingeongezeka kuliko tunavyoomba sasa we pray casually because we wedon know kesho ikoje light tungekuwa tunajua kesho imebeba nini magnitude ya maombi yetu ingeongezeka magnitude ya kumtafuta kwetu mungu ingeongezeka wengi wanamtafuta mungu wakidhani atusaidia wakati wa matatizo lakini I've come to realize kwamba matatizo mungu hayamsumbui sana kama ukuu na majibu wakati mwingine vsn tulizo nazo majibu tuliyonayo nyakati njema tulizo nazo mbele ni kubwa sana to the ex- they demand prayer even to n ndio maana watatu wa mungu wengi wawatu wa mungu wengi hunyanyuliwa mahali mahali lakini baada ya muda kadhaa wanashuka au niseme wanashushwa kwa kwani kwa sababu amaunt ya maombi ya kuwabeba kwenye vyeo walivyo navyo haitoshi we are lifted to the places of honor tunanyanyuliwa kwenye maeneo ya heshima lakini hatuna hatuna misingi ya kutubeba na bibilia inasema wazi <laughs> kama misingi ikiharibika misingi ikiharibika anasema mwenye haki atafanya nini anachakufanya kwahiyo huyu mtu anawezekana kabisa ana haki ya kukaa kwenye sehemu ya heshima ana haki ya kuwa mkurugenzi wa idara ana haki ya kuwa mkurugenzi wa mkoa ana haki ya kuwa mkurugenzi wa jiji ana haki ya kuwa mbunge ana haki ya kuwa hata rahisi lakini kama misingi yake imeharibika naona no, hajasema kama misingi ikiwa haipo amesema kama misingi ikiharibika neno ikiharibika maanake imejengwa lakini imejengwa to the imeachilia uh, mianya ya ubovu yo misingi sio kwamba ikujengwa call of ilijengw wito wa kuomba au wito wa maombi sio wito wa kuimizwa <laughs> you kannot emphasize the power of prayer huwezi kumsisitiza mtu jamani omba jamani yomba, mtu tu mwenyewe atakiwa ajue i have no choice but to pray Imagine, mwana wa mungu aliye hai aliyeshuka kuwaokoa wanadamu kwa damu yake na uhai wake hali akijua kwamba uhai wake unaokoa damu yake inaokoa anawaambia wanadamuwanadamu wa imewapasa kumwomba mungu siku zote bila kukatama no damu yangu inawatoshaeu y ya anasema wenye kitau cha u mwanadamu imempasa kumuomba mungu siku zote au mtu imempasa au imetupasa kumuomba mungu siku zote bila kukata tamaa maana yake nini There are utajisikia kabisa huna pray. so mudi kabisa ya kuomba unakata tamaa ujisikii kuombaina dikabis Mjogili, haina mudi. Mambie, haina, mudi. so we dont pray because the md is riht we dont pray because we have mudi hatuombi kwa sababu mudi imekolea mudi imekubali iwishi watu wote ambao wako njiani au wako na mpangow beiv wanatofatilia kwa njiaeo na kama uko nyumbani na uko dodoma na una uwezo wa kufika kisasa 4 poin hotel usikae nyumbani kwa sababu unaweza ukasikiliza nyumbani ukamaliza kusikiliza ukakosa opportunity to pray kwa sababu nyumbani yako mambo mengi kwa nini tunatengwa maeneo kama haya kwa nini tunatoka kabisa nje ya mji watu wengine nafanya kazi mjini kabisa lakini unatoka kabisa uko kisasa, four point hotel kuja kuomba kwanini kwa, kwa sababu samtaime nyumbani kuna vyombo vya kuosha unasikiliza uku takiwa uosha vyobo o uwezi kupata momet kusemarobonakza mgeni knskzanwatumambnwatumesafiriou kama una ya kuja kisasa faster, make sure you are here. na wewe mungu aliyekupa neema ya kuja hakikisha huruhusu ya aina yoyote eunaweka kabisa, unaweka kabisa gano yani hii ni wiki yako ya kukaa na mganga wako jttme kwendatam ebnn pale morogoro nikawambia uwezi kufika katikati ya vita mmdogo yani ani yani mimi ni mdogo kabisa kwenye hiyo oingia kwenye umeingia kwenye mapambano ya maishaan hujakaa sawa watu wanakuondoa mji i kama uo ulianzisha biashara kwa ajili ya mzaa kwaajili ya watu wakuone watakunyonga rudi nyumbani kajipange maana wengine wanaanzisha biashara kw nataka shoga zangu ajue nauza viatu sifa za kijinga imoj mtu mmoja alifanya sh yake akisema nini watu wengi sana wanaoshika dini iwe ni ya kiislamu au ya kikristo kwa nini watu wengi sana wanaoshika dini wanaferi maisha ni kwa sababu they think dini ni option ya wao kuachana na mapambano sikiliza yesu uokovu ukristo ni aist ya kurahisishia mapambano ila mapambano ayepukik Kuja kwa yesu ya mapambano pbnhaongezeka mara mbili kwa sababu ulivyokoka tunajua namtumia yesu na jina la yesu jina la yesu na neno la mungu ambalo bili naia ni upanga wa roho neno la mungu linaitwa ni nini upanga wa roho neno upanga wa roho manayake ni upanga unaotumika rohoni shetani sio mwili shetani ni roho Kwa kila wakati wakatiunapoleta neno la mungu kwenye mahali pa mapambano shetani haoni neno shetani, haoni andiko she aoni andikoanahokion ipnenachokisema yes. oh. unapoingia mapambanoni wakati wowote kwenye maombi shetani anachokiona kwenye mdomo wako aonisau haoni andiko haoni mstari anachokiona anaona panga linalokata kuwili kwao unaposema kwa jina la yesu kristo neno lako linasema tutashinda na zaidi ya kushinda mashetani na mapepo yanachokiona yanaona kitu kinakata namna hii yanaona kisu kinakata namna hii yes. lazima yapishe njia ya na wiki hii kwa jina la yesu Amen. tutafyatua panga zetu tutatoa panga zetu Amen. wataachia kazi zetu Amen. wataachia ndoa zetu Amen. wataachia watoto wetu Amen. tutachapa panga paka wataelewa wataachia wateja wetu Amen. wataachia biashara zetu Amen. sema fyekae wakati daudi mami anapigana na goliati golati akusemakwadogo ata n ni mtumzima by age kuliko daudi awakati namwangaliadadak kupiannaye oimacho yake alibadilika ya akaanza kumwona huyu jamaa kwa jicho jingine kabisawe uliwenuauim mriwne liwngnapimana kiwango chao because unapambana na giza well, the the, light, the older you spirit kiwango cha nuru yako ndicho kinani mkuu kinaamua chkinaamua eni mtu mzimakis kwa sababu rooni upambani na masuala ya maishanapambana na maswala ya vita za roon boweza kusovu kwenye ulimwenguwaroo ndo izalouategemeamtakuasakawatu wazima lakini bado mnategemea kulishwa kama watoto wachanga kwa kuna mtu ambaye ni mtu mzima mzimaa miaka hamsin mbili we uliwenguwww wanawake waliwapata wafuwao hao wanawake waliwaona umeza wamelala vita ndani kabisa wamekata roho wakasema azikwi mtu hapa uniachi amka kwa jina, na na kwa jina la yesu mauti achia mtoto wangu utchi mume wanguasknachokisema kongamano la mwezi huu wa kumi ashe vwang w ia asgonju kiwezekana safari hii ukienda ofisini unaenda na nguo mbili ya ofisini na yakuendea kwenye pree <laughs> si hata salamu sijatoa mi nawambiaga mwalimshemndo hivi mmi kila nikija naku kma sijtnakushushien mzigo wa wamaima Yani, akupeni vitu kama vilivyo mbele za msimi, mtumishi, wetu, aminia, sime, vi mungu ili wetu maombi maombi huwezi kuyasisitiza una mkikwaikashm uwei kuyaktiwam ashidaelewaovumwna ewaarama yu k mitume waliokaa na yesu ana kitu me licofana a ooaema kuna wakati baada ya yuda kufa wakataka kutafuta mtu waanafai hujui hujui yule yule mtu anani, ni mtu uue mt emtu asondanibadishongoa wiaongoa natuambia m endii kwenye biashara kwenye kazi kenye mamboya ndoawatoto ilesenti mwajuma ni nzuri sana na... yani ile wanafaulisha wote spiritually kiroje uliwai kuwaza kiroje kiroje sio vitu vyote tunasema lakini one day likua na mke wangu before we are our kids we have only two children childen a anoakuzaa oto nine watonua Na na na na Amen. They are so easy kumlipia mtoto wako a ujawai kuwatolea maombi maombiujawai kuwaombea ukiomba unaomba naomba vya va wako ofisini kila ukiomba mume wako nakusumnaombea mume ume, la mama We, achana nalo na watoto watoto wako watoto wako ndio ligasi yako hkanana oh, mkeni kwenye maombi wow, ushamua kua ushamua kuolewa kwma aii watoto wako ndo i yako wasipomaliza vizuri a m afikiria mbinguni utadaiwa kuhusu mmeamna ilo andiko ia tadaiwa kuhusu watoto mbinguni haudaii kuhusu mume sisi mbinguni tunadaiwa kuhusu mke na watoto lakini mwanamke mwanamke adaii kuhusu mume mwanamke anadaiwa kuhusu watoto wake wakehujui jambo moja biblia imesema basi tukiukomboa wakati maana zamani hizi ni za uovu manaake you have very avve itim unakamuda kadogo sana kadogo mno kwenye maisha kadogo kadogo mno unatakia usovu ishu zako binafsi ishu za watoto ishu za kazi kwahiyo kuna mambo mengine yanakuja kwenye maisha yako to distract you kukuibia muda so the guy, kanasa, is, he is the guy hizi children unayeangaikanayesaocl na mume wako unalia usiku na mchana viao vinazidi kukua, unaziri kukua, unaziri kukua. Time is wanaingia kwenye majanga watoto wako sau mama hakupata muda wa kuomba mda aliotakiwa aombea watoto wake alikuwa naangaika na, na bwana bwanaosefu kambunda ni nini natakiwa kuchagua kwenye ulimwengu wa roho ni priority yangu kwenye maisha what is to be my priority ni ni natakiwa hiyo priority yangu kwenye maisha Now, even the priority maishaianataiwa kukwambia niroo mtakatifu na uyo mtakatifu nakutana naye wapi in the area of prayer. Bia nasema, kwa maana sisi hatujui kuomba jinsi ipasavyo lakini roho mwenyewe huugua uuguaauguli nje anaugulia ndani yetu anasema anatuombea kwa kwa kwa kuugua kusikoweza kutamkika kwa grown, maombi ligabaya tolabaya unavyonena wakati mwingine kwenye akili unasema mume lakini wako mtoto tatizo nsuombea unavyonena kwa we roho roho mtakatifu maombi kwenye ulimwengu wa wa kupangwa sema ni heri ni ni heri ni sema nimekuja nimekuja kuomba ni kuomba asante ni yesu mungu mnaelewa ayaaei l nachosema taka nikupe utangulizi huu kabisa ili ujue kwamba wiki hii hatufanyi mzaa ni wiki hii ni ama zangu neno <laughs> nlo mungu linafanya kazi likiwa mdomoni linafikaje mdomonibr unalitumia saangapi maombi sio choice niombe au umekaa pale bro yani sio vitu vyote vinahitaji maombi <laughs> uvingine <laughs> vi. ma... ma... ma... vinahitaji akili vitu vingine vinahitaji akili wakati kwenye biblia sisi tumeandikiwa imetupasa kumwomba mungu siku zote neno siku zote unajua manayake kila siku unaanzaje siku bila r mwingine maombi yake ya siku baba katika sikubkatik kama unavyoona ndio nimeamka hivi mungu <laughs> mungu tizama siku yangu iende salama haleluya kwa hii siku mungu <laughs> mwingine utasikia hivi hiviilikuwa yani, nilikuwa natamani kabisa kuja kwenye kongamano lakini yani, nimekuwa na you know, uh, vikao, vikao. Mimi, I do business with Indians. Mm-hmm. And I have one of my very good friend and, uh, and a partner and a son in ministry. And he also does business with Indians. He's a consultant, one of the largest company, ambassadors na, Jenga Hapa Tanzania. No, we were sharing our experiences. Those guys, they don't sign any critical deal anytime. mnaweza mkajadiliana mkazungumza mkaongea mkawa kama mshamaliza mnapokuja saa ya sio sio hivi mko muda na sisi kusainmwanasio sa koleweo kwenye maisha yetu wedon sin things every time kwenye ukoo wetu tuna experience madili yote yaliyosainiwa saa nne asubuhi hayakufanikiwa yaliyosainiwa saa saba mchana yalifanikiwa ni kitu kinachotembea kwenye ukoo kwahiyo sisi wote tumejifunza tukajua kwamba ukitaka kutoboa una saini saa fulani namida yao kuna muda ambao ni muda wa ibada zao you don't touch them you, you, you don't ila sisi tunaambiwa hvi tunakaa kwa nehema <laughs> haly mungu imefunuliwa na kwa sababu ya neema unaweza kufanya chochote saa yoyote anka kudanganya vivnazima vilikuwa ni lisaa la maombi petro na yohana wanapanda hekaluni kusali lisaa la maombi manake that was the time of a kwao anatakiwa kujitengea hata kama sio lisaa hata kama sio kila siku basi least uwe na siku za maombi yaani kila mwezi mimi na siku zangu ambazo nimezitenga kila mwezi wiki ya mwisho wa mwezi nimeitenga ni wiki yangu ya ibada kwa bwana haleluya yuyauhafifu uh, uh, uh, au uh, uhaba uh, wa kutokuelewa kanuni za rohoni ndo zinatutoaga wapendwa kwenye game za maisha inatutoapembeni Tuna tunapata vyoo vizuri tunaheshimiwa kwenye sehemu za heshima tunapata nafasi nzuri b arenotobe buse we are not consistent with our spiritual life hatuko na spirituality yetu tunafanya sisi ibada kwa ibad shemdnifurahisha ndo ntaendaaaokh that wdo wakati yes. umefika watu wa mungu tuamue katika jina la yesu kwamba hizi siku mungu anazotupa hizi siku kwetu zisiwe siku za ibada ziwe ni siku za t kama vile ambavyo uko makini kufuatilia sent zako mali ambapo unapeleka fedha yako unafuatilia unaweka auditors, unafuatilia unatafuta na watu watakukuru nafuatilia zako Makusudi kabisa fanya ufuatiliaji wa umakini kwenye zako mambo makud kabis maisha vile vile ona kwenye maisha aya mi najua una meneo wamntuliza nikakubali nietulizwa naenda kujikoki na mimi kawaida na kinyongo ukinitoa mahali lazima ntashuulika nawewe mawii tukose wote auukose au mi au nimpe mtu nayemtaka mi Yani nafasi ya <laughs> <laughs> na yangu nnyannyaje nafai yangumhwakti bado niko hai, whoa, whoa, whoa, vitanda, vita, kula, vita, Hana kuna wakati alifika akasema hii biashara kutokana na penina nimeivumilia vya kutosha safari hii nitaenda na na ekaluni, ila nalke Hivi, walipokuwa watu wakiondoka hekaruni baauuba eke yako mambo ya kuambatana na mashosti kila mhali una mlinaabia shoga yanguubmbia misingi ikiharibika una chakufanya sema tena misingi ikiharibika huna pa narudia tena naposema misingi ikiharibika hazungumzii misingi isipojengwa ipo imejengwa ile imeharibika imeliwa na chumvi nondo zinaonekana na jengo limebaki kubwa peke yake limebebwa maanayake tle ikiisha kokoto zikidondoka chini zinabaki chuma peke yake nondo pekeyake zinaweza kushikilia jengo wayo jengo litafanya nini kila mtu naangalie jinsi anavyojenga msingi wake msingi ndo una ditemin aina ya jengo kwa lugha nyingine msingi wako wa mambo ya ndio the kind of ronndo yanaa mpankufika mano yo wakiwa aunab faniiation tumeomba n watushangie chagie na asuria mkopo kutoka kuna vingine gne aje achinje kuku azungukezunguke aongee mashokoloshokolo ple m ukikataa hizi shokoloshokolo shokolo. ukazania unapoteza muda mtu wa mungu atakutoa mjini mapema sana hatufanyi biashara na watu ambao ni wepesioelewnachokisema hata baadhi ya tns wetu watu ambao tumeshea kwenye makampuni yao au wameshea kwenye makampuni yetu wanataka wachukue zile she pia wazichukue ziozakwa wanatamani tufe gafla watoto wetu washindwa kumiliki hizo shea watuuzie wawauzie watu hacha bana banayesu asifiwesema kwa jina la yesuajina la e Yesu ninaweka wakfu muda wangu wa siku hizi za maombi za ninautenga kwa bwana bwananautenga kwa, kwa, kwa. kwa roho mtakatifu katika, katika, katika jina la yesu e, bwana e, kwa. ikawe kwamba, ikawe kwamba. Umeagana, na mimi. umeagana na mimi naweka agano na wewe kukutana na wewe siku hizi tano kuanzia siku hii ya kwanza mpaka siku ya, ya mwisho katika jina la yesu sitakosa iliyo thababu yangumnaneo limesema laku, kila anayekujia ni lazima aamini ya, ya kwamba upo na ya kwamba wewe, wewe. unawapa thawabu tawabu, wale wanaokutafuta nami katika jina la yesu kwanzia siku hii ya leo kwanzea kwanzea kwanzea ninaweka agano la kukutafuta kwenye kongamano hili konga kwa hi. jina la yesu nitakuona kwa jina la yesu nitapokea thawabu kwa jina la yesu maombi yangu yatajibiwa kwa jina la yesu utanipa neema ya kuomba utanipa neema ya kuomba roho wa neema na maombi atakaa juu yangu roho wa neema na kuomba rohowa neema na kuomba roho ya neema na kuomba itakaa juu yangu yangunakunisaidia kuomba kwa jina la yesu roho mtakatifu yako mambo ambayo akili yangu akili yangu. yangu haina ufahamu ufaham. wa kutosha kuyajua kuya inayopaswa kuyaomba lakini wewe weweroha bwana ujuae keshouionaye kesho ujuae adui zangu ujuae watu wanaonipingaunayejua ukubwa wa jambo langu roho mtakatifu yabebe yabebe mambo yangu ya bebe mambo yangu tumia roho yangu kuomba tumia kinywa changu kuomba tumia moyo wangu kuomba tumia mdomo wangu kuomba tumia moyo wangu kuomba tumia akili yangu kuomba kwa jina la yesu nitaomba kwa roho nitaomba kwa akili pianitaomba kwa roho nitaomba kwa akili pia kwa jina la yesu akataa kizuizi kwa jina la yesu akataa vikwazo kwa jina la yesu ni yangu kwa bwana naziweka wakfu siku zangu zote hizi sita hata moja sitakosa nafasi ya kuomba kwa china yesuna zuia kila ratiba inayofanya in ya, in ya kunitoa kwenye kuomba kwa china yesuinaondoa kila hila kwenye ofisi yangu kila hila kwenye biashara kila hila kwenye nyumba yangu kila hila kwenye ndoa yangu kila hila kwa watoto wangu kwa china yesu sitatolewa kwenye mstari sitatolewa kwenye ina la yesuuy yumbaniabe waowenye alengoyau katika Rico, shata, yesu tikiunn m kwacinaayesuwa cina yesu, yesu. yesu. yesu. yesu. yesu. yesu. yesu. yesu. bwana ikiwa kipo kitu chochote ndani ya roho yangundani ya yangu. yangu. moyo wangu ya akili yangu ndani ya mwili wangujuu ya mwili kwa cina la yesu, yesu kinachoniondolea kina haki yangu mbele zako zakoadamu y kwa damu ya yesu na kiondolewe, na kiondolewe. neno lako linasema linasemawewe unatufutia uovukwa sababu zako mwenyewe na kwa damu yako yakounautakasa uovu wetu wo, chohote kinachoniondolea hakbele za uwepo wako kwenye kiti chako cha unaondoa kikwazos naneno l sawa na neno lako ukasema umetuitaukasemanatukikaribie cha rehema rehemakiti cha rehema ili kupokea neema ya kutufaa wakati wa uhitaji bwana kwa damu yako tunakikaribia kiti cha rehema siku zote hizi wiki nzima tunakikaribia kiti chako cha rehema kupokea neema ya kutufaa kutufaakwenye kila uhitaji tutakaomba kwa jina la yesu tunapokea neema neemakwa damu ya yesu tunapokea neema neema ya kuomba unapokea neema i'm a gem i'm a y uaya uponaipokea neanema ya furahanapokea nema neema ya amani kwa jina ya yesuabayak I'm a big shot, you're too shot, I'm oya kutufaa kwenye mahitaji ya ndoa zetua kwenye mahitaji ya ndoa zetuma ya kutufaa kwenye, kwenye malezi ya watoto wetuyakuufa wa kwenye biasharaufaenye a awenye uuaenye ta Ema. ya ykutufkwenye kuombawakati wengine. Wengine. Wengine. wanatumia ujanja wa Yeah. <XA2> ye khma limetoa neema bure wa kila mwenye uhitajineema ni uwezo wakoneema ni mkono wakoma ni baraka yako anamojanaenye aguu enakini alipatawenye biasharayanwnye kazi yanguwenye nyumba yangukatika yangu. watoto wa aawe na a fanye wote ni niwe na utajiri woteniwe na afya kupita wote maana na jua maana na jua sawasawa na neno lako kwenye kitabu cha wakorinto il ynpaulo anasemanasmaani mmeija iliyokua ndani ya kristo yesu alikuwa maskinilikwa umaskini wakesisi tuwematajioye bwana kwenye kiti chako, chako. chako. chako. kunayo nema Kuna cino la yesuvinavyoweka umasikini kwa watu wenginevikata maana nina neemaavinavyoharibuza wenginnavikatavinavyoharibubiashara za wen za wengine navikataa naomba neema n no, Rikokata laba, nye potelaba, jeli nabaruka, rakopusia, ramaraja tabasa, rikota, rikokosho, jeli rikatapa, rikatapa, rikotapa, rakatapa. C'est la pari, Sakatu nsapali echi tarati napa ya zu. Elephrotozo kɔpa ye. Tala kabaya de shafa. Saka te kalo baa ya. Sotolabaya kene. Satalu kadizi. Matola zeresi. Telebararo sakala. Likabayana. siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe