kama mtu atakuwa na siku bora analo neno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza wau akamfanya wa mtuwa mavum aaanzuya pili mtiwauaona mtu huyu ni tofauti aliyefanywa wenye kitabu cha mwanzl so wenye kitabu cha mwanzo sura ya kwanza anasema aliwaumba mwanamke na mwanaume aliwaumba akawabariki Kwa wale aliwaumba kama wanyama wanyama mungu alisema tu nchi naitoe wanyama ardhi wanyama a, wanyama wakumbwa kwa mikono wanyama walitam wa kwenye arh wakatokea ukienda kwenye maeneo mengine iend ne eneo eneatembe n ale mbao washaai kulima achanananinyi liozaliwa mambo safi sii mbaotusakuimmbe ote wnymwote waduduot mungu alisema naitoe wanyama wanyama wakatokea oeanao mungu aliamuru tu itoe wanyama baadaye mungu akasema natumfanye mtu kwa sura yetu na kwa mfano wetu akatawale wa baharini ndege wa angani na kila chenye kutambaa kitambaachoh manz baada yaa akawabarikia akasema, zaheni, mkaongezeke mkaijaze nchi na kuitisha Koyo, hawa wanadamu wameumbwa wako kwenye dunia wameachiriwa baraka kama ambavyo wanyama na wenyewe walipewa baraka mgeukie jirani yako mwambie hata wanyama walibarikiwa <laughs> na hiki ni vizuri kufahamu kama mungu anabariki wanyama kama mungu anawabariki wanyama w anafikiri mwanadamu anawezaje kusurvive bila baraka you cannot survive without a blessing na ndio mana We must approach God for a lazima tumwendee mungu kwa ajili ya baraka huwezi kusurvive kwenye dunia iliyojaa watu wenye chuki waovu wenye mioyo kama ya wanyama mnyama na mwanadamu walitoka eneo moja kwao kuna wanadamu wako kwenye uso wa nchi mioyo yao ni kama paka ni kama mbwa ni kama nyoka ndio maana kuna wakati unaweza hey, dada ni nyoka anazunguka hivi nazunut ya mwanadamu unaweza mkuta mwanamke au mwanaume ni kwtabi zmbw ni m andatabi zot mzunawafanss na ya mwandam y n wanadamu wa sura ya pili owanzo ama ni mwanzo mbili mstari wa saba 20. mungu akamfanya mtu kwa mavumbi ya ardhi mm-hmm. akampulizia pwani so, tofauti ya huyu wa kwanza wa mwanzo moja na wa mwanzo mbili ilikuwa ni pumzi pumzi inayozungumzwa hapa sio bibi nasema alivyompulizia pumzi akawa nafsi iliyo hai k mwanzoni alikuwa ni nafsi lakini ni nafsi, mtu, ni nafsi mfu ila alikuwa amekaa anaishi ila huyu akampulizia pumzi wale wa huku hakuwapulizia pumzi nasikia anacho kisema kwa sababu nikikuuliza swala la kawaida mbwa alipuliziwa pumzi na mungu ng'ombe alipuliziwa pumzi na mungu alikuwaji anapumua so this shows pumzi hii iliyopulizwa hapa sio kwa sababu canbace lakini pumzi ya mungu haiwezi kwenye unu udongo. aiwezikuene udongombwe unaa an, kianda chawanachimba wasome wa, wa wanajua kwamba kwenye udongo kuna element inaitwa ndani ya udongo no kunainaitwaeeeaile sio pumzi ya mungu kwa wako wanadamu wanaoishi lakini hawanapuzya mungu naemahivi iko roho nani ya mwanadamu pumzi yake mwenyezi inawapa watu wakili kwao pumzi inayowapa watu wakili sio je pumzi inayowapa watu wakili ni ile nafsi ambayo mungu alipulizia wakati mungu anapuliza alitoa sehemu yake mungu akihema mungu akipuliza hatoi hewa mungu akipuliza anatoa roho ndiomana kwenye bahari ya sham tabu cha zaburi anasema kwenye bahari ya sham mungu aliipulizia bahari ya ha kwa pumzi ya pua yake so, what God did there aliiachiria roho yake juu ya bahari baharyahuku polepole ili angalau uweze kuelewa nini kinachoendelea kwenye kongamano wenye anatuachia ambacho kitatusaidia kupiga hatua isiyo ya kawaida na maisha yetu yatachukua ev nyingine kabisaso huyu mwanadamu wa sura ya pili kitabu cha mwanzo mungu anampulizia pumzi baada ya kumpulizia pumz akawa afs iliyobwana mm-hmm. mungu, yes. mungu akapanda bustani upande wa mashariki wa akamwweka ndani yake huyo mtu aliyemfanya bwana mungu akachipusha asnaalile upande wa mashariki wa wapi a wa konyeshe kitu kidogop anasema bwana mungu akamchukua huyo mwanadamu akampeleka upande wa mashariki wa wanini upande wa mashariki wa nini kwa hiyo kwahiyo siyo dunia Eden ni mji na takumbuka kwa wale ambao hamfahamu baada ya adam, adam kuzaa watoto wake wawili mungu akamtoa nje ya oa nje ya bustani baadae wakaanza kuishi eden lakini ya bustani walipokuwa wanaishi nje ya bustani baadae ka akammogowgndoa alouaakasafnakule alikoenda akaenda kuoa ukisema kitabu cha mwanzo mungu aliumba wanadamu wawili kweli kabisa waliumbwa wanadamu wengine ambao hawakuwa ndani ya bustani kain alimwona nipigie makofi ana yesu asifiwe mimeelewa nacho kisema eh? kwa hiyo aliwachukua adam na ndugu yake kwenye dongo la eden akawapulizia pumzi then akawachukua akawaweka akamweka ndani ya bustani ambayo mungu aliipanda aiyo bustani ilipandwa wapi upande wa mashariki wa dn sio na ndio maana inaitwa bustani ya kwao ni bustani iliyokuwa inapatikana mji unaitwa dn upande wa mashariki wa dodoma kuna kisasa kwahiyo mungu alimchukua adam akamweka kisasa kuna bustani mungu alipanda wapi kisasa akamweka hapo hesabu nyepesi hiyo umeelewa Yes. sasa walipozingua ndani ya bustani nimetumia lugha ya kisasa mwambie o kuzingua ni lugha ya kisasa ni kiswahili kabisa ipo kwenye kamusi za leo matoleo mapya ya kamusi kamusiaeua <laughs> walipomkorofisha mungu ndani ya bustani biblia inasema mungu akawatoa ndani ya bustani akawafukuza na sababu kubwa ya kuwafukuza sio kwa sababu alikuwa anawachukia wengi hawajui vinasema aliweka makerubi kuwazuia wasia wakaenda kwenye njia ya mti wa uzima wasija wakala wakaishi milele kwa nini mungu alikuwa anazuia wasiishi milele kwa sababu angeishi milele na kimeo hawa watu wana kitu ambacho wamebeba sasa ambacho hakitokana na mungu wameingiziwa chipu ambayo sio alikuwa na lain ya tigo gafla, wakambadilishia wakamwingizia vo zinazoingia hizi ni za o sasa mungu ikabidi afanyeje t- <laughs> afanyejeasua mtandao wa tigo haufanyi kazi zinazoingia ana simu ya laini mbili sahizi ydam kao tunamsaidiaji lazima tumtoe kwanza tumnyanganye simu tumpe simu nyingine ndo mchakato wa kuja yesu unaanza kuja no a kila ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama amekuwa mapya kwanini tunambadilishia simu kwa sababu simu alionayo hizi inatumia laini mbili ambayo laini moja wameiminya wadau wanaitumia tu ya language li ez kwa hiyo mungu alipomtoa dam sasa nje ya bustani hawaongei tena hawana story tena sasa kutoka kitabu cha mwanzo sura ya pili kuingia mwanzo sura ya tatu kwa fakti ya kwamba ni sura zinazofuatana haimaanishi ilitokea p kesho yake a ni yakesawasawa na malaki na matayo kuna miaka zaidi ya mia sitaa paaay miaka karibia na buku imekata paeao ukiangalia sababu kurasa zimefuatana asivi maraki imeisha ikatokea matayo <laughs> matayoana aik <laughs> hivo kuna nyakati ambazo mungu aliacha dunia kimya kwa wanadamu wakawa najiendea wenyewe kwa staili zao wana yesu asifokutoka kwenye kitabu cha mwanzo sura ya pili kuingia mwanzo sura ya tatu hapa mungu kuna namna alinyamaza kimya kwa sababu saa hizi hana uhalali wa kupitisha meseji zake kwa sababu lain iliyoko mle ndani sio ya mtandao wake then zinazalishwa simu nyingine ndogo kutoka kwenye ile simu ya kwanza kaini na abili kaini na abili biblia inasema inapoanza tu sura ya nne amini kutoka sura ya tatu mpaka ya nne ndio nazungumzia hapo kwamba ni kipindi cha muda mrefu kwa sababu sura ya tatu ndio alifukuzwa ndani ya bustani sawasawa yes. sawa, eh? yes. sura ya tatu ndi alifukuzwa kwenye bustani sura ya nne kain na abi wamezaliwa sawa yes. kain na abi awakuzaliwa wa ndani ya bustani walizaliwa nje ya bustani awakati wako nje ysawa nio ambayo ya kwanza nina draw my case. ya kwanza ni hii kwamba ninaashumu yafuatayo nikiwa naandika pepa yangu unajua naweza kurekebishwa saa yeyote so this is my in ya wanza ninashum kwamba kaini na abili walimuuliza baba yao kwamba sisi tulikuwa tunaishi wapi zamani mbona kama sisi maumbile yetu ayafananna ya walfay kw sababu adam pamoja na kwamba unajua hata ukizaliwa kwenye familia ya kikristo hata ujifanye wewe ni muuni vipi kuna namna tu utakuwa unataka kuna vitu vyako unajua huko klabu unacheza lakini kuna namna tunaona kabisa hii mwanangu sio yaani huku soo kwetu na wadau wanajua kabisa wewe klabu mgenianaaaeluya siku moja nilienda klabu fika klabu nikakaa nikawa nataka kujifanya nimechangamka Ni ya, sana bwana yaani ukishazaliwa kwenye familia ambayo mama yako ni mwimbaji wa kwayakuu baba yako ni mzee wa kanisa ulipata kipaimara usharika wa kana unaelewa nachokisema ukishaishi ukisha, ukisha, ukisha maisha hayo hata ukijifanya wewe ni mtukutu kinoma kuna namna tu yaani kuna ile hali fulani unaelewa yakipaimara <laughs> yaani hzoia kajifaa kabisa mi naenda baa kunywa kule kulen kuna kitu kinakwambia ndani wewe ni wakipaimara unamkumbuka mkali yaani anakukumbusha mapareshiweka wote wainjilisti wote mashemasi unakumbushwa mpaka moyoni mwako mwenyewe hauachi pia kwa sababu umeombewa ila kuna namna tu inakukera ndio kilichokuwa kinatokea kwa adamu adam pamoja na kwamba amefukuzwa nje ya bustani lakini kuna desturi zake na tabia zake ambazo hazifanani na wale watu wa bustani ukisoma tu yale maandiko you can tell adam was very silent cool guy kabisa sasa ile kitu ya tabia na desturi zake ni nashum sasa kwamba watoto wake walimuuliza baba si tumetokea wapi akawambia tukua tunaishi kwenye bustani upande ule kule nani alituweka kule mungu alituweka kwasabbu mungu na adam walikuwa wanaongea kama marafiki and mungu amenyamaza haongei na adam so kaini na abili wanamtolea mungu sadaka zao iari yao wenyewe biblia inasema kwenye kitabu cha wahibrania sura ya 1 i 1 anasema hivi kwa imani habiri alimtolea bwana sadaka iliyo bora manayake nini this is the first time ukiangalia kenye lewa waibrania sura ya kumi n moja inaelezea the whole mark of inaelezea inaelezea imani ilianzia wapi so we see imani ilianza kwanza na mungu mwenyewe aliyeanzisha imani ni mungu mwenyewe ndio maana wabrania kumi nmoja mstari wa tatu anasema hivi kwa imani twa fahamu ya kuwa ulimwengu uliumbwa kwa neno na vitu vinaovyoonekana havikufanywa kwa vitu vilivyo dhahiris capt mstari wa nne anakuja anasema hivi kwa imani habiri alimtolea mungu sadaka iliyo bora manaake nini mwanadamu aliyeumbwa na mungu mwanadamu wa ngozi na nyama wa kwanza kabisa kuionyesha imani alikuwa ni habili ndiyo maana wahebrania 1m mstari wa sit anatudifainia anatutafsiria kwa abili anasema sasa watu hawamwendei mungu tena kwa profenalism kwa haki au kwa ujuaji au kwa sababu tu wameumbwa kuanzia safari hii kila amwendeae mungu ni lazima aamini ya kwamba yupo kwa hiyo abiri hakuwahi kumsikia mungu aliyekuwa anamsikiaga mungu ni baba yake ni mama yake mama yake ndo aliwahi kumsikia mungu baba yake ndo aliwahi kumsikia mungu dam na mungu they were talking as friend am na mungu kila siku jioni alikuwa anawatembelea ko adam ndo amewahi kumwona mungu ndo amewahi kumsikia mungu lakini abili hajawahi kumsikia lakini abili obviously alielezewa na baba ake habari za mungu maana imani chanzo chake ni kusikia kwa hiyo anatoaje sadaka kwa imani lazima awe amesikia yes za mungu kutoka kwa baba amesikia kutoka kwa baba amesikia kutoka kwa baba baada ya kusikia kutoka kwa baba then anaamua abili huyo mungu mi namtaka sijawahi kumwona lakini namtaka baba nampataje then baba anaelezea huyu mungu ana namna mbili maombi na sadaka tulipokuwa tukimtaka tulitoa sadaka uh, okay. so sadaka inaacha kuwa changizo la kusaidia huduma sadaka inaacha kuwa changizo la kusapoti mtumishi sadaka inaacha kuwa changizo la ujenzi wa kanisa sadaka inarudi kuwa a place to meet with God. Oh, yes. sehemu ya kukutanana mungu Amen. kesho ni siku yetu ya tatu na ni kawaida yetu kwenye hii kongamano ama kia siyatau tunakuwa na sadaka yetu ya agano when you go home think prepare wetu, prepare meet with god by faith kwa imani kwa imani kwa imani kila wakati tunapoitwa kutoa sadaka fulani jua naitwa kukutana na namungu nandiomana usitoe sadaka mahali ambapo ujamuona mungu mm. wala usitoe sadaka maali ambapo ujamsikia mungu wala usitoe sadaka maali ambapo ujamja kwa sababu ukitoa sada sababu namuhurumia mtumishi yako ya umeipat hawabu sadaka ukimwona mungu kwa mwalimu ipeleke sadaka sadak yangu mimi nawewe ni mungu wyo mimi nikimleta mungu kwako ukamuona huyo ndo nampa sadaka uwezi kumrushiasiumemuona kwangu utampa kwa kumpa mtuma mungu au kupeleka kwenye kwakupa needab usipeleke sadaka kwa sababu eti unaosikia huruma jamani aatumshi anajituma sana Mm-mm. Mm-mm. Uo ni, ni kuiona maana watu wengi wa mungu hawana thawabu kwenye sadaka zao wanavozidi kutoawanazi wezi kue sada maatafta mtuwakwanzaeta sada abnd nzatoa sadaka kwa kwa imani imani ni nini alisikia nani kwamba kwa kulikuwa kuna mungu ambaye yeye si, na anamtaka kwa ee ai kuonaeanamtaka pasta anamtakaunaanamuubiri mungu na unasema mungu mtamu hivi mungu nwelewa hivi huyo mungu then mungu melewa nachokifundisha I'm my best kwenda kabla tujaingia kwenye maombi ili kusaidie then the zaburi ya ishirini yanatuambia njia mbili neema ya mungu maisha yako njia mbili ambazo siku zote zitaileta neema ya mungu kwenye maisha yako that will always bring the grace of god in you i naitakutofautisha kwenyemaishaya kuanzia chuoni mpaka kwenye maisha ya kawaida jifunze mapema kanuni hizi tatizo tulilonalo kwenye jamii yetu ya wakristo tunachelewa sana kujifunza kanuni za mungu nachelewa sana wakati wenzetu wakiwa wako chuo wana majengo kabisa ya chuo ya kufanya ibada zao ao wamejaa rohoni wamekokiwa rohoni mapema kwaiyo wakiingia kwenye mashindano ya madarasani ya ajira na vijana wetu wapendwa hawana nguvu wako wepesi kwa sababu wao habari za sadaka wamejifunza walipoanza kazi wanafuz tbawakati kwenye bumu kuna laaingi unayemwona hapa alianza kujifunza kutoa sadaka akiwa chuo mi nakumbuka bumu langu la kwanza la kwanza tuliua tunapokea la kitano miaka hiye ndo ilikuwa kiwango ki, ki cha kwanza cha bumu linaingia mwaka wangu wa kwanza niliitoa yote kama ilivyo nikaipeleka kama limbuko niliishije chuo mwenye haki wangu this is a true story A true story kipindi kile nilikuwa nina bebi anasoma chuo kingine cha mzumbe nilikuwa anasoma sua ambaye ndo mke wangu nimemua yuko pale nje <laughs> nafikiri kesho atawasalimia aliona tangu nikiwa chuo how i live by faith kwa hiyo leo kumwelezea mke wangu mambo ya imani I don't struggle. I don't struggle we have a special account akaunti zetu nazo special ulizonazount ya sadaka ambazo zinawekwa tu kwanza pataatena tunaweka. Tuna, tuna, tuna, tunaweka siku inasikika sauti peleka unachukuliwa mzigo kama ulivyo mdumu mtumishi yule ambaye tunampelekea sadaka ambaye sisi tumemwona mungu kwake kwa wakati huo yeye anaweza akahisi kwamba hawa watu wamenifaa sana lakini sisi tulijipanga kukutana na mungu kabla hajatokea biblia nasema hivi habili alimtolea mungu sadaka iliyobora akamletea mungu wanyama wazaliwa wake wa kwanza lakini pia akamletea mungu na sehemu zilizonona kulikuwa na vitu viwili pale alitoa malimbuko ya wanyama na alitoa na sehemu zilizonona huyu kijana nataka niamini hivi nataka sio assumption this niminihi ninaamini kabisa abili alikuwa alikuwaal ananonosha makondoo yake makusudi kwamba nataka siku ikifika ya kumtolea mungu sadaka na teki manono nachukua yaliyonona nachukua yaliyonona kwa sababu kaka yake inawezekana na ye alikuwa ana mazao ya ardhi lakini bidii yetu unajua ukimwambia mtu kwamba nimempelekeako kwa wanyama sehemu zilizonona manaake nilifanya bidii kuwalisha kuwatunza hawa wanyama mpaka wakanona i was strategically my animals wanone for the case of giving imagine una biashara tatu alafu unaamua kwamba katika hizi biashara zangu tatu moja ni sadaka ni sadaka kwa hiyo kwa sababu ni sadaka eti unasema kwa sababu ile ni ya mungu sifuatilii sana wacha nikomaana hizi mbili ambazo zinafuatilia ile ya sadaka ikitokea isipotokea fresh kwa sababu ni ya mungu mungu wenyewe anajua kwamba wateja waku, wakutokea vizuri no naweka bidii ile ile mke wangu n anafanya hivyo ana biashara zake tatu moja amechagua ni kwa ajili ya kusimama na huduma ambayo naifanya naefanya kwa hiyo ile bidii yake ya kuifuatilia ile biashara imletee faida siyo kwa sababu eti haiingizi hela nyumbani haimnunulii chakula au haimpelekei mama yake kwa hiyo anaiacha hii ni yakupeleka kwenye ibada kwao naachana nayo anayoiweka kwenye biashara za kawaida na anayoiweka kwenye ile biashara ambayo imfuko wake akaunti yake ni ya sadaka discipline is the same ni mbaya sana kuruhusu mpagani ya kuibia hela yako wakati najua natakiwa kutoa sadaka moja ya sababu kwa nini unatakiwa uwe discipline kwenye biashara zako moja ya sababu sababuatakiwa ufuatilia kwa umakini biashara yako ni sababu kutoka kwenye zile biashara utampelekea mungu wako so wakati watu wanafanya biashara kizembe wakati watu wanauza kizembe wakati mishahara yako inatolewa kwa unyonge wakati wanafanya kazi ofisini kinyonge na kupewa vialawansi vya kinyonge you know unampelekea mungu wako sadaka ya kinyonge we work hard not because we want to be rich we work hard because we want also to worship god with something worth tunafanya kazi kwa bidii sio kwa sababu na tafsiri tafsirilichokisema tunafanya kazi kwa bidii sio kwa sababu tu tunataka tuwe matajiri no tunafanya kazi kwa bidii kwa sababu pia tunataka tumpelekee mungu We save god with vilivyononaio so, tunampelekea mungu kwenye viakaunti vya machungu vya uchungu sadaka mtumishi anaipokea hivi mpaka nasikia ukame kwenye koo sadaka imejaa uchungu na mtumishe najiamshamtmishimtumshi yani yani n nimetoa yaani hiki ndio cha mwisho yani mwishoh hii hela inauma <laughs> lakini by that time kuna nyumba umejenga bila uchungu haijauma wakati simenti Hai unapeleka mtoto wako shule international school uchunguw Okay, somo langu sio sadaka na kupeleka kwenye imani nimekwambia namna mbili tu ndo tunazomwendea mungu kwa maombi na sadaka ninarudia tena aje mwanatheolojia yoyote duniani tutabishana mpaka asibui naye akipinga by scripture by nipinge kutokea mwanzo mpaka ufunuo mama mwanzo mpaka ufunuo ni ya maombi a enye no. kitabu cha matendo ya mitume pale m- malaika anamtokeahatukufika kingine vilifika hivyo viwili tu tunaweza tukamn tunamh mungu. mungu kwa namna mbili kwa maombi na sadaka kwahiyo huwezi kuombauwezi kutoaomb fanya votevi na kwa usalama gonga shoo zote mbili kama alitoa, mao, alitoa maombi na akatoa na nanini alafu malaika namwambia hv maombi yako yamefika na sadaka zako pia zimefika inawezekana sadaka zimepeleka ishu ya mtoto ila maombi yalipeleka ishu il nataka kufundisha kichwa cha somo kinachosema ma... maombi yenye kutupatia neema ya kutufaa nimekomana mungu juu ya masoko ya nafsi mungu akaniambia siyo dodoma nina mahali pake pakulipeleka somo maombi yenye kutupa neema, neema ya kutufaa wakati wa uhitaji ambapo tulisoma siku ya jana kwenye kitabu cha hibrania sura ya 4ne bv ni mstari wa stsi c ambapo anasema sasa na tukikaribie kiti cha rehema kinaitwa kiti cha rehema kwenye hicho kiti mungu amekalia rehema so what pushes god there to decide anything from rehemahicho kiti mungu alichokalia kinaitwa kiti cha rehema rakitch rkiti cha rehema sema tena kwa sauti kiti cha rehema wao kinachom kinachom mungu kinachomsukuma mungu kutoa maamuzi kwa sababu kiti kileht kizri kmeka mhtmahakama yamwanz aibia vote vinafanana waheshimiwa mahakimu wenzangu mpo mekiona hiki kiti hakuna hakimu nayetoa hukumu akiwa anatembea kwamba uh, naingia mahakamani wewe tusha kuhukumu achana nayo na uh-huh. kila hakimu mahakamani so anapoingia yale yote mnaona anafanyika sio vituko ni zimetengenezwa unasikia askari anasema alafu hakimu anaingia mahakama nzima inasimama alafu ikishasimama then mweshimiwa hakimu anakaa kwenye kesi nyeti nanzito, na nzito kuna duda anavaa kabisa kumalizana na wewe kilo wsafi bila aibu ili asikuonea aibu unaelewa anachokisema kwa mweshimiwa hakimu akishakaa anasoma yanayotakiwa kuendelea kama ni kesi inaendelea atasema kwamba tutasikiliza za upande wa kwanza alafu tutasikiliza pia za upande wa pili chakato utaendelea hakimu anaandika tu viotioti vyake pale anaendelea kusikiliza alafu pembeni kuna watu wanaitwa wazee wa baraza baraza sema wazee wa barawaze wabara a ogopa wazee wa baraza kuliko hakimu wenyewe kingereza anaitwa the jury hey. wale they don't use school wale awatumii shule kufanya kesi u- uh, u- wale wanatumia kitu kinaitwa instincts wale kazi yao ni kustadi sura ya mshtakiwa mavazi yake mwonekano wake ameingia na gari gani ndio maana wajanja wote walio na kesi mbaya siku ya hakimu wanavaa hovyo siku ya kesi banezera biione kipindikile kesi ya, ya, ya kii mzeremarla kipindi kile theae billionaires lakini wakiingia mahakamani very maakamani vesu any good lawyer wakili yoyote mwenye akili na ekima lazima amshauri mteja wake namna ya kuenda mbele ya wazee wa barasa mbinguni ndo waanzilishi wa mahakama na mbinguni kuna wazee wanaitwa wazee ishirini na nne hawa wazee kazi yao ni kuangalia umekujaje anasema huyu jamaa amekuja kiuni mungu achana naye tunaibiwa hapo wakati oo wa umeenda mbele za mungu awa wazee wanaenda nyumbani kwako kagua unavyokaa na mkeo gdayn yu jamaa amekuletea milioni mbili mchungaji wake kaiona nyingi ameacha aa meach mb sababu wakati mwingine tunaweza tukaenda mbele za mungu na milioni mbili kama sadaka eh? na watu msichofahamu <laughs> tusichofahamu ni hiki kila unapoenda dada yangu na sadaka yako mbele za mungu mungu angali uliyoleta anarudi nyumbani niambie mtumishi umetoa wapi hiyo niulize niulize niulize nakomboka siku ile yesu ameenda ekaruni alafu akakaa kwenye k alikaa kwenye kikapu cha sadaka anaangalia wakwanza navuja kutoa wapili naakutoa kutoa akaja mama mjane alipokuja mama mjane bibli anasema hivi yesu akasema huyu mama ametoa aliyokuwa nayo nayo alifanya Uwezi kuniambia yote na, kama mali zangu ni ngapi kwa wakati ule mama anaweka senti tano yake yesu karudi nyumbani akakagua huyu mama kwa kweli humu ndani hamna kilichobaki akarudi kwenye ukumbi akasema jamani mama huyu ndo ametoa kuliko wote lakini hao matajiri wametoa lakini na yesu akasema wazi wametoa katika wingi wa vile walivyo navyo wa wasiwadanganye kwa hela nyingi walizotoa Mbeokine, mwambia, <laughs> when you are about to kiswahili chake mwambie piga hesabu sawasawa unapokaribia kutoa kwa sababu sadaka yako ina nguvu ile ile na maombi yako yakoeeu naelewa nachokisema watu wa mungu yes so wakati hawa wanaenda mbele za hakimu ili kutaka haki sema kutaka haki ili kutaka haki yao mbele za mungu mungu anaketi siku zote kwenye kiti cha enzi kama hakimu akikaa kama hakimu kuhukumu afea za wanadamu fairly. biblia inasema wazi kwa kinywa cha mtume petro ya kwamba mungu hana upendeleo kwa hiyo mungu shetani anamsikiliza mungu mshindani wako anamsikiliza mungu mamamkwe wako anamsikiliza mungu wifi yako anamsikiliza wifi akisema mungu huyu binti hajui kama mdogo wangu nilimfulia nepi yake mimi nilimfuta makamasi leo anatamba na huyu mwanaume na kutunyanyasa sisi wakati mimi mimiwewe huko mbele za mungu mungu huyu ni mme wangu hamwezi mtu kumchukulia mungu anakaa anasema wendo kweli una akili wazee ishiri na nn wanasema hivi busara ya kiti naiamue wifi au mke wa ndoa kwa hiyo wako watu wanasema hivi mi ni mke wandoa, wa ndoa siwezi kuondolewa dada waulize walioondoka watakwambia walikuwa ni wake wa ndoa na wakaondoka vile vile na wakuondoka kwa sababu walikuwa wawapendi kwa sababu mpaka mtu anaoa analipa mahari anapeleka mtu kwa mchungaji wanafunga ndoa sherehe ya milioni ishiri na nne sherehe ya milioni ishiri na tano ndugu yangu awa watu walipendana kwa nini vinabuma kiti kiti kiti kimeamua kiti kinafunga kiti kinafunga tajiri kiti kinafunga masikini kiti kinafunga aliye nacho hakimu ha haki haangalii sura hahukumu kwa kuangalia sura Ana kwa haki amwendeae mungu kwa hiyo hatumwendei tu the we go namna sio oh, baba katika katia tunavyomwendea anasema ni lazima kwa ya kwanza ya kukaribia ndani ya mahakama at least mahakamafai lako lifunguliwe iman ataona kwamba una haki au hauna aunanz na anatusaidia sasa zaidi anasema hivi mwenye haki <laughs> mwenye haki wangu yaani atakeyepata haki kwenye kiti changu kama ataishi mbele zangu yaani ikitokea mtu amemwekea zuio la kuishi kama ataishi mbele zangu ataishi kwa imani kwahiyo imani ndio ya kwanza ndio kigezo cha kwanza cha faili lako kupitishwa kama umeelewa sema mchungaji tumekuelewa tuendelee pointi nyingine kwa ajili ya wale slow narudia hivi nasema hivi kwamba mungu ni hakimu wa haki ana hukumu kwa haki kile kiti chake ndio kinaamua nani tajiri nani maskini <laughs> ukisoma kwenye zaburi i think ni yamoja ntanikumbusha inasema hivi kiingereza nasema hivi kinerea anasema hiv taafiri come from east unajua na sabay yes. aadmaakubali sana jamaa zaburi ya sabi natano unisikilize hapo pana maisha yako eoawmbia hapa ya panahelabr uh-huh. maana siko mashariki wala magharibi, maana siko mashariki. Uh-huh. Wala magharibi. Wala magharibi wala nyikani, nyikani itokako heshima heshima itoka ya ndoa heshima kazini heshima ya watoto heshima kwenye maisha haitoki magharibi haitoki mashariki kiingereza anasema hivi promotion does not come from east or west or west south takutafsiria anasema east. ni dunia inayoamini katika ushirikina eastern western world ni dunia inayoamini katika elimu south south madini yako chini huko k ni dunia ya hela k mungu anatuambia sio kwenye uchawi au kwenye hekima na elimu na uprofesa au kwenye hela dhahabu na almasi itokako heshima kuna upande mmoja ajautaja upandewwpupdewwupande wa wapi upande wapi umewahi kui wakati mstari kwamba kaskazini hajataja kwa sababu kwastaili yake ila kaskazini ndio inatoka heshima kwa nini kwa sababu kila mtu anaenda uh... huidoghhm yani mimi nikiwa nimekaa hapa huyu anatamani kuja hapa anamtegemea nani kupanda hapa ananitegemea miiilio kwenye hii stage ya juu kwahiyo mimi nampa mkono alafu namwambia nianyuka wapi kaskaiskazini kwa hiyo mungu ndo anawanyanyua watu kuwaleta kwenye levo za heshima oh, ee yes. ndo anawanyanyuauaeta enye leaheima sasa anasema mungu huwapinga aa <laughs> ututurege hapo sasa anasema mungu ufanya nini huwapinga huwezi kumpinga mtu naye levo moja unampinga akiwa hapa akitaka shuka mnaelewa hii shule watu wa mungu mungu huwapinga wenye nini alafu anasemaje wapo neema neema ya kutufaa wakati wa uhitaji ukiwa levu ya chini hapa ya magonjwa ukiwa levu ya chini hapa ya mapambano ya kazi ofisini ukiwa levu ya chini hapa ya biashara unatafuta neema ya kukupandisha revu yingine tumekuja kuomba yes. maombi ni ishara ya kunyenyekea ya kusema naomba kwa sababu hela yangu haitoshi kunisaidia yes. naomba kwa sababu zangu hazitoshi kunisaidia yes. naomba kwa sababu wazazi wangu hawatoshi kunisaidia yes. naomba kwa sababu mume wangu mke wangu hatoshi kunisaidia kunisaidia yes. naomba kwa sababu marafiki zangu hawatoshi yes. tumaini tumaini langu langu ni ni wewe wewe bwana bwana bwana bwana mbele zako nahitaji msaada wako nijalie neema neema ya neema ya kuvuka hapa atosh kuisaiomb sbbuaafi znoshuisai mainanuananu wan eneke mbel zawan ahita msa kwajyuasanuanwenye kwenye kongamano la maombi kuomba yes. neema kuna mtu mundani leo anapokea neema ya kumfaa nasema unapokea neema kwa watoto wako Amen. neema ya malezi ya watoto wako Amen. neema kwenye biashara yako Amen. neema ya kunyanyuka kibiashara neema ya kukusaidia kwenye maisha Amen. pale kazi inawezekana watu wanakupinga yes. hawajue anayepinga ni mungu peke yake yes. wakijaribu kukupinga wanataka kukalia kitu chake na mungu hatamwacha kamwe mtu anayeshindana naye siku yes. zote yes. yoyote anayekupinga anashindana na yeye katika jina la yesu hajawahi kushindwa vita yoyote yes. nasema kwa jina jiyenayekuing amepingwnasema anayekupinga amepingwa bwana ame akupe neemae sema sema napokea napokea napokea neema sema napokea neema napokea neema emanapokea napokea napokea ya haya mambo baba raha ya haya mambo kwenye kiti Waku. tafsiri yake unaijua hamna mwanadamu anaruhusiwa kuingia kwenye baraza hil mungu anakaa yeye na naa wao wanaoona sirini ni nani ana haki kati ya hao wawiliunuanap kwa sababu najua kuna maeneo ambayo sisi hatuna haki hatu. kuna maeneo sisi tumezingua tumeharibu kinoma the only way ya kupata haki pale mungu akasema hivi yoyote atakayemwamini atapata haki Amen. na kwa kinywa watakiri Amen. watapata ukovu anasema kila amwaminie atapata haki mwai kujiuliza kwa nini wanazungumzia haki wanazungumzia haki wanazungumzia haki wanazungumzia haki hapa mbinguni ni ulimwengu wa roho ambao ni mahakama ya kuamua nini kinaendani ndio maana wakati wa ayubu shetani naye aliingia mahakamani anasema wna wa mungu alijihudhurisha mbele za mungu endesha mashtaka anakuja anakujahp kumbuka mungu ni mungu wa nini hana nini mwendesha mashtaka anasemakablapa K- ja- chochotemwona mtoto wangu ayubu yeye ni mkamilifu na mwelevu yeye ananicha mimi mungu anatamba anataka kumwachilia another level of life mendesha mashtaka anasema mzee usifanye haraka kutoa sifa huyo uyoabuwakucha <laughs> wewe bure yaani mungu anaelezewa nashetaniabu anamwambia umemwekea wigo na mimi kwa kuwa nimemfanyia huyu jamaa unajua mwendesha matanaitwa kazi yake ni kufanya amii nimemkagua sana huyu nimegundua sio za kwake h hajafeli maisha kwa sababu umemwekea wigo. sasa nakuomba muondolee wigo tumpe testi halali mungu heshima havijapita kwanini kwenye ulimwengu imetuambia tuondoe macho kwa hao watu wanje anasema hivivita vyetu si, si, si, si, ya damu b- na nyama nafanya bidii watu anaopewa nafasi safii wovyo kabisa yn unasahili jamaa nalifundisha kama ltotolangu ni hili limejifunza kutokakwangu kazi lakinide kinachofanya e ujathibitishwa haki imeshikiliwa kwenye ulimwengu awanza ni wewe ambaye umetenda kosa akimu anauliza uko wapi loya anatakiwa ujue ukweli umwambie loya yule mtu kweli mini mlamba makofi lipiga wanaopewa haki mbele za mungu wana vimeo kama kawaida ila tofauti yao ni kwamba wamestailishwa walielewa damu ya yesu wakaelewa nguvu ya sadaka yes. wakajinyenyekesha kwa kuomba ikiwa watu wangu walioitwa kwa jina langu watajinyenyekesha na kuomba na kutafuta uso wangu mimi mungu japokuwa walinikosea japokuwa waliniuzi nitasikia uo binitasikia kutoka mbinguni nitanchi maana yake nini sehemu naokuwa ndani ya kristo ayaya hey, ni kiumbe kipya yes. akisogea kwenye kile kiti Ah, toni wa makajuzi mnayejua yes. mafaili yake yes. akisogea kwenye kile kiti ni mwana wa mungu aliye hai maana wote waliompokea yes. aliwapa uwezo hawakuwa wanaweza wao wenyewe aliwapa uwezo hawakuweza wao aliwa aawawenewaliwapa uweo wa yes. kufanyika kuwa wana wa mungu ndio yes. wale waliaminia jina lakehi inaitwa kwamba anapofanya kazi ana kiti miweka kiti chake hapa mwambie una kitana <coughs> mashtaka kaa wa a nawezekana kwao anashida nawezekana nyumbani kwao shetani ana uhalali wa kushika tumbu lake nawezekana na kiti chake kwenye maishahuyumtu jausema oh, biblia yako yesu anawambia wanafunzi wake hivi nimemwona shetani akishuka kutoka juu lakini hana kitu kwangu maanayake kwenye maisha siku zote chake kwenye maisha yako kuna aina ya tabia unayo ni kiti chake kuna aina ya marafiki unayo ni kiti chake kuna aina ya vitu unafanya ni kiti chake kale kafungula kumi usikokatoa ndio kiti chake vviaza hivi mtu asiyetoa fungu la kumi mungu anasema amelaniwa manake aliyempa uhalali shetani wa kukaa kwenye maisha ya huyo mtu ni mungu mungu kasema umelaaniwa mungu akishasema umelaaniwa manake umeachwa manake mungu amefungua mlango shetani yakushughulikia alafu namsikia tna mungu anasema hivi Mki, mnapotoa sehemu ya kumi ya mapato yenu mimi mungu nitamkemea anayekemea ni nani mungu anatoa stop order ya mahakama anasema no haruhsii tfanyaa arskufanya kazi tena kwenye nyumba nyako, nyumba ya ya huyu mtu yako yako ina stop order ya shetani amepewa stop je shetani akija kwenye nyumba yako anayekuta mlangoni kwa ayubu shetani alikuwa anaekuta mungu akamwambia hivi shetani akamwambia mungu hivi huyu umeweka sio halali mtolee mjaribu kwanza simsifie kabaja mjaribu mungu akasema kweli ayubu nimempendelea mungu akarudi nyuma akaondoa io chekishoo zilivyoanza siku moja ngombe zote siku hiyo hiyo ngamia yaani shetani akipewa hii hii hi aliua watoto wa ayubu in aauba biashara zake in a day. the man went hakuhitaji siku tatu hajamaliza ajamalizaeuaeta abaiaaondokahali alipokua huyu wa kwanza akinena akiwa hajamaliza anatokea akia unapoteza milioni mbili tu unapata ambao taa uzwa aakaandoa kama bii aliposikilizayote akashuka chiialihh ea imetokaumniamama niko uchi <laughs> ntarudi nikiwa uchi hajui nini kinaendelea na ayubu was nikiwauchau i bwana ametoa na bwana asingetokea na, na neema yake kumsaidia Bae. na utaona mwishoni kilichomtoa ayubu ni sadaka za marafiki zake na Bibi anasema, marafiki sadaka, maombi bnasema marafiki walitakiwa wapeleke sadaka ayub alitakiwa wapeleke hapo so, ikamwambildada tuli apoapo n yani l case yako na mambo yako anakaa fresh nhii sioaearakama una kesi yoyote kwenye maisha yako yoyote kabla mwezi huu haujafungwaeiatnikamwambia ule dada wewe unahiki unainahiki una shetani na uhalali ailakini dada umempokea yesu ujampokea <laughs> akasema nimempokea yesu ni bwanamokoiangu m hukumaanish tuanze sema bwana yesu kesi inaendelea mahakamani na mpanga nikaambia imeandikwa kila aliye ndani ya kristo amekuwa kiumbe ya kale yamefanya nini Peter. tazama yamekuwa kosa hizi hapo wewe ni ule wa zamani ni wa sasa kwa sababu hiyo ya kale yamepita kwa hiyo na tukikaribie nini kwa nini kwa rudia iloneno kwa nini mwanawake iwa so sure. <laughs> kitu pekee ambacho shetani anatumia kumnyanganya mtoto wa mungu wa aki yake ni guilt consciousness ile hali ya kujihukumu ndani ndio maana kwenye maisha yako ukapata mtu anakuhubiria habari njema ya yesu kristo shshikilia maanake huyo mtu anakuua kuondoa kutuondolea kujihukumu unajua ukijihukumu wee mwenyewe umempunguzia mwendesha mashtaka kazi ya kujim umeisaidia mahakama umeshirikiana na mahakama kukupeleka wojeei naomba tuniseme ukweli nafsi yangu inanisuta mi kweli nimeua na <laughs> oh, we nazania utasame wanakupeleka ndaniubemungu unayetunyanyua tulioshuka tukishuauanya bwana mungu akaniambia upumbavu aupumbavusikunyanyua ukishuka Sae, katikati ya maombi naomba nikasikia acho Sae, leo mzee, kuna shida <laughs> akaniambia soma kitabu cha anasema he who is able to to to keep you from falling kumbe he wait us to fall to lift us he keeps us fall lift yu anasemaumbeoho nikaambia never fall aia nimepata niko chumbani na mke wangu nikapiga kelele nikasema nimepata kuna wadau wanasubiria ntaanguka he, hey, he, is able unajua kuna maandiko mengine ukiyasoma unasikiarahd kwenye mifupa yeye aliye na uwezo wa kutuzuia tusianguke sio anatusubiria tuangukeatunanye anatuzuia mwanangu kama alikuwa anasubiria uanguke kibiashara yuko mwenye uwezo yes. wa kukuzuia wa mahakamani <laughs> watu hawashindi wa kesi kwa sababu hawakufanya makosa narudia watu hawashindi kesi kwa sababu hawakufanya makosa watu wanashinda kesi kwa sababu ma- mashairi amepangwa sawasawa kwahiyo ukienda mahakamani lazima upange mashairi yako sawasawa sawa. unapokuja kwenye maombi ya kisha una maandiko ya kukutosha ya kukupa haki ndio maana tunakufundisha kesho tutaanza kukuomba leo loya alikuwa na hivi nimeomba mahakamani imemwomba mweshimiwa kesi iyairishwe ndo uzuri mawakili. <laughs> na wa mawakili hujisikii kwenda mahakamani nawambia mweshimiwa hakimu naomba kesi airishe mteja wangu anashughuli kidogo amesafiri hapa nimekupanga makusudi na nimeomba mbinguni kesi tuairishe leo tutasukuma hoja zetu kidogo hii kesi tunashinda Amen. nasema hiyo hisi tunashinda Amen yoyote aliyesimama upande yes. wa mpinzani wetu wameangushwa wameanguswa nasema wameangushwa chiiikmpng akaielewa damu ya yesu akazijua akazijuahaki zake baadaya hapo yeye mwenyewe ndo alihmchungaji mii nina mtoto tayari hivi inavyokwambia ana mimba ya y First time. for o o ndo huyu jamaa sasa anakuja na kesi yake mwendesha mashtaka nawambia huyu baba yao alikosea hili na hili na hili kwa hiyo hawastahili kuwa na haki kwa sababu kwenye ulimwengu wa roho wamemwona kwenye ulimwengu wa roho amepata nini anapataiv unajua anaamini mungu anawezausada an miminajua mungu na nguvu ndio maana jina lako likitaja naondoka sitaki shida tukiaa tu kwa cinaeu mapepo snalitaaasa si tunatajaga tukamash jinayesulakini mashetan anajua kwayoso hapa huyu jamaa amekuja tumeshampanga hizi nawambi nenda kwenye kitu cha rehema kwa ujasiri ukienda kwa ujasirinaenda na kwamba ksi ile niya Kana kwamba tayari umeshashinda sababu ni nini iko damu ya yesu iliyoondoa makosa yako kukuonyesha haya mambo ni yana ya nguvu kubwa damu yenyewe ni sadaka damu yake na sadaka na tegemea daima yote chini ya kiisha mokozi atanito sema tena damu yake damu yake a na... na tegemea nategemea dm yote chini yote chini ya kiisha kwake kwake kwa, kwa, kwa ujasiri wote na simama ndiye mwamba wangu nikwake ni na usalama wa maisha yangu ndiye mwamba kwake yesu na simama ndiye mwamba ndiye wamba ni sandiye ke- si ni- mwamba ni salama, ni- mwamba. Ni salama. Come on now. mwangu na nikivikwa ikiwa kamoa roniwagui i oeaena nikitaukuuno ni kiitwa ukumuni rohonini satala bahaya rekota ya bagadesha ni kivikwa haki yake si naofubele kwake aaarba so irabasotokobaya zetokola bayata sigadosalata laroboshata kazaya baya ndi yemwamba di salamakuake yesu na simama ni mwamba, ni salama. Ni mwamba ni salama sema kwa jina la yesu leo hii hi. nimekijia kiti chako ni cha rehema kwa ujasiri jina la yesu la... aliyesema Ali tukiomba lolote kwa jina lake Utapata. tutapata utatusikia, utatusikia. utatujibu nami kwa jina la yesu yes. nimekuja mbele zako kuitafuta haki yangu ambayo ni neema yako uniwezeshe uniwezeshe nisipostahili nisipostahili uniwezeshewezesheioswezeshe nispowezaunistahilishe nisipo nisipostahili univike nguvu nisipo na nguvu Jina la yesu. kwa jina la yesu nina dai yaki yangu mbele zako si kwamba na stahiliila si kwa damu ya yesu ninakijia kiti chako charhkiti chako cha rehema umekalia rehema umekalia rehema haujakalia ukumu haujakalia asira umekalia rehema leo iye bwana nimekijia kitu cha rehema nimekijia kitu cha rehema rehemani wewe ndiyo umesema watu wako wanaangamizwa kwa kukosa maarifa lakini mimi ye bwana nimeyapata maarifakwama kwako kuna rehema kwako Kwa kuna rehema rehemai rehemu anarhemu watoto wangueu kazi yangu rehemu mwenzi wangu wangurehemu haliyangu ya kiuchumikwa rehema, Kwa rehema. E remu remu Kwa zako rehema zako unikumbuke neno lako linasema wewe unawapinga wenye lakini unawapa wanyenyekevu Hey, buana. Hey, buana. haya ni maombi yangu ya angu. kuomba neema ya mkoba, neema mbele zako neema, ile ile petro petro iliyompa samaki hali ni mtu mwenye wenye amo a a mahakamani waliowahi kwenda mahakamani hapa na maloya watanielewa mahakamani watu wana tabia ya kumkumbusha hakimu ya mbalimbali mbali. kazi yetu leo hii na kwenye kongamano hili tunapofundishana maneno haya kazi yetu ni kukumbusha vifungu mbalimbali ili mbali. kumkumbusha mweshimiwa hakimu kesi alizozisovu yes. moja ya mojawapo ya kesi ni kesi ya petro ambapo petro alipata samaki wakati bado ni mwenye dhambi na alipopata samaki biblia anasema yeye mwenyewe akasema yes. ondoka kwangu e bwana yes. mimi ni mwenye dhambi bwana akamwambia sikuachi na dhambi zako yes. leo hii na kugeuza na kufanya mvuvi wa watu Amen. yuko mtu humu ndani leo hii yes. anapokea grace. Amen. anapokea grace grace hiinpoeanapokeaetro alipata samaki yes. akapata na utume pia pia bwana atakupa yes. atakupa atakupa muujiza na utume piaaa tauutua yes. auttau uujtakupa naushuudap a jina yesu Amen. sema e bwana kwa ufahamu huu kwa uelewa huu. Huu. huu na kijia kiti, chako. Na kiti chako. kwa ujasiri, ujasiri. ni kijua ya kuwaiko neema ya kunifaa kwenye uhitaji wanguna kukumbusha wewe uliyesema tukukumbushetuateu ulisema tukukumbushe. tukukumbushe tuojiane upate kutupa, kutupa. Haki, yetu. haki yetu nimeijia haki yangu bnakuna maeneo, maeneo, maeneo naonewa kwenye afya naonewa naonwawenye malezi ya watoto naonwa kwenye ndoa, naonewa. Naonewa. Kwenye ndoa naonewa. Kwenye kazi kwenye kazi naonewa kwenye kazi naonewa nipe haki yangu si kwamba na stahilinaelewa si kwa stahili. iko damu ya yesu imetangulia mbele yangu nyenyekea mbele nye yangu. Zako. Kwa zako kwa toba na maombi ni kiomba ye bwana rehema zako zinione rehema zako, zako, zako zinione kwa jina la yes kwa jina la yesu yesuwaurumiae yesu. wa wanadamu, wa wanadamu. nikwa huruma zako ndio maana atuangamii nami kwa jina la yesu nakataa kuangamia na uangamivu wa ulimwengu kuangamia kwa watoto wangu hawataangamia hawataangamia nawaona watoto na wa wa wengine wakiangamia kwenye madawa ya kuleza wakiangamia kwenye zia wakiangamia kwenye, wa kwenye, wa kwenye, wa kwenye uovu wa dunia duniakataa kwa jina yesu naweka na pingamizieka pingamizi rohoni, pinga rohoni. Pinga rohoni. Pinga rohoni. Pinga rohoni. yakumbuke maombi yaa maombi mimi mzaziwawakumbuke maombiii mzaziwabanaovu ukiwanyemelea ukakute pingamiziawezi kuingiapingamizi wasiingie kwa watotoou ukija kwenye biashara za watuute watu. watu. pingamizia stop further yeah am being good wataingia kwa wenginenebiashara yangu atain aziyana baatunakuja kwenye kiti chako kwa niaba ya taifa etina la yesuharibifu unapotokea kwenye nchi za wengineea a damu ya yesu Yes. Tukumbuke Tukumbuke Fanya rehema rehemawenye taifa letufanya kwa viongozi wetu reema watoto wetufaya rehem kwa, kwa china ya yesualioi wenginm sisi tumeomba kwa niabaysi tumeomba kwa, ni kwa, ni kwa china ya es aafanya kiti chako cha rehemakitoenehma akuufaaakat wa changamoto za akati wa changamoto za ashaakatiwa changamoto za afya amagonwa aauawenginaua illinazounja naanja ndoa nau unapoea nemaneema ya kutunza ndouapokea neema hkwa sababu hey, ya damu yakoumekia kiti chako utizame ebwanaukua ka a a adau yama Reema. kumbuka rehema ukageuzewa uteka wetu ukaufanye uhuru wetu Buka wewe ni mungu uliyeingilia kati utumwa wa watoto wako kule misirineno lako ili waokoe kutoka mikononi mwa wa misiriwako baadhi wetu wako mikononi wako mikononi wako mwa mahakamabwana ndugu zetu ambao wamehukumiwa mahakamaniwameshikwa magerezani y damu ya adamu ya ysachiwe magereza ya kirohowachilie greaya koaa unkat faa a amu ya AQUI NÓS! Achia achia watu wetu achia watu wetu achia watu wetu achia watu wetu achia achia watu wetu achia kazi zetu achia kazi achia wenzetu achia achia vya kwetu achia kazi zetu achia nafasi yangu nafasi yangu nafasi yangu ya ofisini ya ofisini achia achia nafasi yangu nafasi yangu kwenye biashara kwenye biashara achia achia faida yetu rota sasa Hold up, ya ya ya ya ya abrekratbatyar kingnyehun <tun> ewe mungu umesemainwatunaenenda wa jinsi ya mwilufayi vtainsiyl eo nimejuaihitaji kugombanabosi ofisiniiitaji kugombanana mwenzi wanguhitaji kugombana na hali ya kiuchumiimejua pa kwendanimekuja mbele za w roho. ulie rohokwa roho. roho. roho. roho. roho. roho. china la yesu ulimwengu wa roho. Uli roho na uwachilie haki yangu neno lako nasema kushindana kwetusijuu ya namna nyama ya, ya na mamlaka ulimwengu skwa roho ntakatu ninaingia ulimwengu waroho ninadai wateja wak yoyote anayefanya biasharainayofanyana na mimi kishirikina anatumia uchalanatumia uganga kupata watu u wateja wangu watu wangu kazi yangu nafasi yangu heshima yanu kwa damu yaru yaswa dau y tena neno linasema watu wa kila kabilwakila lugha wa kila jamaa kwa damu yako ukampakawafauwa wafaana makuhaninami nimejua katika imwengu wainawezakwa damu ya yesu kununua uua nasm kwa damu ya kwa damu uchawi za kafara uchaaamu iliyo nafasi haki anu na dau yaonananywaa damu yaaana umesemawewe hakimuulisemakuukk a ukasm miaka iliolw ma- ma- ma- ma- ma- na nzig na maaaaasema iliyotokea kwenye maisha yanguezi yote kumiknailiyoa kishirikinaaaukila eshima yanguiliondolewasema kila chozi nililomwaga linalipiwa leo kwa damu ya kwa damu ya yesu aliye na ujasiri juu yangu mimi kunitenda Mim. kuni vibaya naondoa ujasiri wakenanyananya amani yake kinachompa nguukiaribusema bwana ulipoingiasulipiga a ategeo ya piga na neno la bwana na fimbo ya neno la bwann anali kunikuninyanaya haki yanguinaaribul mahusiano yaona pasuaaasaua oyote aliyeshkahayangu kwa damu ya yesu sitaitaka kwak naitaka kwako naitaka kwakoewe mungu waha ustie na upendeleoiliofuta makosau as iyonipo upendelee mbele za koe pang. kwa damu hiyo na iitakiinij sana iitakiaesa yoyote iliyo ya kwa iliyo yanaywniliyoziiliwailiyoshikiliwa kwenye mifumo ya kifedha ya serikali ya taasisi binaf inaamuru sahi ya chío ya akaala nyako iko hapa damu inako hapa hapo ndio ndio hapo nyako ipo hapo damu ina hiyo amesema walipoo huko watatu na yeye yupo tato, kwenye kiti chake cha enzi kiti chake kiko m-toto, hapa kiti chake cha enzi kipo hapa walipo wawili wali, wa au watatu na yeye yupo ombakana kwamba rupo, unamuona mbele yako ombaka na kwamba uko mbele ya kiti chake yaamini maombi yako yaamini maombi yako amini sauti yako yakoiamini sauti yako yeye alisema atekee omba anamsikia wakilinyenyekesha na kuomba atasiki atasikia na kuponya nchi yetu na kuponya kazi zetu na kuponya watoto wetu ponya nyumba zetu shakara bayayau vyaci Rata tototo mind of business mind of business ring of business sai kioma na jikato sio sio kiwata mpaka kule njiani mpaka kuingazi endelea kamba chukua haki yako na haki yako ni lisema eleza mambo yako itapate kupewa haki yako chukua haki yako pale fisini rika chukua haki yako rika hiyo kazi chukua haki yako mpaka ile tendo chukua haki chukua Para que é haki aoadamaeschu wateja wakokua nafhukaha kupoposhoni yako kwa afya yako afya ya watoto wako chukua doa yako ni kwa amani yako kamaloto yako ya kuacha kwako sakato roho yako kwa jina la Yesu kwa kwa jina la Yesu kwa pote kwa Yesu kwa damu ya Yesu naona malaika wanachondia unaona vikiti vya chini na faloke yatirwa ni habadi kiachio unafurahia kwa nabii atakopora katika shambania baraka nyanya mikono yako u kwa aanminkuna kitu mungu anakiachilia hapanyale matm yaliyonyimwa haki ya kuwa mama yale matumbo yaliyonyimwa haki ya kuwa mama yale matumbo yaliyonyimwa haki ya kuwa mama yale matumbo yaliyonyimwa haki ya kuwa mama yale matumbo yale matumbo yale matumbo yale matumbo wale mabinti walionyimwa haki ya yakuwa wake waliozuiliwa kuolewa waliosiwa kuolewa waliosira kuolewa ni haki yako kuitwa mke ni haki yako kuitwa mke ni haki yako kwa ktamu yaasa Jesus. kama unalotumbo na we ni mwanamke tumbo lako la kupokea mtoto yes. kwa china la yesu yes. tunakamata kamata hiyo ake yes. kwenye ulimwengu wa roho watoto wako waachiliwe yes. kiuno chochote ambacho akijawai kuzalisha pokea pokea kwa kwa kwa kwa jina jina yesu yesu iachiliwe k tunaondoa kila kikwazo kwenye ulimwengu wa roho kila kwa damu ya wahoainaondolewa a amu smonowako u Mm. Mm. bwana yesu. Yesu. Yesu. yesu asante kwa kwa kufa na kumwaga damu yako ajili yangu mungu, mungu. mungu. Aichukiae dhambi, Aichukiae dhambi akiniangalia Akini anaiona anaiona damu yako, Ana yako. Ana yako. Ana yako. mimi ni wale waliosafishwa waliookolewa Walio kwa damu ya yesu, kwa damu ya yesu na ujasiri sisi wa kukiendea kiti cha rehema na kupokea neema ya kutufaa kutufaakat auhitaj kwa la jinalaysiku hii, Siku hii ya pili yakongaanoo wenye kaziyanunema ya, ya kunifaa kunifa. kwenye biashara zanua ya kunifaa kwenye ndoa yangu neema ya kunifaa kwenye afya kuaenye anii ina sio kwamba ni rahisi ila ina eoguu ntaliweea itanifunulia lee nuunaewapinga wenye enee neema ya kuuza nitauza nitafanya ikm nitauitafanya kaitaonekantongtauua kwenye kizazi hikienye fisyn sitaiweka biashara sitafanya kazi biashaa itafaya kai napokea neema, neema. ya kuonekana, kuonekana. Ku... mimi na kazi zangu zanuii na watoto wangu wangumema yatatufuathakika wema na fadhili zako za maisha yanu na minitaka. Na minitaka. Pa, pa. kwenye uwepo wako siku zotehata mileleamiashangilie yesu siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe