Kama mtu atakuwa na siku bora analo neno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimizaanahokisema watuwamu so tunapo tunaposhughulika na maswala ya rohoni kusolve mambo yetu ya mwilini hatuhitaji kutumia complicated language ili tuonekana we we very spiritual uh-huh. we just need to have understanding tunahitaji tu kuwa na uelewa na ufahamu wa nini kinafanyika tunapoomba ukijua kinachofanyika tunapoomba ujasiri wako wa kuomba utaongezeka wakati mwingine hatuombi sio kwa sababu hatupendi kuomba tuna wakati mwingine hatuombi kwa sababu tu tunahisi kama we are time. Let me show you biblia inasema mungu akamwambia solomon omba lolote utakalo kwenye ndoto ndotoni anamtokea na hii ilikuwa ni baada ya solomon kutoa sadaka zake jana nikakwambia vitu viwili siku zote vina attention ya mungu maombi ya mtakatifu na sadaka zake solomoni akuwa ameomba ila alipeleka sadaka kwanza sadaka inayoenda bila maombi ita maombi mguse ja yako imemwacha hapo ajaelewa mwambie sadaka inayoenda bila maumbi itakutaka uombe kinachokusukuma uombe sio kwa sababu majisikia kuomba mungu anauliza unataka nini so sadaka yako inapoenda mbele za mungu mungu anatafuta anaisikiliza anaisikiliza nihika sadaka anaisikiliza siku moja huyu kijana baada ya kuoa ilikuwa ilikuwa ni baada ya ya wiki ngapi kama miezi sita unajua story kutoa anau anaiua kwa sababu alimiezi sita baada ya kuoa alikuwa uh, wanaliibyhai eh? yes. alikuwa anakaa kwenye nyumba ya chumba kimoja na nacho e ye menyee alikua nakiitabucha Kinajoto, na nyama zao zinao, so, months, mke wake, baada ya kuoa mke wake aliama gto kwake baada ya kumoa kamtoa kwao akakaa naye t chumba kimoja na sebule. miezi sita tuko kanisani tunaendelea na ibada mmi ni mchungaji yeah, kama tunafuatana tunaomba na pamoja nafaasad si, sijui uhitaji wake ila siku moja akaja na sadaka yee na mke wake kama na laki na paka niletea, wa mungu nimekuja na sadaka ik kma lakisitatandel kwenye maisha yake na alikuwa hivi. kila sadaka kwa nilimuuliza unataka nini Zaa, tu sadaka i tumeleta sadak shua wamewamtu alafu mke wake anaangalia ukiongea uongo manke mkewake atasemaayumba nmaliana bbbmn keo yake, yake ilikuwa ni jumapili badani kesho yake wakapata nyumba <laughs> siyo tu nyumba ya kupata hivi navyokwambia ni milikiwa ymsio yakupanga ya, ya kwakesasa mchakato ile nyumba ilikuaje ya kwake ntakueleza aliingia kwenye nyumba kama mpangaji baada ya miezi tisa naimiriki tumepokea kwa mkono wako bwana ni maramia e bwana yesu shakuwa ib kujua nini cha kufanya kwa wakati sahihi itakuondolea usichelewe usichelewe kujua ya kupasayo kufanya sisi changamoto yetu liyonayo tunachelewa sana kujua mawili kwa sababu hatuna waalimu wazuri au hatujataka kujifunza we don't have good mentors in life maisha ya wenzetu they they are they are kwa hiyo unapunguza ajari za maisha when youaeaoajari right za maisha zinakuwa chache kutafuti sana you know what to do codes. Jinakos, spiritual codes. Spiritual codes. unabonyeza uoa znaitwa unabonyezaf Uo, naweza ukaachiwa hela benki nyingi tu wakakuachia na kadi kama hawajakupa paswod mzigo unanasa ndicho mungu alichofanya umwe ametupa mzigo wa kutosha na kadi hii hapa tumepewa So, namna ya takes no, maana kuinsema mambo ambayo macho hayajawahi kuona wala masikio hayajawahi kusikia wala moyo haujawai kuwaza anasema ndio mambo ambayo mungu amewaandalia wale wampendao kumbe wampendao wanayo mambo waliyoandaliwa alafu anasema hayo mambo ambayo amewaandalia wampendao anasema ametufunulia sisi kwa roho wake waiyo kumbe kuna promotion ya mtu mungu amemwandalia kuna cheo cha mtu kimeandaliwa kuna wateja wa watu wameandaliwa wapo it itahitaji mtu afu wenye ndoa zenu wanatukana wajamaa wale haunaishi wewe wasiotairiwa waahana waizo wamejifungia mahali wanamwogopa goliati halafu wanatokea dogo mmoja siku ya thelathia <laughs> daudi anatokea alafu anauliza ni nani yule daudi anaanza kuulizau h is that guy <laughs> young boy of yea old amewaacha wazee wa, wa, wa baba watu wazima wameogopa wanamwogopa goliati yusee aliye na ufunuo hafanani na ambaye hana ufunuo yes. ninakuombea kwa mungu kwa jina la yesu Amen kwenye maombi haya usiondoke tu na kibubu kilichojaa maombi aomiuondoe yes. na ufunuo namna ya ufunu uondoke na namna ya kufanya Amen. kwenye mambo yako yakobibl nasema daudi anaingia anauliza nani ule wanaanza kumwelezea yule ni mtusuja wa guts. ni mtu shujaa wa vita daudi anasema okay, tnaema amepigana vita ngapi niambieni atapewa nini nini unajua ukiuliza atapewa ile kesi the guy was asking for reward before even fighting anauliza atapewa nini yeye atakae iondolea israel aibu hii yeye alikuwa anaiita aibu wao namwona jamaa shija yee daudinasema hii aibu tunatukanwa atapewa nini yeye atakaye iondolea israeli aibu hii nasema hivi kuna mtu mungu atampa kwa kuiondoa aibu ya familia yao Amen. wewe ndo utavunja aibu ya familia ya kama nyumba nzima hawajajengaw ndoutakaejena kama kwenu hamna mwenye kazi ya maana ndo utakaokuwa nayo yawanzkama kwenuamna aliyefanikiwa yes. kuleta heshima hehiundo utakuwa wa kwanza sema kwa jina la yesu, kwa jina la yesu. tanzania aibu tnanianitaondolea kanisa aibu sema walichoshindwa wengine mimi sitashindwa walichoshindwa <laughs> walicho shangazi zangu mimi sitashindwa walichoshindwa watoto wa baba yangu sitashindwa sitashindwa sita sita sita sita nitamuondolea mama yangu aibtaondolea jina la baba yangu aibu maana nina mafuta ya yaroho mtakatifu ya na nina juwe laini mkononi mwangu nitaangusha goriati aliyeko yetu kwa jina la yesu haleluya yesueakiaku fahamu wa kimaukumut anasema nani mafuta mafuta mafuta kwake nimepakwa sio sio kwa ya kwa, kwa ya ya kunenea kunenea yake anasema alichukua kombeo siku biashara yake m alichukua kombeo yake biashara yake ya majani yes. anauza majani tuyya ngombe ho kisema yes. alichukua kombeo yake yake kk alichukua kombeo yake biashara yake ya mandazi <laughs> alichukua kombeo yake biashara yake ya yakeya <laughs> alichukua kombeo yake biashara yake ya yakeyamapambo aicuuombeo <laughs> yake biashayakesa ya hakuwa kompliketa jiwe laini akatumbukiza ndani ya kombeo jiwe laini unajua ni nini ame ida chasi ae ida akaingiza ndani ya akombeo akaanza kuzungusha alichokuwa namwambia goliati ni kitu kimoja unanijia mimi kwa panga na fumo na hirizi naongeza ya na tudawadawa na uchawi na ushirikina hapo ofisini mnanijia mimi na uchawi na ushirikina mnapambania hyo nafasi kwa uchawi na ushirikina lakini mimi ninawajia nyinyi kwa jina la bwana vita vyetu sisi si juu ya na nyama ndio maana jana nikakwambia siku ya kwanza na, na Prayer is very sensitive wakati sisi tunamuona goliati na daudi tu anapambana goliati hakumchukulia daudi kama mtoto mdogo alijua kabisa kwa sababu kwa hali ya kawaida ukimchukua bondia labda lessei twaakiduku umwingize ulingoni na dogo wa miaka kumi na mbili anaweza akasema jamani hey niondolenihuyumt lakini umsikie goliat alichokuwa nakiongea goliati ya kusema hivi niye mmeniletea i mtoto mdogo mm. goliat alisema hivi je mimi ni mbwa maana alishaanza kufi ndani ya kufil. moyo wake kabisa amedogodoshwa amedogodoswa unapiga by imagination kwanza <laughs> mwingine mbona ngie aaa mtumishi mbonaumeondoka wenye umeachauuavinachanganw umeacha, umeacha, uh, ni umeacha, mchanganyiko maalum hii inaitwa spanish inaitwaje so imaginatively daudi anachukua fimbo anasema huyu mungu ni mbwa you see the way you go through things it tells you how you have ima imagined them angekuwa amemuona goliati ni bonge sala <laughs> mtu angeseaaatkatatu wakaeuko anamuona goliat daudi <laughs> akamlowa he lowered him to the leve of the dog anamwona goliati kama kambwa na unajua mbwa zile bulldog zile zile zilezileg zil najua ni mbwa gani naenda nae na vimbo anaitwa mbwa koko ambayo ya kakimbia goliati anasema je mimi ni mbwa iesememinauona <laughs> uo ugonwa uki sikiinkitu w haina ishu aina ishu iendee na fimbo tu na kajiwe laini aina ishu nasema hivi kabla kongamano hili alijaisha Amen. kuna watu na majibu yenu kwenye kwenyezenu majibu yenu kwenye simu zenu majibu yenu kwenye mikono yenu Amen. katika jina la yesu kristo kwa sababu sababu ya ufahamu esu ksto safulionao u wa namjua bwana namjua bwana namjua na, na bwana namjua na kwa sababu namjua anaangushaga magoriati namjua bwana yes. goriati ambaye mama yangu alimshindwa mimi naangusha Amen. aliwakuta kaka zake pale daudi aliwakuta kaka zake kwenye ile vita kaka zake walishindwa alichoshindwa kaka yako wee unakiangusha nasema alichoshindwa kaka yako na kiangushaalichoshindwa dada yako na Amen. sema ninaangusha walivyoshindwa ndugu zanuwa jina la yesu, kwa jina la yesu. Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. So, imaginatively daudi anamshushaayamumsus mumpa anauss ndo daudi alichomfanyia goliat tarau yaaaza usema mimi mbwa ta i nmboot ani kabla mawe maweayajarushwa kabla mapanga ya arushwa yarushwa maneno kwanza yani kabla peni azijaandika kabla kablal laijatumwa <laughs> tulienda o tukarusha maneno kwanza changamoto tulionao sisi unakimbilia kurusha mawe Afunotene. mungu ndomungu lejiolorusha limpata mm. rusha maneno kwanza then barua umeelewa ilichosema yes. una madai yako ofisini waca tukamue kwanza usiku huu tukimaliza kukamua usiku huu asubuhi ukiamka kaandike ile ileel kaandie oh, yes. mimi ndoo nakwambia kaandike kabla hujaenda kutafuta nyumba young man seek the of the of lord akaja likatoka neno kinywani mwa mtumishi wa bwana ninakupa nyumba kesho yake kitu kile kile alichokuwa anasafa miaka yote it in alichokua anasaftuna stuwasabu hatuamini maneno ya watumishi wa mungu anayotuambiawamungu inawezekana umepita upupu wa raiafeki wengi kwenye uso wa nchi lakini mungu akikujalia neema ya maneno ya mtu ya mtu unayemwamini kamati sababu pia sio wengi so when you get one dont live like muayemwaiyaiiiababuwakuaiiwa p ukimpata mtu ambaye ana neno la mungu la kweli lisiogoshiwa lisio na mbwembwe huko ndani lisio na vituko ndani ukilipata ukilipata narudia tena ukilipata. kwenye kizazi chetu sio wengi nafahamso eygetthe you get the right gospel pick everything you k usikamate kana kwamba utasikia na kingine mgine aiav ah, nisipoelewa hapa ntenda kumsikiliza mtu mtumishi kanjunja alikuwepo mwaka semanini sikiliza mzigo wa mwaka themanini hii elfu mbili na ishii na mbili njii imekuwa nyingine hii neno ni lile lile unaeza kazia nenda kumsikiliza uh, mzee kentheg kwenye kizazi chao akua na korona ko eveti ya kutokea kwenye korona ana nawambia mimi kuna sababu kwa nini mungu akumtumia nabii mmoja kuanzia mwanzo mpaka ufunuo every man of god came inaseason to sol a problem inaasonaea in a saon tunatumwa kwa nyakati na neno la wakati huo sasa ukija na matv ya nalogi sio kwamba hayafanyi kazi ila kwenye smart world kwenyeutasumbuka sana ko wengine mnatumia software ya revelation ambazo ni analogia huko zije zisouishu ya elfu mbili na ishii na mbili watu wa mungu update software Kujua, mungu muulize abraham anamwambia abraham mchukue mwanao mpeleke mpaka mlima moria ukamtoe nini sadaka ujumbe aliupata ukiwa wapi nyumbani siku ya tatu amefika mlima moria anachukua upanga na ujumbe wa nyumbani ujumbe wa wapi ambao unasema mtoe isaka nani sadaka anachukua panga na ujumbe wa juzi anashusha mungu a, mungu a ujumbe fikiri hivi nilishamsikia juzi inatosha uambbelbsknapoishina mm-hmm. unapoishi na mungu na mungu sababu unaweza ukatoka leo siku ya tatu kabadilisha ujumbe isaka ujumbeisaacinwe Wow, umeshikilia isaka, nachinjua, isaka, nachinjua, isaka nachinjua. abraham nachinwnwwabrahahujuu akuzaa mtoto mwingine ndo yes. umemchinjaisakchuwambiakunisikiliza na mbegu mbegomebakia kwako ni moja tu imeisha their their their cases lose their job lose their marriage Be sensitive roho yako iw umelala usiku wa manane roho yaku active ina sch mwili ndo unalala ila roho ina ch ina sch mpaka inaleta kitu mwilimi ndio maana watu kwa mfano wale wanaopataga mandoto mabaya unaweza ukaamka usikuumelala lidoto lbay ksg unaamka asubuhi hivi ni vurugu kwenye kitanda yani unacheki mashuka yalivyokaa mtu ulikotokea na wengine nawengine mnaamamjingawe yni unaamka huku umerusha tusi ni zinatokea kwenye maisha ya watu hapo unajifanya tu unacheka lakini unajua kabisa wee mwenyewe ndo staili zako sbwana sw euy v ndani ya roho ina uwezo wa kukukamatia kitu rohoni ikakileta kwenye mwili wako imajini zamani mimi hujie kwetu ni mtoto wa mwisho asasi watoto wa mwisho tuwa na changamotoetu na namna tulikuwa tukilala unatabia ya kujikojolea vitandani na hivi navyokwambia kweli ndiwai kujikojolea kwani ndificha jamani msema kweli ni mpenzi wanani ii ni uthibitisho wa kwambamii ni sasa mtakumbuka wenzangu ambao kujikojolea tuwai kujikojoleainajua ah, wengine hamjawahi mko hapo mnajifanya safi tumewahifadhia siri zenu naja msha awatuwazima hizi kuwakumbusha mambo yenu ya utotoni sio vizuri nijizungumzie vizuhe unaota unacheza mpira ndotoni ndotoniunawambia wenzako po nenda kukojoa moja apwapa ah, nimewapata <laughs> <Nima wapata. laughs> wenzangu hapa unawambia y asubiri kidogo unaenda kwenye kichaka kukojoa unaamka asubuhi hamadi mzigo huo hapa una mama anachapa viboko mama yangu alikuwa um. Um. kacha kachakkojoa mama akapola alinifinya na yule mama mungu amrehemu alikuwa nafinya masiwa <laughs> bwana bwanaso mama anakomana mimi achakujuambia mama hii ni tunaita action nilikuwa nacheza nikaenda niko wapi sasa niwaulize swali nawaleta na, na, na, na kwenye mambo ya rohoni sasa eh? mkojo ni kitu fiziko au spirial nilikojwa rohoni sikukojwa rohoni imetokea fzi aijatokea i hii ndomnasikiega mtu anasema hivi alikuwa ni dada anamimba alafu gafula akaota mtu labda amempiga ngumi tumboni akaona damu zinatokea ndotoni alipoamka asubuhi nyinyi mizania kwamba ni kit ch nafunisha haya mambo ya ndoto siku moja ndo mkeang diy odsadi so nikawa nimewaza nime nikasema moyoni mwangu kama mtu anaweza akapigwa kitu rohoni alafu kikatokea ial manaake kuna games nyingi zinafanyika we are not arnoawe watu wanaweza kuibiwa kazi rohoni watu wanaweza kanyang'anywa posithen zao rohoni watu wanaweza wakanyanganywa vyoo vyao rohoni we unaona ni kawaida ni ndoto tu ah, tuta ndoto flani lakini amna shida mm-mm, mm-mm, mm-mm. thats why we w grace hapo ndipo tunapohitaji sasa neema ya kutufaa wakati wa witaji Amen. wakati ambapo hatuoni anayofanyika kinyume na sisi neema ya mungu inatusaidia lakini neema inatokea kwa yule aliyeiomba aliyeiita mnaelewa aliyeitafutaaayesu watu wa mungu mnalea nachokisema basi nasema enendeni kwa roho asubuhi mchana jioni basi nasema enendeni hapa nakuleta kwenye maisha ya kuona kwamba wewe ni zaidi ya mwili huu naelewa watu wa mungu ko tunaponya maombi yetu mbele za mungu usiliwazi tu unaloliona kwa macho haya don't let your eyes y you. mama yangu tunapoingia mbele za mungu kuomba uwe na uhakika una uwezo wa kufika mbeya ukiwa huko dodoma una uwezo wa kufika iringa ukiwa huko dodoma una uwezo wa kufika dar es salama ukachenji vitu ukiwa huko dodoma why beause ukiwa hapa Uli, kwa jinsi ya mwili huko hapa lakini hatufanyi vita kwa jinsi ya mwili kwa hiyo kama hatufanyi vita kwa jinsi ya mwili manake nini ulimwenguwaroo ulimwengu wa, uli wa roho hauna ulimwengu wa roho aliyeko dodoma anaweza akaingia dar daresslam akatoka dakika hiyo hiyo akaingia iringa akatoka dakika hiyohiyo akaingiaaeria dakika hiyohiyo akaingia akachenji vitu akarudi hapohapo Yes. spiritual has no distance hamna umbali kwa sababu kule hatutumii time there is thereisno kilompe ou kule we don time there maana nini kule tunaweza kumrudishia ezekia <laughs> miaka kumi na tano ya ziada yani umri wake ulishaisha alitakiwa afe according to he Heaven, aitakiwa aishia hapo bibilia nasema hivi kikarudishwa kivuli miaka kumi na tano nyuma watu wengine wanaona shughuli zinaendelea kama kawaida lakini ulimwengu wa roho wa ezekia alirudishiwa majira yake kumi na tano bi nasema hivi mungu akamwongezea miaka kumi na tano ya ziada akal watu wanasema aliongezewa mwandishi aliandika akampa akamwongezea lakini kilichofanyika sio alimwongezea alimrudisha kumi na tano nyuma akaambiaanzat mambo ya ulimwengu wa roho yoshua anapigana vita na taifa ambalo ni adui yake alipoona kabisa huu ni mji wa kigeni angalia ukataka kutoboa ukiwa kwenye mashindano au kwenye komptishen ya maisha na mtu yoyote mzimie ta How? Let me show you how. yoshua anaingia vitani kwenye mji ambao anajua kabisa huu ni mji wa kigeni sisi hatujui vizuri huu mji giza likiingia tumepigwa wajamaa watajificha maeneo ambayo sisi hatujui wamejifichaje wamejifichajikasabawedono thes mimi kama yoshua nafanyaje swala la panga kurusha siyo tatizo swala la mikuki nayo siyo tatizo ila tatizo hapa ni mda muda ndo utakuwa adui yetu hapa kwoo yoshua akafanyija akatoa tamko akasema mwezi na usimame bonde la huko chini jua nalisimame hapa kwa nini alivisimamisha kwa sababu ssahivi huku ni saa kumi na mbili jioni lakini of america sasahivi saambilimmi nikiwa nataka shughuli isimame nasema lisimameasma jua linalochomozea marekani lisimame pale pale alafu na mwezi hapa Tanzania, hapa hapa. Kwa sabu, mwezi marekai lsmametw s auaua kwenye h wake Biyalikyo vipishane k jamaa hakucheza na wale watu hakuangaika na wale watu anaopigana nao jamaa alishikilia majira alishikilia jua akashikilia na mwezi kwahiyo adui zao sasa wanaendelea kurusha mkuki wanacheki saa saa mchana wanarusha wanarusha wana, wameshaambiana wow, wanachekisaa s mchan wanushnushwameshaambian tupigane kidogo kidogo <laughs> amjui jamaa amecheza na system of solar solar system imeshakuwa tempered spiritually tempering with the solar system spiritually tempein with solar system spiritually if i kan tempe system spiritually cant i temper with the government system cant i kant oh, ijamani kama yoshua anaweza kutempa na solar system yani mwimiri ambayo mungu aliweka tena mpaka bibia za hivi hakujatokea Hakudato, tena mtu yoyote ambaye mungu alimsikiliza kama alivyomsikiliza yoshua kwa sababu kwa lugha nyingine ni kama unamsimamishia mungu utaratibu wake wa vitu kuzunguka by the command of a man a man, speaking on earth. A man a a speaking biological man Speaking on earth anazungumzia akiwa duniani mwanadamu wa kawaida mwanadamu wa damu na nyama mwanaume mwenzetu ana uwezo wa kusimamisha jua mwanaume mwenzetu na wewe huko huku ni mwanaume alafu nasema wananionea ofisini tatizo mfumo una juat na sana You can hijack oh, yes. ay mwanamama mmoja anaitwa debora anaenda vitani kupambana na adui zake nakupa tu dondoo kwa sababu niliona nikianza kufuatisha nilichokiandika ule mkesha ni kama lkammasaa a uanuanmau oaaruiya mtumshiwa mungu nakuagalia changamoto ulionayo kiuoankamwambia naii changamoto nilionayo tahoea <laughs> maneema ya kutufaa kutufa. wakati wa uhitajikuwezeshwa tusiyoyawezakustahilishwa tusipostalia uwezowa wa what I'm trying to do here is to uplift your faith kuzinyanyua imani zetu hapa ili tujue tuna uwezo wa kufanya mambo makubwa asema atukuzwe mungu awezaye kuyatenda mambo sema mambo mambo sema tena mambo mambobo hajasema atukuzwe mungu awezaye kunena kwal mm -mm. kuyatenda mambo unayajua mambo biashara ya yako ni jambo siyo jambo, jambo. ndoa yako ni jambo siyo jambo, jambo. afya yako ni jambo sio jambo. jambo kwa aliposema atukuzwe mungu awezaye kuyatenda mambo alikuwa anazungumzia nini sasa wewe pale aliposema atukuzwe mungu awezaye kuyatenda mambo basi akili yako naza mauponyaji maupako maubiri amna pale anazungumzia cheti chako kilichoshikiliwa Yes. pale anazungumzia wateja wako usiowaona mambo ya kawaida alafu anasema anaweza kuyatenda kuliko <laughs> zaidi tunavyowaza ai na zaidi natuombavyo mungu anaweza kutenda sema kwa jina yes. la yesua jin la ye kila mfumo unaolibania jina lan lisipite sehemu za heshima na uaytasi makatibua zayaabadiiswtas is ani amebadilishwatunaurugau kama auko kwenye mfumo ili uingie kwenye mfumo lazima mfumo uharibiwe uharibiwemifumo yani inakuwa ili wewe kwa sababu wewe haustahili kuwemo kwenye mfumo anaawakujui wewe sio wa yao nalenachokisemaee yes. sio wagengelao ge, wewe sio meelewa nacho kisemawewe yes. sio wakwao ili mungu awaweke wana wa ene u afue mifumo awaondoe wamareki awaodoe wagirigashi awaondoe waperzi kuna mataifa leo duniani hayapo sio ad mungu ataondoa mtu kukuweka wewe ao iyouyee am right. mtu ambaye alikuwa mwanzoni hata kodi ya chumba kimoja inamsumbua rinini kimefanyia kwenye limwengu fedha imebadilisha mikono onacho yes. kisema sema kwa jina la yesu kristo leo hii hi. ninafanya kwenye ulimwenguwa rohowa jina la es vitu vinahama mikono. Kwa, jina la yesu. kwa jina la yesu kutokea kwenye kiti cha rehema nina dai haki, haki yangu kama mwana wa mungu, mungu. yakupishwa ya ninapoingia nina yakukua kichwa, ya kichwa. na siyo mkia. mkia yoyote aliyekichwa mbele, mbele yangu ninalo neno la ushahidi Nalo neno la mungu ulimwambia hakutasimama mtu yoyote mbele yako mbele. kwa sababu hiyo kwa jina la yesu nina tempa na mifumo kila mfumo unaowapa nafasi watu wa aina fulani kwa jina la yesu wataliona wa wa jina langu la la Wata likitokea jambo Are you ready to think with me? Yes. leo nimekuja kwa na imagination tu. Imagination tu. ya mapicha yogho ndio mungu aliyachukua akayaweka kwa abraham abraham alikuwa ni babu wa miaka sabiaao unampaje mtoto huyo kunyanyua tu mwili wake unatakiwa natawfn angalia mchango wa baharini mapichapicha kama ujaona mapichapicha uwezi kuonaoiii oh, yes. anza kuona ukiingia katikati yaoana kuona ukila wanavyokulaana kuonatukaa nchiiawai watuwachache mtuwaunu wakinikosakosa mimi mwanangu atakaa atakaaaa ysu asifwe mungu anamchukua abraa anamwambia oa h nyingi anawambia haya zi hesabu anaanza moja mbili tatu na... zinakaa kwenye kichu chake mpaka zinatokea Why? is hard. wakati mwingine ni ngumu kuwa na maombi ya ujasiri mbele za mungu tu kumbuka kwenye kile kitu tunaenda kwa nini kwahiyo kama usisogee pale mungu ajibu mtu kwa sababu anatia huruma mungu ajibu mtu kwa sababu anaujasiri na anachokiomba narudia tena mungu ajibu mtu kwa sababu anatia huruma anajibu mtu kwa sababu anauhakika na anachokiomba kwamba mungu anaweza kumpa na hicho anachokiomba kinawezekana sema ninauhakika kichwani iauhakpcha nilonalo kiwaniii kichwani mungu anaweza kunipa kunipana inaweza kuwa, Na inaweza kuwa mwanzoni anasema uyo eliezeri mdamesk labda ndo take rithi noo Ana kuna saa mungu anatakiwa akuonyeshe tu bosi fulani hivo unamwangalia Yeah, the, yani lipita lolote linalokuja moyoni mwako sio la kwako wafilip ni fii anasema hiv ni mungu ni yeye mungu it or yeah, anasema mungu, yeah, yeah, yeah, yeah. Eh? Yes. Yes. Wafilipi, ni yeye mungu ndiye mwenye ndoto likubwa sio kwa umeamka tu asubuhi umeshiba mabumunda oyakwakom not, not you mungu anataka mambo makuu yatokee kwenye maisha yetu kwa sababu ya ufalme wake you know, sisi we are wakesisi ndio tunadhani nadhaniyake kwamba hmm. nafikiri haitawezekana lakini tungekuwa tunauwaza ufalme wo kwamba god utob tungekuwa na mentality ya kibilionea alafu kwenye kongamano kama hili ukumbi huu analipia mtu mmoja sijui vyombo mtu mmoja done. au the whole, au watu wanagawana makongamano kwamba la mwezi wa kumi la kwangu anakata kila kitu s tungekuwa na idea hiyo tusingekuwa tunawaza kwamba sadaka ni changizo la sadaka ni ibada na wezi. akili yako unavyowaza ni, ee, ee. <laughs> mungu kulipa yaknavowawanisaiikifanikiwa kulipallafilipsuya pilisafili surya pili wa kui natatua maana ni nani ndiye mungu. ni nani anayefanya nini atendaye kazi ndanie. anatenda kazi wapi mashokoroshokoro yanayoendelea ndani yako nani anafanya anafanyaamungu okay, okay, na anatenda kazi dani yanguaauuiambe a sema ni yeye mungu, yeah, mungu. atendaye kazi ndani yangu, dani yangu. Dani yangu. Kansa, god is knaoongea nawee anatenda kai kuuaugnw ulioko daniyakoantnd kai kukudiakiiyakoatd kkueecakufa i daniyao nafanya kazi n au eova anafanya kazi huko ndaniijibu anafanya kazi nani huko ndani ana kazi mbovu yule mzee wabinako mungu ana kazi mbovu na anafanya kazi huku ndani Kwayo kila wazo nalochomoka ndani yangu nani amelitengeneza a yoai before you go to Carry a picture before you give a a picture don't give blindly. give blindly with a picture in your mind what do you want to become oaa mungu awei kufanya zaidi ya picha yako usiende kama mtu akupayuka go, go it exactly o oh, uyhaleluya <laughs> basi na tukikaribie kiti cha rehema kwa nini ona mahakamani loya ambaye anamtetea mteja wake anaongea kama alikuwepo ya yani ana siku ya tukio yaani anatengeneza tukio ambalo mwheshimiwa hakimu hakuwepo siku ya tukio ila anapangwa mpaka anasema mm! kwa maelezo haya huyu jamaa hajakosea me jamaa kaua yani picha zinapigwa pale jamaa im anapgmweshima ngoja nikuephehe ni sit mwezi wa ulimwonaje huyuiona kiwa njanliema ulikua nyumbani a liwanacho kifanya pale niniai so that the the jury can feel the imaginations mahakama na baraza la wazee waone picha ilivyokuwa kwa sababu baraza la wazee awakuwepo kwenye tukio wanatakiwa wahukumu mtu ambaye hawakumwona akifanya kwa hiyo anafanya nini kazi ya maloya ni ku mahakama kwamba jamani picha ilikuwa hivi amweni nyinyi sasa moja nilikuwa nimehudhuria jamaa ameambiwa amemuua mke wake sawa kwa sababu askari walipokuja kumkamata walimkamata akiwa yuko chumbani mke wake amekufa unatokaje kwenye hicho kimeo picha zinaanza kutengenezwa mwishoni loya wake alishinda kesi kwa staili aliuliza kumuua mtu nachukua dakika ngapi akaitwa askari kwa uzoefu wenu mtu ukimpiga risasi anakufa kwa dakika ngapi wakaitwa mateknolojist pale wakupima mtu anakufa kwa risasi dakika ngapi baada ya kupigwa na nini zikapigwa hesabu pale jamaa badala ya kusovu ishu ya kesi ma, ya, ya, ya, ya mauaji ilichukuliwa aljebra alileta alileta bodi mahakamani taa e penafas wawa d zimetajwa dakika palep auhuwezi kumuua mtu ndani ya dakika hizi usafiri kwa spid kilometa hii alafu ufike kwa spidi hi. hii alafu useme mtu amekufa kwa dakika hizi haiwezekani niwaambie kitu jamaa wa wa ni wake l lakini jamaa anaondoka mahakamani akiwa fr free loya wake ameweza kusolve case sintafute kuniuliza hiyo ni siri ya mahakama naski nacho kisemanasikia nacho kisema wewe unaendaje mbele za mungu what do you av mosof us tunaenda a iaiothis yani yani <laughs> vision, that youan to theshuld belea befoe him anasema iandike iyo njozi na iwe wazi ii mwenye kusoma aisome kama maji when yu go before god yani unauhakikayaniwe ndo namkomvisi mungu hii kitu inalipa isovuhiit Si Amen. Uh, hapa alewaaaeo anafusnafundisha nenomnaelewa <laughs> nachokisema watu wa mungu yes. geokmbiaweka mapichapicha kabla ujaanza kuomba mapichapicha kwanza kabla ujatoa sadaka mapichapicha kwanza We don't give according to what we have we give according to our vision <laughs> rit that down we dont give because of what we have now we give according to our vision so therefore we don't pray according to the present situation now we wepraacodi to the viionnatafsiri kiswahili kwa ajili ya wabantu wenzangu hatutoi kwa sababu tunacho tunatoa kwa sababu ya maono yanayotusumbua kinachonifanya ni ene mbele za mungu na sadaka yangu ni maono yanayonisumbua then namwambia mungu hela niliyonayo <laughs> kukuonyesha kwamba hela iliyonayo hainitoshi i give you what i nbi nakupa nilicho nacho kwa imani kukuthibitishia kwamba nilicho nacho sio kitu ewe ndonachokitu so tunatoa kulingana na maono sio na kilichopo na maono maono nina ndoto zangu nina maono yangu juu ya watoto wangu mi natutoto tuwili tu twakike halafu ndoela yangu hiyo naelewa bana chana nawaa walioza watoto wa kiume mtajua wenyewe sisi tumezaa hela tuliozaa watoto wa kike tujipigie makofi mezaa hela unazaa hela mjini maswala ya kuzaa biitvipian nazaaaeua nyinyi mliozaa watoto wa kiume mmezaa deni atakiwa kulipa mahali nyinyi kufanya mataiwaufanyahivi sisi aa! tumetulia tu tunasubiri tunaongea halafu ili tusie tukawa na ugomvi na wewe tunamtuma mjomba <laughs> waambie milioni tano <laughs> aa, aa, zaidi hapa hawawezi wasije nakumbukaa mi naenda ukweni nilipigwa za kutosha alafu amiibmshamba yangumlia mali na baba nanlifanya hivyo ku my fathe beus iwas the youngest in the family and the ootoa mimi m mbichi ni mkorofi bana ko nikauza vishamba vyangu viwili ili mke yule mwanamke namwambia kila siku mashamba yangu aeluya ivi niadaakufundisha nini <laughs> <laughs> watoto wangu so i have a vision because i have a vision na aina ya shule anataka kusoma sikuwa na fedha So man nikuwa na, na mambo yatarajiwayo so oiday nikawchukua mke wangu na watoto wangu wote waik nataa kumpeleka mtotowakoshule hata kama ni ya kiasi gani wale aja a sulaya ngalau ndo aa ustrabu ya atusumbua aaie wazug atakupokea vizurianwakati wananipeleka moyoni nikamtanguliza mke wangu mbele akawa mzungu Mimi niko kwa nyuma katika, jina, so, wanangu, wanatembea kwenye aka aongeawatembea watapita ktika jina ysai katika jina yesu na nafasi yao hawataikosa nafasi mimi ninayo ada ya kulipa shule hii katika jina a ysk jay wanapita humo katika jina yesu darasa hili wataingia miti ninawatamkia msi wakataya watoto wangu hamtawakataa mazingira ya shule hii unajua kuna wakati ukiachek tu mazingira ya shule ya mtoto atasoma hapa kweli <laughs> yaani mazingira shule ilivyo ya kizungu nanini nitapeleka mtoto pale kweli inaweza hivi nyinyi mnajua benki kuu ya nchi hii unajua ni mali ya tanzania na ni mali ya watanzania hivi unajua raia yote nausiwa kwenda benki hiyo kwenda benku mnayohiyota hazina zote za nchi hii zinahifadhiwa kule benkuu awatunzihela zako mia tano mia tano kuawanatunza ya nchi kule wanatunza madhahabu ya nchi so i ujawai kuingia ndani pita hata nje imani nikuwa na hakika naomba niwambie ni unajua ynayo asema unaweza ukahisi kama mtumisha ntupigisha st y mtumisha, mtumisha ju kama situkobiawtulia nakufundisha kuloga wewe biblia nasema hivi mungu anamwambia abraham nchi hii uliyotembea juu yake ni ya kwako abraha akuwa ananena kwa lugha mungu alimwambia tembea mapana na marefu nenda kulia na kushoto abraham ndivyo alivyomiliki kiwanja hela aliambiwa so he marefu na mapana divyo alivyoiiki ianal alitembea kuanzia mbea mpaka shinyanga he was he he was that was steps of faith. He was that steps wwas miaka mianne baadaye watoto wake wanakuja kukaa kwenye ile the man never paid any teaa watoto walitembea huko hapa mtu wa mungu mstaarabu sana stafu mwenyewe sawa bwana kuna jambo nalitaka wizara fulani ndugu yangu atakuliza t linzi palene nahitajiun ok tunataa kumwona katibu mkuu una intt nay ndiyo nayo watakukaguaawmi tuoneshetama mpigiemumbiaewe esmu ue ni mtuesm an pgeun ukipita ukiingia ndani una una nini unaua unaenda kuiweka katika jina kt a aatais katika ina la yesu watanikubalia la watani ombi langu watanikubalia ukijichanganya kabisa ni aima kakiatu kako nenda na viatu vyepesi kama hivi ukifika unashika kimoja kimekatika bahati mbaya kanyaga kanyaga kanyaga kanyaga, kanyaga. <laughs> nasema neema ya ya umiliki umiliki imekujia acha ustaarabu bro unachelewa kiongozi wa mabua alipokuja wale waboa wale alipokuja kwenye nchi hii kwa mara ya kwanza the man went down on the airport on the ground, the ground man went down and bent theaedo uko hapo bro mwenyewe safi na suti yako <laughs> baada ya miezi mitatu ah, mwalimu wamenitoka kwenye ile ofisi bwana yuwatu kano basi nasema enendeni kwa roho, kwa roho. ingawa tunaenenda kwa jinsi ya mwili hatufanyi vita kwa jinsi ya mwili hatufanyi vita kwa jinsi ya mwili kwa maana silaha za vita vyetu zina uwezo katika mungu, mungu. hata kuangusha kwa hiyo silaha za vita vyetu haziko na uwezo kwenye digrii zetu nani ameelewa inacho kisema unafanya biashara hii dodoma unatamani uchukue tenda mbalimbali mbali. uko tu hapo yani mwenyewe umekaa tu yani unasikia amani kuendelea kupata vitenda mwezi huu mwezi ujao hola mwezi unaofuata hola mweziunaofataoa yani unakaa miezi mitatu d weka gari ndani tafuta kijana mmoja kijana wako pale nyumbani au tafuta mtu yoyoteayemjua ndugu yako mwambie nisindikize saa usiku viatu mkononi peku peku mungu aa yoshua mali popote atakapokanyaga umempa baba katika jina yesu oh, yes. na kanyaga haya na... siri sasa utuigilizie mwalimu prado wiki moja kabla ya kuanza kongamano kila wiki huwa mwalimu anakuja na prado yake anashusha vioo usiku alafu asema nawajaza <laughs> anazunguka dodoma azima watu wa mungu hawatazuiliwa nafsi zao nazikamata hawa ni wakwetu tunawaweka ndani ya gari letu gari hili ndio huduma yetu tunawakusanya alafu anaendesha anazunguka alafu anakuja naishia kisasa napake hapo nje alafu anafungua milango anasema nawashusha sasa nimewapa uchawi wa mwalimu na wewe usiku pita mji wa serikali si unataka senda za serikali nenda kule wizara ziliko wizara ziko hapa kisasa jamani nenda wizara ziliko shusha vyoo kuna mtu atakuuliza neno petroli ya nani gari ya nani anaendesha ni nani Una, wee unateseka nini shusha vyoo baba namjaza katibu mkuu wa wizara <laughs> unapotoa sadaka yako have vision unapoomba maombi yako have vision nasema hii kwa sababu leo ni siku yet akutoa sadaka yetu ya agano sisimame na sadaka yako tusabuya ukawaida nawe natusikiliza kwa njia edio pale nyumbani make sure you have that ig ishuke hapo ikutuhudumie natamka kwa jina la yesu Amen. baada ya kongamano hili la leo yes. kwa sadaka zetu atatuitikia Amen. kwa maombi yetu atatuitikia Amen. tunakikaribia kiti cha rehema siku ya leo i kupokea neema Sema kwa jina la eiahemiwa onaipokea nea ya kufailikuwa <laughs> ni nimeendae ni na vitoto vyanu imeku miezi miwili lazima tayari ya ya jamhuri naa ukizaa watoto wakiki lazimauatayai kusnso nikahukua napelekamaik nikaona mahali nyuki wako wengi mmoja akaniambia wengitummoja manyuki bwana waliwai kuja kutolewa apo na maliasiri wamerudi tena nikamuuliza walitolewa muda gani ilikuwa miezi kadhaa aafuhalafu anaudiki miezi ii yeah. yani mwmwezi wa, wa tisa wa kumi wa kumi na moja lazima wawepo pale alafu ikipita wanaondoka alafu anasuburi tena wanane watisa wakumi nikawambia unawaona wanyuki nyuki nyuki kazi yao ni kutengeneza nini asali na nyuki wanatengeneza nini kingine nta nta ina nata alafu asali ni tamu amjaelewa mpaka saizi amjaelewa bado kama unajua kuna wngine mmekulia familia za kichungaji amwelewi hizi swaga vitu vya ungo ya, ni wape hesabu mtalimbo nje duka lake nyuki wanaingia yule mtu alisema maneno haya kama nyuki amvelewi na kuingia kutengeneza hii a ndivyo ambao watakavyokuja na kuingia kuniletea utamu hela hela ni tabu kwa hiyo mimi kwa akili yangu ya haraka haraka nikasema baba katika jina la yesu biashara yangu naiwe kama mzinga ambao nyuki watakimbilia katika jina la yesu geuza biashara yangu kuwa mzinga wa nyuki kaniambia past umeitoa wapi kwenye bibilia yesu alisema paipo na mzoga ndipo wakusanyikapo tai kwanini usiseme mungu katika jina yesu biashara yangu naiwe mzoga kazi yangu naiwe mzoga tai na najua, tai najua taiawakusaknajuaai siyombaiwayu taini big birds i idon wan to wok withitmeople aak ii with goesisema <laughs> palipo na mzoga sasa watu wengi tunaogopa kuwa mzoga mzoga manaake umekufa Remove emotions Remove pain kufa mzoga usikii maumivu kufa wakati wa maombi acha, wakati wa kufunga hacha kuweka wakati wa kutoa acha hacha kuwa mzoga tai wanakusanyikia mzoga akusanyikii vitu vilivyo hai mwambia raiza wako we uko hai sana ukitoa elfu kumi unaisikirizia yani na uko hai haiwe ujafa ujafa marehemu akichukua ya ela yake anakuja kujitetea e unaishi ujafa miguu yako watu wa mungu niwaambie kweli leo leo nimeongea sijahubiri kwasababu niliwaza nikihubiri hatutamaliza bwana yesu asifiwe Amen. so carry imaginations when you go God. what do you want to see unataka kuona nini kkitokea ni picha gani unayo huko ndani kwa sababu mungu anayafanya yale mambo ambayo huku ndani ya kichwa chetu tunayaona alafu anafanya zaidi ya hayo anafanya zaidi ya hayo anafanya zaidi hayo manake sisi tunampelekea alafu anafanya zaidi Malaki, sisi tunampelekea alafu anafanya tuna nini niniu nina jua tunazo sadaka zetu za kawaida ambazo hizo tutaziweka kwenye mifuko ile ambayo ni ya sadaka tulizokuja nazo lakini sasa hivi nataka tukikaribie kiti cha rehema ili kuipokea nini neema. na neema hii tunayoipokea watu wa mungu neema neema zinatofautiana alo neema zinafanya ninif waraka wa pili wa mtume paulo wakorinto wa sura ya nane anazungumza kuhusu neema moja anaisema nanyi mnaijua neema ya yesu kristo jinsi alivyokuwa maskini ili kwa umaskini wake sisi tuwe matajiri kwahiyo kile kitendo cha yesu kuwa maskini halafu kutoka kwenye umaskini utajiri. That was grace maanaake nini amelipia poshen yetu ya utajiri kwa wake so kazi yetu we take grace by faith kwa imani tunaichukua neema kwa imani tunaipokea neema neema mkono wa kupokelea ni imani so kama ujapokea ile bahasha ambayo ni ya sadaka yetu ya gano nyosha mkono juu watakupa watu wa mungu sadaka yetu unayotoaga siku ya tatu ya kongamano hili we do that every conference Meanwhile, pale nje viko vitabu ambavyo mwalimu ametoa na, na mimi nimetoa hiki kinaitwa ndoto unazoota na uhalisia wake We went in detail about them so yettheb get the book outside there nafikiri vingine mwalimu atavizungumzia aa kuzungumza hivyo asabu ninaona kuna watu wengine wanataka wana ku kufanya utaratibu ubadilike kidogo ukishaweka sadaka yako kwenye bahasha yako ishike sadaka yako nafahamu tuko wengi lakini natamani uishike hiyo sadaka tuongee vitu kwanza ukiwa unakuja mbele haeluya ukiwa unakuja mbele unasema nakikaribia kiti chako hapa mbele kwenye madhabau hii au hapa au hiki hamna sehemu yenye kumtosha mungu kukaa yes. tunapofanya hatua ya kutembea we take it by faith. hata kama tumejaa na hatuwezi wote kufika mbele But at least I ask you, chomoka kwenye kiti chako make a move yakuweka sadaka zetu hapambele weeae wangapi ambao hawajapata baasha za gano kama ujapata bahasha ya gano basi waeshika tu mkononi hiyo sadaka yako Alesi, kama kuna bahasha ingine ziko sehemu kuna hizi hapa mbele hizi nyeupe kuna nyingine ziko huku pia nyeupe bado nyanyua mkono juu ili tukuone kwa haraka tuko wengi kama haukupata bahasha nyanyua kwa haraka nanyua mkono ili wakuone upesi upesi basi tutapata maelekezo ya kimaombi lakini hakikisha moyo wako unamtazama mungu mungu yuko hapa katikati yetu mungu ni neno na neno ambayo limeachiliwa hapa tangu jana mpaka leo tayari mungu yuko hapa maandiko yanasema analiangalia neno lake apate kulitimiza kwa neno lake limepita kwetu kila atakayeiendea madhabau ya mungu ili neno litatimia kwako bwana yesu wasifiwe wangapi wanaamini pamoja na mimi mwamini mungu ilikuona kueleza kuhusu solomon bibilia anasema alipotoa sadaka zake mungu akamtokea katika ndoto akamwambia omba lolote omba lolote unalotaka imajini huyo mtu yuko sensitive mpaka kwenye ulimwengu wa waroo mpaka kwenye ulimwengu wake wa ndoto mungu anamtokea anamwambia omba lolote imain jamaa anakabidhiwa hekima na moyo wa adili ndotoni ndotoni maanayake kuna mtu anaweza akapoteza mtoto ndotoni kuna mtu anaweza akapoteza kazi ndotoni ninamwomba mungu kwa sadaka hii yes. lifanyike yagano na la kuitakasa ulimwengu wako wa ndoto ili kwamba hata ukiwa bize wakati wa mchana mungu apitishe vya kwake hata kwenye ndoto zako Amen. kwa jina la yesu Amen. mungu anamwambia hivi sema lolote unalotaka ni kupe na hii inatokea baada ya huyu mtu kumaliza kuachilia sadaka yake it shows this man had sasa speaking kwa sayansi like ya yaksolojia wanasema ndoto ni mjumuisho wa mawazo ya mtu aliyowaza siku nzima au aliyowaza sana akilini mwake then akalala akaota hiyo ni skolojia sio skolojia na sayansi wanaamini ukiota ni mawazo aliyokuwa amejaa moyoni mwako kwenye ubize wa siku leta sashum ni kweli alafu iwaze ndoto ya solomon manayake nini ndani ya mawazo ya solomon ya siku nzima alikuwa anawaza siku mungu akinitokea nitamuomba hekima na moyo wa adili siku mungu akinitokea ndo mawazo yanayotembea kwenye akili zake ndo mawazo mpaka akaota mnu akatumia mawazo yale, yale. mungu akatumia matamanio yale yale kwa sadaka hiyo kwa jina la yesu kila yaliyo mawazo na matamanio ya moyo wako yes kwa mamlaka ya jina la yesu Amen. yeye mungu n a amunu ashikae mungu ashikae maagano, yes. maagano. maagano. Yes. akaitizame agano hili la sadaka, Amen. Agano ili la sadaka. Amen. ayafikie mawazo yako Amen. ayafikie matamanio yako Amen afikie shauri la moyo wako Amen. katika jina la yesu Amen. anasema na tukikaribie kiti cha rehema kwa ujasiri nilikuambia siku ya jumaatatu na jana vitu viwili two forces that answers god ni maombi na sadaka mungu alimwambia kwa malaika akamwambia sadaka zako na maombi yako vimefika ni kwa sababu kizazi chetu kimepuuza swala la sadaka so we think hazifiki mbele za mungu ninamuomba mungu kwenye moyo wangu ya kwamba sadaka yako hii ikawe ni ishara ya kwamba mungu anasikiaga na sadaka pia Amen. Ni ya watu wako. na sisi ni, watu wako. Ya, sisi ni watu wako tumekujia kwa maombi, tume kwa maombi. na dua Nadua. na sala zetu. zetu baba ukasikie baba bb ukasikiesawasawa na neno lako kwenye zaburi ya ishirini sawasawa na neno lako kwenye zaburi ya ishirini linalosema mungu ukatujibu wa dhiki. wakati wa dhiki na jina la mungu likatuinue li wewe umesema sunatupelekea msaada, msaada kutoka pa takatifu pako, pako na, kututegemeza, na kututegemeza kutoka sayuni, kutoka sayuni. tena ukasema utazikumbuka na sadaka zetu zote, sadaka zetu zote na kuzitakabali dhabiu na kuzitaka na zetu nami e bwana ninapokea uto kwenye kiti chako neema neema ya kunifaa kunifa. kumalizia mwaka huneema ya kunifaa kunifa. kunifa. kwenye mambo yangu mengi niliyo nayowenye maono neema ya kunifaa kunifa. nisikilize ni mungu hata kama hautaelewa kwa sababu kwenye hali ya maombi ukafuatilia maombi hayo tunayoomba ya agano hili ni muhimu sana ni muhimu sana ni muhimu sana mungu ametuonyesha kwenye neno lake mtu wa kwanza kwenye bibilia kupokea neema neno neema linatajwa kwa mara ya kwanza kabisa kwa mtu anaitwa nuhu biblia anasema mungu akampa nuhu neema mahali pengine a nuhu akapata neema kutoka awaa neema aliyoipata nuhu ilimfanya asizame na watoto wake kwenye maji aliyokuwa anazamisha watotowadakika hii yes. kwa madhabau hii yes. katika jina la yesu Amen. neema ikakufanye uelee kwenye vinavyozamisha wengineorabashanda la bahaya Amen. wakati biashara za wengine zinazama nuhu yes. alikuwa anaona macho yake alikuwa anaon anaona yes. nyumba za wengine zikizama yes. ninasema inasema kwaneema hi katika jina la yesu ne- wakielea garika ileile ile. yes. inayozamisha va wengine yes. ilibeba safina ya nuhu yes. yes. mambo yaleal yale nasema mambo yale yale sikia yes. maombi haya na kuombea mtu wa mungu maombi yale yale yes. mambo yale yale yes. yanayozamisha vya wengine katika jina la yesu vwaovik vyakwako vikaelee vyakwako vikaelee vyakwako vikaelee vya kwako vikaelee neema iliyokuwa juu ya nuhu yes. nuhu alipokufa ku nayo ilibaki namtafuta mtu Amen. kwa jina la yesu pokea hiyo iyoeaokea iyo pokea hiyo neema pokea hiyo neema ikafanya biashara yako Amen. kuelea wakati wa hasara yes. hasara za wengine yes. zikiwa zinazamisha biashara zao yes. na kupotea yes. ya kwako ikaelee wakileta majina ya watu katikati ya wakubwa wa watu yes. wakiwa wanayakata majina ya watu yes. wakisema afai afai afai la kwako likasalie karoboshataa kwako likasalie la kwako likasalie kwa jina jinayesu pokea neema na pokea, pokea nehema na ya kukufaa wakati wa uhitaji neno linasema nu akapata nehema yes. nu aliyepata nehema hata wanyama walimsikia yes. ni mwanadamu mmoja tu duniani yes. aliyeongea na kenge akamwambia ingia ndani ya safina yes. Yes. utawaongelesha watu, wa uta wa, uta watu yes. watakuitikia Amen. neema ilimfanya nuhu yes. akiongea na panya yes. panya wakasikia Amen. nasema utaongea na watu yes. watu watakusikia atakusikiataongea na wanyama yes. wanyama watakusikia utawaambia kuku wako bandani yes. taga mayai watataga Amen utawaambia ngombe wako yes. toa maziwa watatoa tawaambia nguruwe wako yes. zaa na watoto wakuwe watazaa taiambia miradi yako ongezeka yes. na kuzidi itakusikia pokea hiyo neema na pokea hiyo neema ndio nakupa neema hivo ndio nakupa neema ya kuisemesha mimea yako shambani ndio yes. nakupa neema ndio nakupa neema ya kuongea na miradi yako bandani yes. taongea na kuku wako bandani utawaambia watage watataga utawaambia watage watataga utaongea na nguruwe wako utawaambia wazae watazaa taongea na ngombe wako utawaambia watoe mazio watatoa Amen. taongea na kazi yako utaiambia ilete faida italeta Amen taongea na biashara yako tawambia iuzike itauzikapokea neemake pokea neema pokea neemapokepokea neema leo sijakuita kuomba leo hatujaja kuomba leo tumemjia mungu na sadaka zetu mahali ambapo tulikuwa tuongee sisi hizo sadaka zitaongeahizo sadaka zitaongea, Amen. Izo sadaka zitaongea. Amen. na hili ndilo jibu la bwana yes. pokea nehema kwenye kiti chake cha enzi iko yes. nehema pokea neema neemapokea nehema mahali ambapo huna wa kukuongelea jina lako limepelekwa mahali na una wakukusemea akaonge wacha neema nehema wacha neema ikaongee wakiliona jina lako yes. neema awakaione nehema paulo anasema walipoiona neema juu yangu wakanipa mkono wa shirika watu hawakupi kwa sababu unapendeza watu awakupi wa kwa sababu unafaa watu wanakupa kwa sababu kuna kitu wamekiona yes. na hicho kitu kinaitwa neema pala kasutakaradigzos ninakutamkia kwa jina la yesu wakaione neema yakoma ilificha naima ilifichifunuliwe sasa Amen. kama unaamini tikia amina kubwa ya ujasiri Amen. ninasema kama ilifichwaikaonekane sasa Amen kama ili vichwa ikaonekan ikaonekan ikaonekan ikaonekane oke npokea neema kila utakapoweka sv yako safari hii tsansma kila utakapoiwekayako safariau kokote ilikoaawatawataionaa yes neema ya kukufaa yes. wakati wa uhitaji neema ya kukufaa yes. kwa ajili ya uponyaji Amen. ikiwa uhitaji wako ni afya yes. wewe inawezekana huhitaji mambo ya kazi lakini unahitaji afya neema yenye kuacilia neema yenye kuacilia afyapoke oeokea pokea neema pokea neema po hata ukiwa umelala ndotoni yes. neema ikakuongelee Amen. neema ikaongee kwa ajili yako wanaovizia watu kwenye ndoto yes. kuiba mayai yao yes. wanaowavizia watu kwenye ndoto yes. kuiba vichanga vyao yes. wanaowavizia watu kwenye ndoto yes. kuiba sivii zao yes. wanaowavizia watu kwenye ndoto kuiba nafasi zao za heshima yes. watu unaogombana nao kila siku kwenye ndoto yes. inakutamkia kwa jina la yesu Amen. wakija safari hii yes. wataukuta wigo wa neema Amen. wigo wa neema Amen. wigo wa neema neemaikakuiki kwako Amen. hata kama wanakuona bado ya hujafanania neema ikakusikia cha kwako ks wneema ikakusikia cha kwako Amen. Neema neema ikakushikia chakwako kwako neema. kwa jina la yesu neema. neema ilimfanya nuhu na watoto wake wakaye salama imajini mke wa mtoto wa nuhu hakuwa mtoto wa nuhu ila kwa sababu tu ameolewa kwenye nyumba ya nuhu kabaki salama neema ya mtumishi wa mungu mmoja kwenye nyumba inatosha kabisa kuifanya hiyo nyumba kuacha kuzikaa kwa sababu yako wewe yes. marodoa yaka neema hii unayoibeba hapa yes. itaokoa na mume wako itaokoa watoto wako itamwokoa na mke wako Amen. neema hii itamwokoa na yeye nasema yule ambaye hajatakaswa kwa kuwa ameungana na aliyetakaswa atatakaswa katika utakatifu wa yeye aliyetakaswa yes. nasema katika jina la yesu Amen. watoto wako wawe ni yes. wa neema ya baba yao wa neema ya mama yao yaoakatembelee neema yako yakowakatembelee neema yako mashuleni wakasaidiwe na waalimu afya zao zikalindwe Amen. pokea neema Apokea pokea neema pokea. sadaka hii kanene mbele za bwana sadaka hii kanene mbele za bwana bana akivisahau vitu vyako vyote azikumbuke sada zako azikumbuke sadaka zako ei sadaka yake lifanyikaneema ya kunyanyua mwili wako wakooke Yes. katika jina la yesu Amen. Jina la yesu kristo mwana wa mungu nyanyua hiyo sadaka hiyo yes. ndo inabeba maneno yako nasema kutoa ni moyo tunatoa kutoka kwenye moyo na moyo wako ndio una siri zako yes. kwa ulichokitoa leo kimebeba siri zako kimebeba maumbi yako kimebeba mahitaji yako receive yakoepokea neema na pokea nehema katika jina la yesu Amen. pokea neema mimi ni shahidi wakazi ya neema si kwa ujanja wala kwa ujuzi watu wa mungu sikai dares salam mimi mimi nakaa morogoro lakini nchi nzima jivuno huu ni ushuhuda wa neema ya mungu yes. watumishi wengine yako maeneo wanafungiwa milango mioyo ya watu imewakataa lakini yuko mmoja hapa sio kwamba ni bora kuliko wengine yes. sio kwamba ni smart kuliko wengine yes. hata mimi huwa nashangaa lakini nilichokuja kujua yes. mungu alinipa neema nasema milango aliyofungiwa wengine yes. wewe ikakufungukie pokea hiyo neema pokea hiyo nema pokea hiyo neema pokea hiyo neemapokea hiyo nemaka hey. ninachokiachilia kwako nimekionja yes. nimekitesti yes. mimi ni shuhuda wa hayo yako maeneo watu wawakubaliwi lakini mungu alinitoa mungu alinipeleka yako maeneo watu hawajafunguliwa milango mungu alinifungulia ninakutamkia kwa jina la yesu yes. kwenye nyumba yenu wewe ukawe na neema Amen ya kutofautisha Care. ukawe una neema ya kutofautisha Care. ukawe una neema ya kutofautisha kwenye nyumba ya baba yangu tumezaliwa saba na mimi ni mtoto wa mwisho mimi ni mtoto wa mwisho ni mdogo kuliko wote lakini katika udogo wangu kilichoninyanyua juu na baba yangu jina lake limefahamika ni ile neema ni neema Amen. leo watu wakimtaja kapola kapola sio mimi kapola ni babaangu iaa y ni kwa sababu ya neema, sababu ya neema. ambapo kaka yangu wa kwanza kuweza kulifikisha jina la baba yangu mimi nimelifikisha yes. ni kwa sababu ya neema si kwamba mimi ni bora kuliko kaka yangu yes. si kwamba mimi kwa sababu yako, Amen. Kwa sababu yako. Amen. Kwa sababu yako. Amen. baba yako jina lake wakaliskia kwenye tv yes. kwa sababu yako Amen. kwa sababu ya daudi mfalme sauli anauliza anasema yule ni mtoto wa nani wanasema ni mtoto wa wayeseh lakini sauli hakuwa anawajua yese hakujulikana kwa sababu yake lakini yupo mmoja aliyepata neema yupo mmoja aliyepata nehema pokea nehema huu ni msimu wa neema kongamano ila mwezi wa kumi ni msimu wa neema nasema pokea neema ya bwana pokea neema ya bwana pokea neema yabwanake okea nemayaapokea neema yabwana isiwe baba yako amesomesha watoto wote na ajaona faida isiwe baba yako alisaidia watoto wa wengine wa na kwake hana faida kwa sababu yako wewe kwa sababu yako wewe yes. krabaya katorabaya yes. kwa sababu yako wewe sadaka hii ikakutofautishe ikakutofautishe ikakutofautishe ikakutofautisheikakutofautisheeokea pokea neea na na na na kila ndoto ulionayo yes. kwenye moyo wako kila picha ulionayo kwenye akili yako hata kama ni kubwa kiasi gani hata kama ni expensive kiasi nikiasi yes. kuna wakati uhitaji fedha yes. kuna wakati unahitaji neema neema inafungua milango ambayo hata kitasa hujakishika yes. neema inakufungulia milango mm, mm, mm. pokea neema yes. Pokea pokea. Pokea naomba useme kwa sauti yako yote leo hiininapokeok neema ya mungu yamununakuita kwenye maisha yanuoho ya neema ja you know. na inivae sasao ya neemana iwe juu yangu a ya ea na iwe juu ya kazi zangu iwe juu ya maneno yangu Marabasaya. kuna siku niikuwa naomba mungu akaniambia yes. kuna kitu usichokijua paulo akasema maneno yenu nayajae neema yes. ili kuwafaa yes. imajini mteja anaingia dukani kwako unamwongelesha kuhusu bidhaa unayouza mm. Mm. au kuhusu service unayoprovid yes. alafu ukiwa unaongea anaisikia neema, neema kwenye maneno yako yes. maneno yenu yajae neema yes, nakuombea kwa cina ya yesu Amen. iko neema ya mdomo yes. kuna wengine wnginenasemaiinikiongea tu kiw ananipinga k mtu mwenye neema mdomoni hata akiongea ujinga watu wanasema ndo tunauelewa huopokea neema mdomoni mwako utaongea vitaeleweka watakupokea ukiongea watakuitikia ukiongea pokea neema mungu akujaze maneno ya neema kwenye kinywa kinwa maneno ya neema kwenye kinywa nwee maneno ya neema neemaene w aneno ya neema kwenye kinywa chako taongea mbele ya watu wakuu wataisikia neema wataiona neema hey sema neema, neema. kwenye kinywa changu, kwenye, changu. Neema. Neema. Neema. Neema. kwenye maneno yangu, kwenye maneno yangu. Kwenye. sema mdomo wangu umejaa maneno ya neema nimepokea neema, ya neema. neema. Nime neema. Nime neema. leo hii yeah. hi. nimepokea neema Nime nimepokea neema sitaongea jambo, Sita jambo na kupuuzwa kupu kupu nikiongea Ni e, nitasikika, nitasikika. sitaweka kitu mahali, Sita mahali. kikapuuzwa sitaandika waraka, Sita waraka. Sita Uka ukapuuzwa Uka sitaandika barua Sita ikapuuzwa Ika Ika Ika sitafanya kazi Sita kapuuzwa wataiona neemanaokea neema. n neema. neema. wenye kazi zanguapokea n kwa jina la yes! yes! usiache <tipulia> kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta tony kapola youtbe facebook pamoja nananambani 762 moja tano tatu tano tatu